JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 2735
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Habari zenu wana JF!! Nimeona katika tovuti ya utumishi wametupia majina ya watu waliofanikiwa kuitwa kwenye Usaili kwenye zile nafasi 2285 zilizotangazwa tarehe 25/05/2012 katika fani mbali mbali. Usaili huo utafanyika tarehe 1-5 oktoba 2012. Kwa wale wote mlioomba nafasi mnaweza kutembelea tovuti ya utumishi muangalie majina yenu.
      KIDUNDULIMA likes this.


    2. white wizard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 838
      Rep Power : 635
      Likes Received
      237
      Likes Given
      23

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      ila naona sio kada zote walioitwa,kuna nafasi kama za assistant accountant,account assistant, bado zamu yao!

    3. #3
      kalumuna's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 56
      Rep Power : 479
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default

      yeah zipo kwenye tovuti hii [www.ajira.go.tz] asante sana kwa taarifa,ila kuna vitengo vingine bado hawajaitwa kwahiyo ndugu zangu msikate tamaa

    4. chipalila1's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 139
      Rep Power : 449
      Likes Received
      6
      Likes Given
      17

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      ahsante kwa update

    5. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 2735
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      ...Ni kweli kabisa kuna vitengo vingi tu bado hawajaita na sijui tatizo lipo wapi hadi wanaita kwa mafungu hivi, inawezekana labda idadi ya watu ni kubwa sana hivyo inawabidi waite kwa mafungu. Halafu kuna kitu nimekiona katika watu walioitwa, zile nafasi za Dar wameitwa watu wanaoishi au wenye adress za Dar na hata katika mikoa mingine ni hivyo hivyo. Huu utaratibu ni mpya au vipi na nini lengo lao?


    6. Papa Mopao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2009
      Posts : 2,161
      Rep Power : 984
      Likes Received
      347
      Likes Given
      466

      Default

      Quote By majorbuyoya View Post
      ...Ni kweli kabisa kuna
      vitengo vingi tu bado hawajaita na sijui tatizo lipo wapi hadi wanaita
      kwa mafungu hivi, inawezekana labda idadi ya watu ni kubwa sana hivyo
      inawabidi waite kwa mafungu. Halafu kuna kitu nimekiona katika watu
      walioitwa, zile nafasi za Dar wameitwa watu wanaoishi au wenye adress za
      Dar na hata katika mikoa mingine ni hivyo hivyo. Huu utaratibu ni mpya
      au vipi na nini lengo lao?
      Mkuu, una macho wewe, sikulinote ulichokiona wewe, inaweza ikawa hivyo au la!

    7. #7
      yujomas's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th December 2011
      Posts : 14
      Rep Power : 438
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Mashamba ya umwagiliaji Dar na Pwani

      Ndugu zangu wana JF mimi ni graduate BBA Accountsnimetafuta kazi nimekosa huu in mwaka wa mzima umepita. Nimeamua kujiajiri mwenyewe katika sekta ya kilimo. Naomba kama kuna mtu anayefahamu maeneo yanayofaa kwa kilimo yenye maji karibu kwa kilimo cha mbogamboga hapa dar es salaam au pwani anijulishe ili nikafanye survey.

    8. UKWELIWANGU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 83
      Rep Power : 472
      Likes Received
      4
      Likes Given
      13

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Quote By white wizard View Post
      ila naona sio kada zote walioitwa,kuna nafasi kama za assistant accountant,account assistant, bado zamu yao!
      sio hizo tu hata ya afisa ushirika , afisa biashara. Hii ndo Tanzania bwana. nakumbuka nilishawahi kuwasilisha mada kuwa kuna baadhi ya nafasi tume ina tangaza lakini ina ajjili watu bila kuitwa kwenye intavyuu kwa kutumia database ya waliofanya intavyuu ya NAO. swali la kujiuuliza hiyo DATABASE bado tu haijaisha ? kama ipo kwanini hawaiweki kwenye tovuti yao?

      kuonewa na kudhulumiwa ndiyo kawaida yetu watanzania. ILA siku itafika.
      MUNGU IBARIKI TANZANIA

    9. #9
      DullyJr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 1,992
      Rep Power : 703
      Likes Received
      450
      Likes Given
      9

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Tunaomba softcopy wakuu ili nasi tuliopo huku Tandahimba na simu zetu hazina pdf,tusaidieni tafadhali

    10. Mzalendo JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Posts : 933
      Rep Power : 599
      Likes Received
      293
      Likes Given
      219

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Asante kwa updates
      "Happiness is what you think, what you say, and what you do are in harmony"

    11. Mzalendo JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Posts : 933
      Rep Power : 599
      Likes Received
      293
      Likes Given
      219

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Quote By majorbuyoya View Post
      ...Ni kweli kabisa kuna vitengo vingi tu bado hawajaita na sijui tatizo lipo wapi hadi wanaita kwa mafungu hivi, inawezekana labda idadi ya watu ni kubwa sana hivyo inawabidi waite kwa mafungu. Halafu kuna kitu nimekiona katika watu walioitwa, zile nafasi za Dar wameitwa watu wanaoishi au wenye adress za Dar na hata katika mikoa mingine ni hivyo hivyo. Huu utaratibu ni mpya au vipi na nini lengo lao?
      Nadhani ni kupunguza gharama kwa wanaofanyiwa usahili kwa kuwaweka karibu na mazingira yao.
      "Happiness is what you think, what you say, and what you do are in harmony"

    12. #12
      thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 12,703
      Rep Power : 18148
      Likes Received
      755
      Likes Given
      14

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Asante kwa taarifa mkuu, lakini nadhani kuna tatizo mi toka ijumaa najitahidi kui-download inagoma inaniambia deleted or removed.
      Quote By majorbuyoya View Post
      Habari zenu wana JF!! Nimeona katika tovuti ya utumishi wametupia majina ya watu waliofanikiwa kuitwa kwenye Usaili kwenye zile nafasi 2285 zilizotangazwa tarehe 25/05/2012 katika fani mbali mbali. Usaili huo utafanyika tarehe 1-5 oktoba 2012. Kwa wale wote mlioomba nafasi mnaweza kutembelea tovuti ya utumishi muangalie majina yenu.

    13. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 2735
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Quote By mwakidondo View Post
      Asante kwa taarifa mkuu, lakini nadhani kuna tatizo mi toka ijumaa najitahidi kui-download inagoma inaniambia deleted or removed.
      Pole sana mkuu, inawezekana kweli kukawa na tatizo ila mimi niliidownload lile file zima zima. Jaribu jaribu tena mwana.

    14. Agrodealer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Location : MTZ
      Posts : 107
      Rep Power : 497
      Likes Received
      10
      Likes Given
      22

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Jamani wadau mkoa wa kilimanjaro hawajaweka tarehe ya mchujo so naomba tupeane info kwa atakayewah kupata taarifa mana hizi tarehe zimegongana na zile za maafisa tarafa.

    15. #15
      Carla's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th August 2012
      Posts : 72
      Rep Power : 418
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      naomba msaada wa kuwekewa majina ya afisa mtendaji,na afisa maendeleo ya jamii cm yangu haifungui wapendwa,waiting to here from u,love u all

    16. Swash Bizo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Posts : 57
      Rep Power : 494
      Likes Received
      25
      Likes Given
      5

