JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,293
      Rep Power : 2805825
      Likes Received
      379
      Likes Given
      45

      Default Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Naombeni mwenye taarifa au tetesi kuhusu Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI kwa mwezi January 2013 wanatoa list lini na kikao cha kupitisha ni lini?
      jabuleni likes this.
      Ukitaka kumjua mme mwenzio, Mwache mkeo


    2. Namour's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 487
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Naskia watu washapata barua lakini ukiingia katika web yao hakuna habari hyo au ndo kimyakimya ngoja tusubiri wenye kujua watwambie

    3. Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,828
      Rep Power : 863
      Likes Received
      473
      Likes Given
      272

      Default

      Quote By HUNIJUI View Post
      Naombeni mwenye taarifa au tetesi kuhusu Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI kwa mwezi January 2013 wanatoa list lini na kikao cha kupitisha ni lini?
      ingia kwenye website yao wamesha release majina

    4. Namour's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 487
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Dah asante mkuu kwel bwna wametoa lakini mbona hicho kiambatisho sikipati vizur atayeweza aweke majina niyasome kupitia jf.

    5. #5
      KZJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 45
      Rep Power : 407
      Likes Received
      2
      Likes Given
      23

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      ndugu ata mimi natafuta hayo majina ya nimechek web yao lakini wali ya post tarehe na sasa wamesha ya toa,aliye weza kuya download atu juze! asanteni

    6. Clean9

    7. john tongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Location : I.T room
      Posts : 551
      Rep Power : 536
      Likes Received
      66
      Likes Given
      16

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Uhamisho huo ni kwa kada zote au ni baadhi ya kada tu?

    8. Namour's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 487
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By KZJ View Post
      ndugu ata mimi natafuta hayo majina ya nimechek web yao lakini wali ya post tarehe na sasa wamesha ya toa,aliye weza kuya download atu juze! asanteni
      dah! Yaan jana2 leo wametoa ngoja tusubiri waliodownload au wanachakachua nini?
      Last edited by Namour; 8th January 2013 at 11:46.

    9. #8
      KZJ's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 45
      Rep Power : 407
      Likes Received
      2
      Likes Given
      23

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Nimepata habari hayo majina yamebandikwa notes board za tamisemi dodoma kama kuna wadau uko wafanye mpango ili yame kwenye mtandao.

    10. Nyorji's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 130
      Rep Power : 415
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Mimi nimepata barua jana au fatilia dodoma
      chuormon

    11. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,293
      Rep Power : 2805825
      Likes Received
      379
      Likes Given
      45

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Kweli kuna link lakini sioni majina
      Ukitaka kumjua mme mwenzio, Mwache mkeo

    12. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,293
      Rep Power : 2805825
      Likes Received
      379
      Likes Given
      45

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Quote By Polisi View Post
      ingia kwenye website yao wamesha release majina
      kama una hiyo document tuwekee hapa mkuu naona wameitoa haipo ila kichwa cha habari kipo
      Ukitaka kumjua mme mwenzio, Mwache mkeo

    13. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,293
      Rep Power : 2805825
      Likes Received
      379
      Likes Given
      45

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Mwenye taarifa atujuze jamani
      Ukitaka kumjua mme mwenzio, Mwache mkeo

    14. Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,828
      Rep Power : 863
      Likes Received
      473
      Likes Given
      272

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Quote By HUNIJUI View Post
      kama una hiyo document tuwekee hapa mkuu naona wameitoa haipo ila kichwa cha habari kipo
      Sikuipakua. Jaribu kucheki tena baadaye
      ''Taabu Huisha Bali Ujinga Hudumu''

    15. FRANCIS P.KINDAUJI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Kuna jamaa aliniambia alifuatilia akaambiwa majina yatatoka kuanzia jan 15. So kama kuna m2 ameshayaona please 2julishane wana jf hapa ndo kupeana news wana jf. Jaman 2naotaka kuhama 2po wengi, wengine ni walimu wanashindwa waazimie au la!

    16. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,293
      Rep Power : 2805825
      Likes Received
      379
      Likes Given
      45

      Default

      Quote By FRANCIS P.KINDAUJI View Post
      Kuna jamaa aliniambia alifuatilia akaambiwa majina yatatoka kuanzia jan 15. So kama kuna m2 ameshayaona please 2julishane wana jf hapa ndo kupeana news wana jf. Jaman 2naotaka kuhama 2po wengi, wengine ni walimu wanashindwa waazimie au la!
      pia ndo taarifa nlizozipata nami pia

    17. papaa elly's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 7
      Rep Power : 502
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      nyorji iyo letter umeipata wapi mkuu? Dom au kwenye sanduku lako la posta?

    18. FRANCIS P.KINDAUJI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Wapendwa wana jf mnaofuatilia uhamisho toka tamisemi nami ni mmoja wenu. cha msingi, secondary na college ni kupashana habar kwa yeyote atakaye pata news inayohusu issue hii. mchana nimepata sms toka huko juu kuwa within 2 weeks mambo yatakuwa shwari

    19. Namour's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 487
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Wadau kuna mdau anaitwa mfarisayo katoa file ya majina ingien ktk forum hiihii ya kaz mi nshaona jina langu naxubir barua2.

    20. Namour's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 487
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By papaa elly View Post
      nyorji iyo letter umeipata wapi mkuu? Dom au kwenye sanduku lako la posta?
      naona kwenye maelezo yao wanadai barua itapatikana kwa mkurugenz wako.

    21. FRANCIS P.KINDAUJI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Uhamisho wa Watumishi toka TAMISEMI January 2013

      Namour, mbona mfarisayo wako cjui mgalatia hatoi majina ukiingia anakurudisha ulikotoka au haya mambo ya mitandao yana m2 na m2? Please mkuu kama kweli 2saidie ili nasi tuchungulie. Pressure pressure jaman mtatuumiza wenzenu!

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...