JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 31 of 31
    1. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 546
      Rep Power : 616
      Likes Received
      143
      Likes Given
      38

      Default Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      Jamani naomba kwa kila alipata nafasi ya kazi apokee pongezi zake nyingi sana. Kwa wale ambao hawakufanikiwa msikate tamaa kwani maisha ni foleni kila siku inasogea polepole, hatimaye na nyie mtafikiwa.

      Angalia kiambatanishi hapo ili ujue kilichojili


    2. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 546
      Rep Power : 616
      Likes Received
      143
      Likes Given
      38

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      Quote By KIRUA View Post
      Tatizo PSSR inamakucha ya undugu mfano hu hapa..Afisa Tawala wa Ofisi ya Rais Sekritalieti ya Ajira Doroth Ndabi ni ndugu na Kijana Fransi Ndabi....
      ataacha kumpa kazi...
      Wewe sijui nikusidieje? Ila tambua kuwa, Kila mtu anahaki ya kupa kazi mahala popote nchini alimradi anavigezo na ameweza ushindani. Mtu hapewi kazi kwasababu ni ndugu ya fulani, ila pia mtu hanyimwi kazi kwasababu ni ndugu ya fulani. We ulitaka anyimwe haki yake eti tu kwa sababu anaundugu na mojawapo ya maofisa wa ofisi hiyo? Ndio maana imeanzishwa PSRS ili kuondoa utata kama huo.

    3. winner forever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Location : Port of Spain
      Posts : 856
      Rep Power : 4216246
      Likes Received
      169
      Likes Given
      143

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      Hongera mliopata kazi,sasa ni kuchapa kazi tu,

    4. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 546
      Rep Power : 616
      Likes Received
      143
      Likes Given
      38

      Default SIMU TU Kuitwa kazini - psrs( december 2012) - wenye simu

      Kwa hisani ya Muarubaini na wengine wanaotumia simu. matokeo haya hapa


      1
      SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
      Kumb. Na. EA.7/96/01/D/05 4 Januari, 2013
      KUITWA KAZINI
      Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji kazi
      wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili ulioanzia tarehe 6 hadi 7, 12 hadi 14 na 19
      hadi 21 Desemba 2012 kuwa walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na
      wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha,
      wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika
      barua zao za kupangiwa vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo
      kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya
      ajira.
      Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao. Aidha, wale
      ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao
      hayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za kazi zitakapotangazwa tena.
      NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:
      PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, Public Service Management na www.pmolarg.go.tz
      NA. MAMLAKA YA AJIRA TAALUMA/KADA MAJINA YA WANAOITWA KAZINI

      1. OFISI YA MAKAMU
      WA RAIS
      AFISA HABARI DARAJA
      LA II
      1. MONICA SAPANJO
      MCHUMI DARAJA LA II 1. JAMES LIKANGALA
      2. ALFRED KESS

