JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: kujiunga na Jwtz,proffessionals

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. DAMAS AMEDEUS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 17
      Rep Power : 385
      Likes Received
      1
      Likes Given
      8

      Default kujiunga na Jwtz,proffessionals

      jaman lini nafasi zinatoka? au yeyote mwenye mawazo yeyote atuhabirishe please!....


    2. msweken's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Swekeni
      Posts : 129
      Rep Power : 488
      Likes Received
      42
      Likes Given
      3

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      Nafasi hizo siku hizi hazipo...subiria mwezi wa 9 kuna nafasi za jkt wa kujitolea zitatoka, ingilia huko!! tofauti na hapo utasubiria saaaanaaaa!!!!!

    3. Sonso21's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      Nafasi za professionals zipo but mtatangaziwa too late coz wakubwa wana watu wao wengi mno, so utaweza ukaisikia leo then baada ya siku 2 au moja ndo mwisho, kwenye pitapita zangu nilisikia mwezi wa 7 wanaweza wakahitaji vijana professionals
      Nnko and DAMAS AMEDEUS like this.

    4. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 326
      Rep Power : 523
      Likes Received
      106
      Likes Given
      19

      Default

      Haipo hiyo usiudanganye Uma, jkt ndio the only way in... Kwa taarifa tu hadi madaktari wapo Jkt sa hv, wapo kama 6 hv wenye M.D pamoja na kozi nyingine kibao za kipaumbele jeshini, na jeshini madokta ndio hot cake lakini still hawaendi moja kwa 1 TMA.
      Lonja zilizopo ni mwezi wa 10 kwa professional waliopo JKT, na kiukweli wapo wengi tu hadi master's zipo, my take...fanya ufanyavyo upate nafasi ya JKT otherwise Yesu atarudi atakukuta bado unasubiri nafac za TMA from uraiani!
      Quote By Sonso21 View Post
      Nafasi za professionals zipo but mtatangaziwa too late coz wakubwa wana watu wao wengi mno, so utaweza ukaisikia leo then baada ya siku 2 au moja ndo mwisho, kwenye pitapita zangu nilisikia mwezi wa 7 wanaweza wakahitaji vijana professionals

    5. lazima ukae's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2013
      Posts : 480
      Rep Power : 480
      Likes Received
      100
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By DAMAS AMEDEUS View Post
      jaman lini nafasi zinatoka? au yeyote mwenye mawazo yeyote atuhabirishe please!....
      Subiri form 6 warudi toka depo....ila nackia chance ni mpaka mwezi disemba

    6. rolla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 895
      Rep Power : 566
      Likes Received
      103
      Likes Given
      2

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      hadi website ya jeshi imeandika. jkt kwanza. usipende urahisi. kuna watu wana 2 kimbiji jkt wana phd zao.

    7. Sirpartsons's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th July 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 381
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      MIMI NI MWALIMU BED ARTS ENGLISH Natafuta kazi jamani tushituane wakenya wametunyang'anya nchi,0788845822

    8. DAMAS AMEDEUS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 17
      Rep Power : 385
      Likes Received
      1
      Likes Given
      8

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      ASANTE SANA NA JE HUKO JKT KUNA TARATIBU ZA KUJIUNGA NA JW??



    9. DAMAS AMEDEUS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 17
      Rep Power : 385
      Likes Received
      1
      Likes Given
      8

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      OK, naomba tuzidi kupeana taarifa jaman

    10. Mti Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2011
      Location : iringa or mbeya or dar es laam
      Posts : 572
      Rep Power : 579
      Likes Received
      57
      Likes Given
      11

      Default

      nenda kweeeenuuuuuuuuuu

    11. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 17,910
      Rep Power : 171808565
      Likes Received
      4134
      Likes Given
      2031

      Default

      Quote By Denis kajo View Post
      nenda kweeeenuuuuuuuuuu
      Nani...?

    12. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 326
      Rep Power : 523
      Likes Received
      106
      Likes Given
      19

      Default

      Baada ya kozi ya miezi 6 ya JKT kwa kujitolea, TPDF pamoja na taasisi nyingine za ulinzi na usalama hupita vikosini kuwafanyia usaili vijana wahitimu au servicemen, kwahyo ukitaka JW utafanya usaili wa JW, ukitaka polisi, magereza au TANAPA hali kadhalika, na usaili hasahasa unahusisha tu uhakiki wa vyeti vyako tu na hamna complications zozote, kupimwa damu na 'king'amuzi' ni utapimwa ukienda kuanza kozi ya JW kama ukipita kwny usaili, so kama wewe ni good material utachukuliwa tu maana ni ngumu sana kukosa ajira kupitia JKT ingawa mara nyingine huwa inatokea kutokana na kigezo cha umri na elimu
      Quote By DAMAS AMEDEUS View Post
      ASANTE SANA NA JE HUKO JKT KUNA TARATIBU ZA KUJIUNGA NA JW??



