JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira mpya za ualimu 2013

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. #1
      diaz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 374
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Ajira mpya za ualimu 2013

      Political...! Political....! Political...! Everywhere is political...! Now adays, political is everything...! Let us wait because walishasema kwamba ajira mpya za ualimu zitatoka mwezi JANUARY. Kwa hiyo ndugu wapendwa ajira mpya zinatoka kesho......! Siyo maneno yangu but huu ndiyo ukweli wa serikali yetu...! Huwa hawajui kusema uongo, na hata katika hili basi wametutendea haki kwa kutuambia ukweli kwamba ajira mpya zinatoka mwezi january.....!


    2. Mnkeni jay's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Hahahahahaha!! Chezea wanasiasa wewe,

    3. bulama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 425
      Rep Power : 456
      Likes Received
      74
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Poleni sana mnaosubuli ajira hizo za ualimu. Ndo nchi yetu hela za kuwaajiri ndo hizo Jk anaendea ulaya kubembea. Ila kwa hili simlaumu yeye bali wananchi tumekuwa wapole mno tukiangalia huu upuuzi ukiendelea wa kudanganywa na hela ya walipa kodi kuendelea kutumiwa vibaya. Kama watoto wa wapiga kura hawasomi kwa kukosa walimu Bunge linakaaa kufanya nini?
      WOISSO likes this.

    4. mtzedi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 455
      Rep Power : 514
      Likes Received
      56
      Likes Given
      356

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Walimu tuna hali ngumu na sisi tuna umuhimu

    5. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 1,670
      Rep Power : 703
      Likes Received
      1193
      Likes Given
      281

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Quote By mtzedi View Post
      Walimu tuna hali ngumu na sisi tuna umuhimu
      Tutazua kitimutimu,hadi Wizara ya elimu....ha!ha!ha!ha!
      "In other words freedom of association implies freedom to associate and freedom not to associate." African Court in Human and People Rights

    6. JF SMS Swahili

    7. Elerai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2012
      Location : TANZANIA
      Posts : 350
      Rep Power : 438
      Likes Received
      74
      Likes Given
      36

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Walimu mpooo!

    8. Mnkeni jay's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Vuta subira tafadhali, kuwa na imani na serikali yako iliyopo madarakani!!

    9. Rodcones's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 382
      Rep Power : 716
      Likes Received
      34
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Mnkeni jay View Post
      Vuta subira tafadhali, kuwa na imani na serikali yako iliyopo madarakani!!
      uwempole wakati unakufa na njaa

    10. Moses Mashika's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 39
      Rep Power : 373
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Mbona siku zote walimu ni wa kudanganywa tu,ukiangalia mshahara wenyewe mdogo....!nyie heshima yenu nikusalimiwa tu darasani,maneno ya kuwajali ni mdomoni tu sio kivitendo,poleni sana nawaonea huruma....!

    11. kinanape's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 394
      Likes Received
      28
      Likes Given
      45

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Quote By diaz View Post
      Political...! Political....! Political...! Everywhere is political...! Now adays, political is everything...! Let us wait because walishasema kwamba ajira mpya za ualimu zitatoka mwezi JANUARY. Kwa hiyo ndugu wapendwa ajira mpya zinatoka kesho......! Siyo maneno yangu but huu ndiyo ukweli wa serikali yetu...! Huwa hawajui kusema uongo, na hata katika hili basi wametutendea haki kwa kutuambia ukweli kwamba ajira mpya zinatoka mwezi january.....!
      kuwa mpole mkuu!!!!!!!! kafuge kuku wanalipa sana!!!!!!!!!!!!!

    12. ABEDNEGO CHARLES's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Posts : 503
      Rep Power : 487
      Likes Received
      72
      Likes Given
      27

      Default Re: Ajira mpya za ualimu 2013

      Political? POLITICS?

    13. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...