JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. kilimasera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 3,067
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      208
      Likes Given
      260

      Default Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      someni majina yenu ili mjue mnakopelekwa na kwa wale waliofoji barua tumeshawagundua fuateni taratibu mie nafurahi nimetolewa kijijini napelekwa mjini A town
      Attached Files
      KZJ and WAVISA like this.
      God doesn't require us to succeed; he only requires that you try


    2. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,229
      Rep Power : 98146507
      Likes Received
      4100
      Likes Given
      356

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      thanks for the news buddy..
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    3. WAVISA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Posts : 225
      Rep Power : 437
      Likes Received
      57
      Likes Given
      188

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Big up sana, kwa taarifa nzuri ingawa mi sihuski ila nzuri sana kwa wahusika mkuu, ni vitu vilivyokwenda shule, pia hongera mzee kwa uhamisho maana nyie mko under local authority kwaiyo hata mambo yenu yapo very locally.
      gudnyt mkuu!
      Last edited by WAVISA; 11th January 2013 at 23:17.

    4. kilimasera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 3,067
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      208
      Likes Given
      260

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Quote By WAVISA View Post
      Big kwa taarifa nzuri ingawa mi sihuski ila nzuri sana kwa wahusika mkuu, ni vitu vilivyokwenda shule, pia hongera mzee kwa uhamisho maana nyie mko under local authority kwaiyo hata mambo yenu yapo very locally.
      gudnyt mkuu!
      local government yaani michosho sana any way twende tu hvohvo
      God doesn't require us to succeed; he only requires that you try

    5. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,705
      Rep Power : 4111
      Likes Received
      1604
      Likes Given
      742

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Sasa watu 3, 000 wote hao nani analipia kuhamisha mamizigo? hii serikali ya kihuni kabisa ndo maana kila siku inalalamika haina ela, bure kabisa/
      Wilbert1974 likes this.
      ..."I've got the liquor, the condoms & the broccoli"...

    6. Clean9

    7. #6
      KZJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 45
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      23

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      asante sana mkuu,ubarikiwe!

    8. #7
      KZJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 45
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      23

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Ndugu, wanatumia gharama zao wenyewe,kwani wengi wao wame omba kuhama na si-kwamba serikali imewahamisha

    9. #8
      KZJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 45
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      23

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Ndugu, wanatumia gharama zao wenyewe,kwani wengi wao wame omba kuhama na si-kwamba serikali imewahamisha

    10. Mkodoleaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th April 2008
      Posts : 447
      Rep Power : 727
      Likes Received
      120
      Likes Given
      82

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Nilidhani uhamisho wa halmashauri ni makubaliano ya halmashauri na halmashauri, kumbe ni suala la serikali kuu

    11. Kibirizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Posts : 596
      Rep Power : 606
      Likes Received
      104
      Likes Given
      13

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      ubarikiwe mleta thread.

    12. Sometimes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 2,236
      Rep Power : 1002
      Likes Received
      447
      Likes Given
      107

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Ukisoma orodha ya watumishi ambao hawakukidhi vigezo vya kuhamishwa wengi ni kutoka lindi/mtwara. Hii inaashiria nini?

    13. harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,903
      Rep Power : 983
      Likes Received
      433
      Likes Given
      5

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      poa kaka tunashukuru kwa taarifa

    14. #13
      PSM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 544
      Rep Power : 536
      Likes Received
      121
      Likes Given
      178

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Thanks for the info,ila tahadhari Maisha mjini magumu wewe umejipa kweli? Hongera lakini kwakuja town

    15. lukme's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 191
      Rep Power : 464
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      kwan utaratibu ulikuwaje? watu walikuwa wakiomba kuhamishwa au ni utaratibu wa serikali kuu? naomba kujuzwa

    16. Ticha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th August 2007
      Posts : 126
      Rep Power : 694
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      asante kaka kwa jitihada zako,hivi kwa nini hawajaweka katika tovuti yao hao TAMISEMI?

      ILA MZUNGUKO NI MREFU SANA,INGAWAJE UNAUFANISI KATIKA KAZI,ILA MAAFISA ELIMU NI KIKWAZO TENA SANA HASA KULE TUNAKOHAMA.

    17. WAVISA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Posts : 225
      Rep Power : 437
      Likes Received
      57
      Likes Given
      188

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Quote By sometimes View Post
      ukisoma orodha ya watumishi ambao hawakukidhi vigezo vya kuhamishwa wengi ni kutoka lindi/mtwara. Hii inaashiria nini?
      big sufuri!!!

    18. tajirijasiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 258
      Rep Power : 452
      Likes Received
      69
      Likes Given
      11

