JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 438
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      Nafasi za mafunzo ya Jeshi la JKT zimetoka kwa awamu ya pili kwa walio maliza kidato cha sita mwaka 2013 kwa wanao penda kujiunga mnatakiwa kwenda makambi ya JKT popote pale karibu nawe na mnatakiwa kutunza tiketi za usafili ili muweze kurudishiwa nauli zetu hii ni kwa wale waliopata division I and II katika masomo ya arts na science pia na wale waliopata division III kwa masomo ya science tu changa mkieni nafasi hizo 10`849 kwa maelezo zaidi tembelea website yao http://www.jkt.go.tz mtapata amelekezo yote kila raheri kwa mtakao kwenda
      Wishing you all the best.


    2. BUNUNGULI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2013
      Posts : 193
      Rep Power : 411
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      Nafasi za mafunzo ya Jeshi la JKT zimetoka kwa awamu ya pili kwa walio maliza kidato cha sita mwaka 2013 kwa wanao penda kujiunga mnatakiwa kwenda makambi ya JKT popote pale karibu nawe na mnatakiwa kutunza tiketi za usafili ili muweze kurudishiwa nauli zetu hii ni kwa wale waliopata division I and II katika masomo ya arts na science pia na wale waliopata division III kwa masomo ya science tu changa mkieni nafasi hizo 10`849 kwa maelezo zaidi tembelea website yao http://www.jkt.go.tz mtapata amelekezo yote kila raheri kwa mtakao kwenda
      Wishing you all the best.
      Toa maelezo ya kutosha hasa kwa wale wanaomaliza vyuo vikuu mwezi huu wanaingia kwa utaratibu gani

    3. Maliselo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 189
      Rep Power : 422
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      Hyo ni kwa mujbu wa sheria, vipi kwa nafasi za hawa wa kujitolea wanaoitaj kujiunga na jkt?

    4. papa msae's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th June 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      shukran

    5. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 11,066
      Rep Power : 138341758
      Likes Received
      8657
      Likes Given
      27587

      Default Re: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      Mimi penda sana hii kitu..peleka wote tu JKT...!!!! wapunguze foleni mjini.
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    6. Clean9

    7. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 425
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      hiyo ni special kwa waliomaliza form 6 tu? au kwa vjana wote wanaopenda kujiunga na mafunzo hayo?
      Msaada kwa hilo Wakuu.

    8. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 438
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      Quote By BUNUNGULI View Post
      Toa maelezo ya kutosha hasa kwa wale wanaomaliza vyuo vikuu mwezi huu wanaingia kwa utaratibu gani
      Maelezo yanajitosheleza walio chuo hamna labda wakitangaza tena wanaweza kuchukua pia kwa walio chuoni xo jaribu kuuliza affice za ulinzi na usalama zilizo karibu nawe kwa wilaya au mkoani kwako watakupa majibu kwa sasa majibu ya hoja yako hatuna majibu jaribu sehemu husika

    9. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 438
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Mafunzo ya jkt awamu ya pili

      Quote By Bongoclever View Post
      hiyo ni special kwa waliomaliza form 6 tu? au kwa vjana wote wanaopenda kujiunga na mafunzo hayo?
      Msaada kwa hilo Wakuu.
      Ni special kwa waliomalia form six tu kwa mujibu wa tangazo lao wengine inaonekana bado watatoa tu vuta subira au uliza affice za ulinzi na usalama karibu nawe watakuelekeza vizuri sanaaaaaaaaa na utaridhika pia


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...