JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz hapa

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Will i.a.m's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2012
      Posts : 351
      Rep Power : 501
      Likes Received
      42
      Likes Given
      9

      Default sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz hapa

      zifuatazo ni sababu zinazoonyesha kua utumishi wa umma wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview ni kama zifuatavyo


      1.NAFASI 100 ZA WALINZI

      kulikua na nafasi 100 za walini ambazo hazipo kwenye majina haya ya sasa hivi swali la klujiuliza ni kwamba tanzania nzima wamekosekana vijana wenye sifa ya kua walinzi hata mmoja kwani kwenye majina haya hakuna hata majina ya interview kwa ajili ya nafasi za watu waliomba kwenye kada ya ulinzi

      2.NAFASI YA OFFICE ASSISTANCE 30
      KWENYE TANGAZO LA KAZI WALIONYESHA WANAITAJIKA WASAIDIZI WA OFFICE 30 LAKINI WALIOITWA HAPO NI 4 TU NHIVYO BADO NAFASI 26 ZIPO WAZI NA BADO HAWAJITWA

      3.NAFASI ZA JUMLA ZAIDI YA 1400

      KULITANGAZWA JUMLA YA NAFASI 1400 ZA KAZI NA MAJINA YALIOITWA NI ZAIDI YA 1300 LAKINI BADO KUNA MTIHANI WA MCHUJO KWA UJUMLA KILA KADA HII INAONESHA NINI KUA KUTAKUA UPUNGUFU WA NAFASI KAMA 700 AU 800 BAADA YA MTIHANI WA MCHUJO HIVYO LAZIMA MAJINA MENGINE YATATOLEWA ZAIDI KWA AJILI YA INTERVIEW

      4.TANGAZO LA MZUMBE

      baada ya tangazo la kwanza la kuitwa kwenye interview wlieleza kua kama hujaona jina lako basi usikate tamaa omba tena ukiona tangazo kwa sasa jua maombi yako hayajafanikiwa na kuna watu walioomba nafsi katika kada ya mzumbe hawakuona majina majina yao hivyo wakajua hawakufanikiwa kuchaguliwa baada ya masaa kadhaa majina yakatoka kutoka mzumbe kuonesha kua wanaitajika kwenye interview

      5.KUKOSEKANA KWA NAFASI MBALI MBALI ZA KAZI

      kuna baadi ya nafsi za kazi zilizotangazwa awali kama sectretary mafundi madereva katibu muhtasari na nk lakini hatujaziona mpaka sasa hivyo inatoa taswira kua bado kuna nafasi zinakuja kutangazwa kwa ajili ya interview zaidi
      Last edited by Will i.a.m; 17th May 2013 at 12:34.

    2. Ulemavu

    3. Aisatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 414
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      6.NAFASI ZA WATENDAJI KATA/VJIJI.
      Pia zilitangazwa mbona hapa hawajawka,hii inadhihirisha kuwa majina mengne bado yaan 2nd batch.
      NSUVI likes this.

    4. Fruit's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 434
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      Yaani upo sahihi kabisa mleta uzi mwenyewe kuna shosti yangu kaomba nafasi ya Secretary na ana diploma ya KATIBU MUHTASI pia kaomba na OFFICE ASSISTANT jina lake halipo lakini utakuta baada ya muda mfupi wanatoa tangazo wanaandika RE-ADVERTISMENT ina maana sifa gani za zaidi wanazozitaka? yaani inakera sana sijui tufanyeje wajue kama watu wako mtaani na wanashida sana ya kazi

    5. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,027
      Rep Power : 1053
      Likes Received
      1084
      Likes Given
      817

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      Hii ya tume ya utumishi ni janga lingine la kitaifa.sidahani kama Tanzania nzima watu wanaweza wakakosekana wa kujaza nafasi,maana haiingii akilini kuona eti post imekuwa readvertised
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    6. Mama chuma's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 30
      Rep Power : 471
      Likes Received
      6
      Likes Given
      4

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      Ndio tanzania yetu,la msingi ni kuomba na sehemu nyingine ipo siku zitajibu,nafasi ni nyingi hawajaita bado.

