JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kujiunga na jkt

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. Maliselo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 197
      Rep Power : 427
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Kujiunga na jkt

      Habar? wadau msaada wenu mwenye any infor kuhusu nafasi za kujiunga na jkt, nlsikia nafasi zinaweza toka mwezi huu wa 6, pls mwenye infor yoyote kuhusu hilo


    2. Matokeo1's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Posts : 206
      Rep Power : 443
      Likes Received
      35
      Likes Given
      28

      Default Re: Kujiunga na jkt

      Vuta subra mkuu, kuna wadau kibao tunazisubiria, ila tuwasubiri wadau wengine huku ambao wako jikoni watujulishe zaidi.

    3. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 442
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Kujiunga na jkt

      Quote By Maliselo View Post
      Habar? wadau msaada wenu mwenye any infor kuhusu nafasi za kujiunga na jkt, nlsikia nafasi zinaweza toka mwezi huu wa 6, pls mwenye infor yoyote kuhusu hilo
      Kaka wametoa tembelea website yao hii http://www.jkt.go.tz utapata maelekezo
      Ila wamesema kuwa mnatakiwa kuriport makambini tarehe 24 mwezi huu alafu mtunze tiketi ili mkifika wawarudishie nauli zenu mara tu baada ya kuripoti vikosini!!!!!!!!!!!!!!kazi kwako kaka ziwahi hizi naso usije kukosa na hizi
      wishing you good success

    4. BUNUNGULI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2013
      Posts : 193
      Rep Power : 415
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Kujiunga na jkt

      Toeni maelezo kwa wanaohitimu vyuo vikuu mwezi huu,website haina tangazo la awamu la pili lipo lile la mwanzo

    5. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,867
      Rep Power : 118915678
      Likes Received
      2582
      Likes Given
      1799

      Default

      Quote By BUNUNGULI View Post
      Toeni maelezo kwa wanaohitimu vyuo vikuu mwezi huu,website haina tangazo la awamu la pili lipo lile la mwanzo
      lipi hilo mkuu

    6. Maliselo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 197
      Rep Power : 427
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      Kaka wametoa tembelea website yao hii http://www.jkt.go.tz utapata maelekezo
      Ila wamesema kuwa mnatakiwa kuriport makambini tarehe 24 mwezi huu alafu mtunze tiketi ili mkifika wawarudishie nauli zenu mara tu baada ya kuripoti vikosini!!!!!!!!!!!!!!kazi kwako kaka ziwahi hizi naso usije kukosa na hizi
      wishing you good success
      hili tangazo linawahusu wale wote watakaoenda kule kwa mujibu wa sheria tu na mtu asyereport atachukuliwa atua za ksheria, sis tunaitaj nafas za wale wa kujtolea

    7. Massawe G. I's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th July 2012
      Posts : 112
      Rep Power : 435
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Kujiunga na jkt

      muda wa kozi ni miez ngapi?

    8. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 442
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Kujiunga na jkt

      Quote By BUNUNGULI View Post
      Toeni maelezo kwa wanaohitimu vyuo vikuu mwezi huu,website haina tangazo la awamu la pili lipo lile la mwanzo
      kwa vyuo sidhani kama wanachukua wametoa kwa formsix tu xo labda nawe utujuze ukisikia kwa vyuo kama watatoa au la xo we don have any info for those who are studyng by now in colleges/university to join an amry myn

    9. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 442
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Kujiunga na jkt

      Quote By Massawe G. I View Post
      muda wa kozi ni miez ngapi?
      miezi mitatu den unarudi....................... coz kwasasa wanafundisha uzalendo na nchi yako tu!!!!!!!!!!!!!

    10. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 68
      Rep Power : 442
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Kujiunga na jkt

      Quote By Maliselo View Post
      hili tangazo linawahusu wale wote watakaoenda kule kwa mujibu wa sheria tu na mtu asyereport atachukuliwa atua za ksheria, sis tunaitaj nafas za wale wa kujtolea
      Nadhani muda wa kuchukua wa kujitolea bado kwasasa wanampango na formsix tu xo labda jaribu kumuuliza mshauri wa mgambo aliye karibu nawe ndo atakupa majibu sahihi kabisa!!!!!!!!!!!kama na wakujitolea nao wanapaswa kwenda

    11. BUNUNGULI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2013
      Posts : 193
      Rep Power : 415
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      kwa vyuo sidhani kama wanachukua wametoa kwa formsix tu xo labda nawe utujuze ukisikia kwa vyuo kama watatoa au la xo we don have any info for those who are studyng by now in colleges/university to join an amry myn
      Thank you sir

    12. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...