JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Post Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Nidhahiri kwamba jeshi la wananchi wa tanzania limeacha kuajiri vijana kutoka mikoani(Wilayani pamoja na vijijini) moja kwa moja kujiunga na jeshi hilo.

      Instead ina ajiri moja kwa moja kwa usahili unaofanyika kila mwaka ktk vikosi vya JKT ambapo Police,Magereza TANAPA na Usalama wa Taifa nao wanafanya Usahili wao hukohuko xo jamani na washauri vijana wenzangu ambao wanapenda kujiunga na(JWTZ,USALAMA WA TAIFA YAANI-TANZANIA INTELLIGENCE SECURITY SERVICE(TISS),POLICE,MAGEREZA TANAPA nakadharika nawashauri wajiunge kwanza na JKT ndio ita show way kujiunga na vikosi mbalimbali vya kijeshi hapa nchi.

      Mfano leo Vijana wa JKT wameondoka ktk kambi ya ITENDE Mbeyakuanza mafunzo ya JWTZ ktk kambi ya MAFINGA na kambi zingine za JKT Source fro insideITENDE COMBAT.

      NAWATAKIENI MAANDAALIZI MEMA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      Zero One Two, Mu sengo and Mammy22 like this.


    2. Mangiben's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th April 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Dah asante kwa taarifa ndugu
      Zero One Two likes this.

    3. Niwemugizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Location : Buhendengabo - Kagera
      Posts : 837
      Rep Power : 561
      Likes Received
      363
      Likes Given
      323

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Usalama wa taifa hauna mzunguko mkubwa hivo,usalama wa taifa ni nani anakujaua basi
      Zero One Two likes this.
      If you want to hide a tree, you hide it in the forest

    4. Ommossani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th April 2013
      Posts : 14
      Rep Power : 370
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Nafasi ya kujiunga na hiyo JKT INAPATIKANA WAPI??

    5. meningitis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Location : sewahaji
      Posts : 4,783
      Rep Power : 747381
      Likes Received
      1803
      Likes Given
      233

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      utapiga kwata na nafasi hupati chezeya ccm wewe!

    6. Kansime

    7. BUCHANAGANDE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 1,354
      Rep Power : 721
      Likes Received
      274
      Likes Given
      24

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Wewe kama siyo mtoto wa wana magamba hupati kitu hapo.
      Ccm oyeeeee
      Ajira oyeeee
      Maisha magumu oyeeee
      Nchi ya oyeeee
      kami kami likes this.

    8. Tha Mafia.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Posts : 11
      Rep Power : 443
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Nchi imeshauzwa hii jaman....unajiriwa according to whom you know and not what you know

    9. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By Niwemugizi View Post
      Usalama wa taifa hauna mzunguko mkubwa hivo,usalama wa taifa ni nani anakujaua basi
      Mzunguko upo ndivyo ilivyo ivo(hawachukuagi makapi hata kidogo xo acha kujidanganya) but wanangalia vigezo vingi kama wwe ni mropokaji kuna mwaka wa maangalizi bado ukiwa JKT xo unaweza kuomba lakini vikosi vingine wakaondoka ila wwe ukabaki hii inafanyika kwasababu ya kukufuatilia na kuangalia kama wwe ni mvumilivu and if you can be touched usilikishe siri xo kule hakuna kujuananiwemugizi hata kidogo wao huchukua watu makini na ambao wanaweza kuwa na siri na mtunza siri na wanakufuatilia mpaka kwenu ulikuwa unaishi vp?na wenzio home mpaka vijiweni na jamii kwa ujumla na wanapenda watu wa kweli hasa UKIWA UNAFANYA INTERVIEW WANAKWAMBIA KABISA SEMA UKWELI KWA WATAKAYO KUULIZA KUHUSU MAISHA YAKO MAANA WAO WANAFUATILIA MPAKA HOME XO UKISEMA UONGO DEN HAUCHAAGULIWI ndo hapo sasa utaanza kusema ahaaaaaaaaaa wamechagua kwa kujuana no Truth and Facts of True is mostly needed plz GET TO KNOW DAT myn

    10. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Si kweli usemi wako mbona ajira ni wazi na inafahamika kiukweli sie ni wazembe wa kufuatilia mambo ya ajira.Sie kama watanzania tunapenda sana kulaumu na kulalamika sana hasa mtu ukiwa hauna vigezo ndo hapo mambo ya mayoe yanapo anzia
      Nakushauri pia nawashauri wenzangu kwamba tusiishi kwa mawazo finyo juu ya mambo mbalimbali hasa katika sekta ya ajira si jeshini peke yake hata sekta nyingine pia Tukifanya ivyo Tutafanikiwa
      kindunda likes this.

