JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. kansenyeje's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 11
      Rep Power : 449
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      jamani wadau naomba msaada wenu wa kupata tangazo la kazi lililototewa na chuo cha usimamizi wa mahakama lushoto tanga.


    2. Nzenzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 847
      Rep Power : 634
      Likes Received
      160
      Likes Given
      41

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      hata mimi nalitaka. Mwenye link please!

    3. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,215
      Rep Power : 698
      Likes Received
      167
      Likes Given
      8

      Default

      Hizi nafasi zimetangazwa lini na post gani?ili niweze kufuatilia nilete hapa
      Quote By kansenyeje View Post
      jamani wadau naomba msaada wenu wa kupata tangazo la kazi lililototewa na chuo cha usimamizi wa mahakama lushoto tanga.

    4. Syosaamenye's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 435
      Likes Received
      6
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      Hakuna nafasi ya kazi iliyotangazwa kwa sasa na Chuo cha usimamizi wa mahakama, Ila wametoa shortlisted ya walioomba kazi ambazo zilitangazwa na Sekretalieti ya ajira kama unataka kuona ingia kwenye mtandao wa ajira.go.tz utapata kila kitu... ndo hivyo mdau acha pressure!!!!

    5. Matunyengule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Location : Thailand
      Posts : 533
      Rep Power : 542
      Likes Received
      87
      Likes Given
      42

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      hakuna chuo cha usimamizi wa mahakama jamani ebu tuwe makini mana mambo madogo madogo klama haya yanaonesha kutokuwa makini. Ni Chuo cha Uongozi wa Mahakama(IJA) Lushoto.

    6. Syosaamenye's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 435
      Likes Received
      6
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      Ndio tangazo lilivyoandikwa!!!

    7. kansenyeje's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 11
      Rep Power : 449
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      hilo tangazo lilitoka kati ya mwezi wa june au july, alafu ajira.go.tz nashindwa kuona matangazo yalipita muda wake!!

    8. kansenyeje's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 11
      Rep Power : 449
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      Quote By Syosaamenye View Post
      Hakuna nafasi ya kazi iliyotangazwa kwa sasa na Chuo cha usimamizi wa mahakama, Ila wametoa shortlisted ya walioomba kazi ambazo zilitangazwa na Sekretalieti ya ajira kama unataka kuona ingia kwenye mtandao wa ajira.go.tz utapata kila kitu... ndo hivyo mdau acha pressure!!!!
      ngugu yangu syosaamenye kwenye tangazo lao waliandika chuo cha usimamizi wa mahakama, quoted from there!!

    9. kansenyeje's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 11
      Rep Power : 449
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      hizi post zilitangazwa kati ya june au july, sina kumbukumbu vizuri

    10. Syosaamenye's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 74
      Rep Power : 435
      Likes Received
      6
      Likes Given
      36

      Default Re: Nafasi za Kazi ZILIZOTANGAZWA NA CHUO CHA USIMAMIZI WA MAHAKAMA

      I dont want to condemn you what I was trying to say it is written and posted on PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, even me I get trouble to understand thats only. Je chuo cha usimamiz wa makama ni kipya au ndo kilekile cha Uongozi wa mahakama pls correct me if I am wrong!

    11. Matunyengule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Location : Thailand
      Posts : 533
      Rep Power : 542
      Likes Received
      87
      Likes Given
      42

      Default

      Quote By Syosaamenye View Post
      I dont want to condemn you what I was trying to say it is written and posted on PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, even me I get trouble to understand thats only. Je chuo cha usimamiz wa makama ni kipya au ndo kilekile cha Uongozi wa mahakama pls correct me if I am wrong!
      Actually sikulaumu kwani si kosa lako. Kwa ufupi wengine wanasomesha hapo chuoni ndio mana nimeshangaa kuona jina hilo, ebu jiulize IFM=Institute of Finance Management
      IJA= Institute of Judicial Administration. Kwa hiyo Kuna utofauti kati ya Usimamizi na Uongozi.
      Syosaamenye likes this.

    12. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...