JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi JWTZ

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23066
      Likes Received
      1466
      Likes Given
      2625

      Default Nafasi za kazi JWTZ

      Wakuu joining the army is serious business i hope you know that part of the application is the signing of your death bond, you can die in training or loose some vital part.
      UANDIKISHWAJI

      Askari
      Mtu yeyote ataandikishwa kujiunga na Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) kwa sifa zifuatazo: -

      · Awe raia wa Tanzania
      · Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea na awe amefaulu..
      · Awe hajaoa/hajaolewa
      · Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 25
      · Awe na tabia na mwenendo mzuri
      · Awe na akili timamu na afya nzuri

      Masharti ya Utumishi

      · Askari atapewa nambari ya utumishi baada ya kufaulu mafunzo ya awali.
      · Atalitumikia Jeshi kwa kipindi cha mwanzo cha miaka sita, baada ya hapo atafanya kazi kwa mkataba wa miaka miwili miwili kwa kibali cha Mkuu wa Majeshi.

      Maafisa

      · Bodi ya Uteuzi wa Maafisa (Officers Selection Board)
      huwafanyia usaili askari wenye elimu ya kidato cha sita na kuendelea toka Vikosini na Shule za askari wapya (Recruitment Schools).

      · Watakaofaulu masailiano hayo hupewa hadhi ya Afisa Mwanafunzi (Officer Cadet), na hupelekwa Chuoni (Tanzania Military Academy) kwa mafunzo ya uafisa kwa muda wa mwaka mmoja.
      Good luck
      source: tpdf (dot) go (dot) tz

    2. Azam

    3. Maquiseone's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 39
      Rep Power : 660
      Likes Received
      1
      Likes Given
      13

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Hebu imwage vema,
      Kwani tuna ndugu na jamaa zetu. Tujulishe wanajiandikisha wapi?

      deadlini ni lini. Au hiyo source ni website au gazeti?

      But it cool to have this info....

    4. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23066
      Likes Received
      1466
      Likes Given
      2625

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Quote By Maquiseone View Post
      Hebu imwage vema,
      Kwani tuna ndugu na jamaa zetu. Tujulishe wanajiandikisha wapi?

      deadlini ni lini. Au hiyo source ni website au gazeti?

      But it cool to have this info....
      kama yupo wilayani mara nyingi wanajiandikishia kwenye ofisi ya mkuu wa wilaya......apeleka maombi pale wakati wowote watakapo recruit ataitwa....nitafatilia zaidi nijue ni miezi gani wana ajili.....this is cool mazee watu hawajashtukia kuan ulaji sana jeshini si unajua tz amani tele hamna purukushani...mkuu source ni site yao hapo down....

    5. AljuniorTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2009
      Location : AFRICA
      Posts : 548
      Rep Power : 717
      Likes Received
      8
      Likes Given
      16

      Arrow Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Quote By Yo Yo View Post
      kama yupo wilayani mara nyingi wanajiandikishia kwenye ofisi ya mkuu wa wilaya......apeleka maombi pale wakati wowote watakapo recruit ataitwa....nitafatilia zaidi nijue ni miezi gani wana ajili.....this is cool mazee watu hawajashtukia kuan ulaji sana jeshini si unajua tz amani tele hamna purukushani...mkuu source ni site yao hapo down....
      Heshma mbele Mkuu yo yo; mbona hukuweka hiyo link?

      Nimekusaidia' gonga hapa TPDF -:- MAIN PAGE

    6. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23066
      Likes Received
      1466
      Likes Given
      2625

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Quote By AljuniorTz View Post
      Heshma mbele Mkuu yo yo; mbona hukuweka hiyo link?

      Nimekusaidia' gonga hapa TPDF -:- MAIN PAGE
      mkuu mbonaa nimeweka link.....angalia post ya kwanza.....dot weka(.) sikutakaa iwe linkable uku JF
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    7. Ulemavu

    8. Jafar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2006
      Location : Msoga, Chalinze
      Posts : 1,247
      Rep Power : 974
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      This looks to be a general infomation, what people want/asks is when the recruitment/interview is taking place. Mengine yoooote ni wala wala tu.
      " ... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ... " (Godbless Lema, MB)

    9. Mtabiri's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd June 2009
      Posts : 158
      Rep Power : 615
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Ni sawa tu na kwenda kwenye website ya NBC au Zain au Vodacom na kutuambia kwamba kuna ajira. Kumbe ukifungua kuna ile section inayohusu career wamesema tuma tu CV yako hapo ikitokea nafasi utafikiriwa. Sasa hapa wana JF walitarajia waone tangazo kwamba jeshi linaajiri sio eti ukitaka kujiunga unatakiwa uwe...lakini for the time being hakuna vacancy iliyotangazwa. Let's bi sriaz!