    11. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By Tha Mafia. View Post
      Nchi imeshauzwa hii jaman....unajiriwa according to whom you know and not what you know
      No haija uzwa nchi hii labda wwe mwenyewe unaweza kuiuza kwakuto....................... ........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!ok!!!!!!!!!!get to understand dat
      kindunda likes this.

    12. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By Ommossani View Post
      Nafasi ya kujiunga na hiyo JKT INAPATIKANA WAPI??
      Mwezi wa tano au wa sita!!!!!!!!!!! hawa walioenda kwa mujibu wa sheria ni miezi m3 tu xo subiri na endelea kupitia website hii Jeshi la Kujenga Taifa and soma matangazo utaona tu huo ndo ushsauri wangu wa kwanza.Ushauri wangu wa pili uwe mtafiti sana wa kutembelea afisi za wilaya yako ktk kamati ya ulinzi na usalama utapa info and not rumors plz maranyi humu ndani utakuta rumors na watakukatisha tamaa xana so stand up and do it for your self and you will achieve your plans and goals

    13. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By Mangiben View Post
      Dah asante kwa taarifa ndugu
      Mbona kama umekata tamaaaaaaaa vile plz usikate tamaaaaaaaa stand up mwezi wa tano au wa sita wanachukua tena JKT pia nakushauri xana tembelea websit yao WWW.JKT.GO.TZ and afisi za wilaya yako ktk kitengo cha ulinzi na usalama utapata majibu not majawabu na uwemfatiliaji wa karibu sanaa!!!!!!!!!!!!!!!!!

    14. Mwanasazi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th August 2012
      Posts : 201
      Rep Power : 444
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      Mzunguko upo ndivyo ilivyo ivo(hawachukuagi makapi hata kidogo xo acha kujidanganya) but wanangalia vigezo vingi kama wwe ni mropokaji kuna mwaka wa maangalizi bado ukiwa JKT xo unaweza kuomba lakini vikosi vingine wakaondoka ila wwe ukabaki hii inafanyika kwasababu ya kukufuatilia na kuangalia kama wwe ni mvumilivu and if you can be touched usilikishe siri xo kule hakuna kujuananiwemugizi hata kidogo wao huchukua watu makini na ambao wanaweza kuwa na siri na mtunza siri na wanakufuatilia mpaka kwenu ulikuwa unaishi vp?na wenzio home mpaka vijiweni na jamii kwa ujumla na wanapenda watu wa kweli hasa UKIWA UNAFANYA INTERVIEW WANAKWAMBIA KABISA SEMA UKWELI KWA WATAKAYO KUULIZA KUHUSU MAISHA YAKO MAANA WAO WANAFUATILIA MPAKA HOME XO UKISEMA UONGO DEN HAUCHAAGULIWI ndo hapo sasa utaanza kusema ahaaaaaaaaaa wamechagua kwa kujuana no Truth and Facts of True is mostly needed plz GET TO KNOW DAT myn
      Unayosema ni kweli lakini kwa vile kupata nafasi ni kujuana xo hata ya mambo mengine siyo issue utaambiwa mapema nini cha kufanya ili ufanikishe siku hz watu hawapigiani pande kizamani, xo huwezi kuweka mzigo, mi kuna mshikaji namjua alipigiwa pande TISS na ndugu yake, ni kweli alifatiliwa km mwaka 1 akiwa chuo na taratibu zilifatwa kama kawa, na kaingia lakini chanzo ni kujuana.