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Ukurasa wa 1 kati ya 2
      TAARIFA YA UHAMISHO WA WATUMISHI WALIOOMBA KUHAMA
      KWA KIPINDI CHA JUNI - DISEMBA 2012 KATIKA MAMLAKA ZA
      SERIKALI ZA MITAA, TANZANIA BARA
      1.0 Utangulizi
      OWM-TAMISEMI, imeendelea na utaratibu wake wa kushughulikia maombi
      ya Uhamisho kwa watumishi katika Mamlaka za Serikali za Mitaa mwezi
      Juni na Desemba kila mwaka. Maombi yaliyopokelewa kuanzia mwezi
      Januari mpaka Juni hushughulikiwa mwezi Juni na maombi yaliyopokelewa
      kati ya Julai mpaka Desemba hushughulikiwa mwezi Desemba.
      2.0 Vigezo vya Kuzingatia
      Ili maombi ya Uhamisho yaweze kukubaliwa, mtumishi hupaswa kutimiza
      vigezo vifuatavyo;
      a. Kupatikana kwa Nafasi Wazi
      Mwombaji aandike barua ya maombi na kujibiwa na Mkurugenzi wa
      Halmashauri yenye nafasi ya kumpokea. Aidha, Wakurugenzi wataeleza
      nafasi wazi ya Uhamisho ilivyopatikana (mfano, Mtumishi
      aliyestaafu/kufariki kwa Jina na ‘Check Number’ yake, au watumishi
      walioomba kubadilishana vituovya kazi, nk)
      b. Kupata Ridhaa ya Mamlaka ya Ajira
      Maombi yaliopitishwa na Mkuu wa Idara/Taasisi (mfano Mkuu wa Shule
      pamoja na Afisa Elimu, au Mkuu wa Idara za Afya, Maendeleo ya Jamii,
      Ardhi Maliasili na Mazingira, nk) yatawasilishwa kwa Mkurugenzi wa
      Halmashauri ambayo mtumishi/mwombaji anataka kuhama ili kupata
      ridhaa yake. Barua ya uhamisho inatakiwa kusainiwa na Mkurugenzi wa
      Halmashauri mwenyewe.
      c. Kuomba Kibali cha Katibu Mkuu OWM-TAMISEMI
      Barua za uhamisho zinapaswa kuwasilishwa OWM-TAMISEMI na Makatibu
      Tawala wa Mikoa kwa maandishi katika vipindi viwili tarehe 30 Septemba
      na tarehe 15 Desemba kwa uhamisho wa mwezi Desemba na tarehe 30
      Machi na tarehe 15 Juni kwa uhamisho wa mwezi Juni. Barua za ridhaa ya
      Mkurugenzi wa Halmashauri anayotaka kuhama na barua ya Mkurugenzi
      wa Halmashauri itakayompokea zitawasilishwa na Katibu Tawala wa Mkoa.
      Ni muhimu mtumishi ataje cheo chake wakati anawasilisha maombi yake.
      Ukurasa wa 2 kati ya 2
      d. Viambatanisho Muhimu
      Watumishi wote walioomba kuhama, wanatakiwa kuambatisha, nakala ya
      kitambulisho cha kazi, Check Namba, anuani ya barua pepe ya mwombaji
      kama ipo, sanduku la posta la Ofisi au binafsi pamoja na namba ya simu ya
      mkononi.
      3.0 Namna ya Kupata Majibu toka OWM TAMISEMI
      Vibali vya Uhamisho kwa watumishi walioomba uhamisho na kukidhi
      vigezo (kama ilivyooneshwa kwenye orodha) kwa kipindi cha kati ya Juni
      mpaka Disemba, 2012 watapewa Vibali vya Uhamisho kupitia Ofisi za
      Wakurugenzi wa Halmashauri wanakohama. Aidha, maombi ambayo
      hayakukidhi vigezo, pia yatajibiwa kupitia ofisi za Wakurugenzi hao.
      4.0 Uhamisho wa Disemba 2012
      Katika kipindi kinachoishia Disemba 2012, maombi kadhaa hayakuzingatia
      utaratibu ulioelekezwa pamoja na kughushi barua na hivyo kuchelewesha
      zoezi la uhamisho kwa watumishi. Barua zote ambazo hazikufuata utaratibu
      ulioelekezwa zilirudishwa kwa Wakurugenzi kupitia kwa Makatibu Tawala
      wa Mikoa. Barua zilizoshughulikiwa katika kipindi hiki ni zile tu ambazo
      zimerejeshwa kwa kuzingatia utaratibu ulielekezwa ambapo tarehe ya
      mwisho ya kuwasilisha barua hizo ilikuwa ni tarehe 31 Des 2012. Barua zote
      ambazo ziliwasilishwa baada ya tarehe 31 Des 2012, zitajumuishwa katika
      barua zitakazopokelewa kati ya Jan – Juni 2013 na kushughulikiwa mwezi
      Juni 2013.
      5.0 Muda wa Kufuatilia Majibu
      Waombaji wanashauriwa kufuatilia majibu ya maombi yao, kupitia ofisi za
      Wakurugenzi wao kuanzia wiki ya pili ya mwezi Januari, 2013.
      OWM-TAMISEMI imetuma barua zote za waliokidhi vigezo tarehe 07 Jan
      2013. Kwa Matokeo zaidi ya Maombi ya Uhamisho, tafadhali tizama tovuti ya
      OWM-TAMISEMI: PMORALG - Home -
      OWM TAMISEMI INAWASHUKURU WATEJA WOTE KWA USHIRIKIANO
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1 Adelmarsi A. Lyatuu Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2 Anna O. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      3 Asha N. Rashid Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      4 Ashura H. Sinda Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      5 Asteria V. Temu Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Bagamoyo BAGAMOYO
      6 Aurelia F. Mutajunwa Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      7 Brian H. Macha Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      8 Cecylia E. Mdemu Mhasibu Msaidizi I Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Iringa IRINGA
      9 Edith K. Swai Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      10 Editha R. Shirima Daktari Daraja II Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      11 Eliwaza W. Samwel Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      12 Elizabeth L. Shansi Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      13 Emman N. Kibona Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      14 Eva Y. Mbuya Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Mji wa Kibaha PWANI
      15 Faith P. Nabugare Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      16 Flora N. Natai Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      17 Hidaya H. Nyogaa Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      18 Irene Minja Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      19 Irice Kabumbile Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      20 Jacquline R. Stelio Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      21 Jamila A. Mnung'a Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispa ya Songea RUVUMA
      22 Jane J. Urio Muuguzi I Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      23 Juliana J. Rukupwa Afisa Afya Mazingira I Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      24 Kanenyi Matowo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      25 Maria W. Swai Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      WATUMISHI WA MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA WALIOKUBALIWA KUHAMA
      1
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      26 Mary A. Thobias Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      27 Mary C. Tuka Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      28 Mastula Stambuli Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      29 Mastura S. Ibrahim Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      30 Munira Yusuph Njau Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      31 Mwanaidi H. Kimomwe Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      32 Neema A. Mshana Mteknolojia II Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      33 Nicholaus Omollo Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      34 Nighenjaeli A. Mpanga Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Kogorwe TANGA
      35 Niwael O. Mnkande Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      36 Peniel O. Nyange Afisa Afya I Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      37 Philbert M. Stephen Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      38 Rachel N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      39 Richard W. Mrema Mwalimu Masnispaa ya Arusha ARUSHA Wilaya Rombo KILIMANJARO
      40 Sabina K. Mabula Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      41 Safina I. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Singida SINGIDA
      42 Samwel Y. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Singida SINGIDA
      43 Sarah J. Simama Afisa Muuguzi Daraja la III Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      44 Siah G. Makundi Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      45 Verian G. Sebuyoya Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      46 Veronica A. John Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      47 Victor B. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      48 Winfrida E. Emannuel Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Rorya MARA
      49 Fausta M. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Mkinga TANGA
      50 Frida A. Samwel Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
      51 Logolie L. Kimbai Afisa Kilimo II Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      52 Manka Ndossy Muuguzi I Wilaya ya Karatu ARUSHA Jiji la Mbeya MBEYA
      53 Michael J. Girgis Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Mbulu MBEYA
      54 Neema R. Kusaga Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      55 Patrick D. Wayda Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      56 Salome S. Mweka Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      57 Semeni E. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      58 Sophia I. Urassa Muuguzi I Wilaya ya Karatu ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      59 Sophia S. Bulali Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Iramba SIMIYU
      60 Theresia E. Shirima Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      61 Ruth R. Nkya Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      62 Imelda L. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Chato GEITA
      63 Kiroyani N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Babati MANYARA
      64 Martha S. Richard Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      65 Sakina J. Kandege Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      66 Sokoiani Ngapashi Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      67 Anna A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      68 Beatrice M. Temba Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      69 Catherine L. Hally Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      70 Emmanuel Segeja Afisa Ardhi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      71 Ernest N. Mhando Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      72 Gladness E. Swai Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Rufiji PWANI
      73 Heavenlight A. Mshana Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      74 Hilda D. Maseke Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      75 Margaret A. Munis Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      76 Modesta L. Temu Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      77 Pendo B. Mawalla Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      3
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      78 Robert M. Misiba Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      79 Shani B. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      80 Agnes A. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      81 Agness A. Dassa Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      82 Athuman H. Mushi Mhudumu Mwandamizi I Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Kilindi TANGA
      83 Emmanuel A. Nabiri Mhasibu I Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      84 Mildred A. Chonya Mteknolojia II Maabara Wilaya ya Monduli ARUSHA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      85 Radegunda C. Shayo Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      86 Rehema F. Nkya Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Ludewa IRINGA
      87 Richard A. Pungu Afisa Ardhi Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      88 Upendo E. Mlaki Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      89 Charles J. Somi Afisa Kilimo II Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      90 Daniel K. Mathias Mhasibu II Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      91 Devis E. Elisaria Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Wilaya ya Iramba SIMIYU
      92 Donisia A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      93 Eunice S. Shilinde Afisa Muuguzi I Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      94 Evaline R. Muro Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      95 Jane G. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      96 Joyce J. Humbe Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      97 Marcela Stephen Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Lindi LINDI
      98 Mary B. Macha Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      99 Rebeka C. Ndaki Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      100 Rehema S. Malimi Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      101 Robert Ngussa Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      102 Subira Mfanga Afisa Maendeleo ya Vijana I Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      103 Agnes D. Mande Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      4
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      104 Anastazia M. Zabron Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kibaha PWANI
      105 Christina S. Akyoo Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      106 Clara B. Munale Mwalimu Manipsaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Musoma MARA
      107 David P. Kallomo Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      108 Ezelida E. Zaidi Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      109 Honesti Lyimo Afisa Tabibu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kisarawe PWANI
      110 Khatibu J. Nyumbwe Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      111 Lenfrida T. Makabara Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
      112 Lenfrida Thomas Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
      113 Magreth C. Maganga Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Mkuranga PWANI
      114 Mary C. Makwaya Mwalimu Manispa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      115 Nassoro A. Mnzava Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kondoa DODOMA
      116 Neema R. Kidera Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
      117 Sr. Veronica J. Mushi Afisa Muuguzi II Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Masasi MTWARA
      118 Theresia B. Kiria Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
      119 Veronica G. Kibinga Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Jiji la Tanga TANGA
      120 Albina T. Inyasi Daktari Msaidizi Mwandamizi Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Babati MANYARA
      121 Alice A. Mkony Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      122 Alvera Joseph Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
      123 Catherine A. Maida Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Arusha ARUSHA
      124 Fausta C. Sabiyanka Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      125 Florida Willa Mwalimu Manispaa ya kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      126 Gloriosa Ntemi Muuguzi Mkuu I Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      127 Grace D. Kuzenza Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      128 Happy E. Myovela Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Arusha ARUSHA
      129 Hilary B. Kweka Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      5
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      130 Hilda S. Ng'umbi Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Mufindi IRINGA
      131 Hope S. Mariki Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Mbeya MBEYA
      132 Isabella E. Ndomba Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Ilemela MWANZA
      133 Joyce I. Ruambo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      134 Joyce R. Mwagila Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Kibaha PWANI
      135 Judica L. Minja Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      136 Laid A. Shekarange Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
      137 Laura L. Njige Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Kibaha PWANI
      138 Laurentia N. Mallewa Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Tanga TANGA
      139 Leticia John Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Same KILIMANJARO
      140 Lucy H. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Arusha ARUSHA
      141 Mariam N. Mgonja Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      142 Marystella G. Mrema Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Mbeya MBEYA
      143 Mohamed A. Ndemandema Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Makete NJOMBE
      144 Mwanaisha A. Massawe Afisa Kilimo II Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Makambako NJOMBE
      145 Naanjela G. Mwanga Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Monduli ARUSHA
      146 Neema M. Bitta Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
      147 Rahel A. Soronge Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      148 Rehema M. Mponda Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      149 Saada Almas Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Kibaha PWANI
      150 Sulaina H. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
      151 Theresia A. Maliti Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      152 Tumaini J. Mwaipopo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Monduli ARUSHA
      153 Upendo D. Mwakapusya Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
      154 Zulfa I. Abadallah Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      155 Aichiwake B. Malisa Mzoezi Viungo Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      6
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      156 Allan J. Sunga Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Jiji la Mwanza MWANZA
      157 Amina A. Amaniel Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Arusha ARUSHA
      158 Angela S. Nchimbi Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
      159 Anjelina V. Kilimo Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM wilaya ya Kondoa DODOMA
      160 Dafrosa Y. Lauwo Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      161 Edwine Kanyomoza Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Karagwe KAGERA
      162 Flora K. Ferdnand Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      163 Grace M. Kanyelele Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Iringa IRINGA
      164 Happiness N. Ezekiel Muuguzi II Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Sengerema MWANZA
      165 Ikupa J. Pwele Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
      166 Janeth Lukindo Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      167 John Msenga Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Jiji la Tanga TANGA
      168 Joseph Kinyangu Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      169 Julieth J. Mchome Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      170 Julietha Cyprian Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
      171 Kagoma M. Joseph Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      172 Peter N. Mboje Afisa Ugavi Msaidizi Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kibaha PWANI
      173 Protas G.K. Muhanuzi Afisa Ugavi I Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Tandahimba MTWARA
      174 Rahel E. Mchome Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
      175 Saphia R. Said Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Muheza TANGA
      176 Stella T. Moses Tabibu II Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Jiji la Mbeya MBEYA
      177 Suzan D. Kabudi Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      178 Tatu L. Ramadhani Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Meru ARUSHA
      179 Thomas E. Nkoma Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      180 Yolanda L. Chonya Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
      181 Magreth C. Maganga Mwalimu Manispaa ya Ilala DARES SALAAM Wilaya ya Mkuranga PWANI
      7
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      182 Agnes Adam Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Songea RUVUMA
      183 Deodatha C. Ishine Afisa Mifugo Wilaya ya Bahi DODOMA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      184 Haruna Y. Ngoloke Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Mji Mpanga RUKWA
      185 Juliana M. Gowele Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      186 Mwajuma O. Lungo Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      187 Paula J. Mwanyika Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Wilaya ya Mbarali MBEYA
      188 Sipha j. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Mji wa Kibaha PWANI
      189 Tabu Omary Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      190 Valentine E. Magema Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Wilaya ya Nzega TABORA
      191 Yohana J. Bayizi Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Jiji la Tanga TANGA
      192 Abilahi M. Bakari Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      193 Alex B. Soko Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Mafia PWANI
      194 Ally M. Kasembe Afisa Afya Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      195 Amina H. Chaurembo Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      196 Asha J. Seif Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Handeni TANGA
      197 Catherine F. Robert Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      198 Catherine R. Fabian Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      199 Christabela E. Mrekoni Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      200 Devin M. Mong'ateko Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Bunda MARA
      201 Doreen O. Binagi Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Bunda MARA
      202 Jacline G. Mmasi Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      203 Jacquline J. Chuma Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      204 Khalid J. Mzee Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      205 Mariam Fadhili Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kilindi TANGA
      206 Neema R. Lembao Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Igunga TABORA
      207 Simon E. Lusinde Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kiteto ARUSHA
      8
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      208 Suzan R. Maimu Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      209 Suzana S. Mjema Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kibaha KIBAHA
      210 Yudra Msuya Tabibu II Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      211 Antusa W. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
      212 Bahati Boma Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      213 Cotilda N. Nyendikuu Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      214 Dionisia L. Akaro Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      215 Edina John Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Iringa IRINGA
      216 Editruda Gadau Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      217 Eliud I. Njogellah Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Rufiji PWANI
      218 Erick J. Kitambi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Nzega TABORA
      219 Fatuma Shabani Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
      220 Gehazi M. Mbilinyi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Jiji la Mbeya MBEYA
      221 Grace Vundwe Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      222 Gradiline P. Massawe Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      223 Haluwa J. Daniel Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mbarali MBEYA
      224 Happiness K. Mregesi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      225 Jamilah I. Kallaghe Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      226 Jesca A. Mgalula Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      227 John J. Mabhuye Mhudumu wa Afya Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      228 Joyce E. Ngonyani Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      229 Julius Kamzola Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      230 Khwema Mbuya Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Singida SINGIDA
      231 Marystella Baynit Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      232 Mlacenice Y. Kilomo Muuguzi Mkunga I Manispaa ya Dodoma DODOMA Mji wa Kibaha PWANI
      233 Mtandi G. Mtopwa Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      9
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      234 Mwanaidi Kassimu Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      235 Paulina D. Mtaturu Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Serengeti MARA
      236 Pilly Mtalimile Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      237 Rahel E. Mchome Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      238 Rehema F. Masagasi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      239 Sarah M. Charles Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      240 Stephania A. Kikoti Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Tarime MARA
      241 Zinduna M. Haule Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      242 Abass B. Kasimu Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Iringa IRINGA
      243 Agnes A. Massawe Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      244 Agnes D. Shemi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Lushoto TANGA
      245 Agnes K. Peter Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bukombe GEITA
      246 Agness C. Njavike Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Jiji la Mbeya MBEYA
      247 Alecsia M. Mhoma Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      248 Boniface N. Nyangu Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      249 Chacha M. Mwikwabe Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Chato GEITA
      250 Christina Msengi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Iramba SINGIDA
      251 Dalila A. Saidy Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Magu
      252 Egbert M. Kalumuna Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Urambo TABORA
      253 Elizabeth J. Gombela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      254 Ester A. Mrema Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Mji Njombe NJOMBE
      255 Fatuma S. Ahamed Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      256 Fausta F. Haule Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      257 Filomena R. Komba Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      258 Furaha X. Nyoni Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mtwara MTWARA
      259 Hellen P. Madole Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      10
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      260 Hilgatha A. Msanga Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      261 Jacqueline N. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      262 John Sanga Afisa Misitu I Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      263 Joseph O. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      264 Judith G. Kibodya Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      265 Mariam L. Mwankwasya Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Nkasi RUKWA
      266 Michael Y. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      267 Mpelwa L. Elias Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Igunga TABORA
      268 Ndege Z. Zipporah Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Jiji la Tanga TANGA
      269 Neema Ernest Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Meatu SIMIYU
      270 Rajabu S. Yengela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      271 Rehema A. Abdul Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      272 Rehema D. Shimwela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      273 Rozina J. Ngowoko Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      274 Rukia S. Mwiru Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      275 Scholastica C. Mtabo Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Igunga TABORA
      276 Shufaa K. Dhahabu Katibu Muhtasi III Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      277 Siajabu M. Mfuru Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      278 Steven R. Mhina Afisa Ugavi Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      279 Winjuka K. Jaredi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      280 Zaujia M. Juma Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bahalamuro KAGERA
      281 Zawadi R. Mwigulu Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      282 Ziada N. Mhepela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      283 Augusta M. Aquiline Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      284 Bakari H. Madau Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      285 Beatrice E. Chigava Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      11
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      286 Clarion M. Mlewa Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Mji Njombe NJOMBE
      287 Devotha J. Uvambe Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      288 Emma K. Mchome Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      289 Farida M. Mayega Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      290 Helena A. Mwaipaja Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      291 Ibrahim S. Mangi Mhasibu II Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      292 Magreth J. Fapha Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      293 Maimuna D. Juma Muuguzi II Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Lindi LINDI
      294 Novati D. Kiiza Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      295 Peter J. Kihuruta Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      296 Rachel A. Said Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Musoma MARA
      297 Raymunda Massi Katibu Mhutasi III Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      298 Stella G. Mzuka Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      299 Tryphone T. Mkolokoti Afisa Utumishi II Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Meru ARUSHA
      300 Adina T. Mbaruku Afisa Kilimo/Mifugo Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Mji Korogwe TANGA
      301 Aliel M. Weston Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      302 Aloyce F. Mtisi Afisa Utamaduni Msaidizi Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      303 Amina S. Mfilinge Mhudumu wa Afya Mabaara Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      304 Anjela G. lyamboko Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      305 Barnabas M. Alex Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      306 Bertha R. Kasomwa Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
      307 Betty E. Mayombo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Lushoto TANGA
      308 Chacha P. Maroa Tabibu II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Serengeti MARA
      309 Esther Ottenyo Muuguzi II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Rorya MARA
      310 Fanikio I. Bitende Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Musingwi MWANZA
      311 Fatuma M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mkinga TANGA
      12
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      312 Frola Nyato Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      313 Gladness C. Kamnde Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      314 Glory J. Kimaro Mhasibu I Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      315 Habibu K. Marengu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      316 Happiness T. Mkeni Mhasibu II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      317 Hawa H. Mkwepo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      318 Jenifa Ntakwendela Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      319 Joyce F. Lulihija Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      320 Magreth M. Mbanda Muuguzi II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      321 Mecklin Kavugha Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      322 Milka Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      323 Monica Luswaga Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      324 Neema A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Iramba SINGIDA
      325 Nicolaus A. Massawe Afisa Utumishi Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      326 Prisca Elphace Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Mtwara MTWARA
      327 Rehema P. Manyonga Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      328 Richard Andindilile Mkaguzi wa Ndani Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kilwa liNDI
      329 Romana A. Kutika Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Iringa IRINGA
      330 Theophil B. Ngonyani Afisa Ushirika Msaidizi Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      331 Tumaini Anold Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      332 Tumaini Laisoni Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      333 Vales L. Kipepeo Malimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      334 Veneranda Simbamwene Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      335 Victoria C. Wihenge Afisa Utumishi II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      336 Wegesa J. Mwema Afisa Afya Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      337 Agnes E. Mugenga Muuguzi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      13
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      338 Agness K. Shemweta Afisa Misitu Msaidizi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      339 Ahazia Berya Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      340 Allan M. Alexander Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      341 Ally Ngecha Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      342 Anna A. Temu Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      343 Catherine C. Mabula Muuguzi II Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Geita GEITA
      344 Cecilia Mwing'uri Afisa Ardhi Mwandamizi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      345 Christophina S. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      346 Editha W. Sebahungu Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      347 Edward M. Mlowe Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      348 Emiliana J. Mungure Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Hanang MANYARA
      349 Emmanuel Mango Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      350 Eradi Chilongoni Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      351 Ernest Kimaro Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      352 Fabian C. Wandwe Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      353 Faida K. Antwaneth Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      354 Hawa Sadala Muhudumu wa Afya Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      355 Herman V. Macha Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      356 Hezron Danda Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      357 Jaida D. Lichinga Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
      358 Julieth R. Moshi Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      359 Liberata S. Chamulesile Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      360 Maimuna Makutika Mhandisi Kilimo II Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      361 Mariam Ipopo Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      362 Mariam J. Nyawenga Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      363 Musoma Jamla Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      14
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      364 Omary C. Daniel Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      365 Rachel J. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      366 Rachel M. Angelo Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Musoma MARA
      367 Richard L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      368 Roberth S. Sese Dereva II Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      369 Rose Mwakatika Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kyela MBEYA
      370 Selestine M. Kisano Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      371 Shadya Mrope Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      372 Sophia C. Mollel Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      373 Veronica M. Matonelo Muuguzi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      374 Zenais S. Mosha Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      375 Zuiya John Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      376 Alicia K. Sevelian Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      377 Amina Kingama Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Lushoto TANGA
      378 Amina S. Mang'ombe Afisa Muuguzi Darala la II Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      379 Aneth A. Rugemalira Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bukoba KAGERA
      380 Asha Rashid Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      381 Batuli A. Nziajose Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      382 Benitha Selestine Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      383 Bertha Masanje Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      384 Caroline Ndossi Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      385 Castisma Theodory Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      386 Catherine N. Molel Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Longido ARUSHA
      387 Coletha P. Masai Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      388 Deusdedit W. Ng'holombi Afisa Ugavi I Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilemela MWANZA
      389 Dismas Aggrey Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kiteto ARUSHA
      15
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      390 Donatus Alfred Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      391 Fatuma Bakari Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      392 Foibe J. Ngoliga Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      393 Fortunata Fraterin Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      394 Francis K. Peter Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      395 Grace A. Rugemwa Afisa Kilimo III Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bukoba KAGERA
      396 Grace F. Buberwa Afisa Muuguzi II Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      397 Hamisi Rashidi Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Lushoto TANGA
      398 Helen Kijazi Mhasibu II Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      399 Hidaya Ally Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      400 Joackim Hormisdes Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      401 Jollyness R. Kiobya Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Meru ARUSHA
      402 Juliana Jackson Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      403 Julius Dionise Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      404 Lucy Pantaleo Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      405 Mohamed A. Mashinge Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Longido ARUSHA
      406 Nassoro M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      407 Neema Elias Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilemela MWANZA
      408 Rebecca C. Gikaro Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kibaha PWANI
      409 Robita Gateti Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
      410 Rogation Burchard Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      411 Rwegasira A. Stephano Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      412 Samson N. Maiga Afisa Afya Msaidizi Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Musoma MARA
      413 Sarah J. Mshana Muuguzi I Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      414 Sarah Mgohachi Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      415 Savaivo Jasson Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      16
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      416 Shellah Mussa Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bukoba KAGERA
      417 Vestina Protas Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Rufiji PWANI