      AFISA SHERIA DARAJA
      LA II
      1. UPENDO MMBAGA
      2. SULEIMAN JUMA MGERWA
      AFISA TAWALA DARAJA
      LA II
      3. LADISLAUS V. NGOLE
      4. SABRINA MTONDOO
      AFISA USTAWI WA JAMII
      DARAJA LA II
      1. FRANCIS NDABI
      2
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. STEPHEN PADSON BIDUDA
      MKUTUBI DARAJA LA II
      1. HILDA A. LEKULE
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UMEME)
      1. JAMES M. KABASSA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MACHENICAL)
      1. BAKARI KIBIKI
      2.
      KATIBU MKUU OFISI YA WAZIRI MKUU
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. CHACHA MARCO
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1. LEAH H. KIBASSA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. SHADRACK JOHN KITEVE
      2. PASCAL D. VYAGUSA
      3. JACOB YAMUNGU JACKSON
      4. ELILANGA KAAYA
      5. BEVELLE ISSAYA
      6. EWALD PETER BONIFACE
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. JOACHIM ZAHARAN
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II
      1. ERADIUS SIMON
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
      1. JAWABU IBRAHIM SAID
      3.
      KATIBU MKUU WIZARA YA FEDHA
      AFISA USAFIRI DARAJA LA II
      1. LADISLAUS LAURENTI BILAMATA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. NEEMA ROBERT
      MHAKIKIMALI DARAJA LA II
      1. DOTTO ALLY
      2. YESE THOMAS SHAYO
      3. FIDELIS P. MWANANDENJE
      4. ROLGERS ERNEZA MADEGHE
      5. TIMOTH ASILIA MWANYINGILI
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. MATHIAS M. KADEGE
      2. TUSILILE IGOGO
      3. FLAVIANA PILOTY NYASEBWA
      4. ANETHE S. MSUYA
      3
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      4.
      KATIBU MKUU WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
      MKAGUZI HESABU WA NDANI DARAJA LA II
      1. FELISTER G. GULE
      5.
      KATIBU MKUU WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. ELIABU ERNEST LWABIAGO
      2. ARON EDWARD MBAPA
      3. EUNICE LUGINA
      MHANDISI DARAJA LA II (VIWANDA)
      1. FRANCIS D. SINKAMBA
      2. KAMARA GOMBE
      3. MEKSESIUS KALINGA
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. FREDDY AARON KAWUA
      2. JACKLINE CHRISTOPHER
      3. ATUPYANIE KAYOMBO
      4. FESTO DAUDI KAPELA
      5. HUSSEIN K. MAKAME
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. DEOGRATIAS JOB
      6.
      KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI
      MHAIDROLOJIA DARAJA LA II
      1. JAMILA TUWA
      2. JOHN R. KAVISHE
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. ATHUMAN HASSAN SHARIF
      2. DENNIS HENRY KIILU
      3. REHEMA A. OMARI
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. JUMANNE BENEDICT
      2. MAGRETH KILAWE
      MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI DARAJA LA II
      1. ESTER REVENUS
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. MISHI SALIM KOMBO
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. ALEX G. KIKARUGAA
      OPERETA WA KOMPYUTA DARAJA LA II
      1. MAGDALENA C. NUNDO
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. HOPENESS LIUNDI
      2. MUSALIKA MASATU
      7.
      KATIBU MKUU WIZARA YA MAENDELEO YA MIFUGO NA UVUVI
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. SUZAN M. SILA
      2. NEEMA BALTEZARY
      3. DOUGLAS JAILES
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III
      1. EVASTER EUSTACE
      2. ELIETH RWABUKAMBWE
      4
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      3. ASIMWE KAMUGISHA
      8.
      KATIBU MKUU WIZARA YA HABARI, VIJANA UTAMADUNI NA MICHEZO
      AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
      1. KEMILIMBE ANATORY
      2. PETER SIMON
      3. BONIFACE LAZARO
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. MAHONA L. MLINDE
      2. GORDON NSAJIGWA
      3. ALADIN A. HOKA
      4. EPIFANIA MUGANGA
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      5. GENOTEVA MATEMU
      6. FRANK JOHN
      7. HUSSEIN K. MAKAME
      8. JOHARY A. KACHWAMBA
      9. FATUMA S. SALUM
      10. HASSAN SILAYO
      11. FRANK SHIJA
      12. LORIETHA LAURENCE
      13. BERNARD LUGONGO
      14. BENEDICT LIWENGA
      15. GEORGINA ADDO MISAMA
      16. IMMAKULATA MAKILIKA
      17. ELETERI EMANUEL MANGI
      9.
      KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. BERIOUS B. NYASEBWA
      2. YUSTA MSOKA
      10.
      KATIBU MKUU WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. DAUD MAJINGE
      AFISA USAFIRI DARAJA LA II
      1. HEZRON M. MKANGI
      MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
      1. BIBIANA PATRICE
      2. AYOUB OMARY
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. SUBIRA ADAM
      2. CRETUS MPIGA
      3. GODFREY ANORLD
      4. GWABI KAHISHA
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. VENANCE KADAMA
      2. MWAJUMA THABITI
      3. BERNARD MALAKASUKA
      5
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      4. CONSOLATA UDAMBE
      5. MARYGRETH PETER
      6. ARAFA A. SILIM
      7. OCTAVIAN COSBERT
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. ZABRON YETROM
      2. JULIANA L. MASARO
      3. PETRO SIMON
      4. RERNAD WILSON KAZOBA
      11.
      KATIBU MKUU, WIZARA YA NISHATI NA MADINI
      MHAIDROLOJIA
      DARAJA LA II
      1. ALPHONCE KILOVELE
      MJIOLOJIA
      DARAJA LA II
      1. ASIMWE KAFRIKA
      2. JOSEPH ANDREW
      3. MASAI GABRIEL
      MHANDISI MCHENJUAJI MADINI MKUFUNZI DARAJA LA II
      1. FRANK E. PAUL
      2. JOSEPH M. MTUI
      MPIMA ARDHI
      DARAJA LA II
      1. NICKSON MWAKIBASI
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MADINI)
      1. MBARUKU RAJAB MAUNDU
      2. REVOCATUS W. RUSHEMEZA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MAABARA MADINI)
      1. ANGANILE O. MWINUKA
      12.
      KATIBU MKUU WIZARA YA MAENDELEO YA JAMDARAJA LA II, JINSIA NA WATOTO
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. MUSSA M. CHUMA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. NYAMARWA MFUTAKAMBA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. BERIUS BERNARD NYASEBWA
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1. ROSE SALOME MATTEE
      2. GOODLUCK MLINGA
      3.
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. GETRUDE MAKABENGA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. ADVENTINA KATO
      2. GRANT LUCAS
      3. EDWARD HANS BYAMPANJU
      6
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      13.
      KATIBU MKUU WIZARA YA ARDHI NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
      AFISA USAFIRI
      1. BELINA KESSY