      Default Re: Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

      Quote By Carla View Post
      naomba msaada wa kuwekewa majina ya afisa mtendaji,na afisa maendeleo ya jamii cm yangu haifungui wapendwa,waiting to here from u,love u all
      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
      OFISI YA RAIS
      SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
      Kumb. Na. EA.7/96/01/C/49
      21 Septemba, 2012
      KUITWA KWENYE USAILI
      Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa
      za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili, hivyo
      waendelee kujiandaa. Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa Mtendaji wa Kata Daraja la
      II , Afisa Mtendaji wa Kata Daraja la III, Afisa Mtendaji wa Kijiji Daraja la II, Afisa Mtendaji wa
      Kijiji Daraja la III, Afisa Mtendaji Mtaa II, Afisa Mtendaji Mtaa III, Msaidizi wa Kumbukumbu
      Daraja la II, Mpishi Daraja la II, Afisa Utamaduni Msaidizi, Mtakwimu Msaidizi, Dereva Daraja
      la II, Mhudumu wa Jikoni/ Mess Daraja la II, Mlezi wa Mtoto Msaidizi, Operata wa Kompyuta
      Msaidizi, Msaidizi Misitu Daraja La II, Msaidizi wa Ofisi, Msaidizi Ustawi wa Jamii Daraja la II,
      Maendeleo ya Jamii Msaidizi Daraja la II, Mpokezi, Katibu Mahsusi Daraja la III na Mlinzi
      Ratiba rasmi ya usaili itatolewa baadae ikionesha mahali, muda na tarehe ya kufanyika usaili
      husika.
      Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
      1. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita,
      Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za
      mwombaji.
      2. “Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati matokeo za
      kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
      HAVITAKUBALIWA.
      3. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
      4. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
      5. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
      6. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
      7. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa
      maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi
      zitakapotangazwa.
      1
      NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
      www.ajira.go.tz, Public Service Management na PMORALG - Home -
      Na. MKOA KADA
      1. KATAVI AFISA MTENDAJI MTAA
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      OPERATA WA KAMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      AFISA MSAIDIZI MTENDAJI
      KIJIJI
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      RUKWA
      TAREHE YA
      USAILI WA
      MAHOJIANO
      02/10/2012
      02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI III
      2.
      TAREHE YA HAKUNA 05/10/2012
      MTIHANI WA 04/10/2012 05/10/2012
      MCHUJO HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA
      HAKUNA
      HAKUNA 05/10/2012
      MLINZI II HAKUNA 05/10/2012
      AFISA MTENDAJI KATA II 01/10/2012 02/10/2012
      AFISA MTENDAJI KATA III HAKUNA 02/10/2012
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II HAKUNA 02/10/2012
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III 01/10/2012 02/10/2012
      AFISA MTENDANI MTAA III HAKUNA 02/10/2012
      MSAIDIZI WA HAKUNA 02/10/2012
      KUMBUKUMBU
      MPISHI
      AFISA UTAMADUNI
      MSAIDIZI
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA MISITU
      MSAIDIZI WA OFISI
      2
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      MLEZI WA WATOTO
      3.
      MBEYA
      Na.
      4.
      5.
      6.
      MKOA
      NJOMBE
      RUVUMA
      IRINGA
      KADA
      MSAIDIZI WA USTAWI WA
      JAMII
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI
      MAPOKEZI
      KATIBU MAHSUSI
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI
      KATIBU MAHSUSI
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI III
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      3
      TAREHE YA TAREHE YA
      MTIHANI WA USAILI WA
      MCHUJO MAHOJIANO
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      Na.
      7.
      8.
      9.
      MKOA
      DODOMA
      SINGIDA
      TABORA
      KADA
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI MISITU
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI
      KATIBU MAHSUSI III
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      MPISHI II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI WA OFISI
      KATIBU MAHSUSI III
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      4
      TAREHE YA TAREHE YA
      MTIHANI WA USAILI WA
      MCHUJO MAHOJIANO
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      Na.
      10.
      11.
      12.
      MKOA
      SHINYANGA
      SIMIYU
      GEITA
      KADA
      TAREHE YA TAREHE YA
      MTIHANI WA USAILI WA
      MCHUJO MAHOJIANO
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 01/10/2012
      MSAIDIZI WA HAKUNA 01/10/2012
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      HAKUNA 01/10/2012
      HAKUNA 01/10/2012
      HAKUNA 01/10/2012
      HAKUNA 01/10/2012
      HAKUNA 01/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      MLINZI II HAKUNA 04/10/2012
      MTAKWIMU MSAIDIZI II
      DEREVA II
      MSAIDIZI MISITU II
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      MPISHI
      DEREVA II
      MHUDUMU WA
      JIKONI/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      5
      Na. MKOA KADA
      13. MARA AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA
      JIKONI/MESSI
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERETA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI MISITU
      MSAIDIZI WA OFISI
      MSAIDIZI USTAWI WA JAMII
      MAENDELEO YA JAMII
      6
      14.
      15.
      MWANZA
      LINDI
      TAREHE YA TAREHE YA
      MTIHANI WA USAILI WA
      MCHUJO MAHOJIANO
      03/10/2012 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      HAKUNA 04/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      04/10/2012 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      HAKUNA 05/10/2012
      Na.
      16.
      17.
      18.
      MKOA
      MTWARA
      KIGOMA
      KAGERA
      KADA
      MSAIDIZI
      KATIBU MAHSUSI
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      AFISA UTAMADUNI
      MSAIDIZI
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MSAIDIZI MISITU
      MSAIDIZI WA OFISI
      KATIBU MAHSUSI
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI
      KATIBU MAHSUSI
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      7
      TAREHE YA TAREHE YA
      MTIHANI WA USAILI WA
      MCHUJO MAHOJIANO
      HAKUNA 05/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      01/10/2012 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      Na.
      19.
      20.
      21.
      MKOA
      TANGA
      KILIMANJARO
      ARUSHA
      KADA
      TAREHE YA
      MTIHANI WA
      MCHUJO
      MSAIDIZI
      KATIBU MAHSUSI
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU III
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MSAIDIZI WA USTAWI WA
      JAMII II
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDAJI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI MISITU
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      8
      TAREHE YA
      USAILI WA
      MAHOJIANO
      HAKUNA 02/10/2012
      HAKUNA 02/10/2012
      ITAPANGWA ITAPANGWA
      ITAPANGWA ITAPANGWA
      ITAPANGWA
      ITAPANGWA
      Na.
      22.
      23.
      MKOA
      MANYARA
      PWANI
      KADA
      TAREHE YA
      MTIHANI WA
      MCHUJO
      OPERATA WA KOMPYUTA
      MHIFADHI WANYAMAPORI
      MSAIDIZI MISITU II
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      MLINZI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MHIFADHI WANYAMAPORI
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI II
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      AFISA UTAMADUNI
      MSAIDIZI
      MWANDAZI II
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI II
      KATIBU MAHSUSI III
      MLINZI II
      9
      TAREHE YA
      USAILI WA
      MAHOJIANO
      ITAPANGWA ITAPANGWA
      ITAPANGWA ITAPANGWA
      Na.
      24.
      25.
      MKOA
      KADA
      TAREHE YA
      MTIHANI WA
      MCHUJO
      AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      MPISHI II
      MTAKWIMU MSAIDIZI
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERETA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI
      MAPOKEZI
      KATIBU MAHSUSI
      MLINZI II
      DAR ES SALAAM AFISA MTENDAJI KATA II
      AFISA MTENDAJI KATA III
      AFISA MTENDAJI KIJIJI II
      AFISA MTENDAJI KIJIJI III
      AFISA MTENDANI MTAA II
      AFISA MTENDANI MTAA III
      MSAIDIZI WA
      KUMBUKUMBU II
      MPISHI II
      MTAKWIMU MSAIDIZI
      DEREVA II
      MHUDUMU WA JIKO/MESSI
      MLEZI WA WATOTO
      OPERETA WA KOMPYUTA
      MSAIDIZI WA OFISI
      MAENDELEO YA JAMII
      MSAIDIZI
      MAPOKEZI
      KATIBU MAHSUSI
      MLINZI II
      TAREHE YA
      USAILI WA
      MAHOJIANO
      ITAPANGWA ITAPANGWA
      ITAPANGWA ITAPANGWA
      MOROGORO
      10
      1.0
      1.1
      Na.
      MKOA WA SIMIYU
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. AMOS NGUNILA SAYI 2. EMMANUEL SAMWEL 3. PAUL LUPALASO
      P.O BOX 466 P.O BOX 32 P.O BOX 388
      BARIADI - SIMIYU BUKOMBE - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
      4. PAMBA JOSEPH 5. ROBERT LUSHINGE 6. THOMAS CHARLES
      P.O BOX 138 P.O.BOX 15 P. O. BOX 241
      BARIADI - SIMIYU MASWA - SIMIYU MASWA - SIMIYU
      7. ZAINABU SOKORO 8. MISANA MGANGA
      P.O.BOX 170 c/o BATHEBEBA J. MAGANGA
      MASWA - SIMIYU P.O BOX 44
      MEATU - SIMIYU
      1.2
      Na.
      1.
      1.3
      Na.
      MKOA WA SIMIYU
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      JARYMARY ATHANASIO
      KAMUGISHA,
      P.O. BOX 44,
      MWANHUZI MEATU,
      SIMIYU
      MKOA WA SIMIYU
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. JANE JOHN 2. JOSEPH FERUZI 3. TABU SOSPETER
      P.O, BOX 202 P.O. BOX 55 P.O.BOX 61
      MASWA - SIMIYU MEATU - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
      4. RUCY CHARLES 5. JOSEPH SHIBELA 6. JACKLINE NDIBALEMA
      P.O. BOX 526 P.O.BOX 75 c/o EDINA BENEDICT
      BARIADI - SIMIYU BARIADI - SIMIYU P.O. BOX 109
      BARIADI - SIMIYU
      7. KULWA P. KAPAUDA 8. ELIZABETH KISISIWE
      P.O. BOX 75 MATORO
      BARIADI - SIMIYU P.O.BOX 109
      BARIADI- SIMIYU
      11
      1.4
      MKOA WA SIMIYU
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. NGOLLO GANDI, 2. KWILASA NGUSA 3. ATHANAS ELIAS LIMBU
      PO BOX 120 P.O BOX 120 P.O BOX 393
      BARIADI - SIMIYU BARIADA - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
      4. CHRISTINA L MUYA 5. LUKI JOSEPH KILILA
      P.O BOX 120 P.O BOX 25
      BARIADI - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
      1.5
      MKOA WA SIMIYU
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      Na. JINA
      1. SALLA SHIGELA
      P.O BOX 66
      MEATU - SIMIYU
      1.6
      Na.
      MKOA WA SIMIYU
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. DITTI WAME GOGADI 2. DAUDI GIYUNGA
      P.O. BOX 88 P.O. BOX 188
      MASWA - SIMIYU SIMIYU
      4. BAHATI A. TEMU 5. EMMANUEL DASTAN
      BOX 35 P.O.BOX 503
      BARIADI - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
      1.7
      Na.
      1.
      3.
      JINA
      ANDREW KAZI KITALAGWA
      P.O. BOX 64
      BARIADI - SIMIYU
      MKOA WA SIMIYU
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      LULU JOSEPH MKILILA
      P.O. BOX 25
      BARIADI - SIMIYU
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      CHRISTINA L MUYA
      P.O BOX 120
      BARIADI - SIMIYU
      12
      3.
      JINA
      NGOLLO GANDI,
      PO BOX 120
      BARIADI - SIMIYU
      Na.
      JINA
      4. KWILASA NGUSA
      P.O. BOX 120
      BARIADI - SIMIYU
      7.
      Na.
      Na.
      Na.
      1.
      1.9
      Na.
      1.
      1.10
      ATHANAS ELIAS LIMBU
      P.O. BOX 393
      BARIADI - SIMIYU
      6.
      JINA
      WANDE SAGUDA
      P.O. BOX 02
      USHIROMBO
      BUKOMBE - SIMIYU
      1.8
      5.
      JINA
      ANOTHONY BONIFACE
      P.O. BOX 27
      BARIADI - SIMIYU
      MKOA WA SIMIYU
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      WILSON KIMISHA KATIGULA
      P.O.BOX 244
      MASWA - SIMIYU
      MKOA WA SIMIYU
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      JINA
      AGNESS WILSON
      c/oTELLA SLYVANUS
      P.O.BOX 170
      MASWA - SIMIYU
      Na.
      2.
      JINA
      LUCY JUMA
      P.O.BOX 83
      BUKOMBE - SIMIYU
      MKOA WA SIMIYU
      MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. SAMWEL J. GILICHE 2. EMMANUEL DASTAN
      P.O.BOX 288 P.O.BOX 503
      BARIADI SIMIYU BARIADI
      2.0
      2.1
      MKOA WA SINGIDA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
      TAREHE: 01/10/2012 MTIHAN WA MCHUJO
      13
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. JENNIFER MARALE 2. HENLICKY MWAUPEMBA 3. ABDUL-HAKIM MOHAMED
      P.O BOX 60 P.O BOX 1001 P.O BOX 308
      MANYONI - SINGIDA SINGIDA SINGIDA
      4. BUPE ISRAEL 5. DONALD G. MWANGASA 6. LEAH PETER
      P.O BOX 44 P.O BOX 964 P.O BOX 264
      MANYONI - SINGIDA SINGIDA SINGIDA
      1. NEEMA NGALAWA 2. MARY A. KIPILIMBA 3. 5. NEEMA NGALAWA 6. MAGDALENA MAGUNGU
      c/o LETICIA NGALAWA P.O BOX 195 P.O. BOX 60 P.O. BOX . 60
      P.O BOX 60 SINGIDA MANYONI SINGIDA MANYONI
      SINGIDA SINGIDA
      SHUKURU JUMANNE NKUU JULIUS
      P.O. BOX 51 P.O.BOX 171
      SINGIDA SINGIDA
      GERSON MOSSES 8. NEVELLE JOHN KIMORO 9.
      P.O.BOX 148 P. O. BOX 54
      MANYONI - SINGIDA SINGIDA
      4.
      7.
      2.2
      Na.
      ADAMU N. JOSEPH
      P. O. BOX 803,
      SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. REHEMA PAUL SINJE,
      P.O. BOX 1
      MANYONI - SINGIDA
      4.
      Na.
      Na.
      GEORGE R. CHALLE,
      P.O. BOX 44,
      SINGIDA.
      3.
      JINA
      MOHAMED RASHID KIPAMILA
      c/o FESTO F. MWAKAYOKA
      P. O. BOX 122
      SINGIDA.
      2.3
      2.
      JINA
      LILIAN W. KICHWAWELE
      P.O. BOX 102
      SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. MARIAM GODFREY
      P.O. BOX 155
      SINGIDA
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      ELIPENDO JULIUS
      P.O. BOX 155
      SINGIDA
      LUTH LANGEN MFANGA
      c/o FRED KITAKA
      P.O BOX 964
      SINGIDA
      14
      3.
      JINA
      BONIFASI ALPHONES
      P.O. BOX 364
      SINGIDA
      2.4
      Na.
      1.
      2.5
      Na.
      MKOA WA SINGIDA
      AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      RUTH L. MFANGA
      P.O.BOX 964
      SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. AMINA OMARY MAZIGHE 2.
      P.O. BOX. 877
      SINGIDA
      4. FRIDA JULIUS
      P.O. BOX. 33
      KIOMBOI-SINGIDA
      JINA
      Na.
      5.
      SARAH GEORGE KIZINDO
      P.O.BOX 72
      KIOMBOI IRAMBA
      SINGIDA
      10. NEEMA MHANDO
      P.O. BOX 60
      MANYONI - SINGIDA
      Na.
      1.
      2.7
      EARLYNES KYANDO 3. MTONGORI CHACHA
      P.O. BOX. 1534 P.O. BOX. 138
      SINGIDA SINGIDA
      MONICA E. CHALE
      c/o ROBERT CHALLA
      P.O.BOX 44
      SINGIDA
      8. WAMINZA E. SHUMU
      P.O.BOX 155
      KIOMBOI IRAMBA –
      SINGIDA
      11. NAOMI E. SHUMU
      P.O BOX: 5
      KIOMBOI - SINGIDA
      7.
      2.6
      JINA
      6. ANASTELA K. PELEUSI
      P.O.BOX 958
      SINGIDA
      9. ROSE RUBEN
      P.O. BOX 64
      MANYONI - SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      JULIUS GERMANUS
      SENTA
      P.O. BOX 925
      SINGIDA
      Na.
      2.
      JINA
      ADBALLAH B. KAZIMOTO
      P. O. BOX 930
      SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      15
      Na.
      1.
      2.8
      Na.
      1.
      2.9
      Na.
      1.
      4.
      2.10
      Na.
      1.
      4.
      3.0
      3.1
      JINA
      WILFRED EPIMAK
      P.O BOX 223
      MANYONI - SINGIDA
      Na.
      2.
      JINA
      SALOME JOSEPH
      P.OM BOX 23
      MMANYONI - SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      LUCY SUIH
      P.O BOX 977
      SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      OLYMPIA P. JOSEPH
      P.O. BOX 83
      MANYONI
      SINGIDA
      SARA CHARLES
      MANASE
      P.O. BOX
      SINGIDA
      Na.
      JINA
      Na.
      2. LEAH KHANGA
      P.O. BOX 258
      SINGIDA
      5.
      3.
      JINA
      BARAKA M. SAIMONI
      P.O. BOX 14
      MANYONI
      SINGIDA
      ELIPENDO JULIUS
      P.O. BOX 155
      SINGIDA
      MKOA WA SINGIDA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ZUBEDA MOHAMED
      KALOLI
      P.O. BOX. 104
      SINGIDA
      MARIAM MAKONGO
      c/o ASHA SEMPANGA
      P.O.BOX 745
      SINGIDA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      2. ADVELA KAJUNA 3. LOYCE M. KAUNDAP.O.
      P.O. BOX. 102 BOX. 46
      SINGIDA SINGIDA
      5. ELINKAEL G. MSENGI 6. ZUBEDA M. KAHOLI
      P.O.BOX 613 P.O.BOX 589
      SINGIDA SINGIDA
      MKOA WA TABORA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 01/10/2012 MTIANI WA MCHUJO
      16
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. NADHRA B. BATENGA 2. RUPIA PAUL 3. ZABLON M MAKOYE
      P.O BOX 1214 P.O.BOX 9 P.O.BOX 618
      TABORA TABORA NZEGA - TABORA
      4. HERIETH RUGALABAMU, 5. CATHERINE JUMA 6. JASMINE KIYUNGI
      P.O.BOX 287, P.O BOX 558 P.O BOX 174
      URAMBAO - TABORA TABORA TABORA
      MARKO ANTHONY NSIBA
      P.O BOX 102
      TABORA
      7.
      PHORTUNATUS PETER, 8. SALUMU HAMISI 9.
      CATHOLIC CHURCH, c/o MRS. MWEYA
      BOX 926, P. O. BOX 1214
      TABORA. TABORA
      10. DEVOTHA BAHATI 11. FROLIAN ANGELO
      P.O. BOX 482 P.O. BOX 4
      TABORA TABORA
      13. EMMANUEL MARWA 14. EMMANUEL DAMIAN 15. JACQUILINE VALERIAN
      WAMBURA, KABEYA P.O BOX 428
      BOX 116, c/o JOACHIM KABEYA NZEGA
      NZEGA. P.O BOX 3 TABORA
      TABORA TABORA
      16. SALUM HAMIS 17. PHORTUNATUS PETER
      P.O BOX 1214 P.O BOX 926
      TABORA TABORA
      19. BUDALAH F. MASASI 20. LOYCE MATATA
      P. O. BOX 100 P. O. BOX 1103
      NZEGA - TABORA. TABORA.
      3.2
      Na.
      1.
      4.
      7.
      12. LAZARO S. L, DOTTO,
      BOZ 167,
      USHIROMBO - TABORA
      18. KANANI A. M. CHAMBALA
      P. O. BOX 1822
      TABORA.
      MKOA WA TABORA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      HADIJA MPONGO
      P.O. BOX 357
      NZEGA
      TABORA
      ATAS YATARI MSUYA
      c/o ZAITUNI MKWIZU
      P. O. BOX 482
      TABORA.
      HUSSEIN MLOSHI,
      P.O. BOX 671,
      NZEGA - TABORA.
      Na.
      2.
      5.
      8.
      JINA
      Na.
      ASHA RAMADHANI 3.
      c/o SAIDI MUYABAGA
      P.O. BOX 610
      TABORA
      BOAZ LUCAS,
      P.O. BOX 1584,
      TABORA.
      LEONARD MHULI 9.
      P.O. BOX 1358
      TABORA
      10. HUSSEIN MOSHI 11. HADIJA MPONGO
      P. O. BOX 671 P.O BOX 357
      NZEGA TABORA NZEGA - TABORA
      13. MDOE MSIGARA 14. MUSSA B. ZABRON
      P.O. BOX 91 P.O. BOX 329
      TABORA TABORA
      17
      6.
      JINA
      ALFRED M. NSHIMBA,
      P.O.BOX 602,
      NZEGA.
      TABORA
      JOSEPH A. KIGATTA,
      c/o KIGATTA M.J. ANTONIA,
      P.O. BOX 5,
      IGUNGA - TABORA.
      LILIAN KASIGU
      P.O. BOX 1082
      TABORA
      12. JACKSON LUWUWU
      P. O. BOX 39
      URAMBO - TABORA
      3.3
      Na.
      1.
      3.4
      Na.
      MKOA WA TABORA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      SABINA MALELA
      P.O.BOX 53
      NZEGA -TABORA
      Na.
      2.
      JINA
      HUSSEIN MUSHI
      P.O BOX 671
      NZEGA - TABORA
      MKOA WA TABORA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. IRENE GEORGE
      P.O BOX 618
      NZEGA -TABORA
      4.
      Na.
      Na.
      Na.
      1.
      3.6
      Na.
      1.
      ESTER MAGORI
      S L P 744
      TABORA
      3.
      JINA
      ALLY ERNEST
      P.O BOX 329
      TABORA
      3.5
      2.
      JINA
      JOSEPHAT RICHARD NDARO
      P.O BOX 71
      TABORA
      MKOA WA TABORA
      AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ALLY ERNEST
      P.O BOX 329
      TABORA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      MUSSA B ZABRON
      P.O BOX 329
      TABORA
      3.
      JINA
      HUSSEIN MOSHI
      P.O BOX 671
      NZEGA - TABORA
      MKOA WA TABORA
      AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      LUCY LEONARD
      c/oGAITAN MHENG'E
      P.O.BOX 174
      TABORA
      Na.
      2.
      JINA
      GRACE GOMEGWA
      P.O.BOX 4
      NZEGA -TABORA
      `
      18
      3.7
      Na.
      MKOA WA TABORA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. REHEMA A. NJIHAY 2. TATU BUNDALAH 3.
      P.O BOX. 329 P.O. BOX. 610
      TABORA TABORA
      4. BENJAMINI SYLVESTER 5. 6.
      P.O. BOX. 1557
      TABORA
      7. MARIAMU SHEWEDI 8. YOHANA DANIEL
      P.O. BOX. 09 c/o BONIPHACE MASEKI
      TABORA P.O. BOX. 287
      IGUNGA - TABORA
      ZUHRA SAID
      P.O. BOX 424
      TABORA
      JINA
      COSMUS OLAIS
      P.O. BOX. 2137
      TABORA
      YOHANA DANIEL
      c/o BONIPHACE MASEJA
      P.O. BOX. 287
      IGUNGA - TABORA
      9. FADHILA HUSSEIN
      c/o SELEMAN MGAWA
      P.O. BOX 33
      TABORA
      12. RACHEL MTINGA
      P.O.BOX 481
      TABORA
      10. AMISA ASIMWE 11. RAMADHANI NENETWA 16. ELISHEBA OBEDI 17. LEINA JACKSON 18. LAURENSIA SENGELEMA
      KARWANI c/o TEMINA ISSA P.O.BOX 329 c/o FAITH RUGEMALILA P.O.BOX 64
      P.O. BOX 22 P.O. BOX 1069 TABORA P.O.BOX 2 TABORA
      TABORA TABORA TABORA
      13. ABRAHAM ILAMBONA 14. DONATHA VALENTINE 20. ELINZWU NALOGWA
      P.O.BOX 16 P.O.BOX 19 P.O. BOX 09
      TABORA IGUNGA-TABORA TABORA
      23. MARY ANANIA 24. HAFRA MWINYI
      P.O. BOX 25 P.0 BOX 353
      TABORA TABORA
      25. MARY HAUBA 26. JULIETH JOHN 28. LEINA JASSON 31. MSELI HASSAN 29. JENIPHER PASCAL 27. GUSTAVE MPEMBA
      P.O. BOX 04 P.O. BOX 2 P.O. BOX 2 P.O. BOX 174 NYITAMBE c/o BONIVENTURE BADI
      NZEGA - TABORA TABORA TABORA TABORA P.O. BOX 09 P.O. BOX 369
      TABORA KAZIMA – TABORA
      32. LILIAN KYARUZI 30. ADRAM ILAMBONA
      P.O. BOX 329 P.O. BOX 16
      TABORA TABORA
      34. NANCY GERALD 35. JOSEPH CHOTTA 36. AMISA ARON
      P.O. BOX 2137 P.O. BOX 29 P.O. BOX 134
      TABORA TABORA TABORA
      37. MWAMINI AHMAD 38. MARY JOHN TEMBA 39. EZEKIEL EMMANUEL
      KIYABO P.O.BOX 12 MWAIPAJA
      P.O.BOX 191 NZEGA TABORA P.O.BOX 284
      TABORA TABORA
      19. REHEMA HARUNI
      MASAU
      P.O.BOX 9
      TABORA
      22. EVA JEREMIA
      P.O. BOX 329
      TABORA
      19
      15. MWILAGILE KAINDA
      P.O.BOX 55
      URAMBO TABORA
      21. ANISIA A. KARWANI
      P.O. BOX 22
      TABORA
      33. ASHA KUYELA
      P.O. BOX 65
      TABORA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      40. ASHA KUYELA 41. MARY MAWENO ALLY 42. JOSEPH M. PIUS
      P.O.BOX 56 P.O.BOX 25 P.O.BOX 1069
      TABORA TABORA TABORA
      43. ESTER MAJOGORO 44. FLOMENA M. SWAI 45. CECILIA S. MSHANA
      P.O. BOX 1025 P.O. BOX 329 P.O. BOX 170
      TABORA TABORA URAMBO -TABORA
      46. CHRISTINA PANGANI 47. IMMAKULATA KILASILE 48. RACHEL STEPHANO
      c/o MWL. GRACE NOEL P.O. BOX 1738 P.O. BOX 41
      P.O. BOX 1639 TABORA URAMBO- TABORA
      TABORA
      3.8
      Na.
      1.
      3.9
      Na.
      MKOA WA TABORA
      MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ALLY HARUNA LIKUSI
      c/o KULWA MWAKIBUGA
      P.O BOX 586
      NZEGA -TABORA
      MKOA WA TABORA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. NTWA MWAIGWISYA 2.
      P.O. BOX 665
      NZEGA - TABORA
      4. NEVUNG ERASTO SHOO 5.
      P.O.BOX
      IGINGA TABORA
      7.
      JINA
      Na.
      SAIMON PAUL
      P.O. BOX . 04
      TABORA
      3.10
      Na.
      1.
      SELEMANI MOHAMED
      MGAWE
      P. O. BOX 431
      TABORA
      WILBROARD BERNARD
      KIMBULEY
      P.O BOX 4
      IGUNGA -TABORA
      JINA
      3. MICHAEL MDIMA MAKOYE
      P.O.BOX 19
      IGUNGA TABORA
      6. ALFRED MAGANGA
      P.O. BOX. 15
      NZEGA
      TABORA
      MKOA WA TABORA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      LUCY JANUARY JOHN
      P.O BOX 1237
      TABORA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      CLEMENT MACALE
      P.O BOX 78
      TABORA
      20
      3.
      JINA
      GETRUDA MTANI NGANGA
      P.O BOX 25
      TABORA
      3.11
      Na.
      MKOA WA TABORA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. JOSEPHINE JOSEPH 2. MARIAM G. NDARO 3. BUNYAKE KITANA
      P.O. BOX 124 P.O. BOX 1282 P.O. BOX 1025
      TABORA TABORA TABORA
      4. ERNEST MKEMWA 5. SHABAN H. KALANGALA 6. REHEMA HUSSIN
      c/o ERICK MKEMWA P.O. BOX 1400 P.O. BOX 60
      P.O. BOX 431 TABORA LUSSU NZEGA -TABORA
      TABORA
      HALIMA MAZIGE
      P.O. BOX 292
      TABORA
      8. ELIONORA CYPRIAN 9. HARUNA ABDALLAH
      P.O. BOX 1132 P.O. BOX 415
      TABORA TABORA
      7.
      10. IBENGWE KATENDELE
      P.O. BOX 25
      TABORA
      3.12
      Na.
      11. ZAINABU MAGEMBE
      P.O. BOX 359
      TABORA
      12. HUSSEIN MASHOKA
      MASHAKA
      P.O.BOX 83
      URAMBO -TABORA
      MKOA WA TABORA
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. REHEMA H. MARUBIRA 2. DEVOTHA BAHATI 3. DEVOTHA BAHATI
      P.O.BOX 159 P.O.BOX 482 P.O.BOX 482
      NZEGA-TABORA NZEGA TABORA NZEGA TABORA
      4. NEEMA B. LEMA 5. SABHI MAKONGO 6. LILIAN KASIGA
      c/oJULIANA LEMA P.O.BOX 287 P.O.BOX 1082
      P.O.BOX 272 URAMBO TABORA
      TABORA TABORA
      3.13
      Na.
      MKOA WA TABORA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. AZIZA ASHRAPH 2. JULIANA A. NYUI 3. THABITHA JOHN
      P.O. BOX. 1138 P.O. BOX. 53 P.O. BOX. 1666
      TABORA NZEGA - TABORA TABORA
      4. FRIDA NKORANIGWA 5. JANETH ALPHONE 6. TABITHA JOHN
      P.O. BOX. 174 P.O. BOX. 288 P.O.BOX 1666
      TABORA TABORA TABORA
      7. THABITI M. JOHN 8. JAQUELINE JULIAS 9. MARIAM H. MAJALA
      P.O.BOX 1666 P.O.BOX 1053 P.O.BOX 330
      TABORA TABORA TABORA
      21
      Na.
      JINA
      10. AMINA NASIBU
      P.O.BOX 1031
      TABORA
      4.0
      4.1
      Na.
      1.
      4.
      7.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      11. DINA NICKISON
      BOX 670
      TABORA
      MKOA WA KAGERA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      JINA
      NELIUS N.
      RUGAKINGIRA
      P.O BOX 1238
      BUKOBA -KAGERA
      HAPPINESS M.
      JOSEPHAT
      P. O. BOX 93
      BIHARAMULO - KAGERA
      AUDAX STEPHEN
      P.O BOX 48
      KARAGWE -KAGERA
      10. JULIETH N.
      NDYAMUKAMA
      P.O BOX 365
      BUKOBA -KAGERA
      13. FIDES TRASEAS
      c/o CYRIACUS BUBERWA
      P.O. BOX . 284
      NGARA - KAGERA
      16. WILLIAM GEORGE
      MNYANGA
      P.O BOX 159
      NGARA - KAGERA
      19. ZAINABU KASSIM
      P.O BOX 9
      BUKOBA - KAGERA
      4.2
      Na.
      Na.
      2.
      5.
      8.
      JINA
      Na.
      KASSIM OMAR 3.
      P.O BOX 1566
      BUKOBA
      KAGERA
      ADESTUTA RUGAMBULA
      P. O. BOX 1120
      BUKOBA - KAGERA
      ALEN LWIZA 9.
      P.O BOX 233
      KARAGWE - KAGERA
      6.
      JINA
      RENOVATUS KIHAMA
      c/o DEUS MZURI
      P. O. BOX 57
      BIHARAMULO - KAGERA
      KARASHANI GOSBERT
      KAHATANO
      P.O BOX 129
      KARAGWE - KAGERA
      ALEX FELICIAN MIANGA
      P.O BOX 145
      BIHARAMULO - KAGERA
      11. SHAFII ADAM MTABAZI 12. ABDUKHERI A. ATHUMANI,
      P.O BOX 139 BOX 250,
      MULEBA - KAGERA MULEBA - KAGERA
      14. LYDIA LEONARD 15. DIANA LAUREAN
      P. O. BOX 929 P. O. BOX 20
      BUKOBA - KAGERA MULEBA-KAGERA
      17. JOANICHA BALTHAZARI 18. JOANITHA BALTHAZARI
      P.O BIX 103 P.O BOX 103
      BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      20. HAPPINESS M. JOSEPH 21. ANNANIAS MATHIAS
      P.O.BOX 93 c/o DIDAS KALIWALI
      BIHARAMULO - KAGERA BOX 491,
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. IRENE G. LUGEMALIRA 2. MAJALIWA KAIHULA 3. YASIN HASSAN,
      P.O. BOX 1691 P.O. BOX 10 P.O. BOX 30,
      BUKOBA - KAGERA KARAGWE - KAGERA NGARA - KAGERA
      4. CHRISPINE 5. ESTER SAFARI, 6. LIBERATHA T. LAUREAN
      NDYAMKAMA, P.O. BOX 19, P. O. BOX 20
      P.O.BOX 685, MULEBA - KAGERA MULEBA - KAGERA
      BUKOBA - KAGERA
      22
      Na.
      7.
      JINA
      MELCHIOR M. BUBRWA,
      P.O. BOX 766,
      MULEBA - KAGERA
      10. NDALAHWA MATHIAS
      P. O. BOX 31
      MULEBA - KAGERA
      4.3
      Na.
      1.
      4.4
      Na.
      Na.
      JINA
      MESHACK W. MYUMPU,
      P.O.BOX 62,
      NGARA.- KAGERA
      8.
      Na.
      JINA
      JULIETH J. MUSHASHU
      P.O. BOX187
      KARAGWE - KAGERA
      9.
      11. ARNOLD M. KILAJA
      c/o DOROTHY K. MUGAMBA
      P.O BOX 265,
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ELIETH ALEX
      P.O.BOX 245
      MULEBA - KAGERA
      Na.
      JINA
      ARVOLD M. KILAJI
      c/oDOROTH N. MUGAMBA
      P.O.BOX 205
      BUKOBA - KAGERA
      2.
      Na.
      JINA
      AIPA SBUYOYA
      P.O.BOX 270
      NGARA - KAGERA
      3.
      MKOA WA KAGERA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. ARNORD M KILAJA 2. WILSON RUKANYANGA 3. THOBIAS P
      c/o DORORTH K. MGAMBA P.O BOX 30 KWEGUMISILIZA
      P.O BOX 265 NTOBEYE-NGARA KATA YA KIMWAMI
      BUKOBA - KAGERA KAGERA P.O. BOX 101
      MULEBA - KAGERA
      4. THEODORIUS BIZURU 5. EDABETH KITALE 6. JOFREY KOILYENDA
      P.O BOX 85 P.O BOX 133 P.O BOX 604
      NGARA KAGERA NGARA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      STANLEY WILLIAM SHADIA MUSSAMU GHAFARU MOHAMED
      P.O BOX 1305 P.O.BOX 150 P.O BOX 460
      MISENYI - KAGERA MULEBA - KAGERA KARAGWE - KAGERA
      7.
      10. JOACKIM JOSEPH
      RUGEMALIRA
      P.O. BOX 299,
      BUKOBA-KAGERA
      13. KAMUGISHA BAMUNOBA
      P.O BOX 511
      KARAGWE - KAGERA
      4.5
      8.
      11. NYASILENDA Z YIBALILA
      P.O BOX 12
      MULEBA - KAGERA
      9.
      12. PROTASE POLIKAPO
      KYAKATAMBA
      P.O BOX 585
      KAGERA
      14. EDRICK FRSANCIS
      P.O BOX 265
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      23
      Na.
      1.
      4.6
      Na.
      JINA
      CHRISPINE NDYAMUKAMA
      c/oPLACIDIA NDYAMUKAMA
      P.O BOX 685
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. NYASILENDA YIBALILA
      P.O.BOX 12
      MULEBA - KAGERA
      4.
      Na.
      JINA
      Na.
      MORINE TEULAS
      P.O.BOX 384
      KARAGWE - KAGERA
      4.7
      Na.
      1.
      4.
      7.
      BENJAMINI P. SWEKERELA
      c/o HILDA SYLIACUS
      P.O.BOX 103
      BUGENE - KARAGWE
      KAGERA
      JINA
      2.
      KOMUGISHA BAMUNOB
      P.O.BOX 511
      KARAGWE - KAGERA
      3.
      MKOA WA KAGERA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      JOYCE UPEPE 2. ERICA BYASHARA 3. CLEMENTINA SALVATORY
      P.O. BOX 100 P.O. BOX 132 P.O. BOX 1063
      MULEBA BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      BUKOBA - KAGERA
      CRISTER C. MUTIGANZI
      P.O. BOX 213
      KAMACHUMU - KAGERA
      5. JUDITH MUSHUNGI 6. MARIA VALENTINE
      P.O. BOX 1748 P.O.BOX 41
      BUKOBA - KAGERA NGARA- KAGERA
      JAMES RWEYEMAMU 8. CREPINA KATONDO 9. WITNESS STEPHANO
      P.O.BOX 20 P.O.BOX 260 P.O. BOX 815
      KARAGWE - KAGERA BUKOBA - KAGERA BUKOBA -KAGERA
      10. EMERENCIANA 11. AGNETHA B. 12. JOYCE UPEPO
      DEOGRATIAS MTASHOBERWA P.O. BOX 100
      P.O. BOX 70 P.0 BOX 86 MULEBA - KAGERA
      BIHARAMULO KYAKA - BUKOBA
      KAGERA KAGERA
      13. LUCY ISHABAKAKI 14. HUSNA HUSEIN
      P.O. BOX 257 P.O.BOX 142
      BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      16. AIDA STANSLAUS 17. ELIETH KOKWENDA 18. EMERENCIANA
      P.O.BOX 30 P.O. BOX 284 DEOGRATIAS
      NGALA - KAGERA BUKOBA - KAGERA P.O. BOX 70
      BIHARAMULO - KAGERA
      24
      15. ZAMZAM HAROUB
      P.O.BOX 1550
      BUKOBA - KAGERA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na. JINA
      Na. JINA
      19. BEATRICE REVELIAN
      P.O. BOX 145
      KARAGWE - KAGERA
      4.8
      Na.
      1.
      4.9
      Na.
      1.
      4.10
      Na.
      1.
      4.
      4.11
      Na.
      1.
      MKOA WA KAGERA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      RAYMOND BUCHARD
      P. O. BOX 284
      BUKOBA-KAGERA
      Na.
      2.
      JINA
      EDWIN M. MBAGA
      P.O.BOX 28
      MULEBA - KAGERA
      3.
      DICKSON J. KAIJAGE,
      BOX 1681,
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      JOYCE NOTA SAYI
      c/oNOTA SAYI
      P.O BOX 38
      MISENYI - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ADELINA PRMWARD
      c/o EVELYNE KAGARULI
      P.O BOX 10
      MULEBA - KAGERA
      OSWARD MBALEBILE
      P.O BOX
      BUKOBA - KAGERA
      Na.
      JINA
      Na.
      2. ANAMARIA MARTIN 3. TABU KAROLI
      P.O BOX 770 P.O BOX30
      BUKOBA -KAGERA NGARA - KAGERA
      5. GEORGIA JOSEPH 6. MAKEJA ENOCK
      P.O BOX 1170 P.O BOX 1138
      BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      CLENENCIA SENTEZI
      ANDREA
      P.O BOX 182
      NGARA - KAGERA
      JINA
      Na.
      2.
      JINA
      MARY LEOPARD
      P.O BOX 265
      BUKOBA - KAGERA
      25
      4.12
      Na.
      MKOA WA KAGERA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      Na.
      JINA
      2. PRACIDIA LAURIAN 3. CONCHESTER P. MTAPIMA
      P.O. BOX 106 P.O. BOX 284
      KAGERA BUKOBA - KAGERA
      AIDATH SULEMAN 5. LUCIA AGUSTINE 6. RASHIDA
      c/o AMIN SAD c/o FEDINAND DIMON P.O.BOX 300
      P.O. BOX 3 P.O. BOX 81 BUKOBA - KAGERA
      BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      7. RABIATH J. YUSUPH JOSEPH AGUSTINE
      c/o THEODOLA KALOKOLA P.O. BOX 1222
      DED KARAGWE BUKOBA - KAGERA
      KAGERA
      10. INCHENOTIA ANOTHONY
      P.O. BOX 299
      BUKOBA - KAGERA
      9. BELINA ANOTHONY
      P.O. BOX 725
      BUKOBA - KAGERA
      11. ELIETH NGEMELA 12. NASARA RASHIDI
      P.O. BOX 284 P.O. BOX 769
      BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      13. SARAH ITOLYA 14. AMON CHRIZOSTOM 15. FLORENCE SIMON
      c/o NURATH SELEMANI P.O. BOX717 P.O. BOX 1107
      P.O. BOX 265 BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
      BUKOBA - KAGERA
      16. ELIZABETH KALUGENDO
      P.O. BOX 265
      BUKOBA - KAGERA
      1.
      ELIAS ISAYA
      P.O. BOX 126
      NGARA-KAGERA
      JINA
      4.
      4.13
      Na.
      1.
      4.14
      Na.
      1.
      8.
      MKOA WA KAGERA
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      REGINA ELIUD
      P.O.BOX 384
      BUKOBA - KAGERA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      AIDA SEBUYOYA
      P.O.BOX 270
      NGARA - KAGERA
      3.
      JINA
      ANTONY KYARUZI
      SLP 601
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ASIMWE KAMUGISHA
      P.O. BOX. 34
      BUKOBA-KAGERA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      LYDIA CYLILO
      P.O. BOX. 133
      BUKOBA - KAGERA
      26
      3.
      JINA
      DANIEL JOHN
      P.O.BOX 1784
      BUKOBA - KAGERA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      4. LEAH ROGATUS 5. THEOPISTER MUKUBULO
      P.O.BOX 1699 P.O.BOX 18
      BUKOBA - KAGERA NGARA - KAGERA
      7. ELIETH RWABUKAMBWE 8.
      P.O.BOX 34
      KAMACHUM MULEBA
      KAGERA
      JINA
      EVASTER EUSTAGE
      P.O.BOX 17
      BUKOBA - KAGERA
      4.15
      Na.
      1.
      5.0
      5.1
      6.
      CHRISPINA CHRISTIAN
      P.O BOX 815
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA KAGERA
      MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JUMA ATHUMAN SAVELINO
      P.O.BOX 1068
      BUKOBA - KAGERA
      2.
      JINA
      JANES AUDAZ
      P.O.BOX 09
      BUKOBA - KAGERA
      MKOA WA MWANZA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. STEPHEN N. WILLIAM 2. 3. MAGRETH WILLIAM MAGAWA
      P.O BOX 2825 P.O BOX 11957
      MWANZA MWANZA
      4. GIDIUS CRASPERY 5. CARTHBERT BYABATO 6. 7. HELENA KALKOLO 8. EDMUND FRANCIS 9. 11. 12. 13. REVINA S. KAYANDA 14. SHAMIM S. SAID PETRO S. DIBOGO
      P.O BOX 10892 P. O. BOX 88 KIMPA P. O. BOX 10633 P.O BOX 2501 P. O. BOX 1603 c/o PETRO MKOTH
      MWANZA NGUDU-KWIMBA- P.O BOX 1569 MWANZA MWANZA MWANZA P.O BOX 4018
      MWANZA MWANZA FOIBE SAMWEL, MWANZA
      GRACE N. LETANO SCHOLASTICA JULIUS P.O. BOX 482, JUDITH MWAKYUSA
      P. O. BOX 1184 P.O BOX 260 MWANZA c/o KIBONDE AND
      MWANZA MWANZA P.O BOX 716
      MWANZA
      RHODA J. GAMBISHI
      P.O BOX 2033
      MWANZA
      SHADRACK JULIUS
      P.O BOX 7300
      MWANZA
      16. RUTH LIMBU 17. 18. FRED NASHON
      P.O BOX 665 P.O BOX 907
      MWANZA MWANZA
      19. CATHERINE MHONDO 20. DESTEA KAGINE, 21. MONGU KAMOGA MAKONO
      P.O BOX 11826 c/o LEAH D. KAGIRIE, P.O BOX 11194
      MWANZA P.O. BOX 1370, MWANZA
      MWANZA.
      CHARLES LONGO,
      P.O. BOX 176,
      MWANZA
      10.
      27
      15.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      22. FINA R. LYIMO 23. EMMANUEL B.B. MPELWA, 24. GODFREY MASINDE
      P.O BOX 807 P.O. BOX 11384, P.O BOX 1350
      MWANZA MWANZA. MWANZA
      25. MERCY KOMBA 26. ZENA JAMES 27. DANIEL M. KIMBULU
      P.O BOX 317 P.O BOX 1192 P.O BOX 11367
      MWANZA MWANZA MWANZA
      28. VALENTINE LUKAZINDA 29. 30. 31. SUBIRA MASHAMBO 32. MAIMUNA SIZYA NYABWEKE MASINDE
      P.O BOX 10294 c/o ERICK LUBEYA P.O BOX 2662 P.O BOX 11544
      MWANZA P.O BOX 175 MWANZA MWANZA
      SENGEREMA - MWANZA JOSEPH BRUNO MLAY FLORA MANAGE
      MALYAGILI S. P.O BOX 2770 P.O BOX 6310
      SOSPETER MWANZA MWANZA
      P.O BOX 944
      MWANZA
      ZENA KAGILO
      P.O BOX 1004
      MWANZA
      35. ROSEMARY JOACHIM 36. NAOMI RUTAIHWA
      P.O BOX 3100 P.O BOX 989
      MWANZA MWANZA
      38. JIBU A. MLAWA 39. JIMMY MOSES NGENDELO
      P.O BOX 1192 P.O BOX 1433
      MWANZA MWANZA
      40. AGNESS MAIGA 41. PUNGU GOLINGOT 42. 43. EDWIN ALON HANS 44. NDUARA K. MBALAMWEZI 45. NICHOLOUS FAUSTINE
      P.O BOX 7701 P.O BOX 94 P.O BOX 5069 P.O. BOX 5002, MKINGA
      MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA. P.O BOX 1180
      MWANZA
      SILVESTA NJELEKELA
      P.O. BOX 1333
      MWANZA
      46. JUDITH ANDERSON 47. SALAMA HAMZA 48. AMANI NELSON SUMARI
      CHIHIMBA MWANGAO, P.O. BOX . 1333
      P.O BOX 4101 BOX 1782, MWANZA
      MWANZA MWANZA
      ELIZABETH MOHERE MUKHI CHARLES
      P.O BOX 1131 P.O. BOX . 11009
      MWANZA MWANZA
      51. SHAKILA OMARY
      P.O. BOX. 2843
      MWANZA
      52. BENETH KILENZI 53. MAJUTO AMNON 54. HELANA KALOLO KIMPA
      P.O BOX 988 P.O. BOX . 1734 P.O. BOX . 1569
      MWANZA MWANZA MWANZA
      55. KOSSAMI ELIZABETH 56. ELLY DAVIS 57. ANTHONY MAGESE
      LEMI P.O. BOX. 10646 P. O. BOX 2643
      P.O BOX 2747 MWANZA MWANZA
      MWANZA
      NEEMA ELIAS HAULE
      P.O BOX 1
      MWANZA
      59. HAPPY GILBERT 60. NYANJIGA MAKUNDE
      P.O. BOX . 10148 P. O. BOX 10720
      MWANZA MWANZA
      61. BENITO BENARD 62. FRANSCISCA FRANCIS 63. ONYANGO MAGORI
      P.O BOX 511 S.LP. 1926 P. O. BOX 149
      MWANZA MWANZA MWANZA
      64. RWECHUNGURA 65. GEORGE MICHAEL 66. CHRISTINA MSONGE
      BEEBWA P.O. BOX . 1333 P. O. BOX 2870
      P.O BOX 5074 MWANZA MWANZA
      MWANZA
      SHAKIRA OMARY
      P.O BOX 2843
      MWANZA
      68. KITIA S. TUROKE 69. KELLY MTAKI
      P.O. BOX . 1333 P. O. BOX 239
      MWANZA SENGEREMA - MWANZA
      34.
      37.
      49.
      58.
      67.
      50.
      28
      33.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      70. LAURIAN MBONANKIRA 71. ANNA CHARLES 72. DEUS MUSSA
      KANYAMBO, c/o CHARLES M. MARWA P. O. BOX 567
      BOX 2086, P.O. BOX . 132 MWANZA
      MWANZA MWANZA
      MS. SWAIBA ALLY JULIANA S KALUNDE
      MSANGI P.O. BOX 352
      P. O. BOX 1711 MWANZA
      MWANZA
      MARTIN MAZIKU
      NDEKEJA
      P.O BOX 2843
      MWANZA
      BARAKA G. KAJINA
      P.O BOX 920
      MWANZA
      75. DENIS FLORENCE
      P.O BOX 10229
      MWANZA
      77. DENIS M. MBUYA, 78. ALLY JUMA
      BOX 3163, P. O. BOX 7549
      MWANZA. MWANZA.
      80. ESTHER MARICE, 81. 82. CATHERINE KAZINJA 83. JANETH KUWA ZENEE, 84. JOSEPHAT JOAKIM
      BOX 10048, P.O BOX 10956 BOX 10881, c/o HAMISA HASSANI
      MWANZA MWANZA MWANZA. P. O. BOX 11617
      MWANZA
      ERICK KATEMI
      P. O. BOX 11317
      MWANZA.
      85. MASIJA HARUNI 86. 87. EMMANUEL MASHALA
      P.O. BOX 3187 P. O. BOX 77
      MWANZA UKEREWE - MWANZA.
      88. RANCY MHAYA 89. ALEX BEYANGA 90. ADELINUS KAMAKUMBI
