JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Hivyo ndivyo lilivyokuwa linasomeka tangazo la wizara ya afya lilivyowataarifu, watumishi wote wa wa kada za afya. Sasa mm najiuliza kuna haja gani ya kupromise tarehe mbele ya public ambalo kutimizwa kwake ni vigumu. Leo ni tarehe 18 june hata hayo majina na jinsi walivyopangiwa maeneo yao mapya ya kazi bado, hebu wana jf mwenye infor atujuze.
      i pad3 likes this.


    2. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : CTU
      Posts : 5,229
      Rep Power : 31755
      Likes Received
      1475
      Likes Given
      306

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      walikuwa morogoro wanapanga nadhani kuna list mpya ya majina itatoka

    3. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,603
      Rep Power : 0
      Likes Received
      474
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Jackbauer View Post
      walikuwa morogoro wanapanga nadhani kuna list mpya ya majina itatoka
      Does it make sense?
      Wizara inawezaje kupanga tarehe ya mwisho kuripoti lakini inashindwa kupanga tarehe ya kuanza kuripoti?

      Mleta mada amesema mpaka sasa bado hata orodha ya majina ya waliopata ajira haijatolewa na haijulikani ni lini itatoka na hapo hapo tarehe ya mwisho kuripoti ni 24/Juni/2013.

      Kweli Tanzania ni nchi ya kusadikika.

    4. Peter mpenzu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th June 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Dah? Wadau kwel hii ni noma, yan tumesubr mpaka bac hzo post

    5. Pilipili Empresoo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd April 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 356
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Kawaida wana tuendelee kusubiri tu pouwa kwani si mpaka bunge liishe!

    6. JF SMS Swahili

    7. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,826
      Rep Power : 9698
      Likes Received
      767
      Likes Given
      606

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Nguvu zao zote zipo arusha kwenye bomu lililolipuliwa

    8. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By Jackbauer View Post
      walikuwa morogoro wanapanga nadhani kuna list mpya ya majina itatoka
      Kwani mkubwa Jackbauer, hiyo list ya zamani unayo, mana unasema kuna list mpya itatoka.

    9. Mangi merry's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 216
      Rep Power : 407
      Likes Received
      39
      Likes Given
      3

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Mi naishangaa sana hii serikali ya Tanzania jinsi inavyofanya kazi kwanza ikumbukwe waziri kombani alisema kwamba watumishi wataanza kazi mei mosi, mei mosi ikaja ikapita, wizara wakatoa tangazo tarehe 28 mei na kusema mwisho wa application ni tarehe 10, ilipofika hiyo tarehe wakatoa tangazo lingine kwamba deadline itakuwa tarehe 20 lakini mwisho wa tarehe ya kuripoti ya kuripoti haikubadilishwa yaani tarehe 24, leo ni tarehe 19 bado list ya post bado haijatoka na kutokana sheria ya utumishi inawataka waajiri kutoa wiki 2 kwa watumishi wapya kuripoti kazini hii ina maana tutarajie tangazo jingine la kupeleka mbele tarehe ya kuripoti kazini. Hii nchi mpaka hasira!

    10. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : CTU
      Posts : 5,229
      Rep Power : 31755
      Likes Received
      1475
      Likes Given
      306

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By MITOCHONDRIA View Post
      Kwani mkubwa Jackbauer, hiyo list ya zamani unayo, mana unasema kuna list mpya itatoka.
      sina lakini ilishakuwepo usiniulize wapi na lini!
      You may succeed in silencing me but that silence comes at a price-Alex litvinenko

    11. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By jackbauer View Post
      sina lakini ilishakuwepo usiniulize wapi na lini!
      acha fikira mgando, unanipa wasiwasi na elimu yako au na ww ndio form four wa mwaka nn, hoja zako hazina uzito, hiyo orodha ulinayo ni ya kwako. Wizara haijatoa orodha yoyote. Jitahidi usionyeshe madhaifu yako humu jf kuna watu wa aina tofauti. Pengine itakuchukua si chini ya miaka kumi kufika hulu tulipo.

    12. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : CTU
      Posts : 5,229
      Rep Power : 31755
      Likes Received
      1475
      Likes Given
      306

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By MITOCHONDRIA View Post
      acha fikira mgando, unanipa wasiwasi na elimu yako au na ww ndio form four wa mwaka nn, hoja zako hazina uzito, hiyo orodha ulinayo ni ya kwako. Wizara haijatoa orodha yoyote. Jitahidi usionyeshe madhaifu yako humu jf kuna watu wa aina tofauti. Pengine itakuchukua si chini ya miaka kumi kufika hulu tulipo.
      kumbe wewe unasubiri ile ya kutolewa na wizara!ha ha ha!
      You may succeed in silencing me but that silence comes at a price-Alex litvinenko

    13. missa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 159
      Rep Power : 431
      Likes Received
      63
      Likes Given
      99

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By Jackbauer View Post
      kumbe wewe unasubiri ile ya kutolewa na wizara!ha ha ha!
      sasa kwani wao walisema watatoa wapi, zaidi ya wizara kutoa orodha? acha kutuuzia chai kwenye serious issues,kama huna updates unaweza pita tu!

    14. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By jackbauer View Post
      kumbe wewe unasubiri ile ya kutolewa na wizara!ha ha ha!
      kumbe na baba yako huwa anatoa list

    15. kuniyachuma's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 437
      Likes Received
      0
      Likes Given
      5

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      utake usitake list ya majina ipo tayari, kitambo sana wametoka morogoro. lolote laweza kutokea kutokana na vimemo katika ofisi ya katibu mkuu kutoka..... OMBA MUNGU LISIJELIKANYOFOLEWA LA KWAKO LIKAWEKWA LA NANII. ha! ha! natania tu hakuna list yoyote we subiri wizara wa post.

    16. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : CTU
      Posts : 5,229
      Rep Power : 31755
      Likes Received
      1475
      Likes Given
      306

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      Quote By MITOCHONDRIA View Post
      kumbe na baba yako huwa anatoa list
      huwa wanashirikiana na mama yako!
      You may succeed in silencing me but that silence comes at a price-Alex litvinenko

    17. xiande's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2012
      Posts : 90
      Rep Power : 400
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

      dah hawa watu wanaongoza hii wizara ni janga la taifa
      kwa vile wao hawatibiwi kwny hospitali za umma ndo mana wanafanya hvyo huwezi kuongea hata siku moja kuna upungufu wafanyakazi wakelewa ....mtaani kuna madaktari wengi sana lakini hawataki kuajiri ...
      ukiuliza utaambiwa bado vibali havijatoka vya kuajiri..
      ila vibali na bajeti za kuwapeleka viongozi aka vigogo nje kwa ajili ya matibabu hata kama malaria vipo tele ..
      kuzaliwa nchi kama hii ni majanga makubwa

    18. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...