      418 Victor S. Salvatory Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      419 Widness Bernard Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      420 Agnes M. Akella Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      421 Agripina A. Thira Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      422 Agripina Andrea Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      423 Amina S. Hassan Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      424 Angela S. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      425 Angela S. Mbise Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nyamagana MWANZA
      426 Anna C. Olotu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muheza TANGA
      427 Annastazia Mahalu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
      428 Apronia Katima Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
      429 Asera M. Dismas Muuguzi Mkunga Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Maswa SHINYANGA
      430 Asha H. Mjema Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      431 Boniface M. Mgaya Afisa Kilimo II Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nkasi RUKWA
      432 David N. Erasto Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
      433 Editha Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      434 Elizabeth D. Muyanda Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      435 Elizabeth J. Mongy Muuguzi Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Singida SINGIDA
      436 Erick A. Nyenza Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      437 Eveline E. Biseko Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Musoma MARA
      438 Genoveva K. Boniface Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nzega TABORA
      439 Gibson Elias Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Bunda MWANZA
      440 Happy M. Alimwene Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      441 Happyness Adeline Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      17
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      442 Hawa A. Kukome Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      443 Hellena M. Polcarp Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Korogwe TANGA
      444 Jeriko J. Mwashibili Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      445 Joyce L. Mosha Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
      446 Justine A. Meshack Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      447 Kipesha F. Raphael Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      448 Kirugi K. Makonyo Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Tarime MARA
      449 Lightness Robert Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      450 Lilian G. John Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
      451 Lucia Frank Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      452 Maore N. Emilly Muuguzi II Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      453 Mariam H. Salumu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Singida SINGIDA
      454 Meshack Fella Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      455 Milembe Ilando Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Tabora TABORA
      456 Monica Epimack Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      457 Monica Francis Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Musoma MARA
      458 Mwanahamisi Shaban Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      459 Ndaro W. Mugeta Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
      460 Nedia C. Bushoberwa Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      461 Neema John Muuguzi II Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Musoma MARA
      462 Pendo V. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      463 Philip M. Robert Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Musoma MARA
      464 Rehema Asanga Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Kyela MBEYA
      465 Rehema Lubango Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      466 Richard J. Makindika Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
      467 Rinna A. Munisi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      18
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      468 Ritha I. Nganga Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
      469 Rufina Velerian Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      470 Sakina Hemedi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      471 Sarah A. Mkopi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      472 Setty Sarapion Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      473 Spiriana A. Masaro Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      474 Sr. Fromunda E. Masawe Afisa Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      475 Sr. Lucida M. Minja Afisa Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      476 Tatu Lusesa Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      477 Theodata Burchard Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
      478 Theresia Anthony Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      479 Theresia E. Mlengu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      480 Violeth Nahushi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
      481 Yunis Yasin Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      482 Zaina Rashidi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Mkinga TANGA
      483 Zuhura H. Kahungenge Muhudumu wa Afya Mkuu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nzega TABORA
      484 Agatha M. Wawa Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      485 Chrispo D. Kisoma Afisa Misitu Masaidizi Wilaya ya Iringa IRINGA Wilaya ya Tabora TABORA
      486 Furaha J. Kayanda Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      487 Gladis Kachenga Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Jiji la Mbeya MBEYA
      488 Isaya B. Henjewele Tabibu Msaidizi Wilaya ya Iringa IRINGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      489 Jackson K. Justinian Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      490 Jane F. Chalamila Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      491 Joyce H. Kileo Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      492 Lauriano M. Mwalongo Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Mji wa Kibaha PWANI
      493 Mariam S. Kalasya Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      19
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      494 Michael A. Simkonda Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Jiji la Mwanza MWANZA
      495 Mohamed M. Mwinyi Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Mji wa Kibaha PWANI
      496 Mwaija Msigwa Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      497 Namwai S. Makame Daktari Msaidizi Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      498 Prisca H. Sylvester Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Jiji la Tanga TANGA
      499 Ramla E. Rashid Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Songea RUVUMA
      500 Shida Mlanzi Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      501 Simbert M. Kikoko Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      502 Vaileth S. Kabulunze Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      503 Vumilia Ernest Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Mji wa Njombe NJOMBE
      504 Francisca Jeremia Fundi Sanifu II Wilaya ya Kilolo IRINGA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      505 Halima H. Mlalwe Mwalimu Wilaya ya Kilolo IRINGA Mji wa Kibaha PWANI
      506 Jane G. Mgulwe Mwalimu Wilaya ya Kilolo IRINGA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      507 Levina Kalinga Afisa Ardhi Msaidizi Wilaya ya Kilolo IRINGA Wilaya ya Geita GEITA
      508 Hanna S. Luoga Mwalimu Wilaya ya Ludewa IRINGA Jiji la Mbeya MBEYA
      509 Modesta A. Msanga Mwalimu Wilaya ya Ludewa IRINGA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      510 Romana Komba Mwalimu Wilaya ya Ludewa IRINGA Wilaya ya Songea RUVUMA
      511 Alfred A. Satele Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Mpanda KATAVI
      512 Andrew Ndewele Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      513 Chiku S. Mwallo Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      514 Emil A. Nelson Mpima Ardhi II Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      515 Faustine F. R. Fivawo Muuguzi Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      516 Gallus T. Komba Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      517 Haillen K. Japhet Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      518 Hamisa R. Mangapi Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      519 Hussein R. Musiba Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      20
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      520 Rehema E. Moshi Mkaguzi wa Ndani II Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      521 Salome Henjewele Muuguzi Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      522 Abdallah B. Mnakamali Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Lushoto TANGA
      523 Adela N. Sylvester Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      524 Benfaxad Chiguru Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Magu MWANZA
      525 Edina L. Zadock Muuguzi Mkunga Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      526 Edina P. Ruguga Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      527 Elias R. John Tabibu Msaidizi Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      528 Euzebia Ladslaus Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      529 Fadhila A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      530 George M. Mkanya Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      531 Grace S. Buganga Katibu Muhtasi I Wilaya ya Biharamulo KAGERA Mji wa Kibaha PWANI
      532 Happiness Isack Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      533 Jane M. Kalamji Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Babati MANYARA
      534 Judith R. Theodbard Muuguzi I Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      535 Neema Charles Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Mji wa Kahama SHINYANGA
      536 Pevi B. Chana Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      537 Rehema K. Malaki Mwalimu Wilaya ya Bihalamuro KAGERA Wilaya ya Bukombe GEITA
      538 Shani Z. Mbyana Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Biharamulo KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      539 Themi N. Barugize Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      540 Witness Laurent Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Magu MWANZA
      541 Angelina F. Wiboga Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      542 Anitha S. Ngaiza Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      543 Annastazia K. Mathew Mwalimu Wilaya ya Bukoba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      544 Bulabo K. Vitus Afisa Kilimo III Wilaya ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      545 Clement O. Nyagawa Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Iringa IRINGA
      21
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      546 Grace C. Munyu Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      547 Ibrahim W. Ibengwe Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Musoma MARA
      548 Iluminatha A. Gejeje Mwalimu Wilaya ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      549 Juliana Kusigwa Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      550 Margaretha E. Mbukwa Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Ileje MBEYA
      551 Mkangama M. Moshi Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      552 Mohamed S. Mohamed Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      553 Mwanamkuu M. Azani Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      554 Proscovia Rugumila Mwalimu Wilaya ya Bukoba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      555 Sadam T. Kibona Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      556 Specioza S.M. Mwanansao Mhudumu wa Afya Wilaya ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      557 Mwajuma I. Msuya Mwalimu Wilaya ya Chato KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      558 Alexander R. Nobo Mwalimu Wilaya ya Kagera KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      559 Hekima L. Samson Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      560 Jesca J. Mphuru Mwalimu Wilaya ya Kagera KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      561 Adam M. Tairo Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Arusha ARUSHA
      562 Adelina M. Kajuna Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      563 Ashura Mawalanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Musoma MARA
      564 Aziza K. Juma Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      565 Baraka A. Joel Muuguzi I Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      566 Bertha D. Maqway Afisa Maendeleo II Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Tanga TANGA
      567 Deus P. Maganga Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      568 Emmanuel S. Majingaa Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      569 Esdory B. Nyamhiba Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      570 Eva M. Runyoro Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      571 Eva Runyoro Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      22
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      572 Evodia E. Majada Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      573 Getruda M. Nyamilele Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      574 Grace Raphael Katibu Muhtasi III Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      575 Jenipha Lubanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      576 Joseph S. Maziku Afisa Ugavi Mwandamizi Wilaya ya Karagwe KAGERA Mji wa Kahama SHINYANGA
      577 Juma D. Mrisho Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      578 Pili S. Kiula Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Singida SINGIDA
      579 Pracidia K. Theophil Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      580 Prisca E. Shuli Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kilwa Masoko LINDI
      581 Renaltus C. Kavishe Afisa Biashara II Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Babati MANYARA
      582 Rosemary S. Gwiza Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      583 Sofia A. Gashomba Afisa Kilimo III Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Longido ARUSHA
      584 Sophia R. Kisenha Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
      585 Staford B. Daniel Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      586 Stanslaus M. Peter Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      587 Tedjeta F. Kanani Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      588 Zena A. Said Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      589 Zena E. Abeid Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      590 Anna Kaganga Mwalimu Wilaya ya Misenyi KAGERA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      591 Zacharia S. Manya Muuguzi Wilaya ya Misenyi KAGERA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      592 Alistidia M Ubard Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Manispaa ya Mtwara
      Mikindani
      MTWARA
      593 Betram P. Kissima Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      594 Furaha R. Mkony Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      595 Nkwabi Mathias Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      596 Renifrida B. Budigila Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      597 Zacharia S. Manya Muuguzi II Wilaya ya Missenyi KAGERA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      23
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      598 Ada G. Mbusa Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      599 Anastazia Chrispin Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      600 Anitha W. Mutafungwa Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      601 Asha M. Jolle Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      602 Asia I. Rweyendele Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      603 Baraka F. Mshana Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      604 Benjamin I. Manyama Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Magu MWANZA
      605 Charles N. David Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Tarime MARA
      606 Enock K. Simoni Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Urambo TABORA
      607 Gloria Z. Madida Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      608 Hozana G. Kazimili Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Mji wa Kahama SHINYANGA
      609 Isaya K. Winston Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      610 Jackline A. Mushi Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      611 Jackson Magessa Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      612 Johanitha R. Rwegoshora Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      613 Jonesia P. John Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      614 Josephat M. Christopher Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      615 Jovieth J. Jovenary Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      616 Lilian N. Katunzi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      617 Lucas J. Mugeta Afisa Ugavi II Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Dar es Salaam DAR ES SALAAM
      618 Lucia M. Edward Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      619 Macrina A. Rwabuhimba Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      620 Mahembo Funda Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
      621 Majuto M. Magere Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      622 Masalu Sayi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Musoma MARA
      623 Melania K. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      24
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      624 Neema B. Sadock Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      625 Noel M. Dohodoho Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      626 Rehema A. Ngubalu Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      627 Rehema Ruzika Mvuvi Msaidizi I Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      628 Reuben D. Majora Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
      629 Richard K. Elikana Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      630 Salome M. Robert Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      631 Shida C. Mwizarubi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      632 Sikudhani Msumari Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Serengeti MARA
      633 Steve K. Kasongo Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      634 Sunge L. Semah Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      635 Yulitha M. Nyalo Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      636 Adventina R. Wincheslaus Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      637 Amiri M. Mkulu Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      638 Bibiana B. Prosper Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Bunda MARA
      639 Leticia M. Mudesty Tabibu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Tarime KAGERA
      640 Levona Zaburi Muuguzi II Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
      641 Mary S. Alendwaseni Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      642 Pendo L. Constantine Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
      643 Rehema W. Banyaga Tabibu Msaidizi Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      644 Rose Innocent Msaidizi wa Kumbukumbu II Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      645 Shukurani O. Michael Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Tabora TABORA
      646 Stephen F. Mengi Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      647 Tlehema E. Ammi Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      648 Veronica R. Mjatta Afisa Ugavi Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
      649 Yona Hatibu Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      25
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      650 Adela S. Mturo Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      651 Aziza E. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mufindi IRINGA
      652 Bupe L. Mlabwa Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      653 Christina J. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbarali MBEYA
      654 Devotha D. Kapakala Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Jiji la Mwanza MWANZA
      655 Enerica E. Mgaya Mwalimu Wilaya ya mpanda KATAVI Wilaya ya Mufindi IRINGA
      656 George F. Ambilikile Mwalimu Mji wa Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbeya MBEYA
      657 George K. Simpepo Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Nkasi RUKWA
      658 Gloria M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbozi MBEYA
      659 Kulwa J. Mapunda Mwalimu Mji wa Mpanda KATAVI Wilaya ya Rungwe MBEYA
      660 Letisia T. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mufindi IRINGA
      661 Olivana O. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      662 Salma R. Fakihi Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Newala MTWARA
      663 Scholastica M. Masinde Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbozi MBEYA
      664 Telezya D. Sinkonde Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Rorya MARA
      665 Thabita M. Mikidadi Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbozi MBEYA
      666 Thodosia J. Hilly Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Njombe NJOMBE
      667 Victor Luoga Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      668 Watende D. Chambulikazi Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Igunga TABORA
      669 Abdallah A. Seif Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      670 Alipo J. Jimu Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Nkasi RUKWA
      671 Anna B. Mabone Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      672 Asturmius R. Rugemalira Afisa Ardhi II Wilaya ya Kasulu KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      673 Christopher C. Mlotwa Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      674 Dunia S. Jonasy Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      675 Eliza M. Eliaman Afisa Kilimo na Mifugo Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mkinga TANGA
      26
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      676 Esperansa S.R. Kasiano Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      677 Fabian M. Simeo Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      678 Fatuma S. Chongowe Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      679 Hamisa B. Mgazo Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      680 Happy S. Champanda Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Muleba KAGERA
      681 Haruna Haji Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      682 Imaculatha J. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      683 Kahana Focus Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      684 Latifa H. Muhembe Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      685 Laurent J. Sikuyombaga Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      686 Leonard M. Charles Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      687 Losana S. Ntagata Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Mji wa Mpanda KATAVI
      688 Mathilde A. Ruyange Muunguzi Mkunga I Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilayaya Karagwe KAGERA
      689 Neema Bwire Afisa Kilimo na Mifugo Msaidizi III Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      690 Neema K. Miti Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      691 Nuhu R. Ndilla Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kasulu KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      692 Rahabu Ruhere Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      693 Rhoda O. Bernard Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      694 Saraphia E. Mboya Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Muheza TANGA
      695 Ubaid I. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      696 Uzia Boniface Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      697 Vicent D. Mgunda Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      698 Victor N. Magafu Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Chato KAGERA
      699 Victor Pyuza Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Manispaa ya Singida SINGIDA
      700 Victoria M. Lyoba Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Nzega TABORA
      701 Zephania E. Senguo Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      27
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      702 Adolfina E. Mwatulo Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      703 Asteria M. Haule Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Ngara KAGERA
      704 Benedicto S. Nada Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      705 Daniel Mbwaga Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      706 Daniel S. Matemi Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Magu MWANZA
      707 Elias Zabron Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      708 Ezekiel S. Lubuva Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      709 Fatuma Rashidi Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      710 Firothea F. Tebaza Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      711 Godfrey H. Mfumya Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      712 Hadija S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Tanga TANGA
      713 Iman Japhet Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Bukombe GEITA
      714 Judith C. Stephano Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      715 Juliana Z. Luambano Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Iramba SINGIDA
      716 Leah D. Sabuni Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      717 Majuto Ngaila Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      718 Mashaka A. Kilangi Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Bariadi SHINYANGA
      719 Naomi D. Shibanda Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      720 Neema S. Shemndolwa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Tanga TANGA
      721 Newton Maloda Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
      722 Rahibu M. Buberwa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
      723 Redempta M. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Meru ARUSHA
      724 Rehema A. Matumla Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      725 Revocatus Eustace Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      726 Rosebertha V. Rugarabamu Mhudumu wa Afya Mwandamizi Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      727 Shemu S. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Igunga TABORA
      28
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      728 Siyajali B. Charles Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Tanga TANGA
      729 Sophia Modesty Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      730 Theresia Magesa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      731 Veronica S. Kajobi Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
      732 Wambura M. Kitang'ita Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Tarime MARA
      733 Ajira K. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Newala MTWARA
      734 Ally A. Chambo Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      735 Ally J. Mwamia Mhasibu II Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      736 Amina A. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Mji wa Babati MANYARA
      737 Annastazia K. Silas Afisa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      738 Asanterabi A. Swai Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      739 Ashura S. Ndauga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      740 Bernad Theonest Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      741 Chabo S. Mkoko Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      742 Christina M. Maluku Muuguzi II Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      743 Christopher E. Kaijage Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      744 Dativa A. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      745 Diana Damaseni Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
      746 Diana Y. Chikoti Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      747 Donatha M. Lameck Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      748 Edna J. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bukombe GEITA
      749 Elizabeth M. Sangu Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      750 Enica M. Magesa Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      751 Fatma A. Saidi Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      752 Fatuma Abdul Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      753 George A. Maula Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      29
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      754 Gladness V. Bangi Mhudumu wa Afya Manispaa ya Kigoma KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      755 Gloria D. Mwaiseje Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      756 Helena M. Msuya Mwalimu Mji wa Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      757 Husna H. Makarabo Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      758 Imaculata F. Mosha Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      759 Jamal A. Mazel Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      760 Jema K. Valentine Muuguzi II Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA Wilaya ya Ngara KAGERA
      761 Jesca K. Lupogo Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Tabora TABORA
      762 Joyce N. Japhet Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      763 Juliana M. Sitta Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Mji wa Mpanda KATAVI
      764 Julius Kyaruzi Fundi Sanifu Mkuu Upimaji na Ramani Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      765 Justa R. Salvatory Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      766 Kalekwa R. Mporogomy Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mbarali MBEYA
      767 Koga N. Bulengela Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      768 Latifa Maporo Katibu Muhtasi III Manispaa ya Kigoma KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      769 Lylian L. Tizanga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Muleba KAGERA
      770 Maangaza S. Awadhi Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      771 Makaja M. Kasili Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      772 Mediartix R. Medard Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      773 Meshack A. Herman Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      774 Mussa A. Luhamo Mhasibu Mwandamizi Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      775 Mwajuma Mahwela Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      776 Namudu Donath Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bukoba KAGERA
      777 Nelson J. Kayabu Mhasibu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Musoma MARA
      778 Peter J. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      779 Rahel A. Seth Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Iringa IRINGA
      30
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      780 Ramla I. Hayeshi Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Tarime MARA
      781 Rashidi R. Mkanza Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      782 Robetha N. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      783 Rose I. Jovine Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Magu MWANZA
      784 Rosemary S. Kisura Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      785 Said R. Lyoba Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Sikonge TABORA
      786 Said S. Mgowa Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      787 Semen A. Nkumira Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      788 Sifa I. Rubaka Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      789 Specioza R. Nyanungu Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      790 Tatu Abijoh Afisa Muuguzi Msaidizi Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      791 Tatu J. Ashery Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Igunga TABORA
      792 Teonas M. Kawimbe Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      793 Upendo A. Ritte Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      794 Veronica B. Masunga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
      795 Veronica S. Martine Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      796 Veronika Moses Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      797 Zaituni J. Pangani Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
      798 Zehra F. Matanga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      799 Zuleha B. Swalehe Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      800 Aikande S. Kweka Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Meru ARUSHA
      801 Ally K. Tengeza Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      802 Eshimuni G. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      803 Esther C. Magola Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
      804 Happiness J. Butati Tabibu I Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
      805 Hellen F. Mdee Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Mji wa Babati MANYARA
      31
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      806 Herieth Mbaraku Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Kisarawe PWANI
      807 Jaqueline A. Ulaya Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      808 Jofrey J. Rugimbana Dereva II Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Singida SINGIDA
      809 Judith M. Munisi Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Hanan'g MANYARA
      810 Justina J. Challo Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      811 Kuruthum O. Lilungulu Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Mji wa Babati MANYARA
      812 Lessa A. Ndegi Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      813 Lidya A. Munuo Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Mbeya MBEYA
      814 Mercey E. Mmbasha Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Kondoa DODOMA
      815 Monica A. Lemnge Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
      816 Mwajuma J. Muro Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Singida SINGIDA
      817 Mwanaasha H. Massanga Muuguzi II Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
      818 Mwanakombo R. Guka Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
      819 Rehema A. Simkoko Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Kahama TABORA
      820 Shaila A. Zayumba Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Lushoto TANGA
      821 Tatu I. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
      822 Agnes C. Lubuva Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
      823 Airene A. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
      824 Ajenta Mrema Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Mji wa Kibaha PWANI
      825 Alphonce P. Temba Afisa Ugavi Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
      826 Balbina D. Tarimo Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
      827 Carolina M. Kagashe Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      828 Chisata L. Halord Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Mji wa Njombe NJOMBE
      829 Christina Julius Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      830 Elice E. Silayo Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
      831 Ester J. Mo Afisa Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Babati MANYARA
      32
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      832 Eva C. Kifumu Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Bukoba KAGERA
      833 Flora D. Nzigilwa Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Iringa IRINGA
      834 Florah D. Richard Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
      835 Florencia C. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
      836 Francisca J. Mseya Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni KINONDONI
      837 Fransisca Kiamth Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Mkinga TANGA
      838 Frida Mwamanda Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      839 Gasto F. Mmassy Afisa Mtendaji Mtaa Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Ruangwa MBEYA
      840 Godwin A. Saigurani Fundi Sanifu I Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      841 Hadija H. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      842 Hellen P. Mselingwa Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Kongwa DODOMA
      843 Ignace N. Tesha PAFO II Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Singida SINGIDA
      844 Irene O. Kessy Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
      845 Janeth M. Matingisa Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
      846 Japhary J. Abdul Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      847 Joseph R. Mallya Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
      848 Josephine G. Kiwia Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      849 Khadija S. Mtui Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Singida SINGIDA
      850 Lianael S. Mihungo Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      851 Lyidia C. Sakaya Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      852 Majuto G. Malingila Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      853 Maneno S. Juto Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
      854 Mary R. Mhando Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Bariadi SHINYANGA
      855 Navoneiwa F. Saimon Muuguzi Daraja II Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Njombe NJOMBE
      856 Preciosa P. Maleme Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO jiji la Mwanza MWANZA
      857 Ramlat J. Ramadhani Afisa Tabibu Daraja I Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      33
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      858 Rosemary P. Matemu Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      859 Rukia M. Mtangi Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
      860 Sadiki S. Mrisho Afisa Utumishi I Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Kongwa DODOMA
      861 Salome G. Mangi Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      862 Saumu Saidi Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      863 Shella Hussein Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      864 Slyvia L.. Makendi Mhudumu wa Afya Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      865 William Lutege Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      866 Agnes M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      867 Anna J. Assey Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      868 Devotha Ngole Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Iringa IRINGA
      869 Elionora T. Meshili Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
      870 Felician F. Makhata Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
      871 Fika K. Msongwe Fundi Sanifu I Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Mbeya MBEYA
      872 Heriet S. Mkongelwa Tabibu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
      873 Herieth Sekurungu Tabibu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
      874 Mahija Mbaruku Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
      875 Maria H. Kidadu Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Babati MANYARA
      876 Matinde Y. Thomas Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Tarime MARA
      877 Mohamedi S. Kichawele Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      878 Mwanahamisi M. Kaoneka Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      879 Nazahedi M. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Missenyi KAGERA
      880 Nora Godwin Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      881 Richard Lawrence Mkaguzi wa Ndani Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      882 Sadick M. Sadick Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      883 Sarah E. Ngomuo Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      34
