JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira wizara ya afya

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Ajira wizara ya afya

      Hivi hapo wizara ya afya kuna nini, mbona wao ndio peke yao hawajapewa kibali cha kuajiri, na hicho kibali wanapewa lini, mana tumeona utumishi wametoa ajira, wizara ya elimu pia. Vp hawa wenzetu au wanajiajili kwanza zitakazobaki ndio watuletee akin yahe tugombanie. Naomba kuwasilisha
      Dan Geoff P likes this.


    2. Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 265
      Rep Power : 914
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Hii wizara madudu mengi!hata post za masomo walizingua hivi hivi hawa jamaa

    3. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By advicer View Post
      hii wizara madudu mengi!hata post za masomo walizingua hivi hivi hawa jamaa
      hii wizara wampe mwakyembe, kila siku kwenye makonghamano wanasem kuna upungufu wa watumishi, wakati watumishi wapo kibao mtaani, wamemaliza intern, wamemaliza vyuo. Sasa kuna upungufu au hawana pesa za kuwapa. Kwa hiyo kuna upungufu wa peas za kuajiri sio wataalam.
      Dan Geoff P and Ctr like this.

    4. Dan Geoff P's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 44
      Rep Power : 427
      Likes Received
      6
      Likes Given
      80

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Mkuu mitochondria tupo pamoja kwenye hilo janga la kisubiri kibali cha ajira moh....manake kuna watu tumemaliza intern tangu october mwaka jana mpaka leo tupo mtaani wakati wao wanalalamika uhaba wa wafanyakazi...this can only happen in Tanzania...ukienda kuwauliza hapo wizarani wanasema wamepeleka maombi ya kuajiri utumishi wanasubiria majibu....mbaya zaidi hints za bajeti ya mwaka huu 2013/2014 haionyeshi kama afya ipo kwenye vipaumbele vya hiyo bajeti.....sijui kama tuyafika kwa mwendo huu.
      Ctr likes this.

    5. Kyodowe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th March 2013
      Posts : 123
      Rep Power : 383
      Likes Received
      25
      Likes Given
      36

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By Dan Geoff P View Post
      Mkuu mitochondria tupo pamoja kwenye hilo janga la kisubiri kibali cha ajira moh....manake kuna watu tumemaliza intern tangu october mwaka jana mpaka leo tupo mtaani wakati wao wanalalamika uhaba wa wafanyakazi...this can only happen in Tanzania...ukienda kuwauliza hapo wizarani wanasema wamepeleka maombi ya kuajiri utumishi wanasubiria majibu....mbaya zaidi hints za bajeti ya mwaka huu 2013/2014 haionyeshi kama afya ipo kwenye vipaumbele vya hiyo bajeti.....sijui kama tuyafika kwa mwendo huu.
      Pole sana mzazi, ule mwendo wa kabajeti kenyewe kama kasungura ndio unaoleta headache kwetu. Ila wao ni kuangalia vitengo vyao vimetengewa shilingi ngapi kwenye bajeti. Uhakika wa msosi si wanao?
      Dan Geoff P and Ctr like this.
      What is threat to a devil is the HELL...By anonymous

    6. JF SMS Swahili

    7. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By dan geoff p View Post
      mkuu mitochondria tupo pamoja kwenye hilo janga la kisubiri kibali cha ajira moh....manake kuna watu tumemaliza intern tangu october mwaka jana mpaka leo tupo mtaani wakati wao wanalalamika uhaba wa wafanyakazi...this can only happen in tanzania...ukienda kuwauliza hapo wizarani wanasema wamepeleka maombi ya kuajiri utumishi wanasubiria majibu....mbaya zaidi hints za bajeti ya mwaka huu 2013/2014 haionyeshi kama afya ipo kwenye vipaumbele vya hiyo bajeti.....sijui kama tuyafika kwa mwendo huu.
      nashukuru sana mkuu dan geoff pkwa kuniliwaza, kwamba siko peke yangu. Hata mm tangu november mwaka jana nimemaliza intern, nishakwenda mara kibao wizarani wimbo ule ule wa kibali. Hicho kibali moh kinatofauti sana hivi vingine. Mbon, vingine vinatoka. Kama afya sio kipaumbele hakuna noma watambana sana hizo millenium development goal " reduction of maternal mortality rate"

