JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanroads kibaha.

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. Mugo wa kibilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 410
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Tanroads kibaha.

      Tanroads kibaha vipi mbona wako kimya? Mwenye taarifa jaman.
      nikundiweshamiri likes this.


    2. notifeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2013
      Posts : 307
      Rep Power : 457
      Likes Received
      92
      Likes Given
      5

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Imesitishwa. Internally recruited.

    3. #3
      diaz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 402
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Weighbridge Operators tayari walishaitwa na kufanyiwa usaili. If possible nenda hadi kibaha mile 1, huu upande ambao kuna geti yanatokea mabasi yanayotoka Moro kuingia dsm, kuna bar, ukiangaza macho yako vizuri pembeni mwa zile kuta utaona makaratasi yamebandikwa yana majina ya hao weighbridge operators.
      Mwanzoni nilipoyaona yale majina ckutak kuamin but ile ndiyo ilikuwa hali halisi, taasisi kubwa kama ile TANROADS bado inafanya kazi ANALOGICALLY, inaenda kubandika majina ya watu "CALL FOR INTERVIEW" kwenye kuta za stand.......!

    4. kichwaones's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 402
      Rep Power : 487
      Likes Received
      44
      Likes Given
      363

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Quote By diaz View Post
      Weighbridge Operators tayari walishaitwa na kufanyiwa usaili. If possible nenda hadi kibaha mile 1, huu upande ambao kuna geti yanatokea mabasi yanayotoka Moro kuingia dsm, kuna bar, ukiangaza macho yako vizuri pembeni mwa zile kuta utaona makaratasi yamebandikwa yana majina ya hao weighbridge operators.
      Mwanzoni nilipoyaona yale majina ckutak kuamin but ile ndiyo ilikuwa hali halisi, taasisi kubwa kama ile TANROADS bado inafanya kazi ANALOGICALLY, inaenda kubandika majina ya watu "CALL FOR INTERVIEW" kwenye kuta za stand.......!


      hii kali.

    5. Kijana leo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 2,373
      Rep Power : 909
      Likes Received
      555
      Likes Given
      187

      Default Re: Tanroads kibaha.

      pole sana, chezea mfumo wewe.........

    6. marioz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 392
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanroads kibaha.

      kiongozi hawa tanroads kibaha wameita interview. mimi nitafanya ijumaa tarehe nane. na mshkaji wangu atafanya kesho tar sita. zote ni za shift incharge.ila sijajua tupo wangapi nk. kuhusu operators sijajua mkuu wangu. kama vp nikutumie namba yao ya zantel waliyotumia kunicall. jioni njema
      Aggrey86 likes this.

    7. Mugo wa kibilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 410
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Ngoja nifutilie huko ofisini kwako,ahsanteni kwa taarifa zetu.

    8. Mugo wa kibilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 17
      Rep Power : 410
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By marioz View Post
      kiongozi hawa tanroads kibaha wameita interview. mimi nitafanya ijumaa tarehe nane. na mshkaji wangu atafanya kesho tar sita. zote ni za shift incharge.ila sijajua tupo wangapi nk. kuhusu operators sijajua mkuu wangu. kama vp nikutumie namba yao ya zantel waliyotumia kunicall. jioni njema
      Poa nitumie kiongozi...

    9. #9
      diaz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 402
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Quote By marioz View Post
      kiongozi hawa tanroads kibaha wameita interview. mimi nitafanya ijumaa tarehe nane. na mshkaji wangu atafanya kesho tar sita. zote ni za shift incharge.ila sijajua tupo wangapi nk. kuhusu operators sijajua mkuu wangu. kama vp nikutumie namba yao ya zantel waliyotumia kunicall. jioni njema

      Mkuu, naomba unitumie hiyo namba waliyotumia kuku-call..!

    10. #10
      diaz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 402
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Quote By marioz View Post
      kiongozi hawa tanroads kibaha wameita interview. mimi nitafanya ijumaa tarehe nane. na mshkaji wangu atafanya kesho tar sita. zote ni za shift incharge.ila sijajua tupo wangapi nk. kuhusu operators sijajua mkuu wangu. kama vp nikutumie namba yao ya zantel waliyotumia kunicall. jioni njema
      Nitumie namba yao ili niwasiliane nao. 0715 812862

    11. Aggrey86's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 781
      Rep Power : 631
      Likes Received
      110
      Likes Given
      90

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Sasa wamebandika majina kwenye bar hi ni hatari sasa kwa hiyo sisi wa mikoa watabandika wapi...mambo mengine jamani

    12. saimon111's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : mbinga
      Posts : 285
      Rep Power : 492
      Likes Received
      93
      Likes Given
      226

      Default Re: Tanroads kibaha.

      duh mbona huu uhuni sana yan majina yanabandikwa stand tena bar ? sijawahi kuona hii kitu never on earth yan hata mitandao ya kijamii au JF wameshindwa kuja kuweka majina
      a wise man always think twice b4 action

    13. notifeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2013
      Posts : 307
      Rep Power : 457
      Likes Received
      92
      Likes Given
      5

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Mmetolea macho hizo nafasi za kibaha. Kuna nini cha maana huko? Mbona nikipita pale nakuta wafanyakazi wamechoka choka na hata mazingira yenyewe ya kazi ni mabaya. Kweli watu mpo juu ya mawe.

    14. #14
      Henge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 6,508
      Rep Power : 2034
      Likes Received
      1226
      Likes Given
      2269

      Default Re: Tanroads kibaha.

      HII NCHI BWANA!
      'Don't ever take fence down until you know why it was put up' by Robert Frost

    15. GECHANYA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 414
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanroads kibaha.

      Jamani siyo kibaha tu hata lindi matatizo tu, haieleweki kama usaili umefanyika wala nini. Tena ndo panahitaji uchunguzi zaidi. Naombeni namba ya magufuli tumuulize kama wasaidizi wake ana waamini kweli kwa madudu wanayo fanya.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...