    15. Niwemugizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Location : Buhendengabo - Kagera
      Posts : 837
      Rep Power : 561
      Likes Received
      363
      Likes Given
      323

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      Mzunguko upo ndivyo ilivyo ivo(hawachukuagi makapi hata kidogo xo acha kujidanganya) but wanangalia vigezo vingi kama wwe ni mropokaji kuna mwaka wa maangalizi bado ukiwa JKT xo unaweza kuomba lakini vikosi vingine wakaondoka ila wwe ukabaki hii inafanyika kwasababu ya kukufuatilia na kuangalia kama wwe ni mvumilivu and if you can be touched usilikishe siri xo kule hakuna kujuananiwemugizi hata kidogo wao huchukua watu makini na ambao wanaweza kuwa na siri na mtunza siri na wanakufuatilia mpaka kwenu ulikuwa unaishi vp?na wenzio home mpaka vijiweni na jamii kwa ujumla na wanapenda watu wa kweli hasa UKIWA UNAFANYA INTERVIEW WANAKWAMBIA KABISA SEMA UKWELI KWA WATAKAYO KUULIZA KUHUSU MAISHA YAKO MAANA WAO WANAFUATILIA MPAKA HOME XO UKISEMA UONGO DEN HAUCHAAGULIWI ndo hapo sasa utaanza kusema ahaaaaaaaaaa wamechagua kwa kujuana no Truth and Facts of True is mostly needed plz GET TO KNOW DAT myn
      Wewe hiyo usalama wa taifa unayoisema ni ile ya enzi za mwalimu ndugu yangu,nataka kukuuliza mimi hapa napokaa jirani yangu yaani kuanzia mzee, mke wake, watoto wote wanne wapo usalama wa taifa isipokuwa mmoja ndo amegoma amesema hataki plus watoto wake wengine wawili wa nyumba ndogo nao pia wapo usalama wa taifa.My question is of all Tanzania family yeye familia yake ndo inajua kutunza siri.Wewe fungua macho wacha kulala sasa hivi nafasi zote zenye ulaji wa kiulani zinapatikana kwa mpango yaani maybe ni 20% hazikai kwa mpango lakini 80% ni mpango tu na nani anakujua.Ukweli ndo huo ingawa najua ni ngumu kumesa kama upo kwenye system
      MITOCHONDRIA likes this.
      If you want to hide a tree, you hide it in the forest

    16. Maliselo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 188
      Rep Power : 418
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Habar? Fist Natanguliza shukran to al those who ar provided any infor above, ni msaada mkubwa sana kwa walengwa wa swala hilo kama mim, Wadau kwa yeyote mwenye any infor za lini nafasi za jkt zitatoka tena kwa awamu nyngne? Pls share wit us kwa anayefahamu hlo

    17. BOSCOCASTO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st May 2013
      Posts : 13
      Rep Power : 364
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Wadau mi nlkua nataka mninform hv kuna ukwel wowote kuhusu 4m 6 waliomalza mwaka huu ambao hawakupata fursa ya kwenda JKT wataenda kw awam nyngne hv n kwel au rumaz 2?

    18. Mu sengo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th December 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Asante sana kwa taarifa! pia jamani nina swali! je kwa sisi tunaokwenda jkt kwa mujibu wa sheria tunayo fursa ya kujiunga na jwtz na dola nyingine kama hizo?

    19. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 67
      Rep Power : 434
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By Mu sengo View Post
      Asante sana kwa taarifa! pia jamani nina swali! je kwa sisi tunaokwenda jkt kwa mujibu wa sheria tunayo fursa ya kujiunga na jwtz na dola nyingine kama hizo?
      No ukimaliza unarudi nyumbani kule ni kujifunza maadili ila kama watawaitaji watawaambia

    20. Rehema Athmani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th August 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 402
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira jeshi la wana nchi wa tanzania na vikosi vingine(tiss,police,tanapa,mag ereza)

      Quote By BUCHANAGANDE View Post
      Wewe kama siyo mtoto wa wana magamba hupati kitu hapo.
      Ccm oyeeeee
      Ajira oyeeee
      Maisha magumu oyeeee
      Nchi ya oyeeee
      oyeeeeeeeeeeeeeeeee....

    21. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...