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. THUAIBU ABDALLAH
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1.RAYMOND RAYMOND
      2.GODFREY MFALAMAGOHA
      3. BENEDICT T. NSAJI
      4. KISA PETER MWAMBAMBALE
      5. ELIA KAMIHANDA
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1.RAPHAEL MENIS
      2.GABRIEL LUVANDA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1.NASRA KASSIM IDURY
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1.JOYCE CHRISTOPHER
      2.AMIE LUPONDO
      AFISA SHERIA
      1. LIZE KIBADA
      2. NICOLAUS STEPHEN
      3.ANGELA H. MWAGENI
      4.ALICIA JOHN
      5.TENDAI EVELYN CHINOLO
      6. ALPHA H. MASSAWE
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1.ADAM G. KAYAGAMBE
      MSAJILI MSAIDIZI WA HATI
      1.MAGRETH MAPUNDA
      2.YUSUPH SENETE
      3.GETRUDE K. MKOMA
      4.EMILY H. MASUGA
      5. PRUDENCE MWESIGWA
      14.
      KATIBU MKUU,
      WIZARA YA MAMBO YA NJE NA
      USHIRIKIANO WA KIMATAIFA.
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. ELIZABETH KOMBA
      15.
      KATIBU
      TUME YA UTUMISHI WA UMMA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. FABIAN PROCHES
      2. FANUEL MWAKIBETA
      3. EMMANUEL BERNARD
      4. CHRISTOPHER JONAS NYAMBAZA
      MSAIDIZI WA
      1. TABU SOSPETER
      7
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      KUMBUKUMBU
      2. HAFRA MWINYI
      KATIBU MAHUSUSI
      1. LEAH ROGATUS
      16.
      KATIBU
      TUME YA MIPANGO
      MKUTUBI DARAJA LA II
      1. UPENDO E. KAVALAMBI
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. ANNA JACKLINE MUHUGA
      17.
      KATIBU SEKRETATIETI YA AJIRA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. NEEMA KIVUGO
      2. MICHAEL LAURENT
      3. ALLY MOHAMED
      4. NASIBU KOKO
      5. AUGUSTINO SIKOKI
      6. EDGAR MBILINYI
      7. BENJAMIN B. NSANU
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1. SOMWANA SALUMU
      2. REVOCATUS A. PANGAH
      3. MARWA WEREMA MWITA
      4. JOY NYONDO
      5. SELEMAN S. CHIHEMBE
      6. ISA PAUL
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. KASSIM S. NYAKI
      18.
      MTENDAJI MKUU WA MAHAKAMA
      TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. STEPHEN EPHRAHIM
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. BWIRE MUNUBI
      19.
      MKEMIA MKUU WA SERIKALI
      WAKALA WA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. DAUD MAJINGE
      20.
      MKURUGENZI MKUU
      MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. SAUDY MWAKANUSYA
      8
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      21.
      MTENDAJI MKUU
      TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBA)
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. DANIEL AWAKI
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. BENJAMINI MAHIMBALI
      22.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI TAASISI YA UTAFITI WA CHAI
      AFISA UTAFITI
      1. LAMECK MISANGO MALEBA
      FUNDI SANIFU MAABARA
      1. MWINSHAHA ATHUMAN
      23.
      MKUU WA CHUO CHUO CHA UFUNDI ARUSHA
      SENIOR SUPPLIES OFFICE
      1. DEMITRIDA SOSPETER
      OFFICE MANAGEMENT SECRETARY I
      1. ANITA A. SHEWERE
      24.
      MKURUGENZI
      MKUU MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. ELIPHACE F. MARWA
      25.
      OFISI YA MKUU WA MKOA
      DAR ES SALAAM
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. MARIAM MOHAMED KITULA
      26.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA DODOMA
      AFISAUSHIRIKA DARAJA LA II
      1. LAWI DAUDI MAGOKA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. HADIJA MILULU
      MHANDISI DARAJA LA II (MAJI)
      1. FIKIRI SAMADI
      27.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA MWANZA
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. RENALD MUTABUKO
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. DENNIS MBUCHI
      28.
      KATIBU TAWALA (M)
      OFISI YA MKUU WA MKUO WA IRINGA
      AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. FAUSTINE CHRISPHINE MAJUTO
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. AMIN CAPTAIN KASILILIKA
      9
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      29.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA WA TABORA
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. IBRAHIM A. BUTTA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III
      1. DANIELA JOHN
      2. CHRISPINA CHRISTIAN
      30.
      KATIBU TAWALA MKOA OFISI YA MKUU WA MKOA WA MARA
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. EVANS SANGAWE
      AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
      1. FIDEL ZAKARIA BALAGAYE
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. FURAHA K. MWAKYUSA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. ELIZABETH MAHINYA
      AFISA UTAWALA DARAJA LA II
      1. HEAVEN E. KOMBE
      MTHAMINI DARAJA LA II
      1. BULUMBA LUTEJA
      31.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA RUKWA
      MHANDISI WA MAJI DARAJA LA II
      1. GAMA N.KIMOTO
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UMEME)
      1. MUSSA NDUMBALO
      32.
      KATIBU TAWALA (M), OFISI YA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. JACQUILINE KALAZA
      MTAKWIMU DARAJA LA II
      1. MERYVIENA ZACHARIA
      33.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA GEITA
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1. ALLY RAJAB
      2. NG'AMBU MANYONYI
      3. PAULO SAMWEL YOSEPH
      4. REGINA SUBIRA
      5. SELEMANI S TAJIRI
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. CARLOS MBIRO
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. MAGESA JUMAPILI
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. EMILIUS A. MBOGAI
      2. FALVIAS JULIUS MWANICHETA
      3. FROWN A. HILLU
      4. FRED SHAYO
      10
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      5. VIOLETH E. MWANGA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. FAITHMARY LUKINDO
      MKAGUZI WA HESABU WA NDANI DARAJA LA II
      1. FORTUNATA R SWAI
      2. WILSON D. MANYANGU
      MKAGUZI WA HESABU WA NDANI MSAIDIZI DARAJA LA II
      1. MARK PETER
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. BAKARI MSANGI
      AFISA UGAVI MSAIDIZI DARAJA LA II
      1. JEREMIA CHARLES MASHENENHE
      2. SALOME H. MUSANGILE
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. DEOGRATIUS KAPINGA
      2. EMANUEL P MAO
      3. FRANK FRANCIS MASHAURI
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LAST LINGSTON
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. BENEDICT STEPHEN
