JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Storeman position in a warehouse

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 37 of 37
    1. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Storeman position in a warehouse

      Habari za siku wajumbe,kuna nafasi za kazi zimetokea huku katika mgodi wa Bulyanhulu na ni nafasi 5 za Storeman katika warehouse.Nimeambatanisha na Tangazo.

      Nawasilisha


    2. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Ahsante kaka
      Last edited by jashmoe32; 13th August 2013 at 04:59.

    3. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Kaka hata mimi nipo camp
      Last edited by jashmoe32; 13th August 2013 at 04:59.

    4. NEW NOEL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 622
      Rep Power : 591
      Likes Received
      196
      Likes Given
      137

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Nashukuru kwa taarifa

    5. sugar mummy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 49
      Rep Power : 397
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Acha walizwe kwanza ndo akili itakaa sawa. hakuna nafasi iliyotangazwa.

    6. mfaume kidagaa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th August 2013
      Posts : 35
      Rep Power : 358
      Likes Received
      4
      Likes Given
      2

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Ngoja tujaribu kutuma labda mungu atajalia


    7. okwili's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 139
      Rep Power : 409
      Likes Received
      16
      Likes Given
      22

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Quote By Crucial Man View Post
      Acha uongo wewe tapeli..nipo hapa buly,hakuna kitu kama watu kufukuzwa watu kwa ajili ya wizi...kinacho endelea sasa buly ni retreachment na wameanza na plant na earth work..mimi nipo buly tena admin acha uongo wewe.
      safi sana kwa kumchana live me mwenyewe nilitaka niwapigie simu watu hapo dar office niwaulize kama kuna kitu mama hiko.

    8. Imany John's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,311
      Rep Power : 3107
      Likes Received
      585
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By jashmoe32 View Post
      Kaka hata mimi nipo camp ya bulyanhulu na sifany kama administrator coz nna elimu na Buly nimeajiriwa na sio kuletwa na waulize ma HR abt dat posn na muulize Mary Lupamba alielitoa hilo tangazo
      Niwejaribu kufwatilia na nimegundua kuwa,ndugu mtoa mada hajalidanganya jukwaa,na hata watu anaowataja nikweli wanahusika na mambo haya ya mawasiliano pale buly.

      Wanaoleta chuki wanamatatizo,pia ni kuvunjiana heshima.

    9. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Ahsante
      Last edited by jashmoe32; 13th August 2013 at 04:59.

    10. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,055
      Rep Power : 897
      Likes Received
      470
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By jashmoe32 View Post
      nashukuru kwa kauli yako ila najua wewe hukuajiriwa coz of profession zaid ya wale wa kuletwa na kama unabisha naomba mimi na wewe tuweke CV zetu na ID zetu tunazozitumia Buly.Mimi ni direct toka COET - UDSM
      stop braging young man...wewe umeweka tangazo..mimi nimesema ni fake..sasa basi tuwaachie wadau waombe kazi then atakaye fanikiwa atarudi hapa kutuamua...why yapping na hako ka elimu kako nyanya dogo.in mining sector we dont consider the nomber of certificates you posses,what matters ni production kwenda mpele..wanachojali ni mainjinia wachache na cheap laborers wengi.thats why unakuta mining captain darasa la saba anavuta mkwanja zaidi ya mtu wa Hr au geo..sasa wewe kalia nimeletwa mara udsm mara abcd wakati wenzako wanapeta na darasa lao la saba...alafu ndugu nani kakudanganya access ya mtandao wa barrick ni strict.eboo admit kwamba tangazo lako la kazi lina kasoro,by the way nakushauri uache kutaja taja majina ya watu humu ndani.its an offence to to intrude to someones privacy eti alimwaga wino kwa kosa la wizi..grow up dogo.

    11. Blac kid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 1,249
      Rep Power : 671
      Likes Received
      249
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By Crucial Man View Post
      Jamani ee nipo bulyanhulu tena nipo camp,huyo ni muongo tena muongo mkubwa.
      Jamaa yupo sawa mie nipo capital project upande wa underground niliiona na nime2ma maombi, sijui ni kwanini zilibanduliwa fasta pale notice body/mine dry but zilikuwepo kweli!!

    12. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      I lyk ur words bro but some r kinda stupid n if u dont trust me then ask Blac Kid coz nae aliona tangazo,smtymz ukiwa mkimya inasaidia watu wajue hw gd u r ila ukitaka kuongea sana na watu wakakuona ndo itafanya watu wajue how stupid or fool u r na nimetoa zile post kwa kusikiliza na kuheshimu ushaur wako about majina ya watu ila dont say nytn bila kua na proof kaka mana ni kama unaleta upumbav katika kitu ambacho hauna uhakika nacho mana mimi nimeona tangazo na thnk God nae Blac Kid ameona tangazo af unaanza kuniita tapel na sijui nataka kudhulumu watu.Kaka criasly i hate dat statement kua mimi ni tapel yl nliona watu weng in jamii forum can fit in that position, ila thanx n da last post nloweka ni ya Quantity surveyor na ctoweka tena mana ushasema nataka kula hela ya watu ila kamwe cwez kula hela ya mtu mana da one nnachokipata kinantosha alot kaka,trust me kwa hilo.