    8. THE GREAT CAMP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 765
      Rep Power : 0
      Likes Received
      185
      Likes Given
      248

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Poleni sana wadogo zetu kwa kusubiri ajira kwa muda mrefu sasa. Kwanza ikumbukwe kuwa serikali (MoHSW) bado kunakale ka element ka yale matatizo ya mgomo wa mwaka jana wa madaktari (si mnajua nchi hii ni ya visasi?) kwa hiyo mnatakiwa kutumia busara sana kutafakari ucheleweshaji wa ajira. KIUKWELI SI KAWAIDA AJIRA MoHSW kuchelewa kama ilivyo tokea kwa sasa. Jamabo lingine ambalo naweza kuwashauri ni kujaribu kuingia mikataba na mashirika mbalimbali yanayotoa huduma za Afya, ajira huko zipo nyingi sana. Sema Vijana walio wengi hawataki kwenda vijijini au Wilayani wanataka kukaa DSM tu. Nasema hivi nikiwa na ushahidi wa mtu aliye maliza Intern Mwaka jana pale MNH, nilimuunganishia kazi Hospitali ya Peramiho toka mwezi wa 9/2012, dogo alijivutavuta mpaka mwezi wa 12/2012 akaniambia oooh huko mbali sana nimepata kijiwe DSM napiga kazi. Sasa hapo mtu utakuwa na hamu ya kumsaidia tena.?

    9. moes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2012
      Posts : 751
      Rep Power : 612
      Likes Received
      135
      Likes Given
      250

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      kila wilaya/taasisi imeshapewa idadi ya ajira katika sekta ya afya watakazo ajiri 2013/2014,nafasi za kuajili zilizotolewa ni chache sana kulinganisha na mwaka jana.
      Kinashosubilwa ni fungu/fedha kutoka hazina kuu,imesemekana serikali ina ukata mkubwa wa fedha.
      kama wewe ni daktari umemeliza intern yako,mbona una uwanja mpana wa ajira,kwa sasa usibague ajira,fanya ata tutorial assistant kuna medical school nyingi na zinatafuta watu(Udom,Muhas,Bugandounivers ity,Kcmc) salary zao sio mbaya.
      Then ukishapata subiri ajira za serikali kama ni choice yako ukiwaumerelax.

    10. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By moes View Post
      kila wilaya/taasisi imeshapewa idadi ya ajira katika sekta ya afya watakazo ajiri 2013/2014,nafasi za kuajili zilizotolewa ni chache sana kulinganisha na mwaka jana.
      Kinashosubilwa ni fungu/fedha kutoka hazina kuu,imesemekana serikali ina ukata mkubwa wa fedha.
      Kama wewe ni daktari umemeliza intern yako,mbona una uwanja mpana wa ajira,kwa sasa usibague ajira,fanya ata tutorial assistant kuna medical school nyingi na zinatafuta watu(udom,muhas,bugandounivers ity,kcmc) salary zao sio mbaya.
      Then ukishapata subiri ajira za serikali kama ni choice yako ukiwaumerelax.
      hakuna noma mkuu moes, ila hata huko tunataka kaka, huko udom watu wamefanya interview huu mwezi wa tano sasa hawjui kinachoendelea, mkuu hali ni mbaya ila hakuna ubaya

    11. BUCHANAGANDE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 1,327
      Rep Power : 702
      Likes Received
      269
      Likes Given
      22

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Poleni sana.Ndo nchi yetu hii iliyokwisha kuuzwa tayari.

    12. don12's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 428
      Rep Power : 0
      Likes Received
      104
      Likes Given
      89

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      kuna ajira nkasi mko tayari kwendaa?

