JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. Hablue's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd December 2012
      Location : dar-es-salaam
      Posts : 13
      Rep Power : 409
      Likes Received
      6
      Likes Given
      11

      Default Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Ninaomba kazi ya afisa mkopo, nimemaliza diploma in law na ninauzoefu wa miaka minne katika kazi ya afisa mikopo, nimeomba kazi mara nyingi sijapata. Tafadhali mwenye shida ya afisa mikopo nipo hapa. kwa mawasiliano 0766 969780


    2. mbufi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 100
      Rep Power : 427
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      pole yako
      Hablue likes this.

    3. IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 6,193
      Rep Power : 3562
      Likes Received
      1763
      Likes Given
      1556

      Default

      Quote By Hablue View Post
      Ninaomba kazi ya afisa mkopo, nimemaliza diploma in law na ninauzoefu wa miaka minne katika kazi ya afisa mikopo, nimeomba kazi mara nyingi sijapata. Tafadhali mwenye shida ya afisa mikopo nipo hapa. kwa mawasiliano 0766 969780
      Diploma in law_unatafuta na una uzoefu wa afisa mikopo,...anyway huo uzoefu umeupata wapi..mmmh?...hebu funguka ili tutoe ushauri nasaha hapa.

    4. Lucy Godfrey's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Location : DSM, Tanzania
      Posts : 86
      Rep Power : 470
      Likes Received
      24
      Likes Given
      256

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      tuma maombi access bank kwenye hiyo post ya afisa mikopo, weka vyeti ful na ambatanisha na barua, then peleka pale makao makuu kijitonyama access bank floor ya 2 ,then wakiridhika na vyeti na experience yako watakuita for further interview
      Hablue likes this.
      Ndetiko

    5. Dakile's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th February 2013
      Posts : 54
      Rep Power : 406
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Lucy Godfrey View Post
      tuma maombi access bank kwenye hiyo post ya afisa mikopo, weka vyeti ful na ambatanisha na barua, then peleka pale makao makuu kijitonyama access bank floor ya 2 ,then wakiridhika na vyeti na experience yako watakuita for further interview
      mkuu mimi nina degree na postgraduate diploma za sheria,cjapata kazi! Nipen mchongo jamani,

    6. Hablue's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd December 2012
      Location : dar-es-salaam
      Posts : 13
      Rep Power : 409
      Likes Received
      6
      Likes Given
      11

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      igwe, ni kweli ninauzoefu wa miaka minne NILIOUPATA katika kampuni ya MAHUSIANO MICROFINACE LTD

    7. jeverino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 394
      Rep Power : 553
      Likes Received
      64
      Likes Given
      413

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Mkuu komaa na Access Bank,jamaa wameisaidia Jamii kwa Ajira

      Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
      Buda Blaze

    8. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 16,215
      Rep Power : 351194545
      Likes Received
      10288
      Likes Given
      12316

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Peleka.maombi PRIDE

    9. Lucy Godfrey's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Location : DSM, Tanzania
      Posts : 86
      Rep Power : 470
      Likes Received
      24
      Likes Given
      256

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Quote By Dakile View Post
      mkuu mimi nina degree na postgraduate diploma za sheria,cjapata kazi! Nipen mchongo jamani,
      mbona utumishi niliona wamepost nafasi za kazi na sheria zilikuwamo nyingi tu, pitia hiyo web mara nyingi ,me pia am still searching
      Ndetiko

    10. Lucy Godfrey's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Location : DSM, Tanzania
      Posts : 86
      Rep Power : 470
      Likes Received
      24
      Likes Given
      256

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Quote By Hablue View Post
      igwe, ni kweli ninauzoefu wa miaka minne NILIOUPATA katika kampuni ya MAHUSIANO MICROFINACE LTD
      we tuma tu wakikukubali wanakucheki wenyewe kwenye simu yako kwa ajili ya interview, wana recruit watu mara kwa mara,
      Ndetiko

    11. Mbnative's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th October 2011
      Posts : 175
      Rep Power : 501
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      komaa na benk za kibao usione noma kudrop cv ktk mabenk au microfinance,mi nilipata mchongo ktk style ya ajabu sana,kuliitajika 7 loan officers,jamaa hawakutangaza nafac waliambiana wao kila wenye ndugu mwenye bachelor au diploma of any discipline amlete kwa usaili,kwa bahati nzuri walipatikana sita,HR ktk pitapita zake akaiona cv zangu so wakakubaliana waniite ktk usaili kwa kunicheck km nitafaa au la,bahati nzuri Mungu aliwezesha nikapita.tulipelekwa ktk mafunzo,siku ya mwisho HR akawa anatupa nasaha kwa kueleza kila mtu alivyoingia,kwa hiyo watu wafanye kazi kwa bidii wasiwaanguze ma god father wao,hapo ndo nilipojua kumbe nimeingia kwa rehema za Mungu tu,tena sikuwa na uzoefu hata wa siku moja..usikate tamaa komaa tu..

    12. CAREEN QUEEN's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 79
      Rep Power : 407
      Likes Received
      33
      Likes Given
      11

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      na ero link wametangaza pia kazi za afisa mikopo..ila hiyo kazi nomaa..kama hufafikia target yao..ndani ya miezi sita wanakumwaga

    13. commited's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 1,167
      Rep Power : 63388845
      Likes Received
      588
      Likes Given
      77

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Mkuu fanyia kazi maushauri ya wadau, peleka cv ya nguvu na application letter nzuri katika mabenki (azania, exim bank, crdb etc) pamoja na hizo microfinance kama pride,.. Komaaa usione noma mkuu, nakutakia mafanikio.
      KUENDELEA KUICHAGUA SISIEMU NI KUCHAGUA UMASKINI NA MAJANGA. TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA.

    14. mfarisayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : tanganyika
      Posts : 4,163
      Rep Power : 1350
      Likes Received
      763
      Likes Given
      1406

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Kwa hali ilivyo sasa hutakiwi kuchagua kazi vinginevyo huna shida ya ajila
      Pesa ni Mshenga Mzuri

    15. ldd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 421
      Rep Power : 566
      Likes Received
      37
      Likes Given
      16

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Nenda seda, wapo hapa dsm ni maeneo ya ubungo
      IGWE likes this.

    16. MWANANCHI MUSOMMMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 253
      Rep Power : 564
      Likes Received
      21
      Likes Given
      4

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Nipo ktk hatua za mwisho kufungua finance naam nikiwa tayari nitakutafuta ndugu yangu for more interview...

    17. ladyfocus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2013
      Posts : 345
      Rep Power : 468
      Likes Received
      118
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MWANANCHI MUSOMMMA View Post
      Nipo ktk hatua za mwisho kufungua finance naam nikiwa tayari nitakutafuta ndugu yangu for more interview...
      mh bosi kufungua nini?

    18. IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 6,193
      Rep Power : 3562
      Likes Received
      1763
      Likes Given
      1556

      Default Re: Ninatafuta kazi za afisa mkopo

      Quote By ldd View Post
      Nenda seda, wapo hapa dsm ni maeneo ya ubungo
      Wanajiita VisionFund Tanzania mkuu,..hiyo SEDA wamebadili toka mapema mwaka huu,...ila azingatie huu ushauri wako pengine anaweza pata....nimewahi fanya nao kazi miaka mitatu idara ya finance.
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...