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      884 Simon V. Mbigi Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Njombe NJOMBE
      885 Anna G. Mmassa Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Babati MANYARA
      886 Anna L. Leiyo Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
      887 Athumani S. Kulusangai Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Lushoto TANGA
      888 Atugomokile T. Sanga Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      889 Awadhi I. Mndeme Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Rungwe MBEYA
      890 Beatrace F. Minja Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
      891 Honest G. Lyimo Afisa Tabibu Daraja I Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      892 Julieth S. Samwel Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Meru ARUSHA
      893 Msafiri J. Kivuyo Mwalimu Wilaya Rombo KILIMANJARO Masnispaa ya Arusha ARUSHA
      894 Nyasenga A. Chakwanza Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      895 Rose C. Kangu Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Songea RUVUMA
      896 Stephen L. Silwimba Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Mbozi MBEYA
      897 Theresia M. Mchome Mhudumu wa Afya Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Rungwe MBEYA
      898 Zebeda S. Ntirubaye Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      899 Ellen G. Sichalwe Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
      900 Grace J. Malakasuka Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO jiji la Mbeya MBEYA
      901 Jescar C. Kowero Mwalimu wilaya ya Same KILIMANJARO Wilaya ya Geita MWANZA
      902 Joyce M. Israel Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      903 Ludovick K. Basugwoya Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      904 Maimuna H. Mjema Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      905 Mary M. Enea Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
      906 Mwanlali M. Qullaaten Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      907 Peniel J. Titus Mchumi I Wilaya ya Same KILIMANJARO jiji la Mwanza MWANZA
      908 Samwel N. Lugwisha Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Tabora TABORA
      909 Shufaa S. Msangi Afisa Afya Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      35
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      910 Theresia Michael Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Wilaya ya Lushoto TANGA
      911 Tumaini Malambughi Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Jiji la Mbeya MBEYA
      912 Ashura A. Msangi Mwalimu Wilaya ya Siha KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      913 Renastituta R. Swai Mwalimu Wilaya ya Siha KILIMANJARO Wilaya ya Kiteto MANYARA
      914 Sarah P. Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Siha KILIMANJARO Wilaya ya Meru ARUSHA
      915 Aissa Marco Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Monduli ARUSHA
      916 Alfred P. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      917 Asha H. Rashid Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      918 Emmanuel M. Mutoka Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Karagwe KAGERA
      919 Fatuma S. Mshana Muuguzi II Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      920 Grace Njau Afisa Ugavi Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Kisarawe PWANI
      921 Halima Saidi Mhudumu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      922 Joyce J. Wadelanga Afisa Maendeleo wa Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Mkuranga PWANI
      923 Kassim A. Mnuona Afisa Kilimo II Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Newala MTWARA
      924 Kazija Wahabi Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Mkuranga PWANI
      925 Mohamed Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
      926 Mohamed J. Kaudunde Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Kisarawe PWANI
      927 Mwajuma M. Masoud Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      928 Paulina A. Kijo Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      929 Shadrack Z. Mwamsha Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Masasi MTWARA
      930 Yohana Shiyo Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Korogwe TANGA
      931 Zainab A. Luhumba Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      932 Adili Chibwana Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu LINDI Wilaya ya Lindi LINDI
      933 Agnes L. Makota Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      934 Alli O. Shosi Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Mji Kibaha PWANI
      935 Aloyce A. Jacques Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      36
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      936 Baraka P. Fungo Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      937 Chausiku G. Ndunguru Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      938 Cosmas M. Mwandisya Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Kibaha PWANI
      939 Elizabeth M. Andrea Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Dodoma DODOMA
      940 Ester Modesto Afisa Muuguzi Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      941 Fatma R. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Mafia PWANI
      942 Halima M. Damoder Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      943 Irene J. Riwa Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      944 Jenifer B. Semwinga Katibu Muhtasi III Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      945 John M. Chacha Mhandisi Ujenzi II Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      946 Kelvin M. Mwambigija Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Mbozi MBEYA
      947 Lucy Mahundu Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Mji wa Bariadi SIMIYU
      948 Magreth F. Tendeje Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Mji Masasi MTWARA
      949 Mariam I. Lyanga Mtunza Kumbukumbu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      950 Matiko S. Mniko Mhasibu I Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Mikindani MTWARA
      951 Mbokigwe Simoni Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Mji wa Njombe NJOMBE
      952 Miltraud Nyagali Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya
      Mtwara/Mikindani
      MTWARA
      953 Mophen G. Mwakajonga Mchumi II Manispaa ya Lindi LINDI Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      954 Nuru M. Ngaunje Muuguzi II Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      955 Nyamosi J. Tugara Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Wilaya ya Meatu SIMIYU
      956 Omari A. Dellow Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      957 Rehema H. Namkunda Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Morogoro LINDI
      958 Rhoda L. Namsukwa Muuguzi Mkuu II Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Iringa IRINGA
      959 Rukia Namwalia Civil Technician Manispaa ya Lindi LINDI Wilaya ya Masasi MTWARA
      960 Subira Halifa Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
      961 Sudi Said Afisa Ushirika II Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Tandahimba MTWARA
      37
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      962 Zafarani M. Damoder Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      963 Zakia A. Makwinya Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Iringa IRINGA
      964 Geoffrey P. Massi Mhasibu I Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      965 Hamedi J. Zungiza Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Kisarawe PWANI
      966 Hofu J. Mtoo Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Arusha ARUSHA
      967 Jamila R. Kazumari Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      968 Judith Chikaka Mhudumu Afya Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Kibaha PWANI
      969 Marystela J. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      970 Naemi Z. Kiondo Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Mbozi MBEYA
      971 Nahda M. Kauta Mhudumu wa Afya Wilaya ya Liwale LINDI Jiji la Tanga TANGA
      972 Rahma Chingwaru Afisa Ugani Msaidizi Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Songea RUVUMA
      973 Rozalia M. Ishilia Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      974 Abel S. Silaa Afisa Mtendaji Kata Wilaya ya Nachingwea LINDI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      975 Dorothea M. Willium Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      976 Edward C. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Manispaa ya Tabora TABORA
      977 Frank A. Liama Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Same KILIMANJARO
      978 Joyce Kepha Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      979 Magreth C. Kimweri Mhudumu Afya Wilaya ya Nachingwea LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      980 Paula Katenda Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      981 Paulo E. Sangiwa Mchumi II Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      982 Regina K. Masako Afisa Kilimo Daraja III Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Mbozi MBEYA
      983 Stephano A. Kagosi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Mbulu MANYARA
      984 Bora A. Akahova Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Manispaa ya Songea RUVUMA
      985 Happy Mapujila Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Manispaa ya Iringa IRINGA
      986 Mariam I. Mbossa Mhudumu wa Afya Wilaya ya Ruangwa LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      987 Zaina R. Daudi Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Wilaya ya Muheza TANGA
      38
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      988 Zawadi K. Masalanga Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Wilaya ya Lushoto TANGA
      989 Agnetha B. Mdavire Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      990 Albert G. Ngala Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      991 Christina J. Urughutu Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Kilindi TANGA
      992 Doreen P. Shao Clinical Dentistry Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Songea RUVUMA
      993 Edith J. Tango Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      994 Farida Tarimo Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Urambo TABORA
      995 Febronia B. Kyara Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      996 Felista Jacob Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      997 Flora E. Kanza Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya Karatu ARUSHA
      998 Frank G. Ngowi Mwalimu Wilaya Babati MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      999 Gideon F. Moshi Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1000 Jane P. Mshana Daktari wa Meno Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Songea RUVUMA
      1001 Jennifer D. Mnyamari Msaidizi wa Mtendaji Mkuu II Mji wa Babati MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1002 Joyce D. Moshi Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1003 Juliana M. Richard Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1004 Lilian B. Mushi Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Urambo TABORA
      1005 Mwantumu A. Mshihiry Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Jiji la Tanga TANGA
      1006 Naishiva Z. Mollel Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1007 Naomi J. Nyawazwa Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1008 Nyasunu J. Mteki Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Tabora TABORA
      1009 Olympia J. Mtei Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1010 Pascilla A. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1011 Regina E. Fissoo Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1012 Ridhiwani Wahabu Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      1013 Simon S. Maduke Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Jiji la Mwanza MWANZA
      39
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1014 Teddy D. Ngolly Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1015 Upendo E. Moses Afisa Utumishi Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      1016 Veneranda E. Magesa Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1017 Bernadetha J. Shayo Afisa Misitu II Wilaya ya Hanang MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1018 Agnetha B. Mdavire Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1019 Janeth R. Macha Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1020 Joelina Tluwaya Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1021 Joram E. Mollel Mwalimu Wilaya ya Hana'ng MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1022 Lilian B. Mushi Mwalimu Wilaya ya Hana'ng MANYARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1023 Petronila E. Temba Mwalimu Wilaya ya Hana'ng MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1024 Saiguran M. Njaro Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1025 Tuty R. Mwakasage Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      1026 Ernest Lohay Mwalimu Wilaya ya Hanang MANYARA Wilaya ya Iramba SINGIDA
      1027 Janeth R. Macha Mwalimu Wilaya ya Hanang' MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1028 Judith D. Temba Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1029 Naishiva Z. Mollel Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Jiji la Arusha ARUSHA
      1030 Peter T. Malohho Mwalimu Wilaya ya Hanang' MANYARA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1031 Agness E. Malley Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Chato KAGERA
      1032 Agness L. Mwabungulu Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Bahi DODOMA
      1033 Agripina D. Chami Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1034 Christa R. Ngolima Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      1035 Christa R. Ngolima Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      1036 Christopher N. Mmary Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1037 Deograsia G. Shio Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Musoma MARA
      1038 Doreen P. Shao Afisa Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Korogwe TANGA
      1039 Ester M. Mollel Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kiteto MANYARA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      40
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1040 Gladness I. Rugaimumaku Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1041 Joachim T. Nyambo Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1042 Judith D. Temba Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1043 Kanamora S. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1044 Lazaro Y. Kashamba Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Lushoto TANGA
      1045 Lazaro Yohana Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Lushoto TANGA
      1046 Maria P. Atho Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Lushoto TANGA
      1047 Saiguran M. Njaro Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      1048 Veronica J. Mollel Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1049 Zawadia K. Lumade Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tandahimba MTWARA
      1050 Adelina M. Nga'ida Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1051 Agripina G. Mhume Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Iringa IRINGA
      1052 Akwilina M. Mallya Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1053 Amina E. Kalisa Muuguzi Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Geita GEITA
      1054 Amina H. Muandai Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Singida SINGIDA
      1055 Amina M. Majaliwa Muuguzi Msaidizi Wilaya Mbulu MANYARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1056 Anna A. Josephat Daktari wa Meno Wilaya ya Mbulu MANYARA Jiji la Arusha ARUSHA
      1057 Asnath L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1058 Aswege A. Abraham Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mbarali MBEYA
      1059 Aziza A. Mpimi Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1060 Cuthbeth N. Swai Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1061 Daudi J. Ngodagula Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Musoma MARA
      1062 Devotha B. Baynit Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Kaaty ARUSHA
      1063 Elipheus D. Malley Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1064 Emmanuel E. Towo Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu II Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Kilindi TANGA
      1065 Esther D. Mdee Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Korogwe TANGA
      41
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1066 Fabiana John Mwalimu Wilaya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1067 Fatuma A. Mmbaga Afisa Maendeleo ya Jamii I Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      1068 Fatuma A. Rajab Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1069 Felista Jacob Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1070 Felista M. Mlingi Afisa Kilimo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu KILIMANJARO
      1071 Gabriella J. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1072 Georgina E. Kimario Msaidizi wa Kumbukumbu II (Afya) Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1073 Gervas G. Ginachan Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Mji wa Kibaha PWANI
      1074 Grace L. Kakusa Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1075 Hadija Y. Lyellu Afisa Lishe Daraja II Wilaya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1076 Hazina S. Kaira Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1077 John B. Kessy Afisa Kilimo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1078 Julius D. Mollel Afisa Rasilimali Watu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1079 Juma I Kilindi Mhudumu wa Jikoni Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1080 Kasim Y. Nginja Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1081 Kiza E. Kondo Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1082 Maria J. Kabigi Mtakwimu II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1083 Mary B. Mfangavo Muuguzi Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1084 Mary G. Mgoba Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1085 Mosses E. Sikawa Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1086 Mwashabani J. Kigomba Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1087 Nakaji L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Meru KILIMANJARO
      1088 Oliver B. Kiniga Muuguzi Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Misenyi KAGERA
      1089 Paskas M. Matundu Mthamini II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Tabora TABORA
      1090 Raheli A. Mdemu Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1091 Rehema O. Dilunga Katibu wa Afya II Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      42
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1092 Rehema Richard Mhudumu wa Jikoni Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      1093 Saidi K. Issa Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      1094 Scolastica J. Swai Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1095 Vumilia J. Tigwela Afisa Ugavi I Wilaya ya Mbulu MANYARA Jiji la Dar es Salaam DAR ES SALAAM
      1096 Kasim Y. Ngija Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1097 Adrida C. Mpabangaya Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1098 Albert G. Ngala Afisa Biashara Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      1099 Anna E. Joseph Mteknolojia Msaidizi Wilaya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1100 Dr. Danstan Tendwa Daktari Msaidizi i Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Longido ARUSHA
      1101 Elizabeth P. Kilua Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1102 Farida Tarimo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1103 Flora E. Kanza Daktari Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Longido ARUSHA
      1104 Foibe J. Karosi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1105 Grace M. George Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1106 James J. Zait Mhasibu Mwandamizi Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Bahi DODOMA
      1107 Rose P. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1108 Theresia M. Mmassy Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1109 Zena Z. Hussein Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Mji wa Njombe NJOMBE
      1110 Amina S. Luoga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1111 Athumani Ally Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Kibaha PWANI
      1112 Biyaki D. Nyaramba Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1113 Cliford Maboga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Tarime MARA
      1114 Daines J. Mabanga Muuguzi II Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1115 Dyness S. Mhizi Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1116 Einoth N. Zakaria Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1117 Eligiva Florence Mtakwimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      43
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1118 Elionara H. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Mji wa Babati MANYARA
      1119 Farnk Mlwale Mhandisi Mitambo Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      1120 Felix Kavishe Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1121 Grace M. Mkono Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1122 Hellen K. Jeroboam Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1123 Hoja K. Ntiga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1124 Hollo M. Melan Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1125 Joyce R. Mattaba Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Bunda MARA Mji wa Geita GEITA
      1126 Judith Misango Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Singida SINGIDA
      1127 Lydia Mndolwa Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1128 Majuto J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Mji Njombe NJOMBE
      1129 Maria J. Mashango Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1130 Marick A. Ally Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Ngara KAGERA
      1131 Mayenga J. Masunga Mhasibu Mwandamizi Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1132 Mtakama M. Mahamba Afisa Mipango II Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1133 Mwadawa H. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      1134 Nyakuyenga E. Nyeura Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1135 Oliva A. Munishi Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1136 Pamphil N. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1137 Patricia N. Mlowa Mhasibu Daraja II Wilaya ya Bunda MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1138 Pauline A. Kawishe Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1139 Petro Magai Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1140 Renatha P. Joseph Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Ngara KAGERA
      1141 Rozaria Simon Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      1142 Seraphione M. Katengesya Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Bukombe GEITA
      1143 Tabu Edward Fundi Sanifu Maabara Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      44
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1144 Amina Kassim Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      1145 Bernard D. Masami Mkadiriaji Majengo Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1146 Charles T. Jacob Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1147 Deliphinua R. Attlio Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1148 Deusdedith A. Simon Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1149 Dickson A. Msakazi Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1150 Elizabeth Fanuel Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1151 Ester I. Dawite Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      1152 Ester R. Daudi Afisa Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      1153 Gideon S. Daniel Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1154 Godlove S. Lema Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1155 Hawa Mugendi Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1156 Helena M. Josephat Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Babati MANYARA
      1157 Hemedi Hamis Mchumi I Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1158 Herieth M. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1159 Irene H.K. Nelson Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1160 Joseph J. Hosea Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1161 Juma Masengenya Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      1162 Juma S. Tekakie Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1163 Justin Mpongulina Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      1164 Lujeki M. Kayungilo Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1165 Magero P. Magero Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Bariadi SHINYANGA
      1166 Magero Phares Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1167 Maria M. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      1168 Maria M. Okong'o Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1169 Martha S. Masunzu Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      45
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1170 Matrida A. Komba Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      1171 Miraji Mswaki Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Korogwe TANGA
      1172 Miria N. Upor Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1173 Monica Lishela Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1174 Mwasi L. Masamaga Afisa Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1175 Ndiga A. Mdoe Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Tanga TANGA
      1176 Nyamende D. Msabaha Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      1177 Nyamizi S. Mgeleka Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Igunga TABORA
      1178 Peris P. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1179 Pili Lameck Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1180 Pudensiana P. Rwekaza Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1181 Rebeka S. Rafael Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Kiteto ARUSHA
      1182 Saidi H. Haji Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Mkinga TANGA
      1183 Sensera O. Joseph Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1184 Suzana M. Mwijarubi Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1185 Warioba L. Raphael Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1186 Zainabu A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Lindi LINDI
      1187 Benjamini Kawamala Mhasibu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      1188 David J. Wembe Mhasibu Daraja II Wilaya ya Rorya MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1189 Efemia N. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Mpanda RUKWA
      1190 Janeth S. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1191 Kirangwa T. Lungiyaa Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1192 Mectilida P. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1193 Cecilia J. Kiame Msaidizi wa Afya Mazingira Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      1194 Damas W. Swai Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Mji Babati MANYARA
      1195 Debora J. Mnandi Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      46
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1196 Elianaso S. Teri Muuguzi II Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1197 Fauza I Said Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1198 Gendes S. Jonja Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      1199 Geofrey D. Ndimbo Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1200 Gulasa E. Mlelema Mhasibu Daraja I Wilaya ya Serengeti MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1201 Hesabu S. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1202 Issa Kindinda Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1203 Judith W. Aleendwa Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Korogwe TANGA
      1204 Julius B. Mkwasa Afisa Maendeleo ya Jamii I Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1205 Kenedy M. Nsenga Afisa Rasilimali Watu Daraja I Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      1206 Loyce L. Paul Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1207 Magreth N. Mkongo Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      1208 Mariam Haruna Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1209 Muhidini I. Hassan Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1210 Tereza I. Mgobi Mteknolojia Msaidizi Maabara Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1211 Tumsifu A. Lema Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1212 Victor H. Dughwang Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1213 Adventina M. Kamonyole Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      1214 Adventina Mgisa Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      1215 Agripina P. Lusambo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Tabora TABORA
      1216 Anna M. Martin Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1217 Aziza W. Mugeta Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Tabora TABORA
      1218 Beatrice A. Mwasumbi Katibu Muhtasi Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1219 Elias S. Maziku Afisa Afya Mazingira Mkuu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1220 Ester K. Paulo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1221 Hawa Lenyasa Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Geita GEITA
      47
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1222 Jacquelie N. Orenda Fundi Sanifu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1223 Liberatha B. Ndabukakiye Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      1224 Lilian Wilson Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1225 Mary Mndambi Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1226 Mary R. Kimario Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1227 Mecktilda K. Fransis Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Bunda MARA
      1228 Mercy J. Kimo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1229 Mercy W. Sisso Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1230 Nancy Owuonda Muuguzi II Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1231 Naomi I. Makassy Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Nzega TABORA
      1232 Neema Mhinda Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1233 Ntigwisha Lugendo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1234 Saguda M. Buyaga Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Geita GEITA
      1235 Simon M. Evarist Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Magu MWANZA
      1236 Victoria G. Buzare Mtunza Kumbukumbu Mwandamizi Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
      1237 Yasinta Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Mji Kibaha PWANI
      1238 Betseba D. Mfumbilwa Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1239 Elebia E. Mwasakilali Mhudumu wa Afya Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1240 Eleneus M. Malila Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Mji Njombe IRINGA
      1241 Fadhili S. Nalinga Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mtwara MTWARA
      1242 Frank Mwenga Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1243 Goleth S. Manga Muuguzi Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1244 Happiness J. Mshana Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1245 Invencius M. Mbembati Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Makete IRINGA
      1246 Irene Mkollah Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1247 Lukio Nyaika Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Rorya MARA
      48
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1248 Nichola N. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Makete IRINGA
      1249 Selina V. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1250 Theresia M. Emily Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      1251 Veronica E. Siyame Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1252 Yohana Joseph Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1253 Betty O. Nichombe Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1254 Christina S. Mamsery Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Singida SINGIDA
      1255 Edina L. Mbeleselo Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1256 Henry B. Ihano Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1257 Juliana L. Mmasy Afisa Kilimo/Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1258 Julieth S. D. Rugano Muuguzi Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Kibaha KIBAHA
      1259 Neema Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      1260 Raymond S. Lyamuya Mhasibu II Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1261 Thomas F. Mwitumba Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1262 Zainabu K. Msangi Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      1263 Asia K. Msumi Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1264 Charles A. Mwaifunga Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1265 Chricensia M. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1266 Dennis M. Myovella Afisa Mipango Miji II Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1267 Inedi M. Gurisha Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Kilindi TANGA
      1268 Mary J. Njowoka Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1269 Marystella Z. Kimario Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1270 Moshe J. Chapita Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1271 Pendo M. Kapolo Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Songea RUVUMA
      1272 Revocatus R. Mtani Mvuvi Msaidizi I Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      1273 Riziki Daud Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Jiji la Mwanza MWANZA
      49
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1274 Specioza F. Misana Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1275 Virginia M. Mbilinyi Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1276 Aida J. Lilambo Afisa Muuguzi I Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1277 Anna P. Salingwa Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Mji Njombe NJOMBE
      1278 Beatrice Z. Mwita Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Makete IRINGA
      1279 Elias S. Mchome Afisa Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1280 Emma E. Ngota Afisa Muuguzi II Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Bahi DODOMA
      1281 Emmanuel E. Mungoya Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Mbulu MANYARA
      1282 Geton Bariki Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Mji wa Kibaha PWANI
      1283 Getruda T. Cyprian Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Ngara KAGERA
      1284 Gracia G. Kivissa Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      1285 Happiness Peter Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1286 Hashimu O. Kalyango Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1287 Magret D. Mlimwa Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Iringa IRINGA
      1288 Maneno Shagama Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Mji wa Njombe NJOMBE
      1289 Mary A. Malile Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1290 Mary A. Moshi Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Kibaha KIBAHA
      1291 Mwanaisha A. Ngasinda Afisa kilimo Msaidizi II Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
      1292 Rahel J. Saikodie Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
      1293 Rahel Jonas Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
      1294 Agnes Thabeth Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Tabora TABORA
      1295 Amina S. Mohamed Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      1296 Anna B. Wikessy Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1297 Bahati A. Mwalugaja Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1298 Basra Hussein Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1299 Bernadeta S. Haule Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Mji wa Mpanda RUKWA
      50
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1300 Caroline M. Kipesa Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1301 Christina H. Mbilinyi Muuguzi II Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1302 Daniel N. Pella Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1303 Deonia L. Mwalugelo Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1304 Dorah O. Kilembe Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1305 Edmund A. Nditi Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1306 Eliza B. Mpesya Mtunza Kumbukumbu Msaidizi II Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1307 Evarist B. Henry Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1308 Grace G. Msofu Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1309 Grace Maingu Afisa Mipango Miji II Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1310 Hapinness Kilatu Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1311 Helena A. Bwire Muuguzi wa Afya ya Jamii Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1312 Hidaya H. Mahanga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1313 Hidaya Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1314 Hongera D. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1315 Janeth P. Mayanja Afisa Maendeleo Jamii II Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1316 Joshua J. Tenga Mkadiliaji Majengo Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1317 Judith S. Mbwilo Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1318 Judith Shio Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1319 Margaret A. Kanyelela Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1320 Mwajuma H. Mgeni Mtunza Kumbukumbu II Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1321 Ndimbumi Kimanga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1322 Nkwimba S. Nyagori Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1323 Pendo Lugongo Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1324 Pendo M. Masalu Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      1325 Philimina R. Casmir Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      51
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1326 Raymond R. Ngatunga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      1327 Sabina E. Njinga Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1328 Sekela J. Mwakyeja Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1329 Sharifa S. Ngaluma Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      1330 Sophia M. Mallo Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1331 Tumaini G. Rwela Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1332 Tumaini Gotfried Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1333 Tumaini M. Nyagawa Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1334 Yestory S. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
      1335 Abdala R. Mguhi Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      1336 Adolphina E. Minga Tabibu Msaidizi Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
      1337 Asha S. Mayunga Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Tandahimba MTWARA
      1338 Asia F. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1339 Benezeth W. Mtitu Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      1340 Breshnevu L. Chelesi Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      1341 Devota N. Simkoko Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      1342 Emmanuel I. Vuri Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Handeni TANGA
      1343 Evanice O. Charles Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Geita GEITA
      1344 Grace Michael Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1345 Grace Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Tabora TABORA
      1346 Hezron Mtafya Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
