JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Jamani wana Great thinker ni lini? nafasi za kujiunga na JWTZ zinatoka kwa mwaka huu 2013
      Tujuzane kwa undani na ukaribu coz we need to join an army plz your information will be of a great thnx if you do xo!!!!!!!!
      thnx have good weakend
      Se uuuuuuuuuuuu!!!!!!!All Great thinkers


    2. waya jr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th December 2012
      Posts : 56
      Rep Power : 382
      Likes Received
      30
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      Jamani wana Great thinker ni lini? nafasi za kujiunga na JWTZ zinatoka kwa mwaka huu 2013
      Tujuzane kwa undani na ukaribu coz we need to join an army plz your information will be of a great thnx if you do xo!!!!!!!!
      thnx have good weakend
      Se uuuuuuuuuuuu!!!!!!!All Great thinkers
      kwa uwelewa wangu na nikiongezea na nilichoskia ni kwamba kwa mwaka huu jw watachukua watu watakao pitia jkt kwanza,na kwa nafasi jkt tayari zilishatangazwa

    3. real entrepreneur's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 366
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      hapa kila mtu analo lake..mwingine atasema hawaajir kwan wamesitisha mzima uku mwingine atasema subirieni mwez wa pili n.k. hakuna mwenye uhakika ktk ilo...kama vp nikushaur uende 1 kwa 1 hadi makao makuu ukaulizie, then ndo utapata uhakika
      mkwawa gabriel likes this.

    4. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Thnx!!!!!!!!!for your information waya jr

    5. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Dah!!!!!!OK!!!!!!!!!!!!i will but ukipata information and not a rumor den utani PM basi@real entrepreneur

    6. JF SMS Swahili

    7. Nzenzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 847
      Rep Power : 609
      Likes Received
      160
      Likes Given
      41

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      kwa 4m 4 na 6 mchakato unaendelea mpaka sasa. Nenda ofisi ya mkuu wa wilaya yako ukaulizie!
      mkwawa gabriel likes this.

    8. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Quote By Nzenzu View Post
      kwa 4m 4 na 6 mchakato unaendelea mpaka sasa. Nenda ofisi ya mkuu wa wilaya yako ukaulizie!
      Thnx alot Nzenzu

    9. Mwakitobile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2012
      Posts : 419
      Rep Power : 463
      Likes Received
      97
      Likes Given
      0

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Nafasi za kujiunga Jwtz zinatoka baada ya kuhitimu mafunzo ya Jkt.

    10. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Quote By Mwakitobile View Post
      Nafasi za kujiunga Jwtz zinatoka baada ya kuhitimu mafunzo ya Jkt.
      Thnx!!!!!!!!!!!mwakitobile nisha pata taratibu zao xo thnx a lot and God be with you!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    11. Neyman wa chelsea's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 368
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Umepata wap info Mkwawa

    12. Luno G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2012
      Location : Yombo Vituka
      Posts : 1,142
      Rep Power : 610
      Likes Received
      287
      Likes Given
      145

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      una level gani ya elimu? kama ni profession uwezekano wa kupata ajira ni ngumu sana ninachokushauri tumia cheti cha form 4 au cha form 6

    13. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Quote By Neyman wa chelsea View Post
      Umepata wap info Mkwawa
      Nimeongea na kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya wakanipatia maelekezo

    14. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Quote By Luno G View Post
      una level gani ya elimu? kama ni profession uwezekano wa kupata ajira ni ngumu sana ninachokushauri tumia cheti cha form 4 au cha form 6
      Level yangu ya elimu ni Bachelor degree in Management Information Systems(MIS) Luno G

    15. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 1,437
      Rep Power : 739
      Likes Received
      577
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mkwawa gabriel View Post
      Jamani wana Great thinker ni lini? nafasi za kujiunga na JWTZ zinatoka kwa mwaka huu 2013
      Tujuzane kwa undani na ukaribu coz we need to join an army plz your information will be of a great thnx if you do xo!!!!!!!!
      thnx have good weakend
      Se uuuuuuuuuuuu!!!!!!!All Great thinkers
      Umepitia JKT?
      Kama jibu ni hapana usijisumbue,huna chako wewe!!!!!

    16. Elerai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2012
      Location : TANZANIA
      Posts : 349
      Rep Power : 437
      Likes Received
      74
      Likes Given
      36

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Swala la kupitia Jkt n gumu ingekuw direct kwend Jwtz ingekuw poa .niende jkt wakavunje miguu then jwtz wananimalizia mikon na meno yangu. Wacha niendelee na hak kaprogram kangu hapa mjini jesh hapana aisee silipend jesh kias hicho wenye hamu na upendo nendeni mungu awe nanyi mlio tayar

    17. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2012
      Posts : 1,437
      Rep Power : 739
      Likes Received
      577
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Elerai View Post
      Swala la kupitia Jkt n gumu ingekuw direct kwend Jwtz ingekuw poa .niende jkt wakavunje miguu then jwtz wananimalizia mikon na meno yangu. Wacha niendelee na hak kaprogram kangu hapa mjini jesh hapana aisee silipend jesh kias hicho wenye hamu na upendo nendeni mungu awe nanyi mlio tayar
      Na lengo la kupitia JKT ni kupata askari halisi,si askari mamluki kama wewe!!!!!!

    18. Zero One Two's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,979
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2953
      Likes Given
      11111

      Default

      Nzenzu mie hua nakutafuta sana aisee
      Quote By Nzenzu View Post
      kwa 4m 4 na 6 mchakato unaendelea mpaka sasa. Nenda ofisi ya mkuu wa wilaya yako ukaulizie!

    19. mkwawa gabriel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Tabora
      Posts : 63
      Rep Power : 418
      Likes Received
      19
      Likes Given
      25

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Quote By CHAI CHUNGU View Post
      Umepitia JKT?
      Kama jibu ni hapana usijisumbue,huna chako wewe!!!!!
      Thnx!!!!chai chungu for yo view

    20. #19
      Jipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,805
      Rep Power : 853
      Likes Received
      320
      Likes Given
      88

      Default

      Quote By Elerai View Post
      Swala la kupitia Jkt n gumu ingekuw direct kwend Jwtz ingekuw poa .niende jkt wakavunje miguu then jwtz wananimalizia mikon na meno yangu. Wacha niendelee na hak kaprogram kangu hapa mjini jesh hapana aisee silipend jesh kias hicho wenye hamu na upendo nendeni mungu awe nanyi mlio tayar
      we utakuwa bwabwa cyo buree

    21. Maliselo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 170
      Rep Power : 400
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

      Wadau tujuzane kwa wanaojua intek ya pili mwaka wa 2013 itakua mwez wa ngap wataanza kuchuku

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...