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. NASSORO JUMA SHELUKINDO
      AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. ANGELAMERY BALTAZARY
      MHANDISI DARAJA LA II -UJENZI
      1. FRANK J. CHONJO
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. KOMBA OTMARY GEROLD
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. CALOL BENARD STEVEN
      AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
      1. BENEDICT NDULA BUDEBA
      AFISA SERIKALI ZA MITAA DARAJA LA II
      1. UPENDO DANDA ELIA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. MERCY NGOWI
      AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II
      1. MACHA MUNGUATOSHA M.
      11
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      34.
      KATIBU TAWALA OFISI YA MKUU WA MKOA WA LINDI
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1. GRACE MLOKA
      2. MAGOLONGA MASALU
      MTAKWIMU DARAJA LA II
      1. JOSEPHAT SANINGA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. SALEHE BAYAN
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. GRANT MWAIJENGO
      AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
      1. SAIDA JAMPION
      35.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA TANGA
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. MONICA LAURENT
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. PETER NGUYEJE
      AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II
      1. SARAH AUGUSTINE
      AFISA VIJANA DARAJA LA II
      1. IRENE KIATA
      36.
      KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA SHINYANGA
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. HILDA KIGOLA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. TEDSON J. NGWALE
      AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II
      1. NURU ARON
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. ELISHA JAMES
      37.
      KATIBU TAWALA OFISI YA MKUU WA MKOA WA PWANI
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. OSCAR JK ZENGO
      AFISA TAWALA DARAJA LA II
      1. BURTON RUTTA
      2. VENANCE NDOSSI
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. SELEMANI HIJJA
      AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. DAVIS JOHN KABUKA
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. PETER Z. MOSHA
      AFISA MICHEZO
      1. GRACE R. BURETA
      AFISA USTAWI WA JAMDARAJA LA II
      1. BRIAN ISHABAKIKI
      12
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      38.
      MKURUGENZI WA JIJI
      HALMASHAURI YA JIJI LA
      DAR ES SALAAM
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. JULIANA WILLIAM
      39.
      MKURUGENZI WA MANISPAA
      HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE
      DAR ES SALAAM
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II - UJENZI
      1. FIKIRI KATINGA
      40.
      MKURUGENZI WA MANISPAA
      HALMASHAURI YA MANISPAA DODOMA
      POLISI MSAIDIZI
      1. JOHANES TRASEAS MGALULA
      2. DANIEL MGOGO
      3. CYMPROSA RAYMOND
      4. MOHAMED SALUM MCHORO
      5. HILDA CHILONWA
      6. AZIZ IDDI DIWANI
      7. OSCAR MWINUKA
      8. STELLAH M. MKUMBWA
      9. GODFREY J. GARAHENGA
      41.
      MKURUGENZI WA MANISPAA
      HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. GODWIN D. MSHANA
      AFISA MAENDELO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LEAH GEORGE
      2. KWEJI KASULUNDE
      MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI DARAJA LA II
      1. FELIX EUSTACHU
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. JOANITHA MASHASI
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. JUMA HASSAN
      42.
      MKURUGENZI WA MANISPAA
      HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA MIKINDANI
      MTWARA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. DAUDI NCHAMBI
      AFISA MIPANGO MJI DARAJA LA II
      1. MWESIGA MWIJAGE ILETA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. SUPUKU L. LOSIRU
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. YAHYA H. SOKONI
      13
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      43.
      MKURUGENZI WA MANISPAA MOSHI
      HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. DIANA DOMINICEAN
      2. GODFREY MAPUNDA
      3. KALIKULE PELISIUS
      4. ANNOLD E. NKONGOKI
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LUCAS BONIFACE
      MSAIDIZI WAMTUNZA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
      1. GODWIN E. MYANGE
      44.
      MKURUGENZI WA MANISPAA
      HALMASHAURI YA MANISPAA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. KALOKULE PERISIUS
      MTHAMINI DARAJA LA II
      1. AMANI MAJENGWA
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. JEREMIA GUMADI
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. HAPPY KYASI
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. JEREMIAH T. MESSO
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. BENSON SAYAYA
      MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
      1. MARTIN ABIAH
      MSANIFU MAJENGO DARAJA LA III
      1. BUBERWA TIBESIGWA
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. COLMAN S. RIZIKI
      MTAKWIMU DARAJA LA II
      1. RUGUMBA JOSEPHAT
      45.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. STANLEY M. YUNGU
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. OSCAR ROBERTY MGOWOLE
      2. MIRAJI RASHIDI
      MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II
      1. VICTOR MARO KENYUNKO
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. STELLA MUSHI
      14
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      46.
      MKURUGENZI WA MANISPAA HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. NICHOLAUS STEPHEN
      2. JEROME JAMES KYANDO
      AFISA MIPANGO MIJI
      1. LILIAN MSASI
      FUNDI SANIFU UJENZI DARAJA LA II
      1. FELIX HENRY
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. SELESTINE MASAWE
      MHANDISI DARAJA LA II UJENZI
      1. KARISYO MLIGO
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. LUFUNYO LULANDALA
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. SAMWEL ISRAEL MWAIKENDA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. DARLIN HASSAN
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. DESMOND MUNA
      AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
      1. GAUDENCE KAZYOBA
      47.
      MKURUGENZI WA MANISPAA,
      HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. STELLA MASHIKU
      2. EMMANUEL WILBERT
      AFISA ARDHI
      1. LEILA A. CHIPANYANGA
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. STEPHEN MANYANGU
      48.
      MKURUGENZI MANISPAA HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. DEODATUS TULINAWE