      1347 Irene E. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1348 Isaya A. Chambulila Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
      1349 Joel E. Lukumai Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1350 Keluin M. Mwambigija Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Lindi LINDI
      1351 Kilian L. Mhidze Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mufindi MUFINDI
      52
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1352 Lamla S. Mwakumbusya Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      1353 Lusajo Mwanyingi Afisa Ushirika II Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      1354 Magnus M. Mugishangwe Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1355 Phai A. Msokwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Masasi MTWARA
      1356 Reinfrida K. Hongoli Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1357 Salma M. Ally Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      1358 Siamini M. Mtago Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Mji wa Njombe NJOMBE
      1359 Sofia M. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Lindi LINDI
      1360 Vaileth C. Kijazi Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Korogwe TANGA
      1361 Vicent N. Welwel Muuguzi II Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mbulu ARUSHA
      1362 Angela W. Chisunga Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      1363 Asela Mapunda Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1364 Benton S. Mosi Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1365 Bonavitha N. Mwankemwa Muuguzi I Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1366 Calista S. Amos Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      1367 Dismas A. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1368 Fidelia T. Ndibalema Afisa Afya I Wilaya ya Rungwe MBEYA Jiji la Mwanza MWANZA
      1369 Happy C. Bitaliho Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Iringa IRINGA
      1370 Helena M. Kihiyo Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Maswa SHINYANGA
      1371 Jane A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Mji Babati MANYARA
      1372 Lea A. Mwashusa Mhudumu wa Afya Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1373 Leonce W. Nyakasi Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1374 Mariam R. Msovu Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Mtwara MTWARA
      1375 Mariam S. Kidulile Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1376 Masha M. Samweli Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1377 Mawazo E . Mwalubaba Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      53
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1378 Moza A. Mwanyigili Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1379 Oreda R. Mnema Afisa Tatibu II Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Iringa IRINGA
      1380 Patrick P. Namalozo Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1381 Regina M. Mnjagira Katibu Muhtasi II Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1382 Rehema Mwinyi Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1383 Scholastica D. Ngwembele Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Mji Mpanda RUKWA
      1384 Stanley K. Mhechela Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      1385 Twali A. Mshare Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Jiji la Tanga TANGA
      1386 Vitalis P. Namwala Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1387 Zuhura P. Msigwa Afisa Kilimo II Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Bukoba KAGERA
      1388 Asha A. Salimu Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1389 Assella M. Kigwampi Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Singida SINGIDA
      1390 Bwigane J. Reuben Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1391 Cecilia R. Dithenya Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Songea RUVUMA
      1392 Cleophance J. Maharangata Mhandisi wa Maji II Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1393 Dionisia Z. Kitambwa Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1394 Elisikia E. Msuya Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1395 Farida R. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1396 Grayson J. Mchopa Afisa Kilimo/Mifugo Msaidizi I Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Ileje MBEYA
      1397 Heavenligh G. Macha Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Jiji la Tanga TANGA
      1398 Jenifa E. Ngwanda Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1399 Kumukana M. Kumukana Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Rufiji PWANI
      1400 Levina T. Gerald Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1401 Maimuna R. Bangaseka Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1402 Ramadhani K. Said Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Urambo TABORA
      1403 Richard D. William Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Bukombe GEITA
      54
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1404 Sabra M. Ally Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Handeni TANGA
      1405 Sara F. Ndaba Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1406 Sara M. Stanley Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1407 Sikujua E. Kisinza Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Magu MWANZA
      1408 Swaumi K. Hasani Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1409 Vaileth G. Hozza Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1410 Vincentiana W. Ruyanda Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1411 Zubeda S. Mhando Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Handeni TANGA
      1412 Alphonsina J. Masala Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1413 Amalia L. Baltazary Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1414 Arafa M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1415 Asha H. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1416 Asha M. Mkikindi Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Lushoto TANGA
      1417 Atrudes M. Mtenga Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1418 Biubwa R. Aman Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1419 Concessa A. Marine Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
      1420 Elias M. Wangeleja Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1421 Emelda J. Nasson Muuguzi Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1422 Esther G. Mgunda Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1423 Eveline S. Mtenda Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1424 Faraja G. Komba Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1425 Gladis Haule Mtunza Kumbukumbu II Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1426 Gladness Msemo Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Kondoa DODOMA
      1427 Hadija A. Semkati Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1428 Happy Herman Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1429 Julia Joseph Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Nachingwea LINDI
      55
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1430 Philipo O. Nchindiuza Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Kongwa DODOMA
      1431 Restituta L. Binamungu Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1432 Salma J. Mazyala Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1433 Shida U. Maliki Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1434 Siana K. Wang'oma Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      1435 Tabu Mshokela Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1436 Tusajigwe S. Mwakatebe Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1437 Vickness Mlimila Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1438 Roselemmy Peter Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1439 Amina M. Burah Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Lindi LINDI
      1440 Anicetus S. Mramba Mchumi II Wilaya ya Morogoro MOROGORO Mji wa Kahama SHINYANGA
      1441 Anna R. Legonga Muuguzi II Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Iringa IRINGA
      1442 Asha S. Lusasi Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1443 Asteria M. Kimambo Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1444 Azina G. Mbwambo Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
      1445 Candida Bernardi Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1446 Chrisabela S. Mkungo Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1447 Faustin S. Chale Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Iringa IRINGA
      1448 Ferister P. Runyota Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      1449 Filomena A. Msofe Katibu Muhtasi II Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      1450 Frida Chasama Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1451 Genoveva T. Nsanzungwanko Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1452 Grant A. Lwinga Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1453 Grant A. Lwinga Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1454 Grasiana G. Kilibika Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      56
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1455 Hanifa Y. Idd Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1456 Happiness H. Mrema Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1457 Jacqueline A. Sixtus Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1458 Jacquiline P. Dangry Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Jiji la Tanga TANGA
      1459 Jamila R. Kaondo Muuguzi Mwandamizi Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Iringa IRINGA
      1460 Josephat N. Bigera Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1461 Josephine A. Kabuje Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mbeya MBEYA
      1462 Josephine A. Manase Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Mji wa Kibaha PWANI
      1463 Josephine John Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1464 Magai W. Kibala Afisa Ugavi Msaidizi Wilaya ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
      1465 Mariam Athuman Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1466 Martha P. Mushi Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1467 Masinzo S. Mahenge Afisa Biashara I Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1468 Masunga N. Ndemela Mhasibu II Wilaya ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
      1469 Mohamed T. Mfalingundi Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Iringa IRINGA
      1470 Monica S. Mgani Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Geita GEITA
      1471 Mwanajuma A. Yewa Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Singida SINGIDA
      1472 Nihurumie J. Fute Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1473 Oliver E. Bunda Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1474 Paulo S. Mgolofu Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kongwa DODOMA
      1475 Pecy S. Mvula Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1476 Rehema J. Salehe Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1477 Rose A. Chuwa Mteknolojia Msaidizi Mwandamizi Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1478 Saada K. Sizya Muuguzi Mkunga II Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1479 Silvia William Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1480 Stella F. Mwaijande Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      57
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1481 Subilaga G. Exson Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1482 Swaumu Masiku Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kisarawe PWANI
      1483 Tevienda Mbura Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1484 Veronica J. Makata Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1485 Wendiupendo Munisi Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kibaha PWANI
      1486 Weru B. Clement Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1487 Wilhelmina M. Mashauri Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1488 Adolph M. Mfungo Tabibu II Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1489 Augustino E. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1490 Beatrice M. Jilius Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Meatu SIMIYU
      1491 Fadhiluna M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1492 Gisela S. Ambrose Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1493 Gissela Mutachuba Afisa Mifugo II Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1494 Jane E. Nyenye Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Misungwi MWANZA
      1495 Jane J. Mahinya Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1496 Kelias J. Manase Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1497 Kulwa Inocent Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1498 Magreth B. Ndoro Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1499 Matha J. Nyambo Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Chato GEITA
      1500 Neema C. Mitawa Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Muheza MOROGORO
      1501 Neema Kalua Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      1502 Neema R. Mnyanyi Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Chamwino DODOMA
      1503 Perida T. Ngingo Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
      1504 Rachel B. Semba Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1505 Richard S. Hussein Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Lushoto TANGA
      1506 Rosemary I. Mjema Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      58
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1507 Sabra Muslihi Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Handeni TANGA
      1508 Sharifa M. Mtenje Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1509 Sion D. Minja Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1510 Stella R. Munis Tabibu II Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1511 Thabit S. Suleiman Mwandishi Mwendesha Ofisi iii Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Misungwi MWANZA
      1512 Tima M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Muheza TANGA
      1513 Valentina A. Rugera Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
      1514 Vivian Seligo Msilu Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1515 Wakyo J. Mgong'o Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manisapaa ya Tabora TABORA
      1516 William Clement Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Muheza TANGA
      1517 Andrew K. Marwa Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Singida SINGIDA
      1518 Ansila John Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Maswa SIMIYU
      1519 Cecilia J. Mushi Afisa Mifugo Wilaya ya Ulanga MOROGORO Mji wa Kibaha IRINGA
      1520 Edwina E. Ligugu Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1521 Eliawadhi S. Msangi Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1522 Elizabeth M. John Mhasibu I Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1523 Erasto El. Mgoba Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Mbarali MBEYA
      1524 Iddi N. Kangeta Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1525 Joyce Kileo Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1526 Juliana N. Canisio Afisa Tabibu II Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
      1527 Junioleta J. Chiliko Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1528 Kumwaya Ally Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Masasi MTWARA
      1529 Mussa F. Nyanga Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      1530 Mwanaisha S. Malweso Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1531 Pendo Robert Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1532 Sadock M. Yessaya Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Mbozi MBEYA
      59
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1533 Salu Seni Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Geita GEITA
      1534 Victoria F. Mkongwi Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1535 William J. Chihamilo Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1536 Zamzam Muhsin Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Mji wa Kibaha PWANI
      1537 Zena Mohamed Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1538 Azimina S. Mawazo Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1539 Emanuel N. Isdori Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      1540 Fatuma M. Nampembe Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1541 Frank N. Mziwanda Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Jiji la Tanga TANGA
      1542 Hawa Nyamiso Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Wilaya ya Muheza TANGA
      1543 Japhary A. Mwaijeje Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1544 Jetrida E. Rutagandama Muuguzi II Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya iringa IRINGA
      1545 Leilah Ndambachia Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Lindi LINDI
      1546 Romwald K. Hyera Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1547 Rozina A. Mgaya Mwalimu Mji wa Masasi MTWARA Jiji la Tanga TANGA
      1548 Aurelia A. Kimario Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Lushoto TANGA
      1549 Caroline F. Mpoyola Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1550 Cresensia P. Shine Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Mtwara MTWARA Jiji la Arusha ARUSHA
      1551 Joyce M. Livingstone Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1552 Margareth A. Mwakyusa Daktari Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Mtwara MTWARA Jiji la Tanga TANGA
      1553 Sauda Goha Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      1554 Shamira M. Yusufu Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1555 Tupilike K. Asukile Mwandishi wa Vikao Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1556 Veronica J. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1557 Aneth Kahimba Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1558 Cecilia Mpendakazi Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      60
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1559 Dalila S. Saidi Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1560 Datu A. Sillim Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1561 Devota P. Ngondo Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Lindi LINDI
      1562 Elizabeth A. Mapunda Katibu Muhtasi II Manispaa ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      1563 Juliana Zacharia Katibu wa Kamati Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1564 Mariam E. Mtomasye Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Lindi LINDI
      1565 Martha D. Njiku Tabibu I Manispaa ya Mtwara MTWARA Jiji la Tanga TANGA
      1566 Neema E. Njaala Mtunza Kumbukumbu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1567 Odilia R. Mwangu Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1568 Priska S. Komba Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      1569 Salma Mashuhuri Afisa Maendeleo ya Jamii II Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1570 Shida S. Mwambogo Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1571 Theresia V. Inyasio Afisa Mtendaji wa Mtaa III Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Iringa IRINGA
      1572 Evodia S. Pokela Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Kilwa LINDI
      1573 Jamlihu S. Macheye Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Bukombe GEITA
      1574 John P. Papalika Daktari Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1575 Ramadhani Selemani Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Kilwa LINDI
      1576 Rose E. Kaiza Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Manispaa ya Lindi LINDI
      1577 Adriano S. Paul Mwalimu Wilaya ya Newala MTWARA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      1578 Butu J. Hatibu Muuguzi II Wilaya ya Newala MTWARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1579 Flora S. Kalemera Mwalimu Wilaya ya Newala MTWARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1580 Kasema E. Kabanga Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Newala MTWARA Wilaya ya Mpanda KATAVI
      1581 Elibariki A. Nyange Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Mji wa Kibaha PWANI
      1582 Faith A. Amuli Muuguzi Wilaya ya Tandahimba MTWARA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      1583 Henrick F. Komba Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Mji wa Kibaha PWANI
      1584 Jema C. Genge Msaidizi Mtendaji Mkuu II Wilaya ya Tandahimba MTWARA Wilaya ya Makete IRINGA
      61
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1585 Neemael A. Lyambo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Wilaya ya Iramba SINGIDA
      1586 Aron Ndunguru Mwalimu Manispaa ya Ilemela MWANZA Wilaya ya Kibaha PWANI
      1587 Jumanne O. Digila Mwalimu Manispaa ya Ilemela MWANZA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1588 Agnes J. Motto Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      1589 Alex R. Alphonce Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1590 Aliadina Augustine Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
      1591 Asha S. Msangi Mhasibu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1592 Ashraf A. Nkwabi Afisa Misitu Msaidizi II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bukombe GEITA
      1593 Asnath Rubondo Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      1594 Derick O. Tarimo Afisa Utumishi Mwandamizi Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1595 Dorice Balama Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1596 Eunice A. Rabala Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Musoma MARA
      1597 Ezekiel A. Lumenyela Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Urambo TABORA
      1598 Furaha Amos Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      1599 Grace N. Kyoma Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1600 Hamisa H. Saadallah Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Mji wa Kahama SHINYANGA
      1601 Jacquiline W. Kailembo Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Jiji la Mwanza MWANZA
      1602 Jenifa B. Nusu Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1603 Jerica G. Mshumbusi Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1604 Judith Lucas Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1605 Kalister Samweli Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1606 Levina P. Kanwa Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      1607 Liz A. Patrick Muuguzi II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Tarime MARA
      1608 Madina N. Irema Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Rufiji PWANI
      1609 Mariam J. Nyamhani Katibu Muhtasi III Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bukombe GEITA
      1610 Mary Msigwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bunda MARA
      62
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1611 Masota B. Malulu Fundi Sanifu II Wilaya ya Kwimba MWANZA Mji wa Mpanda RUKWA
      1612 Mleba Peres Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Chato GEITA
      1613 Msafiri N. Magage Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1614 Petronela Sindani Fundi Sanifu II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Lushoto TANGA
      1615 Prasidia Frednand Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bunda MARA
      1616 Sundi M. Balindiye Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1617 Wambura Yusufu Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
      1618 Yassin M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      1619 Yuvenal J. Andrew Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1620 Ally S. Juma Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1621 Aneth M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      1622 Experancia C. Manyaga Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      1623 Fatuma H. Msangi Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1624 Fenard S. Lupa Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      1625 Janeth S. Chiwata Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1626 Juliana M. Mayunga Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
      1627 Mariam H. Sambuguma Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Kilindi TANGA
      1628 Mariam Y. Mariam Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1629 Neema M. Elibariki Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1630 Reuben S. Gogadi Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1631 Said I. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1632 Salome E. Sele Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1633 Selemani Juma Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1634 Siwema Z. Kakwaya Mhudumu wa Afya Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1635 Christipfer W. Edward Mwalimu Wilaya ya Musungwi MWANZA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      1636 Damian J. Muhe Fundi Sanifu Mwandamizi Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      63
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1637 Diomedes N. Kajungu Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      1638 Eliapenda M. Julius Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1639 Geofrey L. Nyumainzu Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Bukombe GEITA
      1640 Getruda N. Nathan Muuguzi II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
      1641 Happiness C. Kanyoro Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      1642 Magreth A. Masanja Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Urambo TABORA
      1643 Ndalahwa S. Wales Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1644 Priscal P. Bonaventura Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Manispaa ya
      Mtwara/Mikindani
      MTWARA
      1645 Salim I. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Mkinga TANGA
      1646 Salome J. Mbegela Muuguzi II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1647 Severina J. Kanemela Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1648 Sipporah J. Apollo Muuguzi II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
      1649 Sospeter W. Mongo Tabibu II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1650 Wilson M. John Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Tarime MARA
      1651 Zena Zinyangwa Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1652 Amenipa Simon Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      1653 Catherine Kisamo Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Jiji la Arusha ARUSHA
      1654 Deodatha D. Kazinja Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1655 Faith N. Okeyo Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1656 Fatuma S. Halifa Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1657 Jackline J. Naman Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1658 Jacqueline Butambala Afisa Ustawi wa Jamii Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1659 Jacqueline Karondo Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1660 Josephat W. Kunzu Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kibaha PWANI
      1661 Joyce O. Tongori Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Rorya MARA
      1662 Kavuli Mushi Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      64
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1663 Lawrencia Kabanga Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      1664 Lilian M. Elilimia Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      1665 Manyama M. Paul Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1666 Matilda A. Bernad Muuguzi Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1667 Modesta L. Tubalonkele Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Longido ARUSHA
      1668 Modester R. Chitunda Muuguzi II Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1669 Monica M. Sungura Afisa Ustawi wa Jamii Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1670 Neema M. Simon Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1671 Neema Majura Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Musoma MARA
      1672 Nelecia Tito Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Tabora TABORA
      1673 Ntuji J. Bukombe Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1674 Paskalina N. Sanka Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Babati MANYARA
      1675 Shabani Ally Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1676 Steven T. Mwaigombe Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Iringa IRINGA
      1677 Theopister P. Anicet Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1678 Witness S. Munisi Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1679 Zamda I. Galiatano Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Jiji la Arusha ARUSHA
      1680 Anna V. Majige Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1681 Anna W. Mirambo Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      1682 Beatice C. Muleke Pharmaceutical Technician Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1683 Damari M. Daudi Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1684 Devota N. Ilomo Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Chato GEITA
      1685 Dominick M. Edward Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
      1686 Doreen S. Kyaruzi Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Bukoba KAGERA
      1687 Editha M. Eupilius Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1688 Emmanuel F. Alexander Land Technician II (Surveyor) Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
      65
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1689 Everyne Tryphone Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1690 Ezra Peter Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Igunga TABORA
      1691 Farashuu Ally Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Pangani TANGA
      1692 Flora I. Magembe Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1693 Gidion Mosses Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Hanang' MANYARA
      1694 Joyce Richard Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      1695 Juma M. Issa Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Nzega TABORA
      1696 Lucas M. Fungameza Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1697 Mgeni M. Mcheka Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1698 Perpetua M. Leonard Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
      1699 Pili M. Sima Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Makete NJOMBE
      1700 Said Mohamed Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1701 Selina Shemdoe Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Korogwe TANGA
      1702 Sesteria E. Masha Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1703 Suzana Deus Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Chato GEITA
      1704 Sweetberth S. Nkuba Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1705 Veronica E. Mhando Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Tarime MARA
      1706 Ally C. Juma Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Muheza TANGA
      1707 Annabelly B. John Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Musomo MARA
      1708 Benjamini A. Bigiramungu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Ngara KAGERA
      1709 Bwana M. Juvenalis Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Musoma MARA
      1710 Denis Rutechura Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Misenyi KAGERA
      1711 Domina Peter Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1712 Elisha Halson Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      1713 Grace M. Joachim Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      1714 Jackson Basigwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      66
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1715 Kassimu B. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
      1716 Leah Mganga Mhudumu wa Afya Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
      1717 Mwanaiddy M. Selemani Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1718 Neema T. Makala Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Singida SINGIDA
      1719 Nyanda C. Bora Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      1720 Stamius K. Leopord Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
      1721 Deodata J. Msungu Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1722 Edda B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1723 Francis Mbembela Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1724 Roman N. Komba Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Songea RUVUMA
      1725 Teodosia V. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
      1726 Francis A. Ngunangwa Mwalimu Mji wa Makambako NJOMBE Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1727 Grace S. Mbawala Mwalimu Mji wa Makambako NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1728 Henry L. Shipella Afisa Mtendaji II Mji wa Makambako NJOMBE Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1729 Mohamed H. Khais Mhasibu I Mji wa Makambako NJOMBE Wilaya ya Muheza TANGA
      1730 Anna Jeremia Mwandishi Mikutano Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Busokelo MBEYA
      1731 Evance L. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
      1732 Jane R. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1733 Mary A. Kikuli Katibu Muhtasi I Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1734 Merina S. Mkuchu Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1735 Miraji Makukuli Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Maswa SIMIYU
      1736 Modesta Njobo Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1737 Nira G. Ndunguru Afisa Utumishi II Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1738 Nuru E. Mwendapole Mchumi Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Busokelo MBEYA
      1739 Obasi Funguo Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1740 Tupokile C. Sanga Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Bagamoyo PWANA
      67
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1741 William Mtega Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Chunya MBEYA
      1742 Zabron Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1743 Andrew G. Mrope Afisa Mifugo II Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1744 Anna Flackwell Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1745 Daines S. Kigahe Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Jiji la Mbeya MBEYA
      1746 Elizabeth J. Mtaki Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1747 Emmanuel J. Mkonongo Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1748 Grace J. Maato Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1749 Joyce A. Nikusekela Afisa Maendeleo ya Jamii II Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1750 Joyce G. Lema Mwalimu Mji wa Njomba NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1751 Leokadia Mwang'ombe Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1752 Leornard R. Kileo Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      1753 Magdalena B. Matembo Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1754 Nelly M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
      1755 Obed H. Chaula Afisa Utalii II Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1756 Rehema Huki Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
      1757 Remisevia J. Kekisha Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
      1758 Sabuna F. Kasasala Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1759 Sunday A. Obeid Mwalimu Mji Njombe NJOMBE Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      1760 Tulinave E. Matimbwi Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1761 Tumaini N. Losinyaari Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Jiji la Arusha ARUSHA
      1762 Venanzia J. Danda Tabibu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1763 Zaujaty S. Mroy Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Wilaya ya Iringa IRINGA
      1764 Aidan E. Kyejo Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mbeya MBEYA
      1765 Amina M. Kijuu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Kondoa DODOMA
      1766 Asia M. Selemani Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      68
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1767 Beather M. Mweri Katibu Muhtasi Daraja I Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
      1768 Flora H. Shekifu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1769 Florida F. Ilungu Muuguzi II Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1770 Happiness P. Amosi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1771 Judith Chrysostom Katibu Muhtasi Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mwanza MWANZA
      1772 Lydia I. Maiga Mtekinologia II Maabara Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mwanza MWANZA
      1773 Mariam J. Mumwi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Nzega SHINYANGA
      1774 Mariam P. Chihimba Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Tanga TANGA
      1775 Mihayo I. Malunde Afisa Ushirika II Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1776 Ndemwilisa Ernest Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1777 Nyanjige K. Wilson Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mbeya MBEYA
      1778 Omary A. Tamila Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1779 Praygod N. Mchomvu Karani wa Kumbukumbu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1780 Revina G. Kajuna Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1781 Riziki S. Hamad Muuguzi II Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Geita GEITA
      1782 Rumelius P. Bakirane Afisa Ugavi Mwandamizi Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1783 Sauda N. Bakari Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1784 Semeni E. Njogolo Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Makete NJOMBE
      1785 Shinda M. Mkusa Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      1786 Sifa A. Mwakatundu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2712 Tabu R. Ngholongo Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1787 Wahida Goma Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1788 Ally M. Farah Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1789 Aneth C. Kabalema Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1790 Ashura I. Sauko Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Kondoa DODOMA
      1791 Constatine Chonya Mwalimu Mji Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      69
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1792 Dawia K. Sengasu Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1793 Easter G. Mswima Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1794 Elizabeth V. Lago Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Tabora TABORA
      1795 Ester E. Namkamba Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1796 Evangelene E. Mremi Mwalimu Mji Kibaha PWANI Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1797 Fridolina F. Mmwapinga Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1798 Gervas G. Ginachan Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Mbulu MANYARA
      1799 Jovitha M. John Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Lindi LINDI
      1800 Mlacenice Y. Kilomo Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1801 Mwanahamisi A. Goma Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1802 Mwanaisha M. Hamis Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1803 Neema N. Madulu Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Kongwa DODOMA
      1804 Raya A. Mohamed Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1805 Robi F. Mwema Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1806 Sauda R. Nyagongo Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1807 Sipha J. Sanga Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Dodoma DODOMA
      1808 Tatizo C. Chonya Mwalimu Mji Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1809 Thomas M. Mathias Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1810 Twekile M. Maulid Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1811 Zaituni Athumani Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1812 Amina B. Magula Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1813 Angela N. Mchome Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1814 Fatuma K. Ngahara Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1815 Flora M. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1816 Grace G. Gombanila Afisa Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      1817 Jamila Mkullo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Wilaya ya Handeni TANGA