    13. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 10,636
      Rep Power : 118915844
      Likes Received
      2843
      Likes Given
      1875

      Default

      Quote By Askari wa miguu View Post
      Haipo hiyo usiudanganye Uma, jkt ndio the only way in... Kwa taarifa tu hadi madaktari wapo Jkt sa hv, wapo kama 6 hv wenye M.D pamoja na kozi nyingine kibao za kipaumbele jeshini, na jeshini madokta ndio hot cake lakini still hawaendi moja kwa 1 TMA.
      Lonja zilizopo ni mwezi wa 10 kwa professional waliopo JKT, na kiukweli wapo wengi tu hadi master's zipo, my take...fanya ufanyavyo upate nafasi ya JKT otherwise Yesu atarudi atakukuta bado unasubiri nafac za TMA from uraiani!
      Sure mkuu hata mimi nimeelezwa hivyo na afisa aliyeko jikoni soo mwezi 9 naingia jkt.

      Tatzo watu wanadanganyana sana na stori za vijiweni

    14. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 10,636
      Rep Power : 118915844
      Likes Received
      2843
      Likes Given
      1875

      Default

      Quote By Sirpartsons View Post
      MIMI NI MWALIMU BED ARTS ENGLISH Natafuta kazi jamani tushituane wakenya wametunyang'anya nchi,0788845822
      Ajira za serikali zilivyotoka haukupangwa

    15. hidekel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 140
      Rep Power : 469
      Likes Received
      34
      Likes Given
      12

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      hivi mtu ukija na gamba lako la ufundi wa ndege watakuzingua? au engineer wa madaraja? nahisi watakubambeleza, au dactari bingwa wa mifupa.

    16. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 326
      Rep Power : 523
      Likes Received
      106
      Likes Given
      19

      Default

      Nimeshaeleza kila kitu hapo juu! JKT ni lazima hata uwe na degree gani!!!
      Ifike mahala uwe unaelewa kiswahili!
      Quote By hidekel View Post
      hivi mtu ukija na gamba lako la ufundi wa ndege watakuzingua? au engineer wa madaraja? nahisi watakubambeleza, au dactari bingwa wa mifupa.

    17. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 10,636
      Rep Power : 118915844
      Likes Received
      2843
      Likes Given
      1875

      Default

      Quote By hidekel View Post
      hivi mtu ukija na gamba lako la ufundi wa ndege watakuzingua? au engineer wa madaraja? nahisi watakubambeleza, au dactari bingwa wa mifupa.
      Nn degree ww dogo watu wana masters ya hizo vitu na wapo jkt. Acheni stori za kwenye vijiwe

    18. TRAPATTONI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 9
      Rep Power : 377
      Likes Received
      2
      Likes Given
      25

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      Nilishafanya jitihada sana za kujiunga na hiko chombo bila mafanikio, tokea 2010 mwezi wa 7 hadi mwanzoni mwa 2012,

      Napenda sana kuwa M'jeshi hasa kuvaa zile gwanda (JWTZ) ila kwa sasa nimeshachelewa.
      bIG UP sana kwa Wanajeshi wote hasa wenye mapenzi mema na nchi yetu.
      chuchu16 likes this.

    19. Fagason's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th June 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 414
      Likes Received
      17
      Likes Given
      27

      Default Re: kujiunga na Jwtz,proffessionals

      swaini

    20. chief_mtemi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd June 2013
      Posts : 529
      Rep Power : 483
      Likes Received
      113
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Askari wa miguu View Post
      Baada ya kozi ya miezi 6 ya JKT kwa kujitolea, TPDF pamoja na taasisi nyingine za ulinzi na usalama hupita vikosini kuwafanyia usaili vijana wahitimu au servicemen, kwahyo ukitaka JW utafanya usaili wa JW, ukitaka polisi, magereza au TANAPA hali kadhalika, na usaili hasahasa unahusisha tu uhakiki wa vyeti vyako tu na hamna complications zozote, kupimwa damu na 'king'amuzi' ni utapimwa ukienda kuanza kozi ya JW kama ukipita kwny usaili, so kama wewe ni good material utachukuliwa tu maana ni ngumu sana kukosa ajira kupitia JKT ingawa mara nyingine huwa inatokea kutokana na kigezo cha umri na elimu
      kwan mkuu umri ni average ya miaka mingapi isizid

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...