JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kazi mtwara

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. THE BIG SHOW's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 8,656
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3599
      Likes Given
      5403

      Default Kazi mtwara


      zingatia;

      ni haraka sana,kama upo mtwara na una certificate ya account ni-pm namba zako kuna kazi ipo manispaa ya mtwara mjini,
      anahitajika karani wa mahesabu katika asasi moja isiyo ya kiserikali.

      Zingatia;certificate of accounting,siyo diploma,siyo bachelor.,na sio technician certificate.


    2. Majigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Posts : 2,852
      Rep Power : 1176
      Likes Received
      615
      Likes Given
      92

      Default Re: Kazi mtwara

      Duh!
      Certifacate Inatoa eeh....
      Haya banah!

    3. Joseph Isaack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 359
      Rep Power : 512
      Likes Received
      71
      Likes Given
      3

      Default Re: Kazi mtwara

      Hakuna kazi hapa!

    4. ISAAC11's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th January 2013
      Posts : 94
      Rep Power : 385
      Likes Received
      12
      Likes Given
      9

      Default Re: Kazi mtwara

      mdau mie ninafit na certificate toka TIA namba zangu ni 0712162034 nasubiria phone call

    5. Majigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Posts : 2,852
      Rep Power : 1176
      Likes Received
      615
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By ISAAC11 View Post
      mdau mie ninafit na certificate toka TIA namba zangu ni 0712162034 nasubiria phone call
      Nawe Uko Mtwara?

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      Jipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,805
      Rep Power : 854
      Likes Received
      320
      Likes Given
      88

      Default Re: Kazi mtwara

      Ukipata kazi hapo nafwaaa

    8. ISAAC11's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th January 2013
      Posts : 94
      Rep Power : 385
      Likes Received
      12
      Likes Given
      9

      Default Re: Kazi mtwara

      NIPO bandari salama @JF mie naona mdau ndio zile zile tu za KUJIAJIRI KUPITIA WATU WANAOTAFUTA AJIRA

    9. THE BIG SHOW's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 8,656
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3599
      Likes Given
      5403

      Default Re: Kazi mtwara

      Quote By joseph isaack View Post
      hakuna kazi hapa!

      sasa tuwasaidie vipi ndugu zetu??


      mnadharau kila kitu kitu,sio wote ni matapeli,sometimes u have to fight for your destiny by yourself,,

      ok,kama umedhani ni utani au utapeli alieona umuhimu wa hiyo kitu kanufaika nayo

    10. #9
      kobun's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 10,653
      Rep Power : 331130
      Likes Received
      3997
      Likes Given
      12183

      Default

      Quote By Majigo View Post
      Nawe Uko Mtwara?
      kwani dar hadi mtwara kuna umbali gani? chezeya fastjet weye!. mia

    11. ameline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Location : Arusha
      Posts : 1,956
      Rep Power : 584000
      Likes Received
      828
      Likes Given
      683

      Default Re: Kazi mtwara

      shida inakua kwanini hawahitaji hiyo added value ya certificate? kama diploma au degree? au ndo masuala ya scheme zenu? mna hela ya kumtosha mtu wa certificate? vijana kama mko seriouse changamkieni bahati zenu hizo jamani msilale.

    12. THE BIG SHOW's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 8,656
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3599
      Likes Given
      5403

      Default Re: Kazi mtwara

      Quote By ameline View Post
      shida inakua kwanini hawahitaji hiyo added value ya certificate? Kama diploma au degree? Au ndo masuala ya scheme zenu? Mna hela ya kumtosha mtu wa certificate? Vijana kama mko seriouse changamkieni bahati zenu hizo jamani msilale.
      tushachek na huyo alieweka namba yake hapo tayari,
      first to come,first to be awarded

    13. Mwanasazi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th August 2012
      Posts : 201
      Rep Power : 430
      Likes Received
      36
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By figganigga View Post
      kwani dar hadi mtwara kuna umbali gani? chezeya fastjet weye!. mia
      Kwani fastjet wameanza trip za mtwara

    14. mpalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : MZINGIZINGI
      Posts : 1,949
      Rep Power : 13264
      Likes Received
      574
      Likes Given
      531

      Default Re: Kazi mtwara

      Quote By ISAAC11 View Post
      mdau mie ninafit na certificate toka TIA namba zangu ni 0712162034 nasubiria phone call
      ni-pm namba zako ..........au mi ndo sijaelewa
      When a person suffers from a delusion it is called insanity; when many people suffer from a delusion it is called religion.

    15. mpalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : MZINGIZINGI
      Posts : 1,949
      Rep Power : 13264
      Likes Received
      574
      Likes Given
      531

      Default Re: Kazi mtwara

      Quote By ISAAC11 View Post
      mdau mie ninafit na certificate toka TIA namba zangu ni 0712162034 nasubiria phone call
      mkuu umepata hiyo ajira Jitualiahidi kufa ukipata hiyo ajira
      When a person suffers from a delusion it is called insanity; when many people suffer from a delusion it is called religion.

    16. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...