      70
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1818 Jestina Mwakatwila Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1819 Maria E. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1820 Mengi M. Juma Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1821 Simphroza V. Mvanda Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1822 Stella P. Mrindoko Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1823 Amri R. Mzee Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Manispaa ya Songea RUVUMA
      1824 Christopher S. Kitundu Afisa Ardhi Mwandamizi Wilaya ya Mafia PWANI Jiji la Arusha ARUSHA
      1825 Godfrey D. Chimulika Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Wilaya ya Chamwino DODOMA
      1826 Manase G. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1827 Phaustine P. Sombe Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1828 Zamoyoni O. Foya Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      1829 Addy E. Mallya Daktari Msaidizi Mkuu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1830 Aneth D. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      1831 Anna M. Yoramu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Chamwino DODOMA
      1832 Cleria M. Pamagila Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Njombe IRINGA
      1833 Dr. Francis Z. Ngonyani Daktari Msaidizi Mkuu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1834 Dr. William Lutege Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Temeke(Hospitali
      ya Muhimbili)
      DAR ES SALAAM
      1835 Evelyin M. Modest Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1836 Frank B. Merchades Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1837 Getruda J. Mwandu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1838 Gloria A. Majiyapwani Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1839 Jenifer E. Ntwale Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      1840 Lemsi B. Mwampanga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1841 Mary B. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1842 Mwajuma H. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1843 Neema S. Mwemisongole Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Ngara KAGERA
      71
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1844 Neema W. Forwad Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1845 Sudi M. Rashid Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Missenyi KAGERA
      1846 Amin A. Masiku Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1847 Amina B. Jafari Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1848 Amina S. Idd Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1849 Asha A. Khamis Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1850 Ashura H. Kipanga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1851 Bashiru I. Selemani Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1852 Baya S. Mlenga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1853 Binagi M. Binagi Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1854 Brigitha M. Michael Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1855 Charles M.S. Range PCO Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1856 Clotrida B. Merinyo Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
      1857 Consolata B. Mdalangwila Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Masasi MTWARA
      1858 Dama R. Magawila Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1859 Deusdeitha Magembe Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1860 Dikulu K. Dikulu Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Mji wa Kibaha PWANI
      1861 Edith T. Rwiza Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1862 Farida S. Shafify Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1863 Fatumwa S. Marwa Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1864 Germana T. Athanasi Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1865 Glory S. Mavura Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Same KILIMANJARO
      1866 Habiba R. Mnele Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Handeni TANGA
      1867 Halida A. Mkoka Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1868 Hobokela W. Mwakibuja Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1869 Juliana A. Nduhiye Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      72
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1870 Kabula B. Gervas Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1871 Khadija S. Mpili Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1872 Maryamu K. Babeiya Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1873 Mgeni B. Khalidi Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1874 Mwatima M. Masiku Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1875 Mwinga R. Kanwata Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      1876 Nyopile H. Zamtanga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1877 Nzota J. Msereti Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1878 Rehema Chiute Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Jiji la Mwanza MWANZA
      1879 Rhoda A. Mwankemwa Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1880 Salome E. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1881 Sauda Lufune Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Lushoto TANGA
      1882 Shabani Y. Mbotoni Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Handeni TANGA
      1883 Violet J. Mifungo Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1884 Zainabu H. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1885 Zakia I. Cley Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      1886 Amina M. Mangi Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      1887 Deogratius Msomi Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mpanda KATAVI
      1888 Eusebius M Mbidah Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mbarali MBEYA
      1889 Evance A. Mwaitete Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1890 Grace C. Mlimilwa Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1891 Haujena R. Mgaveke Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Kilolo IRINGA
      1892 Illuminata R. Katabaro Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      1893 Jesca J. Tebuye Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Jiji la Mbeya TANGA
      1894 Joyce Njeje Afisa Kilimo II Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Geita GEITA
      1895 Neema Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      73
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1896 Samiu A. Rukakingira Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Magu MWANZA
      1897 Sebastian Mwamboja Afisa Kilimo Mwandamizi Mkuu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Kyela MBEYA
      1898 Stella J. Mvemba Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1899 Ulimbakisya D Mwakabungu Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1900 Abraham Mwakalonge Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1901 Adelina Barton Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1902 Agness L. Mwanakatwe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      1903 Ahmed J. Yusuph Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Bagamoyo MWANZA
      1904 Alex Kibonde Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kyela MBEYA
      1905 Bakari M. Adam Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1906 Bakari M. Adam Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1907 Blandina Lugenge Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1908 Daud M. Mgongwa Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      1909 Daud M. Mwita Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      1910 Edikadreza M. Lutego Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1911 Emakulata Angero Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1912 Emmanuel M. Salila Mwalimu Wilaya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1913 Ethery M. Musaa Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mpanda KATAVI
      1914 Hamidi Y. Juma Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Mbeya MBEYA
      1915 Herman K. Raphael Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      1916 Hubert G. Shayo Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Mji wa Babati MANYARA
      1917 Jeroline B. Mwanga'amba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1918 Joseph W. Mwasote Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1919 Lenfrida Thomas Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1920 Leonard O. Mwasongwe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1921 Lucas K. Sago Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      74
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1922 Lucia E. Mpogole Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Tanga TANGA
      1923 Lucy A. Anthony Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1924 Markina S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      1925 Martha B. Mnyifuna Mhudumu Mwandamizi Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1926 Mary Amoni Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Mbeya MBEYA
      1927 Mary J. Mtuka Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya Rombo KILIMANJARO
      1928 Mary Kasagama Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Mbeya MBEYA
      1929 Mary V. Kalinda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      1930 Mboka Ismaili Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1931 Modesto C. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Mji Njombe NJOMBE
      1932 Mohamed M. Haji Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      1933 Molini F. Sailosi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1934 Mussa S. Mtatuu Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Singida SINGIDA
      1935 Mwamvua Bilal Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Jijila Tanga TANGA
      1936 Naomi J. Ghambi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1937 Nevi R. Kilaga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Mji Njombe NJOMBE
      1938 Nilson A. Chambi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1939 Olivana O. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Ileje MBEYA
      1940 Ombeni M. Moses Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Magu MWANZA
      1941 Oscar F. Mrema Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1942 Pascilla A. Mgeni Mwali mu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      1943 Paul W. Haule Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1944 Peragia L. Mtitu Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Tabora TABORA
      1945 Peter E. Futakamba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1946 Peter J. Mhagama Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Mji wa Njombe NJOMBE
      1947 Prisila P. Maunga Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      75
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1948 Saidi J. Mkindi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      1949 Scholastica M. Masinde Mthamini Mwandamizi Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Dar es Salaam DAR ES SALAAM
      1950 Sikuzani B. Challe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Igunga TABORA
      1951 Simon M. Mapunda Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1952 Stella R. Malila Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Iringa IRINGA
      1953 Tabu A. Ngelyama Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kyela MBEYA
      1954 Thabitha M. Mikidadi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1955 Venant F.K. Millinga Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Songea RUVUMA
      1956 Victoria F. Chaula Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      1957 Victoria Joshua Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1958 Yuda Assenga Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      1959 Yusta L. Ndembeye Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Meru ARUSHA
      1960 Zainabu K. Msangi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1961 Alfan F. Kinyamagoha Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      1962 Anna M. Mwashiwawa Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1963 Athuman L. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      1964 Christina A. Mwatulo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1965 Emmanuel K. Shimba Afisa Kilimo Msaidizi Daraja II Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Serengeti MARA
      1966 Juliana R. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      1967 Kanisia Kapinga Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1968 Kezia Mwegoha Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      1969 Lenia P. Hyera Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
      1970 Letisia P. Likingo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1971 Lucas M. Kiondere Afisa Ushirika II Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      1972 Neema M. Mtinda Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Kyela MBEYA
      1973 Pensia F. Nombo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      76
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      1974 Sarah J. Sanga Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbinga RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1975 Elizabeth M. Felix Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      1976 Emmanuela D. Ngesi Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Masasi MTWARA
      1977 Fakihi Y. Ajali Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Meatu SIMIYU
      1978 Fatuma Kimollo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Rufiji PWANI
      1979 Grace L. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      1980 Jalina M. Chinguile Muhudumu wa Afya Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1981 Joyce Vicent Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Kibaha PWANI
      1982 Maandalio Sabai Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      1983 Marth A. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Mji wa Kibaha pwani
      1984 Nasla M. Matumba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Mpanda RUKWA
      1985 Rachel B. Mangula Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      1986 Ruthina Ilomo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Ileje MBEYA
      1987 Saidi A. Mkutu Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Kilwa Masoko LINDI
      1988 Thobius J. Njau Fundi Sanifu II Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1989 Binazariatu M. Bakari Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Chunya MBEYA
      1990 Bonifasia E. Hunja Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      1991 Cassiana P. Mbunda Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1992 Edith M. Mauki Katibu wa Kamati II Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Babati MANYARA
      1993 Ernest A. Nila Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      1994 Farida Y. Thuwen Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      1995 Grace M. Mwansele Daktari Msaidizi Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Singida SINGIDA
      1996 Hawa Hassara Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      1997 John M. Nyamsangia Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Musoma MARA
      1998 Joshua E. Njogella Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Mji wa Njombe NJOMBE
      1999 Kanyika G. Daniely Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Jiji la Tanga TANGA
      77
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2000 Konion M. Melubo Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2001 Lucy E. Ngindo Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2002 Lulapangila S. Mtega Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Ludewa IRINGA
      2003 Maria S. Mbwaga Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      2004 Menace A. Nyoni Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2005 Neema H. Mvogogo Mchumi I Wilaya ya Songea RUVUMA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      2006 Paul J. Chogga Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Iringa IRINGA
      2007 Perida Z. Mgeyekwa Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Mji wa Njombe NJOMBE
      2008 Salima H. Mapunda Afisa Mtendaji Kata III Wilaya ya Songea RUVUMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2009 Salma S. Makata Afisa Ugani Msaidizi Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Liwale LINDI
      2010 Selina G. Sume Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Korogwe TANGA
      2011 Shabani B. Mwakioja Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Handeni TANGA
      2012 Tumaini J. Mwaipungu Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2013 Veronica D. Kayombo Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
      2014 Yoram Mselela Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      2015 Flora Mlowe Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2016 Florentine Langu Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2017 Lusekelo Kissiku Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2018 Magreth Mujaya Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Manispaa ya Lindi LINDI
      2019 Musimu L. Magala Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Mji wa Bariadi SIMIYU
      2020 Ngunila S. Kapanu Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      2021 Silvanus S. Nyakunga Afisa Utumishi II Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      2022 Sophia G. Mziho Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      2023 Sophia M. Balisidya Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Tunduru RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2024 Teodora E. Nombo Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2025 Ada M. Mwikwabe Mwalimu Wilaya ya Bariadi SHINYANGA Manispaa ya Musoma MARA
      78
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2026 Agripina R. Mung'oha Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2027 Alieth M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Nzega TABORA
      2028 Alphonsina Rweimamu Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      2029 Anasia M. Elias Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      2030 Angelina Nesory Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2031 Anitha G. Anthony Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      2032 Annastazia M. Shelembi Afisa Muuguzi II Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2033 Aurea Bigirwamungu Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2034 Beatus Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Bunda MARA
      2035 Domitira S. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2036 Elina Godfrey Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2037 Emmanuel D. Mpechi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2038 Eunice E. Ndegea Mwalimu Wilaya ya Kahma SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2039 Geofrey M. Ambindwile Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      2040 Godfrey J. Maiga Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2041 Hussein B. Thomas Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      2042 Hussein I. Maulidi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      2043 Hussein S. Pumzi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Kilindi TANGA
      2044 Ibrahim R. Nchakwi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      2045 Jeanne N. Shartiel Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2046 Josephine F. Makala Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Bukombe GEITA
      2047 Klodwick E. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Songea RUVUMA
      2048 Lameck K. Bihagara Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Ngara KAGERA
      2049 Lydia T. Mpemba Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2050 Mathias L. Munale Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2051 Mohamed K. Issa Afisa Kilimo Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Mtwara MTWARA
      79
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2052 Mwajuma M. Mohamed Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2053 Mwamvua S. Mahenge Medical Attendant II Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Urambo TABORA
      2054 Nuru H. Nyaruka Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2055 Pingu S. Kulunge Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2056 Queen Lisso Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2057 Salama J. Mtaita Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2058 Shija N. Mulunga Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      2059 Stella C. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      2060 Victoria M. Mbagati Afisa Tabibu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Arusha ARUSHA
      2061 Volda Vedasto Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Chato GEITA
      2062 Wema A. Ghambi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Ileje MBEYA
      2063 Zainabu Abdallah Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2064 Abdallah H. Mkwande Afisa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Bukombe GEITA
      2065 Amina M. Wariona Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Urambo TABORA
      2066 Happiness Salvatory Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2067 Jesca Z. Kiwale Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      2068 Joyce M. Mugini Mhasibu II Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2069 Julieth K. Innocent Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      2070 Kamaluswadi M. Iddy Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2071 Kaniki Sitta Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      2072 Khadija M. Ibrahimu Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2073 Kwiligwa Samadari Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Chato KAGERA
      2074 Robert J. Mhande Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      2075 Sarah J. Shija Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2076 Shamsa M. Adam Katibu Mahtasi Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2077 Suddy A. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Muleba KAGERA
      80
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2078 Thomas T. Kaihuzi Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Karagwe KAGERA
      2079 Adamu M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Korogwe TANGA
      2080 Agreth S. Elias Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2081 Albert F. Mthapula Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      2082 Asela M. Leonard Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Muleba KAGERA
      2083 Biana M. Salimu Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2084 Biana M. Salimu Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2085 Bishuda B. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Newala MTWARA
      2086 Catherine A. Mwambina Katibu Mahtasi Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2087 Constancia T. Mayaya Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa wa Mtwara
      Mikindani
      MTWARA
      2088 Ennid Joy S. Bukuru Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      2089 Esselina K. Rugakingira Tabibu Mwandamizi Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Bukoba KAGERA
      2090 Eutropia J. Rugataisa Mhudumu wa Afya Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2091 Flora I. Gombanila Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2092 Godlove C. Muro Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2093 Haji R. Panduka Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Muheza TANGA
      2094 Jane G. Luyungu Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2095 John R. Mnanka Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Tarime MARA
      2096 Joseph C. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Korogwe TANGA
      2097 Leonia E. Haule Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kibaha PWANI
      2098 Manka J. Mboya Afisa Afya Msaidizi Mkuu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2099 Mariam K. Rashid Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2100 Mariam R. Omary Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
      2101 Martha M. Makungu Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2102 Marystella C. Shirima Muuguzi II Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Tabora TABORA
      2103 Matabila P. Kasabuku Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      81
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2104 Miza M. Ally Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Mji wa Kibaha PWANI
      2105 Mwajuma M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      2106 Mwakaluka Wisdom Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      2107 Mwanahamisi H. Mcheni Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2108 Nasimu C. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
      2109 Neema E. Ngambusu Afisa Tabibu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Mji wa Kibaha PWANI
      2110 Neema Onyango Muuguzi II Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Serengeti MARA
      2111 Noela N. Magesa Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2112 Richard G. Mzule Afisa Tabibu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Mji wa Kibaha PWANI
      2113 Rose C. Masika Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2114 Shamimu A. Babibu Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2115 Sholi F. Maduhu Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2116 Shukuru J. Baruan Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      2117 Stanley T. Shemdoe Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2118 Syange A. Ngogo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      2119 Wernery Kapinga Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      2120 Winfred H. Kapufi Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      2121 Yuventine G. Thomas Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kilosa SHINYANGA
      2122 Zuwena A. Makene Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2123 Abdallah A. Ismaily Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Lindi LINDI
      2124 Abdallah S. Idd Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Iramba SINGIDA
      2125 Abdulridhiwani H. Mpango Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2126 Adam M. Mziray Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbulu MANYARA
      2127 Agatha Makanda Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
      2128 Alex J. Ngubesi Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Chamwino DODOMA
      2129 Amina J. Mbepela Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya Sumbawanga RUKWA
      82
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2130 Anna C. Makole Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Igunga TABORA
      2131 Annastazia N. Chile Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2132 Anord E. Njau Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbarali MBEYA
      2133 Arafa H. Said Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kondoa DODOMA
      2134 Aron S. Komba Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      2135 Athumani A. Bwifi Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Musoma MARA
      2136 Bashari H. Kitwana Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mafia PWANI
      2137 Beatrice V. Ntampaka Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      2138 Biasina A. Rashid Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Mji wa Korogwe TANGA
      2139 Catherine M. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2140 Claudia D. Shongoi Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2141 Constansia J. Tonga Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2142 Cuthbert S. Mgonela Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2143 Dafroza N. Mkambati Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Geita GEITA
      2144 Dastan K. Henry Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Songea RUVUMA
      2145 Denis E. Nyoni Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2146 Elizabeth M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      2147 Emmanuel Duttu Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Tabora TABORA
      2148 Esta C. Mbiki Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2149 Esther V. Charles Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      2150 Evelyne M. Samson Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      2151 Evelyne Mfuruta Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      2152 Felista M. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2153 Fundi D. Hassani Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Babati MANYARA
      2154 Galus D. Mande Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Nachingwea LINDI
      2155 Geni Kashinje Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Lushoto TANGA
      83
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2156 Gombeye Edson Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      2157 Hamisi J. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2158 Hussein Jailos Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
      2159 Iman I. Adam Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      2160 Imani A. Issa Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Tunduru RUVUMA
      2161 Ingia M. Mziray Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2162 Jackson S. Juma Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Magu MWANZA
      2163 Jane M. Mtebe Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2164 Japhar M. Shaban Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      2165 John J. Kihunga Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2166 Joseph K. Wambura Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Tarime MARA
      2167 Joseph Mangaya Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kibaha KIBAHA
      2168 Josephina G. Ero Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
      2169 Julius Marata Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
      2170 Kileo A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Muheza TANGA
      2171 Lameck R. Kyoba Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2172 Latifa Y. Chang'a Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Iringa IRINGA
      2173 Lilian C. Eliniaki Muuguzi Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2174 Lucas Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2175 Lucy M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
      2176 Lucy Muntama Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Iramba SINGIDA
      2177 Lulu A. Ngunde Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2178 Maglory T. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2179 Mariam S. Said Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2180 Mariba W. Waitara Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
      2181 Meckson I. Mwakapala Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
      84
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2182 Method R. Mwallongo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2183 Mgaya F. Itumbi Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
      2184 Milembe Halili Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2185 Mwanaidi K. Kunoana Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2186 Ndayi G. Edson Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      2187 Neema Mlonganile Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Makete NJOMBE
      2188 Neema Raymond Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2189 Nelly B. Chogo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2190 Noela Bwana Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Karagwe KAGERA
      2191 Ntemanya L. Masanja Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Tabora TABORA
      2192 Obed R. Lema Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2193 Omari A. Sallehe Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rufiji PWANI
      2194 Omary Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mkinga TANGA
      2195 Pamfili F. Ngoli Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2196 Paul Zedekia Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
      2197 Pendo D. Msela Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      2198 Pendo G. Charles Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rorya MARA
      2199 Prosper Kessy Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Arusha ARUSHA
      2200 Rahel A. Mkasanga Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2201 Rahiya S. Kongoti Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2202 Rahma Y. Dotto Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Geita MWANZA
      2203 Ramadhani A Mambea Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Magu MWANZA
      2204 Rhoda J. Nguku Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2205 Sahim A. Juma Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Geita MWANZA
      2206 Scholastica B. Chale Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2207 Shedrack M. Chielo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      85
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2208 Shukrani K. Kihuru Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilindi TANGA
      2209 Spencioza S. Kidyala Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bahi DODOMA
      2210 Stella L. Halimoja Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      2211 Tano J. Mabula Mteknolojia Maabara Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Sengerema MWANZA
      2212 Tarsila E. Kamasho Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2213 Teophil S. Sway Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Mji wa Babati MANYARA
      2214 Tungibwaga B. Mwamakula Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2215 Tunsume Mwamayoba Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      2216 Tupokigwe E. Mwaitebo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbeya MBEYA
      2217 Verynice S. Gaspar Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Tanga TANGA
      2218 Vestina Mbunda Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Songea RUVUMA
      2219 Victoria G. Nicolaus Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
      2220 Yahya S. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2221 Zacharia L. Bunyaga Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rorya MARA
      2222 Zainabu F. Mustafa Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Babati MANYARA
      2223 Zenobia B. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2224 Zuhura M. Baritha Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2225 Akida S. Boma Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Jiji la Tanga TANGA
      2226 Anna M. Joachim Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      2227 Antusa P. Mosha Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2228 Asteria Banda Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Mji wa Njombe NJOMBE
      2229 Chrecencia C. Mwimbwa Mchumi Mwandamizi Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2230 Doreen G. Materu Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2231 Editha J. Bachubila Afisa Tabibu II Wilaya ya Iramba SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2232 Elias E. Munisi Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Meru ARUSHA
      2233 Elirehema E. Munuo Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
      86
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2234 Elizabeth E. Taliye Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2235 Jenipher E. Mhavile Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2236 Juliana P. Mshana Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
      2237 Leonia T. Gitrim Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
      2238 Lilian Misango Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2239 Lucresia P. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2240 Mahija Y. Athumani Mchambuzi Mifumo ya Kompyuta II Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2241 Maria E. Kihara Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Mji wa Korogwe TANGA
      2242 Martina A. Buruma Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2243 Matilda E. Francis Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2244 Mayeye N. Mtendo Mtekinolojia Mwandamizi wa
      Maabara
      Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2245 Monica N. Minga Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Kibaha PWANI
      2246 Nasibu M. Kunguti Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2247 Rajabu E. Kilipamwambo Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2248 Raphael Leo Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Hanang MANYARA
      2249 Santana B. Manezes Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      2250 Scholarstica A. Kabika Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      2251 Severin Thomas Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      2252 Sharifa S. Hussein Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2253 Urbano S. Ami Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Babati MANYARA
      2254 Yohana Darabe Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2255 Zamda A. Khalidi Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Tandahimba MTWARA
      2256 Zaujia S. Mwamtemi Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Monduli ARUSHA
      2257 Advellah C. Kashenya Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Monduli ARUSHA
      2258 Amodzidze J. Kinyamagoha Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      2259 Einoth S. Nelson Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Arusha ARUSHA
      87
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2260 Eligius B. Mulokozi Afisa Mtendaji Kata Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2261 Ernester T. Mwalyagile Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2262 Esther S. Ngereza Afisa Utumishi II Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Lindi LINDI
      2263 Gabriel Munuo Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      2264 Getruda M. Cyprian Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2265 Godfrey R. Lambert Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Geita MWANZA
      2266 Habiba Sultani Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Karagwe KAGERA
      2267 Hidaya Minango Afisa Muuguzi Mkuu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      2268 Jackson Chapita Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      2269 Jackson S. Malisa Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2270 Jossam B. Mwoshe Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Muleba KAGERA
      2271 Judith O. Ntongani Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2272 Juma S. Malando Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Bukombe SHINYANGA
      2273 Kulwa S. Pastory Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Nzega TABORA
      2274 Lasislaus A. Kiatu Afisa Afya Mazingira Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      2275 Mary M. Chujagi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2276 Mihayo M. Masangu Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Urambo TABORA
      2277 Milu G. Nganga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Geita GEITA
      2278 Mkina J. Sahani Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2279 Mwajabu J. Mkangazi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2280 Mwanaidi R. Saidi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Magu MWANZA
      2281 Neema J. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2282 Nelson O. Ryaga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rorya MARA
      2283 Ng'washi J. Mditi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2284 Paulo R. Assenga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2285 Pius Z. Nhunda Afisa Kilimo II Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Sengerema MWANZA
      88
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2286 Ramadhan M. Twaha Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Ulanga MOROGORO
