JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: nimeitwa kazini afisa tarafa.

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. Mama Jolene's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 411
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Wakuu namshukuru sana Mungu maana nimepokea barua ya kuitwa kazini. Cha ajabu hawajatoa majina kwenye web. Kuna siri gani hapa?


    2. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,595
      Rep Power : 834803
      Likes Received
      2443
      Likes Given
      2017

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      We mzuri mzuri iv?
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    3. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,409
      Rep Power : 660
      Likes Received
      351
      Likes Given
      83

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Nenda karipoti kazini,ujenge familia

    4. Bright Smart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 262
      Rep Power : 508
      Likes Received
      93
      Likes Given
      50

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Quote By Mama Jolene View Post
      Wakuu namshukuru sana Mungu maana nimepokea barua ya kuitwa kazini. Cha ajabu hawajatoa majina kwenye web. Kuna siri gani hapa?
      wewe nenda kapige kazi ujenge taifa, mambo ya kutoa majina kwenye web hayana cha zaidi Afisa tarafa,kwani uliapply through web!!!, au unahitaji kapromo nini ulimwengu ujue kuitwa kwako bibi afisa!!
      Likwanda likes this.
      ...kuachana na siasa hizi uchwara na kutumia muda wangu kushughulika na biashara zangu.

    5. Chibolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 1,446
      Rep Power : 6053
      Likes Received
      341
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mama Jolene View Post
      Wakuu namshukuru sana
      Mungu maana nimepokea barua ya kuitwa kazini. Cha ajabu hawajatoa majina
      kwenye web. Kuna siri gani hapa?
      hivi kazi za afisa tarafa ni zipi jamani na wanaajiriwa kwenye idara gani?

    6. JF SMS Swahili

    7. Muarubaini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 223
      Rep Power : 451
      Likes Received
      48
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mama Jolene View Post
      Wakuu namshukuru sana Mungu maana nimepokea barua ya kuitwa kazini. Cha ajabu hawajatoa majina kwenye web. Kuna siri gani hapa?
      goma, usiende kazin mpaka watoe majina kwenye web dada ehe.

    8. kimondo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Posts : 155
      Rep Power : 514
      Likes Received
      22
      Likes Given
      6

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Ni Mtanzania wewe? Au ulifanyiwa usaili?

    9. mahundi jimi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th January 2013
      Location : morogoro
      Posts : 18
      Rep Power : 371
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      hongera sana kapige kazi kijijini sasa....

    10. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Hongera sana nenda kakemee rushwa

    11. maswi d's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 396
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Iko hivi ndugu.... Wakati wa usaili wa mahojiano marks hutolewa kwa kila mtu. Wale wote waliopata zaidi ya 50 huchukuliwa mfano, tangazo linataka watu 10 na mliopata zaidi ya 50 ni 20, 10 huchukuliwa then 10 wengine hubaki reserve.
      Ikitokea nafasi mpya kama hiyo, hao walioko reserve hupangwa mpaka wakiisha ndo tangazo la nafasi kama hiyo hutangazwa tena...

      Hicho ndo kilichotokea kwako ila wewe naona ulikuwa unataka uonekane kwenye mtandao kwamba umepata kazi................

    12. Godwin Mneng'ene's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Location : Dodoma Tanzania
      Posts : 217
      Rep Power : 531
      Likes Received
      57
      Likes Given
      23

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Hongera sana na karibu katika utumishi wa umma, umepangiwa wapi?

    13. Mtoboasiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2009
      Location : Am at Large!
      Posts : 4,546
      Rep Power : 158274
      Likes Received
      1576
      Likes Given
      999

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Mwisho wa kazi yako ni 2015. Tukichukua nchi kwenye sera ya majimbo sijui kama tutawahitaji Makatibu Kata/Tarafa.

      Hongera lakini kwa sasa, ila kafanye kazi kwa uadilifu walau muda ukija tukutafutie kazi mbadala.
      Msingida likes this.

    14. pinkpink's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 60
      Rep Power : 376
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      siri gani unataka badala ya kushukuru..wabongo bwana

    15. Phenomenal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Location : JamiiForums
      Posts : 1,533
      Rep Power : 781
      Likes Received
      403
      Likes Given
      120

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Unataka advataizi kwamba jina lako ukigugo linatokea kwa net? ama kweli dunia ina mambo!

    16. #15
      Ptz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2011
      Location : SUMBAWANGA
      Posts : 279
      Rep Power : 646
      Likes Received
      91
      Likes Given
      50

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Hongeza ushaitwa na watu wa usalama lakini kukuhoji kidogo?

    17. Dakile's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th February 2013
      Posts : 54
      Rep Power : 372
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Hongera ROSINE SWAI

    18. Mama Jolene's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 411
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Chibolo View Post
      hivi kazi za afisa tarafa ni zipi jamani na wanaajiriwa kwenye idara gani?
      zilitangazwa mwaka jana mwezi May nafasi 145

    19. Mama Jolene's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 411
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mahundi jimi View Post
      hongera sana kapige kazi kijijini sasa....
      nimepangwa nzega mjini

    20. MBOOYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2012
      Posts : 270
      Rep Power : 448
      Likes Received
      32
      Likes Given
      13

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Ni zile walitangaza mwezi may 2012 au? Mi nli apply ila cjapataga fidbak kabisa..

    21. Kinywele1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th February 2013
      Posts : 20
      Rep Power : 365
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: nimeitwa kazini afisa tarafa.

      Hongera, kafanye kazi sasa!

    22. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...