JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 45
    1. soam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 389
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Tanzania Police Force wametoa ajira. fungua
      www.policeforce.go.tz
      Last edited by soam; 1st June 2013 at 09:02.


    2. Mwevi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th October 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 198
      Rep Power : 489
      Likes Received
      40
      Likes Given
      36

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      TANZANIA POLICE FORCE
      APPLICATION FORM FOR JOINING THE TANZANIA POLICE FORCE
      YEAR 2013
      PART (A): APPLICANT’S PERSONAL PARTICULARS:
      Applicant’s Full Name: Sex:
      Male Female
      (Date of birth):
      University/College Name: Field of Speciality:
      Registration number:
      Home District and Region: Description of health problem or any physical disability:
      Permanent Address:
      Phone/Mobile No:
      E-mail:
      Date of Acquiring CSEE (Form Four) Date of Acquiring ACSEE (Form Six)
      PART (B): DECLARATION BY THE APPLICANT:
      I declare that the information given above is true and the choice made is of my own decision.
      Signature……………………………………………Date …………………………………….............
      PART (C): CERTIFICATION BY THE UNIVERSITY CHIEF ACADEMIC
      OFFICER/DEAN:
      I certify that the information given by the applicant is correct.
      Name of the Chief Academic Officer/Dean: …………………………………………………………
      Signature: ……………………………………Date……………………………… …………………...
      PART (D): FOR OFFICIAL USE ONLY:
      1.Applicant’s Examination Results; 1st Class 2nd Class
      upper
      2nd Class
      Lower
      Pass Failed
      Caution: (i) Please do not fill this form if you have any health or physical disability that may
      prevent you from undertaking Police Course(s)/Work(s).
      (ii) This form should be filled by only finalist candidates under the Academic year
      2012/2013, not otherwise.
      PASS PORT
      SIZE




      kaaaaaz kwel kwel .........

    3. MBEKOMIZE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th May 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 367
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Nawapongeza sana jamiiforums kwa kutupatia taarifa muhimu kama vile nafasi za kazi!

    4. jolson masaki's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st July 2012
      Location : heaven
      Posts : 137
      Rep Power : 0
      Likes Received
      16
      Likes Given
      17

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      TANGAZO LA AJIRAJeshi la Polisi Tanzania katika mwaka wa fedha 2013/2014 litaajiri vijana kutoka katika makundi yafuatayo: waliomaliza kidato cha nne mwaka 2012, kidato cha sita mwaka 2013, JKT/JKU mwaka 2013 na vyuo vya elimu ya juu mwaka 2013.Taratibu zinakamilishwa ili waliomaliza kidato cha nne na sita na waliojaza fomu za maombi kabla ya kumaliza mitihani yao ya mwisho waitwe kwenye usaili. Usaili wa vijana wa JKT umekamilika mapema mwezi Aprili, 2013.Tangazo hili linawaalika vijana walioko kwenye vyuo vya elimu ya juu nchini watakaohitimu masomo hivi karibuni na wanaopenda kujiunga na Jeshi la Polisi kujaza fomu za maombi zinazopatikana kwenye tovuti ya Polisi kwa anuani www.policeforce.go.tz Fomu za waombaji baada ya kujazwa kikamilifu ziletwe na mkuu wa chuo kabla ya tarehe 30/6/2013 kwa:Inspekta Jenerali wa Polisi,Makao Makuu ya Polisi,S.L.P. 9141,DAR ES SALAAM.Fani zinazotakiwa ni; Shahada za Menejimenti ya Rasilimali watu, Utawala, Uchumi, Usimamizi wa Sheria na Utekelezaji(BaLE), Ualimu, Sosholojia, Saikolojia na Ushauri Nasihi(Educational Psychology and Councelling),Takwimu, Lugha(Kiswahili/Kiingereza/Kifaransa/Kireno/Kiarabu), Usimamizi wa Programu za Maendeleo ya Jamii, Uhusiano wa Kimataifa, Uhandisi Mitambo(Mechanical Engineering), Uhandisi Kompyuta(Net Work, System Analyst, Data Base, Electronic & Telecommunications), Uandishi wa Habari, Mawasiliano ya Umma, Upangaji na Uendeshaji miradi, Jinsia na Watoto. Pia stashahada katika Usimamizi wa programu za maendeleo ya Jamii, Utunzaji kumbukumbu na Ukutubi.Sifa za Muombaji:
      • Awe raia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
      • Awe na umri usiozidi miaka 28.
      • Awe na tabia njema.
      • Awe hajawahi kushtakiwa kwa kosa la jinai.
      • Awe na afya njema.
      • Awe hajaoa/hajaolewa au kuwa na mtoto.
      • Awe tayari kufanya kazi popote ndani na nje ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
      • Asiwe na alama za kuchora mwilini(Tatuu).
      • Awe hajawahi kutumia madawa ya kulevya na
      • Awe tayari kuhudhuria mafunzo ya Polisi.

