JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 49
    1. Kamwexh's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th February 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 388
      Likes Received
      5
      Likes Given
      2

      Default Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Jamani wadau wa JF nimefuatilia kwa makini mjadala wenu kuhusu hiki chuo chetu kipya cha Tanzania International University(TIU). Nataka kuwahakikishia na kuwaondoa wasiwasi kuwa hiki chuo kipo na Mipango ya kukianzisha ilianza toka 2010 kwa ku-prepare curriculum, kujenga majengo nakufanya vitu vingine ambavyo vitafaa kwa chuo kuweza kukubalika na TCU lakini pia kuwezesha kutoa elimu bora ya chuo kikuu pindi TCU watakopo ruhusu chuo kianze ku-enrol wanachuo. Kwahiyo basi naomba kuwahakikishia wanaJF na watanzania kiujumla kuwa chuo kipo Kimara Mwisho njia ya kwenda Bonyokwa nafasi za kazi zilizotangazwa ni za Kweli hakuna utapeli wowote mtu anayejiona anafit kwenye post yeyote kati ya zile zilizotangazwa atume maombi yake; kwani chuo kinahitaji wahadhiri wa ngazi zote toka ma-professor hadi ma-tutorial ili kiwe na uwezo wa ku-enrol student mwaka huu. Ndugu za wanaJF na watanzania wote tuachane na maneno mbovumbovu yasiyokitakia chuo hiki kimpya TIU maendeleo. Mwisho kabisa nawaweke link ya TCU inayoonyesha chuo hiki kimesajiliwa kwa REG No CR1/028 ila kinasubiri kuanza ku-enrol wanafunzi baada ya kuajili wa2 wenye sifa nzuri kama nyie http://www.tcu.go.tz/images/pdf/Reco...es_Centres.pdf baada yakufunguka angalia no 20. WanaJF jitokezeni ombeni kazi kwani hizi kazi pia zimetangazwa katika mitandao ifuatayo http://www.brightermonday.com/jobs/default.asp?bmed=tz na http://www.zoomtanzania.com/sectionoverview?ParentSectionI D=8&CurrentPage=3&SortBy=MostR ecent waweza zi-copy link hizi na kuzi-paste kwenye browser bar. Kuhusu website yetu ambayo ni main page iko katika kutengenezwa baada ya mwezi mmoja kila kitu kuhusu chuo chetu hiki kipya TIU kitakuwa pia kinapatikana humo. Niwatakieni WanaJF wote kazi njema.

      "We Build the Kingdom"
      Huu ndo msemo wa wana-Tanzania International University (TIU)
      KARIBUNI SANA
      Adharusi and gkasekwa like this.


    2. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,212
      Rep Power : 695
      Likes Received
      167
      Likes Given
      8

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Tatizo siyo uwepo au kusajiliwa kwa chuo, tatizo ni kwanini mtoze watu hela ya kutuma maombi kwa ajili ya interview panel?ina maana hamjajipanga. M naomba mtoe hizo costs ili watu watume kwa moyo mkunjufu maana wengi wamelizwa.

    3. Teresia Mahimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : DAR
      Posts : 263
      Rep Power : 481
      Likes Received
      81
      Likes Given
      239

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Je una majibu gani kuhusiana na zile email za kutaka watu watume elfu ishirin kwa kupitia akaunt ya CRDB kwa ajili ya interview??? Na mbona haya majibu yamechelewa kutolewa?huoni kama "Image" ya chuo imeshaharibika? Nawasilisha..nategemea kupata majibu ya uhakia not jazba

    4. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,882
      Rep Power : 171815766
      Likes Received
      1121
      Likes Given
      867

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      jamani kama kuna mtu aliangalia ISIDINGO jana naomba atusimulie kidogo umeme kwetu ulikatika!
      Fredwash likes this.