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II -UJENZI
      1. CHRISTINA F. LUHWAGO
      2. JEREMIAH A. MSAGIKA
      3. ZAID SULTAN
      4. DOTTO MAGESSE
      MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
      1. STEVEN YUNUS LYAYOGA
      AFISA USHIRIKA
      1. RAYMOND IDENYA RAPHAEL
      2. JASMINI HAMIS
      49.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W),
      HALMASHAURI YA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. LETARE SINDA SHOO
      15
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      WILAYA YA CHAMWINO
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. LUCAS M. KAOMBWE
      50.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI
      AFISA USAFIRI DARAJA LA II
      1. HEBRON MAKALULA YONA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. GETRUDE CHARLES TOPHER
      MHANDISI DARAJA LA II - UJENZI
      1. FRANK BERNARD
      51.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
      DEREVA DARAJA LA II
      1. STANLEY S. JOHN
      52.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. JOSEPH MURASI
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LAILAJILEJI M. DAUDI
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. THERESIA P. SIMON
      53.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA TABORA
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. RASHIDI YASINI MPUYA
      AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
      1. JOHARI GUMBA
      MKAGUZI WA HESABU WA NDANI MSAIDIZI
      1. MWABEZA PETER LAUDEN
      54.
      MKURUGENZI WA MJI
      HALMASHAURI YA MJI NJOMBE
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. HAPPYNESS KIKOWE
      2. VERONICA MUYANGO
      3. HOSEA YUSTO
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. SIA MINJA
      55.
      MKURUGENZI MTENDAJI
      HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO
      AFISA MIPANGO MJI DARAJA LA II
      1. ANDREA BIADHARA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. ALLEN S. SAM
      16
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. FRANK B. SALUM
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. EMMANUEL CHARLES
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. ISSA H. KIRUWA
      MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II
      1. AMINA HAMIDU MGAYA
      56.
      MKURUGENZI WA MJI,
      HALMASHAURI YA MJI KIBAHA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. ISMAILI MOHAMED
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. BAHATI S. NJAKACHAI
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. LUCIA MICHAEL
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. KHADIJA SHABAN TEKKA
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. INNOCENT J. BYARUGABA
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. BURUAN TILUSU
      AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
      1. JOHN ELIEZERI
      MSANIFU MAJENGO DARAJA LA II
      1. FORTUNATUS NDIBALEMA
      MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
      1. BENEDICTO BARTAZARY
      57.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. ASHER M. KUSSAGA
      58.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFIJI
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. VERYNICE DAVID
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. MERCY KOMBA
      17
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      MTAKWIMU DARAJA LA II
      1. ANATORIA FANUELI
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. HAJI ABDALLA LUSONGE
      59.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. GLORIA KILENDI
      60.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. HOBOKELA J. LUKASA
      2. ARISTIDES L. ZAWADI
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1.NDOTA MARO WAMBURA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. JOSEPH MOSHA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. DORESTA SEVERINE
      2.FOIBE SAMWELI
      3. JONATHAN BISEKO
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. GLADNES MALIMI
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (BARARABARA)
      1. JACOB MWASHIUYA
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. DENIS MBUGHI
      2. DIANA F. SENYONI
      MTAKWIMU DARAJA LA II
      1 LAMECK RWALALAZA
      61.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI
      AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
      1. DEBORAH M. NGOLLE
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. GODFREY SAGA
      AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
      1. CHIFUNO JEMBE
      FUNDI SANIFU UJENZI
      1. FLORA V. TARIMBA
      MUHANDISI UJENZI
      1. GEORGE PASCHAL
      AFISA MISITU
      1. JOHN RUBEN
      18
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      62.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. KOMBA O. GERALD
      AFISA MIPANGOMIJI DARAJA LA II
      1. MACKIE ROJAS
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. GLORIA NKULILA
      AFISA USAFIRI DARAJA LA II
      1. ELINA KESSY
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. CAROLINE KIRINGO
      2. BRIAN JOHN
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. MAHADHI ALLY MAHADHI
      MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II
      1. TILYA HUMPHREY
      2. GODFREY MTWENA CHEGERE
      AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
      1. KEMILEMBE ANATORY
      MHIFADHI MAMBO YA KALE DARAJA LA II
      1. NINA KISANDO
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. SILUS JACOB
      2. JUSTINE MICHAEL
      3. ADELISA ANAEL
      MSAIDIZI WA HESABU
      4. JOHN D. KISIWA
      5. ABED Z. NSOGELIJA
      6. DAMAS DUWANGE
      MTHAMINI DARAJA LA II
      1. ONESMOR P. MANSELA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UPIMAJI ARDHI)
      1. CUTHBERT ERNEST
      AFISA ARDHI MSAIDIZI
      1. RIDHIWANI RAJABU
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (RAMANI)
      1. JONTHAN MGONJA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. EUGEN GALLET
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. JUMA OMAR HUMBE
      AFISA USHUIRIKA DARAJA LA II
      2. SALIM KIHERO
      19
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      63.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. FILBERT MWINUKA
      2. AZIZA SUED MJUNGU
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. JOSHUA OLEMBARIO
      POLISI MSAIDIZI
      1. BWELE MSIBA
      2. MAKUMBUSHO A. NDITI
      MPIMA ARDHI DARAJA LA II
      1. WILLIAM MPELI
      MHANDISI DARAJA LA II (MAJI)
      1. LEONARD WATOSHA
      FUNDISANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. RICHARD KE LVIN GAMA