      P.O BOX 10513 c/o JUNUS MUSHOBOZI BOX 245
      MWANZA BOX 6121 MWANZA
      MWANZA
      KURWA SAMSON
      P.O. BOX 10467
      MWANZA
      91. HAPPINESS 92. LUCAS BONIPHACE 93. ABUBAKAR NASSORO,
      BAKALEMWA c/o JOHN NG'WESHEMI BOX 10449
      P.O. BOX 10468 P.O. BOX 1462 MWANZA
      MWANZA MWANZA
      JOYCE N. MAYIGA 95. LAZARO MATOKE
      P.O. BOX 543 c/o ELIAS
      MWANZA P.O BOX 120
      MWANZA
      98. FIDELIS L. M. MATAGE
      P. O. BOX 47
      NANSIO - UKEREWE.
      - MWANZA
      101. NHIKILO ELIAS
      P.O BOX 09
      UKEREWE - MWANZA
      96. KIRIMA YOHANA,
      BOX 218,
      SENGEREMA - MWANZA
      99. ADVENTINA SEMBA
      P.O BOX 100
      UKEREWE - MWANZA
      73.
      76.
      79.
      94.
      97.
      SAID I. ALLY
      P. O. BOX 2662
      MWANZA
      100. EDVENTINA SEMBA
      P.O BOX 100
      NANSIO
      UKEREWE - MWANZA
      5.2
      Na.
      1.
      74.
      MKOA WA MWANZA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      PIUS M. MAKESA
      P.O. BOX 11938
      MWANZA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      SALEH. MAKUNGA,
      P.O.BOX 6154,
      MWANZA.
      29
      3.
      JINA
      HOBOKELA MASUKULA
      P.O. BOX 4007
      MWANZA
      Na.
      JINA
      Na.
      4. GODLOVE KYANGALA, 5.
      P.O. BOX 10755,
      MWANZA.
      7. SAPHIA I IBRAHIM, 8.
      P.O. BOX 8023,
      IGOMA - MWANZA.
      10. ALPHONCE ABELI,
      P.O. BOX 2215,
      MWANZA.
      13. BATISEBA BARAKA
      MRETA,P.O. BOX 1444,
      MWANZA
      16. MSONGE K. MAFWELE,
      P.O. BOX 221
      SENGEREMA,
      MWANZA
      19. PAUL J.K. DOTTO,
      P.O. BOX 177,
      MAGU - MWANZA
      22. EMMANUEL S. JUMA,
      P.O. BOX 370,
      MAGU - MWANZA.
      5.3
      Na.
      JINA
      Na.
      SAWIA IDDY KIMARO
      c/o JOACHIM MUHUMBA
      P. O. BOX 10565
      MWANZA
      MAGDALENA ANDREW
      LUTASIMBALAHALA
      P. O. BOX 6117
      MWANZA
      JINA
      6. 9.
      11. VICTOR M. CHARLES
      c/o DAUDI RABALA
      P. O. BOX 2076
      MWANZA
      14. MUSA JOHN MASONGO,
      P.O. BOX 11754,
      MWANZA
      YOHANA A. NYIGANDA,
      P.O. BOX 1184,
      MWANZA
      ELIZABETH AMON
      c/o REBECA M.I. YONAHI
      P.O. BOX 8
      SENGEREMA - MWANZA
      12. MECKTRIDA LADISLAUS
      P.O. BOX 3032
      NYAKATO -MWANZA
      15. ALBERT NJIGILE
      P.O. BOX 33
      SENGEREMA
      MWANZA
      18. STANLEY EVALIN
      P.O. BOX 11898
      MWANZA
      17. HAMIS NDAURI,
      P.O. BOX 11448,
      MWANZA
      20. FURAH MKEMWA,
      c/o SETH MKEMWA,
      P.O. BOX 331,
      MWANZA.
      23. ERICK M. BUREMO
      P.O. BOX 4075,
      MWANZA.
      21. BESTINA GILBERT
      P.O. BOX 1036
      MWANZA
      MKOA WA MWANZA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. YOHANA NYAGINDA
      P.O.BOX 1189
      MWANZA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      ZABIBU AMRI
      P.O.BOX 11110,
      MWANZA
      JINA
      3. ROMWALE MWAMBONEKE
      c/o GODFREY NGONELA
      P.O.BOX 08
      MISUNGWI - MWANZA
      4. PRISCA JOEL BALELE,
      P.O.BOX 28,
      MWANZA
      5.4
      MKOA WA MWANZA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      30
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. DINA M NYEREMBE 2. GYRSON J MHAZI 3. 4. FRANK S.KITEILE 5. JAMPHER F KIMARO 6. JOHN MAYUNGA
      P.O BOX 8093 P.O BOX 7649 P.O.BOX 4039 P.O BOX 11324 c/o CDTTI -MISUNGWI
      IGOMA - MWANZA IGOMA-MWANZA MWANZA MWANZA P.O. BOX 2799
      HELENA KIPONDYA PROSPER ANDREW MWANZA
      P.O.BOX 11121 P.O BOX 3168 ANETH PIUS
      MWANZA MWANZA P.O.BOX 2439
      MWANZA
      ROBERT E. LUGAVILLA
      P.O BOX 435
      SENGEREMA-MWANZA
      10. EMILY ELIZEUS 11. 12. ALPHONINA EDWARD
      P.O. BOX 88 P.O BOX 20
      KWIMBA - MWANZA MWANZA
      13. NYAMALWA N ELIAS 14. 15. 16. KONZERA T MBWANJI 17. KATUMA NYAMANDA JENNIFER ISAACK MASSAWE
      P.O BOX 152 P.O. BOX 1360 MASATU P.O BOX 11522
      MWANZA MWANZA P.O. BOX 88 MWANZA
      MWANZA WILSON JOSEPH
      JOHANSEN MFURUKI P.O BOX
      P.O BOX 61 NANSIO- UKEREWE
      NGUDU - MWANZA MWANZA
      AUGUSTINE NSELWA
      P.O BOX 49
      SENGEREMA - MWANZA
      7.
      5.5
      Na.
      8.
      9.
      18.
      MKOA WA MWANZA
      AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. EMAHUE S. JUMA 2.
      P.O BOX 370
      MAGU MWANZA
      4. PRISCA B. PIUS 5.
      P.O BOX 3030
      MWANZA
      JINA
      Na.
      MORIS MZAMPOLA
      P.O BOX 55
      NANSIO UKEREWE
      MWANZA
      YOHANA NYIGANDA
      P.O BOX 1189
      MWANZA
      JINA
      3. MAREGESI YANGO MAFURU
      P.O BOX
      MWANZA
      6. ZAKAYO MASHAURI
      P.O BOX 574
      MWANZA
      7. HAMISI NDAURI
      P.O BOX 11448
      MWANZA
      5.6
      Na.
      MKOA WA MWANZA
      AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. FRANK S. KATEILE
      BOX 4039
      MWANZA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      JENIPHER ERASTO KIMARO
      P.O.BOX 11324
      MWANZA
      31
      JINA
      3. JOYCE P. MALLYA
      P.O.BOX 1290
      MWANZA
      5.7
      Na.
      1.
      4.
      7.
      MKOA WA MWANZA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA Na. JINA AGNESS K. PHILIP 2. AMIDA AMANI 3. CATHERINE MBURUMA
      P.O. BOX. 64 P.O. BOX. 6481 P.O. BOX 803
      SENGEREMA MWANZA MWANZA
      MWANZA
      ANEJLIKA BIJUKA
      P.O. BOX. 111
      SENGEREMA
      MWANZA
      BEATRICE RWEZAULA
      P.O. BOX. 2462
      MWANZA
      5. ROSWITA DICKSON MAIMU 6. STANFORD RAY MTETE
      c/o MRS MASHAMBA WANGA
      P.O.BOX 730 P.O. BOX 1444
      MWANZA MWANZA
      CATHERINE MBURUMA AMBROSE ERNEST
      P.O. BOX. 803 MZUNGU
      MWANZA P.O. BOX 1939
      MWANZA
      ASTERIA C. LEONARD
      c/o MAGDALENA LEONARD
      P.O. BOX 20
      SENGEREMA
      MWANZA
      ANNA ALOYCE MASAWE
      c/o ERICK KWECHUNGURA
      P.O. BOX 1182
      MWANZA
      JOANITHA M. MABAMBA
      P.O.BOX 526
      MWANZA
      KAYUNGA E. NKUBA
      P.O. BOX 11194
      MWANZA
      8.
      Na.
      9.
      JINA
      10. CATHERINE MBURUMA 11. HAPPNES J. MABULA 12.
      P.O. BOX. 803 P.O. BOX 249
      MWANZA MWANZA
      13. TRIPONIA A. MALLYA 14. SALOME F. LYIMO 15.
      c/o JOSEPH LYIMO P.O. BOX 2429
      P.O. BOX. 66 MWANZA
      MWANZA
      16. AMIDA N. AMANI
      P.O.BOX 6481
      MWANZA
      19. JOSEPH BRUNO
      c/o JOHN BERNARD
      P.O. BOX 414
      SENGEREMA
      MWANZA
      22. AMBLOSE E. MZUNGU
      P.O. BOX 1939
      MWANZA
      17. ANGELA FABIAN 18.
      P.O.BOX 1213
      MWANZA
      HAPPINESS J. MABULA
      P.O. BOX 249
      SENGEREMA - MWANZA
      23. MEBO ISANGI 24. ELIZABETH MSIMBE
      P.O. BOX 1492 P.O.BOX 1556
      MWANZA MWANZA
      25. GEOFREY CHARLES 26. LAURENCIA LEONARD 27. ANGELA FABIAN
      P.O.BOX 493 P.O. BOX 50 P.O.BOX 1213
      SENGEREMA SENGEREMA - MWANZA MWANZA
      MWANZA
      28. MAGUNA YUSTINE
      P.O.BOX 401
      SENGEREMA
      MWANZA
      31. MAGRETH NTAZIMANA
      P.O.BOX 11623
      MWANZA
      29. 30. PAULA BURURE
      P.O.BOX 352
      MWANZA
      34. REHEMA MWAMACHI 35. IRENE NAMZUNGA
      P.O. BOX 10152 c/oMRS MASHAMBA
      MWANZA PO BOX 730
      MWANZA
      ELIZABETH JOHN
      P.O.BOX 61
      NGUDU KWIMBA
      MWANZA
      CHRISTINA YELLAH
      P.O. BOX. 309
      SENGEREMA - MWANZA
      20.
      32.
      32
      21.
      33. JOYCE RWEHABURA
      P.O.BOX 200
      MAGU
      MWANZA
      36. FRANK CALIST MILUNGA
      c/o MARY MKWAWE
      P.O. BOX 175
      SENGEREMA - MWANZA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      37. REGINA D. FUMBUKA
      P.O. BOX 174
      SENGEREMA - MWANZA
      5.8
      MKOA WA MWANZA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MARTIN JOSHUA 2. ANNICETH T. CHUSI 3. FULGANCE MAKUNGU
      P.O.BOX 2245 P.O. BOX . 1434, P.O. BOX. 1362
      MWANZA. MWANZA MWANZA
      4. GIDEON BARANZINE 5. WENCESLAUS R. WILLIAM 6. ISSA OMARY ZAKARIA
      P.O. BOX 1333 C/ O P.O. BOX 1333 P.O. BOX 1333
      MWANZA MWANZA MWANZA
      7. JAPHETE J. MAGESA 8. KIERI H. BAGHASHA 9. ABEL MATONGO
      P.O. BOX 10733 P.O. BOX 1333 P.O. BOX 10100
      MWANZA MWANZA MWANZA
      10. ADANI NGATA 11. THOMAS E. TYENYI
      P.O. BOX 3087 c/o JUNES JOSEPH
      MWANZA P.O. BOX 2098
      MWANZA
      5.9
      Na.
      MKOA WA MWANZA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. ANASTAZIA CONSTANTINE 2.
      NCHALU
      P.O BOX 39
      SENGEREMA - MWANZA
      4. BIZA B. BARTHO LOMEN
      P.O BOX 2299
      MWANZA
      7. MAGRETH CHARLES 8.
      P.O. BOX 119
      MWANZA
      5.10
      5.
      JINA
      Na.
      JINA
      JOYCE NYERERE 3. IRENE KUZENZA
      P.O BOX 88 c/o CDTTI MISUNGWI
      NGUDU - KWIMBA P.O BOX 2799
      MWANZA MWANZA
      IDENHELA LEO 6. ESTER BONIFACE
      P.O BOX 199 P.O BIOX 119
      MWANZA MWANZA
      NEEMA MAHENDEKA 9. SUZANA PAULOP
      P.O BOX 147 P.O. BOX 88
      MWANZA MAGU MWANZA
      MKOA WA MWANZA
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      33
      Na.
      JINA
      1. HAPPYNESS BAKALEMWA
      P.O BOX 10468
      MWANZA
      5.11
      Na.
      MKOA WA MWANZA
      OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. NILAGILA LUFUTU 2. ISACK JOSEPH 3. NUHU RWEMFIZI
      P.O. BOX 11638 P.O. BOX 4060 P.O. BOX 1952
      MWANZA MWANZA MWANZA
      4. NASWIRU ZUBERI 5. DISHON NGAI 6. SIJAONA JOHN NGOSO
      P.O. BOX 1391 P.O. BOX 1333 P.O. BOX 1433
      MWANZA MWANZA MWANZA
      5.12
      Na.
      1.
      4.
      MKOA WA MWANZA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      SYLVESTER MALISHA 2.
      NYALAMA
      P.O. BOX 11427
      MWANZA
      JENIPHER ISAACK MASAWE
      P.O. BOX 11522
      MWANZA
      BIZA B. BARTHOLOMEW
      P.O. BOX 2799
      MWANZA
      JINA
      Na.
      8.
      5.
      SHINJE B. EZUBERI
      P.O. BOX 99
      NGUDU KWIMBA
      MWANZA
      JUSTO ANACRETH
      P.O. BOX 11282
      MWANZA
      3. DENIS D. KANAMDA
      P.O. BOX 461
      MWANZA
      6. DEVIS DEZIDELIUS
      KANAMALA
      P.O. BOX 461
      MWANZA
      JANETH G. MAFUNUKI
      c/o M. R. AIDAN KOMBA
      P.O. BOX 11923
      MWANZA
      IRENE C KUZENZA
      P.O. BOX 2799
      MISUNGWI
      MWANZA
      KULWA MATHIAS
      P.O. BOX 4
      MISUNGWI MWANZA
      9.
      10. PASKAL E. ODIRA IDENHELA LEO 13. SHARIFA IBRAHIM 14. GAUDENSIA ELIAS 15.
      P.O. BOX 114 c/o CECILIA NGOBE P.O. BOX 1333 P.O. BOX 226
      MWANZA P.O. BOX 119 MWANZA MWANZA
      MWANZA
      11. EVERLYNE SAMSON
      c/o PHILIPHO OYARO
      MWANZA
      16. VEDASTUS CHARLES 17. STEVEN GODFREY 18.
      P.O. BOX 3168 KAMUGISHA
      MWANZA P.O. BOX 753
      MALYA - KWIMBA
      MWANZA
      7.
      34
      JINA
      12.
      EDWARD D. BENARD
      P.O. BOX 10
      NGUDU - KWIMBA
      MWANZA
      5.13
      MKOA WA MWANZA
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. 4. SATNLEY EVALIN 5. SAY MASALU 6.
      1. SAUPHER MOHAMED 2. c/o OSWARI SHUKURU P.O.BOX 11774
      P.O.BOX 11982 P.O.BOX 11898 MWANZA
      MWANZA MWANZA
      TUSAJINGWE FARAJI
      P.O.BOX 176
      MWANZA
      8. FARIDA MUHIDINI KWEKA 9.
      P.O.BOX 11147
      MWANZA
      10. MSONGE K. MAFWELE 11. 22. NEEMA YOHANA 23. EMMANUEL KEYA
      P.O.BOX 221 P.O.BOX 94MAGU- MAZUMILA
      SENGEREMA MWANZA P.O.BOX 2999
      MWANZA 25. SALVIA ADDY KIMERO MWANZA
      13. JULIETH EMILY c/oJOACHIM MUHEMBA DINA M. NYEREMBE
      P.O.BOX 20 P.O.BOX 10565 P.O.BOX 8093
      SENGEREMA - MWANZA MWANZA IGOMA - MWANZA
      16. SIAH MATERU MATILIDA JUSTUS MWITA
      P.O.BOX 2799 P.O.BOX 10674
      MWANZA MWANZA
      19. PASKAZIA PETER DIANA KOMENYA
      P.O.BOX 6376 c/oCATHERINEM
      MWANZA SEBASTIANE
      P.O.BOX 3
      NGUDU KWIMBA -,MWANZA
      JESCA SARAKIKYA
      P.O.BOX 1954
      MWANZA
      SIA IBRAHIM MBOYA
      P.O.BOX 7574
      MWANZA
      7.
      5.14
      14.
      17.
      20.
      26.
      JINA
      ERICK M. BURENO
      P.O.BOX 4075
      MWANZA
      Na.
      3.
      JINA
      FLORIDA MKUMBO
      c/o GRACE BUROSO
      P.O.BOX 20
      SENGEREMA -MWANZA
      HOPE D. CHANANJA
      P.O.BOX 1711
      MWANZA
      MIRIAM W. KASILE
      c/o WILBERT KASILE
      P.O.BOX 6252
      MWANZA
      12. SAYI MASALU
      P.O.BOX 11774
      MWANZA
      15. JUSTINE LYATUU
      P.O.BOX 8104
      IGOMA MWANZA
      18. EVORDIUS N. HENGA
      P.O.BOX 1333
      MWANZA
      21. TUMAINI K. CHARLES
      P.O.BOX 30
      MAGU - MWANZA
      24. MECKTRIDA LADISLAUS
      P.O.BOX 3032
      MWANZA
      27. SAPHIA I. IBRAHIM
      P.O.BOX 8023
      IGOMA - MWANZA
      MKOA WA MWANZA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      35
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      SIWEMA MBUGE
      P.O. BOX. 11170
      MWANZA
      JOYCE LUCAS
      P.O. BOX. 175
      SENGEREMA - MWANZA
      7.
      ZENA GIDEON
      P.O. BOX. 10211
      MWANZA
      10. JOYCE LUCA
      P.O. BOX. 333
      SENGEREMA
      MWANZA
      13. AMIDA ABASI
      P.O. BOX. 6481
      MWANZA
      5.15
      Na.
      Na.
      JINA
      Na.
      2.
      DIANA DOTTO
      P.O. BOX. 120
      MWANZA
      5. MAIMUNA SHABANI
      c/o ATLEY J. KUNI
      P.O. BOX. 119
      MWANZA
      8. ANSILAH TELESPHORY
      P.O.BOX 745
      MWANZA
      11. IRENE N. GEORGE
      P.O. BOX. 11251
      MWANZA
      JINA
      3.
      6.
      9.
      12.
      CATHERINE MATHIAS
      P.O. BOX. 4
      MISUNGWI - MWANZA
      JULINAA DEOGRATIUS
      KBUNGI
      P.O. BOX. 194
      SENGEREMA- MWANZA
      PENDO C. CHIRONGO
      P.O.BOX 2090
      MWANZA
      ROSEMARY MAYOGA
      BOX 10100
      MWANZA
      MKOA WA MWANZA
      MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. ISSA MUSSA
      P.O.BOX 6243
      KIRUMBA - MWANZA
      2.
      JINA
      Na.
      KAPONGO MUSIMU
      SANGNA
      P.O.BOX 36
      SENGEREMA - MWANZA
      JINA
      3. GABRIEL A. MWIKO
      P.O.BOX 119
      MWANZA
      4. JOHN ROBERT MANGWELA
      P.O.BOX 1926
      MWANZA
      6.0
      6.1
      Na.
      1.
      4.
      MKOA WA MARA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 03/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      JINA
      CHARLES MATIKO
      NYANGIGE
      P.O BOX 101
      MUSOMA -MARA
      STELLA MATIKU
      P. O. BOX 62
      MUSOMA - MARA
      Na.
      JINA
      Na.
      2. RAYMOND SEBASTIAN 3.
      P.O BOX 438
      MUSOMA - MARA
      5. GABRIEL MAREGELI 6.
      P.O BOX 560
      MARA
      36
      JINA
      CHRISTER W. MKAMA
      c/o MAGESA BABAH
      P.O. BOX. 54
      MUSOMA - MARA
      SIXBERT B. MALYA
      P.O. BOX . 30
      MAGUMU SERENGETI
      MARA
      Na.
      JINA
      7.
      FIDELIS GABRIEL,
      P.O. BOX 334,
      MUSOMA - MARA
      10. DANIEL MAGAFU
      c/o SAMANYI DANIEL
      P.O BOX 110
      MUSOMA - MARA
      13. EMMANUEL C. MATIKO
      P.O BOX 161
      MUGUMU
      SERENGETI - MARA
      16. MODESTUS CHAMA
      P.O BOX 406
      BUNDA - MARA
      19. HAMIDU S. MAKOMA
      P.O BOX 344
      MUSOMA - MARA
      22. SADATH M. MOHAMED
      P.O BOX 220
      BUNDA - MARA
      25. CHRISTER MKAMA
      P.O BOX 54
      MUSOMA - MARA
      6.2
      Na.
      JINA
      Na.
      8.
      JINA
      REHEMA DEUS 9. 14. GRACE KIYEYEU 15. CHRISTINE SALEHE
      P.O BOX 1152 P.O. BOX . 1264 P.O BOX 417
      MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
      11. MAGESA BONIFACE,
      BOX 1005,
      MUSOMA - MARA
      17. MARTHA MOSES 18. GODFREY M. NYAKWESI
      LESHA, BOX 243
      BOX 604, MUSOMA - MARA
      MUSOMA - MARA.
      20. SADATH MOHAMED
      P.O BOX 220
      BUNDA - MARA
      21. 23. EMMANUEL PAUL 24. KELVIN NYOKUTESA
      c/o NAMALA THADEO MKIRYA
      P.O BOX 400 P.O BOX 21
      BUNDA - MARA MUSOMA - MARA
      26. HAMIDU SAID MAKONA MODESTUS CHAMA
      c/o COSTANCIA H. P.O.BOX 406
      MASILINGI BUNDA - MARA
      P.O BOX 344
      MUSOMA - MARA
      12.
      27.
      MARIAM CHIWALE
      P. O. BOX 307
      BUNDA-MARA
      BERNADETHA L. FRANCIS
      P. O. BOX 126
      BUNDA-MARA
      LAWRENCIA JAMES
      P.O BOX 872
      MUSOMA - MARA
      MKOA WA MARA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MGETA MSAFIRI MASAMBU 2. MACHOKE M. MICHAEL, 3. 5. MASINDE V. MALIMA, 6. REUBEN JOTHAM
      P.O. BOX 2 P.O. BOX 581, c/o VICENT MALIMA, NYAONGO
      KIBARA - BUNDA MUSOMA - MARA P.O. BOX 203, P.O. BOX890
      MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
      MACHOKE MLEBA MUHABE ALPHONCE, MACHEKE MLEBA
      MICHAEL, P.O. BOX 1369, MICHAEL
      P.O. BOX 581, MUSOMA. P.O. BOX 581
      MUSAOMA - MARA. MARA MUSOMA - MARA
      EMABU BULIRO KANOGA, BERNADETHA
      c/o CEVIN A. MLIMARA, CHRISTMAS
      P.O.BOX 1360, P.O. BOX 194
      MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
      4.
      7.
      8.
      37
      9.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      10. STELLAH C. NGIMBWA, 11. 12. 13. AMOS WILSON 14. 16. CHARLES M. RAPHAEL 17. 19. HAPPY J. MAKERE, 20. JONAS MUHOJA, MSAMI BISEKO
      P.O. BO190, P. O. BOX 1369 c/o WEGESA MARWA P.O.BOX 31 P.O. BOX 975, P.O. BOX 776
      MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA P. O. BOX 62 MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
      TARIME - MARA ELIAS CLEMENT KAWISH, ERNEST M. MKAMA
      P.O. BOX 914, P. O. BOX 1161
      MUSOMA - MARA MARA
      GEORGE GOSHASH MAKUNJA J.
      P.O. BOX 42 MARORO,
      MAGUMU SERENGETI P.O. BOX 975,
      MARA MUSOMA - MARA
      RHODA LAURIAN, KLITINYA MOSES
      P.O.BOX 1489, EZAKIEL
      MUSOMA - MARA P.O. BOX 91
      TARIME - MARA
      6.3
      Na.
      1.
      6.4
      15.
      18.
      21.
      MKOA WA MARA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      JINA
      MASINDE V. MALIMA
      P.O.BOX 203
      MUSOMA - MARA
      MKOA WA MARA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. WITNESS WAKULEBA 2. FAUSTINE KIKERERO 3. DISMAS K. MAJALIWA
      P.O BOX 182 P.O BOX 181 P.O BOX491
      MUSOMA - MARA BUNDA - MARA MUSOMA - MARA
      WAKURU M WARYUBA FROLA GIMONGE DITRICK ATHANAS MWITA
      P.O BOX 314 P.O BOX 190 P.O BOX 13
      MUSOMA-MARA MUSOMA- MARA TARIME - MARA
      BARAKA DANSOM BEATRICE GIDEON DEBORAH PHARLES
      P.O BOX 100 P.O BOX 965 P.O BOX 190
      MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
      KANDIRA S. M. MGEJWA JOYCE CHANGARAWE BAKARI ABDUL BIMBIRE
      P.O BOX 11 P.O BOX 78 P.O BOX 31
      BUNDA-MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
      JACKSON JOSEPH MAGETH CLEMENCE
      P.O. BOX 190 c/o KAAYA S SOMI
      MUSOMA P.O. BOX 344
      4.
      7.
      10.
      13.
      5.
      8.
      11.
      14.
      38
      6.
      9.
      12.
      Na.
      JINA
      Na.
      MARA
      Na.
      1.
      Na.
      Na.
      JINA
      MUSOMA - MARA
      MKOA WA MARA
      AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      6.5
      6.6
      JINA
      JINA
      CHARLES RAPHAEL
      c/oWEGESA MARWA
      P.O BOX 62
      TARIME MARA
      MKOA WA MARA
      AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      JINA
      Na.
      1. BEATRICE GIDEON 2.
      P.O.BOX 965
      MUSOMA - MARA
      4. DITRICK ATHANAS 5.
      BOX 13 TARIME
      MARA
      JINA
      Na.
      SIWEMA J. NYANGO
      c/oVEDATUSI ANDEA
      P.O.BOX 843
      MUSOMA - MARA
      SIMBARA M. JOSEPH
      BOX 1414
      MUSOMA - MARA
      JINA
      3. SHABAN MRISHO
      P.O.BOX 118
      MUSOMA - MARA
      6. FEDENINAUS SWAMILA
      P.O.BOX 473
      MUSOMA -MARA
      7. KANDIRA S. M. MGEJWA
      BOX 11
      BUNDA- MARA
      6.7
      MKOA WA MARA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. WANKONYE ZACHARIA 2. STEPHEN M. ZAKARIA 3. MARA CONFERENCE
      P.O. BOX. 95 BOX: 299 P.O. BOX 26
      TARIME - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA
      4. HALIMA JUMA RAJABU 5. IMELDA F. MATOFAL 6. MARYSIANA JAMES
      P.O. BOX 200 c/o FANUELI MATOFALI c/o BHOKE F. MOTESA
      MUSOMA - MARA P.O.BOX 16 P.O. BOX 16
      MUSOMA - MARA TARIME - MARA
      39
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      7. EMMANUEL JOSEPH 8. NEEMA SIMON 9. MARYSIANA JAMES
      P.O. BOX 20 P.O. BOX 16 P.O.BOX 16
      MUSOMA - MARA TARIME - MARA TARIME - MARA
      10. FATUMA MKAMA 11. JACKSON S. MJINJA 12. NEEMA SIMON
      P.O.BOX 1532 P.O.BOX 1217 P.O.BOX 16
      MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA TARIME - MARA
      13. SCOLASTICA MELEGESI
      P.O.BOX 126
      BUNDA - MARA
      6.8
      MKOA WA MARA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. GREYSON KASNAGA 2. 3. RAYMOND A. MSANGI
      P.O. BOX 1078 BONDE LA ZIWA VICTORIA
      MUSOMA - MARA OFISI NDOGO MUSOMA
      P.O BOX 390
      MUSOMA - MARA
      4. MICHAEL K. NYABUNYA 5. EVODIUS GRASIAN
      P.O BOX 16, RUTAYUGA
      TARIME - MARA c/o JOHNMARY RUTAYUGA
      P.O. BOX 21
      MUSOMA - MARA
      YOHANA MAWAYA
      CHANGURU
      P.O.BOX 438,
      MUSOMA - MARA
      6.9
      MKOA WA MARA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. YOMBO PETRO RUYEMBE 2. CLINTON Y MIKWANGA 3. NYABAJINJA P. RUFUNJO
      c/o HALIMA MAANYA P.O BOX 25 P.O BOX 311
      P.O BOX 54 MUSOMA - MARA BUNDA - MARA
      MUSOMA - MARA
      MARIA JOSEPH KIMBWE
      P.O BOX 299
      MUSOMA - MARA
      5. MARIA CHARLES 6. KAELE MASATU MUNA
      P.O BOX 131 P.O BOX 1268
      TARIME - MARA MUSOMA - MARA
      4.
      7.
      6.10
      JOHN SAMWEL GABRIEL
      P.O BOX 369
      MUSOMA - MARA
      MKOA WA MARA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      40
      Na.
      JINA
      1. BAKARI BIMBIRE
      P.O. BOX 968
      MUSOMA - MARA
      6.11
      Na. JINA Na. JINA
      2. NEEMA JOHN 3. SELEMAN S. MASOUD
      P.O.BOX 434 P.O. BOX 434
      BUNDA - MARA BUNDA - MARA
      MKOA WA MARA
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ADATHY M. MUSTAPHA 2. ADELINA LUKOYOYO 3. EVA MANYAMA
      P.O.BOX 755 P.O.BOX 16 P.O.BOX 177
      MUSOMA -MARA TARIME - MARA MUSOMA - MARA
      HAPPY JOKORUA LUCIANA LAZARO REHEMA SIMBA HAMIDU
      MAKERE BUHEMBA BRAC P.O.BOX 190
      c/oJ.C P.O.BOX 160 MUSOMA - MARA
      P.O.BOX 31 MUSOMA - MARA
      MUSOMA - MARA
      PHOEBA NDIEGE
      P.O.BOX 131
      MUSOMA - MARA
      CHRISTIAN ARBOGAST
      P.O.BOX 771
      MUSOMA - MARA
      MUHABE ALPHONCE 9.
      P.O.BOX 1369
      MUSOMA - MARA
      MARIA VITALIS LAZARO
      P.O.BOX 721
      MUSOMA - MARA
      4.
      7.
      10.
      6.12
      Na.
      5.
      8.
      11.
      ROBERT GITANDU
      P.OBOX 190
      MUSOMA - MARA
      MKOA WA MARA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
      TAREHE: 04/10/2012
      JINA
      Na.
      1. SUZANA EDWARD
      P.O. BOX. 386
      MUSOMA - MARA
      7.0
      7.1
      6.
      2.
      JINA
      Na.
      WINFRIDA MAGAMBO
      P.O.BOX 44
      KIBARA BUNDA MARA
      3.
      JINA
      LUCY ABEL
      P.O. BOX. 222
      TARIME - MARA
      MKOA WA MBEYA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 01/10/2012 MTHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MINIFRED S. MTAWA 2. NEEMA SARO 3. ROLITA OWDEN
      P.O BOX 15 c/o ELIZABETH SARO P.O BOX 1911
      MBOZI - MBEYA P. O. BOX 237 UYOLE - MBEYA
      RUJEWA - MBEYA
      41
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      4. ZUWEDA M. MAPE 5. 6. SCOLA HUALE
      P.O BOX 263 P.O BOX 419
      MBEYA MBEYA
      7. KILLIAN NESTORY 8. NEYNSHILE LEURENCIA 9. FEDEY KASIKALE
      MLALAMA HENNRY, P.O BOX 2804
      P.O BOX 1935 P.O. BOX 152, MBEYA
      MBEYA RUJEWA - MBEYA
      HAPPINESS P. ANNA KALOMO,
      MWAKAMELA P.O. BOX 6563,
      P.O BOX 2299 MBEYA.
      MBEYA
      MEMA G. LUMBEP.O
      BOX 274
      MBEYA
      12. GODFREY MWEMA
      P.O BOX 4579
      MBEYA
      15. GEORGE DAVI 17. JUSTINA MWANGOBORA, 20. ESSAU CHONYA 21. HALIMA MANJONJO
      c/o DR. KAMYEKA c/o PHILIPO MWASENGELA, P.O BOX 5001 P.O BOX 409
      P.O BOX 259 P.O. BOX 3537, MBEYA KYELA - MBEYA
      MBEYA MWAJELWA - MBEYA. THERESIA KANYENYE
      JOHNSON A. GRACE EMMANUEL, P.O BOX 50
      MWANGYOMBO P.O.BOX 491, RUJEWA
      P. O. BOX 162 MBEYA MBEYA
      KYELA - MBEYA ALINTULA MWAMWENZI NICOLAUS MWAKIBINGA
      AMBROSE ALEX P.O BOX 1451 P.O BOX 946
      NDIMBO MBEYA MBEYA
      P. O. BOX 347
      MBOZI- MBEYA
      GEOFREY MWALUKASA
      c/o GEORGE
      MWALUKASA
      P. O. BOX 3838
      MBEYA
      CATHERINE PATRICK
      KATINGA
      P. O. BOX 84
      CHUNYA - MBEYA
      HALIMA MANJONJA
      P.O BOX 409
      KYELA - MBEYA
      LUGANO BARNABAS
      c/o MWASUBILA IMAN
      SEME
      P.O BOX
      MBEYA
      MARY PAUL GATUNA
      P.O BOX 1099
      MBEYA
      23. BENARD DAVID WUMBURA 24. 29. BAHATI SEFANIA 30. OBEID ELIAS
      c/o DAVID WUMBURA P.O BOX 3612 P.O BOX 3395
      P.O BOX 3 MBEYA MBEYA
      MBOZI - MBEYA
      WILBERT HENRY SITTA
      NBC
      P.O BOX 81
      TUKUYU - MBEYA
      32. CUTHBERT NGWATA 33. ALIKO MWANDUMBYA
      P.O BOX 352 P.O BOX 2256
      KYELA - MBEYA MBEYA
      LUCY KYUVA CHRISTOPHER KIJALO
      P.O. BOX. 1934 P.O BOX 124
      MBEYA MBEYA
      39. VICTOR MWAZEMBE
      P.O BOX 340
      MBOZI - MBEYA
      DANIEL M. BANSAKITE 41. JOSEPH ANYELWISYO 42. LAURA A. IPYANA
      P.O BOPX 122 c/o FARAJA MWAKALUNDWA P.O.BOX 491
      KYELA - MBEYA P.O. BOX . 392 MBEYA
      MBEYA
      ALPHA DANIEL
      P.O. BOX . 1738
      TUKUYU - MBEYA
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      31.
      34.
      37.
      40.
      11.
      14.
      26.
      35.
      38.
      42
      18.
      27.
      36.
      JOSEPH ALEX
      c/o VENANCE M. MLWILO
      P.O BOX 1437
      MBEYA
      SIMON SADICK MOSES
      P.O BOX 67
      KYELA
      MBEYA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      43. NZANIYE KARUBUTSE 44. 45. CHRISTOPHER KAPYLA
      P.O BOX 2923 P.O. BOX 359
      MBEYA MBEYA
      46. VENSENSIA KETAPO 47. HELLEN CHUMA 48. 49. MATESO MAPUMBA 50. GWAKISA ANYITIKE 51. 62. ADRIANO NICOLAUS 63. LUSEKELO 65. NELSON KASITI 66. 68. VALERIAN A. KIMATHI 69. ATUGANILE 71. NYERIGA JANETH 72. BONIFACE
      P.O BOX 3088 P.O. BOX . 315 P.O BOX 106 P.O. BOX . 227 P. O. BOX 436 MWKALUNDE P.O. BOX 2777 P.O BOX 2934 MWAFUMBILA P.O BOX 349 MAKAMANG'OKO
      MBEYA c/o MSAFIRI MASANULA MBOZI - MBEYA TUKUYU - MBEYA MBEYA P.O BOX 3518 MBEYA MBEYA P.O. BOX 1366 MBEYA P.O. BOX 522
      MBEYA FLORENCE J. CHIMAZI ZAWADI DAMSON MBEYA MBEYA KYELA - MBEYA
      OWDEN MACLEAN P.O BOX 41 P. O. BOX 219 YONA KAYOMBO, LAGAE E. MWENURA MAGRETH LAMECK
      P.O. BOX . 219 TUNDURU - MBEYA MBEYA BOX 363, P.O BOX 2576 P.O. BOX1056
      MBALIZI MBEYA HAPPYGOD MSOVELA STELLA GEORGE KUNDY TUKUYU - MBEYA. MBEYA MBEYA
      P.O BOX 4579 P. O. BOX 69 DAVID MICHAEL HAMDANI AJILI MROPE
      MBEYA MBEYA P.O BOX 6302 P.O. BOX 3356
      JENIPHER A. BIKO ELIAH NOAH MBEYA MBEYA
      P.O BOX 400 P. O. BOX 446 STELLA SHIRIMA JUDITH KAPAGA
      UYOLE TUKUYU-MBEYA P.O BOX P.O. BOX 329
      MBEYA MBEYA TUNDUMA - MBEYA
      EXUDI WAYA JOSEPH ANYELWISYE ASELA MATHES
      P.O BOX 255 P.O BOX 331 MWAISWELO,
      MBEYA TUKUYU BOX 458,
      MBEYA MBEYA.
      ZAHARA ULOMI
      c/o MARIAM ULOMI
      P.O. BOX 30
      RUJEWA - MBEYA
      NEEMA J. KIBONA
      MYOVIZI SEC
      P.O. BOX 261
      MBOZI - MBEYA
      NKINDA MERUTH
      EMMANUEL
      P.O BOX 06
      MBEYA
      BRYSON NGULO
      P.O BOX 2908
      MBEYA
      74. MAIMUNA FREDY 75.
      P.O BOX 3088
      MBEYA
      PRAXEDA MNYENGOU
      P.O BOX 4183
      MBEYA
      MAKANYILO CHRISTIAN G.
      P.O.BOX 705,
      TUKUYU - MBEYA
      FADHIRI WILHEM
      P.O.BOX 168
      MBEYA
      52.
      55.
      58.
      61.
      64.
      67.
      70.
      73.
      76.
      79.
      82.
      53.
      56.
      59.
      77.
      80.
      83.
      43
      54.
      57.
      60.
      78.
      81.
      84.
      EDSON MBILINYI
      P. O. BOX 592
      MBEYA.
      ROLITA OWDEN
      P. O. BOX 1911
      MBEYA.
      GWAMAKA OWDEN
      P. O. BOX 419
      MBEYA
      MERCY LEMNGE
      c/o MR. PAUL MPANGALA
      P. O. BOX 25
      TUKUYU - MBEYA.
      Na. JINA Na. JINA Na.
      85. JANETH NYERIGE 86. GEORGE KIPANGULA 87.
      P.O BOX 349 P.O.BOX 1231
      MBEYA MBEYA
      88. ISSAY MTUNGUJA 89. 91. ANTHONY SICHULA 94. EDWIN MREMI
      P.O BOX 847 P.O BOX 194 P.O BOX 81
      MBEYA MBEYA CHUNYA - MBEYA
      FRANK LAMSI
      P.O BOX 1602
      MBEYA
      97.
      100. DAUDI MPOLI
      P.O BOX 2777
      MBEYA
      103. MADI MARTIN
      NTEMINYANDA
      P.O BOX 260
      MBEYA
      7.2
      ELIZABETH PETER MOSSES
      P.O.BOX 148
      TUKUYU
      MBEYA
      92. RAYMOMD M. SULEIMAN
      P.O.BOX 148
      TUKUYU
      MBEYA
      95. YONA KAYOMBO
      P.O.BOX 363
      TUKUYU - MBEYA
      98. GISBERI CHARLES
      MSEMWA
      P. O. BOX 2934
      MBEYA.
      101. ZAKAYO MWAKIPESILE
      P. O. BOX 356
      KYELA - MBEYA
      104. GERALD NIKUTUSYA
      P. O. BOX 37
      TUNDUMA - MBEYA.
      JINA
      TUMAINI J. NGOLOKE
      c/o GRACE MWAKYA MBIKI
      P. O. BOX 419
      MBEYA.
      90. MERUTH EMMANUEL
      NKINDA
      P. O. BOX 06
      MBEYA.
      93. SHADRACK MASUBA
      BOX 129
      TUNDUMA - MBOZI,
      MBEYA
      96. SIKITU HASARA,
      BOX 2884
      MBEYA
      99. TWIJULEGE WILSON
      BOX 71
      TUKUYU
      MBEYA
      102. AMOS LUCAS ELIAS
      BOX 828
      MBEYA
      105. SITUMAI AYUBU,
      BOX 38
      MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 01/10/2012 MTHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. DAUDI K. MBEMBELA 2. JACOB BENARD 3. 5. UPENDO M. MTENZI, 6. CONSOLATA S. KIDETA,
      P.O. BOX 14947 P. O. BOX 105MBOZI P.O. BOX 984, P.O. BOX 4238,
      SONGWE - MBEYA MBEYA MBEYA. IYUNGA - MBEYA.
      THEREZA L. DEUS FRANCIS E. SANGA, GEOFREY MBAYA
      P.O. BOX 599 c/o RUAND LUTH. CHURCH, P.O BOX 433
      MBEYA P.O.BOX 668, MBOZI - MBEYA
      SIMON MGOWOLE, MBEYA. HELENA MWASHIGA
      P.O. BOX 237, SALOME SIMON KIPETA, P. O. BOX 6260
      RUJEWA. c/o SIMON J. KIPETA, MBEYA.
      MBEYA P.O. BOX 238,
      MWESA RUTONJA MBEYA.
      KWALU
      c/o GODFREY MILAMBO,
      P.O. BOX 2721,
      MBEYA.
      4.
      7.
      10.
      8.
      11.
      44
      9.
      12.
      LUPAKISYO MWAMBINGA,
      BOX 783
      MBEYA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      13. ALUMBWAGE ISAYA 14. GRACE S. MPATULE, 15. JACOB BENARD
      MAKWETA, P.O. BOX 733, BOX 105
      P.O. BOX 3455, ITENDE - J.K.T. MBOZI - MBEYA
      MBEYA. MBEYA.
      7.3
      MKOA WA MBEYA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. WILLIAM JOSEPH 2. ALUMWAGE ISAYA MAKWETA 3. SELLAH ABEL
      P.O. BOX 1750 P.O.BOX 3455 P.O.BOX 767
      MBEYA MBEYA TUKUYU - MBEYA
      JOYCE MTWEVE THERESA L. DEUS CHRISTOPHER ISHENGOMA
      P.O.BOX 3815 P.O.BOX 599 P.O.BOX 06,
      MBEYA MBEYA MBEYA
      4.
      7.4
      Na.
      5.
      MKOA WA MBEYA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na. JINA Na. JINA
      2. TRAVIS OBBAS 3. ISAYA A. MWAKIBUKA 5. UALERIA KILONGO 6. 15. FROLA KAMWELA 17. ABEL FARIFIEL REBECCA EDESIUS
      P.O. BOX 2389 P.O BOX 149 BOX 27 P.O BOX 59 c/o CDTI - UYOLE KYERA
      MBEYA MBEYA MBOZI - MBEYA ILEJE MBEYA P.O.B.X 1343 P.O BOX 65
      VALERIA U KILONGO FROIDA O KYOMO MBEYA CHUNYA - MBEYA
      P.O.BOX 27 P.O BOX 731 PIUS MICHAEL JULIETH SENGA
      MBOZI - MBEYA MBEYA P.O. BOX 741 P.O BOX 151
      ESTHER F MWAIJANDE PAULINA KASSIM MBALWA MBEYA MBEYA
      c/o WILLIAM MWAKATO P.O BOX 60 ANNE SAMWEL
      P.O BOX 172 MBEYA P.O BOX 237
      IWAMBI MBEYA TUKUYU - MBEYA
      TRAVIS E OBBAS PASCAL ADOLF
      P.O. BOX 2389 MWASHAMBWA
      MBEYA P.O BOX 677
      MBEYA
      BETTY MUGHI
      P.O BOX543
      TUKUYU - MBEYA
      1. HARUN N KANYELA
      P O BOX 4954
      MBEYA
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      6.
      8.
      11.
      14.
      45
      9.
      12.
      18.
      ELIKA ADAMSON
      P.O 336
      KYELA - MBEYA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      19. FAUDHIA MSUYA 20. ELEBIA MWAZEMBE 21. MATRIDA KYOMO
      P.O BOX 3575 P.O. BOX 204 P.O BOX 2034
      MBEYA MBOZI - MBEYA MBEYA
      BEATHA MAHENYI EUNICE WATSON SEBASTIAN KYARUZI
      P.O BOX 308 P.O.BOX 2595 P.O BOX 2684
      TUKUYU - MBEYA MBEYA MBEYA
      ASAJILI MWAIKINDA PILLY ELLY MWASHOMA SIRIVIA SAULI
      P.O BOX 122 P.O. BOX 3455 P.O BOX 516
      KYELA-MBEYA MBEYA TUKUYU - MBEYA
      AYOUB KAMENDU FIDELINA KATUNZI HUBIRI ANYOSISYE
      S.L P 83 P.O BOX 34 P.O BOX 746
      MAKOLOGOSI TUNDUMA - MBEYA TUKUYU - MBEYA
      CHUNYA- MBEYA
      SAKINA SALKUM
      P.O BOX 257
      RUJEWA MBALARI
      MBEYA
      SAMSON NJELA
      P.O. BOX B 36
      KYELA- MBEYA
      ZAWADI LWESYA
      P.O BOX 543
      TUKUYU - MBEYA
      MARIAM SANGA
      c/o JANE FESTO
      P.O BOX 993
      MBEYA
      33. ALIKO WILLIAM SHOLA
      P.O. BOX 66
      ILEJE MBEYA
      36. LEAH MARCUS KAHUKA 44. VICTORIA KIBONA REHEMA L. DANIEL
      P.O BOX 268 P.O BOX 15 P.O BOX 127
      KYELA MBEYA ILEJE MBEYA
      MBEYA MBEYA PILI BUSHIRI
      LEONIA HUSSEIN FROIDA O. KYOMO P.O BOX 3
      c/o HOMBOKELA MOGHA P.O BOX 731 MBOZI - MBEYA
      P.O. BOX 12 MBEYA JOYCE GEORGE
      MBEYA IMACULATE DASMIAN MKAWAYE
      P.O BOX 1343 c/o GWANTWA
      MBEYA P. O. BOX 149
      JOYCE GEORGE MBEYA.
      MKALAWAYE SARAH NDOMBO
      c/o GWANTWA c/o KELVIN MAGAZINE
      P.O BOX 149 P. O. BOX 228
      MBEYA MBARALI - MBEYA
      SARA NDOMBA MARIAM SANGA
      c/o KELVIN MAGAZINE c/o JANE FESTO
      P.O BOX 228 P. O. BOX 993
      MBARALI - MBEYA MBEYA.
      MWANAIDI HASSANI
      P.O BOX 148
      TUKUYU - MBEYA
      22.
      25.
      28.
      31.
      34.
      37.
      40.
      43.
      46.
      7.5
      23.
      26.
      29.
      32.
      35.
      38.
      41.
      47.
      24.
      27.
      30.
      39.
      42.
      45.
      48.
      MKOA WA MBEYA
      AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. LEAH KAHUKA 2. 3. LEAH DYSON
      BOX 268 P.O.BOX 3022
      KYELA - MBEYA MBEYA
      4. MPENGWA T. 5. LEONIA HUSSEIN 6. SAMSON NJELA
      MWAKINYUKE c/oHOBOKELA MOGHA P.O.BOX 36
      P.O.BOX 245 P.O.BOX 12 KYELA
      TUKUYU - MBEYA ILEJE-MBEYA MBEYA
      OMBENI A. MLWAFU
      c/oLEAH KABUKA
      P.O.BOX 43
      MBEYA
      46
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      7. EVA ANATORY 8. BERNARD MSUKWA 9. DEVOTA ANTHONY,
      RWENTEZI P.O.BOX 2 BOX 797,
      c/oBETY ANATORY ILEJE MBEYA
      P.O.BOX 3574 MBEYA
      MBEYA
      MARIA ISDORY NTARA
      BOX 1847
      MBEYA.
      11. PAULINA KASSIM MBALWA
      BOX 60,
      ILEJE-MBEYA
      10.
      7.6
      MKOA WA MBEYA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JANETH TIMBUKA 2. STEVEN DANIEL MAHOLO 3. REMMY A. KIGAHE
      c/o FRANCIS TIMBUKA P.O. BOX. 796 P.O. BOX 258
      P.O. BOX. 4123 MBEYA MBEYA
      MBEYA
      JANNET TUMBUKA
      P.O. BOX
      MBEYA
      5. WINGI O. LWIMBO 6. EVA SOSI
      P.O. BOX 6559 P.O. BOX 3
      MBEYA MBOZI - MBEYA
      7. LUEY MSULWA 8. ESNATH A. MAGOMONGO 9. INNOCENT R.MWASHAMBWA
      P.O. BOX 559 P.O. BOX 4657 P.O. BOX 838
      MBEYA MBEYA MBEYA
      10. GETRUDA BARUTI 11. 12. WEMA SEME
      P.O.BOX 999 P.O. BOX 6559
      MBEYA MBEYA
      13. VUMILIA C. MWASHUYA 14. JANETH TIMBUKA 15. LEMINATA T. MBEMBELA
      P.O. BOX 905 c/o FRANCIS TIMBULA P.0 BOX 100
      MBEYA P.O. BOX 4123 MBOZI - MBEYA
      MBEYA
      ERINA ANAEL
      P.O. BOX 535
      MBEYA
      16. FLORA JOSEPH MPANGI 17.
      P.O. BOX 143
      MBEYA
      4.
      7.7
      Na.
      LEAH EMMANUEL MBWIGA
      P.O.BOX 149
      MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. REBECCA KALIBULE MWAKYEMBE
      BOX 4543
      MBALIZI - MBEYA
      7.8
      MKOA WA MBEYA
      AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      47
      Na.
      1.
      7.9
      JINA
      Na.
      ESTER ABEL
      P. O. BOX 46
      MBOZI - MBEYA
      2.
      JINA
      ANAYE A. TUYA
      P. O. BOX 625
      MBOZI - MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ALLAN J. BADI 2. DAUDI JOSEPH MWAMPAMBA 3. GERALD J. MAGANGA
      P.O. BOX 3032 P.O. BOX 6330 P.O. BOX 59
      MBEYA MBEYA MBEYA
      4. PHILIP N. MWASOMOLA 5. ERASTO STEPHEN MHEPELA 6. ITKA MWAKAMEKA
      P.O. BOX 432 P. O. BOX 762 P.O. BOX 1957
      TUKUYU - MBEYA MBEYA MBEYA
      7. AL -AMIN R. MSHANA 8. MOSES ELIAS MWALUBANDA 9. LWIMINO A. MTAWA,
      P.O. BOX 2332 P.O BOX 6523 P.O.BOX 32,
      MBEYA MBEYA MBEYA
      10. PHILIMONI B. MWAMBELO 11. JAFARI H. RAMADHANI
      P.O.BOX 17, P.O.BOX 8
      MBOZI - MBEYA MBOZI - MBEYA
      7.10
      Na.
      MKOA WA MBEYA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. REHEMA SANGA 2. GETRUDA L. LAWRENCE 4. EMELINA PHILIMON 5. HAPPY KAYUMBO 3. UPENDO KAMUSHENI
      P.O BOX 400 P.O BOX 38 LUDARELO P.O BOX 116 MILIKILE
      MBEYA MBEYA P.O BOX 543 MBEYA P.O BOX 400
      TUKUYU - MBEYA MBEYA
      7. SIKUJUA NDELLE NZUNYE 6. DELPHINA KATAABWA
      P.O BOX 1930 P.O BOX
      MBEYA MBOZI - MBEYA
      8. GRACE MAPUNDA 9. FIDE M MWAITOSYA
      P.O BOX 3 P.O BOX 223
      TUKUYU- MBEYA MBOZI - MBEYA
      7.11
      MKOA WA MBEYA
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      48
      Na.
      JINA
      Na.
      1. ANGELA M. MGONJA
      P.O BOX 87
      TUKUYU MBEYA
      7.12
      Na.
      Na.
      Na.
      RAHABU B.KYANDO
      P.O BOX 5046
      MBEYA
      JINA
      3. HURUMA LUUNGA
      P.O.BOX 14
      MBOZI - MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. JANETH NAFTALI
      P.O. BOX 6471
      MBEYA
      7.13
      2.
      JINA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      REHEMA PAUL LAIZER
      P.O. BOX 4614
      MBEYA
      JINA
      3. PATRICK NSWAYA MWANSHINGA
      P.O. BOX 3348
      MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. ANDREW MBUZA
      P.O.BOX 223
      MBOZI - MBEYA
      7.14
      MKOA WA MBEYA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. EVA PETER 2. MBOKA A. MWALUKASA 3. NES MLOTWA
      P.O. BOX 124 P.O. BOX 55 P.O. BOX 194
      ILEJE - MBEYA MKWAJUNI - MBEYA MBEYA VIJIJINI
      4. LUCIA NYONDO 5. ABIA LWINGA 6. DEBORA IBRAHIM
      P.O. BOX 95 P.O. BOX 12 P.O. BOX 833
      ILEJE - MBEYA ILEJE - MBEYA MBEYA
      7. ORESTER HYERA 8. HAPPY KAYUMBO 9. EDITHA ANYOSISYE
      P.O. BOX 461 P.O. BOX 116 P.O. BOX 6471
      MBEYA MBEYA MBEYA
      10. FRANCIS SCOUT 11. OBADIA KAYINGA 12. AZIEL MSIGWA
      P.O.BOX 1203 P.O.BOX 454 P.O. 30 RUJEWA
      MBEYA MBEYA MBEYA
      13. FIDES KAPANGEP.O. 14. RACHEL L. MWANSITE 15. IVON DAINECK
      BOX 6430 P.O. BOX 86 P.O. BOX 993
      MBEYA MBOZI-MBEYA MBEYA
      16. DEVOTHA Z. MTAVANGU 17. LUCY ALAM LUNGWE 18. HURUMA CORNELY
      P.O. BOX 2487 P.O. BOX 559 P.O. BOX 705
      MBEYA MLOWE- MBOZI – MBEYA TUKUYU - MBEYA
      49
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      19. DEVOTHA CHENGULA 20. JOSEPHINA JOSEPH 21. MOSES E. MWAIFUNGA
      P.O. BOX 754 P.O. BOX 4171 P.O. BOX 3554
      MBEYA MBEYA MBEYA
      22. KELVIN FESTO 23. FIDE M. MWAITOSYA 24. REHEMA NASSON
      c/o JANE FESTO P.O. BOX 223 P.O. BOX 96508
      P.O. BOX 993 MBOZI - MBEYA MBOZI MBEYA
      MBEYA
      EVELINER EDSON
      MWENGA
      P.O. BOX 336
      MBEYA
      VUMI HAONGA
      P.O. BOX 168
      ILEJE - MBEYA
      26. UPENDO E. MWELEWETA 27. ESTHER LUTUFYO
      P.O. BOX 471 c/o SALOME MGEME
      MBEYA P.O. BOX 116
      MBEYA
      25.
      28.
      7.15
      Na.
      1.
      7.16
      Na.
      MKOA WA MBEYA
      MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      EUNICE MBISA
      P.O BOX 497
      KYELA - MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      1. ALEX ALLY MBALWA
      P.O.BOX 03
      MBOZI - MBEYA
      4. WAMBI A. MWALIKISI
      P.O.BOX 808
      MBEYA
      7. EELYN MWAMKUNGILE
      P.O.BOX 2297
      MBEYA
      7.17
      Na.
      JINA
      Na.
      2. PASCHALINA C. CLEMENT
      P.O.BOX 1028
      MBEYA
      5. ADELA MASANGULA
      P.O.BOX 372
      MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      50
      JINA
      3. EVA MANGULA
      P.O.BOX 184
      TUKUYU - MBEYA
      6. SALOME MKISI
      P.O.BOX 3583
      MBEYA
      Na.
      JINA
      1. MBOKA LUKASA
      P.O BOX 55
      MBEYA
      7.18
      Na.
      MKOA WA MBEYA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. RACHEL FELICIAN 2.
      P.O. BOX. 2394
      MBEYA
      4. LEAH JOHN MWAMBA
      P.O. BOX. 240
      TUKUYU MBEYA
      7. LUCIA NYONDO 8.
      P.O. BOX. 95
      ILEJE - MBEYA
      7.19
      Na.
      5.