    5. mustafa ommy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Location : Kilwa
      Posts : 156
      Rep Power : 416
      Likes Received
      88
      Likes Given
      185

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Kwanini mnacharge watu kufanyiwa interview?,

    6. #6
      KVM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Posts : 810
      Rep Power : 651
      Likes Received
      307
      Likes Given
      135

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Kamwexh View Post
      Jamani wadau wa JF nimefuatilia kwa makini mjadala wenu kuhusu hiki chuo chetu kipya cha Tanzania International University(TIU). Nataka kuwahakikishia na kuwaondoa wasiwasi kuwa hiki chuo kipo na Mipango ya kukianzisha ilianza toka 2010 kwa ku-prepare curriculum, kujenga majengo nakufanya vitu vingine ambavyo vitafaa kwa chuo kuweza kukubalika na TCU lakini pia kuwezesha kutoa elimu bora ya chuo kikuu pindi TCU watakopo ruhusu chuo kianze ku-enrol wanachuo. Kwahiyo basi naomba kuwahakikishia wanaJF na watanzania kiujumla kuwa chuo kipo Kimara Mwisho njia ya kwenda Bonyokwa nafasi za kazi zilizotangazwa ni za Kweli hakuna utapeli wowote mtu anayejiona anafit kwenye post yeyote kati ya zile zilizotangazwa atume maombi yake; kwani chuo kinahitaji wahadhiri wa ngazi zote toka ma-professor hadi ma-tutorial ili kiwe na uwezo wa ku-enrol student mwaka huu. Ndugu za wanaJF na watanzania wote tuachane na maneno mbovumbovu yasiyokitakia chuo hiki kimpya TIU maendeleo. Mwisho kabisa nawaweke link ya TCU inayoonyesha chuo hiki kimesajiliwa kwa REG No CR1/028 ila kinasubiri kuanza ku-enrol wanafunzi baada ya kuajili wa2 wenye sifa nzuri kama nyie http://www.tcu.go.tz/images/pdf/Reco...es_Centres.pdf baada yakufunguka angalia no 20. WanaJF jitokezeni ombeni kazi kwani hizi kazi pia zimetangazwa katika mitandao ifuatayo http://www.brightermonday.com/jobs/default.asp?bmed=tz na http://www.zoomtanzania.com/sectionoverview?ParentSectionI D=8&CurrentPage=3&SortBy=MostR ecent waweza zi-copy link hizi na kuzi-paste kwenye browser bar. Kuhusu website yetu ambayo ni main page iko katika kutengenezwa baada ya mwezi mmoja kila kitu kuhusu chuo chetu hiki kipya TIU kitakuwa pia kinapatikana humo. Niwatakieni WanaJF wote kazi njema.

      "We Build the Kingdom"
      Huu ndo msemo wa wana-Tanzania International University (TIU)
      KARIBUNI SANA

      What you have is anything but a university. This is clear from the way you explain what the university is. Your command of language is next to zero - you are mixing Kiswahili and Kiingereza. Imagine what you have just said was a press release from a reputable University like the University of Dar es Salaam. I picked the problem from your Vacancy announcements as well. You consistently referred to Lecturers as Lectures.

    7. #7
      Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,846
      Rep Power : 869
      Likes Received
      478
      Likes Given
      272

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Mimi nadhani ni suala la UTAMADUNI tu ambao tumeuzoea ila nina imani hii ya kutoza coin kwa ajili ya interview ni nzuri whether ilikuwepo au haikuwahi kutokea hapa tanzania. Mimi nawaunga mkono na naomba mashirika mengine yaige na baada ya muda watu watazoea kama walivyozoea kulipia huduma za afya n.k. Mbona tunapoomba nafasi za masomo tunalipa non - refundable application fee? Hii itasaidia sana kupata waombaji wenye sifa na walio serious maana wakati mwwingine mtu anajiandikia tu bila kupima requirements za position zinataka sifa gani. Maombi yanakuwa mengi, badala ya zoezi la kushortlist kutumia sikumoja au mbili watu wamatumia zaidi ya wiki mbili au tatu
      ''Taabu Huisha Bali Ujinga Hudumu''

    8. #8
      Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,183
      Rep Power : 80417364
      Likes Received
      2571
      Likes Given
      1021

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Hivi Arsenal kama EPL hatumo, FA hatumo, UEFA tumefungwa nyumbani kwanini tusimfukuze Arsene Wenger??
      Yaani huu sasa mwaka karibia wa nane vikombe tunafanya kuvisikia tu kwa wenzetu, huu ni ujinga huu!!!
      Fredwash likes this.
      Heri ufe ukiwa umesimama, kuliko kuishi ukiwa umepiga magoti!!