    7. WB-1

    8. BASANORARE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2013
      Location : MWANZA
      Posts : 121
      Rep Power : 418
      Likes Received
      16
      Likes Given
      12

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      jamaa ni kweli hawajatoa lakini kwenye tangazo wameandika kama hukuona jina lako ujue halijapita hapo ndo ishu inakuwa pevu

    9. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 98
      Rep Power : 411
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      Quote By will i.a.m View Post
      zifuatazo ni sababu zinazoonyesha kua utumishi wa umma wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview ni kama zifuatavyo


      1.nafasi 100 za walinzi

      kulikua na nafasi 100 za walini ambazo hazipo kwenye majina haya ya sasa hivi swali la klujiuliza ni kwamba tanzania nzima wamekosekana vijana wenye sifa ya kua walinzi hata mmoja kwani kwenye majina haya hakuna hata majina ya interview kwa ajili ya nafasi za watu waliomba kwenye kada ya ulinzi

      2.nafasi ya office assistance 30
      kwenye tangazo la kazi walionyesha wanaitajika wasaidizi wa office 30 lakini walioitwa hapo ni 4 tu nhivyo bado nafasi 26 zipo wazi na bado hawajitwa

      3.nafasi za jumla zaidi ya 1400

      kulitangazwa jumla ya nafasi 1400 za kazi na majina yalioitwa ni zaidi ya 1300 lakini bado kuna mtihani wa mchujo kwa ujumla kila kada hii inaonesha nini kua kutakua upungufu wa nafasi kama 700 au 800 baada ya mtihani wa mchujo hivyo lazima majina mengine yatatolewa zaidi kwa ajili ya interview

      4.tangazo la mzumbe

      baada ya tangazo la kwanza la kuitwa kwenye interview wlieleza kua kama hujaona jina lako basi usikate tamaa omba tena ukiona tangazo kwa sasa jua maombi yako hayajafanikiwa na kuna watu walioomba nafsi katika kada ya mzumbe hawakuona majina majina yao hivyo wakajua hawakufanikiwa kuchaguliwa baada ya masaa kadhaa majina yakatoka kutoka mzumbe kuonesha kua wanaitajika kwenye interview

      5.kukosekana kwa nafasi mbali mbali za kazi

      kuna baadi ya nafsi za kazi zilizotangazwa awali kama sectretary mafundi madereva katibu muhtasari na nk lakini hatujaziona mpaka sasa hivyo inatoa taswira kua bado kuna nafasi zinakuja kutangazwa kwa ajili ya interview zaidi
      kaka mkubwa nataka nikuhakikishie kama wakisema re advertisement ni waongo, kwa kuwa kuna nafasi ambazo hazina mjadala nazo pia hazikutoka tangazo kwa mfano nurse officers muhimbili othorpedic insitute (moi), na watu wametuma qualification ni degree, ocean road cancer insitute watu wametuma lakini hizo taasisi hazipo kabisa kwenye usaili. Hao waliotuma unawaambiaje. Then tangazo linageneralize tu. Kama hujaona jina ndio hivyo tena wakati sio majina hata hizo taasis hazikutoka tena. Nadhani huyu mwandishi alikurupuka tu.

    10. kimaus's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th May 2011
      Posts : 218
      Rep Power : 528
      Likes Received
      64
      Likes Given
      127

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      Hata nafasi ya Afisa Nyuki kwa ajili ya Halmashauri ya Ilemela hawajaita watu. Mbona sielewi hawa watu?

    11. alma gemela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 653
      Rep Power : 522
      Likes Received
      186
      Likes Given
      45

      Default Re: sababu zinazoonyesha kua utumishi wataendelea kutoa majina mengine kwa ajili ya interview hiz h

      Walioitwa ni wale waliomba kwenye taasisi za serikali ambao walituma maombi kwa lugha ya kingereza.

      pia zile nafasi ambazo zilikuwa nyingi ni kwa ajiri ya almashauri za wilaya na miji pamoja na ofisi za mkoa ndizo ambazo bado majina hayajatangazwa kuweni wavumilivu

      Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

    12. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...