      2287 Regina J. Maziku Afisa Afya Msaidizi Wilaya ya Maswa SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
      2288 Regina Kusekwa Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Tabora TABORA
      2289 Rehema P. Boa Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Serengeti MARA
      2290 Rojas S. Adson Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2291 Sara N. Machango Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2292 Sayuni S. Mtui Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Meru ARUSHA
      2293 Scholastica P. Nkinga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Kongwa DODOMA
      2294 Steven T. Mrema Mhasibu II Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2295 Uyanjo R. Njoka Muuguzi II Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Singida SINGIDA
      2296 Zinduna W. Kayoka Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2297 Zukrian John Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2298 Amina M. Juma Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2299 Aurelia S. Damas Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2300 Bertha M. Maganga Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo RUVUMA
      2301 Flora F. Lukanga Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Manispaa ya Lindi LINDI
      2302 Fredrick C. Kandengukila Afisa Maendeleo ya Jamii I Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      2303 Kasian T. Tawete Mhudumu wa Afya Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
      2304 Khage M. Ladslaus Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Geita GEITA
      2305 Ng'wanakweji J. Martin Ufundi Sanifu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Misungwi MWANZA
      2306 Salma M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2307 Winfrida L. Kalolo Mhudumu wa Afya Wilaya ya Meatu SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2308 Adelifi T. Kaizirege Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2309 Bethuely Y. Sawe Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2310 Elizabeth J. Mkenda Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2311 Elizabeth Mkoba Afisa Mtendaji Kijiji Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      89
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2312 Emanuel E. Hiiti Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2313 Ester S. Mtui Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Mwanza MWANZA
      2314 Fatuma Hassan Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Mji wa Kibaha PWANI
      2315 Getrude K. Nindson Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      2316 Jalia M. Ngole Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kyela MBEYA
      2317 Janeth Joachim Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2318 Jimmy J. Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2319 Jimmy Mhamiji Fundi Umeme na Ujenzi Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Tabora TABORA
      2320 Joseph N. Shimba Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      2321 July G. Mgonzo Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2322 Leila Y. Mavika Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2323 Lenia A. Mdekwa Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2324 Mariam J. Nyambi Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      2325 Mbua D. Jibu Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Mbeya MBEYA
      2326 Mfaume Zuberi Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Tanga TANGA
      2327 Mwanaisha O. Shallo Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2328 Obed B. Peter Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2329 Oresta Mangula Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      2330 Peter S. Lusoli Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2331 Prisca A. Kalulu Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2332 Rashid H. Mtambwe Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Mbarali MBEYA
      2333 Rozibela J. Kiburunge Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2334 Salma Masegese Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Mbeya MBEYA
      2335 Scarion P. Bitesigirwe Mhasibu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2336 Simon J. Chatanda Afisa Kilimo II Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      2337 Valeria G. Kitwange Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      90
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2338 Vitalis K. Kinunda Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      2339 Zakaria J. Kashomba Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2340 Adelfina U. Alphonce Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2341 Anande E. Mbise Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2342 Anna J. Murimi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2343 Assela M. Njau Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2344 Batula H. Issa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2345 Beda B. Lucas Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Urambo TABORA
      2346 Catherine M. Yinza Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Mji wa Kahama SHINYANGA
      2347 Christina A. Mushi Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2348 Dianarose S. Simplis Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2349 Dismas B. Karenga Afisa Ushirika II Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      2350 Donatha Piter Ngowi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilayaya Moshi KILIMANJARO
      2351 Dorothea M. Boa Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hanang MANYARA
      2352 Edna F. Moshi Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Singida SINGIDA Mji wa Babati MANYARA
      2353 Eline S. Manu Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2354 Elizabeth R. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      2355 Ester B. Onesmo Afisa Biashara II Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Chato KAGERA
      2356 Evaline P. Silas Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2357 Evelina J. Adam Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Iringa IRINGA
      2358 Farida J. Shabani Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
      2359 Flaviana M. Masesa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Bukombe GEITA
      2360 Frank F. Mgogo Afisa Maendeleo ya Jamii Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2361 Geofrey D. Mungure Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Ileje MBEYA
      2362 Gimson H. Chengula Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Njombe NJOMBE
      2363 Glory D. Ngowi Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      91
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2364 Grace A. Mdoe Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      2365 Grace J. Issangya Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2366 Grace Semindu Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2367 Hadija R. Issa Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Mtwara MTWARA
      2368 Jamilah O. Kirundu Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2369 Jenitha T. Myenzi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Iringa IRINGA
      2370 Josephat B. Philemon Afisa Maendeleo ya Jamii II Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      2371 Joyce M. Nashon Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2372 Lightness M. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2373 Lothy A. Olesamana Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2374 Lucia V. Emmanueli Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2375 Lucy J. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Lushoto TANGA
      2376 Mariamu Omari Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Jiji la Mwanza MWANZA
      2377 Mbwana L. Salim Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2378 Mpoki R. Mwangasa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Rungwe MBEYA
      2379 Mwai P. Kijanga Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2380 Nasimu J. Ally Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2381 Nasra S. Amamzi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2382 Neema E. Hongoa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2383 Nipaneema A. Mfuru Afisa Ushirika II Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2384 Ntuli K. Joshua Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hanang MANYARA
      2385 Odetha P. Kabululu Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2386 Paulo R. Kalisti Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2387 Protas G. Mugusie Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Jiji la Arusha ARUSHA
      2388 Salome W. Macha Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Mji wa Njombe NJOMBE
      2389 Sara G. Mandi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      92
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2390 Seplina N. Shirima Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2391 Serente S. Elisonguo Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2392 Stella C. Ligombi Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Jiji la Mbeya MBEYA
      2393 Stella M. Athanas Fundi Sanifu Maabara Msaidizi Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Igunga TABORA
      2394 Stella M. Paul Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Muheza TANGA
      2395 Theresia P. Karoli Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2396 Tumaini A. Kyungai Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2397 Twino Daniel Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Mji wa Babati MANYARA
      2398 Zubeda O. Sanga Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      2399 Angelina F. Lemeri Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2400 Berenardo P. Mhangazo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
      2401 Chrispin G. Sichangala Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Mpanda KATAVI
      2402 Diana N. Elisha Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Tarime MARA
      2403 Eliza G. Kapiga Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2404 Erick F. Mwikola Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      2405 Kazi A. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2406 Leonard F. Kiyanga Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      2407 Lucy A. Kayange Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Ilala TABORA
      2408 Martha C. Paul Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      2409 Neema A. Sungi Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2410 Nibongira Petter Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2411 Peter H. Kalombo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      2412 Rainfrida F. Mushi Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      2413 Scholastica Sylvester Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2414 Sr. Agnes A. Marmo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      2415 Stamini W. Mdolo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      93
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2416 Asteria N. Mangula Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Chato GEITA
      2417 Baraka M. Self Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2418 Beatrice J. Mezza Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      2419 Benedicto S. Bundala Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Maswa SIMIYU
      2420 Chiku M. Salehe Afisa Afya I Wilaya ya Nzega TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2421 Hussein N. Machinja Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2422 Ilunga C. Mwamtuya Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2423 Issa H. Mshauri Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Tarime MARA
      2424 Jane M. Mkombozi Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2425 Magoto M. Magoto Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2426 Michael G. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Lushoto TANGA
      2427 Mwanahamisi M. Mwanjaku Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2428 Paulina S. Renatus Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Sengerema MWANZA
      2429 Renilda B. Mgouya Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2430 Selemani A. Masangula Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Bahi DODOMA
      2431 Shukuru S. Mdapo Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
      2432 Venance S. Mkingwa Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Geita GEITA
      2433 Aminiel J. Kinonwiye Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2434 Anna W. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2435 Beatrice S. Oisso Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2436 Dorica A. Mwendi Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Kongwa DODOMA
      2437 Dr. Joachim P. Barongo Daktari Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      2438 Edith S. Emay Afisa Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Hanang MANYARA
      2439 George M. Fadhili Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
      2440 Luhano Hinju Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2441 Mugisha A. Mutabuzi Mhasibu II Wilaya ya Sikonge TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      94
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2442 Neema J. Nzenje Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2443 Sophia A. Farayo Muuguzi Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Babati MANYARA
      2444 Stewart N. Shubi Mhasibu I Wilaya ya Sikonge TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2445 Tijembe T. Chimogoro Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
      2446 Yahya A. Almasi Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Korogwe TANGA
      2447 Zakayo M. Zabron Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Geita GEITA
      2448 Zuberi A. Paschal Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Chunya MBEYA
      2449 Mwanahamisi K. Abasi Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      2450 Amina A. Said Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Tanga TANGA
      2451 Angela Godfrey Katibu wa Afya II Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Bahi DODOMA
      2452 Augustina A. Ngondo Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
      2453 Clinton S. Ackim Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mbeya MBEYA
      2454 Daniel R. Mwakibinga Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mbeya MBEYA
      2455 Dorah G. Mhelela Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mbeya MBEYA
      2456 Eda M. Beatus Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2457 Edwin Chengula Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2458 Elibariki Y. Gunda Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Singida SINGIDA
      2459 Esther G. Nyange Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2460 Eva F. Mlandali Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2461 Flora J. Minani Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Ngara KAGERA
      2462 Genovefa G. Mazenge Mthamini II Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2463 Happyness B. Nyellah Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      2464 Hassan M. Kaoneka Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Mji wa Kibaha PWANI
      2465 Ingitrauda Mhagama Katibu Muhtasi Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
      2466 Jane P. Mngulu Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Singida SINGIDA
      2467 Juliana W. Siwiti Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Magu MWANZA
      95
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2468 Mariana A. Mawenya Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Lushoto TANGA
      2469 Monica Elias Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2470 Musa Y. Simeoni Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2471 Mwamini Ambikile Afia Kilimo Msaidizi Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2472 Mwanahamisi K. Abasi Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Nachingwea LINDI
      2473 Nachowa N. Kito Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Singida SINGIDA
      2474 Novat F. Mushi Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Mji wa Babati MANYARA
      2475 Pastory I. Ulimali Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2476 Rose J. Chundu Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2477 Rosemary Malembo Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Mji wa Mpanda KATAVI
      2478 Shabani M. Juma Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2479 Sophia S. Kalihose Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
      2480 Suleiman A. Bundallah Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2481 Tatu M. Juma Mwalimu Manisapaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2482 Tresfory Edward Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mbeya MBEYA
      2483 Veronica Chihwalo Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manipaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2484 Vicent D. Mgunda Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2485 Wanchota D. Mhonzu Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2486 Winnie Ng'aruka Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2487 Yuster Silutongwe Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      2488 Albertina A. Kateta Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Iringa IRINGA
      2489 Anastazia T. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kilolo IRINGA
      2490 Angelo C. Ngiliule Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
      2491 Asha W. Suya Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2492 Asifiwe A. Chungu Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2493 Azizi J. Sayula Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kwimba MWANZA
      96
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2494 Chiku Pongwa Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kilwa LINDI
      2495 Fatuma Omari Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2496 Festo V. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2497 Fortunata S. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Iringa IRINGA
      2498 Happyness A. Mvuma Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      2499 Helena H. Hittu Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2500 Husna M. Maginga Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Iringa IRINGA
      2501 Hussein A. Mlawa Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Singida SINGIDA
      2502 Jerome P. Timote Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kondoa DODOMA
      2503 Mbaraka M. Mdimu Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2504 Musa B. Mwaisaka Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2505 Mwajuma A. Ramadhani Mwandishi wa Vikao Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2506 Mwajuma J. Bugora Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
      2507 Nasibu M. Said Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Jiji la Tanga TANGA
      2508 Paulina G. Mwangwa Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2509 Ramadhani B. Masoud Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2510 Scholastica J. Tsere Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Mji wa Babati MANYARA
      2511 Shija K. Ng'wenge Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      2512 Shija N. Kahindi Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Musungwi MWANZA
      2513 Sifa W. Kisaka Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2514 Tabu D. Masota Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2515 Yona J. Msanjila Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      2516 Yuster Silutongwe Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Iringa IRINGA
      2517 Abdallah Y. Shaweji Mhasibu II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2518 Amina S. Kingaru Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2519 Anneth G. Peter Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      97
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2520 Changoma A. Ngude Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2521 Ednester G. Mtei Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2522 Fatuma H. Katute Muhudumu wa Afya Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2523 Hamis S Seif Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Mji wa Kibaha PWANI
      2524 Happiness G. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Jiji la Arusha ARUSHA
      2525 Happiness Muzigura Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Mji wa Babati MANYARA
      2526 Happiness Mwaisaka Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2527 Hassani O. Chongowe Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
      2528 Hellen A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2529 Ibrahim S. Mdoe Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      2530 Jeneva Swai Afisa Muuguzi I Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2531 Martin G. Paston Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2532 Michael D. Gunewe Afisa Utumishi II Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2533 Mohamed I. Msemo Afisa Sheria II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2534 Mohamedi H. Kiduma Mteknolojia II Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2535 Mossi S. Said Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2536 Moza A. Marjeby Katibu Muhtasi I Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2537 Mwanaidi H. Mbuguni Tabibu I Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2538 Neema A. Mtanga Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2539 Neema M. Mafole Mhasibu II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2540 Noela B. Mkundi Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2541 Omari M. Kitundu Tabibu I Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2542 Omega P. Shao Afisa Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2543 Otieno J. Jackson Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2544 Prince P. Liheka Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2545 Regness L. Massawe Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
      98
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2546 Selina M. Gapchojiga Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2547 Shabani Y. Mbotoni Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
      2548 Suma A. Kamsale Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      2549 Tafuteni J. Chagaji Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
      2550 Tamasha S. Hashimu Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Songea RUVUMA
      2551 Zaina S. Arufani Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Chamwino DODOMA
      2552 Zena S. Sizya Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2553 Abdalah M. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Babati MANYARA
      2554 Bahati Augustino Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Simanjiro MANYARA
      2555 David J. Matuminji Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Kyela MBEYA
      2556 Jafet T. Mauma Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Arumeru ARUSHA
      2557 Julius M. Gikene Mhasibu Wilaya ya Kilindi TANGA Manispaa ya Musoma MARA
      2558 Masumbuko W. Mashine Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      2559 Neema M. Aggrey Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      2560 Samwel A. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2561 Sauda H. Mnema Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2562 Verdiana A. John Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2563 Agnes G. Mpogole Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      2564 Agness S. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Serengeti MARA
      2565 Asha A. Mrisho Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Musoma MARA
      2566 Christina Singano Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Kibaha PWANI
      2567 Emma V. Maneno Tabibu Wilaya ya Korogwe TANGA Mji wa Kibaha PWANI
      2568 Emmanuel J. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2569 Eva S. Shemdoe Afisa Muuguzi Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2570 Gloria M. Nampesya Afisa Maendeleo ya Jamii Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Arusha ARUSHA
      2571 Happiness G. Sisi Afisa Muuguzi II Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
      99
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2572 Helena L. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Mbozi MBEYA
      2573 Helena P. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2574 Kondo Yahya Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2575 Kunaga S. Musiba Afisa Afya Mkuu I Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2576 Mariam A. Msangi Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2577 Mariam Edward Karani Masjala Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Urambo TABORA
      2578 Mariana P. Kashe Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      2579 Mary E. Ng'wamkay Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2580 Mawazo C. Haule Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2581 Noelina P. Tegete Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2582 Paul M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Geita GEITA
      2583 Restituta J. Karata Tabibu II Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2584 Salome R. Mlaki Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2585 Sia J. Kimey Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
      2586 Stella A. Mntambo Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2587 Zaina A. Lukuta Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2588 Zaituni Y. Hassani Afisa Utumishi II Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2589 Benjamin Fabian Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Chato GEITA
      2590 Dativa Karia Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2591 Edwin M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2592 Eliaika B. Kihunrwa Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2593 Ester S. Mwegoha Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Mji wa Kibaha PWANI
      2594 Evelyne P. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2595 Fides R. Masae Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2596 Godfrey Mdede Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2597 Godfrey Mzenga Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      100
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2598 Hassani Ally Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mtwara MTWARA
      2599 Heavenlight F. Malle Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2600 Jackline C. Kiria Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2601 Janeth M. Matemu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2602 Joseph V. Ollomy Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2603 Joyce J. Mhando Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2604 Kristina L. Minde Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2605 Kuluthum Mahmoud Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2606 Kusunia H. Zuakuu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
      2607 Lilian V. Mrema Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2608 Livingstone B. Mkugile Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Nzega TABORA
      2609 Lydia Nestory Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
      2610 Magdalena F. Bonzo Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2611 Maria Mapunda Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      2612 Mariam M. Mashaga Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2613 Martha Shabani Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2614 Mary L. Msocha Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2615 Naetwe Kimbote Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2616 Neema N. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      2617 Neema P. Masangula Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      2618 Neema S. Shida Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
      2619 Oden Sadick Fundi Sanifu II Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
      2620 Patrick G. Kabangut'se Daktari Msaidizi Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2621 Pendael J. Ngwatu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2622 Philimon K. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2623 Pilly Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      101
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2624 Rabia Mwaita Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
      2625 Rainbert Sosthenes Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Chato GEITA
      2626 Rashid J. Uchimbila Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2627 Rose Elieneza Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2628 Saidi Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Tabora TABORA
      2629 Saidi S. Hamza Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2630 Sanura A. Hoza Mhudumu wa Afya Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Muleba KAGERA
      2631 Sarah M. Kinyanguli Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      2632 Shadia Msami Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2633 Shakila H. Mlang'a Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Arusha ARUSHA
      2634 Sipendeki Salumu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2635 Verian M. Chiloleti Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
      2636 Yuster E. Kinazi Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Tabora TABORA
      2637 Zalihuni B. Shellimoh Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2638 Zena I. Mtono Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
      2639 Elina A. Kamenya Afisa Ugavi III Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
      2640 Felician F. Urassa Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2641 Hadija A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
      2642 Idda N. Wilbart Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
      2643 Mariam H. Hilali Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2644 Mariamu R. Mteta Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Mufindi IRINGA
      2645 Martine J. Pamba Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Musoma MARA
      2646 Mayasa Juma Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2647 Mwanaharusi Abdi Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2648 Neema R. Mshana Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Misungwi MWANZA
      2649 Seif O. Nyumba Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Mkuranga PWANI
      102
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2650 Zahra M. Mustapha Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2651 Zari A. Mganga Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
      2652 Anifa A. Amiri Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2653 Arafa A. Said Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2654 Bengele E. Manyilizi Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Chunya MBEYA
      2655 David W. Msagati Mhasibu II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2656 Dorine E. Msuya Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2657 Elizabeth Mweyo Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
      2658 Elizabeth S. Damian Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Meru ARUSHA
      2659 Emmanuel M. Mramba Afisa Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
      2660 Hadija M. Boffu Mhasibu I Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      2661 Hilder W. Mkello Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2662 Ibrahimu K. Adam Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2663 Juma A. Nambole Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Ruangwa LINDI
      2664 Liliani F. Shirima Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2665 Lina J. Mduma Mkaguzi wa Ndani II Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2666 Prisca P. Singano Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2667 Stumai S. Jongo Muhudumu wa Afya II Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2668 Suzana L. Kisusi Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Ruangwa LINDI
      2669 Tabu A. Maghembe PAFO II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2670 Vaina C. Siwiti Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
      2671 Agness Osanga Mwalimu Wilaya ya Pangani TANGA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
      2672 Asumpta F. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Pangani TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
      2673 Betty J. Mnzava Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Pangani TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2674 George Ndimbo Mhasibu II Wilaya ya Pangani TANGA Jiji la Arusha ARUSHA
      2675 Anna Mutalemwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Jiji la Mwanza MWANZA
      103
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2676 Anna Wangole Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2677 Doris H. Mwakalukwa Mhasibu Msaidizi II Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2678 Dorren Mhina Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2679 Eliofo M. Seth Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Iramba SINGIDA
      2680 Elizabethi Mushi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2681 Enock B. Dionizi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2682 Flora M. Venance Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
      2683 Fransisca M. Mkongwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2684 Grace J. Gulaka Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2685 Habiba A. Mohamedi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2686 Hadija H. Mbelwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Tabora TABORA
      2687 Hadija L. Mnukwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2688 Josephine J. Mparanyanga Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Mji wa Masasi MTWARA
      2689 Josephine M. Laizer Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Karatu ARUSHA
      2690 Julieth P. Masalu Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2691 Lilian E. Kaale Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2692 Mariam S. Fakhi Afisa Tabibu II Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2693 Mary D. Wariro Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2694 Miriam Lukuta Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2695 Msekwa K. Shehoza Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2696 Mwahimili H. Katunzi Afisa Muuguzi Mwandamizi Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2697 Neema Idd Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2698 Njema Alfani Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Simanjiro ARUSHA
      2699 Nuru R. Dibwe Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2700 Peter D. Nyakachara Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2701 Renalda E. Mchomvu Afisa Maendeleo ya Jamii Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
      104
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      HALMASHAURI
      ANAYOKWENDA
      MKOA
      ANAKOKWENDA
      2702 Restituta P. Temba Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2703 Rose J. Andrew Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
      2704 Rukia M. Mtangi Mwalimu jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      2705 Shita J. Makoye Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
      2706 Stella S. Mweteni Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
      2707 Tinel A. Mndeme Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Musoma MARA
      2708 Tunu A. Chamikumbi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2709 Tunu K. Tamra Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Monduli ARUSHA
      2710 Yasinta P. Sambua Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
      2711 Yekonia Patrick Afisa Afya I Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
      2712 Zuhura H. Ally Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
      105
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      SABABU
      1 Martha A. Lomayani Muuguzi Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Barua zimeghushiwa
      2 Violet N. Charles Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Barua zimeghushiwa
      3 Prisca P. Milinga Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Barua zimeghushiwa
      4 Rehema A. Juma Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Barua zimeghushiwa
      5 Mwasiti M. Omary Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Barua zimeghushiwa
      6 Lucy M. Kimolo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Barua zimeghushiwa
      7 Masika M. Chivinje Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Barua zimeghushiwa
      8 Leah Kelvin Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Barua zimeghushiwa
      9 Sauda Bungala Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Barua zimeghushiwa
      10 Ibrahim T. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Barua zimeghushiwa
      11 Christina D. Tangay Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Lindi LINDI Barua zimeghushiwa
      12 Beatrice Hemedi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Barua zimeghushiwa
      13 Lacklesea B. Richard Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Barua zimeghushiwa
      WATUMISHI WASIOKIDHI VIGEZO VYA UHAMISHO
      1
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      SABABU
      14 Abdallah Mtondo Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Barua zimeghushiwa
      15 Twahiru A. Mtengwa Mwalimu Wilaya ya Mafinga IRINGA Barua zimeghushiwa
      16 Godian J. Madinda Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Barua zimeghushiwa
      17 Evarist P. Chewale Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Barua zimeghushiwa
      18 Erick A. Minja Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA hakuna kibali anakohamia
      19 Elinipendo D. Riward Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU
      Hakuna kibali cha mwajiri anakohama na
      anakohamia
      20 Lazaro N. Paschal Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA
      Hakuna kibali cha mwajiri anakohama na
      anakohamia
      21 Zaidatus S. Hittu Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI
      Hakuna kibali cha anakohamia , Kitambulisho,
      S/Slips
      22 Nosim S. Elias Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA
      Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali
      anakohamia, kitambulisho na S/Slips
      23 Elibariki F. Kahungya Afisa Utumishi II Wilaya ya Kwimba MWANZA
      Hakuna kibali anakohamia , Kitambulisho,
      S/Slips
      24 Shida C. Mwazarubi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Hakuna viambatisho vyovyote
      25 Rachel C. Meta Mwalimu Jiji la Tanga TANGA
      Hakuna ruhusa ya mwajiri, kitambulisho na
      S/Slips
      26 Asna A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA
      Hakuna kibali anakohamia, kitambulisho na
      S/Slips
      27 Cresensia N. Majaliwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA
      Hakuna kibali anakohamia, kitambulisho na
      S/Slips
      2
      Na JINA CHEO
      HALMASHAURI
      ANAYOTOKA
      MKOA
      ANAKOTOKA
      SABABU
      28 Nelly H. Chissi Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE
      Hakuna cheti cha ndoa, Kitambulisho na
      Salary slips.
      29 Shaban A. Napachihi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA
      Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali
      anakohamia, kitambulisho na S/Slips
      30 Gunda M. Azizi Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA
      Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali anakohamia
      na S/Slips
      31 Beatrice Sambo Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI
      Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali
      anakohamia, kitambulisho na S/Slips
      32 Fredrick Mahali Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA
      Hakuna kibali anakohamia, kitambulisho na
      S/Slips
      3