    10. Boney E.M.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2007
      Posts : 403
      Rep Power : 790
      Likes Received
      10
      Likes Given
      5

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Asante kwa taarifa ila kuna kipindi kulikuwa na malalamiko mengi kuhusu uteuzi wa vijana walio tayari kwenda mstari wa mbele. Je hali hiyo imerekebishwa? Wangepeleka vijana wengi iwezekanavyo hali ya usalama sio nzuri kwa ujumla.

    11. #9
      silima's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd August 2009
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      any information about proffessionals? such as engineers, architects, quantity surveyors, IT and others? when is the issue? and how to join if i want it at the moment?

    12. #10
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : #MtoWaMbu!
      Posts : 12,856
      Rep Power : 377304340
      Likes Received
      7108
      Likes Given
      8932

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Quote By Yo Yo View Post
      Wakuu joining the army is serious business i hope you know that part of the application is the signing of your death bond, you can die in training or loose some vital part.
      Good luck
      source: tpdf (dot) go (dot) tz
      ...aaargghh, mbona unawatisha bana? Mbona JK mzima mpaka leo? Kazi nzuri hiyo, woote JK aliokuwa anawapigia saluti leo hii wanampigia yeye Saluti!
      :


    13. Hebrew's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2008
      Location : Only God Knows
      Posts : 435
      Rep Power : 722
      Likes Received
      19
      Likes Given
      3

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Mbona wamesema juzi (waziri wa ulinzi) kuwa kwa sasa wataajiri wanajeshi toka au waliopitia mafunzo JKT tu..sasa hii vipi tena?
      KIRUA likes this.
      "Only Faith Can Guarantee The Blessings That We Hope For, Or Prove The Existence Of The Realities That At Present Remain Unseen" . Heb 11:1 - 2.8-19

    14. Mbalamwezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2007
      Posts : 731
      Rep Power : 824
      Likes Received
      98
      Likes Given
      164

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Quote By Yo Yo View Post
      this is cool mazee watu hawajashtukia kuana ulaji sana jeshini si unajua tz amani tele hamna purukushani...
      Yo Yo, ulaji gani huo unaouongelea mkuu? isije ikawa unasifia kufanya ufisadi jeshini?

    15. lambie's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd September 2009
      Posts : 20
      Rep Power : 578
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      weka habari ieleweke....deadline lini??

    16. Satoti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 42
      Rep Power : 440
      Likes Received
      3
      Likes Given
      15

      Angry Re: WHAT ABSURD!!!!!!!!!!!!!!!!!??????? ????

      Acha kupost matangazo ya kipuuzi yasiyokuwa rasmi. ***** nin????????

    17. Scofield's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th March 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 443
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Nahitaji kuomba JWTZ ia bado sifahamu namna ya kupata fomu dedlin etc................

    18. Moshe Dayan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2008
      Location : haifa-israel
      Posts : 791
      Rep Power : 813
      Likes Received
      512
      Likes Given
      74

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      kundi lingine linaenda monduli.., hawa walishafanyiwa interview na vipimo.., walikua pamoja na kundi lililopo sasa hivi monduli ila waligawanywa makundi mawili..., hawa ni in-service(walikua jeshini wakajiendeleza kielimu).kwa wale ambao ni raia msubiri matangazo yatatoka magazetini
      Gagurito likes this.

    19. balou's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th October 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      jamani zikitangazwa nafasi zakazi za jwtz tupeane taarifa mana nishachoka kusomba kazi wizarani sijapata bora nikatoe uzalendo wangu jeshini

    20. balou's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th October 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      yoyo ,mbona haifunguki hii link uloweka tpdf?

    21. Kabaila's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th May 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      Acha uhuni wa kijinga kwadanganya umma, usichezee shilingi shimoni unaingilia mamlaka isiyokuhusu alafu anatangazia umma uongo kuwa nafasi zimetoka wakati Sheria ya jeshi kuna msemaji mkuu na nafasi zikitoka matangazo yanatumwa kila sehemu. Sasa wewe hebu tuambie hilo tangazo liko wapi, na limebandikwa wapi.
      miminho and MCH like this.

    22. peterleonard's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th June 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Nafasi za kazi JWTZ

      vp jaman jw wamtoa post au bado?

    23. WB-1

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi.
      By tizo1 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 11
      Last Post: 19th August 2012, 20:03
    2. Replies: 24
      Last Post: 23rd December 2011, 11:11
    3. Kazi JWTZ
      By kagarara in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 28
      Last Post: 14th October 2011, 00:25
    4. Kazi JWTZ
      By NasDaz in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 16
      Last Post: 7th May 2011, 11:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...