JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kazi

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. #1
      raky's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 205
      Rep Power : 532
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Kazi

      NAFASI YA KAZI .........

      Je, unatafuta ajira nzuri inayolipa?
      1.Mshahara Tsh 600,000/= kwa mwezi.
      2.Mda wa kazi kuingia saa tatu asubuhi hadi saa tisa jioni.
      3.Allowance 300,000/= kwa mwezi.
      4.Siku za kazi Jumatatu hadi Ijumaa.
      5.Usafiri na nyumba ya kuishi upo.

      Sifa za muombaji:
      1.Cheti cha Form 4 au Form 6, Chuo au Diploma.
      2. Hakuna uzoefu unaohitajika.
      3. Umri chini ya miaka 45.

      Kama unahitaji hiyo kazi, basi usijali, kandamiza "Like" na njoo ungana na mimi tuanze kuitafuta manake hata mimi ninatafuta sana kazi kama hiyo.
      KIVARA ALPHONCE likes this.


    2. #2
      KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,425
      Rep Power : 786
      Likes Received
      160
      Likes Given
      29

      Default Re: Kazi

      Huyu jamaa cjui kama medula yake ipo xafi hii msg ni ya fb.

    3. Kazakuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2011
      Posts : 306
      Rep Power : 575
      Likes Received
      11
      Likes Given
      1

      Default Re: Kazi

      Anapakatwa huyu unaleta habari za fb hapa!

    4. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,013
      Rep Power : 834
      Likes Received
      19
      Likes Given
      40

      Default Re: Kazi

      JF kuna mambo.

    5. kakawat's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th September 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 454
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi

      Mibangi hiyo
      Quote By raky View Post
      NAFASI YA KAZI .........

      Je, unatafuta ajira nzuri inayolipa?
      1.Mshahara Tsh 600,000/= kwa mwezi.
      2.Mda wa kazi kuingia saa tatu asubuhi hadi saa tisa jioni.
      3.Allowance 300,000/= kwa mwezi.
      4.Siku za kazi Jumatatu hadi Ijumaa.
      5.Usafiri na nyumba ya kuishi upo.

      Sifa za muombaji:
      1.Cheti cha Form 4 au Form 6, Chuo au Diploma.
      2. Hakuna uzoefu unaohitajika.
      3. Umri chini ya miaka 45.

      Kama unahitaji hiyo kazi, basi usijali, kandamiza "Like" na njoo ungana na mimi tuanze kuitafuta manake hata mimi ninatafuta sana kazi kama hiyo.


    6. #6
      CAY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 488
      Rep Power : 630
      Likes Received
      96
      Likes Given
      28

      Default Re: Kazi

      Unatafuta kazi ya aina hiyo baada ya kupata Div. zero?

    7. #7
      Kdm255's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 957
      Rep Power : 625
      Likes Received
      167
      Likes Given
      186

      Default Re: Kazi

      hahahahhahahaa..kwakweli nimecheka

    8. ladybutterfly's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th February 2013
      Posts : 186
      Rep Power : 462
      Likes Received
      38
      Likes Given
      581

      Default Re: Kazi

      Ha ha ha

    9. IGUDUNG'WA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2011
      Location : iborogero
      Posts : 1,062
      Rep Power : 706
      Likes Received
      245
      Likes Given
      145

      Default Re: Kazi

      hili jamaa linafaa kufumuliwa ngumi

    10. chuma cha reli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2012
      Location : Nebraska
      Posts : 898
      Rep Power : 637
      Likes Received
      321
      Likes Given
      587

      Default Re: Kazi

      nyani ushuka mtini kwa njaa yake...

    11. novert's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th January 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kazi

      akili za uyu jamaa kama za form four 2012

    12. HASSAN SHEN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Posts : 418
      Rep Power : 711
      Likes Received
      67
      Likes Given
      6

      Default Re: Kazi

      STUPID! Hii forum ya watu walio serious nenda fb ukacheze na watoto wenzio facebook!

    13. #13
      Tich's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd February 2013
      Posts : 47
      Rep Power : 433
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi

      Nyau wewe na akili yako iko kama tikiti maji

    14. bahati30's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 232
      Rep Power : 489
      Likes Received
      51
      Likes Given
      20

      Default Re: Kazi

      Huyu jamaa aliyetoa huu uzi atakuwa na matatizo kwa sababu anacheza na HISIA za wna jamii.

    15. Jacob Marwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi

      Kchwa chako

    16. #16
      Slm's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th January 2011
      Posts : 91
      Rep Power : 550
      Likes Received
      4
      Likes Given
      12

      Default Re: Kazi

      Kama huna kitu cha ku-post soma tu, sio unatupotezea muda wetu ss sio watoto wenzako, pumbavu

    17. kabiriga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th November 2012
      Location : Songea-Ruvuma
      Posts : 200
      Rep Power : 478
      Likes Received
      39
      Likes Given
      11

      Default Re: Kazi

      asante kwa kutuonyesha kiwango cha akili yako

    18. Mario Gomez's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st November 2011
      Posts : 235
      Rep Power : 539
      Likes Received
      46
      Likes Given
      12

      Default Re: Kazi

      Pamoja na kucheka sana,ninapita tu wakuu!

    19. Opaque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2008
      Posts : 1,128
      Rep Power : 875
      Likes Received
      297
      Likes Given
      95

      Default Re: Kazi

      Quote By raky View Post
      ...
      Sifa za muombaji:
      1.Cheti cha Form 4 au Form 6, Chuo au Diploma.
      2. Hakuna uzoefu unaohitajika.
      3. Umri chini ya miaka 45....
      Bila shaka jamaa ni miongoni mwa hawa Form Four waliofeli (aka walio.differentiate the constant), sasa baada ya kufeli ameamua kutafuta kazi. Lakini heri yeye hajajinyonga!
      Picha ya Lissu inatakiwa iwekwe kwenye kuta za maofisi - by Okwi Boban Sunzu (JF Member)

    20. khanjibai's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd December 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 434
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By raky View Post
      NAFASI YA KAZI .........

      Je, unatafuta ajira nzuri inayolipa?
      1.Mshahara Tsh 600,000/= kwa mwezi.
      2.Mda wa kazi kuingia saa tatu asubuhi hadi saa tisa jioni.
      3.Allowance 300,000/= kwa mwezi.
      4.Siku za kazi Jumatatu hadi Ijumaa.
      5.Usafiri na nyumba ya kuishi upo.

      Sifa za muombaji:
      1.Cheti cha Form 4 au Form 6, Chuo au Diploma.
      2. Hakuna uzoefu unaohitajika.
      3. Umri chini ya miaka 45.

      Kama unahitaji hiyo kazi, basi usijali, kandamiza "Like" na njoo ungana na mimi tuanze kuitafuta manake hata mimi ninatafuta sana kazi kama hiyo.
      Dah! Mwana unatema pumba mbaya! Hujui kama kuna vijana wako na kaz nzuri full kiyoyozi na magari yao na ya kaz pia,tupo humu na ikitokea kijana mwenzetu anatemba pumba tunahisi anakon'golwa mabuti na wajanja.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...