      JINA
      NEEMA C. BUGALI
      P.O. BOX. 2609
      MBEYA
      DOGO MOHAMED NGALISON
      P.O. BOX. 2410
      MBEYA
      JINA
      3. ELIZABETH MALEMBEKA
      P.O. BOX. 81
      CHUNYA - MBEYA
      6. ANNA MTWEVE
      c/oTAUSI NEBATH
      P.O.BOX 515
      TKUYU -MBEYA
      JULIANA DAUD
      P.O. BOX. 13
      RUJEWA - MBEYA
      MKOA WA MBEYA
      MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. GEOPHREY ANYIMILE MWAKIPUGANIA
      P.O.BOX 76
      MLOWO-MBOZI MBEYA
      8.0
      8.1
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      EDWARD J. ADENI
      P.O.BOX 154
      MBEYA
      JINA
      3. CHIKUMBA J. MEZA
      P.O.BOX 4116
      IVUNGA -MBEYA
      MKOA WA NJOMBE
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. FLAVIANA MOLLO 2. ENICKA SANGA 3. DOREEN ISMAIL
      P.O BOX 432 P.O BOX 285 P.O BOX 575
      NJOMBE NJOMBE NJOMBE
      ZAWADI GIDEON UPENDO DANDA ELIA AGGREY MANGA
      NYEKELELA P.O BOX 1089 P.O BOX 29
      P.O.BOX 212 MAKAMBAKO NJOMBE
      NJOMBE NJOMBE
      MARTIN J. KIDENYA, ISACK MLOWE
      P.O. BOX 212, P.O BOX 575
      NJOMBE NJOMBE
      4.
      7.
      5.
      8.
      51
      6.
      9.
      WINFRID MTEGA
      P.O. BOX 398
      NJOMBE
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      10. AUGUSTINO LINUS 11. JAMES MARODA 12. 13. JANETH ROBERT 14. JUSLAI CHESKO 15. EMMANUEL MESHACK
      P.O BOX 527 P.O BOX 1110 CHANG'A P.O. BOX . 11 c/o JOHN MBULA
      NJOMBE MAKAMBAKO -NJOMBE P.O BOX 577 MAKAMBAKO - NJOMBE PRIVATE BAG
      NJOMBE TANWT - NJOMBE
      FARIDA K. MKLOWEP.O CHISTER MLIGO
      BOX 580 P.O BOX 144
      NJOMBE NJOMBE
      17. 18. TUMPE MWIFUNYI 20. FADHILI MNYIKA 27. ELOY ASAJILE
      P.O BOX 372 P.O. BOX . 147 P.O.BOX 487
      NJOMBE MAKETE - NJOMBE NJOMBE
      MAMNDOLWA M. ENECKO ADELHEM MGINA
      GEMBE P. O. BOX 54
      P.O BOX 19 NJOMBE
      NJOMBE UPENDO DANDA
      WINFRID MTEGA P. O. BOX 1089
      P.O BOX 398 MAKAMBAKO - NJOMBE
      NJOMBE
      FREDRIK MTWEVE 29. 30. FREDRICK MTWEVE
      P.O BOX 993 P. O. BOX 993
      NJOMBE NJOMBE
      FLAVIANA MOLLO ASMA H. MSALA
      P. O. BOX 120 BOX132,
      NJOMBE NJOMBE.
      CHACHA MARCO 35. ROSEMARY B. RUYOBYA
      c/o BIMA KISONGO c/o DENIS MWOLEKA
      P. O. BOX 577 P. O. BOX 947
      NJOMBE. NJOMBE
      ROMANA YOSEA
      P.O BOX 190
      MAKAMBAKO - NJOMBE
      ROBERT AUGUSTINO
      KIPANGULE
      P. O. BOX 11730
      NJOMBE
      RIZIKI D. SANGA
      P. O. BOX 74
      MAKETE - NJOMBE
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      31.
      34.
      8.2
      23.
      26.
      32.
      21.
      24.
      33.
      36.
      YONA JOSEPH
      P.O BOX 40
      MUFINDI - NJOMBE
      JONAS MWENDA
      P.O BOX 12
      NJOMBE
      ADAM G. HAULE
      P.O BOX 03
      NJOMBE
      WINFRIDA MTEGA
      P. O. BOX 398
      NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. VICTORIA F. HAULE 2. KABULA SHABANI KIDAI 3. JOHARY CASTORY
      c/o FRANCIS D. HAULE P. O. BOX 551 P.O.BOX 551,
      P.O. BOX 80 LUPEMBE - NJOMBE LUPEMBE - NJOMBE
      NJOMBE
      ANYES CHONGOLO
      P.O. BOX 195
      NJOMBE
      5. TIMOTHY F. FUSSY, 6. EVAN LUTENGANO
      P.O. BOX 23, P.O. BOX 173
      NJOMBE NJOMBE
      4.
      52
      Na. JINA Na. JINA
      Na.
      7. VAILETH H. NGESI, 8.
      P.O.BOX 1077,
      MAKAMBAKO - NJOMBE
      JINA
      MONICA MWALONGO
      P. O. BOX 612
      NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      8.3
      Na.
      JINA
      1.
      ANTELMA MLOWE
      P.O.BOX 116
      MAZOMBE - NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      8.4
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. EDWARD H. SALEHE 2. VINCENT KIVICHE 3. 4. GLADNESS SANGA 5. METHOD HAULE 6. MARIA UHAHULA
      P.O.BOX 6 P.O BOX 73 P.O BOX 742 P.O BOX 47 c/o JOSEPH UHAHULA
      MAKETE - NJOMBE NJOMBE MAKAMBAKO - NJOMBE NJOMBE P.O BOX 19
      LUDEWA - NJOMBE
      DAFROSA LEONARD
      P.O BOX 577
      NJOMBE
      7. KORAIN CHABIGWA 8. JANETH KILUKA 9.
      P.O BOX 577 P.O BOX 78
      NJOMBE NJOMBE
      EVAH LUTENGANO GODFREY KIOWI
      P.O BOX 173 P.O BOX 9
      NJOMBE LUDEWA - NJOMBE
      10.
      11.
      HADIJA LUTUMO
      P. O. BOX 96
      NJOMBE.
      MKOA WA NJOMBE
      AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      8.5
      Na.
      1.
      JINA
      VICTORIA F. HAULE
      c/oFRANCIS D. HAULE
      P.O BOX 80
      NJOMBE
      53
      8.6
      Na.
      MKOA WA NJOMBE
      AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      1. KHADIJA LUTUMO
      P.O.BOX 96
      NJOMBE
      8.7
      Na.
      Na.
      JINA
      Na.
      ANNORATH E. MLWILO
      BOX859
      NJOMBE
      2.
      JINA
      3. GODFREY KIOWI
      BOX 09
      LUDEWA - NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      1. VERONICA NICODEMUS
      P.O. BOX. 42
      BULONGWA MAKETE
      NJOMBE
      4. IRINE MHANZI
      P.O. BOX 60
      NJOMBE
      8.8
      Na.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      2. MPOKI S. SESSEKO 3. IMANI MHANJE
      P.O. BOX 14 P.O. BOX 547
      NJOMBE NJOMBE
      5. EUTROPIA NKINGA 6. WINFRIDA MTEGA
      c/oFORTUNATA GOWELE P. O. BOX 398
      P.O.BOX 19 NJOMBE - IRINGA
      LUDEWA - NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. ANFRED FRANCIS MLIGO 2. HEKIMA J. GOMDO
      P.O. BOX 56 P.O. BOX 16
      NJOMBE ILEMBULA - NJOMBE
      4. AHABU ENOCK MABENA 5.
      P.O. BOX 586
      NJOMBE
      JINA
      KENNEDY KAYUMBO
      P.O.BO. 155
      NJOMBE
      8.9
      3. REMIGIUSY J. MNGANDE
      P.O. BOX 735
      NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. SCOLASTICA BONIFASE 2. IRENE P LUNYINGU 3. JOYCE KINUNDA
      NGULO P.O BOX 195 P.O BOX 195
      P.O BOX 195 NJOMBE NJOMBE
      NJOMBE
      54
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      4. STEPHANIA CHENGWA 5. HAWA MALILA 6. TEOPHISTA NTARA
      P.O BOX 169 P.O BOX 195 P.O.BOX 195
      NJOMBE NJOMBE NJOMBE
      7. ANTIDA MTEWELE 8. DIGNA A. MLICTO 9. FARIDA KIDUMAGE
      P.O BOX 169 P.O BOX 195 P.O BOX 195
      NJOMBE NJOMBE NJOMBE
      10. EDWIN P LWIZA 11. ISSA M. MCHIMBI
      P.O BOX 144 P.O BOX 195
      NJOMBE NJOMBE
      8.10
      MKOA WA NJOMBE
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. FURAHA NZIKU 2. ANTILA MANGITA 3. UPENDO EDWARD MGINA
      P.O BOX 301 P.O BOX 148 P.O BOX 31364
      MAKAMBAKO - NJOMBE NJOMBE NJOMBE
      8.11
      MKOA WA NJOMBE
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. PHILLIPO A. MAPUNDA 2. ANOTIDA MTENDE 3. TELESIA ANANIA
      c/o A. A. MAPUNDA P.O. BOX 169 P.O. BOX 577
      P.O. BOX 1157 NJOMBE NJOMBE
      MAKAMBAKO - NJOMBE
      ONESTO G. NYAGAWA
      P.O. BOX 195
      NJOMBE
      5. DIANA MASSON ERNEST 6. JOINA N. KILASI
      P.O.BOX 6 P.O. BOX 577
      NJOMBE NJOMBE
      4.
      7.
      8.12
      NEEMA ZERUIAIT NG'ONYA
      P.O. BOX 195
      NJOMBE
      MKOA WA NJOMBE
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MONICA MWALONGO 2. VICTORIA F. HAULE 3. JOHARY CASTORY
      P.O.BOX 612 c/oFRANCIS D. HAULE SEMNYANYI
      NJOMBE P.O.BOX 80 P.O.BOX 551
      NJOMBE LUPEMBE -NJOMBE
      55
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      4. ATUPEWA NAUYO 5. EVA LUTENGANO 6. SOPHIA SIMON FISIMA
      P.O.BOX 139 P.O.BOX 173 P.O.BOX 22
      NJOMBE NJOMBE NJOMBE
      MONICA NGWAELE YASINTA MWASENGA
      P.O.BOX 66 c/oF. MULUNGU MAUNT
      NJOMBE P.O.BOX 479
      NJOMBE
      7.
      8.13
      Na.
      8.
      MKOA WA NJOMBE
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      1. MARAIA T. CHAULA
      P.O.BOX 35
      NJOMBE
      8.14
      MKOA WA NJOMBE
      MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1.
      9.0
      9.1
      ERASTO O. NJELEKELA
      P.O. BOX 76
      LUDEWA - NJOMBE
      MKOA WA RUKWA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ROSHAN FADHIL 2. LEAH SANGA 3. SELANYIKA ENIGHENJA
      P.O BOX 186 P.O BOX 403 MOSES
      RUKWA RUKWA P.O.BOX 20
      NKASI – RUKWA
      4. ADAMU BROWN 5. STEVEN JOHN 6. JAMES LUBUS
      KAMOGE P.O. BOX 166, P.O. BOX 363
      P.O. BOX 84 SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      SUMBAWANGA - RUKWA
      TADEO IGNAS
      P.O BOX 403
      SUMBAWANGA - RUKWA
      8. 9. STEVEN JOHN
      P.O BOX 166
      SUMBAWANGA - RUKWA
      PAULO SIMWELA 11. BEATRICE KAYOMBO 12. TWAMBILILE SOLOMON
      P.O BOX 2 c/o JULIANA MILUNGA P.O. BOX 100
      NAMANYERE P.O BOX 128 SUMBAWANGA - RUKWA
      SUMBAWANGA - RUKWA
      HERIAM SAMBO,
      BOX 599,
      SUMBAWANGA - RUKWA
      7.
      10.
      56
      Na.
      13.
      16.
      9.2
      JINA
      NKASI - RUKWA
      SAMWEL MAKAYA
      P.O BOX 146
      SUMBAWANGA - RUKWA
      EDMUND MWANAKATWE
      P.O.BOX 658,
      SUMBAWANGA - RUKWA
      Na. JINA Na. JINA
      14. MORIS MPEMBA 15. YULI VICTOR
      P.O. BOX 656 P.O BOX 569
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      LUOIS MVUNA JOSEPH DANIEL MWANDI
      BOX 305 P.O. BOX 350
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      17.
      18.
      MKOA WA RUKWA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. ESTER KIULA
      c/o BETUEL KIULA
      P.O. BOX 192
      SUMBAWANGA - RUKWA
      9.3
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. BARNABAS SIMEO 2. JAMES BURTON 3. BLANDINA LUNYELELE
      BISEKO P.O.BOX 348 P.O.BOX 187
      P.O. BOX 10 SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      SUMBAWANGA - RUKWA
      BERNARD MGABO
      c/o A.B MGABO
      P.O BOX 413
      SUMBAWANGA - RUKWA
      FLORIAN CHARLES
      P.O. BOX 727
      SUMBAWANGA - RUKWA
      5. JAMES BURTON 6. GRACE PETER MTUKA
      P.O.BOX 348 P.O.BOX 500
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      4.
      7.
      9.4
      MKOA WA RUKWA
      AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. EDINA NGOJO 2. ESTER KINLA
      P.O BOX 527 c/oBETUEL KINLA
      SUMBAWANGA - RUKWA P.O BOX 192
      RUKWA
      57
      9.5
      MKOA WA RUKWA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JOSEPHINE SIWALOZI 2. EVA SIGARETI 3. DAMAS DODRICK
      P.O. BOX. 413 P.O. BOX. 622 P.O. BOX. 337
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      4. VERONICA C. MYUMVI 5. AGNESS CHARLES 6. NEEMA LUVANDO
      c/o MARY CHIPETA P.O. BOX 229 P.O. BOX 299
      P.O. BOX. 187 SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      SUMBAWANGA - RUKWA
      RAPHAEL MIKOMA
      P.O. BOX 306
      SUMBAWANGA - RUKWA
      FABIAN Z. WIKULA
      P.O. BOX 32
      NAMANYELE
      NKASI - RUKWA
      JANE LUNYELELE
      P.O.BOX 413
      SUMBAWANGA - RUKWA
      8. MAGRETH KAZUMBA 9. MARIA GORETH KANJA
      P.O. BOX 314 P.O. BOX 766
      RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      ELICIA MATHIASI ROSE S. MNYEMA
      P.O. BOX P.O. BOX 128
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      14. PAULINA JOVENARY 15. TUKUGWA ANGOLWISYE
      P.O.BOX 584 P.O.BOX 206
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANG - RUKWA
      FLORA WAIVYALA 17. 18. VERONIKA MYUMVI
      P.O.BOX 183 BOX: 187
      SUMBAWANGA -RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      TUSAJIGWE NGEMELA MAGRETH NZELANI
      P.O. BOX 581 P.O.BOX 229
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      JOSEPHINA J. SIWALOZI JOSSEPHINA J. SIWALOZI
      P.O.BOX 413 P.O.BOX 413
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      SCOLASTICA MWAMBANI 26. KEPHAS NTWENYA
      P.O.BOX 2 P.O.BOX 187
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      HOBOKELA MWASUMBI
      P.O. BOX 4
      SUMBAWANGA - RUKWA
      TECLA SHOO
      P.O.BOX 2
      NAMANYERE
      NKASI - RUKWA
      NEEMA LUVANDA
      P.O. BOX 299
      SUMBAWANGA - RUKWA
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      9.6
      Na.
      1.
      4.
      7.
      11.
      20.
      23.
      12.
      21.
      24.
      MKOA WA RUKWA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      CLAUD ADREAN PUPA
      P.O. BOX 623
      SUMBAWANGA -RUKWA
      AUSTINO D. MWANIJAWA
      P.O. BOX 40
      SUMBAWANGA - RUKWA
      Na.
      2.
      5.
      JINA
      EMMANUEL LINUS KOKA
      P.O. BOX 10
      SUMBAWANGA - RUKWA
      BURTONA MLYUKA
      P.O. BOX 360
      SUMBAWANGA - RUKWA
      ABED P. MTOLELA
      P.O.BOX 329,
      SUMBAWANGA - RUKWA
      58
      Na.
      3.
      6.
      JINA
      CLAUDIO ADREAN PUPAH
      P.O. BOX 623
      SUMBAWANGA - RUKWA
      EMMANUEL LINUS
      MKOKA
      P. O. BOX
      SUMBAWANGA - RUKWA
      9.7
      MKOA WA RUKWA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. AGNESS DANIEL SANGA
      Na. JINA
      2.
      P.O BOX 265
      SUMBAWANGA - RUKWA
      9.8
      Na.
      1.
      9.9
      Na.
      1.
      9.10
      JACKLINE KARUMPA
      P.O BOX 36
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUKWA
      MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      FILOBEST LOWASA
      P.OBOX 298
      RUKWA
      Na.
      2.
      JINA
      JESCA MARTIN MLEWA
      P.O BOX 265
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUKWA
      OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      JOSEPH KAPUFI
      P.O. BOX 95
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUKWA
      MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JOYCE MACHULO 2. MAGDALENA KAZONDE 3. 7. VERONICA CHAPANGA 8. 9. 10. GRACE KASUNGU 11. KELVIN T. MWAKISIMBAc/o DOMINICK J. KANINKA
      P.O. BOX 108 P.O. BOX 611 P.O. BOX 359 P.O. BOX 17 GODFREY W. MBINILE P.O. BOX 369
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA NAMANYERE P.O. BOX SUMBAWANGA - RUKWA
      GETRUDI MWAMIIFU YUSTA JIKEBGA IYOBU NKASI - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA AMOS ANYEGILE
      P.O. BOX 631 P.O. BOX 745 ANETH MGAYA DENISIA CHIPUZI MWANJOHLE
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA P.O. BOX 32 NAMANYERE P.O. BOX 34 P.O. BOX 169
      NKASI SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      NEEMA L. MWAKYOMA
      P.O. BOX 61
      SUMBAWANGA - RUKWA
      12. REHEMA CHASUKA
      P.O. BOX4
      SUMBAWANGA - RUKWA
      FLORA MLOWEZI 15. SARAH J. MWAKAPEJE
      c/o SEVERINA ZAKARIA P.O.BOX 360
      P.O. BOX 229 SUMBAWANGA
      4.
      13.
      5.
      14.
      59
      6.
      Na.
      JINA
      Na.
      RUKWA
      JINA
      Na.
      SUMBAWANGA - RUKWA
      RUKWA
      16. MUSA MWANAKATWE 17. ELIGIA MATHIAS 18.
      P.O. BOX 288 P.O. BOX 222
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      19. LILIAN L. KONJAN 20. FABIAN WIKULA 21.
      P.O. BOX 44 P.O. BOX 32
      SUMBAWANGA - RUKWA NAMANYERE
      NKASI – RUKWA
      22. FELISTER NAWISHA 23. TUKUGWA ANGOLWISYE 24.
      c/o MAMA KAPUFI P.O. BOX 206
      P.O. BOX 128 SUMBAWANGA
      SUMBAWANGA - RUKWA RUKWA
      LUCY MAKAZA BLANDINA MAGAFU
      P.O. BOX 282 c/oEMANNUEL NOEL
      SUMBAWANGA P.O. BOX 65
      RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      AGNES CHARLES 29. ANNA P. SHAURITANGA 30.
      P.O. BOX 229 P.O. BOX 209
      SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
      DAVID SHAROTA
      c/o EDWARD MJEMA
      P.O. BOX 187
      SUMBAWANGA - RUKWA
      25.
      28.
      31.
      9.11
      Na.
      1.
      9.12
      Na.
      1.
      26.
      JINA
      27.
      GETRUDA GERVAS
      MWANANJELA
      P.O. BOX 87
      SUMBAWANGA - RUKWA
      AGNES DANIEL SANGA
      P.O. BOX 265
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MICHAEL YOHANA
      MUGATWA
      P.O. BOX 187
      SUMBAWANGA - RUKWA
      STIVINI KIBERENGE
      P.O. BOX 119
      NAMANYERE NKASI
      RUKWA
      EVA J. SIGARETI
      P.O. BOX 620
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUKWA
      MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      JESKA MARTINI MLEMA
      P.O BOX 265
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUKWA
      MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      RESTRILAK NESTORY
      P.O.BOX 550
      SUMBAWANGA -
      RUKWA
      Na.
      2.
      JINA
      EVA SHAURI
      c/oMAGRETH NKOMOLA
      NAMANYERE
      NKASI - RUKWA
      60
      Na.
      3.
      JINA
      TIMOS THOMAS
      c/oTHOMAS MAHUNJA
      P.O.BOX 612
      SUMBAWANGA - RUKWA
      9.13
      Na.
      1.
      4.
      7.
      9.14
      MKOA WA RUKWA
      KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      KOYA LAZARO
      P.O. BOX. 221
      SUMBAWANGA - RUKWA
      CATHERINE K. KULEMBA
      P.O.BOX 180
      SUMBAWANGA - RUKWA
      JANETI CHOMA
      P.O.BOX 57
      SUMBAWANGA - RUKWA
      Na.
      2.
      5.
      JINA
      ESTER M. NAMWINGA
      P.O. BOX. 70
      SUMBAWANGA - RUKWA
      LUCY KISHANGA
      P.O.BOX 34
      SUMBAWANGA - RUKWA
      Na.
      3.
      6.
      JINA
      KOYA RAZARO
      P.O. BOX. 221
      SUMBAWANGA - RUKWA
      FURAHA L. MKANA
      P.O.BOX 265
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUKWA
      MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1.
      LUCY MAKAZA
      P.O.BOX 282
      SUMBAWANGA - RUKWA
      9.15
      Na.
      1.
      10.0
      10.1
      MKOA WA RUKWA
      MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
      TAREHE: 05/10/2012
      JINA
      PATRICK KOSAM KUWINGWA
      P.O.BOX 413
      SUMBAWANGA - RUKWA
      MKOA WA RUVUMA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. NEEMA PETER CHACHA 2. HAPPY ILOMO 3. FOCUS PATRIC NOMBO
      c/o EDSON MWAVANDA P.O BOX 245 P.O. BOX 383
      P.O BOX 997 MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA
      DITMARY NDUNGURU
      P.O BOX 454
      MBINGA - RUVUMA
      5. WARBURGA E. KAPINGA 6. BAHATI H. MSHAMU,
      P.O BOX 995 c/o MAMA MSHAM,
      SONGEA - RUVUMA BOX 32,
      NAMTUMBO - RUVUMA
      4.
      61
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      7. ZUBERI R. MSHAMU 8. 9. ALFONCE BONIFACE
      P. O. BOX 14 P.O BOX 693
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      10. IMAN E. KALIKUMBI 11. 12. NURU CHIWALO 17. BWIGANE MWAKABUNGU JOHN O. LUHUWA
      P. O. BOX 14 c/o WINSTON CHIWALO c/o MORGAN MWAIPYANA P.O BOX 89
      SONGEA - RUVUMA P.O BOX 801 P.O BOX 256 SONGEA - RUVUMA
      JOHN O. LUHUWAP.O SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA ACLEY FRANCIS
      BOX 89 SIDONIAS G. MAPUNDA ELENZIAN KASSIAN c/o CHRISTINA CHINGU
      SONGEA - RUVUMA P.O BOX 36 P. O. BOX 467 BOX 19
      MBINGA - RUVUMA SONGEA-RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      SALOME LUKONDO WELINGTON MGELAH SUDI MTENGELA
      P.O BOX 276 c/o HAPPINESS BALAIGWA c/o TWAHA MTENGELA
      TUNDURU - RUVUMA P.O BOX 6 BOX 1212,
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      SAFARI YUSTO
      KITAMOGWA
      P.O. BOX 565
      SONGEA - RUVUMA
      AGNESS ERNEST MBEPERA
      P.O. BOX . 1075
      SONGEA - RUVUMA
      13.
      16.
      19.
      22.
      10.2
      14.
      20.
      15.
      18.
      21.
      RAMADHANI SILIM
      BOX 1022
      SONGEA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. FARAJA KAPINGA 2. SIXMUND NDINGURU 3. 7. ESTER GALUS KESSA, 8. MRISHO HAMISI LUWAMBO, 9. CECILIA S. SWEETBERT,
      P.O. BOX 1022 P. O. BOX 11 P.O. BOX 54, P.O.BOX 995, P.O.BOX 74,
      SONGEA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA
      GEORGE S. CHALLE, MARTIN CHALLE, KEBRINA GEORGE
      P.O. BOX 485, P.O.BOX 1153, TEMBMO,
      SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 816,
      SONGEA - RUVUMA
      ENEA INYEKULE,
      c/o STEVEN E.
      MWANDAMIKA,
      P.O.BOX 946,
      SONGEA - RUVUMA
      10. HENRY YOUNDEY 11. HENRY VOUNDEY 12. SAMWEL KAIS
      MWALWIVA, MWALWIVA, P.O. BOX19
      P.O. BOX 565, P.O. BOX 565, SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA
      HENRY YOUNDE FOCUS PATRICK NOMBO,
      MWALWIVA, P.O. BOX 383,
      P.O. BOX 365, SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA.
      15. SALMA A. KIPANDE
      P.O. BOX 343
      SONGEA - RUVUMA
      4.
      13.
      5.
      14.
      62
      6.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      16. DICKSON A. MSUHA 17. AZIZI M. MBARUKU, 18. MARCO CHALLE
      P. O. BOX 130 P.O. BOX 385, P.O. BOX 1153
      PERAMIHO – SONGEA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      RUVUMA
      FOCUS PATRICK NOMBO
      P. O. BOX 383S
      SONGEA - RUVUMA
      20. ANASTAZIA MKUDI, 21. KENETH MBAPILA
      c/o EMMANUEL A. P.O. BOX 401
      NYANDWILA, SONGEA
      P.O. BOX 11, RUVUMA
      MBINGA - RUVUMA
      19.
      10.3
      Na.
      1.
      10.4
      MKOA WA RUVUMA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      ANASTASIA MKUDE
      c/o EMMANUEL ANYANDWELE
      P.O BOX 11
      MBINGA - RUVUMA
      2.
      JINA
      FOCUS PATRICK NOMBO
      P.O.BOX 383
      SONGEA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. KADEGE FATNA 2. DICKSON ANDREA MSUA 3. SUZANA KILOWOKO
      STEVEN P.O BOX130 P.O. BOX 188
      P.O. BOX 646 PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA
      PRISCA MHAGAMA
      P.O BOX 122
      SONGEA
      RUVUMA
      STELLA F PETER
      P.O BOX 70
      SONGEA - RUVUMA
      5. 6. 10. BLANKA NGONYANI 11. DELINA THADEI
      P.O BOX 1225 c/o ERNEST MGAHAMA
      SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 708
      SONGEA - RUVUMA
      ROSE MAPUNDA
      P.O BOX 388
      MBINGA - RUVUMA
      SUZANA AWILI
      P.O BOX 803
      SONGEA - RUVUMA
      13. STELLAH HUMBO 14. ANETH DANIEL
      P.O. BOX 198 c/o EDDA KOMBA
      SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 49
      MBINGA-RUVUMA
      JAMES DAMIANI
      P.O. BOX 741
      SONGEA - RUVUMA
      DENIS MNYAHI
      c/o MARY MANYAHI
      P.O BOX 50
      MBINGA - RUVUMA
      VICTORIA GEORGE KAPUFI
      P.O BOX 44
      SONGEA –RUVUMA
      4.
      7.
      8.
      63
      9.
      12.
      15.
      SAVIA MATEMBO
      P.O BIX 803
      SONGEA - RUVUMA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      16. AGAPE MKANULA 17. HAWA KISIWA 18. NOVA E NDIMBO
      P.O BOX 1228 P.O. BOX 517 P.O BOX 50
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA
      ROVIE MHAGAMA MAGRETH HAULE KUNO NTINI
      P.O BOX 922 P.O BOX 194 P.O BOX 324
      MADABA-SONGEA MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      RUVUMA
      EDDA KOMBA
      P.O BOX 49
      MBINGA - RUVUMA
      EVA MAHINDI
      P.O BOX 1005
      SONGEA - RUVUMA
      JOHN AN KAPINGA 24.
      P.O BOX 176
      MBINGA - RUVUMA
      19.
      22.
      25.
      10.5
      Na.
      20.
      23.
      21.
      ELIZABETH JACOB
      P.O BOX 42
      NAMTUMBO RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. GEORGE S. CHALLE
      P.O BOX 485
      SONGEA - RUVUMA
      JINA
      Na.
      2. SIXMUND NDUNGURU
      P.O BOX 11
      MBINGA - RUVUMA
      3.
      JINA
      FOCUS PATRIC NOMBO
      P.O. BOX 383
      SONGEA - RUVUMA
      4. ESTER GALUS KOSSA
      P.O BOX 54
      SONGEA - RUVUMA
      10.6
      MKOA WA RUVUMA
      AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. EDDA KOMBA 2. 3. JOHN A. KAPINGA
      P.O.BOX 49 P.O.BOX 176
      MBINGA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA
      4. SAVIA MATEMBO 5. GETRUDA HIKUKA 6. TERESIA KOMBA
      P.O.BOX 803 c/oBENISUS A. DANDA P.O.BOX 343
      SONGEA - RUVUMA P.O.BOX 121 SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA
      BLANDINA NGONYANI
      P.O.BOX 1225
      SONGEA - RUVUMA
      7. SOPHIA JULIUS WHERO 8. JOSEPHAT ALANUS MIKAO 9. SR. FROLA CHIGONIE
      P.O.BOX 543 P.O.BOX 82 P.O.BOX 16
      MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA
      10. HAPPY MBALALE, 11. SAVIA MATEMBO 12. NEEMA C.
      BOX 118 P.O.BOX 803 KWANYANYAMO
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA BOX 118
      SONGEA
      64
      10.7
      MKOA WA RUVUMA
      MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MARIAM KAYOMBO 2. VUMILIA ABDU 3. 4. SHANI EDGER 5. DORICE MBAWALA 6. 7. CAMILA KOMBA 8. 9. 10. ESTER G. MATEMBO 11. CHRISTINA JAIRO KELVIN APORAT MBUGU
      P.O. 82 P.O. BOX 1 c/o TABIA AWADHI c/o IDD MPANGALA P.O.BOX 42 c/o VIRGINIA KAWONGA c/o ELLY MWANGA c/o MBUNGU
      SONGEA - RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA P.O.BOX 13 P.O.BOX 5 SONGEA - RUVUMA P.O.BOX 254 P.O. BOX 568 P.O. BOX
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA
      ZAWADI KAPINGA MOHAMED KIPARA FARAJA INNOCENT
      P.O BOX: 1022 P.O.BOX 55 NDUNGURU
      SONGEA - RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA c/o SOLANA HYERA
      P.O.BOX 194
      MBINGA - RUVUMA
      ZUHURA ABDU
      RAMADHAN
      P.O.BOX 6
      TUNDURU - RUVUMA
      ANSILA NDOMBA
      c/o REVOCATUS A.
      P.O.BOX 74
      SONGEA - RUVUMA
      13.
      10.8
      14.
      12.
      HAWA C. MWAMALILI
      BOX: 995
      SONGEA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. NOLASCO L. FUKO 2. EMMANUEL R. KIFARU, 3. ANTHONY MOYO
      P.O.BOX 680 P.O. BOX 719, P.O. BOX 14
      SONGEA - RUVUMA SONGEA.- RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      4. THADEI PROTAS 5. HALFANI MBADE 6. YEREMIAS NGERANGERA
      CHIWANGU P.O.BOX 78, P.O. BOX
      P.O. BOX 17 SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA
      LUCAS STANSLAUS
      KOMBA
      P.O.BOX 16
      SONGEA - RUVUMA
      8. YUSUPH ATHUMANI
      ABDULAB
      P.O.BOX 207
      SONGEA - RUVUMA
      7.
      65
      10.9
      MKOA WA RUVUMA
      MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. CONSTAZIA KOMBA 2. GOSBERT HILUKA 3. BERNADETHA N NYONI
      P.O BOX 195 P.O BOX 534 P.O BOX 14
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      4. FROLA AULEUSI LIMASI 5. HELDWIDA P. KIHWILIL 6. NEEMA LIBONGI
      P.O BOX 5 P.O BOX 1212 P.O BOX 5
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      7. MWAIJA IDRISA
      P.O BOX 114
      SONGEA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      10.10 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      JINA
      1. JODITH KOMBA
      P.O. BOX 543
      SONGEA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      10.11 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. TATUS METHOD 2. KEBRINA GEORGE TEMBO 3. MARIETHA D. SANGA
      NGONGI P.O. BOX 816 P.O. BOX 55
      P.O. BOX 761 SONGEA - RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA
      MARKUS NGONGI
      P.O. BOX 761
      SONGEA - RUVUMA
      5. SOPHIA I, MAPUNDA 6. MARTINA SIMON CHALE
      P.O. BOX 581 P.O. BOX 564
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      7. DOTO NDUNGURU 8. GETRUDE NYONI 9. SUZAN KILOWOKO
      P.O. BOX 1877 S. L. P. 65 P.O. BOX 188
      SONGEA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      10. KANISIA SAWALA 11. REHEMA ABDALLAH 12. SUZANA NCHANGO
      P.O. BOX 513 P.O. BOX 121 P. O. BOX 811
      MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      13. MACKSWELL W. HAULE 14. NEEMA CHALRES 15. EMELDA LUCAS
      c/o MICHAEL P.O. BOX 563 NGONYANI
      HENJEWELE SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 937
      P.O. BOX 05 SONGEA - RUVUMA
      MBINGA - RUVUMA
      4.
      66
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      16. CESILIA M. NYONI 17. LETICIA JEREMIAH 18. SHOLASTICA MBILINYI
      P.O. BOX 937 P.O.BOX 293 P.O.BOX 14
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      19. MWANAIDI MOYO 20. GIPSON LONGO 21. FAUSTA GAMA
      P.O. BOX 1 P.O. BOX 2 P.O. BOX 1050
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      22. MAGRETH MAPUNDA 23. DICKSON MSUHA 24. SHUKRANI GAMA
      P.O. BOX 429 P.O. BOX 130 P.O. BOX 425
      SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      25. STALLA MAKONYOLE 26. DIETRICK NGONYANI 27. IMELDA VITUS LUAMBANO
      P.O. BOX 745 P.O. BOX 118 P.O. BOX 811
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      28. KOLETHA DUWE 29. SHAULA FUSSI 30. ELIAS PETER
      P.O. BOX P.O. BOX 295 P.O.BOX 995
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      31. EMILIANA MWALONGO 32. OMARI ABEDI 33. ZAKIA KAHAPA
      P.O. BOX 995 P.O. BOX 32 P.O. BOX 114
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      34. STELLA MHAGAMA 35. SHANI SADIKI 36. MERINA HAULE
      P.O. BOX 995 P.O. BOX 32 P.O. BOX 577
      SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      37. AGNES MPWAGA 38. 39. FATUMA JUMA
      P.O. BOX 2 P.O. BOX 1
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      40. MWANAMWISHO RICCO 41. MWASHEHE SAID 42. AMANI CHOWO
      P.O. BOX 481 MWEGERU P.O. BOX 451
      SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 995 SONGEA - RUVUMA
      SONGEA - RUVUMA
      GERVAS NYEMA
      P.O. BOX 113
      SONGEA - RUVUMA
      43. DEOGRASIA 44. LUTHUGERA MAPUNDA 45. CONSOLATA MAPUNDA
      MGAYACHUMA P.O. BOX 861 P.O. BOX 861
      P.O. BOX 995 SONGEA SONGEA
      SONGEA - RUVUMA RUVUMA RUVUMA
      GEORGE MSUHA NEEMA MBELE THABIT KASSIM
      P.O. BO 32 P.O. BOX P.O. BOX 5
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      49. CLAUDIA MPONDA 50. AMOS SAMWEL NDIMBO 51. ESTER ADAM KAPINGA
      P.O. BOX P.O. BOX 778 P.O. BOX 995
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      52. ZAINA MOYO 53. SCHOLASTICA MWINUKA 54. AGREY ALFREDY KOMBO
      P.O. 995 P.O. BOX 340 P.O.BOX 19
      SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      55. JOYCE KOMBA 56. THABIT S. KASSIM 57. LUKIA ALLY MBALIKA
      P.O. BOX 19 P.O. BOX 5 P.O.BOX 1382
      PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
      46.
      47.
      48.
      MKOA WA RUVUMA
      10.12 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      67
      Na.
      JINA
      1. PAULINA GABRIEL
      MBAWALA
      P.O.BOX 143
      SONGEA -RUVUMA
      Na. JINA Na. JINA
      2. FARAJA KAPINGA 3. DEOGRATIUS F. MOYO
      P.O.BOX 1022 P.O.BOX 16
      SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      10.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      JINA
      1. ZUHURA O. HALIFA
      P.O. BOX. 551
      SONGEA - RUVUMA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      ADELFINA P. HAULE
      P.O. BOX. 14
      SONGEA - RUVUMA
      JINA
      3. GETRUDA NYONI
      P.O. BOX. 65
      MBINGA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      10.14 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA
      JOHN G. KOMBA
      1.
      P.O. BOX 538
      SONGEA - RUVUMA
      MKOA WA RUVUMA
      10.15 MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      JINA
      1. DEUS M. NDOMBA
      P.O.BOX 965
      SONGEA -RUVUMA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      AUGUSTINO JOSEPHY
      P.O.BOX 1
      SONGEA - RUVUMA
      4. DEUS MARCELIN
      NDOMBA
      P.O.BOX 965
      SONGEA - RUVUMA
      68
      JINA
      3. GREGORY MSONGELA
      P.O.BOX 1056
      SONGEA - RUVUMA
      11.0
      11.1
      Na.
      MKOA WA MTWARA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. KARIMU ALLY 2. BONAMAX MKUDE 3.
      P.O.BOX 135 P.O BOX 860
      NEWALA - MTWARA MTWARA
      4. KATEMBO MEBU HAMISI, 5. NG'AMBO MANYONI 6.
      P.O. BOX 92, P.O BOX 895
      MTWARA. MTWARA
      7. ELIAS ALBANO ROBERT 8. KHATIB SAID 9.
      c/o RUKIA YUSUFU ULAMA c/o HASSAN SALUM
      P.O BOX 530 P.O BOX 7
      MTWARA MTWARA
      10. JOSEPHINE MTEGA
      c/o S. SIJAONA
      P.O BOX 164
      MTWARA
      13. ISACK BILALI
      P.O BOX 107
      MASASI - MTWARA
      11. MARYTHERESA
      EMANUEL NAMANGI,
      P. O. BOX 1251,
      MTWARA.
      14. MARYTHERESA
      EMANUEL NAMANGI,
      P. O. BOX 1251,
      MTWARA.
      JINA
      BENSON WOFAN
      MAYEMBA
      c/o JARIBU MAWAMBUCHI
      P. O. BOX 233
      MTWARA
      IMAKULATA NNUNDUMA
      P. O. BOX 151
      MTWARA
      RANK E. LUPEMBE
      P.O. BOX 92
      MTWARA
      12. GODFREY B. NKWIRA
      P.O. BOX 169
      MTWARA
      15. ELIZABETH KOMBA,
      BOX 61,
      MASASI - MTWARA
      16. JOSEPH ISSAYA
      P.O BOX 29
      MASASI - MTWARA
      11.2
      Na.
      1.
      4.
      7.
      MKOA WA MTWARA
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      SELEMANI MFAUME,
      P.O. BOX 589,
      MTWARA.
      MARTHA A. NDEKI,
      c/o OCTOVIAN S.LYAMPEMBILE,
      P.O.BOX 501,
      MTWARA.
      JANETH JULILUS MHEGELE,
      P.O. BOX 908,
      MTWARA.
      Na.
      2.
      5.
      JINA
      ERNEST KUJA,
      P.O. BOX 1051,
      MTWARA.
      THOMAS MINJA
      P.O. BOX 113
      MASASI MTWARA
      69
      Na.
      JINA
      3. ROSE MARY GAMBA
      P.O. BOX 376
      MTWARA
      6. JUMBE PEMBE,
      BOX 510,
      MTWARA.
      11.3
      Na.
      1.
      11.4
      Na.
      MKOA WA MTWARA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      ROSEMARY GAMBA
      P.O.BOX 376
      MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      Na.
      1. SALIMU SULEIMAIN 2.
      P.O BOX 176
      NEWALA - MTWARA
      4. ASHA LUKANGA 5.
      P.O BOX 520
      MTWARA
      7. NURU MOHAMEDI ALIDINA 8.
      P.O. BOX91
      NEWALA - MTWARA
      10. DORCAS MALEKELA
      c/o DR. G.S MKAMILO
      P.O BOX 509
      MTWARA
      11.5
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      JINA
      DANSTAN Y. KAPINGA 3. ROSSEMARY MPANDA
      c/o SOPHIA JOHN KOMBA P.O. BOX 63
      P.O BOX 92 MTWARA
      MTWARA
      P.O BOX 120
      NEWALA
      MTWARA
      6. HARIETH NACHINUKU 9. HALIMA KAZUMARI
      P.O BOX 91 c/o MUGA
      NEWALA - MTWARA P.O BOX 80
      NEWALA - MTWARA
      GODFREY M. MBAGANILE
      P.O.BOX 1051
      MTWARA
      11. HANIFA DUBAI
      P.O BOX 16
      NEWALA
      MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      JINA
      CATHERINE BARTHOLOMEO
      MWAKIBETE
      P.O BOX 56
      MTWARA
      70
      11.6
      Na.
      1.
      MKOA WA MTWARA
      AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      JINA
      Na.
      MARIAM MOHAMED
      P.O.BOX 18
      MASASI - MTWARA
      2.
      JINA
      BARIKI MWAKIPESILE
      P.O.BOX 528
      MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. OMARY SHAIBU 2. ROSEMARY SOSTENESI 3. SOPHIA KOMBA
      P.O. BOX. 60 P.O. BOX. 59 P.O. BOX. 512
      MASASI - MTWARA MTWARA MTWARA
      4. BHOKE L. MWITA 5. SALAMA J. WAMOYO 6. HUSSEIN H. MSHAMU
      P.O. BOX. 115 P.O. BOX. 246 P.O. BOX 60
      MASASI NANYUMBU-MASASI MASASI
      MTWARA MTWARA MTWARA
      7. NEEMA J. LUNDA 8. SAIRIS A. MAPUNDA 9. JOYCE JOSEPH
      P.O. BOX 92 P.O. BOX 520 P.O. BOX 1124
      MTWARA MTWARA MTWARA
      10. JOYCE MAGESA 11. IDD S. ULAYA 12. ANAMARIA M. LUBUVA
      P.O. BOX 493 P.O. BOX 520 P.O. BOX 1051
      MTWARA MTWARA MTWARA
      0713 859276
      13. SHUKRANI A. KIPENYA 14. ANDZLYE J. MBILO 16. LADA A. MKANANGULE, 17. HAMZA I. CHINEBA 15. HUSNA ALLY SIJAONA
      P.O. BOX 544 P.O. BOX 1051 P.O.BOX 528 P.O.BOX 03 c/o DAUD MSWELE
      MTWARA MTWARA MTWARA TANDAHIMBA - MTWARA P.O. BOX 60
      MASASI - MTWARA
      18. SALIMA HAMIS
      P.O.BOX 1033
      MTWARA
      19. STEWART ROWLAND 20. SALMA KABOMA 21. STEWART R. MAKUNDA
      MAKUNDA P.O.BOX 520 P.O. BOX 107
      P.O.BOX 107 MTWARA MASASI - MTWARA
      MASASI - MTWARA
      22. FAHAMU JAMALMBAVA
      P.O.BOX 520
      MTWARA
      23. RASHID ISMAIL NASOMA 24. ZAKIA BONIFACE
      P.O. BOX 528 P.O. BOX 544
      MTWARA MTWARA
      25. MARY MWANASIMBI 26. JULILU I. MUSSA 27. SALUM HASSAN HASSAN
      c/o PANGISA P.O. BOX 80 c/o NAMKANDE
      P.O. BOX 544 MASASI - MTWARA P.O. BOX 92
      MTWARA MTWARA
      28. FRIDA F. HAMISI 30. WILLARD ISSA NAPOME
      P.O. BOX 1074 c/o FRANK M. GONDWE
      MTWARA P.O. BOX 1282
      MTWARA
      29. KELVIN EDWARD
      P.O. BOX 1051
      MTWARA
      71
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      31. SEBASTIAN POSENTI 32. GRACE MAGANGA 33. MWAJUMA MALIKI
      P.O. BOX 80 BOX: 60 P.O. BOX 16
      MTWARA MASASI - MTWARA NEWALA - MTWARA
      34. HAMISI SAMLI 35. STEWRT ROWLAND 36. ARAN MROPE
      P.O.BOX 16 MAKUNDA P.O.BOX 60
      NEWALA - MTWARA P.O.BOX 107 MASASI - MTWARA
      MASASI - MTWARA
      38. HANZA ISSA CHINEMBA
      P.O.BOX 03
      TANDAHIMBA - MTWARA
      41. SOPHIA A. KOMBA 42. FATUMA SAIDI ABASI
      c/oMAGDALENA KOMBA c/o JUMA S. ABASI
      P.O.BOX 512 P.O. BOX 530
      MTWARA MTWARA
      37. ZAKIA BAKARI
      ABDALLAH
      P.O.BOX 03
      TANDAHIMBA - MTWARA
      40. FARIDA ALLY MOKIWA
      P.O.BOX 533
      MTWARA
      39. DANFORD MTOTELA
      P.O.BOX 34
      MASASI - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.8 AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      SHADA LUCAS NANKOKO
      P. O. BOX 39
      NEWALA - MTWARA
      2.
      JINA
      Na.
      HIDAYA SELEMAN
      P. O. BOX 80
      MASASI MTWARA
      3.
      JINA
      SHABANI A. MCHINAMA
      P. O. BOX 80
      MASASI - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.9 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      JINA
      1. HASSANI SAIDI RASHIDI
      P.O. BOX 223
      NEWALA - MTWARA
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      TITO PHILEMON KOMBA
      P.O. BOX 141
      MTWARA
      3.
      JINA
      SALUM ABDALAH,
      BOX 246,
      NANYUMBU - MTWARA
      MANENO H. NGOLE
      P.O. BOX
      NANYUMBU - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.10 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      72
      Na.
      JINA
      1. DADI RAHISI
      P.O BOX 92
      MTWARA
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      DICKSON LESLIELI PWELELE
      P.O BOX 72
      NEWALA - MTWARA
      3.
      JINA
      NUNU N. MAGEJA
      P.O BOX 01
      NEWALA - MTWARA
      JIOJINA UTOGO
      P.O BOX 067
      TANDAHIMBA - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.11 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      ANTHONY FRANCIS
      P.O.BOX 60
      TANDAHIMBA - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.12 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      JINA
      Na.
      JINA
      2. FARIDA MUSA MKAULA 3. REHEMA H. MDULU
      P.O. BOX 92 P.O. BOX 685
      MTWARA MTWARA
      5. REHEMA HARDI NASSORO 6. ZUHURA K. NAMANJASI
      P.0. BOX 60 P.O. BOX 528
      MASASI - MTWARA MTWARA
      MWANAHAMISI OMARI 8. OMARI HAMISI 9. SIAMINI MOHAMED
      JUMA P.O. BOX 85 P.O. BOX 506
      P.O. BOX 16 MTWARA MTWARA
      NEWALA - MTWARA
      10. MARIAM RAYMOND
      P.O. BOX 16
      NEWALA - MTWARA
      13. NURU N. MAGEJA 14. ZUHURA LICHIKA 16. NERI FRANGO 17. HASHIMU DADI MTONGOLA 19. AGNES NNDUNDUMA 20. MWANAHAMISI M. ZAWADI
      P.O. BOX 01 P.O. BOX 511 P.O. BOX 921 P.O. BOX 528 P.O. BOX 871 P.O. BOX 16
      NEWALA - MTWARA MTWARA MTWARA MTWARA MTWARA NEWALA - MTWARA
      4.
      HAMIS MCHUMA
      AHAMADI
      P.O. BOX 191
      NEWALA - MTWARA
      KURUTHUMU DADI
      P.O. BOX 367
      NEWALA - MTWARA
      Na.
      7.
      11. RAJABU ISMAIL
      P.O. BOX 92
      MTWARA
      73
      12. JULIANA MAKALA
      c/o SEPHEN MWEMBESI
      P.O. BOX 03
      TANDAHIMBA - MTWARA
      15. SHUFAA DADI
      P.O. BOX 92
      MTWARA
      18. ZAINABU HASANI
      MOHAMED
      P.O. BOX
      NEWALA - MTWARA
      21. BAHATI ABDALLAH
      P.O. BOX 871
      MTWARA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      22. SHARAFI JUMA
      P.O. BOX 339
      NEWALA - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      2.
      SALAH PAUL AUGUSTINO
      P.O.BOX 993
      MTWARA
      JINA
      Na.
      3.
      ROSEMARY DAMASI MBELE
      BOX 03
      TANDAHIMBA - MTWARA
      JINA
      AGNES BAKARI MACHEA
      P.O.BOX 17
      NEWALA - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.14 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      SHARAFI JUMA
      P.O. BOX 339
      NEWALA - MTWARA
      MKOA WA MTWARA
      11.15 MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      ZAINABU H. MOHAMED
      K.C.U LUCHINGU
      P.O.BOX
      NEWALA - MTWARA
      12.0 MKOA WA LINDI
      12.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. THOMAS B.C. BASINDA 2. MARIAM A.L. MATANDA 3. ASNATH JABIR KUNJA,
      c/o DR. LIPUTA RASHID P.O BOX 740 BOX 5,
      P.O BOX 49 LINDI LIWALE – LINDI
      RUANGWA - LINDI
      ZUWENA OMARY
      P. O. BOX 37
      LINDI
      5. AZIZI ALLY, 6. OIGEN MRUNENI
      BOX 82, P.O BOX 301
      LINDI. LINDI
      4.
      74
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      7. HAFIDH AHMED 8. ABDUREHMAN OMARY 9. ERICK KWEKA
      P.O BOX 307 P.O. BOX . 1034 P.O BOX 245
      LINDI LINDI LINDI
      JOSEPH M. NYENGA JABIR SAID
      P.O BOX 5002 P. O. BOX 1053
      LINDI LINDI
      10.
      11.
      MKOA WA LINDI
