JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: jwtz

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. tricky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 396
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default jwtz

      msaada jaman kwa yyte anayejua,vp mwaka huu jwtz hawaajiri proffesional? coz naona sahv wanaofanyiwa usahili wilayani ni form 4 na 6..


    2. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,275
      Rep Power : 488042
      Likes Received
      310
      Likes Given
      17

      Post Re: jwtz

      kama unapenda jwtz tumia vyeti vya form 4 na 6 ukipata ajira utasajili vyeti vyako ukiwa kazini
      huo ni ushauri tu
      Moyo sio chuma mengine yanauma

    3. spartacus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 433
      Rep Power : 573
      Likes Received
      125
      Likes Given
      54

      Default Re: jwtz

      bado hawajatangaza, ila watatangaza tu usijali......kuwa na moyo wa subira, proffesionals huhitaji hela nyingi katika mafunzo, koz wakishapiga miez 6 ya kwanza, direct wanaenda monduli, so lazima jeshi lijipange,...si unajua maproffesional ukiwazingua, wanapiga chini wanasepa..........
      If you are waiting for the Gov't to solve your problems, then YOU are the PROBLEM.......

    4. Kambiaso's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 32
      Rep Power : 414
      Likes Received
      24
      Likes Given
      1

      Default Re: jwtz

      Sikuhizi jwtz wamesitisha kichukua professionals direct,wanachukua watu from jkt,hii ni kutokana na professionals kukaa mda mfupi jeshini wakiona mbo hayaendi walivotarajia au wakipata kazi kwngne wanaomdoka jwtz wakaamua kuanza kuchukua watu thru jkt,ulionje jeshi kwanza ukijua lilivyo wakja kkchukua inamaana uwezekano wa kukimbia jeshi utkua mdg.

    5. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 319
      Rep Power : 487
      Likes Received
      104
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By spartacus View Post
      bado hawajatangaza, ila watatangaza tu usijali......kuwa na moyo wa subira, proffesionals huhitaji hela nyingi katika mafunzo, koz wakishapiga miez 6 ya kwanza, direct wanaenda monduli, so lazima jeshi lijipange,...si unajua maproffesional ukiwazingua, wanapiga chini wanasepa..........
      Watatangaza kwa watu wa MD, Meteorology na Architecture coz ndio Jeshi lina demand nao urgently kwa sasa so ni hao tu ndio hawahitaji kupitia JKT kwanza bali wataenda Monduli moja kwa moja! The rest ni LAZIMA upite JKT kwanza na huko utakuta wenzio wako Benchi wanangoja chance ya kuandikishwa JWTZ na wengine wana masters, sasa wewe jiite Proffesional na kidegree chako hapohapo una mawazo eti huyo cjui pro aende jeshi halaf akizinguliwa atoke! Ili akafanye kazi gani sasa coz logically kama uliona kuna mchongo sumwhere else ulifata nini jeshini ewe ndugu 'Professional'!?

    6. JF SMS Swahili

    7. Israel masawe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 128
      Rep Power : 405
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default Re: jwtz

      Askari wa miguu wewe haujui ki2 wale unaowaona bench ujue ni watoto wa masikini mabosi zako wako bize wanapiga Bia dis tym wamesha daka mshiko usikariri mambo hakunaga formular ya mafanikio eti mateorlogist na archtectures je? Wanazidi 100 wanaotaka u jw? Acha watu wajaribu bahati zao ur so jelous wewe unae jiita Askari wa miguu

    8. spartacus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 433
      Rep Power : 573
      Likes Received
      125
      Likes Given
      54