      64.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. FIKIRI M. MVUMA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. PETER MLELA
      MLINZI
      1. SUBIRA K. KAZI
      AFISA USTAWI WA JAMDARAJA LA II
      1. SOSTHEN MTEMA
      2. DORICE SHAYO
      3. JOSEPHINE MWAIPOPO
      4. SUZAN MDESA KIPUYO
      5. JULIANA THEODORY
      65.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA
      AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
      1. ELIAKIM ELISA
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. ROY JOHNSON AROM
      66.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA NKASI
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. PASIAN LEORNALD
      2. GAUDENCE SANZES
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. GETRUDE MWAKASEGE
      2. DANIEL S. SIKWA
      MVUVI MSAIDIZI
      1. FRANK A. MWIJAMBO
      2. DOROTH DEOGRATIAS
      3. TORAN J. HONGO
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. FRANK J. KAPESA
      20
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. HAMIDA NYAGAWA
      2. MAWAZO ANYOSISYE
      3. DAVID MWASUMBI
      67.
      MKURUGENZI MTENDAJI,
      HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LEONARD ROBERT NYAMGENDA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. GODFREY N. RIWA
      68.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI
      AFISA WANYAMAPORI
      1. CATHERINE MAEMBE
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. MATUBA CHARLES M.
      2. MICHAEL EDES URASSA
      69.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W),
      HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. PETER KIBONA
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. FELISTER KIBAMBO
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. MOSES BARNABAS
      70.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO
      MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI DARAJA LA II
      1. RENATUS P. MJEBHA
      MCHAPA HATI DARAJA LA III
      1. JULIANA D. KIBUNGI
      MTHAMINI DARAJA LA II
      1. RAPHAEL RAFIKI
      71.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA KITETO
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (BARABARA)
      1. BARAKA SHADRACK
      2. TOGE KUSEKELWA
      72.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. PAULO MESIKI
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      2. SALVATORY EMMANUEL RUGINA
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. PATRICK SHAABAN
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (ARDHI)
      1. IDDI RULAMIE
      2. JOHNS STAMBULI SHAFURI
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. SAMWELI DAUDI BAYO
      2. GODFREY AUGUSTINO KIMATHI
      21
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      FUNDI SANIFU DRJ. DARAJA LA II UJENZI
      1. NEEMA M.T. NYANGAKA
      2. MATHEW V. JAMES
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. ALEX B. BASUBIZANE
      73.
      MKURUGENZI WA MJI,
      HALMASHAURI YA MJI
      BABATI
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. ADAM SEMBE
      2. ANTHONY MOSES
      3. LEONARD MWAMILUNGA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. PAULO MESIKI
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. HADIJA MUWANGO
      2. HALID MAHENGA
      MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
      1. LEVIS LUSITO
      FUNDI SANIFU UJENZI DARAJA LA II
      1. MUHUDI AWADHI
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. ANTHONSON MICHAEL MKAKATE
      74.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA SIMANJIRO
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. KWAMBIWA N. NACHANJE
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. VICTOR GODARD
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. ERICK SHADRACK
      2. LYDIA SIMON
      3. DONALD MPELO
      75.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. JOHN BALTAZARY
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. SAMWELI SINGO PASTORY
      76.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA
      MHAIDROLOJIA DARAJA LA II
      1. ALPHONCE KILOVERE
      77.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. MASUMBUKO SHABAN
      2. SINA JEROME MWAKIFUNA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UPIMAJI ARDHI)
      1. ABDALLAH MOHAMED MSENGA
      22
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. LAZARO DANIEL
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. MUSA MIRAJI
      MHAIDROLOJIA
      DARAJA LA II
      1. GAMA KIMOTO
      78.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. JOVITHA KAHAMBA
      2. MISHI SALIM KOMBO
      MKAGUZI WA NDANI DARAJA LA II
      1. KABIRE MWITA
      AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
      1. ELISHA AMOS
      AFISA NYUKI DARAJA LA II
      1. STEVEN KANAN
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. DORICE SHAYO
      2. ELIZABETH MUHERE
      AFISA MICHEZO
      1. ROBERT MFUGALE
      79.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI
      AFISA USHIRIKA
      1. MADARAKA CHAMSHAMA
      MHUDUMU WA AFYA
      1. HILDA MAYEMBA
      2. HAMZA HUDU
      3. RESTUTA FORTUNATUS
      4. JUSTER SALVATORY
      80.
      MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. ELIZABETH MDEMBE
      2. IMENI D. MBELEMBE
      3. EMMANUEL NATHANIEL
      4. JOHN MAOMBE
      5. YAHAYA HALID
      6. DOREEN TEFURUKWA
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. VIVO CHUTTO
      2. KAWAWA F. KAWAWA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. DIANICE CHAMBU
      2. CHARLES VICTOR
      3. PASTORY MAKUMBI MADOSHI
      4. SAIDI AKIDA
      81.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. JEROME JAMES KYANDO
      AFISA HABARI DARAJA LA II
      1. JOINA NZAH
      23
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      MTHAMINI DARAJA LA II
      1. MKULA S. RAYMOND
      2. ISAYA NTONDOKOSO
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. BAKARI ALLI KINGAZI
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. HAPINESS G. NKWAMA
      2. ABUBAKAR KIGUA
      MHANDISI MAJI DARAJA LA II
      1. MWAJUMA JUMA
      2. ALOYCE NOMBO
      82.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA
      NANYUMBU
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. FANUEL MACHUMU
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. THERESIA MROPE
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. HUSSEIN MURSHID
      83.
      MKURUGENZI HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. JOHN ELIEZARI
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LAZARO MATOKE