      12.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. SOUD SAID SOUD
      P.O. BOX 553
      LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      Na. JINA Na. JINA
      1. ONESMO CHARLES
      P.O. BOX 49
      NACHIGWEA - LINDI
      4.
      JINA
      2. TUMAINI HEZRON MBILINYI 3. SALEHE MOHAMED 5. TATU GEORGE 6. HABIBA ABDALAH KIGWIO
      P.O. BOX P.O BOX 28 P.O BOX 42 c/o FARIDA MOHAMED KIKOLE
      LINDI LIWALE - LINDI NACHINGWEA - LINDI P.O. BOX 160-
      LINDI
      STELLA VICTOR
      P.O BOX 175
      LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.4 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. ELIZABETH G. RUTTAKYAMINSA 2. IVAN SAMORA
      P.O BOX 1070 c/oSALUM MATIBU
      LINDI P.O BOX 1070
      NEWALA - LINDI
      75
      MKOA WA LINDI
      12.5 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. SALEHE MOHAMED
      BOX 28
      LIWALE - LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.6 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. RICHARD SAID KAESA 2. ONORINE YAKOBO 3. FATMA ATHMAN KINDIMBO
      P.O. BOX 1002 P.O. BOX 291 P.O.BOX 1054
      NYANGAO - LINDI NACHINGWEA - LINDI LINDI
      AZIRA HUSSEIN
      P.O.BOX 776
      LINDI
      4.
      MKOA WA LINDI
      12.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. MAKALLA CHEMBA
      P.O BOX 683
      LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.8 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MKUU SALUM KANU, 2. SUBIRA MOHAMED MCHIA 3. ELIZABETH L. SADALA
      c/o SELEMANI MTUWENI P.O BOX 51 P.O BOX 1054
      P.O BOX 280 RUAGWA - LINDI LINDI
      LINDI
      SALMA SELEMANI
      P.O BOX 328
      LINDI
      SHUKRANI MOHAMED
      5. SOMOE K KILWANDA 6. SAKWA A. MBUNDA
      P.O BOX P.O BOX 30
      LIWALE - LINDI LINDI
      HADIJA MOHAMED
      4.
      7.
      8.
      76
      Na.
      JINA
      Na.
      MCHIA
      P.O BOX 51
      RUAGWA - LINDI
      JINA
      Na.
      JINA
      P.O BOX 1012
      LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.9 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. ELISBONA MEINDREDI 2. AGATHA GABRIEL MTAPUA
      CHIKAER P.O BOX 7
      P.O.BOX 68 LINDI
      LIWALE - LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.10 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. FUNGWA SHABANI KILONZO
      P.O. BOX 285
      LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.11 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. JUDICATE P MUSHI
      P.O.BOX 277
      LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.12 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ALLY ISMAIL 2. YOVITHA PIUS HOKORORO 3. SHAKIRA MUDHIRI
      P.O. BOX 242 P.O. BOX 51 P.O. BOX 141
      LINDI RUANGWA - LINDI LIWALE-LINDI
      77
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      4. MAIKAZI S. MKOMWEKE 5. HADIJA A. MOHAMED 6. 7. BONIFACDE A. ANOTHONY 8. ANCILA NICHOLOUS PEMBE 9. NASRA MNALIPA
      P.O. BOX 328 P.O. BOX 1012 P.O. BOX 49 P.O. BOX 291 c/o MRS MANALIPA
      LINDI LINDI LINDI NACHINGWEA - LINDI P.O. BOX 1054
      TATU GEORGE SHUKRANI M. MCHIA LINDI
      c/o MUSS M. MWAKASULA P.O. BOX 51 ELISBONA M. CHIKAWE
      P.O. BOX 42 RUANGWA - LINDI P.O. BOX 68
      NACHINGWEA - LINDI LIWALE LINDI
      10.
      11.
      MKOA WA LINDI
      12.13 MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. ONESMO CHARLES
      P.O BOX 49
      NACHINGWEA - LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.14 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA
      1. MWAIDI PENIEL ZAKARIA
      P.O.BOX399
      NEWALA - LINDI
      MKOA WA LINDI
      12.15 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. VERONICA ATHUMAN 2. REHEMA BWELA 3. MARY W. KITUNDU
      P.O. BOX. 57 P.O. BOX. 23 P.O. BOX. 126
      LINDI LIWALE - LINDI LINDI
      REGINA MUTINANGI AGNESS BAKARI MACHEO
      P.O. BOX. 178 BOX 51
      NACHINGWEA - LINDI RUANGWA - LINDI
      4.
      5.
      78
      13.0 MKOA WA SHINYANGA
      13.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JUDITH KWEKA 2. 3. JUSTINA VENANT,
      P.O BOX 178 BOX 688,
      SHINYANGA SHINYANGA.
      NEEMA MAJURA ELIUS EUSTACE
      P.O BOX 643 P.O. BOX 112
      KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
      GODFREY PIUS
      P. O. BOX 2137
      SHINYANGA
      SALVATORY J. MUSHI 11. MARIA WAKILI,
      P.O BOX 203 BOX 793,
      KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA.
      MARTINE JOHN MASANJA
      P.O. BOX. 240
      SHINYANGA
      MPINDA RASHID A.
      c/o DOMINICA NGOWI
      P. O. BOX 110
      SHINYANGA.
      NELSON MUTATEMBWA,
      BOX 82
      KAHAMA - SHINYANGA
      4.
      7.
      10.
      5.
      8.
      6.
      9.
      JOSEOPH H. STEPHEN
      P.O BOX 158
      KAHAMA - SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. THEREZA MTESIGWA 2. MAGEMBE LEONARD, 3. HAPPYNESS JOSHI,
      P.O. BOX 78 P.O. BOX 1222, P.O. BOX 1146,
      SHINYANGA SHINYANGA. SHINYANGA.
      FRANK ROBERT SARA WAMKURU,
      P.O. BOX 28 P.O. BOX 1136,
      SHINYANGA SHINYANGA.
      GRACIAN PAUL
      P.O. BOX 1112
      SHINYANGA
      6. GOODLUCK C. KIPILIMBA,
      P.O. BOX 88,
      KAHAMA - SHINYANGA.
      4.
      7.
      5.
      MKOA WA SHINYANGA
      13.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      79
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. LEONARD DAVID 2. JOYCE MAHINA 3. LEAH INNOCENT
      P.O BOX 565 P.O BOX KAHAMA P.O BOX 50
      KAHAMA -SHINYANGA SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.4 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. JOYCE L. MALUNA 2. WILSON GODFREY
      P.O.BOX P.O.BOX 29
      KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.5 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JANETH ELIAS MBASA 2. THERESIA NTELYA 3. SILVIAH REUBEN 11. REHEMA YUSUPH 12. MWAJI B. MWAMBWALO
      P.O. BOX. 235 P.O. BOX 17 GAGIRI P.O.BOX 106 P.O. BOX 27
      KAHAMA - SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA P.O. BOX. 2 SHINYANGA SHINYANGA
      MILEMBA NTUNGA JOYCE THOMA KAHAMA - SHINYANGA EVANCE EDWARD
      P.O. BOX. 125 P.O. BOX 113 PENDO ALEX P.O. BOX 474
      SHINYANGA SHINYANGA P.O. BOX 1352 KAHAMA - SHINYANGA
      RHODA JOEL BENEDICT CHARLES SHINYANGA SARA H JOSEPH
      P.O. BOX. 36 P.O.BOX 106 MWANDU
      SHINYANGA SHINYANGA P.O. BOX 28
      SHINYANGA
      MARY ANTHONY
      P.O. BOX 47
      SHINYANGA
      14. 15. JUVENARY NYANDA 17. ZAITUNI LUHENDE
      P.O. BOX 1572 P.O.BOX 28
      SHINYANGA SHINYANGA
      EVA FANUEL ROLATY LAMECK
      P.O. BOX 50 P.O. BOX 2006
      KAHAMA -SHINYANGA SHINYANGA
      MWAJI E. MWAMBWALO
      P.O.BOX 27
      SHINYANGA
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      5.
      8.
      20.
      80
      6.
      9.
      18.
      SARAH JOHN
      P.O. BOX 119
      KAHAMA - SHINYANGA
      ROBERT DAMAS
      P.O.BOX 834
      SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.6 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. ZAWADI K. MALIMI 2. ELIAS BONIPHACE KIDAMHA
      BOX 1070 P.O BOX 103
      KAHAMA - SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. CHANDE CHANDE 2. WILLIAM JOHN NGOFONGO 3. BAHATI M. MICHAEL
      KIGWALILO P. O. BOX 163 P.O BOX 53
      P.O. BOX 5 KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
      KAHAMA - SHINYANGA
      BENEDICT D MAHONA
      P.O. BOX 78
      SHINYANGA
      5. BONIPHACE G. 6. ABDALAL MOHAMED
      NG'OGAMHABDE P.O. BOX 834,
      P. O. BOX 113 SHINYANGA.
      KAHAMA - SHINYANGA
      4.
      MKOA WA SHINYANGA
      13.8 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. MARGRETH STEPHANO 2. AGNESS SAMWEL
      P.O BOX 50 P.O BOX 113
      KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.9 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. AGNES MAMBOSASA 2. ALAN MAMBOSASA 3. CHARLES SUBI ROBERT
      P.O. BOX 671 P.O. BOX 671 P.O. BOX 47
      SHINYANGA SHINYANGA SHINYANGA
      AENESS SAMWEL
      P.O. BOX 112
      SHINYANGA
      4.
      81
      MKOA WA SHINYANGA
      13.10 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. NEEMA R. GWESSO 2. LEORNARD DAUDI 3. MWAMVITA M. MALIMA
      P.O.BOX 285 P.O.BOX 565 P.O.BOX 50
      SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
      MKOA WA SHINYANGA
      13.11 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. HAMIDA KINGO 2. ROSE D. JOSIGA 3. VERONICA FRANCIS
      c/o SALMA CHUGAMBELE P.O. BOX. 427 P.O.BOX 69
      P.O. BOX. 219 SHINYANGA SHINYANGA
      SHINYANGA
      PENDO C. KAFWEMBA
      P.O. BOX. 320
      SHINYANGA
      5. ANETH KYARUZI 6. SWAUM SHABANI
      c/o KYARUZI RUGARABAMU c/o SHABANI IDDI PYLIM
      P.O. BOX 1019 P.O.BOX 50
      KAHAMA- SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
      HAMISA KATAMBI 8.
      P.O. BOX. 646
      SHINYANGA
      4.
      7.
      MKOA WA SHINYANGA
      13.12 MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. EMMANUEL MCHELE 2. MASHAUR M. ISSA
      P.O.BOX 834 P.O.BOX 50
      SHINYANGA KAHAMA-SHINYANGA
      82
      14.0 MKOA WA DODOMA
      14.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      21. NORWAN SHEMAHONGE
      P.O BOX 316
      DODOMA
      23. AHMED FARAJI 24. MUSSA HAMISI 26. GREGORY JOHN 27. 31. CHRISTINA CHILEWA 32. HADIJA RAMADHANI 33. KIVUMA BENEDICT
      P.O BOX 432 KIRUNGUYA MUHANGWA P.O BOX 1458 c/o JAMES MNDALILA KAPELA
      DODOMA P.O BOX 680 P.O BOX 1503 DODOMA P.O BOX 3003 P.O BOX 2385
      DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA
      HENRY VINCON NYIMBO PAUL LUCAS NJOLIBA JOSEPH JACKSON
      P.O BOX 867 P.O BOX 2427 MWAKASEGE
      DODOMA DODOMA P.O BOX 12
      DODOMA
      MELCHIORY TITUS
      MGATA
      P.O BOX 1839
      DODOMA
      PETER F. MSILIKALE
      P.O BOX 1523
      DODOMA
      34. FRANK M. NGITAOH 35. KALUNDE MASANJA 36. WEMA MBEGU
      P.O BOX 1867 P.O BOX 1597 P.O BOX 523
      DODOMA DODOMA DODOMA
      37. GRACE D. NONDI 38. DAUDI J. MKHANDI 39. NYANDARO J. MNUBI
      P.O BOX 904 P.O. BOX. 1952 P.O. BOX . 3125
      DODOMA DODOMA DODOMA
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      JACOB NEHEMIA BULEMO 11.
      c/o HAPPY NARO
      P.O BOX 155
      DODOMA
      NGANULWA MASIMA
      P.OP BOX 15
      DODOMA
      SCHOLASTICA MISSANA
      P.O BOPX 585
      DODOMA
      LELA A. CHIPANYANGA 20.
      c/o LISTER SONGORO
      P.O BOX 1572
      DODOMA
      TABIA SELEMAN MSUTA
      P.O BOX 912
      DODOMA
      JINA
      3.
      7.
      2.
      Na.
      HARIETH CHAMGENI
      P.O BOX 3255
      DODOMA
      MARYHAPPY M. MTENGIE
      P. O. BOX 1406
      DODOMA
      KULULETELA MASOHELA,
      c/o V. NYAGILO,
      P.O. BOX 287,
      DODOMA.
      FORTUNATUS T.
      BENEDICT
      P.O BOX 1856
      DODOMA
      PAULO NJOLIBA
      P.O BOX 2427
      DODOMA
      GRACE ORONIS AMSI
      NONDI
      P.O BOX 904
      DODOMA
      EMMANUEL SHAYO
      P.O BOX 894
      DODOMA
      4.
      ANTONIETA S. MAWOPE
      P.O BOX 2707
      DODOMA
      LENUS EUGEN MSIGWA
      P. O. BOX 2802
      DODOMA
      AGATHA L. MGANGA
      P. O. BOX 1146
      DODOMA
      JINA
      5.
      8.
      14.
      17.
      29.
      83
      6.
      9.
      12.
      15.
      18.
      30.
      MAFAUME S. ABDI
      P. O. BOX 2720
      DODOMA
      FURAHIM M MSOPHE
      P.O.BOX 903
      DODOMA
      ANTHONY BURA,
      P.O.BOX 2643,
      DODOMA.
      ASHA M. NTUMAMI
      c/o HABIBA NTUMAMI
      P.O BOX 910
      DODOMA
      HALIFA BAKARI MALAYA
      P.O BOX 2558
      DODOMA
      DINA NG'AIDA
      P.O BOX 318
      DODOMA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      40. REAGAN O.NGOWI 41. ISACK SIMEON 42. ISAKWISA LUCAS
      P.O. BOX . 7508 c/o ALEX MAHERI c/o A.L MWAKALONGE
      DODOMA P. O. BOX 31 P. O. BOX 66
      DODOMA DODOMA
      43. HAMZA ALLY 44. MOHAMED R. MOHAMED 45. NURU LUGUMIRA 51. STEVE D. MAFULU
      P.O BOX 9008 P.O BOX 950 P.O. BOX 1910 P.O BOX 1901
      DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA
      BASIL MTWEVE KADILI H. MCHILO NEEMA J. MWAIPYANA GODFREY KAUKI
      c/o DOUGLAS ELIAS P.O. BOX 2365 c/o ONASISI JACKSON, MREMA
      P.O BOX 904 DODOMA BOX 1249, P.O. BOX 318
      DODOMA DODOMA. DODOMA
      HADIJA ABED ALLY MFINANGA
      P.O. BOX 138 P.O. BOX 1453
      KONDOA - DODOMA DODOMA
      YUSUPH M. REMY, LEONARD MAJUTO
      BOX 2, P.O. BOX 2801
      KONDOA - DODOMA. DODOMA
      55. FARAJI HASSAN 56. MARTHA S. MTINANGI 57. SOPHIA C. NGINDO
      MOHAMED P.O BOX 941 P.O BOX 1396
      c/o HASSAN M. MBULALINA DODOMA DODOMA
      P.O BOX 950
      DODOMA
      58. CELINA KIBASA 59. 60. PAUL NJOLIBA
      P.O BOX 2539 P.O BOX 2427
      DODOMA DODOMA
      61. HAWA S. RAJABU 62. ALFREDINA G. 63. KIHAI MASASILA
      c/o AHMADY ABDU MWANGUYA P. O. BOX 4421
      P.O.BOX 781 P.O BOX 2605 DODOMA.
      DODOMA DODOMA
      JAMHURI SOLYASYCA MWAJUMA N. RAMADHAN
      P. O. BOX 639 P. O. BOX 913
      DODOMA. DODOMA.
      65. PASCHAL PAUL NDUI 66. 67. JONATHAN MARCO 68. BAHATI C. NDAKINDEMI 69. TABIA CHIMBWANA
      P. O. BOX 2277 BOX 2060 c/o MWANAHAMISI ISSAKA c/o AMINA A. CHIMBWANA
      DODOMA. DODOMA BOX 679 P. O. BOX 3356
      DODOMA DODOMA.
      BONIFCE M. MHANA
      BOX 2099
      DODOMA
      70. NYANDARO J. MNUBI 71. ALLY TANGALILE 72.
      BOX 3125 BOX 193
      DODOMA KONDOA - DODOMA
      46.
      49.
      52.
      64.
      47.
      50.
      53.
      48.
      54.
      HADIJA RAMADHANI,
      c/o JAMES MNDALILA
      BOX 3003,
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      FIDELIS R. MBOZWA
      P.O. BOX 3671
      DODOMA
      Na.
      2.
      JINA
      MARIAM M. KONGWARY
      P.O. BOX 2197
      DODOMA
      84
      Na.
      3.
      JINA
      NEEMA JOHN JOSEPH
      P.O. BOX 1923
      DODOMA
      Na.
      4.
      JINA
      Na.
      ALLY HASSAN RAIMUNDI 5.
      P.O. BOX 2747
      DODOMA
      IRENE MICHAEL NGOLILI,
      P.O. BOX 2077,
      DODOMA.
      SALIMA JUMA KAUGA,
      c/o JOSEPH FRANK,
      P.O. BOX 912,
      DODOMA.
      JAWA THADEO
      CHARLES,
      c/o IROP,
      P.O. BOX 139,
      DODOMA.
      KAYITESI JUIETI
      BWEGENDEZO,
      P.O. BOX 419,
      DODOMA.
      19.
      JINA
      Na.
      JINA
      MAGUNGA SALIDA 6. 14. HELLEN MCHARO, 15. ZAINABU ISSA
      P.O. BOX 3255 P.O. BOX 106, RAMADHAN,
      DODOMA KONDOA. P.O. BOX 723,
      NEEMA MADALA, DODOMA DODOMA.
      P.O. BOX 3153,
      DODOMA.
      SALAH JUDICATE MUSHI,
      P.O. BOX 15,
      DODOMA.
      17. NEEMA S. MKUMBO, 18. SALIMU IDDI
      c/o MATOLUWA, P.O. BOX 914,
      P.O. BOX 1608, DODOMA.
      CHINANGALI
      DODOMA
      DEVOTHA JOHN 20. 21. IMELDA HERMAN
      P. O. BOX 832 P. O. BOX 318
      DODOMA DODOMA
      22. JAMES MZUNGU 23. 24. 25. ALLY HASSAN RAIMOND 26. YUSUPH B. LUAMBANO MGALULA CLEMENCE
      P. O. BOX 2483 P.O. BOX 2747 c/o SILIVIA KIPANDILA JOHN,
      DODOMA DODOMA. P. O. BOX 1634 P.O. BOX 821,
      DODOMA DODOMA.
      AMINA ABDALLAH MOHAMED M. MLUNGA,
      MBWANA P.O.BOX 1
      P. O. BOX 2262 KONDOA - DODOMA.
      DODOMA
      REVOCATUS RICHARD
      TINDAHENILE,
      c/o JOSPH FRANK MDUNDO,
      P.O. BOX 912,
      DODOMA.
      28. MS. KAYITASI J. 29. MAKUSU IDOWA, 30. MDOE CHRISTOPHER 35. JESCA ADAM, 36. 38. ISACK MAJORA 39.
      BWEGENDEZO, c/o SHUKURU ZUBERI, NG'WANYIMI, P.O. BOX 88, P.O. BOX 346
      P.O. BOX 419, P.O. BOX 401, P.O.BOX 138, DODOMA DODOMA.
      DODOMA. DODOMA. DODOMA. PETRONILA NKAOLAUS
      ALEX E. MORIO, WILLIAM TUNGALEJA, HILDA L. MGOMAPAY KATUKU,
      P. O BOX 3153, P.O. BOX 3671, P.O. BOX 11023, P.O. BOX 2009
      DODOMA. DODOMA. DODOMA. KONGWA - DODOMA
      FRIDA MATELINI JULIANA M. MUNISHI
      KILONDA P.O BOX 868
      P.O. BOX 326, DODOMA
      DODOMA.
      ROSEMARY MRAJANGA
      BOZ 13
      MPWAPWA
      DODOMA
      7.
      10.
      13.
      16.
      31.
      34.
      37.
      40.
      43.
      8.
      11.
      32.
      41.
      44.
      85
      9.
      12.
      27.
      33.
      42.
      45.
      ZAINAB I RAMADHANI
      P.O. BOX 723
      DODOMA
      NEEMA L. MALALI,
      P.O. BOX 1299,
      DODOMA.
      NEEMA M. KOMBA,
      P.O. BOX 2529,
      DODOMA.
      ROSEMARY MKASANGA,
      P.O. BOX 13,
      MPWAPWA.
      DODOMA
      RAYMOND MWAGA,
      c/o MONICA MWAGA,
      P.O. BOX 941,
      DODOMA.
      MOHAMED M. MLUNGA,
      P.O. BOX 1,
      KONDOA - DODOMA.
      FELISTER R. SIMON,
      P.O.BOX 1386,
      DODOMA.
      FATUMA LIKUSI
      P.O.BOX 1218
      DODOMA
      GRACE SAMWEL
      LUSHAKUZI
      P.O BOX 2507
      DODOMA
      Na.
      46.
      49.
      JINA
      HERIETH A. MBUTA
      K. K. ADRIAN MBUTA
      P. O. BOX 77
      DODOMA.
      ANDREW E. KAPINYE
      P. O. BOX 37
      KIBAIGWA - DODOMA
      Na.
      JINA
      47. PETRONILA N. KATUKU
      P. O. BOX 209
      KONGWA - DODOMA
      50.
      Na.
      48.
      JINA
      MUSA NATHANIEL
      MWANGA
      P.O BOX 77
      KONGWA - DODOMA
      DENNIS MARCO OSATI
      P. O. BOX 138
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na.
      1. ALEX EPHATA MORIO 2.
      P.O BOX 1406
      DODOMA
      4. PETRONILA NICHOLAUS 5.
      KATUKU
      P.O.BOX 209
      KONGWA - DODOMA
      MALUSU IDOWA
      c/oSHUKURU ZUBERI
      P.O.BOX 401
      DODOMA
      7.
      8.
      JINA
      JONATHAN GODWIN
      NTARUKUNDO
      P.O BOX 1249
      DODOMA
      EMDA MATELINI KILONDA
      P.O.BOX 326
      DODOMA
      Na. JINA
      3. ERICK M MATIKU
      P.O BOX 521
      DODOMA
      6. MASUNGA SAUDA
      P.O.BOX 3255
      DODOMA
      GRACE SAMWELI
      LUSHAKUZI
      P.O.BOX 2507,
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ZAHARA HAMISI 2. CHRISTINA SANGA 3. STEPHANO J SHILLA 8. CHRISTINA B MWANILWA 9. HASSAN C. MTWEVE
      P O BOX 910 P.O.BOX 1249 P.O BOX 1489 P.O.BOX 1125 P.O BOX 797
      DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA
      MICHAL B. HUGO MONICA A. CHOLOLOMA MICHAEL M.SADALA ASUMPTA F NDUNGURU NAOMI R MADEJE
      P.O BOX 5050 P.O BOX 1125 c/o TABU MBURA P O BOX 42 c/o RICHARD MUDEJE
      DODOMA DODOMA P.O. BOX 1125 KONDOA - DODOMA P.O BOX 2088
      HOMBOLO- DODOMA DODOMA
      MESHACK R JACKSON HIDAYA A MOHAMED
      P.O BOX 2393 P.O.BOX 157
      DODOMA MPWAPWA - DODOMA
      ZUWENA M JABU
      P.O BOX 10
      DODOMA
      JUSTA PROJEST 15.
      P.O BOX 1923
      DODOMA
      4.
      7.
      10.
      13.
      5.
      11.
      14.
      86
      6.
      12.
      ALEZANDER S. KITEME
      P.O BOX 2465
      DODOMA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      16. EVA P NDANGA 17. 18. SALOME H JOSEPH
      P.O. BOX 1103 P.O BOX 1125
      DODOMA DODOMA
      19. JACQULINE SAM 20. IRENE BAKEBWA 21. 22. GRACE M WILIAM 23. 24. 28. ALEXANDA S KIYEME 29. 31. TABU J MCHWIWA 32. GODFREY ILOMO BETIANA M. KINGINGU
      P.O BOX 1125 c/o ZILPA KASONWA P.O BOX 32 P.O BOX 2465 P.O. BOX 402 P.O BOX 1125 P.O BOX 402
      DODOMA P.O BOX 1923 DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA CHAMWINI
      DODOMA HAPPINESS KIAGA ESTHER P KWAMBAZA SALOME F KAMBONA DODOMA
      JANETH K. KYAARUZ P.O BOX 1125 P.O. BOX 40 MVUMI JAMILA Y MYUNGU
      P.O BOX 42 HOMBOLO- DODOMA KONGWA - DODOMA JMAKULI P.O BOX 75
      DODOMA P.O BOX 14 KONDOA - DODOMA
      MVUMI DODOMA. GODFREY MAUGO
      SALOME F KAMBONA P.O BOX 650
      MVUMI DODOMA
      MAKULI
      P.O BOX 14
      MVUMI DODOMA.
      TABU J MCHIWA
      P.O. BOX 402
      DODOMA
      MERCY MATIKU
      P.O BOX 149
      KONGWA -DODOMA
      37. SHAMILA HAMISI 38. VERDIANA CHARLES 39. 40. DAUDI T JOHN AGBC 41. 42. PAUL MADINDA
      P.O BOX 502 MAFURE P.O. BOX 70 P.O BOX 11077
      DODOMA P.O. BOX 1125 DODOMA DODOMA
      DODOMA
      43. IDD H IDDI 44. DEOGRATIUS 45. SEPHONIA MGIMBA 50. 51. GRACE R CHANGALA 56. REHEMA H HOZA PETER PRETORIUS
      P.O. BOX 348 MARYREGINA P.O BOX 1125 P.O BOX 1501 P.O. BOX 2016 MARTINE
      KONDOA P.O. BOX 912 DODOMA DODOMA DODOMA P.O. BOX 11
      DODOMA DODOMA REHEMA H HOZA LIDYA DGODFREY MAKASI MPWAPWA - DODOMA
      AMAN M M SAUGE REBECCA ZACHARIA P.O. BOX 2016 c/o EVARIST MSAKILA ALEX J RICHARD
      P.O. BOX 42 MAKUMBI DODOMA P.O. BOX 32 c/o CHUO CHA SERIKARI
      DODOMA P.O BOX 395 DODOMA YA MITAA
      DODOMA HADIJA A MSUMARI DODOMA
      ARAFAT SHABAN P.O. BOX 493 REGHINA S MINJA
      P.O. BOX 60 DODOMA P.O. BOX 2339
      KONDOA - DODOMA DODOMA
      FAITH KAGOMA
      c/o HAWA LUWA
      P.O. BOX 1
      DODOMA
      LEMUNJE M YAIRO
      P.O. BOX 29
      MPWAPWA - DODOMA
      25.
      34.
      46.
      49.
      52.
      55.
      26.
      35.
      47.
      53.
      87
      27.
      30. VERONICA PA MADEJE
      S.L P 402
      DODOMA
      33. DEVOTHA JOHN
      P.O BOX 832
      DODOMA
      DAUDI RICHARD
      SHULE YA MSINGI
      K/CHAGONGWE
      P.O. BOX 97
      GAIRO - DODOMA
      MARIAM S SULEMAN
      P.O BOX 619
      DODOMA
      36.
      48.
      54.
      57.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      58. IDD H IDDI 59. 60. CLEOPA KANUNGHA
      P.O. BOX 348 P.O BOX 2526
      KONDOA - DODOMA BAHI - DODOMA
      61. JUDITH WILLIAM 62. JOINA M CHARLES 63. MWAJUMA SHABANI
      P.O BOX138 MLEMBULE VILLAGE P.O BOX 960
      DODOMA P.O BOX 29 DODOMA
      ESPERANSA ANDREW MPWAPWA - DODOMA HAPPINESS MISANGA
      c/o ROSE JOHN NTIBIHINYULA HENRY P.O BOX 2529
      P.O BOX 903 P.O BOX 1125 DODOMA
      DODOMA DODOMA
      MWANAIDI HATIBU JOYCE MALLYA
      P.O BOX 1550 c/o NEEMA MALLYA
      DODOMA P.O.BOX 1221
      GABRIEL F HOMAN DODOMA
      P.O BOX 839 BAHATI MAGUWO
      DODOMA P.O BOX 402
      BETIANA KINTINGU DODOMA
      P.O BOX 402 ELIZABETH SINGANO
      DODOMA P.O BOX 188
      KULTHUMU YASSIN ALLY DODOMA
      P.O BOX 1125 STELLA MPONZI
      DODOMA P.O BOX 139
      JOSEPHINA CHARLES DODOMA
      ISMAIL CECHELELA MASIGATI
      P.O. BOX P.O BOX 32
      DODOMA DODOMA
      CLINE MWANGIMBA
      c/o GRACE H MWANGIMBA
      P.O. BOX 1062
      DODOMA
      GETRUDE SHIO 83. IVON N ELIAS 84. 89. ALOYCE M NKHUMBI 90. RAMLATI M LWIZA 92. GRACE M LUMANYIKA 93. CELINE E. MWANGIMBA 98. LIDYA GODFREY MAKASI 99. SOSPETER M. LABANI
      P.O. BOX 493 P.O BOX 1309 P.O BOX 1689 P.O BOX 201 P.O BOX 598 c/o GRACE H. P.O NOX 168 P.O BOX 1125
      DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA MWANGIMBA KONGWA - DODOMA DODOMA
      GASTOR NATHANIEL SARAH E LOHELO JANETH CHINOTO PETER PAUL URIO P.O BOX 1062
      LINUMA P.O. BOX 2676 P.O BOX 904 P.O BOX 138 DODOMA
      P.O. BOX 2993 DODOMA DODOMA DODOMA DERICK ABEL
      DODOMA MWAKAPOMA
      SECHELELA MASIGATI P.O BOX 1608
      P.O BOX 32 DODOMA
      DODOMA VERONICA LUWUMBA
      JOHN
      P.O BOX 1608
      DODOMA
      101. HAPPY IKWABE 102. 104. EDDA JEREMIA 105. SAKINA MFAUME
      P.O BOX 833 P.O BOX 1125 c/o SAUDA HAMIDU
      DODOMA HOMBOLO P.O BOX 1556
      DODOMA DODOMA
      BARAKA D. BURA
      HOMBOLO WARD
      P.O BOX 1249
      DODOMA
      64.
      67.
      70.
      73.
      76.
      79.
      82.
      85.
      88.
      91.
      94.
      97.
      100.
      103.
      65.
      68.
      71.
      74.
      77.
      80.
      86.
      95.
      88
      66.
      69.
      72.
      75.
      78.
      81.
      87.
      96.
      ALEXANDER MKASANGA
      P.O.BOX 402
      DODOMA
      ELIAS KAYUNGI
      P.O. BOX
      DODOMA
      MARTH LAMECK
      P.O BOX 3578
      DODOMA
      TABU J MCHIWA
      P.O. BOX 402
      DODOMA
      ESPERANSA ANDREW
      c/o ROSE JOHN
      P.O BOX 903
      DODOMA
      REUBEN L KISELYA
      P.O BOX 1309
      DODOMA
      ABASILLAH M ABDALLAH
      P.O BOX 250
      DODOMA
      CATHERINE LUBUVA
      c/oJOHN MURIRI JOSEPH
      P.O BOX 1125
      DODOMA
      RESPICIUS BYANJWELI
      P.O BOX 1125
      DODOMA
      REUBEN L. KISELYA
      P.O BOX 1309
      DODOMA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      106. CHRISTINA B. 107. ALOYCE M. NGHUMBI 108. VICTORIA N. MICHAELY
      MWANILINA P.O BOX 1689 P.O BOX 1125
      P.O BOX 1079 DODOMA DODOMA
      DODOMA
      FREDY M. MWAITALILE
      P.O BOX 1125
      DODOMA
      110. 111. VEYCE DAVID
      P.O BOX 4463
      DODOMA
      IVON N. ELIAS 113. DERICU ABEL 114. SAKINA MFAUME 125. VERONICA LUWUMBA 126. NEEMA MAPUNDA
      P.O BOX 1309 MWAKAPOMA P. O. BOX 1556 JOHN P.O BOX 2299
      DODOMA P.O BOX 1608 c/o SAUDA HAMIDU P. O. BOX 1608 DODOMA
      EVARIST B. MUIGE DODOMA DODOMA. DODOMA. PAUL KASEGE
      P.O BOX 2452 KHADIJA N. ALLY BARAKA D. BURA CHRISTINA B. MWANILINA P.O BOX 1125
      DODOMA P.O BOX 4079 P. O. BOX 1249 P. O. BOX 1079 DODOMA
      NEEMA B. FRANCIS DODOMA DODOMA. DODOMA. RUZAMUNDA J. CHAULA
      P.O BOX 950 NEEMA D. NYANGI P.O BOX 1
      DODOMA P.O BOX 954 DODOMA
      ERICK F. NDOSI DODOMA MICHAEL JOHN
      P.O BOX 913 JOYCE MATHIAS MACHA KALAGHE
      DODOMA P.O BOX 1923 P.O BOX 494
      DODOMA DODOMA
      PROSPER K. MASSAWE EDDA JEREMIA
      P.O BOX 18 P. O. BOX 1125
      DODOMA HOMBOLO - DODOMA.
      109.
      112.
      115.
      118.
      121.
      124.
      127.
      116.
      119.
      122.
      128.
      117.
      120.
      123.
      129.
      ALOYCE M. NGHUMBI
      P. O. BOX 1689
      DODOMA.
      MKOA WA DODOMA
      14.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      JINA Na.
      ROSEMARY MKASANGA 2.
      P.O BOX 13
      MPWAPWA - DODOMA
      YUSUPH BERRY
      LUAMBANO
      P.O BOX 1634
      DODOMA
      IQQRA KIPPA
      P.O BOX 1947
      DODOMA
      JESCA ADM 11.
      c/oSIMOL ALUTE
      P.O BOX 88
      DODOMA
      5.
      8.
      JINA Na. JAFFAR M. KITOJO 9. ROBERT E. MAZIKU
      ALLY HASSAN RAIMUND 3. c/oA.U.O MBWAMBO P.O BOX 1125
      P.O BOX 2747 P.O BOX 1015 DODOMA
      DODOMA DODOMA
      FIDELIS R. MBOZWA GETRUDE J. SHIO
      P.O BOX 3671 P.O BOX 493
      DODOMA DODOMA
      12. ALEX MUNGI
      P.O BOX 274
      MPWAMPWA
      DODOMA
      6.
      JINA
      HELEN MCHARO
      P.O BOX 106
      KONDOA - DODOMA
      FUE C. KIRUMBA
      P.O BOX 3113
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      89
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. AGNES NJELEKELA 2. MUSSA I MNYAMBWA 3. SAADA S. ZAHAZE
      c/o AUDREY NJEREKELA c/o JOHN NTANDU P.O.BOX 1249
      P.O. BOX 914 P.O. BOX 1237 DODOMA
      DODOMA DODOMA
      4. CHRISTINA SANGA 5. RAFIKI I. MOHAMED 6. 7. SALOME F. KAMBONA 8. JUSTA PROJEST 9. DEOGRATIUS MARY
      P.O.BOX 1249 P.O.BOX 3671 c/oMVUMI MAKULU P.O.BOX 1923 REGINA
      DODOMA DODOMA P.O.BOX 14 DODOMA c/o MELIUS P. KATABARO
      MVUMI-DODOMA P.O.BOX 912
      EVA P. NDEGA DODOMA
      P.O.BOX 11013 HAPPINESS J. KIAGA
      DODOMA P.O.BOX 1125
      FAITH KAGOMA HOMBOLO-DODOMA
      c/oHAW LUWA
      P.O.BOX 1
      DODOMA
      MARTHA B. LAMECK
      P.O.BOX 3578
      DODOMA
      11. JANETH KILIBATA KYAROZI 12. 17. NADYA A. HUSSEIN 18. 19. MONICA A. CHILOLOME 20. JOSEPHAT A. MIKAO 21. 22. JAMILA Y. MJUNGU 23. BETIANA N. KITUNGI 24. 25. ZALIAFA H. ALLY 26. MWANAIDI J. N'HUNGA 27. DEVOTHA JOHN 33.
      P.O.BOX 42 P.O.BOX 55 P.O.BOX 1125 c/o MATONGO MISSION - P.O.BOX 175 P.O.BOX 4021 P.O.BOX 50 P.O.BOX 712 P.O.BOX 832
      DODOMA DODOMA DODOMA SONGEA KONDOA - DODOMA DODOMA KONDOA - DODOMA DODOMA DODOMA
      PATRICIA L. MWAFONGP DODOMA LIDYA GODFREY KHADIJA A. MSUMARI VERDIANA CHARLES
      P.O.BOX 1249 MAKASI P.O.BOX 493 MAFURU
      DODOMA P.O.BOX 32 DODOMA P.O.BOX 1125
      DODOMA DODOMA
      ARAFA M. SHABAN PETER PAUL URIO
      P.O.BOX 60 BOX 138
      KONDOA - DODOMA DODOMA
      ZUWENA M. JABU TABU J. MCHIWA
      P.O.BOX 10 P.O.BOX 402
      KONDOA DODOMA
      DODOMA GRACE KISUMBE
      MAIZADA J. MFAKI P.O.BOX 1125
      BOX 1604 DODOMA
      DODOMA
      INGIAELI E. MGONJA
      P.O.BOX 1125
      DODOMA
      ZAHARA HAMIS
      P.O.BOX 910
      DODOMA
      10.
      13.
      16.
      28.
      31.
      34.
      37.
      40.
      43.
      14.
      29.
      32.
      35.
      38.
      41.
      44.
      90
      15.
      30.
      36.
      39.
      42.
      45.
      TABUJI MCHIWA
      P.O.BOX 402
      DODOMA
      IMELDA P. CHUNDU
      c/oRHODA CHUNDU
      P.O.BOX 910
      DODOMA
      CHRISTINA B.
      MWANILWA
      P.O.BOX 1125
      DODOMA -HOMBOLO
      SECHELELA C.
      MASLGATI
      P.O.BOX 32
      DODOMA
      OLIVER MAKWETA
      N.KINTINGU
      P.O.BOX 4021
      DODOMA
      BAHATI A. MAGUWO
      P.O.BOX 402
      DODOMA
      ALEX RICHARD
      P.O.BOX 1125
      DODOMA
      ELIZABETH LUVANGA
      P.O.BOX 1218
      DODOMA
      HAPPINESS MISANGA
      P.O.BOX 2529
      DODOMA
      JOTHAN Y. MBWAMBO
      P.O.BOX 3671
      DODOMA
      FRANK P. SALALA
      P.O.BOX 1309
      DODOMA
      SARAH J. MKHANDI
      P.O.BOX 1952
      DODOMA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      46. FREDY M. 47. ELIZABETH M. 48. SAKINA MFAUME,
      MWAITWALILE, MKONGELWA, c/o SAUDA HAMIDU
      BOX 1125 BOX 912, BOX 1556
      DODOMA DODOMA DODOMA.
      49. NEEMA B. FRANCIS 50. DIONIS ATHANAS SAMO 51. CHRISTINA A. MICHAEL
      BOX980 BOX 1218 BOX 481
      DODOMA DODOMA DODOMA
      CHRISTINA B. SIA S. MAKUNDI EVARIST B. MLUGE
      MWANILA BOX481 BOX2452
      BOX 1079 DODOMA DODOMA.
      DODOMA
      NEEMA D. NYANYI
      c/o BHOKE DAUDI
      BOX 954
      DODOMA
      CELINE E. MWANGIMBWA 57.
      c/o GRACE H. MWANG'IMBO
      BOX 1062
      DODOMA
      52.
      55.
      53.
      56.
      54.
      NEEMA E. MAKINDA
      BOX 1090
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. SEKERA LUKAS 2. AMINA A. KANYAMA 3. 4. MBUNI WILSON 5. 6. 7. INNOCENT URBANO 8. 10. MOZA YAHYA SULTAN 11. CHRISTOPHORA KYELULA AGNESS W. SHAURI
      P.O. BOX 66 P.O. BOX 277 P.O. BOX 531 P.O.BOX 47 c/o JAQUILINE MSHANA c/o JULIAS LUSWAGA c/o MARIA SHAURI
      DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA P.O.BOX 1923 P.O.BOX 9141 P.O. BOX 13
      DODOMA DODOMA MPWAPWA - DODOMA
      OSIANA GODWIN IMMACULATA MAKENE CATHERINE KIGOSI
      P.O.BOX 431 c/o FRANCIS MAKENE P.O.BOX 1761
      DODOMA P.O.BOX 1025 DODOMA
      DODOMA
      FRANK M. MUNG'ONG'O
      P.O.BOX 287
      DODOMA
      14. BOSCO MACHA 15. HAPPINESS KAPINGA 17. VERONICA CHALE 18.
      P.O.BOX 914 c/o MWITA F. MAHUNDI c/o RAPHAEL W. CHALE
      DODOMA P.O. BOX 3422 P.O. BOX 13
      DODOMA MPWAPWA - DODOMA
      EVELIUS ELIUS MUHSIN JUMA NGWELE
      P.O. BOX 1501 P.O.BOX 3
      DODOMA KIBAIGWA-DODOMA
      INNOCENT URBANO JANETH MTWEVE
      P.O. BOX 47 P.O. BOX 201
      DODOMA DODOMA
      13.
      16.
      19.
      22.
      20.
      23.
      91
      9.
      12.
      21.
      24.
      LUSAJO ISSA SALMINI
      c/o CHARLES S. KOMBA
      P.O.BOX 3485
      DODOMA
      PRISCA S. MACHA
      P.O.BOX 17
      DODOMA
      SHAMIRA ALLY
      OMARY
      P.O.BOX 1
      KONDOA- DODOMA
      JONATHAN LUCAS
      MTAE
      P.O. BOX 1
      KONDOA - DODOMA
      MASHA ABDALLAH
      P.O.BOX 27471
      DODOMA
      BASIGE SUED TITO
      c/o MRS CLARA
      MAPUNDA
      P.O. BOX 941
      DODOMA
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      25. ASIANA GODWIN 26. GIRSON MAHANGA 27. MANYIKA HENGELE
      c/o GWAKISA GODWIN KICHECHE P.O. BOX 11
      P.O. BOX 431 P.O. BOX 264 KONGWA
      DODOMA DODOMA DODOMA
      HASSAN KAPOMBE MARY LEONARD ASHURA H. MTOPA
      P.O. BOX. 626 P.O. BOX 626 c/o KHADIJA MTOPA
      DODOMA DODOMA P.O. BOX 38
      KONDOA - DODOMA
      SEKELA LUKAS 32.
      P.O. BOX
      DODOMA
      28.
      31.
      29.
      30.
      IMMACULATA MAKENE
      P.O. BOX 1025
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      BEETHA DANIEL JAHAZI
      BOX 3552
      DODOMA
      ZAITUNI KITUNDU
      P.O. BOX 361
      DODOMA
      Na.
      2.
      JINA
      MWANAIDI ALLY MUGHUNGA
      BOX 904
      DODOMA
      Na. JINA
      3. ESTHER GIBSON
      BOX 3550
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.9 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ELIEA E. MPILUKA 2. FROLENCE KAIJAGE PETER 3. HOSEA M. NYAMA J
      P.O. BOX 1516 P.O. BOX 246 P.O. BOX 3113
      DODOMA DODOMA DODOMA
      GOERGE L. MSHANGA PETER M. DANIEL DANIEL J. LYELA
      P.O. BOX 710 P.O. BOX 1249 P.O. BOX 1249
      DODOMA DODOMA DODOMA
      SANCHO C. MCHUTA FRANCIS A. MMARI BARAKA MAKALWE
      P.O. BOX 1249 P.O. BOX 914 P.O. BOX 138
      DODOMA DODOMA DODOMA
      10. ISSA BASHIRU ISSA 11. MICHAEL DAVID ICE 12. 13. EMANUEL E. MUNUO 14. 15. DEOGRATIUS F. NYONI 20. THOMAS BENJAMINI KASUBI
      P.O. BOX 1076 P. O. BOX 1817 P. O. BOX 2004 c/o H.E. NONGULA P.O.BOX 1336
      DODOMA DODOMA DODOMA P.O.BOX 88, DODOMA
      LUCAS L. MATAWA, NESPHORY PETRO
      P.O BOX 2140, MAGEMBE
      DODOMA P.O BOX 1676
      DODOMA
      AZIZI MOHAMED
      P.O.BOX 1431
      DODOMA
      4.
      7.
      16.
      19.
      5.
      8.
      17.
      92
      6.
      9.
      18.
      21.
      ELIAS BONIPHACE
      MKWAWI
      P. O. BOX 1218
      DODOMA
      JUMA IDDI KENDWA
      DODOMA
      JUHUDI MRISHO
      c/o SHOO
      P.O. BOX . 453
      KONDOA - DODOMA
      JUHUDI MRISHO
      c/o SHOO,
      P.O.BOX 453
      Na.
      22.
      JINA
      DODOMA
      HEKIMA GONDO
      c/o JOSEPH MWELADZI
      P.O. BOX 1923
      DODOMA
      Na. JINA Na.
      23. DEOGRATIUS BERNARD 24.
      MLWAKE
      P.O.BOX 2182,
      DODOMA.
      JINA
      KONDOA - DODOMA
      NASSORO BAKARI
      KIGODA
      P.O.BOX
      DODOMA.
      MKOA WA DODOMA
      14.10 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. 4. PRISCA M. THADEI 5. 6. NYABURUMA SUSANE 11. DESDELIN JOHN MWINANI 12. JANETH MTWEVE
      1. TAMASHE HAMIDU SEIF. 2. TUSEKILE L. KAYINGA 3. P.O BOX 802 MACHEMU P.O BOX 1923 P.O BOX 201
      c/o S.A. MASHA P.O BOX 295 DODOMA P.O BOX 1349 DODOMA DODOMA
      P.O BOX 564 KONDOA - DODOMA KHADIJA MOHAMES DODOMA FATUMA RAMADHANI
      DODOMA P.O BOX 1369 MARIANA A. MDAMU MOHAMED
      DODOMA P.O BOX 914 P.O BOX 2476
      DODOMA DODOMA
      HADIMA KASSIM MWAMBA
      P.O BOX 2558
      DODOMA
      ESTER P. NDAHANI 15. KULWA JOSEPH
      BOX 1037 P.O BOX 11023
      DODOMA DODOMA
      7.
      10.
      13.
      8.
      14.
      9.
      JINA
      AMANI J MWABULUMA
      c/o FREDRICK
      MWAKISAMBWE
      P.O BOX 3399
      DODOMA
      TABU D. HASSAN
      P.O BOX 832
      DODOMA
      KAYUMBO MADOLE
      P.O BOX 914
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.11 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      MWASHUM ALLY ISMAIL
      P.O BOX 40
      DODOMA
      Na.
      2.
      JINA
      SARAH S. MKANDI
      P.O BOX 1952
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.12 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      NEEMA JOSEPH
      CHEDEGP
      P.O. BOX 2548
      DODOMA
      HALIMA J. KIGERA
      P.O. BOX 914
      DODOMA
      Na. JINA Na. JINA
      2. REHEMA KAHABI 3. ANOTHON F. SEMWADI
      P.O. BOX 1404 P.O. BOX 2736
      DODOMA DODOMA
      5. JOYCE LENDO 6. DESDELIA JOHN MWIGANI
      WADELANGA P.O. BOX 1923
      P.O. BOX 1676 DODOMA
      93
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      31.
      TUSEKILE LOVIS 8.
      KAYINGA
      P.O. BOX 295
      KONDOA - DODOMA
      MBOI MIFUNGO
      P.O. BOX 88
      KONDOA - DODOMA
      SYLVIA PETER URIYO 14.
      P.O. BOX 1225
      DODOMA
      GRACE S. SHAYO
      P.O. BOX 2639
      DODOMA
      HADIJA KASSIMU
      MWAIMBA
      P.O. BOX 2558
      DODOMA
      ZUWENA J. KIMARO
      P.O. BOX
      DODOMA
      CLEMENOT OMARY
      MLENDA
      P.O. BOX 665
      DODOMA
      MARIA J. HASSAN
      c/o PIUS C. WARANISE
      P.O. BOX 810
      KONDOA - DODOMA
      MWIKABE S. MATIKU
      c/o KANISA LA SDA
      DODOMA
      11.
      17.
      20.
      23.
      26.
      29.
      32.
      DODOMA
      GLADNESS S.
      MAHINYILA
      P.O. BOX 1496
      DODOMA
      EMELIA GODWIN
      MAPUGA
      P.O. BOX 138
      DODOMA
      COLETHA ALFRED
      P.O. BOX 2
      KONDOA - DODOMA
      PAUL MADINDA
      P.O. BOX 11077
      DODOMA
      DANIEL DAUDI
      ISMAILP.O. BOX 3109
      DODOMA
      CITICHE LAZARO
      P.O. BOX 3103
      DODOMA
      SUZANA N. ANOTHONY
      c/o GREEN J. SHOMI
      P.O. BOX 902
      DODOMA
      AZIZA KHUMBELE
      P.O. BOX 2548
      DODOMA
      9. HUSNA M. SEIF
      P.O. BOX 513
      KONDOA - DODOMA
      12. MAGRETH N. TAMBALE
      P.O. BOX 912
      DODOMA
      15. JOYCE NHWAGI
      P.O. BOX 3550
      DODOMA
      MARGRETH D. PYUZA
      P.O. BOX 1244
      DODOMA
      EMILIA GODWIN MAPUGA
      P.O. BOX 138
      DODOMA
      18.
      21.
      24.
      27.
      30.
      MWANAIDI ALLY MACHINGO
      P.O. BOX 902
      DODOMA
      JULLY E. MSIGWA
      P.O. BOX 1680
      DODOMA
      KULWA JOSEPH
      P.O. BOX 11023
      DODOMA
      MWAKA K. KONDO
      P.O. BOX 1961
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.13 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      MARIAM M. KONGWARY
      P.O.BOX 2197
      DODOMA
      YUSUPH M REMY
      P O BOX 2
      KONDOA - DODOMA
      DORICE N. HUNGU
      P.O.BOX 1421
      DODOMA
      Na.
      2.
      5.
      8.
      JINA
      MUHAJI KASSIMU
      P O BOX 9008
      DODOMA
      ELIZABETH JACOB MGAYA
      P O BOX 1125
      DODOMA
      MALUSU IDOWA
      P.O.BOX 401
      DODOMA
      Na.
      3.
      6.
      JINA
      NEEMA JOHN
      P O BOX 1421
      DODOMA
      HILDA LAZARO MGOMAPAYO
      P O BOX 11023
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.14 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      94
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      JINA
      UPENDO MZIRAY
      c/o NZUNDA
      P.O. BOX 914
      DODOMA
      FELISTAR DAUD
      P.O. BOX 3528
      DODOMA
      MAISARA SALUM
      KWAKA
      P.O. BOX 2258
      DODOMA
      JACKLINE JOSEPH
      MDEGELA
      c/oJACQUELINE KIWELU
      P.O.BOX 1923
      DODOMA
      Na. JINA Na. JINA
      2. MWAJUMA M. LWIZA 3. JUSTER J. KATEMANA
      P.O. BOX 201 P.O. BOX 2565
      DODOMA DODOMA
      5. MAISAR H. SALUM KWAKA 6. CATHERINE J. MZIA
      P.O. BOX 2258 P.O. BOX 2782
      DODOMA DODOMA
      MARIAMU A. MWANYIKA ANETH L. MAZIGO
      P.O. BOX 2844 P.O. BOX 2836
      DODOMA DODOMA
      MAISARA SALUM KWAKA 12.
      P.O.BOX 2258
      DODOMA
      8.
      11.
      9.
      AMINA A. ABDALLAH
      P.O.BOX 461
      DODOMA
      MKOA WA DODOMA
      14.15 MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      PHIREMONI JEREMIA
      MANG'OKO
      P.O.BOX 4227
      DODOMA
      Na.
      2.
      JINA
      FRANCIS G. KAMALA
      c/oDR. DAMAS MUKASA
      P.O.BOX
      DODOMA
      Na.
      3.
      JINA
      AZIZA HASSANI
      KHUMBELE
      P.O.BOX 2548
      DODOMA
      15.0 MKOA WA GEITA
      15.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. EVA E. MASELE 2. 3. EDASI NDIKWIKI
      P.O BOX 523 P.O BOX 628
      GEITA GEITA
      4. JAPHET JOHN 5. CAROLINE S. KASSANGE 6. TRYPHONE BASHOYA
      P.O. BOX 74 c/o NYABUYENZE KISONDERA P. O. BOX 210
      GEITA P.O BOX 1 CHATO.- GEITA
      THOMAS GEITA
      KWIBONELWA LEONIA E. MKINGULE
      P.O.BOX 49 P.O BOX 7
      BUKOMBE - GEITA CHATO - GEITA
      JOSEPH NIMILWA
      P.O BOX 16
      MASUMBWE - GEITA
      7.
      8.
      MKOA WA GEITA
      15.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      95
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA Na. JINA Na. JINA
      JAPHET M.L. THOMAS 2. ERASTO D. MUSSA, 3. MBUKWA HONA MAJALIWA,
      c/o KUBOJA IBRAHIMU P.O. BOX 90, P.O. BOX 101,
      P.O. BOX 408 GEITA. GEITA.
      GEITA.
      MAJALIWA YOHANA
      MBULWAHONA
      P.O. BOX 101
      GEITA
      5. EMMANUEL MANDE 6. EMMANUEL MANDE
      P.O. BOX 2 P.O. BOX 2
      GEITA BUKOMBE - GEITA
      JAPHET M.L. THOMAS, 8. ERASTO D. MUSSA, 9. ANIAH MUSSA,
      c/o KUBOJA IBRAHIMU, P.O. BOX 90, P.O.BOX 138,
      P.O. BOX 408, GEITA BUKOMBE - GEITA
      GEITA
      MKOA WA GEITA
      15.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      ERASTO D. MUNA
      P.O.BOX 90
      GEITA
      MKOA WA GEITA
      15.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MUSA MPANDUJI 2. STEPHEN PAUL SOSELLAH 3. DINA GIDEON
      P.O.BOX 27 BOX 140 P.O.BOX 116
      GEITA USHIROMBO - BUKOMBE, CHATO- GEITA
      GEITA
      4. ANNASTERA ATHANASE
      c/o INNICENT FRANCICIS
      P.O. BOX 2
      BUKOMBE -GEITA
      MKOA WA GEITA
      15.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. MUSA MPANDUJI 2. STEPHEN PAUL
      P.O.BOX 27 SOSELLAHBOX 140
      GEITA USHIROMBO - BUKOMBE,
      GEITA
      96
      MKOA WA GEITA
      15.6 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      SARAH LUCAS
      P.O.BOX 133
      GEITA
      Na.
      2.
      JINA
      SARH LUCAS
