JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. WVT-Recruitment's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 420
      Likes Received
      10
      Likes Given
      5

      Default Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Urgent Career Opportunities World Vision Tanzania:
      Livelihood Manager-2 Positions
      Livelihood Facilitator-4 Positions
      Procurement Analyst
      Stores Assistant
      For Details and how to apply visit our career blog at WORLD VISION TANZANIA CAREERS
      snochet likes this.


    2. Rahajipe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 168
      Rep Power : 432
      Likes Received
      61
      Likes Given
      26

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Asante ila tukiomba hata kuitwa hatuoni tukiitwa au kuonesha wale walioitwa. Fanyeni hivyo basi ili kuondoa hali ya kutoaminika kwa NGOs nyingi kuajiri ki undugu zaidi.
      WVT-Recruitment likes this.

    3. WVT-Recruitment's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 420
      Likes Received
      10
      Likes Given
      5

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Usikate tamaa kuendelea kutuma maombi,hasa kwa nafasi amabazo unakizi viwango vyote hitajika. Tunapokea maombi mengi kiasi kwa kila nafasi inayotangazwa na ni kazi kuuita kila muombaji katika usaili.Ila fahamu tunasamini sana maombi yako.

    4. #4
      Toria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2012
      Location : Home
      Posts : 1,175
      Rep Power : 50886704
      Likes Received
      666
      Likes Given
      570

      Default Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Asnt sana hyo store assistant inanihusu na vigezo ninavyo ila nisipopata ntakulaumu sana maana sioni sababu ya kunikosesha
      She's not a loner, she's just independent......She isn't mean, she just stopped being so nice...
      She's not a bi*ch, she just like to speak her mind .....GET TO KNOW HER FIRST!!!!!

    5. mtendaji wa kijiji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 418
      Rep Power : 499
      Likes Received
      82
      Likes Given
      18

      Default

      Hiyo email adres yenu haifunction. Wekeni P.o.box tutume maombi
      Quote By WVT-Recruitment View Post
      Usikate tamaa kuendelea kutuma maombi,hasa kwa nafasi amabazo unakizi viwango vyote hitajika. Tunapokea maombi mengi kiasi kwa kila nafasi inayotangazwa na ni kazi kuuita kila muombaji katika usaili.Ila fahamu tunasamini sana maombi yako.
      WVT-Recruitment likes this.

    6. WVT-Recruitment's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 420
      Likes Received
      10
      Likes Given
      5

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Quote By mtendaji wa kijiji View Post
      Hiyo email adres yenu haifunction. Wekeni P.o.box tutume maombi
      Mkuu inafanya kazi,tuma Cv pekee bila attachments zozote itatufikia.

    7. BABA sams's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2012
      Posts : 24
      Rep Power : 396
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Quote By WVT-Recruitment View Post
      Mkuu inafanya kazi,tuma Cv pekee bila attachments zozote itatufikia.
      Mdau naona uko jikoni, Ni kweli email inafanya kazi. Na mimi njimeshaaply post ya Livelihood Manager-Kigoma/Tanga. Nilikuwa nauliza kwa post hiyo salary ina range kiasi gani.?? au ni makubaliano..

    8. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 3,001
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      931
      Likes Given
      611

      Default

      Quote By BABA sams View Post
      Mdau naona uko jikoni, Ni
      kweli email inafanya kazi. Na mimi njimeshaaply post ya Livelihood
      Manager-Kigoma/Tanga. Nilikuwa nauliza kwa post hiyo salary ina range
      kiasi gani.?? au ni makubaliano..
      Mkuu kilicho bora ni ku apply, kufanya interview, ukipata uta compare na current salary yako, ukiona ndogo, unaendelea na kazi yako...
      WVT-Recruitment likes this.

    9. Mwihadisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2012
      Location : Liverpool, UK
      Posts : 436
      Rep Power : 477
      Likes Received
      128
      Likes Given
      209

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Hakuna nafasi hata moja ninayofit...Goodluck kwa wale wenye vigezo

    10. mtendaji wa kijiji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 418
      Rep Power : 499
      Likes Received
      82
      Likes Given
      18

      Default

      Nimefurah Jins watu wa IT WVT mlivyo anza mfumo wa kujibu waswala mbalimbali humu. Hakika WVT inaanza kunivutia. VIP ZILE NAFASI ZA INTERNSHIP ARUSHA bado zipo nitume maombi
      Quote By WVT-Recruitment View Post
      Usikate tamaa kuendelea kutuma maombi,hasa kwa nafasi amabazo unakizi viwango vyote hitajika. Tunapokea maombi mengi kiasi kwa kila nafasi inayotangazwa na ni kazi kuuita kila muombaji katika usaili.Ila fahamu tunasamini sana maombi yako.