      Default Re: jwtz

      Quote By Askari wa miguu View Post
      Watatangaza kwa watu wa MD, Meteorology na Architecture coz ndio Jeshi lina demand nao urgently kwa sasa so ni hao tu ndio hawahitaji kupitia JKT kwanza bali wataenda Monduli moja kwa moja! The rest ni LAZIMA upite JKT kwanza na huko utakuta wenzio wako Benchi wanangoja chance ya kuandikishwa JWTZ na wengine wana masters, sasa wewe jiite Proffesional na kidegree chako hapohapo una mawazo eti huyo cjui pro aende jeshi halaf akizinguliwa atoke! Ili akafanye kazi gani sasa coz logically kama uliona kuna mchongo sumwhere else ulifata nini jeshini ewe ndugu 'Professional'!?
      ndugu yangu, hapa Tanzania, hakuna chombo cha dola hata kimoja chenye wataalam wa kutosha....mahitaji ya wanajeshi wenye taaluma ni makubwa, ufinyu wa bajeti na teknolojia ya zamani ndiyo changamoto kubwa katika uajiri na uhitaji wa proffesionals....and mind you, siku hizi watu wanaingia jeshi kwa kufata fedha, si kama enzi zetu, tuliingia jeshini kwa uzalendo na mapenzi kwa nchi yetu...so mtu hata kama una PhD, na hujaenda monduli...kama ni mzalendo, utakata nyasi tu hadi muda wako ufike....alafu for your information, taaluma inahitajika na inalipa zaidi JKT na sio JWTZ...
      If you are waiting for the Gov't to solve your problems, then YOU are the PROBLEM.......

    9. sawabho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Miyakojima
      Posts : 2,079
      Rep Power : 880
      Likes Received
      507
      Likes Given
      134

      Default Re: jwtz

      Quote By mwanakungumbala View Post
      kama unapenda jwtz tumia vyeti vya form 4 na 6 ukipata ajira utasajili vyeti vyako ukiwa kazini
      huo ni ushauri tu
      Kama tayari amieishafikia ngazi ya proffesional ina maana ana degree na kuendelea, umri huo hautamruhusu kutumia vyeti vya form four.
      INAWEZEKANA, TIMIZA WAJIBU WAKO

    10. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 319
      Rep Power : 487
      Likes Received
      104
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Israel masawe View Post
      Askari wa miguu wewe haujui ki2 wale unaowaona bench ujue ni watoto wa masikini mabosi zako wako bize wanapiga Bia dis tym wamesha daka mshiko usikariri mambo hakunaga formular ya mafanikio eti mateorlogist na archtectures je? Wanazidi 100 wanaotaka u jw? Acha watu wajaribu bahati zao ur so jelous wewe unae jiita Askari wa miguu
      Sasa mkuu kwani unafkiri humu JF watu wote wanaoview hii thread ni watoto wa vigogo wa jeshi au serikalini? Tunajaribu kuwa realistic datz ol xo think of the majority hapa cjazungumzia watoto au ppo ambao wajomba au shemeji zao ni senior officers wa kuwakingia kifua wapate chance ya JW soon afta mafunzo ya JKT

    11. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 319
      Rep Power : 487
      Likes Received
      104
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By spartacus View Post
      ndugu yangu, hapa Tanzania, hakuna chombo cha dola hata kimoja chenye wataalam wa kutosha....mahitaji ya wanajeshi wenye taaluma ni makubwa, ufinyu wa bajeti na teknolojia ya zamani ndiyo changamoto kubwa katika uajiri na uhitaji wa proffesionals....and mind you, siku hizi watu wanaingia jeshi kwa kufata fedha, si kama enzi zetu, tuliingia jeshini kwa uzalendo na mapenzi kwa nchi yetu...so mtu hata kama una PhD, na hujaenda monduli...kama ni mzalendo, utakata nyasi tu hadi muda wako ufike....alafu for your information, taaluma inahitajika na inalipa zaidi JKT na sio JWTZ...
      Wajuba mbona mnakuja juu utafkiri nimewaambia habari za msiba wa ghafla!, usijidanganye ktk kila institution kuna kitu inaitwa saturation yan inafka point demand inacease kwa wakat fulani so tusimeze mambo ya JW ni zaid ya uyajuavyo, wat I said ni mpango wa uajiri wa jeshi kwa profession hizo nilizozitaja yaan nmetoa tu information sasa ucnione mimi kama nakubania au nasubiri jeshi kama ww coz hapa zaid ya hizi I'd za JF zetu hatujuani
      On the other hand pia inawezekana fani nyingine wakachukuliwa iwapo watu wa hizo fani tajwa hawatafikia idadi ya maafisa wanafunzi wanaotakiwa kwa intake ijayo so only under hiyo circumstances ndio utaescape JKT
      Halaf unaposema JKT kuna maslahi cjui Dili kuliko JW hueleweki perhaps u need to review mfumo mzima wa JKT kiutawala mayb in the end utaelewa kama JKT na JW ni 'mutatis Mutandis'.

    12. Neyman wa chelsea's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 369
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: jwtz

      Una uhakika kaka watu tupo serious

    13. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...