      P.O.BOX 133
      GEITA
      MKOA WA GEITA
      15.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      SIGISERT K. RUGAZIA
      P.O. BOX 164
      GEITA
      JOSEPH J. BUSUGULU
      P.O.BOX 64
      GEITA
      Na.
      2.
      JINA
      AMBROSE ZEPHRINE MUNGERE
      P.O. BOX 408
      GEITA
      Na.
      3.
      JINA
      ABEL BENJAMIN
      P.O. BOX 139
      GEITA
      MKOA WA GEITA
      15.8 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JASTIN JASON 2. ERASTO MUSSA 3. ANNASTERA ATHANASE
      P.O.BOX 384 P.O.BOX 90 P.O.BOX 2
      GEITA GEITA GEITA
      ANIAH MUSA
      P.O.BOX 138
      BUKOMBE - GEITA
      4.
      MKOA WA GEITA
      15.9 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      RACHEL SOPETER
      P.O. BOX. 408
      GEITA
      Na.
      2.
      JINA
      REBECA LUCAS
      P.O. BOX. 139
      GEITA
      MKOA WA GEITA
      15.10 MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
      TAREHE: 04/10/2012
      97
      Na. JINA Na. JINA
      1. ROBERT A. GOMANGA 2. BERNAD BITURO
      c/o JEFFA BUGAGHA P.O.BOX 151
      P.O.BOX 64 CHATO - GEITA
      GEITA
      16.0 MKOA WA IRINGA
      16.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ANDERSON L. MBULULO 2. GIBSON W. MWAMBETE 3. GASPER JOHN MBELWA
      P.O BOX 2255 P.O BOX 709 P.O BOX 1547
      IRINGA IRINGA IRINGA
      4. ELIA MAKENDI 5. EDDA HOSEA MASIMBA 6. ATU NGONDYA
      P.O BOX 176 P.O BOX 1538 P.O BOX 1071
      MAZOMBE-KILOLO - IRINGA KILOLO - IRINGA IRINGA
      REVOCATUS FRANCIS FADHIRI LUVINGA CATHERINE R. CHARWE
      RUTA P. O. BOX 2283 P. O. BOX 1055
      P. O. BOX 774 IRINGA IRINGA
      IRINGA
      REHEMA MHANGA
      P. O. BOX 120
      MALOMBE - IRINGA
      EMMANUEL LAUNI,
      P.O. BOX 1444,
      IRINGA.
      DEUSTEDITI KALILNGA,
      P.O. BOX 1103
      IRINGA
      SALEHE BAYAN
      P.O BOX 2542
      IRINGA
      12. NDEKO DASTAN NDEKO 23. DEUSDETH KALINGA 31. DEOGRATIAS ELIAS MBISI 32. JESCA MBIGILI 33. 34. ELIZABETH SAWIKE 35. ANTONY TINDIOA 36.
      P.O BOX 522 P. O. BOX 1103 P.O BOX 933 P.O BOX 984 P.O BOX 200 P.O BOX 2292
      IRINGA IRINGA IRINGA IRINGA IRINGA IRINGA
      HAPPY MTANDI NGANYAGWA TUMAINI, ESTHER MSIGWA HELENA NATANAEL
      P.O BOX 1526 P.O.BOX 2228, P.O BOX 286 P.O BOX 777
      IRINGA IRINGA. IRINGA IRINGA
      BENEDICT SANGA ALFRED E. MWALONGO
      P.O BOX 211 P.O BOX 1604
      IRINGA IRINGA
      BONASIA L. KUHARIBU
      c/o M.MOLLEL
      P.O BOX 63
      MAFINGA - IRINGA
      PAULO C. MTOVE
      P.O BOX 816
      IRINGA
      NEEMA BORNFACE
      P.O BOX 395
      IRINGA
      DEUSDEDDITI KALINGA
      P.O BOX 1103
      IRINGA
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      37.
      8.
      11.
      14.
      17.
      20.
      26.
      29.
      38.
      98
      9.
      15.
      18.
      21.
      24.
      27.
      30.
      39.
      ALICE ILOME,
      P.O. BOX 511,
      IRINGA.
      JOSEPH W.R. KAWIA,
      P.O. BOX 522,
      IRINGA.
      ROBERT K. MINGA
      P.O BOX 1175
      IRINGA
      CECILIA RICHSARD
      MZENA
      P.O BOX 462
      IRINGA
      GEOGRE AUGUSTINO
      P.O BOX 1221
      IRINGA
      DICKSON MWAYEYA
      P.O BOX 1413
      IRINGA
      HASHIM ALLY
      MAKAJINGA
      P.O BOX 283
      IRINGA
      DEUSDEDITI
      AUGUSTINE KALINGA
      P.O BOX 1105
      IRINGA
      SILVANUS KING'UNG'E
      P.O BOX 1704
      KIHESA - IRINGA
      TULIZO LONGO
      P.O BOX 1991
      IRINGA
      Na.
      40.
      43.
      46.
      49.
      52.
      55.
      58.
      61.
      64.
      67.
      70.
      73.
      76.
      79.
      JINA Na. JINA Na. JINA
      PROSPER ALEXANDER 41. EMANUEL MKEMWA 42. PROSPER MWAPINGA
      KISININI P.O 1538 P.O BOX 223
      P.O BOX 1212 KILOLO - IRINGA MAFINGA - IRINGA
      IRINGA
      IGNAS JOSEPH MWINUKA
      P.O BOX 11
      LUDEWA - IRINGA
      ELISA NZINGIRWA
      P.O BOX 330
      IRINGA
      44. 45. FARAJA HEBEL
      P.O BOX 483
      IRINGA
      PATRICK MIZIMU
      P.O BOX 774
      IRINGA
      OSCAR MTABIHIRWA, 50. SALUM A. SALUM 68. IKRA R. MSANGI 78. DAMAS BONIFACE KAVINDI 80. BASILA G. MSEKE
      BOX 1139, P.O BOX 45 P.O BOX 664 BOX 435 c/o GASPER BALTAZARY
      IRINGA. MAFINGA - IRINGA IRINGA IRINGA P.O. BOX 774
      LILIAN JORAM NONG'ONA AGNESS HAULE CHRISTIAN P. RUAHA - IRINGA
      P.O. BOX . 1072 P.O.BOX 404, MHONGOLE RACHEL B. MAHENGE
      IRINGA IRINGA P.O BOX 1145 BOX 34
      GODFERY H. MKWAMA NASHON RICHARD IRINGA MAKETE - IRINGA
      P. O. BOX 443 KAYOKA EDDA H. MASIMBA,
      MUFINDI-IRINGA P.O.BOX 852 BOX 1538,
      FARAJA JERRY IRINGA KILOLO - IRINGA.
      P. O. BOX 619 SHAIBU KINYOA MBAGO SIMON
      IRINGA P. O. BOX 2454 P.O. BOX . 819
      UELPMOA E.M. KHISADADA IRINGA IRINGA
      P.O. BOX 820 MESHACK P. MGOVANO
      IRINGA P. O. BOX 223
      DUSDEDITI KALINGA, MAFINGA-IRINGA
      BOX 1103 ELIAS MANGULA
      IRINGA P. O. BOX 400
      MAKAMBAKO - IRINGA
      DEUSDEDDITI KALINGA
      P.O. BOX 1103
      IRINGA
      MARTHA PAGUNGILE
      c/o LUCY MUKIZA
      P.O. BOX 214
      MAFINGA - IRINGA
      FRED MHAGAMA
      P.O BOX 1698
      IRINGA
      FRIDA MKWAMA
      P.O.BOX 2470
      IRINGA
      FLORIANA MAKINYA
      P. O. BOX 185
      MAFINGA - IRINGA.
      47.
      53.
      56.
      59.
      62.
      65.
      71.
      74.
      77.
      48.
      51.
      54.
      57.
      60.
      63.
      66.
      69.
      72.
      NANCY P. ASENGA,
      BOX 466,
      IRINGA.
      FADHILI MASHAKA
      P.O. BOX . 1187
      IRINGA
      STELLA MWAKWE
      P. O. BOX 360
      IRINGA
      MUSA MLEINYWA
      P.O BOX 101
      MAZOMBE - IRINGA
      DEUSDEDIT KALINGA
      P.O. BOX 1103
      IRINGA
      THEODORA CHAVALA
      c/o ISMAIL LUTINDI
      PRIVATE BAG
      IRINGA
      BRIGHTON MKOCHA
      P.O.BOX 1680
      IRINGA
      BRAYSON SALIGWA
      P.O.BOX 549
      IRINGA
      75.
      HASHIM ALLY
      MWAKAJINGA
      P. O. BOX 283
      IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      99
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. HURUMA SELANYIKA 2. ERICK P. MIHALE 3. ROSEMARY KAPOMA,
      P.O. BOX 774 P.O. BOX 1913 P.O. BOX 1612
      IRINGA IRINGA IRINGA
      REVELIAN SUNGU, DARIANA MBATTA, TIMOTHY F. FUSSY
      P.O. BOX 16 P.O. BOX 6 P.O. BOX 23
      MAZOMBE - IRINGA MAFINGA - IRINGA IRINGA
      MARIA MNYEKE, BONIPHACE SANGA, BLASTUS NICKSON MDETE
      P.O. BOX 429, P.O.BOX 1263, P.O. BOX 608
      MAFINGA - IRINGA. IRINGA IRINGA
      UPENDO SHIRIMA MARSELINA DENA
      P.O BOX 23 P.O. BOX 6
      IRINGA MAFINGA - IRINGA
      4.
      7.
      10.
      5.
      8.
      11.
      6.
      9.
      MKOA WA IRINGA
      16.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      MARIA MNYEKE
      P.O.BOX 429
      MAFINGA - IRINGA
      Na.
      2.
      JINA
      ANTELMA MLOWE
      P.O.BOX 116
      MAZOMBE - IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      13.
      JINA Na. JINA Na. JINA
      ROSEMARY MBANGWA 2. PAULINA EXAVERY MLELA 3. THEODOSIA MBATTA
      c/o JAPHET EMMANUEL P.O.BOX 19 P.O BOX 6
      SALUFU LUDEWA - IRINGA MAFINGA - IRINGA
      P. O. BOX 108
      IRINGA.
      ROSEMARY MBANGWA
      c/o JAPHET EMANUEL
      SALUFU
      P.O BOX 108
      IRINGA
      MERCY ANTHONY
      P.O BOX 56
      MAFINGA - IRINGA
      MARTHA S MWAMANDA
      P.O. BOX
      IFUNDA - IRINGA
      5. BARIKI MKAKATO 6. MWAJUMA ABDALLA
      c/o LUKA MKAKATO P.O BOX6
      P.O BOX 11 MAFINGA - IRINGA
      IFUNDA
      IRINGA
      MAGRETH MAHUNDI
      P.O BOX 439
      IRINGA
      DORATH MGIMBA
      P.O. BOX 872
      IRINGA
      9. VERONICA FOCUS 14. SAUDA KASSIM 15. SHAKILA MBILO
      c/o KULWA MOYO P.O BOX 458 P.O. BOX 6
      P.O.BOX 752 IRINGA MAFINGA - IRINGA
      IRINGA MONICA MGIMBA
      c/o FEDRICL MGIMBA
      P.O. BOX 4
      IRINGA
      NATHAEL EVAFLORA
      P.O BOX 538
      IRINGA
      8.
      11.
      100
      12.
      MKOA WA IRINGA
      16.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      BONIPHACE SANGA
      P.O BOX 1263
      IRINGA
      SCOLA HAULE
      P.O BOX 419
      IRINGA
      Na.
      2.
      JINA
      MARIAM MBATTA
      P.O BOX 6
      IRINGA
      MARIA MNYEKE
      P.O BOX 429
      MAFINGA - IRINGA
      5.
      Na.
      3.
      JINA
      MARSELINA B DENA
      P.O BOX 55
      MAFINGA - IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      13.
      JINA
      SAMWEL SEBASTIAN
      P.O.BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      SELUGODA R. KISINDA
      BOX 903
      IRINGA
      MIRIAM KILINZI
      P.O.BOX 583
      K.D.U IRINGA
      HAPPINESS MORIS
      P.O.BOX MAFINGA
      IRINGA
      AVELINA NICHOLAUS
      P.O. BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      Na.
      2.
      5.
      8.
      11.
      14.
      JINA
      WILLY KIVIKE
      P.O.BOX 2324
      KILOLO - IRINGA
      BARIKI E. MKAKATU
      BOX 11
      IFUNDA - IRINGA
      MAXIMILIAN MALANGALI
      P.O.BOX 715
      IRINGA
      ANYESI MHAW
      P.O.BOX 591
      IRINGA
      NDIMYAKE MWAKOSYA
      P.O.BOX 2324
      KILOLO - IRINGA
      Na.
      3.
      JINA
      AFRAH M. MBUNJU
      P.O.BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      THEODOCIA MBATTA
      P.O.BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      SIZAH ALEXANDER NDEJI
      P.O.BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      EVELYNE MANGWEHA
      P.O.BOX 6
      MAFINGA- IRINGA
      ROSEMARY MBANGWA,
      c/o JAPHET EMMANUEL
      SALUFU
      BOX 108
      IRINGA
      6.
      9.
      12.
      15.
      MKOA WA IRINGA
      16.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      JINA
      ROSTA G. MTONYOLE
      P.O. BOX. 27
      MAFINGA - IRINGA
      BASILA G. MSEKE
      c/o GASPER BALTAZARY
      P.O. BOX 774
      RUAHA - IRINGA
      JUDITH RAMSEY
      P.O.BOX 2330
      IRINGA
      EDWIN MG'ONG'O
      P.O.BOX 611
      Na.
      2.
      5.
      8.
      11.
      JINA
      MOLY CHIMTUNGA
      P.O.BOX 223
      MAFINGA - IRINGA
      ELIZABETH RELPHINUS
      CHIDOLE
      P.O. BOX 690
      IRINGA
      PRISCA MKAKILWA
      P.O.BOX 1680
      IRINGA
      AMINA ABDUL MASILENG
      P.O.BOX 1000
      101
      Na.
      3.
      6.
      9.
      12.
      JINA
      SHIDA LUCAS
      P.O.BOX 19
      IRINGA
      MARIO EMMANUEL
      MAKI
      P.O. BOX 21
      IRINGA
      ALICE STEVEN MAPESA
      P.O.BOX 1197
      IRINGA
      JUSTINE A. ILON
      BOX: 40
      Na.
      JINA
      IRINGA
      Na.
      JINA
      IRINGA
      Na.
      JINA
      BULONGWA-MAKETE
      IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JUMA H. TELANGWA 2. RAPHAEL MBEGALO 3. DICKSON H. MNG'ONG'O
      P.O. BOX 1163 P. O. BOX 365 P.O.BOX
      IRINGA IRINGA IRINGA
      CHRISTANDUS ANTHONY EDSON MWATEBELA, EMMANUEL SHENDU
      KABELEGE P.O.BOX 2557, P.O.BOX 808,
      P.O.BOX 51 IRINGA IRINGA.
      MAKAMBAKO - IRINGA
      LAZORO SANGA
      IFUNDA PARISH
      P.O.BOX 124,
      IRINGA.
      MOHAMED ABDALLAH
      P.O.BOX 1289
      IRINGA.
      MESHACK J. MBIJIMA 9.
      P.O.BOX 1371
      IRINGA.
      4.
      7.
      10.
      5.
      8.
      6.
      SLYVESTER N. MANAE
      P.O.BOX 778
      IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      JINA
      ERICK MWINALA
      P.O BOX 6
      MAFINGA
      IRINGA
      HAWA S. SANGA
      P.O BOX 6
      MAFINGA
      IRINGA
      VUMILIA SANGA
      P.O BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      JULIANA GEORGE
      NDAOMBWA
      P.O BOX 778
      IRINGA
      GRORIA KATAMBAZA
      P.O BOX 123
      LUDEWA - IRINGA
      BERTILA A. MWINUKA
      P.O BOX 47
      LUDEWA - IRINGA
      LUCIANA D. NDONGOLO
      P.O BOX 6
      MAFINGA -IRINGA
      Na.
      2.
      5.
      8.
      11.
      14.
      17.
      JINA
      ORESTA YOHANA MWAFU
      c/o HASANA NSHULLO
      P.O BOX 162
      IRINGA
      BEATRICE WILLIAM
      MKELEMI
      P.O BOX570
      IRINGA
      CHAVALA JOHN LUKINDO
      P.O BOX 562
      IRINGA
      KALANA DAMIAN
      P.O BOX 85
      MAFINGA
      IRINGA
      HARUN JOHN NGALO
      P.O BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      MOSSES HOMBO
      P.O BOX 1612
      IRINGA
      102
      Na. JINA
      3. HADIJA SWALEHE MUMA
      P.O BOX 5
      IRINGA
      6. HOPE MTANDA
      P.O BOX 145
      IRINGA
      9. AGNESS MGANI
      P.O BOX 45
      MAFINGA - IRINGA
      ESTER BROWN KIPAZA
      P.O BOX2003
      IRINGA
      12.
      15.
      18.
      BORA NUHU
      P.O BOX 189
      IRINGA
      SAUDA S. ABDALLAH
      P.O BOX 37
      MAFINGA - IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.10 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      THEODASIA MBUTTA
      P.O BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      Na.
      2.
      JINA
      MERCY ANTONY MWAKISABI
      P.O BOX 56
      IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.11 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      SALUM ABDALLAH
      P.O. BOX 774
      IRINGA
      Na.
      2.
      JINA
      DIONICE B. LUKWEME
      P.O. BOX 1170
      IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.12 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      GRACE P. CHIMAISI
      P.O. BOX 55
      MAFINGA - IRINGA
      Na.
      2.
      JINA
      OSCAR CONDRAD
      P.O.BOX 743
      IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.13 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. SAUDA ABDALLAH 2. 3. 4. ZULFA ADAM SEKELWA 5. ADAM SELEMAN
      P.O. BOX 37 P.O. BOX c/o RAJABU RAMADHAN
      MAFINGA - IRINGA IRINGA P.O. BOX 439
      IRINGA
      LUFINA NYINGU
      P.O. BOX 57
      LUDEWA - IRINGA
      7. ERICK MWINUKA 8. 10. MOSSES HOMBO 11. DOTTO J. KIHWELE
      P.O. BOX 6 P.O. BOX 1612 c/o BETTY KIHANGA
      MAFINGA - IRINGA IRINGA P.O. BOX
      BERTILA A. MWINUKA IRINGA
      c/o J.P. HAULE ELGIUS BUSCO
      P.O. BOX 47 c/o J.P. HAULE
      P.O. BOX 47
      LUDEWA - IRINGA
      HARUN JOHN NGAILO
      CDTI, RUNGEMBA
      P.O. BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      MATESO KIVAMBA
      P.O. BOX
      IRINGA
      EMMYANA MDEGELA
      c/o CLEMENOT MALCELA
      P.O. BOX 223
      13.
      14.
      103
      6.
      9. ELITA ANSELM KAPULU
      P.O. BOX 19
      LUDEWA - IRINGA
      12. CHAVALA J. LUKINGA
      P.O. BOX 562
      IRINGA
      Na.
      JINA
      Na.
      LUDEWA - IRINGA
      JINA
      Na.
      JINA
      MAFINGA - IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.14 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      JINA Na.
      ANTELMA MLOWE 2.
      P.O.BOX 116
      ILULA - IRINGA
      RENATHA NGULI
      c/o FRANSISCA NGULI
      MKWAWA UNIVERSITY
      COLLEGE OF EDUCATION
      PRIVATE BAG - IRINGA
      ROBERT KISININI
      P.O.BOX 1212
      IRINGA
      JINA Na.
      BARAKA MANONGI 3.
      P.O.BOX 22
      MAFINGA - IRINGA
      ROSEMARY KAPOMA
      P.O.BOX 1612
      IRINGA
      8. MARTHA P. SANGA 9.
      P.O.BOX 307
      IRINGA
      HALIMA HALID 11. ELIETH ALEX 12.
      c/oERNEST RUCHI P.O.BOX 1084
      P.O.BOX 108 IRINGA
      IRINGA
      THERESIA EMMANUEL
      P.O.BOX 918
      IRINGA
      ANYESI MHALU
      c/oRAMADHANI SOSOVELA
      P.O.BOX 591
      IRINGA
      MANSWABU GEHO
      P.O.BOX 2203
      IRINGA
      FIDELIA MUNDAI
      P.OBOX 148
      IRINGA
      BARAKA ELIA MTAFA
      P.O.BOX 116
      MZOMBE - IRINGA
      14. REVELIAN SUNGU 15.
      P.O.BOX 16
      IRINGA
      HULUDA MALANGALILA
      P.O.BOX 147
      MAFINGA
      IRINGA
      REHEMA ALLY
      P.O.BOX 31
      IRINGA
      EUNICE MUNGAI
      P.O.BOX 24
      MAFINGA - IRINGA
      5.
      17.
      20.
      23.
      6.
      18.
      21.
      24.
      JINA
      BLASTUS NICKSON MDETE
      P.O.BOX 608
      IRINGA
      LUSAJO MANASE
      MWAMBOGO
      P O BOX 321
      MAFINGA - IRINGA
      CHARLE SKIGALIE
      c/o NABOR LIRIGHA
      P.O.BOX 0
      IRINGA
      FURAHA L. NGOWI
      c/oRENALDA NGOWI
      P.O.BOX 56
      IRINGA
      RUKIA JUSTINE
      P.O.BOX 1762
      IRINGA
      BENJAMIN VALENCE
      MWAMPOMA
      P.O.BOX 145
      IRINGA
      DARIANA MBATTA
      P.O.BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      DARIA KILASI
      P.O.BOX 27
      MAFINGA - IRINGA
      MKOA WA IRINGA
      16.15 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
      TAREHE: 05/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. FATUMA SAI 2. NONORATHA MWINUKA 3. CHARLES ANDREA
      P.O. BOX 877 P.O. BOX 6 MGONOKI
      IRINGA MAKETE - IRINGA P.O.BOX 6
      MAFINGA - IRINGA
      104
      17.0 MKOA WA KATAVI
      17.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA
      1. MARISIANA MAPWELA, 2. ROBERT RUMISHA
      P.O. BOX 1, P.O BOX 216
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
      4. ANATALIA FELICIAN 5.
      c/o MWAKALAMBILE W.
      P.O. BOX . 1
      MPANDA - KATAVI
      Na.
      3.
      JINA
      LONGINO MLEMA
      c/o EMANUEL MSALANGI
      P.O.BOX. 17
      MPANDA - KATAVI
      FLAVIA F. SHIYO
      P.O. BOX 216
      MPANDA - KATAVI
      MKOA WA KATAVI
      17.2 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. DANIEL EMANUEL 2. LOIS OTTO 3. AVELINA NICHOLAUS
      P.O BOX 267 P.O BOX 158 P.O. BOX 367
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA – KATAVI
      4. GABRIEL JOHN NDUKA 5. MAGDALENA KALAGO 6. 7. JUSTER PROTAS 8. MATINDE K. MAGWELA 9. SHIDA M. SODOKA
      P.O. BOX 50 P.O. BOX 216 RUBENDEGELE P.O BOX 1 c/o ADA KAPULA
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI P.O. BOX 24 MPANDA - KATAVI P. O. BOX 443
      MPANDA - KATAVI MPANDA – KATAVI
      ADILI N. CHEWELO ELIAS B. LUSESA
      c/o EFESO SUKUNALA P.O BOX 216
      P.O. BOX 31 MPANDA - KATAVI
      MPANDA - KATAVI
      10.
      MKOA WA KATAVI
      17.3 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      GABRIEL NDAUKA
      P.O BOX 50
      MPANDA - KATAVI
      105
      MKOA WA KATAVI
      17.4 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA
      1. ELEBIA JOHN MWAZEMBE
      BOX 47
      MPANDA - KATAVI
      MKOA WA KATAVI
      17.5 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MWADAWA JAMES 2. PIENCIA CHRISTIAN 3. ZUHEDA ALLY
      P.O. BOX 646 P.O. BOX 72 P.O. BOX 24
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
      GERALD KANENJE FRANK CALIST MILUNGA MUBARAK MPAMBIJE
      P.O. BOX 566 P.O. BOX 1 BOX: 566
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
      4.
      5.
      6.
      MKOA WA KATAVI
      17.6 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. JACKISON JAMES KARA 2. RAJABU NASSORO JAFFARI 3. BERNADI D. KALIFUMU
      P.O. BOX 415 P.O.BOX 395 P.O.BOX 17
      MPANDA - KATAVI MPANDA KATAVI MPANDA - KATAVI
      MKOA WA KATAVI
      17.7 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA
      1. TERESIA EDWARDY
      P.O. BOX 551
      MPANDA - KATAVI
      MKOA WA KATAVI
      17.8 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      106
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. PAULO ULAYA 2. AZANIA S. DIWAN 3. MARTHA MUGNDA
      P.O. BOX 211 P.O. BOX 421 P.O. BOX 65
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
      JACOB GEORGE OSWALD PETER MARY S. BANDA
      MWAKAPIMBA P.O. BOX 216 P.O. BOX 275
      P.O. BOX 216 MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
      MPANDA - KATAVI
      JUSTIN F. RICARD
      P.O. BOX 108
      MPANDA - KATAVI
      4.
      7.
      5.
      8.
      6.
      PETRONELA MICHAEL BESA
      P.O. BOX 47
      MPANDA - KATAVI
      MKOA WA KATAVI
      17.9 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. FELISTER KATAI 2. SHIDA M. SODOKA 3. KALIHASI BOSCO
      P.O.BOX 162 P.O.BOX 443 P.O.BOX 01
      MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA- KATAVI
      18.0 MKOA WA KIGOMA
      18.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 01/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. BELINA A. MARO 2. FRANK W. MIRUMBE 3. THOBIAS ANDREW 11. GETRUDA NICHOLAS 12. LOUIS TIMOTHY KUSYA
      P.O BOX 179 P.O BOX 845 MUHANUZI RUHAMUYA P.O BOX 612
      KIGOMA KIGOMA BOX 102 BOX 154 KIGOMA
      DIANA CHARLES LUKONDO SHOMA A. SELEMANI KASULU - KIGOMA KASULU – KIGOMA JANET KATOZI,
      P.O BOX 1161 P.O BOX 77 JOSEPHAT LITAYE NYAFULU MTANI BOX 125,
      KIGOMA KIGOMA c/oRAPHAEL P. O. BOX 45 KIGOMA
      INNOCENT GWAMAGOMBE RAMADHANI HUSSEIN P.O BOX 16 KIBONDO - KIGOMA. MAKOBA DANSTAN
      BOX 142 P.O. BOX 16 KIGOMA DISMAS
      KIBONDO KIGOMA P.O. BOX 154
      KASULU - KIGOMA
      JALALA O. MSEBA
      P.O. BOX 845
      KIGOMA
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      5.
      8.
      14.
      DEVOTA RUHAMUYA,
      BOX 54,
      KASULU - KIGOMA
      107
      6.
      9.
      15.
      NTIGWI NYAHULIGWA
      NGULINZI,
      BOX 2036,
      MABAMBA,
      KIBONDO - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      HALISON B. NASHON
      P.O. BOX 9
      KIBONDO - KIGOMA
      MWANVITA JUMANNE
      LUSOVU
      P. O. BOX 44
      KIGOMA
      JUSTIN LYATUU,
      P.O. BOX 8104,
      KIGOMA
      Na.
      2.
      5.
      JINA
      ESSAU GWANGIMEZA,
      P.O. BOX 97,
      KASULU- KIGOMA.
      MARY KASYOME,
      P.O. BOX 97,
      KASULU - KIGOMA
      Na.
      3.
      6.
      JINA
      JUSTIN LYTUU
      P.O. BOX 8104
      KIGOMA
      LUCY J MALEMYA
      P. O. BOX 43
      KIBONDO - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA
      1. HARISON BUNGUBURIHO
      NASHON
      c/o FIDELIS BUNGUBULIHO
      P.O.BOX 9
      KIBONDO - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. WILFRED M.EZRA 2. FURAHA ELLY 3. 4. ULIMWENGU RICHARD 5. 6. 7. NEEMA MAULIDI 8. STELLA STEPHANO FRANK KISATYA
      P.O BOX 82 P.O BOX 16 P.O BOX 140 P.O BOX 9 MAHEMBE c/o MARY TUZWE
      KIGOMA KIGOMA KIBONDO - KIGOMA KASULU – KIGOMA P.O BOX 512 P.O. BOX 38
      KIGOMA KIBONDO - KIGOMA
      EDWARD P DONALD NICHOLAUS KWIMENYA
      P.O BOX 197 BILALINGANA
      KIGOMA P.O BOX 87
      KIBONDO - KIGOMA
      MARIAM KASAMBULA
      P.O BOX 1182
      KIGOMA
      10. EDWIN R. BIZOZA
      P.O BOX 1054
      KIGOMA
      108
      9.
      MKOA WA KIGOMA
      18.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MARY KASYOME 2. HALISON BUNGUBULIHO 3. RABAN GWAGUZA
      P.O BOX KASULU NASHON P.O BOX 119
      KIGOMA P.O BOX 9 KASULU - KIGOMA
      KIBONDO - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na.
      1.
      JINA
      NEEMA MAULIDI
      P.O.BOX 9
      KASULU - KIGOMA
      Na.
      2.
      JINA
      PROTAS B. JONAS
      P.O.BOX 270
      KIGOMA
      Na.
      3.
      JINA
      ULIMWENGU RICHARD
      P.O.BOX 140
      KIBONDO - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ZUWENA PASTORY 2. EDINA MWAIKAMBO 3. 8. ASUMIN S. KISHURUNGWI 9. ANGELINA COSMAS
      P.O. BOX. 43 P.O. BOX. 1018 P.O. BOX 5 P.O. BOX. 1
      KIBONDO - KIGOMA KIGOMA KIGOMA KASULU - KIGOMA
      BERNARD B. SAIMON NUSURA MUSA ASHA HAMISI SELEMANI
      c/o SOPHIA MPANDAIWA P.O. BOX 557 P.O. BOX 97
      P.O. BOX. 332 KIGOMA KASURU
      KIGOMA KIGOMA
      VUMIALIA J. BIDYA JAPHET N. MARUSHI
      P.O. BOX 332 P.O. BOX 1234
      KIGOMA KIGOMA
      ODELA LAMECK 11. V AILETH F. BILIKUNDI 12. REGINS KIZANYE
      KASULU TTC P.O.BOX 16 P.O.BOX154
      P.O. BOX 3 KIGOMA KASULU - KIGOMA
      KASURU - KIGOMA
      AWADI KAVINWA
      P.O BOX 125
      KIGOMA
      PIUS METHEW
      P.O. BOX 1
      KASULU - KIGOMA
      14. 15. SALOME JACOB
      P.O BOX 1003
      KIGOMA
      DEBORAH RUZEMVYA
      P.O BOX 5
      KIGOMA
      EDINA C. MWAKAMBO 20. NEEMA NYANDA
      P.O BOX 1018 P.O BOX 1159
      KIGOMA KIGOMA
      REHEMA DESDEREOS
      c/o REGINA K. MALEGEYA
      P.O. BOX 332
      KIGOMA
      SANIKA ABDUL
      c/o JUSTINA KIKONYO
      P.O BOX 125
      KIGOMA
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      5.
      17.
      109
      6.
      18.
      21.
      EMMANUEL TARIMO
      P.O BOX 181
      KASULU KIGOMA
      22.
      25.
      28.
      31.
      TABU RAMADHANI
      P.O. BOX 34242
      KIGOMA
      JAPHET MARUSHI
      P.O.BOX 1234
      KIGOMA
      ANICENT JOHN
      c/oJOHN KIJAJI
      P.O.BOX 77
      KIBONDO - KIGOMA
      MARIAM IDDY KIMOJA
      P.O. BOX 5
      KIGOMA
      23.
      26.
      29.
      EVETHA MAHWAGO
      P.O BOX 15
      KIGOMA
      ZUWENA PASTORY
      P.O.BOX 43
      KIBONDO - KIGOMA
      MAGRETH JOSEPH
      c/o JOHN KIJAJI
      P.O. BOX 77
      KIBONDO - KIGOMA
      24.
      27.
      30.
      MISANGA PAUL
      P.O BOX 70
      KIGOMA
      HAIBA MRAMBA
      P.O.BOX 44
      KIGOMA
      RUKIA MBUZE
      P.O. BOX 185
      KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. KARIMU YASINI SHABAN 2. GEORGE R MALENGA 3. 4. RICHARD E MOSHA 5. 6. 7. REHANI S. KUPELA 8. ESPERIUS G. NOVATUS N. KAKENJA
      P.O. BOX 161 P. O. BOX 688 P. O. BOX 517 P.O BOX 44, NTUNGWANAYO c/o CHARLES S. SANDA
      KIBONDO -KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIGOMA P. O. BOX 125 P. O. BOX 64
      KIGOMA KIGOMA
      ATHUMAN B. MWETE MUSTAFA KASUMUNI
      P.O.BOX 3, P.O. BOX 44,
      KIBONDO- KIGOMA KIGOMA
      10. DAVID PAUL KAGANWA 11. AMZURUNI ALLY KHALFANI 12.
      P.O.BOX 154 P.O. BOX 1070,
      KASULU - KIGOMA KIGOMA
      9.
      KESSY DUNIA MBATA
      c/o WAZIRI MOURICE
      P.O.BOX 332,
      KIGOMA
      IDDI R. MFINANGA
      P.O.BOX 75
      KIGOMA.
      MKOA WA KIGOMA
      18.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. SHEALTIEL SHUKRAB 2. MACKILINA REVOCATUS 3. AURELIA LEONARD
      SHEDRACK GWALILA c/o AGRIPINA LEONARD
      P.O BOX 180 P.O.BOX 47 P.O BOX 6
      KIGOMA KIBONDO - KIGOMA KIBONDO - KIGOMA
      FABIAN ZABRON ARNY ALEXANDER BASIBO BUSORO
      KANGUYE P.O BOX 43 P.O BOX 411
      P.O BOX 88 KIBONDO- KIGOMA KIGOMA
      SOGEENI KWILIBA
      KASULU - KIGOMA
      AGRIPINA ABEL KASINDI
      P.O BOX 101
      KIGOMA
      MOSES LAURENT
      P.O BOX 771
      JANETH ZABLON NKONOKI 9.
      P.O BOX 852
      KIGOMA
      KASIMILI NDACTIJE
      P.O BOX 109
      4.
      7.
      10.
      5.
      8.
      11.
      110
      6.
      12.
      ZUWENA PASTORY
      KIBONDO
      KIGOMA
      SAFI MTAULA
      P.O BOX 97
      13.
      KIGOMA
      ELIAS DUDU
      P.O BOX 180
      KIBONDO - KIGOMA
      KIBONDO - KIGOMA
      KASULU - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.10 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. DELIUS YAKOBO 2. 3. JANETH Z. NKONOKI
      P.O. BOX 43 P.O. BOX 852
      KIBONDO - KIGOMA KIGOMA
      EVANCE BISONGOZA SENGI SAID GIBSON
      P.O. BOX 160 P.O. BOX 950
      KIBONDO - KIGOMA KIGOMA
      7. JACKSON JUSTICE 8. ADROFINA MHONGOLO 10. GIFT ABEL KASINDI 11. OMARI IBRAHIM 12. UZAIMA MAHAMUDI 17. LUCY ELIBARIK MURRO 18. GILBERT JASSON 23. COSTACE SIZIMWE 24.
      P.O. BOX 422 P.O. BOX 379 P.O. BOX 101 P.O. BOX 128 P.O. BOX 1303 P.O. BOX 30 RUBUBURA P.O. BOX 160
      KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIBONDO - KIGOMA P.O. BOX 39 KIBONDO
      FELIX L. CHENDERA ISMAIL HASSAN AYOUB DONALD JOHN WENDO DUBUSSA FURAHA RUSAHULA KIBONDO - KIGOMA KIGOMA
      c/o DEODATUS CHENDERA P.O. BOX 1234 P.O. BOX 1 P.O. BOX 38 P.O. BOX 180 PHESTO LEOPARD SHINYALI
      P.O. BOX 43 KIGOMA KASULU - KIGOMA KIGOMA KIBONDO - KIGOMA P.O. BOX 97
      KIBONDO - KIGOMA KASULU - KIGOMA
      BAKARI JACKSONI
      P.O. BOX 1234
      KIGOMA - MJINI
      4.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      5.
      14.
      20.
      6.
      9.
      15.
      21.
      DAMAS W. LUKATA
      c/o AGNES E. LUKATA
      P.O. BOX 82
      KIGOMA
      JAQULINE NICODEM
      P.O. BOX 43
      KIBONDO - KIGOMA
      DEUS OSCAR
      SHENGERO
      P.O. BOX 1036
      MABAMBA-KIBONDO
      KIGOMA
      AMAN APPOLINARY
      P.O. BOX 98
      KIBONDO - KIGOMA
      ZAKAYO G. KILLOAWA
      RC CHURCH
      P.O. BOX 177
      KIGOMA
      ELIUD C. RUHONGOLE
      P.O. BOX 363
      KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.11 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. HALISON BUNGUBULIKO 2. STEPHEN MABUGA 3. HELENA JOHN WANGABO
      NASHON P.O.BOX 60 P.O.BOX 30
      c/o FIDELIS P BUNGUBULIHO KASULU- KIGOMA KIBONDO - KIGOMA
      111
      4.
      7.
      P O BOX 9
      KIBONDO - KIGOMA
      MARY KASYOME
      P.OBOX 97
      KASULU - KIGOMA
      JANE RWABATIKA
      P.O.BOX 2036
      KIBONDO - KIGOMA
      5.
      RABAN GWAGUZO
      P.O.BOX 119
      KASULU - KIGOMA
      6.
      SSAFI MTULA
      P.O.BOX 97
      KASULU - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.12 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. HAWA JUMANNE 2. ASHA KITANDALA 3. ELICA PHILEMON
      P.O. BOX. 332 P.O. BOX 1233 P.O. BOX 703
      KIGOMA KIGOMA KIGOMA
      LYDIA DOMINIC SHARLOTE RICHARD SHATTA EDITHA V. LUNYUMBU
      P.O. BOX 44 P.O. BOX 133 P.O. BOX 746
      KIGOMA KIGOMA KIGOMA
      REBECA BENETH NGUVUMALI DORICA P. BAKUNDA HAIBA MOHAMED
      P.O. BOX. 1203 P.O.BOX 35 P.O.BOX 332
      KIGOMA KASULU - KIGOMA KIGOMA
      4.
      7.
      5.
      8.
      6.
      9.
      MKOA WA KIGOMA
      18.13 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA
      1.
      COSTACE SIZIMWE
      P.O. BOX 160
      KIBONDO - KIGOMA
      Na. JINA
      JONAS JOSEPH
      2.
      P.O. BOX 47
      KIBONDO - KIGOMA
      MKOA WA KIGOMA
      18.14 MLINZI (SECURITY GUARD)
      MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
      TAREHE: 02/10/2012
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. RICHARD S. NYAMWERU 2. MARAKA NASHON MARAKA 3.
      P.O.BOX 186 c/o MFANUBAHA KAHANJI
      KIBONDO - KIGOMA P.O.BOX 33
      KIGOMA
      4. ARMY ALEXANDER KANGUYE
      P.O.BOX 43
      KIBONDO - KIGOMA
      112
      JOSEPH B. JANKS
      P.O.BOX 6
      KIBONDO - KIGOMA
      19.0 MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. AUGUSTINO KASUGA 2. NIZA MAPUNDA 3. EMILE SAMWEL
      P.O BOX 10907 P.O BOX P.O BOX 46066
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      4. HUSNA YAHAYA 5. 6. PHILLIP P. MTEY
      NGALIWATA P.O BOX 36426
      P.O BOX 34551 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      7. CHRISTOPHER DONALD 8. RAMADHANI A. 9. ORUPA S. MTAE
      c/o RAHABU ERASTO CHAUREMBO c/o SOLOMON MTAE
      P.O BOX 11953 c/o AHMED JOHN P.O BOX 3653
      DAR ES SALAAM P.O BOX 32827 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      LIGHTNESS L. MINJA
      P.O BOX 15332
      DAR ES SALAAM
      10. ANDREW MJUNI 11. MARIA G. REMI 12. ISSA BENNY
      c/o NYUAKATO NGEMELA c/o GRACE JAKA MWASUMBULE
      P.O BOX 65300 P.O BOX 35 P.O BOX 61248
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      13. SALUM ABDUL SALUM 14. NASRA MKADAM 15. 16. HAVILA M. SADICK 17. 18. CHESENSI SAWENE 26. ANJELA A. SIMWANZA SCOLASTICA
      P.O BOX 71565 P.O BOX 46103 P.O BOX 22545 GAVYOLE P.O BOX 14942 KAFANABO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9292 DAR ES SALAAM P.O BOX 66575
      JULIANA WILLIAM DAR ES SALAAM BARONGO MFUNJO DAR ES SALAAM
      P.O BOX 22614 ANNA HILLARY SAMAKA P.O BOX 76816 GRACE M. LYIMO
      DAR ES SALAAM P.O BOX 25454 DAR ES SALAAM P.O BOX 70603
      HALIMA SHAIBU DAR ES SALAAM WELIN ELIAS NJWIKE DAR ES SALAAM
      P.O BOX c/o UMOJA LAW CHAMBERS RASHID SSAID
      DAR ES SALAAM P.O BOX 55738 P.O BOX 6319
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      PATRICIA MOMBO BERNADETHA THOMAS
      P.O BOX 7456 P.O BOX 32930
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      27. SOPHIA E. TENDERA
      P.O BOX 75011
      DAR ES SALAAM
      30. JOSEPHET BONIPHACE
      P.O BOX 18146
      DAR ES SALAAM
      31. ORGAN EDWIN MAPINDA 32. 33. 34. RENATUS N. MPATILI 35. PATIENCE BARTHAZAR 37. CHRISTOPHER J. DAVID 38. ARMAND E. FURAHA 39. DEMOKRATUS
      P.O BOX 1648 P.O BOX 42293 TEMEKE MUNICIPAL P.O BOX 60126 P.O BOX 13828 MKANDALA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 8391 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 75764
      DAR ES SALAAM PAUL J. MBUYA IMMACULATA MAPUNDA DAR ES SALAAM
      AINESS CHRISTOPHER P.O BOX 1078 P.O BOX 70783 GETRUDE ALFRED
      BAMANYIKA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM MWANISENGA
      P.O BOX 17046 P.O BOX 2276
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ROSINA J. MHAMA ESTERLINDA AYUBU
      P.O BOX 38022 P.O BOX 20914
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      NCHAMBI DAUDI
      P.O BOX 15789
      DAR ES SALAAM
      19.
      22.
      25.
      28.
      40.
      20.
      23.
      29.
      41.
      113
      21.
      24.
      36.
      42.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      43. JOHN MWESIGA 44. HAJI HABIB KOMBO 45. GLORIA LAMUS
      KABENGULA P.O BOX 2325 c/o MWASAMBILI BOAS
      c/o R.J. KABENGULA ZANZIBAR P. O. BOX9120
      P.O BOX 35092 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      THEOFLO ITIKIJA
      P. O. BOX 70409
      DAR ES SALAAM
      47. MAGENDA MAUGO 48. 49. ANADORICE KOMBA 50. 51. 52. MDIMU PAULINA 53. UPENDO LEMBRIS KHADIJA MOHAMED
      P. O. BOX23264 P. O. BOX 77520 c/o MONICA A. MOSHI c/o BWIRE MWIJARUBI KIMAYA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 9141 P. O. BOX 12969 P. O. BOX 2276
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      MWATUMU MUSSA AISHA AZIZ CHAKUPEWA CHAUSIKU MANGARA
      P. O. BOX 22185 P. O. BOX 61281 P. O. BOX 61743
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LILIAN MWAKA KUBINI
      P. O. BOX 22051
      DAR ES SALAAM
      FARIDA JUMANNE 57. 61. ALEX RICHARD LWOGA 62. REHEMA KATYEGA 63. 64. JULIUS SYLVESTER 65. LAST LINGSON 66. 67. FABIOLA OFORO MBANDO 68. FRED JAIRO 69. ZERAFINA GEORGE
      P. O. BOX 60090 P. O. BOX 2381 P. O. BOX 32558 MHIMBIRA P. O. BOX 79766 P. O. BOX 78078 P. O. BOX 10480 P. O. BOX 179
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 33803 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      VICKY MANDARY DAR ES SALAAM
      c/o ANZAMEN MANDARI
      P. O. BOX 46343
      DAR ES SALAAM
      70. GRACE MIGAMBILE 71. YASRU OTHMAN 72. STANLEY MCHOPA
      c/o ANDERSON P. O. BOX 12210 KALANJE
      MWAKIBINGA DAR ES SALAAM P. O. BOX 8764
      P. O. BOX 9182 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      GEOFREY LEONARD
      NYUMAINZU
      P. O. BOX 10923
      DAR ES SALAAM
      74. RAJABU SAIDI 75. LEONRD WAMALA
      MWAMFUMILA P. O. BOX 21752
      P. O. BOX 32122 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      76. ABIA RICHARD LUKUWI 77. JULIANA KANJANJA 78. FAY SADALLAH
      c/o PRISCA KUBOJA P. O. BOX 42977 P. O. BOX 40114
      P. O. BOX 9140 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      79. BARAKA ELIAS SULUS 80. PEACE LUTUFYO 81. ELIREHEMA T.
      P. O. BOX 7755 P. O. BOX 7931 MACHUVE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 6622
      DAR ES SALAAM
      46.
      55.
      58.
      73.
      56.
      59.
      114
      54.
      60.
      EVALINE SAMWEL
      KILEO
      P. O. BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      LILIAN APPOLINARY
      P. O. BOX 7534
      DAR ES SALAAM
      REHEMA JUMA
      ABDALLAH
      c/o OMARY A. SHAMTE
      P. O. BOX 1300
      DAR ES SALAAM
      OMEGA GEOFREY
      MOSHA
      P. O. BOX 1025
      DAR ES SALAAM
      JAMILA ABTWALIB
      MZIRAY
      P. O. BOX 78415
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      82. FLORENCE I. BAYNIT 83. MOSES ISAYA LYANGA 84. GEOFREY OBED
      c/o FESTO J. KIPATE P. O. BOX 2067 P. O. BOX 2055
      P. O. BOX 9111 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      FELISTER J. CHAMBA
      P. O. BOX 11243
      DAR ES SALAAM
      86. 87. THABIT OTHMAN 89. SARAH MTEMI HENERICA JOSEPH
      ABDALLA c/o JACOB MHAGAMA LYUKI
      P. O. BOX P. O. BOX 77150 P. O. BOX 24073
      ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LUDOVICK RUGALEMA GODBLESS A. MUSHI ROBERT K. NKUNGWE
      P. O. BOX 8475 P. O. BOX 79761 P. O. BOX 4667
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      GETRUDE RODRICK
      P. O. BOX 16097
      DAR ES SALAAM
      SAIDI KASSIM 93. MWANADI SHOMARY 98. SADIKI RAJABU 99. 101. EMERENCIANA O. KAJALA, 102. 103. SUZAN NICHOLASCHAWE, 104. NADHIRU OMARY, 105. 106. PASCAL C. JOSHUA, 107. GETRUDEA KALENZI, 108. DIMOSSO AVELINUS 113. MARIAM RAJABU MBANO, 114. 116. KHAMISUU ISMAIL ULEDI 117. ISA PAUL
      P.O.BOX 40869 MGOWA P. O. BOX 46343 P.O. BOX 18129, P.O. BOX 7482, c/o HAMZA I. ABDULAHIMAN, P.O. BOX 76671, P.O. BOX 76550, CHRISTOPHER, P.O. BOX 14896, P.O BOX 20252 c/o LAWRENCE NGUYA
      DAR ES SALAAM P. O. BOX 63375 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O. BOX 9321, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O.BOX 15903, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM P.O BOX 77209
      BERITHA JONAS MWALIBE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. SALUM HUSSEIN, LILIAN T. HAULE, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      c/o STANSLAUS KANJOBE ANIFA A. BYEMELWA, P.O.BOX 40555, P.O. BOX 1287, KHADIJA H. KHALIFAN,
      P. O. BOX 1419 P.O. BOX 95661, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O. BOX 5035,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      118. DICKSON R.M. KAWANDA 119. 120. HAPPINESS HONORY
      c/o SIMEON J. MAIGA MARANDU
      P.O BOX 19754 P.O BOX 720
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      121. VERONICA THOMAS 122. VENERANDA THOMAS 123. GODLOVE MNGWAMBA
      MGENDERA KIWORY P.O BOX 22333
      c/o THOMAS T. MGENDERA c/o GOODLUCK KIWORY DAR ES SALAAM
      P.O BOX 35131 P.O BOX 39056
      DSAR ES SALAAM
      DIONISE SEBUGWAYO
      LEONARD
      FRANCIS MARIA
      P.O BOX 4265
      85.
      88.
      91.
      94.
      97.
      100.
      109.
      112.
      115.
      92.
      95.
      110.
      115
      90.
      96.
      111.
      BIKOMBO S KHATIBU
      P.O.BOX 15667
      DAR ES SALAAM
      STEVEN JOHN
      MAGAIWA
      c/o JULIUS MAKERE
      P. O. BOX 8596
      DAR ES SALAAM
      SHOMARI HARUNA,
      P.O. BOX 72382,
      DAR ES SALAAM.
      GODFREY
      MFALAMAGOHA,
      P.O. BOX 35924,
      DAR ES SALAAM.
      KISSA PETER
      MWAMBEMBIE,
      c/o CITY SOLICITORS,
      P.O. BOX 9084,
      DAR ES SALAAM.
      SALAMA MBOGO,
      P.O. BOX 45978,
      DAR ES SALAAM.
      KHALIFAN IBRAHIM
      MAYUMBA,
      P.O. BOX 70450,
      DAR ES SALAAM.
      AIDAN SHINE,
      P.O. BOX 70115,
      DAR ES SALAAM.
      Na.
      124.
      127.
      130.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      MUSSA MWISHEHE
      KULITA
      P.O BOX 14090
      DAR ES SALAAM
      MARCEL KAIJAGE
      c/o ADELAIDE EMANUEL
      P.O BOX 9083
      DAR ES SALAAM
      JOHN D. MADOLLE
      P.O BOX 2233
      DAR ES SALAAM
      Na.
      125.
      JINA
      Na.
      ZANZIBAR
      MARIAM M. JUMA
      P.O BOX 45928
      DAR ES SALAAM
      JINA
      126. ABDALLAH SELEMAN
      P.O BOX 13583
      DAR ES SALAAM
      YUSTIN VENANCE
      MSIGWA
      P.O BOX 15684
      DAR ES SALAAM
      WITNESS MSUMBA
      c/o ALEX KIPETA
      P.O BOX 46251
      DAR ES SALAAM
      NEEMA J. KILANGIRO
      P.O BOX 95674
      DAR ES SALAAM
      128. MALUSU I. CHIMGE 129.
      P.O BOX 13940
      DAR ES SALAAM
      131. BEATRICE ARON 132.
      P.O BOX 70304
      DAR ES SALAAM
      133. ROWALD ROMAN 134. MWANAKOMBO ATHUMANI 135. 136. VICTORIA B.MGUZO 137. DANIEL KALASHE 138. DOROTHEA KASHAIGILI 143. DIANA BEATUS 144. HANIFA S. MCHIA
      P.O BOX 67385 P.O BOX 39877 P.O BOX 13119 P.O BOX 8317 c/o MRS D.S. RASHIGILI P.O BOX 20168 P.O BOX 46343
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 6632 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      MUSSA KHAFANI BAKAR A. HAJI DAR ES SALAAM
      P.O BOX 36027 P.O BOX 1345 RADHIA NJOVU
      DAR ES SALAAM ZANZIBAR c/o A.M. NJOVU
      P.O BOX 163
      DAR ES SALAAM
      MUSSA R. SHEKIMWERI
      c/o RAJABU ALLY
      SHEKIMWERI
      P.O BOX 3142
      DAR ES SALAAM
      AZIZA S. SULEIMAN
      P.O BOX
      DAR ES SALAAM
      146. HAPPINESS CLEMENT 147. AVELINA T. NYALIKA
      P.O BOX 2276 P.O BOX 71523
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      149. ANTIA JULIUS 150. GOODLUCK KYANDO
      P.O BOX 67697 P.O BOX 50014
      DAR ES SALAAM KURASINI
      DAR ES SALAAM
      152. MAXWELL M. KIMARO 153. 154. FATMA ATHUMANI MSUYA 155. 156. 157. STELLA EPHRAIM 158. MOSHI HAMIS PONERA EDWIN FIDELI NGALIKA
      P.O BOX 32611 P.O BOX 33000 KILIMAMWENDO c/o ROBERT NKUNGWE c/o FIDELIS FRANCIS
