JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi utumishi

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 35
    1. Fruit's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 435
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Nafasi za kazi utumishi

      Utumishi wametoa nafasi za kazi za kutosha, kwa wenye sifa ingia PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS

    2. Movie-Date

    3. appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,473
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      nikikosa hapa nina gundu siajiriwi tena interview kwa wale wenye uzoefu zinakuaga mwezi wa ngapi
      all right reserved

      appoh(2014)

    4. GIUSSEPE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 125
      Rep Power : 511
      Likes Received
      33
      Likes Given
      16

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      mh hiyo deadline inanipa shaka....!

    5. appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,473
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By GIUSSEPE View Post
      mh hiyo deadline inanipa shaka....!
      kwa nini naheshimu sana mawazo ya jamii member coz bnilitaka kutapeliwa kama sio angalizo la jf kuhusu appraisal hotel bagamoyo hofu yako ipo wapi
      all right reserved

      appoh(2014)

    6. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9731
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default

      Quote By appoh View Post
      nikikosa hapa nina gundu siajiriwi tena interview kwa wale wenye uzoefu zinakuaga mwezi wa ngapi
      Kaka hapo ni wenye masters na ma phd na kazi nyingi ni re advertised buta jaribu bahati kuna moja nimeona hapo sekretari na uzoefu miaka kibao so wish u gud luck

    7. Fruit's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 435
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By GIUSSEPE View Post
      mh hiyo deadline inanipa shaka....!
      Isikupe shaka mi nahic interview haitachukua muda mrefu baada ya deadline ndio maana hawajaweka muda mrefu sana hata kama wanataka kuchakachua au kama wana watu wao tayari kwa hii hapana kwani nafac ni nyingi sana jaribu ndugu yangu usikate tamaa ipo siku utakuja humu na kusema Yesu amekupa kazi!
      GIUSSEPE likes this.

    8. yusufu hezron's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Posts : 32
      Rep Power : 458
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Fruit View Post
      Utumishi wametoa nafasi za kazi za kutosha, kwa wenye sifa ingia PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS
      mkubwa umetisha aisee nadhani wahusika wamekuelewa

    9. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9731
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default

      Quote By Fruit View Post
      Isikupe shaka mi nahic interview haitachukua muda mrefu baada ya deadline ndio maana hawajaweka muda mrefu sana hata kama wanataka kuchakachua au kama wana watu wao tayari kwa hii hapana kwani nafac ni nyingi sana jaribu ndugu yangu usikate tamaa ipo siku utakuja humu na kusema Yesu amekupa kazi!
      Bwana Yesu asifiwe

    10. appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,473
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By Fruit View Post
      Isikupe shaka mi nahic interview haitachukua muda mrefu baada ya deadline ndio maana hawajaweka muda mrefu sana hata kama wanataka kuchakachua au kama wana watu wao tayari kwa hii hapana kwani nafac ni nyingi sana jaribu ndugu yangu usikate tamaa ipo siku utakuja humu na kusema Yesu amekupa kazi!
      ninachotaka mimi ni kuingia kwenye system tu haya mambo mbona ndugu zangu yatakwisha vinafasi vya kazi vikitokea tutajulishana tu hata kwa sms
      all right reserved

      appoh(2014)

    11. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 10,131
      Rep Power : 201427232
      Likes Received
      2783
      Likes Given
      1264

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Hope shortlisting, interview and selection will be fair!!! No nepotism and technical know who!!! Hoping!!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    12. appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,473
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By Black Bat View Post
      Kaka hapo ni wenye masters na ma phd na kazi nyingi ni re advertised buta jaribu bahati kuna moja nimeona hapo sekretari na uzoefu miaka kibao so wish u gud luck
      aise wewe jamaa kazi yako ni kukatisha tamaa tu humu jf mbona kuna nafasi tena zinaitaji watu wengi na bila uzoefu hapo
      all right reserved

      appoh(2014)

    13. swtney's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th November 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 407
      Likes Received
      0
      Likes Given
      7

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      mbona deadline tarehe 9 march..inakuaje apo?

    14. appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,473
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default

      Quote By swtney View Post
      mbona deadline tarehe 9 march..inakuaje apo?
      acha mambo yako wewe limetoka tarehe 26 march na deadline tareh 9 april

    15. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9731
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default

      Quote By appoh View Post
      aise wewe jamaa kazi yako ni kukatisha tamaa tu humu jf mbona kuna nafasi tena zinaitaji watu wengi na bila uzoefu hapo
      Kaka samahani mtu wangu wewe aplly nina uhakika utapata nakuombea

    16. Fruit's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 435
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By swtney View Post
      mbona deadline tarehe 9 march..inakuaje apo?
      xii. WAAJIRI WOTE WALIOPO NJE YA DAR ES SALAAM WANAOMBWA
      KUSAMBAZA MATANGAZO HAYA KWENYE MBAO ZA MATANGAZO NA
      MAENEO MENGINE.
      xiii.
      Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 9 Aprili, 2013
      xiv.
      Aidha, uwasilishaji wa barua kwa mkono katika ofisi za Sekretarieti ya ajira
      HAURUHUSIWI.

    17. Aisatu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 415
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By appoh View Post
      aise wewe jamaa kazi yako ni kukatisha tamaa tu humu jf mbona kuna nafasi tena zinaitaji watu wengi na bila uzoefu hapo
      halo kweli huyu jamaa anakatisha tamaa sana coz hapo ni qualification 2!

    18. GIUSSEPE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 125
      Rep Power : 511
      Likes Received
      33
      Likes Given
      16

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By appoh View Post
      kwa nini naheshimu sana mawazo ya jamii member coz bnilitaka kutapeliwa kama sio angalizo la jf kuhusu appraisal hotel bagamoyo hofu yako ipo wapi
      deadline ni tar. 9th march 2013...sasa cjui wanamaanisha 9th april coz ztakuwa 2 weeks baada ya tangazo kutoka...

    19. GIUSSEPE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 125
      Rep Power : 511
      Likes Received
      33
      Likes Given
      16

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      ckati tamaa ndugu yangu ila wamekosea deadline; 9th march...

    20. Fruit's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 435
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      Quote By swtney View Post
      mbona deadline tarehe 9 march..inakuaje apo?
      Nimewasiliana na jamaa yangu yupo

      MOEVT nao wametoa nafac za kazi nikamuuliza kwa nini mmetupiga changa la macho mnatoa nafas trh 26 march na deadline thr 9 machr? akanijibu itakuwa ni makosa ya mchapaji hakuna kitu kama hicho kwani wao walipeleka matangazo tume ya ajira last week iweje deadline iwe hivyo? itakuwa ni makosa ya mwandishi na ni kwenye tangazo la kiingereza tu ndio wamekosea!

    21. Fruit's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 175
      Rep Power : 435
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kazi utumishi

      [QUOTE=Fruit;6001811] Nimewasiliana na jamaa yangu yupo MOEVT nao wametoa nafac za kazi nikamuuliza kwa nini mmetupiga changa la macho mnatoa tangazo trh 26 March na deadline thr 9 March? akanijibu itakuwa ni makosa ya mchapaji hakuna kitu kama hicho kwani wao walipeleka matangazo tume ya ajira last week iweje deadline iwe hivyo? itakuwa ni makosa ya mwandishi na ni kwenye tangazo la kiingereza tu ndio wamekosea!

    22. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...