JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sumatra, sumatra wametoa nafasi

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 25 of 25
    1. Lyandembela1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2013
      Location : Near by
      Posts : 264
      Rep Power : 421
      Likes Received
      94
      Likes Given
      1

      Default Sumatra, sumatra wametoa nafasi

      Hawa jamaa wametoa nafasi za kazi pitieni hizi linl au gazeti la Dairy news la tarehe 04/07/2013

      http://www.sumatra.or.tz/index.php/c...ies?Itemid=229

      http://www.sumatra.or.tz/index.php/c...013?Itemid=229


    2. washwa washwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 957
      Rep Power : 602
      Likes Received
      293
      Likes Given
      63

      Default

      Quote By Lyamber View Post
      Sasa mkuu wewe umegraduate juzi juzi tu unataka uwe senior accountant kweli wewe jamaa uko serious? Ndo mana graduates wengi tunakosaga kazi sababu tunataka posts za juu tu in short sisi graduates tusio na experience enty level zetu ni officers grade II sasa nakushangaa umesoma kote huko lakini hilo hulijui kua na CPA na BAchelor ya finance hakutoshi tu vitu vingine ni kujiongeza tu huwezi kutoka darasa la saba ukarukia kuanza form 2 au 3 lazima uanze form one etc huo ndo utaratibu mkuu over..!!
      well said.sisi waajiri hatuna uhitaji na vyeti vyako bali performance.kuna nafasi zinahitaji kufanya strategic decisions,kama huna uzoefu hatuwezi kukupa nafasi kama hiyo hata ungekuwa na vyeti vya PhD

    3. SIKAUKA MHAPA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 218
      Rep Power : 460
      Likes Received
      27
      Likes Given
      83

      Default Re: Sumatra, sumatra wametoa nafasi

      Naombeni msaada kwani wanamaanisha nini kipengele cha''TESTIMONIALS NAMES'' neno ilo maana yake wanataka nini na je kwani lazima.
      naomba msaada wenu wanaJF

    4. mbogyo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 149
      Rep Power : 419
      Likes Received
      22
      Likes Given
      29

      Default

      Quote By SIKAUKA MHAPA View Post
      Naombeni msaada kwani wanamaanisha nini kipengele cha''TESTIMONIALS NAMES'' neno ilo maana yake wanataka nini na je kwani lazima.
      naomba msaada wenu wanaJF
      majina ya wadhamini wako

    5. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 5,288
      Rep Power : 1475
      Likes Received
      946
      Likes Given
      69

      Default

      Quote By Mohamedi Mtoi View Post
      Mwenye kutumia compyuta aweke hapa tuwasaidie wadogo zetu wanao tumia simu zisizo na uwezo wa kufungua PDF.
      thanks comrade for words of wisdom.

    6. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 6,744
      Rep Power : 138327582
      Likes Received
      1930
      Likes Given
      10683

      Default

      Quote By washwa washwa View Post
      well said.sisi waajiri hatuna uhitaji na vyeti vyako bali performance.kuna nafasi zinahitaji kufanya strategic decisions,kama huna uzoefu hatuwezi kukupa nafasi kama hiyo hata ungekuwa na vyeti vya PhD
      Yaa,u a ryt!
      washwa washwa likes this.

    7. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...