      MSAIDIZI UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
      1. EMMANUEL F. JOHN
      2. ELIBARIKI LOSERIAN
      MUHUDUMU WA AFYA
      1. HAWA HUDU
      CONCHESTA WILSON
      2. AMINA FASHINGABO
      AFISA MISITU DARAJA LA II
      1. MFAUME RASHID
      84.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. KELVIN VITUS KIPEKA
      MTAKWIMU DARAJA LA II
      1. LUCY KALINGA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. FLORA BARAKANA
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. ESTHER R. SANGA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. BENJAMIN G. MACHA
      2. CHARLES S. NGETABULA
      3. DEO CHARLES
      4. ELISONGUO E. MALISA
      24
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      5. MOSHI RAMADHANI
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. WINFRIDA MUGUBIKA
      MHANDISI DARAJA LA II UJENZI
      1. VICTOR MAGESSA
      85.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W), HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (KOMPYUTA)
      1. DAVID MAPUNDA
      86.
      MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. WAKURU D. KUSHOKA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. FRANK NDELEMBA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. MOSSES E. BUJA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. ANDREA KAPI
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. TANOGA LUKANYAGA
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. METHOD ABEL
      MKAGUZI WA NDANI
      1. GODSON G. MUPAPI
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      1. GRACE BONIFACE MMSAI
      MTHAMINI DARAJA LA II
      1. EDGIUS KASHAGA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI
      1. JESCA SARAKIKYA
      87.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. BENEDICT I. SEWANDO
      MKAGUZI WA HESABU WA NDANI DARAJA LA II
      1. RENATUS P. MJEBHA
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      2. KASIKA HEZIRON MUJUBERI
      25
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      3. SALEHE BAYAN
      AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
      4. SARAH JOHN
      5. CHALLE JOSEPH
      MHANDISI UJENZI DARAJA LA II
      6. MUSSA MIRAJI
      88.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. CHRISTINA MSOVELA
      2. LOSERIAN SOKONOI
      3. YUSUFU SHABAN
      4. PRISCILLA ALFRED
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. HAMZA A. SAIDI
      2. MASOLA S. JUMA
      3. MASOLWA BUTONDO
      89.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA KAHAMA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UMEME)
      1. ZAKAYO EMMANUEL
      90.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
      AFISA UTUMISHI
      DARAJA LA II
      1. NYAMIZI YASINI
      91.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. JOSEPHINA D. CHUWA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. LUSAJO JORAM
      92.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA MULEBA
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. ERICK BAZOMPORA
      2. DENIS MAPUNDA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. REHANI YAKOPO
      93.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO
      AFISA MICHEZO DARAJA LA II
      1. DEOGRATIUS Z. MDEMU
      AFISA UGAVI
      DARAJA LA II
      1. CANISIA EMMANUEL MLOWE
      2. ANDREA S. MWANGU
      26
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      94.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. KATWE S. KISESA
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. EDWIN RWEGOSHORA
      95.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA
      AFISA ARDHI DARAJA LA DARAJA LA II
      1. SETH EZEKIEL
      96.
      MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. MUSHI PRISCUS
      MTHAMINI
      1. BUHUMBA LUTEJA
      97.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA
      MTHAMINI DARAJA LA DARAJA LA II
      1. CHARLES JACKSON
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. REVINA KAYANDA
      MHANDISI (MAJI) DARAJA LA II
      1. NESTO A. LWINGA
      98.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
      MCHUMI DARAJA LA II
      1. CHARLES B. MSIMA
      AFISA BIASHARA DARAJA LA II
      1. SAID SUBIRA KIHARA
      AFIS ASHERIA DARAJA LA II
      1. DAUD MAGACHA
      AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
      1. TITO MAGESA LULANDALA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. JANETH WILBART
      2. NDELE MLENDA MWAPAMBA
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. MUSSA M. DANIEL
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. STANLEY NURU
      AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. LILIAN YUDA MGALLA
      2. FABIAN FAUSTINE
      27
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AFISA MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II
      1. DORICE N. HUNGU
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. RIMIA ATHUMAN RAMADHANI
      MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
      1. CHACHA PATRICK
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
      1. JUMA T. KINGOLA
      2. MAJOTO NGANDO
      3. GERVAS B. MYOVELA
      MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
      1. UPENDO A. MINJA
      2. PASAKA DORA SAMWEL
      AFISA NYUKI DARAJA LA II
      1. MWORIA OPTATO
      99.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA
      AFISA SHERIA DARAJA LA II
      1. DELPHINA GABRIEL MUOGO
      100.
      MKURUGENZI
      MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
      1. CHRISTINA JAIRO
      2. MARIAM KAYOMBO
      3. ZUHURA A. RAMADHANI
      MHASIBU DARAJA LA II
      1. MATOKEO AYOUB
      2. MSHAMU NGWEMBANO
      MSAIDIZI WA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
      1. AIDA SEBUYOYA
      2. MWAIDI PENIEL
      MHASIBU MSAIDIZI
      1. NURU MAULID SIGELA
      AFISA UGAVI DARAJA LA II
      1. JANETH WILBERT
      AFISA UGAVI MSAIDIZI
      1. ALEX MARCO MREMA
      AFISA ARDHI DARAJA LA II
      1. DANIEL NYAKIHA
      FUNDI SANIFU DARAJA LA II - UJENZI
      1. MSOLA MASOLWA
      28
      NA.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
      1. ERASTO MSAYA
      2. GEOGRE NOAH BISANU
      101.
      MKURUGENZI MTENDAJI (W)
      HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMBO
      AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
      1. CHARLES GODFREY
      AFISA USAFIRI DARAJA LA II
      1. FRIDAY G. MWASEBA
      MSAIDIZI WA HESABU
      1. GABRIEL SHOO
      2. MWANTITI M. AHMED
      AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
      1. FRANK MORICE
      X. M. DAUDI
      KATIBU