      Imetolewa na:Ofisi ya Inspekta Jenerali wa Polisi,Makao Makuu ya Polisi,S.L.P. 9141,DAR ES SALAAM.

    5. soam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 389
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      form ipo, iko attached kwenye post

    6. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 392
      Likes Received
      8
      Likes Given
      4

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Wanajamvi wenzangu ninayo hapa form ngoja niweke kila mwanajamvi afaidike na hili, OVER
      DAMAS AMEDEUS likes this.

    7. Clean9

    8. king'asti mimi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2013
      Posts : 10
      Rep Power : 368
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      ahsante

    9. Larusai Mux's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 203
      Rep Power : 437
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Wakuu mimi nmemaliza 2012 ila nataka kuomba,kupata mhuri wa chuo sio ishu japo nipo mtaani.
      Je kuna viambatanishi km copy za vyeti????

    10. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,037
      Rep Power : 2164
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Larusai Mux View Post
      Wakuu mimi nmemaliza 2012 ila nataka kuomba,kupata mhuri wa chuo sio ishu japo nipo mtaani.
      Je kuna viambatanishi km copy za vyeti????
      we mbona mwaka jana hukuapply?

    11. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,050
      Rep Power : 4566563
      Likes Received
      1777
      Likes Given
      1337

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Mbona inafunguka nie?

      Quote By jovylex View Post
      Pliz,najaribu kufungua inagoma kabisa, tafadhali naomba unitumie hiyo fomu kwenye email .[email protected] mdau
      ''1 Samweli 7:12 - Eben-ezeri - Hata sasa BWANA ametusaidia''

    12. Aggape's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 25th August 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 355
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Asante

    13. safines's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th April 2014
      Posts : 5
      Rep Power : 321
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      mbona iyo form najaribu ku download inagoma? kuna m2 ameipata anitumie kwa email?

    14. mandwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2013
      Posts : 712
      Rep Power : 497
      Likes Received
      67
      Likes Given
      10

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      haya nendeni mafunzo mje kupambana na panya road

    15. Maliselo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 189
      Rep Power : 422
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default

      Angalien thread ya mwaka ham mskimbilie kukurupuka tu nyieee

    16. Aisatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 396
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Duuu! kazi kweli.

    17. msani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : Kitaa
      Posts : 788
      Rep Power : 626
      Likes Received
      182
      Likes Given
      118

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Hii thread mbona ya 2013 May,au techno yangu imezengua?

    18. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Kwetu Vumbi la Chai
      Posts : 6,689
      Rep Power : 1960
      Likes Received
      1516
      Likes Given
      537

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Mmmmh haya kazi hizo msije lalamika kesho kuwa hamna kazi
      I learned that courage was not the absence of fear, but the triumph over it. The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquers that fear

    19. Entreprenegro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 466
      Rep Power : 519
      Likes Received
      96
      Likes Given
      67

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      Hizi kazi watu walishaitwa wanamalizia mafunzo sasa kwenye interview yao waliniitwa mwaka jana sema interview ya kuvua nguo ndo niliishindwa nikasepa asee

    20. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,203
      Rep Power : 691
      Likes Received
      167
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Entreprenegro View Post
      Hizi kazi watu walishaitwa wanamalizia mafunzo sasa kwenye interview yao waliniitwa mwaka jana sema interview ya kuvua nguo ndo niliishindwa nikasepa asee
      sasa mbona hiyo interview hata uhamiaji ipo.

    21. Steang's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2012
      Location : Dar
      Posts : 284
      Rep Power : 487
      Likes Received
      20
      Likes Given
      1

      Default re: Ajira tanzania police force, diploma na digrii

      tarehe ya mwisho lini wadau?

    22. kasigazi kalungi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd December 2013
      Posts : 141
      Rep Power : 365
      Likes Received
      19
      Likes Given
      20


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Tanzania police force
      By RORYAKWETU in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 13
      Last Post: 31st May 2013, 09:19
    2. Replies: 1
      Last Post: 5th November 2012, 16:18
    3. Where are the Tanzanian Navy and Tanzania Marine Police Forces?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 48
      Last Post: 19th July 2012, 16:06
    4. Exclusive: 'PPFT (Politicised Police Force of Tanzania)
      By ukwelikitugani in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 8th October 2011, 16:46
    5. Tanzania police force..enough is enough,,,stop it!!!
      By tanga kwetu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 7th June 2010, 10:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...