    13. Complex number's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th April 2012
      Posts : 129
      Rep Power : 429
      Likes Received
      20
      Likes Given
      4

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Hata kilimo na mifugo hawaja-ajiri, sijui kuna nini.

    14. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By don12 View Post
      kuna ajira nkasi mko tayari kwendaa?
      hakuna noma, tupo tayari, ila hizo za nani mana kibali hakijatoka

    15. xiande's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2012
      Posts : 90
      Rep Power : 400
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      ha ha vijana tulishindwa kuungana kwa pamoja kipidni cha mgomo kupiganian maslahi ikiwemo kubadili hzi system mbovu za kukalisha intern mtaani baada ya internship wengine mkakimbili kurudi kazini na wengine tukaambulia kifungi cha kiezi nane ..sasa hvi mnakuja hapa kulalamika ...na mimi hapo naona bado sana k na wataendelea kuwaoneeni hadi muone nchi hii chungu...
      MITOCHONDRIA likes this.

    16. Mangi merry's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 216
      Rep Power : 407
      Likes Received
      39
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By xiande View Post
      ha ha vijana tulishindwa kuungana kwa pamoja kipidni cha mgomo kupiganian maslahi ikiwemo kubadili hzi system mbovu za kukalisha intern mtaani baada ya internship wengine mkakimbili kurudi kazini na wengine tukaambulia kifungi cha kiezi nane ..sasa hvi mnakuja hapa kulalamika ...na mimi hapo naona bado sana k na wataendelea kuwaoneeni hadi muone nchi hii chungu...
      Huu sio wakati wa kulaumiana mkuu, kama wewe umepata ajira mshukuru Mungu utabarikiwa kwa hilo sio kutoa maneno ya kebehi!

    17. COPPER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 1,057
      Rep Power : 580
      Likes Received
      283
      Likes Given
      374

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By MITOCHONDRIA View Post
      Hivi hapo wizara ya afya kuna nini, mbona wao ndio peke yao hawajapewa kibali cha kuajiri, na hicho kibali wanapewa lini, mana tumeona utumishi wametoa ajira, wizara ya elimu pia. Vp hawa wenzetu au wanajiajili kwanza zitakazobaki ndio watuletee akin yahe tugombanie. Naomba kuwasilisha
      Mkuu, ID yako inanikumbusha mambo ya loong time. Ndugu zako Cytoplasm, Golgi na wenzao hawajambo?

    18. xiande's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2012
      Posts : 90
      Rep Power : 400
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      sija kebeh mkubwa ila ukweli ndo huo ingawaje inauma sana hamna watu wanafiki na wasiopendana kama field yetu hii na wataendelea kutunyanyasa tena kwa sana tu..
      nipate kazi wapi wakati intern yenyewe ishaingia majungu na sijui ntamaliza lini ..nasubiri kuhojiwa kaka.....life not easy at all

    19. Maubero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 1,507
      Rep Power : 662
      Likes Received
      454
      Likes Given
      372

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By MITOCHONDRIA View Post
      nashukuru sana mkuu dan geoff pkwa kuniliwaza, kwamba siko peke yangu. Hata mm tangu november mwaka jana nimemaliza intern, nishakwenda mara kibao wizarani wimbo ule ule wa kibali. Hicho kibali moh kinatofauti sana hivi vingine. Mbon, vingine vinatoka. Kama afya sio kipaumbele hakuna noma watambana sana hizo millenium development goal " reduction of maternal mortality rate"
      Poleni sana, njoo bugando wanaajiri.hawatoagi tangazo.unajileta mwenyewe kwa mkurugenzi wa hospitali
      MITOCHONDRIA likes this.

    20. MITOCHONDRIA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 380
      Likes Received
      13
      Likes Given
      14

      Default Re: Ajira wizara ya afya

      Quote By copper View Post
      mkuu, id yako inanikumbusha mambo ya loong time. Ndugu zako cytoplasm, golgi na wenzao hawajambo?
      isipokuwa lysosome na endoplasmic reticulum wanumwa japo wanakupa hi

    21. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...