    9. #9
      MBOOYA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2012
      Posts : 290
      Rep Power : 0
      Likes Received
      32
      Likes Given
      13

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Tupige stori za maana zenye mantiki.
      Ivi leo umekunya ?

    10. Izaack's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th January 2013
      Posts : 40
      Rep Power : 398
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Vampire Vegetarian View Post
      jamani kama kuna mtu aliangalia ISIDINGO jana naomba atusimulie kidogo umeme kwetu ulikatika!
      we akili yako sio nzuri/sio mzima. hivi umeona thread hapo juuu inazungumzia nini.... yaani wewe unachowaza ndio hichi ulicho kisema hapo juu bila kujali ni sehem yake au laaaa.....

    11. Radash's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 25
      Rep Power : 398
      Likes Received
      5
      Likes Given
      34

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Shark View Post
      Hivi Arsenal kama EPL hatumo, FA hatumo, UEFA tumefungwa nyumbani kwanini tusimfukuze Arsene Wenger??
      Yaani huu sasa mwaka karibia wa nane vikombe tunafanya kuvisikia tu kwa wenzetu, huu ni ujinga huu!!!
      Mkuu acha woga wale mbona tutawapiga kwao pia kama walivofanya wao..Afu unaonaje game ya leo vp Barca atachomoka san siro.??

    12. ladybutterfly's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th February 2013
      Posts : 186
      Rep Power : 420
      Likes Received
      35
      Likes Given
      579

      Default

      Quote By KVM View Post
      What you have is anything but a university. This is clear from the way you explain what the university is. Your command of language is next to zero - you are mixing Kiswahili and Kiingereza. Imagine what you have just said was a press release from a reputable University like the University of Dar es Salaam. I picked the problem from your Vacancy announcements as well. You consistently referred to Lecturers as Lectures.
      U r very ryt

    13. #13
      Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,183
      Rep Power : 80417364
      Likes Received
      2571
      Likes Given
      1021

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Radash View Post
      Mkuu acha woga wale mbona tutawapiga kwao pia kama walivofanya wao..Afu unaonaje game ya leo vp Barca atachomoka san siro.??
      Mi nakuambia kwao pale Munich hatutoki. We sema nani hakuwepo jana ambae labda atakuja kutuokoa kule??
      Barca hua anachomoka popote hapa duniani mkuu. Hata AC wangekua na Baloteli bado barca wngetamba tu!!
      Radash likes this.
      Heri ufe ukiwa umesimama, kuliko kuishi ukiwa umepiga magoti!!

    14. KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,421
      Rep Power : 744
      Likes Received
      157
      Likes Given
      29

      Default

      Quote By Kamwexh View Post
      Jamani wadau wa JF nimefuatilia kwa makini mjadala wenu kuhusu hiki chuo chetu kipya cha Tanzania International University(TIU). Nataka kuwahakikishia na kuwaondoa wasiwasi kuwa hiki chuo kipo na Mipango ya kukianzisha ilianza toka 2010 kwa ku-prepare curriculum, kujenga majengo nakufanya vitu vingine ambavyo vitafaa kwa chuo kuweza kukubalika na TCU lakini pia kuwezesha kutoa elimu bora ya chuo kikuu pindi TCU watakopo ruhusu chuo kianze ku-enrol wanachuo. Kwahiyo basi naomba kuwahakikishia wanaJF na watanzania kiujumla kuwa chuo kipo Kimara Mwisho njia ya kwenda Bonyokwa nafasi za kazi zilizotangazwa ni za Kweli hakuna utapeli wowote mtu anayejiona anafit kwenye post yeyote kati ya zile zilizotangazwa atume maombi yake; kwani chuo kinahitaji wahadhiri wa ngazi zote toka ma-professor hadi ma-tutorial ili kiwe na uwezo wa ku-enrol student mwaka huu. Ndugu za wanaJF na watanzania wote tuachane na maneno mbovumbovu yasiyokitakia chuo hiki kimpya TIU maendeleo. Mwisho kabisa nawaweke link ya TCU inayoonyesha chuo hiki kimesajiliwa kwa REG No CR1/028 ila kinasubiri kuanza ku-enrol wanafunzi baada ya kuajili wa2 wenye sifa nzuri kama nyie http://www.tcu.go.tz/images/pdf/Reco...es_Centres.pdf baada yakufunguka angalia no 20. WanaJF jitokezeni ombeni kazi kwani hizi kazi pia zimetangazwa katika mitandao ifuatayo http://www.brightermonday.com/jobs/default.asp?bmed=tz na http://www.zoomtanzania.com/sectionoverview?ParentSectionI D=8&CurrentPage=3&SortBy=MostR ecent waweza zi-copy link hizi na kuzi-paste kwenye browser bar. Kuhusu website yetu ambayo ni main page iko katika kutengenezwa baada ya mwezi mmoja kila kitu kuhusu chuo chetu hiki kipya TIU kitakuwa pia kinapatikana humo. Niwatakieni WanaJF wote kazi njema.