    5. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 546
      Rep Power : 616
      Likes Received
      143
      Likes Given
      38

      Default SIMU TU Kuitwa kazini - psrs( december 2012) - wenye simu

      Kwa hisani ya Muarubaini tafadhali nenda net kaangalie maana faili ni kubwa sana

    6. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1333
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      2312

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      Thanx a lot MKATA KIU hapa ni kupiga kazi tu no ufisad, ofkoz nimebak tauni
      Quote By MKATA KIU View Post
      Congrats sana Ciello.. Mkalitumikie taifa.. Usifanye ufisadi wa ardhi.. Hopin umebaki mjini

    7. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 10,933
      Rep Power : 55729
      Likes Received
      4484
      Likes Given
      6913

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      Xavery daudi kazi itamshinda ile muda si mrefu

    8. izezele's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd January 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      Je jamani kunayeyote ameitwa kazini bot nafasi za control room?

    9. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 10,933
      Rep Power : 55729
      Likes Received
      4484
      Likes Given
      6913

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      KUMBE CIELO JINA LAKE NDIO KATWE KISESA??
      lol,hongera sana

    10. Negrodemus's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 30th December 2010
      Location : Ipogoro
      Posts : 1,960
      Rep Power : 966
      Likes Received
      312
      Likes Given
      462

      Default Re: Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

      namimi nimo sijui ntaaga vip huku nifanyako kazi.......................... .....
      “Don’t hate the player, change the game.” Steve Harvey

    11. Muarubaini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 223
      Rep Power : 477
      Likes Received
      48
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By salosalo View Post
      Kwa hisani ya Muarubaini tafadhali nenda net kaangalie maana faili ni kubwa sana
      nashukuru sana

    12. mangi waukweli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 247
      Rep Power : 534
      Likes Received
      15
      Likes Given
      42

      Default

      Quote By MTWARA GESI KWANZA View Post
      KUMBE CIELO JINA LAKE NDIO KATWE KISESA??
      lol,hongera sana
      Hapana sio yeye!umekosea mkuu


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...