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 79915 P.O BOX 4667 NGALIKA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 423
      FRAZIER J. MANG'ULA KENEDY ASULWISYE DAR ES SALAAM
      P.O BOX 25114 P.O BOX 796941 LILIAN L. MAKUNENGE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 61889
      DAR ES SALAAM
      159. AMINA KASHORO
      P.O BOX 760
      ZANZIBAR
      162. ASHA HAMZA
      P.O BOX 55167
      DAR ES SALAAM
      JULIETH MUSIZA 164. MTANGOO JORAM 165. LULU TAWANI
      P.O BOX 78682 CHILAGANE P.O BOX 70361
      DAR ES SALAAM P.O BOX 22283 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JUMANNE SHITAMBALA
      P.O BOX 72381
      DAR ES SALAAM
      139.
      142.
      145.
      148.
      151.
      160.
      163.
      140.
      161.
      116
      141.
      ANNA MASANJA
      P.O BOX 33603
      DAR ES SALAAM
      AQUILINA JOHN
      P.O BOX 24136
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      166. EMILIANA NZIKU 167. PRISILA CLEMENCE 168. MWAJUMA AMINI
      P.O BOX 11436 P.O BOX 21246 P.O BOX 45564
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DANSTAN P. LUKUNGA MWANAHAMIS SAID HADIJA HAMIS
      P.O BOX 90097 P.O BOX 13892 P.O BOX 14625
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DORIS NSARI 173. 174. 178. TASIANA ALFRED 179. YINDI EMMANUEL 181. JOVIN RUTAINULWA 182. ROSEMARY T. SAGO 183. 184. MONICA JOSEPH 185. JANESUZY KACHENJE 186. 187. DEMETRIA DEOGRATIAS 188. FIDEL ZACHARIA 189. 190. ABRAHAM ABDUL JIBREA 191. 192. MWAJUMA B. MFAUME
      P.O BOX 21359 P.O BOX 9113 c/o HAMIS MSAFIRI P.O BOX 35431 P.O BOX 11056 P.O BOX 79212 AIRWING MWIJAGE BALAGAYE P.O BOX 24570 P.O BOX 77456
      KIJITONYAMA DAR ES SALAAM P.O BOX 2325 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 18007 P.O BOX 4751 P.O BOX 42758 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      TEREWAEL AS. META NYANGI GEORGIA
      P.O BOX 4582 WAMBURA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 14991
      DAR ES SALAAM
      MBULA IBRAHIM CHIMGE
      P.O BOX 13940
      DAR ES SALAAM
      193. CATHERINE MADILI 194. 195. GODWIN DAVID
      P.O BOX 9433 P.O BOX 9572
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      196. PATRICIA TUNGILAYO 197. ASIMWE ESBOU KAGYA 198. PHILIPO JOHN
      P.O BOX 79650 c/o PAMELA S. KALALA P.O BOX 62801
      DAR ES SALAAM P.O BOX 278 DAR ES SALAAM
      SWIZY WALWA DAR ES SALAAM AQUILINE D. KESSY
      P.O BOX 72746 KWAMBIWA NELLY BETRAM P.O BOX 77714
      DAR ES SALAAM MACHANJE DAR ES SALAAM
      P.O BOX 100050
      DAR ES SALAAM
      MOSES Y. MBELWA
      P.O BOX 17420
      DAR ES SALAAM
      LUSAJO ANDEMBWISYE
      P.O BOX 34112
      DAR ES SALAAM
      202. FLORA S.G. TESHA 203. HUMPHREY EMILY 204. 205. JUDITH E. TESHA 206. UMMY ABDALLAH 207.
      P.O BOX 38101 P.O BOX 53672 P.O BOX 2287 P.O BOX 100079
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DISMAS C. MLELWA MANJALE M. CHARLES
      P.O BOX 9504 P.O BOX 7234
      169.
      172.
      175.
      199.
      208.
      170.
      176.
      200.
      209.
      117
      171.
      177.
      180.
      201.
      210.
      HAPPYMARK DEUS
      KWANGU
      P.O BOX 46395
      DAR ES SALAAM
      ELIZABETH HARUNI
      MANGWELA
      P.O BOX 13978
      DAR ES SALAAM
      THEONESTINA
      BONIPHACE
      P.O BOX 22768
      DAR ES SALAAM
      WILLIAM OSMUND
      MTWAZI
      c/o MARCELINA NICOLES
      P.O BOX 2645
      DAR ES SALAAM
      SHEBE JUMA
      KASSAMBULU
      c/o T.M. LAW CHAMBER
      P.O 72872
      DAR ES SALAAM
      EMILE KIBADA
      P.O BOX 72257
      DAR ES SALAAM
      RAMADHANI M.
      KALINGA
      P.O BOX 71276
      DAR ES SALAAM
      ESTOMIH L. KISANGA
      P.O BOX 72234
      DAR ES SALAAM
      WITNESS E. SIMWELA
      P.O BOX 14337
      Na.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      211.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      ZUHURA HAWAD 212.
      P.O BOX 40730
      DAR ES SALAAM
      JUDITH JEMAYOGI
      P.O BOX 1683
      DAR ES SALAAM
      217. RUTH WILLIAM 218.
      P.O BOX 11955
      DAR ES SALAAM
      220. NICHOLAUS KAYOMBO 221.
      P.O BOX 21837
      DAR ES SALAAM
      223. HEMES FUNGAMEZA 226.
      P.O BOX 9190
      DAR ES SALAAM
      JINA
      DAR ES SALAAM
      HAPPINESS MAKUNGU 213. KISISIWE EDWARD 219. ROSE J. NSEKA
      P.O BOX 9542 MAURICE P.O BOX 22609
      DAR ES SALAAM P.O BOX 71296 DAR ES SALAAM
      JONSTOM B. BARNABAS DAR ES SALAAM
      P.O BOX 77899 LWITIKO GEORGE
      DAR ES SALAAM P.O BOX 45459
      DAR ES SALAAM
      222. ALPHONCE NYANGI
      P.O BOX 4136
      DAR ES SALAAM
      224. ZENA OMBENI 225. BERNARD A. BARAVUGA
      P.O BOX 92171 P.O BOX 21195
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      RENITHA LUZABICO 227. REHEMA MWAIFUGE 228. AGNESS GINETON
      P.O BOX 705 P.O BOX 36516 P.O BOX 60378
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ROSELYN A. MWAKILASA FIDELIS MTEWELE NESTORY P. WANDIBA
      P.O BOX 70681 P.O BOX 10533 P.O BOX 5247
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      GEOPHREY MARTIN 233. MARTIN D. MASSAY 234. 238. KELVIN LEONARD 239. 240. 241. ELIAMANI S. RONALD 242. METHODIUS MELKIOR 244. KOHAWA MAGRETH 245. 246. 250. MAX H.V. MAKOTA 251. 253. FUSSI WILLIAM DAMAS 254. FRANK ANGELLO
      P.O BOX 70312 P.O BOX 6642 P.O BOX 40763 P.O BOX 15306 TARIMO MBOYA P.O BOX 7957 P.O BOX 1474 c/o AURELIA NDYEBONELA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 12899 P.O BOX 8937 DAR ES SALAAM P.O BOX 9774
      OMARY MKWAYU MARTIN LYATUU DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O BOX 36120 P.O BOX 42389 GWAMAKA CHARLES IPYANA MLILO CECILIA GOMES
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 42145 P.O BOX 7366 c/o LT. RICHARD MBWAMBO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9203
      DAR ES SALAAM
      SWAUMU KILLO
      c/o HADIJA OTHMAN
      P.O BOX 2651
      DAR ES SALAAM
      FARAJA FERDINAND
      P.O BOX 23741
      214.
      229.
      232.
      235.
      247.
      215.
      230.
      236.
      248.
      118
      216.
      231.
      237.
      243.
      ANGEL MWAIPOPO
      P.O BOX 72483
      DAR ES SALAAM
      SUTANY MTATIFIKOLO
      P.O BOX 25045
      DAR ES SALAAM
      MFAUME B. SUDI
      P.O BOX 8031
      DAR ES SALAAM
      HANIPHER JOHN
      SEVERINE
      c/o ARBELT MAKAKA
      P.O BOX 79647
      DAR ES SALAAM
      OJUNGU LUCAS
      LAIZZER
      P.O BOX 35597
      DAR ES SALAAM
      REBECCA MAINGU
      c/o PATRICK LOTH
      P.O BOX 1158
      DAR ES SALAAM
      GREGORY RUGALEMA
      P.O BOX 8475
      DAR ES SALAAM
      249. AHMAD MUSSA
      P.O BOX 556
      DAR ES SALAAM
      252. MANENO ZACHARIA
      P.O BOX 4067
      DAR ES SALAAM
      255. DENIS KUBINGWA
      P.O BOX 5555
      Na.
      256.
      259.
      262.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      VEDASTUS MAJURA
      P.O BOX 66743
      DAR ES SALAAM
      RAMADHANI ABDALA
      P.O BOX 70799
      DAR ES SALAAM
      Na.
      257.
      260.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      SELEMAN JOSEPH
      P.O BOX 17155
      DAR ES SALAAM
      NUSURA JONGO
      P.O BOX 104714
      DAR ES SALAAM
      258.
      261.
      ELIZSABETH P. 263. MZINGA SAID 264.
      MWAKALIMI P.O BOX 39999
      P.O BOX 34612 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      OSILIGI ISMAIL LEKAMOI
      P.O BOX 10280
      DAR ES SALAAM
      RENITHA LAZABICO
      P.O BOX 705
      DAR ES SALAAM
      NEEMA CHAWALA
      P.O BOX 50166
      DAR ES SALAAM
      ROZINA PIUS
      P.O BOX 9540
      DAR ES SALAAM
      266. 267.
      277. NISILE MWAMWAJA 278. AIBINUS MOHERE 280. MEISEYEKI MSANGI 281. EMMANUEL MAVUNDE 282.
      P.O BOX 80130 P.O BOX 33102 P.O BOX 10050 P.O BOX 25202
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HABIBA ISSA
      P.O BOX 75207
      DAR ES SALAAM
      AZIZA IDDY MNANKA
      P.O BOX 11983
      DAR ES SALAAM
      DINNO CHARLES
      MWAGUNE
      P.O BOX 9070
      DAR ES SALAAM
      YASINTA EMMANUEL
      P.O BOX 11894
      DAR ES SALAAM
      283. BARNABAS RAYMOND 284. BARIKI MEENA 285.
      c/o EMMANUEL KABEYA P.O BOX 15276
      P.O BOX 50063 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      HAPPINESS OSWALD
      c/o AMANI LUSEKELO
      P.O BOX 2329
      DAR ES SALAAM
      DEOGRATIAS NGOWI
      c/o HILARY LUBENGO
      P.O BOX 9422
      DAR ES SALAAM
      FRANK SOTERI
      P.O BOX 10797
      DAR ES SALAAM
      287. JOYCE DUGO 288.
      P.O BOX 72787
      DAR ES SALAAM
      290. NITIKE EMMANUEL 291.
      P.O BOX 23203
      DAR ES SALAAM
      293. 294.
      295. PAULINE MDENDEMI 296. MWANTUMU FADHILI OMAR 298. RAYMOND SWAI 299. QUEEN SIBONIKE 300.
      P.O BOX c/o DR. F.H. OMAR P.O BOX 8503 P.O BOX 18073
      DAR ES SALAAM P.O BOX 13760 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      FLORA ALEX KAIJAGE
      P.O BOX 38450
      DAR ES SALAAM
      265.
      268.
      271.
      274.
      286.
      289.
      292.
      269.
      272.
      275.
      119
      270.
      273.
      276.
      279.
      297.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      FIDES NDUNGURU
      P.O BOX 6594
      DAR ES SALAAM
      MARIATHA KALIMA
      LWENDO
      P.O BOX 79915
      DAR ES SALAAM
      FRANK CHIBUNGA
      P.O BOX 62461
      DAR ES SALAAM
      GERVAS GODFREY
      P.O BOX 14421
      DAR ES SALAAM
      DENIS M. DANIEL
      P.O BOX 61042
      DAR ES SALAAM
      FELICIA ISILIMURA
      P.O BOX 110070
      DAR ES SALAAM
      MIKIDADI A.
      MWEMBAGO
      P.O BOX 32822
      DAR ES SALAAM
      NAIMA ABDU IRAHMAN
      MKETO
      P.O BOX 19775
      DAR ES SALAAM
      TABU MTUSSI
      MAHUMBA
      P.O BOX 24150
      DAR ES SALAAM
      ZAINA NJOGOLO
      P.O BOX 752559
      DAR ES SALAAM
      FANUEL MAYOMBO
      c/o RAJAB RUKONDO
      P.O BOX 9542
      DAR ES SALAAM
      HAYESHI MBWANA
      MACHAGA
      P.O BOX 80089
      DAR ES SALAAM
      KIIZA SOSTHENES
      P.O BOX 1054
      DAR ES SALAAM
      MGOWE OMARI
      YUSUPH
      P.O BOX 33367
      DAR ES SALAAM
      KISULA YEYEYE
      P.O BOX 11065
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      301. ADELINA NYAMIZI 302. 303. SABRINA PAUL
      P.O BOX 25093 P.O BOX 5480
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      304. JOHN LINGOPOLA 305. ZAWAD SAID 306. 307. NYAMBO MICHAEL JOHN 308. VIOLETH NDUGURU 309. JUHUDI NKWAMA
      P.O BOX 42553 c/o ALFRED MINJA P.O BOX 10835 P.O BOX 71819 c/o OMBENI MBALA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 9213 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 77866
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SYLVIA NGASOMA ROSE PAUL KESSY
      P.O BOX 71620 P.O BOX 33600
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      310. LOTTI DAUDI 311. EDNA NOVAT KAKEBWA 312. 313. SHIJA A.M. MPAPILA 314. SAID MASHAKA 315. 321. CAROLINE ALEXANDER 323. HAPPINESS KAVISHE 333. VERYNICE DAVID
      P.O BOX 76432 P.O BOX 61013 P.O BOX 55730 P.O BOX 4468 c/o LAURENT M. SECIN c/o GEOFREY HILLY P.O BOX 8539
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 4218 P.O BOX 4218 DAR ES SALAAM
      HERIETH BERNARD EVELLYN GIA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LUKENSA P.O BOX 13113 FROWIN KONDAMWALI MWAJUMA BWANGA
      P.O BOX 75091 DAR ES SALAAM P.O BOX 11105 c/o GODI SIMBA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 3266
      FADHILUNA HASSAN FROLENCE DESDELI DAR ES SALAAM
      P.O BOX 75164 ITALA SIGISBERT AKWILINI
      DAR ES SALAAM P.O BOX 35755 P.O BOX 13134
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      JOVINE MAJURA AISHA S. MTUNGUJA
      P.O BOX 10938 P.O BOX 75131
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SAIDI RAMADHANI 335. 336. BAGENI ELIJAH 341. JUDITH HADELINUS FRANK MICHAEL
      WAMBURA c/o TUMAINI NYAMHANGA MUHAMBA c/o REV. CHARLES PAWA
      P.O BOX 8523 P.O BOX 65434 P.O BOX 14821 P.O BOX 60164
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ELIKANA ELIAKIMU RACHEL KAYUNI ROSE SHUBI G. REVOCATUS MAPESA
      P.O BOX 104699 P.O BOX 10290 MUTAKYAHWA J.M.
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 23144 P.O BOX 354072
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      INNOCENT SEBASTIAN GEOGREY RUTA
      KATO P.O BOX 31138
      P.O BOX 7426 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      SUBBY JOHN NZOWA
      P.O BOX 260
      DAR ES SALAAM
      SOPHIA B. ROLYA 345.
      P.O BOX 76955
      DAR ES SALAAM
      316.
      319.
      322.
      325.
      328.
      331.
      334.
      337.
      340.
      343.
      317.
      320.
      326.
      329.
      332.
      338.
      344.
      120
      318.
      JENNIFER STEPHEN
      RASHID
      P.O BOX 12140
      DAR ES SALAAM
      DAVID LUVANGA
      P.O BOX 75959
      DAR ES SALAAM
      DEBORA KISITU
      c/o PHILIP SIMYA
      P.O BOX 33808
      DAR ES SALAAM
      REGINA SUBIRA
      P.O BOX 36103
      DAR ES SALAAM
      324. DANIEL KINYAMAGOHA
      P.O BOX 62801
      DAR ES SALAAM
      327. FATUMA IDDI MOKIWA
      P.O BOX 46266
      DAR ES SALAAM
      JUDITH MMARI
      P.O BOX 12428
      DAR ES SALAAM
      330.
      339.
      342.
      ADILY SUNDAY
      P.O BOX 4002
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      346. STANLEY D. KAKWEMBE 347. 348. CORETHA SANGA
      P.O BOX 77519 P.O BOX 32803
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      349. EMMANUEL DAVID 350. SAMWEL FREDRICK 351. MARY TUMBO
      P.O BOX 34049 MANDARA P.O BOX 60080
      DAR ES SALAAM P.O BOX 80388 DAR ES SALAAM
      SOPHIA GEORGE DAR ES SALAAM CHRISTOPHER SAMWEL
      LUKINGA MOHAMED J. KWAY P.O BOX 20538
      P.O BOX 10840 P.O BOX 76494 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      RAPHAEL C. KILAVE DAVID MWOMBEKI
      P.O BOX 6919 P.O BOX 13446
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HAPPINESS J. MWAIPOPO
      P.O BOX 62713
      DAR ES SALAAM
      JANETH KAFUKO
      P.O BOX 42740
      DAR ES SALAAM
      CONSETA BONIPHACE
      P.O BOX 79989
      DAR ES SALAAM
      MINGA AYOUB
      NICODEMUS
      P.O BOX 167
      DAR ES SALAAM
      MWANTUM JONGO
      P.O BOX 104749
      DAR ES SALAAM
      MULTALA A. ATHMAN
      P.O BOX 9013
      DAR ES SALAAM
      LIDY JOHN MHINA
      P.O BOX 76294
      DAR ES SALAAM
      VERONICA DEOGRATIUS 357. 372. MAZIKU JOSEPH MASERE 380. ERICA EMMANUEL HAPPINESS L. NDOSA, 390. HELENA DENIS NGAO, 396.
      P.O BOX 1950 P.O BOX 72749 P.O BOX 194472 BOX 10238, BOX 9121,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      NTIZESA NTILUGELEGWA MONICA JOFFER ISACK AKYOO HUSSEIN SAID,
      P.O BOX 9191 P.O BOX 66520 P.O BOX 75480 BOX 1683,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
      JULIANA MKUMBO FRANCIS NOLASCUS MANSOUR ALFRED
      P.O BOX 3404 MAKOA, CARAMA
      DAR ES SALAAM BOX 6988, P.O BOX 712004
      ANGELA JOESPH DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      P.O BOX 19602 GLADIS DANIEL MUSHI, CANIVIUS F. FUSSI
      DAR ES SALAAM B0X 62352, P.O BOX 9004
      GODIAN W. YAKISOLA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O BOX 62880 MATUNGWA Z. JOHN DANIEL
      DAR ES SALAAM MUTAFUNGWA, P.O BOX 34374
      BOX 62613, DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM. GILBERTH MWAISUNGA,
      ROBERT SIMON MAGIGE, BOX 14806,
      BOX 522, DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM.
      352.
      355.
      358.
      361.
      364.
      367.
      370.
      373.
      376.
      379.
      382.
      385.
      388.
      391.
      394.
      353.
      356.
      359.
      362.
      365.
      368.
      371.
      374.
      377.
      383.
      386.
      389.
      392.
      395.
      121
      354.
      360.
      363.
      366.
      369.
      375.
      378.
      381.
      384.
      387.
      393.
      NURU MWAKISYALE
      P.O BOX 45424
      DAR ES SALAAM
      NGWASHI YONA
      P.O BOX 71452
      DAR ES SALAAM
      EVELLYINE E. MALLYA
      P.O BOX 78214
      DAR ES SALAAM
      SALHA HAMISI
      P.O BOX 6137
      DAR ES SALAAM
      HOJA A. MARIO
      P.O BOX 75370
      DAR ES SALAAM
      SEVERINE S. MWILIKO
      P.O BOX 75317
      DAR ES SALAAM
      CAROL M. CHEWALE
      P.O BOX 2233
      DAR ES SALAAM
      PONDO M. TEMO
      P.O BOX 23061
      MSASANI LUTHERAN
      DAR ES SALAAM
      ANGELA MAKOMBE
      P.O BOX 75923
      DAR ES SALAAM
      PETE E. MANGOSONGO,
      P.O BOX 43264,
      DAR ES SALAAM.
      MARY KAVULA,
      BOX 1949,
      DAR ES SALAAM.
      BELINDA IMANI,
      BOX 75516,
      DAR ES SALAAM.
      JOSEPH
      EPAFRASILYAKURWA
      BOX 63213,
      DAR ES SALAAM,
      YUSTA MSOKA,
      BOX 5002,
      DAR ES SALAAM.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      397. JOANITHA JONATHAN, 398. RASHID HUSSEIN, 399. 404. VERONICA HOLLELA 405. 406. TAUSI MOSHI 407. 408. 409. LUCIA CHRISANTUS 410. PETRONILA L. JEREMIAH MANYAKU,
      BOX 55192, BOX 65000, P.O. BOX 294 P.O. BOX 60383 P.O. BOX. 32196 MALANGALILA BOX 41330,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 1724 DAR ES SALAAM.
      CHRISTOPHA NYANDA SHIMIY, PAMELA S. PETER DAR ES SALAAM ALLY IDDI
      KANZUGALA, BOX 45220, c/o SARAH M. BANALI ELIZABETH J. MAHINYA c/o MOHAMED A. MZINGI
      BOX 1639, DAR ES SALAAM. P.O. BOX. 1130 P.O. BOX. 13339 P.O. BOX . 5001
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ELIAS PIUS JANE MKINGA TANIKA MALEMO JOSEPH EDWARD
      c/o HENRY J. MSUYA P.O. BOX . 45877 P.O. BOX . 41449 NGUMA
      P.O. BOX . 21985 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o B.E. NGUMA
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 9053
      DAR ES SALAAM
      ISSA SEIF MPENEKA
      P.O. BOX 60085
      DAR ES SALAAM
      416. ANNETH KEZILAHABI 417. 418. KASSIM NASSIR 419. GASPER W. MUKONO 420. 421. ERICA MOSHI 422. PETER FIDELIS 423. 425. PAUL MANDAWA 426. GERALD GODFRIEND
      P.O. BOX. 9070 P.O. BOX . 22611 P.O. BOX . 3603 c/o JOSEPH MWAKATOBE P.O. BOX. 1462 P.O. BOX. 5321 P.O. BOX. 35159
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM RUTA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O. BOX. 9183
      DAR ES SALAAM
      SOSTHENES A.
      KUPANYUKA
      P.O. BOX. 40343
      DAR ES SALAAM
      MASHAVU SUDI MLIRO
      c/o ABBUBAKARI JUMANNE
      P.O. BOX . 75796
      DAR ES SALAAM
      428. ISAAC WISE MFINANGA 429. ELIAZAL MUSHISHA
      P.O. BOX. 14775 c/o MZEE DOGO
      DAR ES SALAAM P.O. BOX . 45765
      DAR ES SALAAM
      430. HALIMA KHALID 431. ANISYE BENSON 432. EVERYLYN FRANK GIA
      P.O. BOX . 6824 P.O. BOX . 50110 P.O. BOX. 13113
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      433. ZAKIA NUHU 434. 435. JUMANNE ABDALLAH
      P.O. BOX . 22653 P.O. BOX. 46343
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      436. MGANI FRANCIS V 437. FADHILE SENDWA 438. ADELIFINA NGALAWA
      P.O. BOX . 35091 P.O. BOX. 45082 P.O. BOX . 10741
      DAR ES SALAAM c/o MATHEW CHAMI DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      VERONICA MGONE
      P.O. BOX . 60290
      DAR ES SALAAM
      400.
      403.
      412.
      415.
      424.
      427.
      401.
      413.
      122
      402.
      411.
      414.
      NEEMA M. MATIBYA
      P.O. BOX . 9123
      DAR ES SALAAM
      NAEMI ELISIKIA
      P.O. BOX . 78794
      DAR ES SALAAM
      MOSES E. BUJA
      c/o WITNESS SIMWELA
      P.O. BOX . 14337
      DAR ES SALAAM
      AURELIA MSAKI
      c/o TITUS MASSAWE
      P.O. BOX. 501000
      DAR ES SALAAM
      LATIFA S. SIMBANO
      P.O. BOX. 25291
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      439. JESCA E. MWAIKOKOBA 440. 441. DADI MAJUTO SALUM
      P.O. BOX . 70039 c/o ZAINABU DADI
      DAR ES SALAAM P.O. BOX . 60207
      DAR ES SALAAM
      442. CATHERINE R. PASCHAL 443. MAGOMA NYABWEKE 444. WITNESS SANGA
      c/o CHARLES MHANDO REBECCA P. O. BOX 76498
      P.O. BOX 2301 c/o E. MUJUNGU DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM P.O. BOX . 4865
      SELESTINE S.MBELEKA DAR ES SALAAM
      P. O. BOX 20981 JOANITHA MASHASI
      DAR ES SALAAM P. O. BOX 12644
      DAR ES SALAAM
      447. ASWILE NDWALILAKO
      P. O. BOX 9372
      DAR ES SALAAM
      448. DAUDI M. CHUNGA 449. 450. DANIEL G. MASAMBU
      P. O. BOX 12088 P. O. BOX 62748
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      451. MSAFIRI JAFFER 452. DICKSON V. MASHENENE 453. SALIMU HAKIMU MSEMO
      JUMANNE c/o GEORGE A NTIGITI P. O. BOX 12088
      c/o AMINA JAFFER P. O. BOX 9242 DAR ES SALAAM
      JUMANNE DAR ES SALAAM
      P. O. BOX 1547 LINDA THEOFIL
      ZANZIBAR NDYETABULA
      MATILDA I. NDOVI P. O. BOX 12254
      P. O. BOX 75794 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM LINA JAMES
      ELIZABETH JACKSON P. O. BOX 70707
      c/o ORISCA J ULOMI DAR ES SALAAM
      P. O. BOX 2645
      DAR ES SALAAM
      MATHEW REVOCATUS
      THADEO
      P. O. BOX 79065
      DAR ES SALAAM
      EMANUEL AMON
      c/o RACHEL MWASOTA
      P. O. BOX 62535
      DAR ES SALAAM
      NUSURA JONGO 456. ALEN TINDYA
      P. O. BOX 104714 P. O. BOX 35467
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      PETER FIDELIS AYOUB NASSOR SHARIF
      P. O. BOX 1462 P. O. BOX
      DAR ES SALAAM AMANI-ZANZIBAR
      461. SAIDI SALUMU 462. ZAINAB KHAMIS
      P. O. BOX 36671 P. O. BOX 4287
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      464. ABUU RASHIDI 465. 466. ANNAJACKLINE MUHUGA 467. SADOCK OSAKI MJIGALA 468. MARIAM A MIGUMA
      c/o MWL. PINDU P. O. BOX 100170 P. O. BOX 13534 c/o ZEPHANIA S.
      P. O. BOX 40274 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM MSOLOKA
      DAR ES SALAAM P. O. BOX 60123
      DAR ES SALAAM
      MARIAM ATHUMAN
      P.O BOX 80282
      DAR ES SALAAM
      469. KUGURU KITABUKA 470. PRISCA GAMA 471. CHARLES S. CHAVALA
      P.O BOX 585 P.O BOX 46300 P.O BOX 54052
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      472. HALIMA RAMADHANI 473. 474. GERDA A. KAAYA
      P.O BOX 76367 P.O BOX 14569
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      475. GRACE MANYAMA 476. DEOGRATIUS MAJALIWA 477. HASSAN S. HARIETH
      P.O BOX 13424 KAIJAGE P.O BOX 31791
      DAR ES SALAAM P.O BOX 6144 DAR ES SALAAM
      ADELAIDE MASALIA DAR ES SALAAM GOODLUCK HAULE
      P.O BOX 79491 LUCY TIRUKAIZILE P.O BOX 45059
      DAR ES SALAAM P.O BOX 14171 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      MABEYO PATRICIA PATRIC
      P.O BOX 40009
      DAR ES SALAAM
      445.
      454.
      457.
      460.
      463.
      478.
      446.
      455.
      458.
      479.
      123
      459.
      480.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      481. BARAKA MGAYA 482. 483. KISAKA R. NG'HUMBI
      P.O BOX 5129 P.O BOX 106218
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      484. YASINTA VENANCE MINZI 485. KIANO J. KESSY 486. MUSA MWISHESHE
      c/o HAWA J. SALEHE c/o JAMES MSUAMRI KULITA
      P.O BOX 34401 P.O BOX 62137 P.O BOX 14090
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      AWENA A. MALENDO
      P.O BOX 54450
      DAR ES SALAAM
      487. LEMI P. LUTAKAMAU 488. 489. HANIFA S. MCHIO
      P.O BOX 5630 P.O BOX 43643
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      490. PETRONDA JOHN 491. VERONICA THOMAS 492. ANNA E. JINGU
      SHIRIMA c/o THOMAS T. MGENDERE c/o A.E. MUTETE
      c/o IGNAS EDWARD P.O BOX 35131 P.O BOX 5380
      P.O BOX 20950 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM REGINA JOHN
      INNOCENT COSTANTINE P.O BOX 8179
      P.O BOX 4137 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      NEEMA GAMBA
      P.O BOX 8539
      DAR ES SALAAM
      FATUMA SAID SALUM 495. 499. JUDITH LEONARD SHOO 500. 501. 502. KIAME JOHN 503. 505. SHUKURU NJATI 506. 520. JOEL R. FYUMAGWA 521. MPOKI MVELA NEEMA GEMBE
      P.O BOX 5072 P.O BOX 20604 P.O BOX 996 P.O BOX 21853 P.O. BOX 60280 c/o THOMAS CHUBWA P.O BOX 3974
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 17040 DAR ES SALAAM
      SAFI KASHINDI CHARLES SIAGA DAR ES SALAAM REVOCATUS F.
      P.O BOX 12122 P.O BOX 41017 VERONICA JACKSON MANYILIZI
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o RENATA MWITA P.O BOX 45808
      NYANGI MASANJA P.O BOX 9182 DAR ES SALAAM
      P.O BOX 60504 DAR ES SALAAM SHABANI NURU
      DAR ES SALAAM PETER MBUYA P.O BOX 13535
      GASPER R. SIAGA P.O BOX 9423 DAR ES SALAAM
      P.O BOX 41275 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM ISRAEL IDDI CHUCHI
      LYDIA MICHAEL P.O BOX 34198
      P.O BOX 75604 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM ODETHA FRANCIS
      P.O BOX 77190
      DAR ES SALAAM
      JUMA HUSSEIN
      P.O BOX 3551
      DAR ES SALAAM
      AMANI MASOUD AMANI
      c/o MWANAHAMISI MASOUD
      P.O BOX 9121
      DAR ES SALAAM
      DOMITILLA MANGONI
      P.O. BOX 63128
      DAR ES SALAAM
      522. BELINDA ALPHAYO
      P.O. BOX 14130
      DAR ES SALAAM
      523. ALLY RAJABU 524. MICHAEL M. LYIMO 525. REHEMA JOHN ENOCK
      P.O. BOX 3528 P.O. BOX 70603 P.O. BOX 25411
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      493.
      496.
      508.
      511.
      514.
      517.
      494.
      497.
      509.
      512.
      515.
      518.
      124
      498.
      504. GABRIEL KAMUGISHA
      P.O BOX 16610
      DAR ES SALAAM
      507. KELVIN DEUS
      P.O BOX 9150
      DAR ES SALAAM
      GRACE BRUNO
      P.O BOX 100175
      DAR ES SALAAM
      HAWA OMARY
      P.O BOX 5623
      DAR ES SALAAM
      HUSSEIN SAMAINDA
      P.O BOX 61460
      DAR ES SALAAM
      AMWEL PAUL
      P.O. BOX 78689
      DAR ES SALAAM
      510.
      513.
      516.
      519.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      526. JOSEPHAT CHESO 527. BENEDICT NSAJI 528. 529. FREDRICK CHARLES 530. COCUSHUBILA BALONGO 531. BEATRICE F GWAMBWA
      P.O. BOX 18145 P.O. BOX 4984 P.O. BOX 10022 P.O. BOX 9524 SABA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 35091
      MOH'D SAID SALUM MELANIA DIRISHA DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 944 P.O. BOX 79090 MUHAJI MHINA MUNGA
      ZANZIBAR DAR ES SALAAM P.O. BOX 15736
      ELIBAHATI NDEWARI CATHERINE RUHEMBE DAR ES SALAAM
      PETRO P.O. BOX. 71204 HAPPINESS NGOHELO
      P.O. BOX . 1908 DAR ES SALAAM P.O. BOX . 8730
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      EVELYNE JACOB TEMU ABDALLAH ATHUMANI
      P.O. BOX 604922 P.O. BIOX 62337
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      NDALA PETER SELASINI
      P.O. BOX 1130
      DAR ES SALAAM
      LILIAN CUTHEBERT
      P.O. BOX 9926
      DAR ES SALAAM
      OBADIA BISHOGE 540. RAJABU HARUNA 548. SAMUELI CHARLES 549. 551. 552. LOUIS MARCO
      P.O.BOX 35049 MATUGA P.O. BOX 5986 P.O. BOX 71069
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 95014 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      KICHAWELE FELIX DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 16318 KHALID M. SELENGU
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 70378
      DEO SHIJA DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 78761
      DAR ES SALAAM
      MARYAM AMARY 554. ANTUSA COSTANTINE 555. MAULINA ALLY 563. 564. RASHID H.R. HAMAD 572. AVITUS KAHABUKA TATU NJATI
      P.O. BOX 7944 MUNISHI P.O. BOX 4377 P.O. BOX 19712 P.O. BOX 1513 P.O. BOX 21853
      DAR ES SALAAM P.O. BOX5150 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HARRY W. MBOGORO DAR ES SALAAM FATUMA GAWANY BEATUS ROBERT CHRISTINA T. MOSES REHEMA IBRAHIM
      P.O. BOX 22428 BUJIKU PETER P.O. BOX 11133 MAFURU, P.O. BOX 71079 P.O. BOX 8610
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 9153 DAR ES SALAAM BOX 67130, DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      JEROME JAMES KYANDO DAR ES SALAAM ZAMDA AMRI ROBERTINA S. KULWA CATHERINE DICKSON
      P.O. BOX 54505 FADHILI JUMA NONGWA P.O. BOX 7843 P.O. BOX 8830 NYINGU
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 209 DAR ES SALAAM TEMEKE - P.O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      BEATRICE LESTUS ADELA MBONDE, IRENE ISDORY TEMBA
      P.O. BOX 9203 BOX 31586, P.O. BOX 2939
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      LOVENESS FRANCIS, SEIF JUMA
      c/o JULIANA MISINZO, P.O. BOX 95014
      BOX 18195, DAR ES SALAAM
      ISACK MSENGA
      P.O. BOX 5321
      DAR ES SALAAM
      532.
      535.
      538.
      541.
      544.
      547.
      550.
      553.
      556.
      559.
      562.
      565.
      568.
      571.
      574.
      533.
      536.
      539.
      542.
      545.
      557.
      560.
      566.
      569.
      575.
      125
      534.
      537.
      543.
      546.
      558.
      561.
      567.
      570.
      573.
      576.
      PETER R. KAJIRU
      P.O. BOX 24400
      DAR ES SALAAM
      AZIZA ISMAIL KAKU
      P.O. BOX 78526
      DAR ES SALAAM
      MUYA KOMBA
      ABOUBAKAR
      P.O. BOX 70053
      DAR ES SALAAM
      LAGUSYA MWASUBILA
      P.O. BOX63304
      DAR ES SALAAM
      JOSEPHINE MPULULE,
      BOX 11529,
      DAR ES SALAAM
      ERICA E. LWANYESILE,
      BOX 3406,
      DAR ES SALAAM
      Na.
      577.
      580.
      583.
      JINA
      DAR ES SALAAM.
      GOODLUK CHILYA,
      BOX 14950,
      DAR ES SALAAM
      HASSANI ALLY
      KIGULUGULU,
      BOX 14300,
      DAR ES SALAAM.
      JANE MKINGA,
      BOX 45877,
      DAR ES SALAAM.
      Na.
      578.
      581.
      584.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM.
      ALICE JOHN MGWENO,
      BOX 410048,
      DAR ES SALAAM.
      FATUMA S. MAJID,
      c/o LAMECK MAVIBYA,
      BOX 9300,
      DAR ES SALAAM.
      ANNE ERWIN FAYA,
      BOX 71013,
      DAR ES SALAAM.
      JINA
      579. BINA KEVIN MASANA,
      BOX 5034,
      DAR ES SALAAM.
      JACQUELINE LUKUBA,
      BOX 46202,
      DAR ES SALAAM.
      582.
      585.
      HEBERT AMDREW
      JATONI.
      BOX 70209,
      DAR ES SALAAM
      RHODA MLOGE,
      c/o ARJANSON MLOGE,
      BOX 426,
      DAR ES SALAAM
      FURAHA G. KIBANGA,
      c/o SIEGRED KIBANGA,
      BOX 1950,
      DAR ES SALAAM
      EDWARD
      RUGAIYULUZA,
      BOX 16484,
      DAR ES SALAAM
      JUDITH CHARLES
      KIOLOGWE
      P.O. BOX 75091
      DAR ES SALAAM
      PETRO NYISARWA
      EDWARD
      c/o PETER EDWARD
      ASPENAS
      P.O. BOX 40559
      DAR ES SALAAM
      MISANA MBAZA
      P.O. BOX 11916
      DAR ES SALAAM
      586. BEATRICE VITUS KISIMA, 587. GODFREY MAPUNDA, 588. 589. ASHA SELEMANI, 590. SHABANI YAHYA, 591. 592. SYLVESTER E. NCHILLA, 593. LUCIA KONGOLE, 594. 595. RAJABU MWINYI, 596. GEORGINA KESSY, 597. 599. AGNES JOHN MULLYANDA 600. ELIMINA CREDO KAPUFI 602. KARIM MZEE 603. 605. RUTH SOLOMON LABAN 606. SETH EZEKIEL
      BOX 7640, BOX 100251, BOX 61714, BOX 62915, BOX 17401, BOX 21678, c/o FATUMA MWINYI, BOX 33100, P.O. BOX 9093 c/o WILSONI K. MUKEBIZI P.O. BOX 67597 P.O. BOX 9193 P.O. BOX 7653
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM BOX 23235, DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 80512 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      AMATUS G. CHUCHUBA MWAKAJILA EMMANUEL A
      P.O. BOX 2068 c/o DR. KITILA MKUMBO
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 35727
      DAR ES SALAAM
      MARIAM J. JUMA
      P.O. BOX 45928
      DAR ES SALAAM
      LADISLAUS NGOLE
      c/o FINA NDAZI
      P.O BOX 90032
      DAR ES SALAAM
      JUDITH MICHAEL
      KUSEKWA
      P.O BOX 18006
      DAR ES SALAAM
      FREDDY MALIYAO
      P.O BOX 60157
      DAR ES SALAAM
      608. WILLY ERASTO 609. BERNADINA WILBARD
      BOX 11003 P.O. BOX 40565
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ZAHARA RASHID JOSEPH JOACHIM
      P.O BOX 45297 P.O BOX 68702
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LINA LUSHASI 615.
      c/o LILAN LUSHASI
      P.O BOX 13341
      DAR ES SALAAM
      STEPHANO S. MINJA
      P.O BOX 2597
      DAR ES SALAAM
      598.
      601.
      604.
      607.
      610.
      613.
      616.
      611.
      614.
      617.
      126
      612.
      618.
      LOYCE SAMWEL
      MWASAGA
      P.O BOX 1492
      DAR ES SALAAM
      SIMON MATHIAS
      P.O BOX 35080
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      619. GERALD FELIX NJOKA 620. GETRUDE J. NYAGABONA 621. 628. GRACE BRUNO 629. 630. 631. BEATRICE KALOKOLA 632. NICOLINE G. BEATUS HAJI A. NYUNDO
      P.O BOX 77369 P.O BOX 13799 P.O BOX 100175 P.O BOX 24147 c/o BEATUS K. GWAKAHUZU P.O BOX 7940
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9121 DAR ES SALAAM
      FLORA BUKUKU AWADHI Y. TAMIMU KUJERWA SILASI DAR ES SALAAM JANE MAGOMA
      P.O BOX 155049 P.O BOX 34089 P.O BOX 71705 JAPHET P. SALAKANA P.O BOX 523
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 2987 DAR ES SALAAM
      JUMA SAID CAROLINE KINASHA DAR ES SALAAM VERONICA
      P.O BOX 25374 P.O BOX 31207 VERONICA J. CHACHA MWAZYUNGA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9182 c/o JAMAL BROWN
      DAR ES SALAAM P.O BOX 937
      DAR ES SALAAM
      KELVIN R. NGOWI
      P.O BOX 13648
      DAR ES SALAAM
      637. ARNOLD KYEJO 638. 639. 640. IVAN MUSHEMA 641. MICHAEL RUBELEMA JOANITHA MASHASI 647. WINFRIDA MAHANGA 648. DENIS R,. SUGWEJO 656. 657. EMMANUEL YINDI 662. LEONALDA L. MBIKI 663. BILHAH BOSCO CHAILLA
      P.O BOX 4416 P.O BOX 77129 NESTORY P.O BOX 12644 P.O BOX 70717 P.O.BOX 75856 c/o HAMIS S. MSAFIRI P.O.BOX 2940 P.O.BOX 7797
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 95661 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.OBOX 2325 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      RAHM F. OMARI DAR ES SALAAM JEREMIAH MANYOKA JACKSON M. MPANGALA GRACE BRUNO MATHEW DAR ES SALAAM JEREMIA DANIEL
      P.O BOX 788 TAMIMU ZUBERI P.O BOX 41330 P.O BOX 9013 P.OBOX 100175 FARIJIRA A. ABDALA SANDEWA.
      DAR ES SALAAM P.O BOX 16410 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 35618 P.O.BOX 3021
      DAR ES SALAAM VICTOR MASHINGO MONICA AMON DAR ES SALAAM, DAR ES SALAAM
      CHRISTOPHER BOMOLA P.O BOX 9503 P.O.BOX 5486 TELY MAILE
      P.O BOX 62769 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 12612
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM,
      MOSES GUMBAH 666. AGHATON E.
      P.O.BOX 76430 MANDONDA
      DAR ES SALAAM, .PO.BOX 42559
      DAR ES SALAAM
      622.
      625.
      634.
      643.
      646.
      649.
      652.
      655.
      658.
      661.
      664.
      623.
      626.
      635.
      644.
      650.
      653.
      659.
      665.
      127
      624.
      627.
      633.
      636.
      642.
      645.
      651.
      654.
      660.
      ABDALLAH H. NDETE
      P.O BOX 70887
      DAR ES SALAAM
      FELIX GOODLUCK
      CHAKILA
      P.O BOX 9144
      DAR ES SALAAM
      ANIFA A. BYEMELWA
      P.O BOX 95661
      DAR ES SALAAM
      DOMINICK ZSAKARIA
      P.O BOX 60121
      DAR ES SALAAM
      FATUMA ABDALLAH
      SALIM
      P.O BOX 60488
      DAR ES SALAAM
      SAMSON JUSTINE
      P.O BOX 1021
      DAR ES SALAAM
      DIANA NKARAGE
      P.O BOX 2329
      DAR ES SALAAM
      JUZAIMA MAHMUOUD
      WAZIRI
      P.O.BOX 15152,
      DAR ES SALAAM
      PAULINA S. MDIMU
      P.O.BOX 9141,
      DAR ES SALAAM
      REMA HUSSEIN
      P.O.BOX 40472
      DAR ES SALAAM,
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      667. SHILLY REPENT 668. MARIA J. MGAYA 669. 670. THEREZA J. BUKONGE 671. 672. 676. ASMAH MPOLE 677. FIDELIS MTEWELE 679. NEEMA DICKSON 680. PETER HEZRON 681. HABIBU HUSSEIN
      P.O.BOX 90418 P.O.BOX 14157 P.O.BOX 71075 P. O. BOX 24446 P. O. BOX 10533 c/o GWAMAKA L. P. O. BOX 4162 RUHOMBO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. MWASUMBULE DAR ES SALAAM P.O.BOX 9084
      STELLA HESLONE MARTIN SAMBA P. O. BOX 9544 DAR ES SALAAM
      P. O. BOX c/o ELGIUS SAMBA DAR ES SALAAM. NOAH MWANGOTA
      DAR ES SALAAM. P. O. BOX 1805 DEOGRATIUS MAJALIWA P. O. BOX 18022
      DAR ES SALAAM. KAIJAGE DAR ES SALAAM.
      SIMON STANTON P. O. BOX 6144 KASSIM Y. MREFU
      P. O. BOX 9722 DAR ES SALAAM. c/o YUSUPH MREFU
      DAR ES SALAAM. P. O. BOX 9140
      DAR ES SALAAM.
      GRACE G. NGALYOMA
      c/o EVALIST MPUTA
      P. O. BOX 1061
      DAR ES SALAAM.
      AZIZI KAYERA
      P. O. BOX 9542
      DAR ES SALAAM.
      683. DENNIS NDASILO MTAKI 684. SWAUMU KULO
      P. O. BOX 1479 P. O. BOX 2651
      DAR ES SALAAM. c/o HADIJA OTHOMAN
      DAR ES SALAAM.
      685. MARY L. MWANGAMA 686. WILLY EIZASTO 687. YUSTO HABIYE
      P. O. BOX 70981 P. O. BOX 11031 P. O. BOX 8887
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      688. ABEL LAURIAN 689. 690. ELVIA MUSHOBOZI
      P.O P. O. BOX 22061 P. O. BOX 31738
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
      HALIMA I. SAID MULILA WESTON
      c/o ZAITUNI SHAHA MWAKANYIKA
      P. O. BOX 164 P. O. BOX 1262
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      ANGELUS MGUNGUSI, MAINDE DANI MHANDO
      BOX 9392 P. O. BOX 50122
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      RASHID ABEID REBEKA MWANGATA
      P. O. BOX 66642 BOX 1338
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      HALIMA BONGI 701. HILDA R. KAYONGO MWANAIDI KITANSHA 710.
      BOX 11024 P. O. BOX 9560 BOX 36261
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      BULIRO VICENT, HIDDEGARDA WILLIAM
      c/o ELIAS M. MKAMA MUSHI
      BOX 167 P. O. BOX 32696
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
      WILBROAD NDUNGURU YUSUFU NDINGU
      BOX 36366 P. O. BOX 71966
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
      FANUEL MAYOMBO
      c/o RAJABU BUILDINGS
      AGENCY
      BOX 9542
      DAR ES SALAAM
      MUSSA KHALFANI
      BOX 36027
      DAR ES SALAAM
      THEODORA CHAVALA
      c/o ISMAIL LOTINDI
      PRIVATE BAG
      673.
      682.
      691.
      694.
      697.
      700.
      703.
      706.
      709.
      674.
      692.
      695.
      698.
      704.
      707.
      JOSEPH EPAFRASI
      LYAKURWA
      P. O. BOX 63213
      DAR ES SALAAM
      GRACE JONAS ZONGO
      c/o MAGRETH RICHARD
      BOX 9174
      128
      675.
      678.
      693.
      696.
      699.
      702.
      YASINTA EMMANUEL
      BOX 11894
      DAR ES SALAAM
      705. ISSA KHALFAN
      c/o AISHA ATHMAN
      P. O. BOX 9053
      DAR ES SALAAM
      708. ALFRED JOSHUA
      MYOMBO,
      P. O. BOX 78238
      DAR ES SALAAM
      711. ARNOLD SEKUMBO
      P.O. BOX 60137
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na.
      712. THABIT IBRAHIM 713.
      P.O.BOX 18145
      DAR-ES-SALAAM
      715. JOY CRISPIN 716.
      P.O.BOX 110201
      DAR-ES-SALAAM
      718.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      JOYCE SENKONDO
      P.O.BOX 10541
      DAR-ES-SALAAM
      RABIA J KASABA
      P.O.BOX 65219
      DAR-ES-SALAAM
      JINA
      714. OTANAMUSU
      NICHOLAUS MASAOE
      P.O.BOX 34464
      DAR-ES-SALAAM
      RUKIA KHAMIS SAID
      P. O. BOX
      DAR ES SALAAM
      717.
      MPOKI LUSUBILO 719. PERPETUA KILIMP 722. DEBORA JEREMIAH 720. VIOLETH JOSEPH
      MWABELA P.O BOX 54045 P. O. BOX 78449 MMARI
      P. O. BOX 70280 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 12428
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      721. CHRISPIN MINGA 723. ROSENT LAURENT
      S.L.P. 9533 P.O. BOX 167
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      724. ATUPELE MWAISOLOKA 725. WEGESA JAMES 726. JOHN MWANIWASA
      S.L.P. 4519 P.O. BOX 106027 P.O. BOX 16268
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      727. ENARD ELIUD 728. UPENDO LIWA 729. KIBAVA SAID ZONGO
      MWAKILEMBE P.O. BOX 105436 P.O. BOX 8836
      P.O. BOX 13061 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      730. WALTER M. MWAIJAGE,
      BOX 53040,
      DAR ES SALAAM
      731. FELISTER MASSAWE 732. FOEBE NICODEMUS
      c/o GOODLUCK KIWORY P.O BOX 90485
      P.O BOX 35093 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      734. SALUM HAMIS
      P. O. BOX
      736. HAPPINESS E. M. 737. MGENI HUSSEIN ABDALLAH 738. FLORA MARWA
      MKOMBOLA, P.O BOX 9084 NYAMHANGA
      P.O. BOX 6683, P.O BOX 1950
      739. JACKLINE MASHAURI 740. RAHEL STEPHEN 741. ALEXANDER J. SELELI
      P.O BOX 244449 P.O BOX 517 P.O BOX 5137
      742. HEKIMA MGEYEKWA 743. JOYCE SANGI 744. LIBERATUS
      P.O BOX 84 c/o ASHA IBRAHIM CONSTATINE
      P.O BOX 14236 P. O. BOX
      745. NYARUBAMBA RAPHAEL 746. SARAH ASHERY 747. ASIMWE P. KABIGUMILA,
      BITUKO P.O BOX 19072 BOX 4023,
      748. JUVENARY MACHELE 749. SOPHIA MODEST 750. MARIA E CHAMBO
      BTEKWASHU CHELANGWA c/o ERNEST CHAMBO