      Stop t kaka n next tym usiongee kitu kama una uhakika mana ztatokea posn nyngne na mtu ataona bora akae kimya,plz

    13. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Quote By Blac kid View Post
      Jamaa yupo sawa mie nipo capital project upande wa underground niliiona na nime2ma maombi, sijui ni kwanini zilibanduliwa fasta pale notice body/mine dry but zilikuwepo kweli!!
      Thanx kwa kumuonysha jamaa asiwe anakurupuka katika post bila kua na uhakika,

      Think b4 u act kaka

    14. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,055
      Rep Power : 897
      Likes Received
      470
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By jashmoe32 View Post
      I lyk ur words bro but some r kinda stupid n if u dont trust me then ask Blac Kid coz nae aliona tangazo,smtymz ukiwa mkimya inasaidia watu wajue hw gd u r ila ukitaka kuongea sana na watu wakakuona ndo itafanya watu wajue how stupid or fool u r na nimetoa zile post kwa kusikiliza na kuheshimu ushaur wako about majina ya watu ila dont say nytn bila kua na proof kaka mana ni kama unaleta upumbav katika kitu ambacho hauna uhakika nacho mana mimi nimeona tangazo na thnk God nae Blac Kid ameona tangazo af unaanza kuniita tapel na sijui nataka kudhulumu watu.Kaka criasly i hate dat statement kua mimi ni tapel yl nliona watu weng in jamii forum can fit in that position, ila thanx n da last post nloweka ni ya Quantity surveyor na ctoweka tena mana ushasema nataka kula hela ya watu ila kamwe cwez kula hela ya mtu mana da one nnachokipata kinantosha alot kaka,trust me kwa hilo.

      Stop t kaka n next tym usiongee kitu kama una uhakika mana ztatokea posn nyngne na mtu ataona bora akae kimya,plz
      kama kuna nafasi weka,usitake kutoa lame excuse za ajabu,another think name calling is not a abig deal,you claim to be smart,while you behave foolishly...ukiona tangazo la kazi,au ukiforwadiwa kwenye e mail yako weka hapa jamvini watu wajaribishe bahati zao..,lastly calling me nasty names to show me how you are disappointed with me sio poa kabisa..huwa napenda sana kuomba msamaa kama nimemkwaza mtu..lakin kwa hili tangazo lako naomba nisiombe msamaa coz linakasoro kibao,alafu halipo tu...cha msingi nawashauri wanabodi waombe atakaefanikiwa au kutapeliwa atarudi humu kuelezea...wajanja ni wengi na wako smart vibaya sana,be carefull guys.

    15. sugar mummy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 49
      Rep Power : 397
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Crucial man, dont bother your self kubishana na hawa watu, hawa ni matapeli wanadanganya watu halafu wanaomba hela kupitia M-pesa. nacho omba tu ni kwamba make sure unakuwa mbali na issue za Barrick halafu tena usije uka post kitu chochote inayohusu barrick humu ndani. hao wote unaobishana nao nimatepeli sio wafanya kazi you will end up in trouble my brother. i have a reason why ninakwambia hivyo please do'nt post anything regarding Barrick and make sure you don't reply this thread again funga mdomo.

    16. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Kaka kwa hili tangazo kuna mtu alini pm kua nimsaidie na nkamtel mm sina power yoyote,samahan kwa maneno nlosema ila ask huyo Balc Kid anaesema yupo capital project,au utasema nimekula nae dili?kaka kama kuna mtu yoyote amnae nimemuomba hela thn ajitokeze na kukiri

    17. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 570
      Rep Power : 501
      Likes Received
      102
      Likes Given
      233

      Default Re: Storeman position in a warehouse

      Ha ha ha u have a reason bt sio kila sabab ni ya ukwel au ya kipuuzi,siwez kumuomba mtu hela dada mana mshahara wangu unatosha labda wewe ndio uombe hela mana baada ya kuondoka Dennis Hoof madada weng mnaonekana mmechoka

    18. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,055
      Rep Power : 897
      Likes Received
      470
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By sugar mummy View Post
      Crucial man, dont bother your self kubishana na hawa watu, hawa ni matapeli wanadanganya watu halafu wanaomba hela kupitia M-pesa. nacho omba tu ni kwamba make sure unakuwa mbali na issue za Barrick halafu tena usije uka post kitu chochote inayohusu barrick humu ndani. hao wote unaobishana nao nimatepeli sio wafanya kazi you will end up in trouble my brother. i have a reason why ninakwambia hivyo please do'nt post anything regarding Barrick and make sure you don't reply this thread again funga mdomo.
      thanks mumy,coppied.
      monmoho likes this.

    19. Kansime

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...