      "We Build the Kingdom"
      Huu ndo msemo wa wana-Tanzania International University (TIU)
      KARIBUNI SANA
      M2 wang me nime2ma aisee nasubiria 2.

    15. Kamwexh's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th February 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 388
      Likes Received
      5
      Likes Given
      2

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Nikweli hiyo 20,000 ipo atatakiwa kutoa mtu yule tu atakayeitwa kwenye interview na huo ni msimo wa chuo na hautabadilika. Labda niwape mfano mmoja mtu analipia form fulani kwaajili ya kujiunga na chuo au shule anafanya mtihani akifeli hela huwa anarudishiwa? kiukweli huwa harudishiwi na hivyohivyo pia kwenye vyeo vya kisiasa kama uraisi,ubunge n.k utaratibu huu upo.

    16. Teresia Mahimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : DAR
      Posts : 263
      Rep Power : 481
      Likes Received
      81
      Likes Given
      239

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Kamwexh View Post
      Nikweli hiyo 20,000 ipo atatakiwa kutoa mtu yule tu atakayeitwa kwenye interview na huo ni msimo wa chuo na hautabadilika. Labda niwape mfano mmoja mtu analipia form fulani kwaajili ya kujiunga na chuo au shule anafanya mtihani akifeli hela huwa anarudishiwa? kiukweli huwa harudishiwi na hivyohivyo pia kwenye vyeo vya kisiasa kama uraisi,ubunge n.k utaratibu huu upo.
      OK tapeli la chuo kanjanja TIU..we shall see hao mtakaowaita na kuwa charge...ndo utajua kwamba kila kitu kina utaratibu,ingekuwa nchi inaendeshwa utakavyo cjui kama tungekuwa hapa.na ww JF wakucharge kwa kuleta tangazo lako mbofu mbofu,who are you kutoa tamko lisiolo hata na cheo cha mtoa tamko,msonyooooooooooooo

    17. ndiyomkuusana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 360
      Rep Power : 484
      Likes Received
      118
      Likes Given
      189

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Teresia Mahimbi View Post
      OK tapeli la chuo kanjanja TIU..we shall see hao mtakaowaita na kuwa charge...ndo utajua kwamba kila kitu kina utaratibu,ingekuwa nchi inaendeshwa utakavyo cjui kama tungekuwa hapa.na ww JF wakucharge kwa kuleta tangazo lako mbofu mbofu,who are you kutoa tamko lisiolo hata na cheo cha mtoa tamko,msonyooooooooooooo
      chuo hata kama ni kipya huwa zinakuwepom ofisi zao atleast kuratibu shughuli za offisi sasa , wao ofisi zao za muda zipo wapi tukawaone.

