JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,606
      Rep Power : 0
      Likes Received
      480
      Likes Given
      0

      Default Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka.

      Kwa kipindi kirefu kulikuwa na sintofahamu kuhusu ni lini orodha ya watu waliopata ajira mpya za serikali katika kada ya Afya zitatoka.
      Hatimaye siku ya leo serikali kupitia wizara ya Afya wametoa orodha ya waajiriwa wapya kwa mwaka 2012/2013 zikiwa za madaktari, wauguzi, maafisa tabibu nk.
      Orodha iko kwenye tovuti ya wizara ya Afya www.moh.go.tz

      Bahati mbaya sana imekuwa ni kilio kwa watu wengi waliokuwa wakizisubiri kwani ni wachache katika wengi ndio wamepata.

      Nafikiri usumbufu wa watu kuja kuuliza uliza tetesi humu JF utapungua sasa.

      *Nawapa pongezi wote waliopata ajira hizo na sasa nendeni mkawahudumie watanzania wanyonge huku mkiwapa hasama za kupambana na mkoloni mweusi.
      Pia nawatia moyo wote waliokosa ajira hizo na sasa ni kuendelea na mapambano katika vita ya kumtokomeza mkoloni mweusi popote pale. Aluta continua!!!
      Last edited by Concrete; 21st June 2013 at 14:00.
      Victoire likes this.


    2. MTALIMBO100's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th June 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 365
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka

      jamani mbona mi naona majina ya maafisa afya mazingira tu? kwan mchanganuo upoje? na wale walio omba kama wauguzi ndo kusema hakuna?

    3. MTALIMBO100's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th June 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 365
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka.

      sijaona majina ya madaktari na wauguzi ila naona ya maafisa mazingira tu! y?

    4. Rjohn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 513
      Rep Power : 534
      Likes Received
      49
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka

      mi mwenyewe sijaelewa

    5. Ng'wanikeowisa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th June 2013
      Posts : 9
      Rep Power : 366
      Likes Received
      0
      Likes Given
      109

      Default Re: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka

      ni kweli leo wametoa majina lakini cha kushangaza na aibu nyingine kwa utendaji wa wizara zetu ni kwamba kuna watu wengi bado wanafanya internship means bado wako kwenye mafunzo ya vitendo wamepangiwa kazi wakati watu hawa hawajasajiliwa so are not eligble to practice....na wengine wamepangwa ngazi mfano ya diploma huku mtu ni degree holder...wengi ambao hawajapata nikiwemo mimi ni watu ambao tayari wako registered...ninachowaza hivi ni kweli walisoma application ya kila muombaji au ilikuwaje?ni aibu kubwa sana kwa wizara kwa hili sijaumia kukosa kazi but nimeumia umakini wa hawa watu kuchambua vigezo kupitia application na wakawapanga ambao hata vigezo vinavyotakiwa hawana still nafikiria sipati jibu...it will take so long to get there kwa utendaji huu.

    6. Clean9

    7. Dancani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 796
      Rep Power : 645
      Likes Received
      354
      Likes Given
      372

      Default Re: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka

      Quote By MTALIMBO100 View Post
      jamani mbona mi naona majina ya maafisa afya mazingira tu? kwan mchanganuo upoje? na wale walio omba kama wauguzi ndo kusema hakuna?
      Ukishafungua lile tangazo usi click zile options mbili pale juu wewe search jina lako kwenye ile employee search au kama unahisi umepangiwa wapi andika jina la employment centre majina yote yapo
      Victoire likes this.
      Defeat is not the worst of failures. Not to have tried is the true failure''- G. Woodberry

    8. tofali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2013
      Location : DSM
      Posts : 1,700
      Rep Power : 125413
      Likes Received
      609
      Likes Given
      229

      Default Re: Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka.

      Ingia sehemu iloandikwa ALL.utakuta fani mbalimbali.chagua fani yako...hivi km mtu umepangwa mkpa fulani na wewe hutaki huo mkoa unataka mwingine ila si dar...kubadilisha inawezekana..narudia tena si kuja dar bali mkoa mwingine...heelp

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...