    11. WVT-Recruitment's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 420
      Likes Received
      10
      Likes Given
      5

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Quote By mtendaji wa kijiji View Post
      Nimefurah Jins watu wa IT WVT mlivyo anza mfumo wa kujibu waswala mbalimbali humu. Hakika WVT inaanza kunivutia. VIP ZILE NAFASI ZA INTERNSHIP ARUSHA bado zipo nitume maombi
      Mkuu tunashukuru kwa pongezi hizo hilo na tutaendelea kufanya hivyo.Internship deadline ilikiwsha pita na usahili ni tarehe mwezi huu.Endelea kufatilia page yetu hii tutatangaza zingine mwanzoni mwa mwezi wa pili.Tembelea pia https://www.facebook.com/WVTcareers na WORLD VISION TANZANIA CAREERS

    12. DALA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 156
      Rep Power : 596
      Likes Received
      29
      Likes Given
      23

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Quote By WVT-Recruitment View Post
      Urgent Career Opportunities World Vision Tanzania:
      Livelihood Manager-2 Positions
      Livelihood Facilitator-4 Positions
      Procurement Analyst
      Stores Assistant
      For Details and how to apply visit our career blog at WORLD VISION TANZANIA CAREERS
      Punguzeni utapeli! World Vision gani ina blog haina hata logo inayojulikana? Alafu eti kweli World Vision wanaweza kufungua account ya recruitment JF? Huu utapeli bong mpk lini?

    13. WVT-Recruitment's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 420
      Likes Received
      10
      Likes Given
      5

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Quote By DALA View Post
      Punguzeni utapeli! World Vision gani ina blog haina hata logo inayojulikana? Alafu eti kweli World Vision wanaweza kufungua account ya recruitment JF? Huu utapeli bong mpk lini?
      Mkuu JF sio sehemu ya platform ya Social Recruitment?nahakika sio sahihi kuona World Vision inatumia JF account ionekane sio sahihi.Kwetu tunatambua umuhimu wa JF kama nji bora ya kuwafikia walengwa wetu husika(Potential Candidates)Tunaomba wapenzi wetu muendelee kusoma matangazo ya kazi hapa na kutuma maombi yenu kwa e-mail yetu rasimi ya [email protected]

    14. BABA sams's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2012
      Posts : 24
      Rep Power : 396
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Quote By MD25 View Post
      Mkuu kilicho bora ni ku apply, kufanya interview, ukipata uta compare na current salary yako, ukiona ndogo, unaendelea na kazi yako...
      Wewe ----- nini..aaaaah.,jokes! Issue ni kwamba range ni shillingi ngapi? kwahiyo post..chek kwenye salary scale zenu hapo..!!Nilipataga post fulani usahili ulikuwa pouwa tukashindwa kukubaliana salario..but nikabushiit ikawa imekula kwangu kutokana na maandalizi kabla ya interview..usafiri,accomodatio n, na tym so kama mdau wa jikoni be straight to tha point, acha siasa...Cheers

    15. TOP1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th September 2012
      Posts : 11
      Rep Power : 405
      Likes Received
      1
      Likes Given
      18

      Default Wvt

      wvt mpo kindugu na kichuo sana yaani kuna mwaka mlisha wahi weka chuo X kisiombe nafai fulani ya kazi so hebu badilikine angalieni uwezo wa mtu binafsi, vinginevyo hamtoaminika kama magamba, maana mnasikitisha ila nafahamu malengo yenu ni mazuri kwa jamii yetu ya Tanzania. that all

    16. nash koba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Posts : 49
      Rep Power : 432
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      ivi ni kwani mkuu m2 akisha fanya kazi na ninyi na kuachana na ninyi kwa amani ampendi kumpa kazi tena akirudi hata km anafiti iyo post na certificates of service zenu mlimpa? Au sera zenu ni rotation, only new membez, ukisha imba pambio na sharom asubuhi hutakiwi tena?

    17. E-MMAN's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th November 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Wakuu wa WVT kama bado cjapata vyeti vya chuo ila sifa ninazo na nina provisinal results mtaniconsider?

    18. mtendaji wa kijiji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 418
      Rep Power : 499
      Likes Received
      82
      Likes Given
      18

      Default Re: Urgent:job opportunities world vision tanzania:

      Wakuu zile ajira za Livelhood Facilitator/Manager mzizo tangaza bado hamja shortlist?? Alaf naskia mmetoa za Df hebu tuwekeeni hapa

    19. mndeva's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 12
      Rep Power : 463
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Rahajipe View Post
      Asante ila tukiomba hata
      kuitwa hatuoni tukiitwa au kuonesha wale walioitwa. Fanyeni hivyo basi
      ili kuondoa hali ya kutoaminika kwa NGOs nyingi kuajiri ki undugu
      zaidi.
      Hawa jamaa waliwahi niita kwenye interview ofisi za Arusha. wapo vizuri sana ingawa sikupata nafasi ya kazi walirudisha nauli.

    20. nyamabhi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st November 2012
      Posts : 18
      Rep Power : 401
      Likes Received
      3
      Likes Given
      5

      Default

      mfa maji haachi kutapa, mgagaa na upwa hali wali mkavu. tusikate tamaa jamani tukaze buti ipo siku tutafanikiwa

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...