    18. Kamwexh's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th February 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 388
      Likes Received
      5
      Likes Given
      2

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      haya wewe muingereza hongera lakini kaa ukijua hata vitabu kibao vya waingereza tukiwa tunavisoma tunakuta makosa kibao, michapio kibao kiswahili chenyewe mdau huwa tunakose sana ndiyo ije kingereza na pia jua lugha hii hatujazaliwa nayo kilichofanyika hapo ilikuwa ni kufikisha ujumbe kwa wanaJF na watanzania kiujumla kwamba chuo kipo na kimesajiliwa TCU. Kama kuchanganya kiswahili na kingereza baadhi ya sehemu basi samehe siku nyingine haitatokea.

    19. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,817
      Rep Power : 86809603
      Likes Received
      3397
      Likes Given
      5579

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By Kamwexh View Post
      Jamani wadau wa JF nimefuatilia kwa makini mjadala wenu kuhusu hiki chuo chetu kipya cha Tanzania International University(TIU). Nataka kuwahakikishia na kuwaondoa wasiwasi kuwa hiki chuo kipo na Mipango ya kukianzisha ilianza toka 2010 kwa ku-prepare curriculum, kujenga majengo nakufanya vitu vingine ambavyo vitafaa kwa chuo kuweza kukubalika na TCU lakini pia kuwezesha kutoa elimu bora ya chuo kikuu pindi TCU watakopo ruhusu chuo kianze ku-enrol wanachuo. Kwahiyo basi naomba kuwahakikishia wanaJF na watanzania kiujumla kuwa chuo kipo Kimara Mwisho njia ya kwenda Bonyokwa nafasi za kazi zilizotangazwa ni za Kweli hakuna utapeli wowote mtu anayejiona anafit kwenye post yeyote kati ya zile zilizotangazwa atume maombi yake; kwani chuo kinahitaji wahadhiri wa ngazi zote toka ma-professor hadi ma-tutorial ili kiwe na uwezo wa ku-enrol student mwaka huu. Ndugu za wanaJF na watanzania wote tuachane na maneno mbovumbovu yasiyokitakia chuo hiki kimpya TIU maendeleo. Mwisho kabisa nawaweke link ya TCU inayoonyesha chuo hiki kimesajiliwa kwa REG No CR1/028 ila kinasubiri kuanza ku-enrol wanafunzi baada ya kuajili wa2 wenye sifa nzuri kama nyie http://www.tcu.go.tz/images/pdf/Reco...es_Centres.pdf baada yakufunguka angalia no 20. WanaJF jitokezeni ombeni kazi kwani hizi kazi pia zimetangazwa katika mitandao ifuatayo http://www.brightermonday.com/jobs/default.asp?bmed=tz na http://www.zoomtanzania.com/sectionoverview?ParentSectionI D=8&CurrentPage=3&SortBy=MostR ecent waweza zi-copy link hizi na kuzi-paste kwenye browser bar. Kuhusu website yetu ambayo ni main page iko katika kutengenezwa baada ya mwezi mmoja kila kitu kuhusu chuo chetu hiki kipya TIU kitakuwa pia kinapatikana humo. Niwatakieni WanaJF wote kazi njema.

      "We Build the Kingdom"
      Huu ndo msemo wa wana-Tanzania International University (TIU)
      KARIBUNI SANA
      1. Kwanza hujaweka Paragraph kwenye maandishi yako (Kosa la kwanza)
      2. Kuchanganya lugha pasipo sababu
      3. Ubovu kwenye sarufi na matumizi yake
      4. Mpangilio mbovu wa sentensi

      Mwisho umethibitisha kuwa ninyi ni wababaishaji na wauaji wa elimu.
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    20. #20
      kholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Posts : 373
      Rep Power : 543
      Likes Received
      49
      Likes Given
      49

      Default Re: Tamko toka Tanzania International University kuhusu ajira walizotangaza

      Quote By KVM View Post
      What you have is anything but a university. This is clear from the way you explain what the university is. Your command of language is next to zero - you are mixing Kiswahili and Kiingereza. Imagine what you have just said was a press release from a reputable University like the University of Dar es Salaam. I picked the problem from your Vacancy announcements as well. You consistently referred to Lecturers as Lectures.
      Jaman, tufike mahali tuelewe kuwa wakati mwingine huwa kuna typing err
      Whatever you are, be a good one.

    21. Clean9

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...