JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi polisi na magereza

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 396
      Likes Received
      8
      Likes Given
      4

      Default Nafasi za kazi polisi na magereza

      Wadau naombeni mnijuze lini eti nafasi za polisi na magereza zinatoka?:a s 39:


    2. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 11,444
      Rep Power : 285941650
      Likes Received
      9185
      Likes Given
      29301

      Default Re: Nafasi za kazi polisi na magereza

      Wewe una level gani ya elimu ndugu yangu?
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    3. Jipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,916
      Rep Power : 899
      Likes Received
      350
      Likes Given
      212

      Default

      Quote By Mentor View Post
      Wewe una level gani ya elimu ndugu yangu?
      acha ujinga wewe kama huna cha kumjibu kaa kimyaa

    4. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 11,444
      Rep Power : 285941650
      Likes Received
      9185
      Likes Given
      29301

      Default Re: Nafasi za kazi polisi na magereza

      Quote By Jipu View Post
      acha ujinga wewe kama huna cha kumjibu kaa kimyaa
      Jipu, jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza ndugu yangu.

      Inavyokuwa:

      JKT - usaili wao unaanza kabla ya wengine

      Form 4 & 6 - Wanafuata

      Profefessionals - last! halafu hawa wanakuwa recruited as per need..sio kwa mkupuo tena. Yaani unaweza kuajiriwa kama raia kwanza then muda wa kwenda depo ukifka wanaenda na wenzao.

      Ndiyo maana nikamuuliza..now Mr. sir Jipu...ujinga wangu ni upi!
      Fang likes this.
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    5. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 5,575
      Rep Power : 1537
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      70

      Default

      Quote By Jipu View Post
      acha ujinga wewe kama huna cha kumjibu kaa kimyaa
      anaweza mpa ushaur na taarifa pia....ni swali zuri...

    6. Clean9

    7. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,170
      Rep Power : 2263
      Likes Received
      461
      Likes Given
      17

      Default Re: Nafasi za kazi polisi na magereza

      Kwa mwaka huu sidhani kama wataajiri tena!

    8. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 396
      Likes Received
      8
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kazi polisi na magereza

      Level yangu ya elimu ni diploma ya computer science na lience driver ya class e

    9. musangano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 78
      Rep Power : 413
      Likes Received
      27
      Likes Given
      547

      Default Re: Nafasi za kazi polisi na magereza

      Polisi wametoka kuajiri mwaka jana october kwanzia diploma mpaka degree, wapo kambini moshi ndo wanamalizia

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...