    19. Sometimes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 2,236
      Rep Power : 1002
      Likes Received
      447
      Likes Given
      107

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Quote By WAVISA View Post
      big sufuri!!!
      Kiongozi funguka kidogo. big sufuri ndiyo nini? Nilitegemea ungesema siyo/kweli kwa statement niliyoitoa! Mimi ni mtu wa Kusini na nime"observe" kitu cha aina hiyo!
      kilimasera likes this.

    20. kilimasera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 3,067
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      208
      Likes Given
      260

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      hv ukiishahamishwa hv DED ana uwezo wa kuzuia tena?
      God doesn't require us to succeed; he only requires that you try

    21. Mwihadisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2012
      Location : Liverpool, UK
      Posts : 436
      Rep Power : 477
      Likes Received
      128
      Likes Given
      209

      Default Re: Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

      Quote By Abdulhalim View Post
      Sasa watu 3, 000 wote hao nani analipia kuhamisha mamizigo? hii serikali ya kihuni kabisa ndo maana kila siku inalalamika haina ela, bure kabisa/
      Kazi kweli...Msipohamishwa mnalalamika, mkihamishwa mnalalamika pia.Nchi ya malalamiko. Sasa watu wana sababu za msingi kwanini wasihame? Halafu nani kakwambia kila anayehamishwa analipwa mizigo?

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...