      P. O. BOX P. O. BOX 2111 TEVILE HOSPITAL
      P. O. BOX
      751. MENEY STELLA 752. CLEWENCE BAGOKA 753. GILMAN MLAKI
      P. O. BOX P.O. BOX 70466 P.O. BOX 35114
      754. NEEMA LEONARD 755. MUYONGA BIGENDAKO 756. KINGA
      P.O. BOX 1731 MAGARA SELEKWHUMBIYE
      P.O. BOX 7678 P.O. BOX 77645
      733. BAKARI H. RAMADHANI
      1
      P.O BOX 18005
      129
      735. LYDIA THOMAS,
      c/o ABEL MWIBURI,
      P.O. BOX 35093,
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      757. KIMDEKI JABIR 758. ELIZABETH JOSEPH 759. JUMANNE MOHAMED
      P.O. BOX 77447 P.O. BOX 45624 P.O. BOX 90068
      760. AGNESS J. LIMBO 761. HAPPINESS ANDREW 762. STELLA NYAKYI
      P.O. BOX 77069 MTAWALA THOMAS
      P.O. BOX 182 P.O. BOX 14492
      763. JUMA Y ABDUL 764. ABDALLAH A. MOHAMED 765. MRISHO R. MKUYU
      P.O. BOX 21166 P.O. BOX 21166 P. O. BOX
      766. ESTHER DANIEL 767. LEONARD ROBERT 768. KOMBO ABDALLAH
      MUYENJWA NYAGENDA KOMBO
      P.O. BOX 10345 P.O. BOX 55814
      769. GEORGE LINGOWE 770. STANLEY B. KIPENDI 771. BERNARD MAGOTI
      NCHIMBI P.O. BOX 28017 P.O. BOX 35046
      P.O. BOX 24444
      772. GRACEANA ROMAN 773. BEATRICE RONALD UONYO 774. ERICK B. THOBIAS
      P.O. BOX 32271 P.O. BOX 42840 P.O. BOX 105450
      775. KHAMIS SULEIMAN 776. SAMWEL ELIARIM, 777. STEPHANO ZAKAYO
      MBAROUCK BOX 11672 DYNAMIC HIGH SCHOOL
      P.O. BOX P. O. BOX
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. RASHIDI RAMADHANI 2. RRANK A. MHAGAMA 3. 4. JUDITH J. MUKAKA 5. IRINE GIDEONI MAKONDO 6. 7. PETER D. MITIMING 8. MWANAISHA RAJABU, 9. ZULPHA HAIDARY,
      P.O. BOX 45333 P.O. BOX 24020 P.O. BOX 21779 P.O. BOX 31141 P.O. BOX 70377 P.O. BOX P.O. BOX 42647,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      10. ELIZABETH 11. 12. ANNA MUSHI,
      RUTAKYAMIRWA, P.O. BOX 71150,
      P.O. BOX 6216, DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM.
      KASSIM RAMADHANI,
      P.O. BOX 14651,
      DAR ES SALAAM.
      15. VERONICA VENANCE,
      c/o CATHERINE S. NYASI,
      P.O. BOX 9750,
      DAR ES SALAAM.
      HAPPY JOSEPH 17. THERESIA RAPHAEL 18. REHEMA MAKASO, 21. MASAMBE JAMES
      MANGISONGO, KINYASI, P.O. BOX 55658, MWIKWAMBE,
      P.O. BOX 4519, P.O.BOX 31364, DAR ES SALAAM. P.O. BOX 68372,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
      GIBSON LEONCE BANZI, FRIDA NTANDU, SUZAN ANDREW,
      c/o OMARY KIGUA P.O. BOX GEORGE P.O. BOX 252508
      P.O. BOX 3448, MBIVILLO, DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM. P.O. BOX 65004,
      DAR ES SALAAM.
      NASSIR A. MSAFIRI,
      P.O. BOX 827,
      DAR ES SALAAM.
      13.
      16.
      19.
      14.
      20.
      130
      GODWILL ASANTIEL
      MOSHI
      P.O. BOX 53017
      DAR ES SALAAM
      SABIHISMA H. NUNGU
      P.O. BOX 4355
      DAR ES SALAAM
      Na.
      22.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      TOM THOMAS 23. BASTUELE MUMBAH, 24. 26. 27. 28. ARAFA ALLY, 29. CORNEL JULIUS MAIGE, 30. ENOCK SEGESELA,
      c/o SALUM KHALFAN, P.O. BOX 75538, P.O.BOX 36584, c/o HERIETH F. KAIZAIA, P.O. BOX 18073,
      P.O. BOX 9504, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O. BOX 4050, DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      LAURENCIA MARCELY, NYAMOGA TATU,
      P.O. BOX 15668, P.O. BOX 100086,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      31. HAPPINESS MADADI, 32. VICOTR JOSEPH, 33. 34. FARIDA MBALI, 35. ALULBINA BUSHESHI 36. MICHAEL LUGWLU,
      P.O. BOX 4523, P.O.BOX 21894, c/o AUDIVANCE J. DAR ES SALAAM. c/o PILLY H. DIKONGA,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. MBOMBO, P.O.BOX 46343,
      P.O. BOX 1422, DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM. ALLY R. ALLY,
      MICHAEL M. MSITA, P.O. BOX 21157,
      c/o MELCHIAD MSITA, DAR ES SALAAM.
      P.O. BOX 20679,
      DAR ES SALAAM.
      BENJAMIN S. FIFI,
      P.O BOX 21220,
      DAR ES SALAAM.
      38. ALLLY M. MWUGA, 39. MWAZANI CHUMA,
      P.O. BOX P.O. BOX 16341,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      41. JUDITH ALPHONCE, 42. HAMISI KITWANA
      P.O. BOX 5961, P. O. BOX 25388
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      PROSCOVIA N. JACOB 44. WTNESS NGAO 45. JAPHET S. DILUNGA
      c/o JANE MUSHUMBUZI c/o ANICIA NDIYAGE P. O. BOX 3758
      P.O.BOX 9192 P. O. BOX 35176 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LIMI THOMAS ADELINA CHARLES
      MANHYASINZA P. O. BOX 6864
      P. O. BOX 62398 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      GEORGE JOHN UGATTA
      c/o PETER JOHN UGATTA
      P. O. BOX 80348
      DAR ES SALAAM
      AGNESS N. SAMSON
      P. O. BOX 6053
      DAR ES SALAAM
      48. 50. DUMA ABUBAKARY 51. ESTHET NACHIPYANGU
      P. O. BOX 25299 c/o P. H. NGOWI
      DAR ES SALAAM P. O. BOX 20666
      DAR ES SALAAM
      ANOLD SIMEO
      P. O. BOX 34457
      DAR ES SALAAM
      53. DAVID PATRIC MTANGI 54. SHARIFA A. HUSSEIN
      P. O. BOX 2598 P. O. BOX 8742
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ELIZABETH P. KAGEMBE 56. MWANTUMU JONGO 57. IRENE MHAGAMA
      c/o NYOMBI RUGAIZA P. O. BOX 104749 P. O. BOX 6125
      P. O. BOX 15717 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      ZONGO GRACE JONAS
      c/o MAGRETH RICHARD
      P. O. BOX 9174
      DAR ES SALAAM
      PETRO NYISARWA
      EDWARD
      c/o PETER EDWARDS
      ASPENAS
      P. O. BOX 40559
      DAR ES SALAAM
      59. SALEHE HASSAN 60. GODBLESS F. MAKUPA
      P. O. BOX 10476 P. O. BOX 105065
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      62. MWAKA ATHMAN JUMA 63. ZAYTUN A. YONDU
      P. O. BOX 8365 P. O. BOX 6377
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      25.
      37.
      40.
      43.
      46.
      49.
      52.
      55.
      58.
      61.
      47.
      131
      MARGARETH ALLAN
      NENJEWELE,
      P.O. BOX 14055,
      DAR ES SALAAM.
      MUNIS ARONOLD
      P.O. BOX 20165,
      DAR ES SALAAM.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      64. LYDIA M. MWENDWA 65. CATHERINE SHIRIMA 66. 67. JOSEPH KATULA 68. ARON ATHANAS MWINYI 69. 70. SAMRA I. MASHAKA, 71. HAMATTON SALUM BHAO, 72. RABIEL LEGINA,
      P. O. BOX 60146 P. O. BOX 35107 P. O. BOX 3375 P. O. BOX 31902 P.O. BOX 15484, P.O. BOX 34786, P.O. BOX 12864,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      73. ABDALLAH S. KHAMIS, 74. 75. ADAM ISSA,
      P.O. BOX 20033, P.O. BOX 62483
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      76. REHEMA JOHN ENOCK, 77. 78. RICHARD KIBUGA,
      P.O. BOX 25411, P.O. BOX 20950
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      79. DAISY K. NYERERE, 80. 81. NOVATI JOSEPH,
      P.O. BOX 35786, P.O. BOX 32702,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      82. VERONICA VENANCE 83. NAIMA MDEGELA, 84. AUDIFACE P. TEMBA,
      c/o CATHERINE S. NYASI, c/o SIHABA RAJABU, P.O. BOX 65005,
      P.O. BOX 7550, P.O. BOX 9004, DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM. COURT OF APPEAL
      REGI J. RUHWA, DAR ES SALAAM.
      P.O. BOX 18005, HAPPINES MAKENE
      DAR ES SALAAM. FUNDIRA,
      P.O. BOX 38510,
      DAR ES SALAAM.
      MACKLINE TINKA,
      c/o GERVASE JONAS ARDHI
      UNIVERSITY,
      EE DEPART.
      P.O. BOX 35176,
      DAR ES SALAAM.
      ZUBEDA HAMISI,
      P.O. BOX 4287,
      DAR ES SALAAM.
      86. NOAH KIMARYO, 87. 88. EDSON DEOGRTIUS, 89. LINA T. SAGUTI, 90. SEBASTIAN MALEMBEKA,
      P.O. BOX 31570, P.O. BOX 69068, P.O. BOX 15865, c/o CHRISTINA
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. MALEMBEKA
      P.O.BOX 76274,
      DAR ES SALAAM.
      MAGRETH BILALI,
      P.O. BOX 9081,
      DAR ES SALAAM.
      91. ELIZABETH SAMWEL 92. FLORENS C. MGINA, 93. ANIWANGU ERIC MZIRAY,
      KIHAILE, P.O. BOX 2500, P.O. BOX 36294,
      P.O. BOX 15751, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM.
      ISAMBA LINUMA,
      P.O. BOX 76185,
      DAR ES SALAAM
      95. PENDO ROMAN, 96. FREDRICK JOSEPH,
      P.O. BOX 66705, P.O. BOX 12791,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      DORICE BENJAMINI 98. ISSA ALLY 99. AGNES G. KALINGA,
      MGONYA, P.O. BOX 45462, P.O. BOX 14575,
      P.O. BOX 61614, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      DAR ES SALAAM
      100. WILSON B. SHOO,
      P.O.BOX 28048,
      DAR ES SALAAM.
      101. WAKURU NG'ORONGO, 102. VAILETH B. MUNNA,
      P.O. BOX 7743, P.O. BOX 5190,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      103. GRACE E. UGULUM, 104. MARY MSHANGILA, 105. MARTHA MAYAGE,
      P.O. BOX 45985, P.O. BOX 14776,, P.O. BOX 9083,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      85.
      94.
      97.
      132
      SUPHIAN RAJAB
      c/o FADHIL RAJAB DIWAN
      P. O. BOX 45232
      DAR ES SALAAM
      LILIAN MLANGA,
      P.O. BOX 60176,
      DAR ES SALAAM.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      106. MOHAMED N. FAHARI, 107. VERONICA D. JACKSON, 108. CLARIAN KOMBA,
      P.O. BOX 3021, P.O. BOX 19916, P.O. BOX 76987,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      109. VITALLIS K. MAGAI, 110. FREDRICK L. KOWERO, 111. BENARD JOSIAH,
      P.O. BOX 22614, P.O.BOX 9184, P.O. BOX 55657,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      112. SAUDATI J. MAVERE, 113. CANDIDA A. T ARIMO, 114. MUSSA J. MDUMA,
      P.O. BOX 12717, P.O. BOX 45909, P.O.BOX 10287,
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
      115. MAIRA ENOCK, 117. EMMANUEL MSANGY
      P.O. BOX 41017, KONDIGO,
      DAR ES SALAAM. P.O.BOX 11440,
      DAR ES SALAAM.
      118. IRENE A. MAKYAO, 116. MABRUKI S. 121. MARYAM PASCHAL, 122. HAWA KHAE, 123. FAHMI KAREMWA
      P.O. BOX 775481, MANDEWANDU, P.O. BOX 20697, P.O. BOX 3592, P.O. BOX 22382
      DAR ES SALAAM. c/o GODFLEY MSHANA, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 14069,
      DAR ES SALAAM.
      119. RAJA MAKAME MASLAH,
      P.O. BOX 126,
      ZANZIBAR.
      124. YUNUS KHAMIS JUMA 125. OLIVER BURTON 126. JULIA NDENGA
      P.O. BOX 5380 P.O. BOX10488 P.O. BOX 100129
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      127. SUSAN OBBY KINYAKI 128. HAPPINESS B. NDANU 129. ALLY R. KHALFAN
      P.O. BOX 36145 P.O. BOX 9053 P.O. BOX 13627
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      130. FORTUNATA A. 131. DELPHINUS VEDASTO 132. SHARIFA MATITU
      GURETTE RWEGALULILA P.O. BOX 62483
      P.O. BOX 66567 P.O. BOX 35532 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      133. STEVEN GILBERT 134. JALALA MWINYI JALALA
      P.O. BOX 25568 P.O. BOX 2320
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      136. MWANAHIDI SAID 137. ERASTO M. TUKUKA 138. CHAMARO DENITETANDA
      P.O. BOX 24461 P.O. BOX 1253 P.O. BOX 23718
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      139. ELIZEUS MUNYIGO 141. RURAHA MORIS
      P.O. BOX 75567 P.O. BOX 768228
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      142. PUDENCIA SARONGA 140. RESTITUTA MICHAIEL 145. MAGRETH FAUSTINE 146. NDEKA RICHARD 148. KASSANGA YOWA 149. PASCHAL KANIRE 147. BALTAZAR K. CLEMENT
      P. O. BOX 11837 KYAUKE P. O. BOX 911 P. O. BOX33378 P.O BOX 25284 P.O. BOX 76756 c/o LEONIA J RUTA
      DAR ES SALAAM P.O. BO7219 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 2276
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      143. FRIDALYNNE F. MTOBESYA 150. MARY SHAUSI
      P. O. BOX 7384 P.O. BOX 2624
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      151. GRACEANNA 152. RICHARD LUSALILA
      MSEMAKWELI P.O. BOX 22614
      P.O. BOX 358 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      133
      120. CAROLINE OBBASSO,
      P.O. BOX 9292,
      DAR ES SALAAM.
      135. EMMANUEL OMARY SIMA
      P.O. BOX 9183
      DAR ES SALAAM
      144. VITUS M. MBUTA
      P. O. BOX
      DAR ES SALAAM
      153. SARATIDA E. MILAMULE
      P.O. BOX 1170
      BUKOBA
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      154. PILLY SAID MADALU
      P.O. BOX 46345
      DAR ES SALAAM
      157. THERESIA ARNOLD
      MWITUMBA
      c/o NEREY MWITUMBA
      P.O BOX 35066
      DAR ES SALAAM
      160. MARIAM SALIM
      P. O. BOX 25110
      DAR ES SALAAM.
      163. JANETH WILBARD
      KAWICHE
      c/o DIO B. LIHEPA
      P.O.BOX 891
      DAR ES SALAAM
      166. FAUSTINE MWANJA
      c/o WLARICK NITTU
      P. O. BOX 764
      DAR ES SALAAM
      169. BROWN WILLIAM
      P.O. BOX 63126
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      155. BEATRICE ALPHONCE 156. EUSEBIA BARANTANDA
      ISAKWI P.O BOX 16281
      P.O BOX 60127 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      158. DORCAS JACOB
      P. O. BOX 71030
      DAR ES SALAAM.
      161. HAFSA HAMISI 162. SOPHIA P MENDA
      P. O. BOX 78169 P.O BOX 100012
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      164. PRUDENCE ALIGAWESA 165. FRANCISCA R. LUDELIGO
      P. O. BOX 824 P.O BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      167. MWANAHAWA A. MUSSA. 168. INGIAANAEL MTAITA,
      P.O. BOX 2398 P.O. BOX 11906,
      ZANZIBAR. DAR ES SALAAM.
      170. FRANCIS GEORGE 171. GOODLUCK ELIUD
      MGOLOKA P.O BOX
      P.O. BOX 31725 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      159. NOAH M. KIMARYO
      P. O. BOX 31570
      DAR ES SALAAM.
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      Na.
      JINA
      1.
      Na.
      JINA
      Na.
      GODBLESS FAZIEL 2.
      MAKUPA
      P.O BOX 105065
      DAR ES SALAAM
      4. MARIAM MOSHI
      NYANGALO
      P.O.BOX 8997
      DAR ES SALAAM
      7. EMMANUEL TUMBO
      MANYARA
      P.O.BOX 60634
      DAR ES SALAAM
      10. GODFREY BUZUMALE
      P.O.BOX 104618
      DAR ES SALAAM
      13. HAMISI KITWANA 14. GRACEANNA A.
      P.O.BOX 25388 MSEMAKWELI
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 358
      DAR ES SALAAM
      17. MUSSA JEREMIA MBUMA
      c/oELIZABETH SHEHIZA
      P.O.BOX 10287
      DAR ES SALAAM
      20. TOM THOMAS KIMARO
      c/oSALUM KHALFAN
      P.O.BOX 9504
      16. EDINA KAMWELA
      P.O.BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      19. DORICE BENJAMINI
      MGOVYA
      P.O.BOX 61614
      FLORENS COSTANTINE
      MAINA
      P.O BOX 2500
      DAR ES SALAAM
      5. ALLY R. ALLY
      c/oRAMADHAN ALLY
      P.O.BOX 2115
      DAR ES SALAAM
      8. MANHYASINZA LIMI
      THOMAS
      P.O.BOX 62398
      DAR ES SALAAM
      11. JUDITH HENDRY MNGUJI
      P.O.BOX 55044
      DAR ES SALAAM
      134
      JINA
      3. ZULPHA HAIDARY
      P.O.BOX 42647
      DAR ES SALAAM
      6. ALLY M. MNUNGA
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      9. GOODLUCK CHAWALA
      P.O.BOX 38614
      DAR ES SALAAM
      12. GETRUDE AUGUSTINE
      KIMARION
      P.O.BOX 2332
      DAR ES SALAAM
      15. RICAHRD LUSALILA
      MAGAI
      P.O.BOX 22614
      DAR ES SALAAM
      18. JAPHET S. 3758DILUNGA
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      21. RICHARD KIBUGA
      P.O.BOX 20950
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      JINA
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      22. IRENE MAKYAO 23. ARNOLD ZADOCH MUNISI 24. MWANTUMU JONGO
      P.O.BOX 77548 P.O.BOX 2016 P.O.BOX 104749
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      25. AGNES N. SAMSON 26. ANOLD SIMEO 27. SALEHE HASSAN
      P.O.BOX 6053 P.O.BOX 34457 P.O.BOX 10476
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      28. MONICA SOVELLO 29. JOHNSON MAINGO 30. PILLY RAMADHAN SALUM
      MGANI P.O.BOX 15083 c/oGODFREY LULENGA
      P.O.BOX 69028 DAR ES SALAAM P.O.BOX 35923
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      31. ADAM ISSA 33. SHARIFA MATITU
      P.O.BOX 62483 P.O.BOX 62483
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. REHEMA JOHN ENOCK 32. JEREMANA JOHN MDOKA 37. MACKLINE TINKA 38. ISSA ALLY 40. THERESIA RAPHAEL 41. MICHAEL LUGWALU 42. ZUBEDA KAHAMIS
      P.O.BOX 25411 c/oADELINA XAVELY P.O.BOX 35176 P.O.BOX 45462 KINYASI c/oPILLY H. DIKONGWA P.O.BOX 4287
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 9083 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 31364 P.O.BOX 46343 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      35. JOYCE KITANGE 43. SABIHISMA H. NUNGU 44. TATU NYAMOGA
      P.O.BOX31340 P.O.BOX 4353 P.O.BOX 100056
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      46. VITALES KYABONA 47. SOPHIA P. MENDA 48. CHRISTINA STUSRT
      MAGAI P.O.BOX 10012, MGAYA
      P.O BOX 2261 DAR ES SALAAM P.O.BOX 76088,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      49. RICHARD KIBUGA 51. HOPE MWELLA
      P.O.BOX 20950, c/o MARTIN MWELA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 46343
      DAR ES SALAAM
      52. GODLUCK CHARLES 53. MARYAM PASCAL
      P.O BOX 71961 c/o LAHIU KARINGO
      DAR ES SALAAM P.O BOX 20679
      DAR ES SALAAM
      50. ALEX MATHEW MONGI
      P.O BOX 274
      36. ELISHA ERASTO
      NYAMAINA
      P.O.BOX 36308
      DAR ES SALAAM
      39. AGNESS F. TILLYA
      P.O.BOX 62131
      DAR ES SALAAM
      45. ISAMBA LINUMA
      P.O.BOX 70185
      DAR ES SALAAM
      54. SANURA I MASHAKA
      P.O BOX 14584
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. JOSHUA F MWANKUSYE 2. LISWA MABULA 3. ELIAH BEN OWEN
      P O BOX 1708 P.O BOX 31867 P.O.BOX 40285
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      4. ALOYCIA BOKKE 5. FRANK P SALALA 6. DEBORA WILLIAM
      SUBIRA P.O BOX 1309 JOHNSON
      P.O BOX 36103 DAR ES SALAAM c/o ENG. WILLIAM E.SHILLA
      135
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      7.
      JINA
      P.O. BOX 11364
      DAR ES SALAAM
      PRISCA MISSAMA 8.
      P.O BOX 7679
      DAR ES SALAAM
      GENEROSA BHOKE SIMON 9. REGINA KITWIKA
      c/o V.MUTAYOBA P.O. BOX 10724
      P.O.BOX 21758 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      SIKITU HASSAN
      P.O. BOX 14364
      DAR ES SALAAM
      10. SYLIACUS PRIMUN 11.
      c/o WILLIAM NGEZE
      P.O. BOX 76870
      DAR ES SALAAM
      13. SELINA BENEDICTOR
      P.O.BOX 21856
      DAR ES SALAAM
      12. NORAH BWIRE
      P.O.BOX 10510
      DAR ES SALAAM
      YASSINI HASSANI 15. 20. GERANDINA AA. MUSHI 21. GASPER CHARLES
      c/o OMARY CHAMBO P.O BOX 206999 UGUTU
      P.O.BOX 104745 DAR ES SALAAM P.O BOX 71794
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      GRACE MASAKE ESTHER DUGE
      P.O BOX 9213 c/o BERNARD NYAMUKO
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 1863
      DAR ES SALAAM
      LEAH Y SERAKI
      P.O BOX 13341
      DAR ES SALAAM
      16. FRAIDA V. MBIFILE 17.
      P.O.BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      19. VAILETH Z MFIKWA 22. JENNIFER J. KISHAI 23. EDWARD MCHARO 24. AMISHA RAJABU MATIPA
      P.O BOX 25159 P.O BOX 9093 P.O BOX 77528 P.O BOX 77340
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      25. MWEMEZI M 26. SALUM PASCAL 27. NORAH BWIRE
      MUGYABUSU c/o ABASS KILUNGI P.O BOX 10510
      P.O BOX 32222 P. O. BOX 22022 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
      28. OLIVA MAKWETA FRANK MUSHI
      c/o REMIDA IBRAHIM P.O. BOX 9433
      P.O BOX 9004 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      31. DANSON O KWEYAMBA
      P.O BOX 33838
      DAR ES SALAAM
      30. MUGETA MSAFIRI
      P.O BOX 77404
      DAR ES SALAAM
      32. IGEMBE NIWAGIRA 33. 34. EDGER NDAKA 35. 36. 37. HAIDARY MALICK ADAM 38. 40. JENIFA J KISHAI 41. 43. SHIDA MGOO 44. CYPRIAN S CHARLES JANETH S CHISUNGA
      P.O BOX 5333 P.O BOX 2834 c/o AZZA MNETE SL.P 9093 c/o JOYCE MAJURE c/o VIVIAN A R UTAIHWA c/o MWAYA CHISUNGA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9004 DAR ES SALAAM P.O BOX 3448 P.O.BOX 9280 P.O. BOX 2476
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DIGNA MAPUNDA MARY FRANCIS MSAMI
      c/o ROSE PASCAL DALU P.O. BOX 68748
      MGULANI J.K.T DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 1992
      DAR ES SALAAM
      SAIDY ISSA MPUTA
      c/o AMINA MOHAMEDI
      P.O BOX 3021
      DAR ES SALAAM
      MASHAKA JUMA
      c/o CHRISTINA MANDE
      P.O BOX 9364
      DAR ES SALAAM
      14.
      29.
      136
      18.
      39.
      42.
      45.
      FATUMA MANDA
      c/o FELICIA WATELE
      S. L P 9140
      ILALA
      DAR ES SALAAM
      HABIBA JUMA
      P.O BOX 53843
      DAR ES SALAAM
      SYLANUS VENANCE
      P.O BOX 6120
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      46. HAJI BAKARI ALI 47. MAKOI MONICA ANTONY 48. PRISCA MISSAMA
      P.O BOX 2398 P.O BOX 9193 P.O BOX 7679
      ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      49. JENIPHA SHAYO 50. AGNESS B MWAMWAJA 51. 53. AGGREY G MLAY 54. EDTRUDA JAPHET
      ALDOFU P.O BOX 459996 P.O BOX 31145 MWENDWA
      P.O BOX 10108 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 2574
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      52. ALEX M NDIMBO PRISCA MUSSANA
      P.O BOX 104641 P.O BOX 7679
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      55. RAMADHANI CHANZI 56. KHADIJA O MOHAMED 57. DAKISON O. KWEYAMBA
      c/o AMINA CHANZI P.O. BOX 62664 P.O BOX 33838
      P.O. BOX 20671 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      58. KALONGA KASATI
      P.O. BOX 1018
      DAR ES SALAAM
      59. JANETH DAVIS 60. 61. CAROLINA 62. ELIYA Y HANGO 63. RHODA KALINGA
      P.O.BOX 71442 SHAURITANGA P.O BOX 68200 P.O BOX 15754
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 11288 DAR ES SALAAM KARAKATA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      64. SYLVANUS VENANCE PRAY GOD PAUL MSANGI
      P.O BOX 61201 P.O BOX 5384
      KINONDONI DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      67. IKUPA GREECK
      P.O BOX 79629
      DAR ES SALAAM
      65. HIFADHI A SHAWEJI 66. FEJA S WARIOBA
      P.O BIOX 42778 P.O BOX 77802
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      68. JOYCE N KAAROMBA 69. LUSAJO NOAH
      P.O BOX 42619 P.O BOX 7711
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      70. VICTORIA J KAWACHA 71. 72. 73. RICHARD KIBUGA 74. EVA ERNEST GWIMBA CHRISTINA STUART
      P.O BOX 19013 P.O BOX 20950 c/o FANUEL C GWIMBA MGAYA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9132 P.O BOX 76088
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SALUM PASCAL TABITHA MTAWALI
      c/o ABASS KILUNGI P.O BOX 75681
      P.O BOX 22022 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      75.
      76. PRODENSIA UHWELO
      P.O BOX 3021
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. MWANTUM JONGO 2.
      P.O BOX 104749
      DAR ES SALAAM
      4. ZUBERI MBWANA 5.
      P.O BOX 3021
      DAR ES SALAAM
      JINA
      Na.
      MICHAEL LUGWATA
      c/o PILLY H. DIKONGWA
      P.O. P.O BOX 46343
      DAR ES SALAAM
      MWITA M. STEPHEN
      P.O BOX 70006
      DAR ES SALAAM
      137
      JINA
      3. DOTO HAMIS MKWANDA
      P.O BOX 72701
      DAR ES SALAAM
      6. NANCY S. MANDE
      P.O BOX 9364
      DAR ES SALAAM
      Na.
      7.
      JINA
      GETRUDA R. MPEMBENI
      P.O BOX 324
      DAR ES SALAAM
      Na.
      8.
      JINA
      Na.
      BOSSA ROBERT
      P.O BOX 5008
      DAR ES SALAAM
      9.
      JINA
      MUSA JEREMA MDUMA
      P.O BOX 10287
      DAR ES SALAAM
      10. SWAHIBA IDRISA ABEID 11. THERESIA RAPHAEL KWASI 12. REMMY NYARUFUNJO
      P.O BOX 5340 P.O BOX 31364 P.O BOX 12135
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      13. ISSA ALLY 14. WILSON B. SHOO 15. ROBERT K. NKUNGWE
      P.O BOX 45462 P.O BOX 280448 P.O. P.O BOX 4667
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      16. FRANK A KILAVE 17. RICHARD KIBUGA 18. FURAHA MWAHOVE
      P.O BOX 60617 P.O BOX 20950 P.O BOX 76112
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      19. AGNES N. SAMSON 20. RUTH A. TETE 21. FORTUNAT A GUVETTE
      P.O BOX 6053 P.O BOX 9193 P.O BOX 66567
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      22. MAGRETH BILALI 23. OLIVER BURTON 24. TUSUMA MWALYOLO
      P.O BOX 9081 P.O BOX 10488 P.O BOX 837
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      25. FAIMA SHABANI 26. JOYCE A MUISHI 27. VERONICA D. JACKSON
      NDWATA P.O BOX 9000 P.O BOX 19916
      P.O BOX 68027 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      28. KIJA YUSUPH MABUSHI
      P.O BOX 9152
      DAR ES SALAAM
      29. ZUBEDA KHAMIS 30. HASARA SALUM JUMBE
      P.O BOX 4287 P.O BOX 70048
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      31. ANOLD SIMEO 32. GEORGE JOHN UGATA 33. ANNASTAZIA HAMIS
      P.O BOX 344757 P.O BOX 80348 P.O BOX 53661
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. FRIDALYNNE 35. BETH J. MSAKA 36. GREY DAVID
      MJOMBESYA P.O BOX 3448 P.O BOX 70447
      P.O BOX 7384 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      37. MELINA RWIZA
      P.O BOX 75909
      DAR ES SALAAM
      38. RABIEL LEGUAN 39. TELPHINA SHABANI
      P.O BOX 12864 P.O BOX 911
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      40. ARDOLD ZADOCK 41. MARIAM MOSHI NYANGALO 42. JOSHUA F. MWAKUSYA
      MUNIS P.O BOX 8997 P.O BOX 1708
      P.O BOX 20165 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      43. RICHARD LUSALILA
      MAGAI
      P.O BOX 22614
      DAR ES SALAAM
      46. SABIHISMA H. NUNGU
      P.O BOX 4355
      DAR ES SALAAM
      44. JOYCE KITANGE 45. HAPPINESS B. NDANU
      P.O BOX 31340 P.O BOX 9033
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      47. ENOCK SEGEREA 48. REHEMA JOHN ENOCK
      P.O BOX 18073 P.O BOX 25411
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      49. PRUDENCE ALI 50. FARIDA MBAHE 51. FREDRICK L. KOWERO
      GAWESA P.O BOX 14122 P.O BOX 9184
      P.O BOX 824 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      52. VITALIS K MAGAI
      P.O BOX 22614
      DAR ES SALAAM
      53. STELLA C. MANONI 54. PHYNESS G. MUMBAI
      P.O BOX 65561 P.O BOX 73538
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      138
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      55. GODBLESS F. MAKUPA 56. ALLY M. MNUNGA 57. ALUBIMA BUSHESHI
      P.O BOX 105065 P.O BOX P.O BOX 40579
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      58. SALEHE ALLY MASIMBA 59. REHEMA J. ENOCK 60. CANDIDA A. TARIMO
      P.O BOX 13341 P.O BOX 25411 P.O BOX 45909
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      61. MAGRETH MIKONKO 62. ZUBEDA S. KIBANYUNGA 64. JEREMANA J. MDOKA 65. BRENDA STEVEN 63. HENELLA VALENTINE
      P.O BOX 65597 P.O BOX 5894 c/oADELINA XAVERY P.O BOX 76584 LEIYA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9083 DAR ES SALAAM P.O BOX 32702
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      67. JALALA MWINYI JALALA 66. RIDHIWAN RAJABI
      c/oPASCHALIA BERNARD P.O BOX 11295
      P.O BOX 2320 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      70. IRENE V. MGALAWA
      P.O BOX 6125
      DAR ES SALAAM
      68. SARAH JONATHAN 69. ALLY R. ALLY
      P.O BOX 12980 P.O BOX 21157
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      71. DAUDI KASIRA MNDEME 72. SALEHE HASSAN
      P.O BOX 19712 P.O BOX 10476
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      73. KINGA SELEKWA 74. KENNEDY JOSEPHAT 79. LAURENCIA MARCELY 80. AGNES F. TILLYA 75. CATHERINE PIUS
      HUMBIYE KITTUMBU P.O BOX 15668 P.O BOX 62131 MAGESSE
      P.O BOX 77645 P.O. P.O BOX 75742 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9193
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      76. JULIA NDENGA 77. REHEMA ALEX 78. ELIZABETH SAMWEL
      P.O BOX 100129 P.O BOX 7688 KIHAILE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX1575
      DAR ES SALAAM
      81. JOSEPH KATULA
      P.O BOX 3375
      DAR ES SALAAM
      82. ANIWANGU ERICK 83. DAVID A. KAMALA 84. JUDITH MNGUJI
      MZIRAY P.O BOX 3374 P.O BOX 550444
      P.O BOX 36294 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      85. MARYAM PASCHAL
      c/oLAHIU KARIGO
      P.O BOX 20679
      DAR ES SALAAM
      88. ODILIA THEIOBALD
      MBOYE
      c/oBASILISA PAMFILI
      P.O BOX 9821
      DAR ES SALAAM
      91. FRIDA J. KALANGU
      P.O BOX 53018
      86. LYDIA M. MWENDWA 87. ZAHARA HUDI TAGALILE
      P.O BOX 60146 c/oRAMIA TAGALILE
      DAR ES SALAAM P.O BOX 9081
      DAR ES SALAAM
      90. MWANAISHA RAJABU
      P.O. P.O BOX 2030
      DAR ES SALAAM
      89. RICHARD KIBUGA
      BOX 20950
      DAR ES SALAAM
      92. ROSEMARY KAPONDI
      P.O BOX 1612
      139
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.6 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      PILLY S. MADALU 2. LISWA MABULA 3. ALEX M. NDIMBO
      c/o MARIAM SAID MADALU P.O.BOX 318567 P.O.BOX 104841
      P.O.BOX 46343 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      TEMEKE
      DAR ES SALAAM.
      IKUPA GRECK
      P.O.BOX 79629
      DAR ES SALAAM
      5. LENA L. MWAMPULO 6. MAGRETH J. MHALLA
      BOX 6838 BOX 33365
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      REHEMA P. LOSSY 8. SEBASTIAN RWEYEMAMU 9. SARA SAIDI
      P.O.BOX 55115 P.O.BOX 45251 P.O.BOX 1575
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      10. AGREY G. MLAY
      P.O.BOX 31143
      DAR ES SALAAM
      13. GERALDINA A.USHI 11. KHADIJA J. MPOWELA 12. LEAH SERERI
      P.O.BOX 20699 c/oDAVID MULONGO c/oETHIC SECRETARIETI
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 2054 P.O.BOX 13341
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      14. JUNE M. MASHIMBA 15. NEEMA MATURO
      P.O.BOX 4141 P.O.BOX 39868
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      16. ZAITUNI R. DALAMA 17. VEILA EDWARD 18. MWANAENZI SALUM
      P.O.BOX 10568 P.O.BOX 55607 P.O.BOX 77022
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      19. MUHA A. LIBER 20. MARCO MATHIAS 21. RICHARD KIBUGA
      P.O.BOX 1066 P.O.BOX 67 P.O.BOX 20950
      DAR ES SALAAM ZANZIBAR DAR ES SALAAM
      22. LISWA MABULA 24. VICTORIA J. KAWACHA
      P.O.BOX 31867 P.O.BOX 9013
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      25. OMAR KHAMIS MWADINI 23. CYPRIAN S. CHARLE 28. EDWRD S. MCHARO 29. HAPPINESS KIGONA 1.
      P.O.BOX 9160 c/oVIVIAN RUTAIWA P.O.BOX 77528 P.O.BOX 1850
      DAR ES SALAAM BOX 9280 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      26. OLIVA GODFREY
      P.O.BOX 7737
      DAR ES SALAAM
      REBECA Z. MAKUBI
      P.O.BOX 395
      DAR ES SALAAM
      30. DATIVA JOAS RWAKABALE 31. NATIA SELEMAN HEMED 2.
      P.O.BOX P.O.BOX 260
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LILIAN D. MALEKO
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      32. STEVEN GEORGE
      SAMBAJA
      P.O.BOX 1333
      DAR ES SALAAM
      140
      27. HAJI BAKARI ALI
      P.O.BOX 2398
      ZANZIBAR
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na. JINA Na.
      1. SALOME NESTORY 2.
      P.O. BOX.
      DAR ES SALAAM
      4. SAFII MAJALIWA 5.
      RAMADHANI
      P.O. BOX. 33532
      DAR ES SALAAM
      REHEMA K. SAMJI
      P.O. BOX. 42248
      DAR ES SALAAM
      10. ASHA MWACANGOWA 11.
      P.O. BOX. 36395
      DAR ES SALAAM
      13. JACQULINE OBEID 14.
      MWASHA
      P.O BOX. 77966
      DAR ES SALAAM
      JOSEPHAT KIMATI
      P.O. BOX 46317
      DAR ES SALAAM
      19. 22.
      JINA
      STELLA N, REMMY
      P.O. BOX. 72201
      DAR ES SALAAM
      Na.
      3.
      JINA
      KASIGWA JUNIA MANYAMA
      c/o JUMA MANYAMA
      P.O. BOX. 2574
      DAR ES SALAAM
      JUDITH MALEMA
      P.O. BOX. 75902
      DAR ES SALAAM
      SEBASTIAN R. 6. 9. ROSE T. MJATA
      RWEYEMAMU P.O. BOX. 13346
      P.O. BOX. 45251 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JACGULINE OBEID MASHA
      P.O. BOX. 77966
      DAR ES SALAAM
      SHARIFA O. NYAMBI 12. NEEMA JOHN MAPOGO
      c/o ANISA M. NYAMBI P.O. BOX. 40636
      P.O. BOX. 9111 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JOYCE N. LUVANJI
      P.O. BOX. 76564
      DAR ES SALAAM
      15. EDIRIA DEOGRATIUS
      P.O. BOX. 75068
      DAR ES SALAAM
      17. GRACIA JOSEPH 18. BEATRICE G. KINAWINO 20. JACHINDA HELELA 21. DALILA GHALIB JUMA
      P.O. BOX. 70184 P.O. BOX. 8877 P.LO. BOX. 9050 c/o ASHURA F. GHALIB
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 9004
      DAR ES SALAAM
      MAGRETH C. AIDANO
      P.O. BOX. 5016
      DAR ES SALAAM
      LILIAN J. KOMBA 23. RAHABU CHARLES 24. 26. 27. 28. REBECCA S. DINIEL 29. IMELDA BENJAMIN 30. EDDA EDSON FONGO
      c/o MAURA A. MARO P.O. BOX. 68732 P.O BOX. 11249 MAPUNDA P.O. BOX. 13553
      P.O. BOX. 13341 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 18043 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      MAISHA MAKATA SIKUJUA J. WAMBURA
      P.O. BOX. 2479 P.O. BOX. 5725
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      31. AZIMIO TWAHA KOMBA 32. ESTHER D. KINGAZI 33. ROZALIA B. LUYANJI
      P.O. BOX. 46343 P.O. BOX. 11078 P.O. BOX. 71204
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. PHILIPO TIMOTHY 35. HAPPYNESS M. MOSHA 36. DOTTO MAHUMU
      P.O. BOX. 40065 P.O. BOX. 9190 P.O. BOX. 40729
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      37. BLANDINA 38. JAQULINE MOSES MAIRA 39. VERONICA M. MSOMI
      BARTHOLOME P.O. BOX. 2856 P.O. BOX. 9050
      P.O. BOX. 24072 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      VIOLETH RWEYEMAMU
      P.O. BOX. 167
      DAR ES SALAAM
      41. SWAUMU HUSEIN 42. SIMALIKE
      P.O. BOX. 9080 MWAKATUMBULA
      DAR ES SALAAM P.O. BOX. 178
      DAR ES SALAAM
      7.
      16.
      25.
      40.
      8.
      141
      DEVOTA PAUL
      c/o EMMANUEL MUNISI
      P.O. BOX. 40207
      DAR ES SALAAM
      NEEMA MAPUTA
      P.O. BOX. 12119
      DAR ES SALAAM
      Na.
      43.
      46.
      JINA
      KHADIJA RASHID
      P.O. BOX. 6123
      DAR ES SALAAM
      Na.
      44.
      JINA
      RACHEL SAMUEL
      KUSAGA
      P.O. BOX. 23001
      DAR ES SALAAM
      MARTHA CHARLES
      P.O. BOX. 5536
      DAR ES SALAAM
      Na.
      45.
      ROSWITA DICKSON 47. 50. REHEMA SAVE 51. 52. VERDIANA KAGOMBITA 53. JOHAR KATEMA 54. JESTINA MWAIMU
      MAIMU P.O. BOX. 42910 P.O. BOX. 77756 P.O. BOX. 1423 P.O. BOX. 9013
      P.O BOX 33379 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JUSTINE PETER
      P.O. BOX. 71357
      DAR ES SALAAM
      55. LEONARD MPANGALA 56. WINFRIDA TESHA 57. MUGANYIZI GABRIEL
      P.O. BOX. P.O. BOX. 80345 P.O. BOX. 42975
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      58. MWANAHIJA CHATI 59. PRIMUS PRIMUS KASISI 60. NICHOLAUS AIZEAH
      P.O. BOX. 7382 P.O. BOX. 61665 P.O. BOX. 14049
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      61. IRENE NAMZUNGA 62. TAYAMIKA MPETA 63. DANIEL MBIMBILA
      P.O BOX 33379 P.O. BOX. 46343 P.O. BOX. 14825
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      64. TEDDY SHAKAY 65. 66. FATUMA SELEMANI
      P.O. BOX. 2574 P.O. BOX. 60126
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      67. NEEMA MBUNDA 68. ANDREW 69. JOYNESS AMON MBALILA
      P.O. BOX. 38263 MWENISONGOLE P.O. BOX. 14303
      DAR ES SALAAM P.O. BOX. 340 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      MODESTA MANORA
      P.O. BOX. 65204
      DAR ES SALAAM
      70. ROZALIA ISHOTA 71. MIRIAM CHIOMBOLA 72. LUCIANA MINJA
      P.O. BOX. 31042 P.O. BOX. 78497 P.O. BOX. 10971
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      73. ZAITUNI ALLY 74. CLAUDIA LAAURIAN PAUL 75. MWAJUMA MCHENI
      P.O. BOX. 9153 P.O. BOX. 474 P.O. BOX. 40545
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      76. EVA MOSHY 77. JUSTA CORNEL 78. GIDEON MWANDEMELE
      P.O. BOX. 21735 P.O. BOX. 77668 P.O. BOX. 62101
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      79. NEEMA MASWI 80. FRANCIS EMANUEL PACHI 81. JULIETH KOMBE
      P.O. BOX. 2171 P.O BOX. 31238 P.O. BOX. 14425
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      82. HAPPINESS ASSEINGA 83. MKAMI MASILORI 84. THERESIA MWINGIRA
      P.O. 336 P.O. BOX. 45050 P.O. BOX. 17985
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      85. VAGNES MWAKIBINGA 86. HAPPINESS KWEKA 87. NORAH MAJALIWA
      P.O. BOX. 237 P.O. BOX. 347 P.O. BOX. 25267
      ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      88. ELINA BARNAMBAS 89. BEATRICE DAVID 90. HAWA YUSUPH
      P.O. BOX. 663 P.O. BOX. 347 P/O. BOX. 19780
      KONGOWE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      49.
      142
      48.
      JINA
      TABIA MOHAMED MANENO
      P.O. BOX. 65444
      DAR ES SALAAM
      ELIZABETH SIGIMA
      MAGESA
      P.O. BOX. 1422
      DAR ES SALAAM
      AYOUB ALLY MWANGA
      P.O. BOX. 9004
      DAR ES SALAAM
      Na.
      91.
      JINA
      CELAPHIA LIVIGHA
      P.O. BOX 61109
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na.
      92. MARTHA MALUNDO 93.
      P.O. BOX. 90386
      DAR ES SALAAM
      JINA
      ZAHARIA KILAKILA
      P.O BOX. 67047
      DAR ES SALAAM
      94. FATUMA KHAMA 95. MWAHOJA IDD ISSA 96. TUGANIGWE PASTORY
      P.O. BOX. 9504 P.O. BOX. 72769 P.O. BOX 9492
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      97. JESCA SABHI MUJUNGU 98. ELIZABETH MACHANGE 99. EMILIANA LUSUVA
      P.O. BOX. 71137 P.O. BOX. 22441 P.O. BOX. 21730
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      100. MWANAIDI SULEIMAN 101. MARY MASELE 102. LUCY WILLIAM MUSHI
      P.O. BOX. 61700 P.O. BOX. 14626 P.O. BOX. 35179
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      103. NAKIVONA AREVO 105. PRISCA MISSAMA
      P.O. BOX. 42956 P.O. BOX. 7679
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      106. PRISCA SALUM 104. WENCESLAUS 108. JAMES LUHIMBO
      P.O. BOX. 9093 HENJEWELE P.O. BOX. 71289
      DAR ES SALAAM P.O. BOX. 78801 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      107. RACHEL MANYINYA
      P.O. BOX. 9283
      DAR ES SALAAM
      109. STELLA MWALUSAKO 110. JULIETH SUMBYA 111. ROSEMARY MASUNGA
      P.O. BOX. 9372 P.O. NOX. 159 P.O. BOX. 76486
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      112. SAUMU ABDALLAH 113. BERNADETA WILBARD 114. ZUENA Y. NANDULE
      c/o REHEMA LUSAKO OYAYA c/o 14349
      P.O. BOX. 9004 P.O. BOX. 45834 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      115. ARISTIDIA A . 116. ESTER MAGULUMALI
      KARUMUNA P.O. BOX. 2449
      P.O. BOX. 4481 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      118. LOVENESS Z. MTAITA
      c/o ZAKAYO MKWAVI
      P.O. BOX. 2464
      DAR ES SALAAM
      121. CAROLINE NYONYI
      P.O. BOX. 10006
      DAR ES SALAAM
      117. MWAHOJA IDD ISSA
      P.O. BOX. 72764
      DAR ES SALAAM
      119. LYDIA PHILBETHI 120. JACQULINE O. MWACHA
      P.O. BOX. 70410 P.O. BOX 7296
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      122. SAIMON GEHO KAPUNGU 123. DAIMA ATHUMANI
      P.O. BOX. 16134 P.O. BOX. 62756
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      124. VERONICA JOHN SWAI 125. BEATRICE BUREHARD 126. 127. REHEMA ABRAHAM 128. ANJELINA MUSSA 129. 130. LILIAN D. MWANGABA 131. UMMYSALAMA YUSUPH 132. MWANAKOMBO M.
      P.O. BOX P.O. BOX. 24392 P.O. BOX. 7544 P.O. BOX. 66518 P.O. BOX. 7190 MUHANGA KALOFETE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 33826 P.O. BOX. 21493
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      134. AUGUSTA MARIAMUS KEZIAH MSANJILA
      MWANGAMILA c/o Y.P. MSANJILA
      P.O. BOX. 1918 P.O. BOX. 35110
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      137. SAWA H. MATUMLA PAULINA E. MSEMO
      P.O. BOX. 2574 P.O. BOX. 38059
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      133. ELVES MBOGELA
      c/o MARY MWLYA
      P.O. BOX. 5154
      DAR ES SALAAM
      136. FRIDA MSACKY
      P.O. BOX. 70247
      DAR ES SALAAM
      143
      135. LEYLA A. MAXHA
      P.O. BOX. 18741
      DAR ES SALAAM
      138. KASWIGA JUMA MANYAMA
      c/o JUMA MANYAMA
      P.O. BOX. 2574
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      GRACE WARIOBA
      P.O. BOX. 20679
      DAR ES SALAAM
      139. MKAMA K. MANYAMA 140. LICAS S. KISIPA 141. 142. WINNIE ALLEN DUTU 143. NEEMA I. MWAKABUNGA 144. SAID MWAMBOLA
      P.O. BOX. 9111 P.O. BOX. 15666 P.O. BOX. 20048 P.O. BOX. 8366 P.O. BOX. 36129
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      145. MWANAHAMISI A. 146. DANIEL GODWIN MSUYA 147. EDINA A. BANYENZA
      KILONGOZI c/o ABDALLAH S. MSUYA c/o REVINA M. KASHUKU
      P.O. BOX. 9724 P.O. BOX. 9652 P.O. BOX. 11492
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      148. LUCY D. CHUWA 149. SALMA RAJABU MWINYI POWER J. MWAKAMBONA
      c/o S. MAWI P.O. BOX. 21869 P.O. BOX. 63304
      P.O. BOX. 95027 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      151. JENIFFER JOSEPH
      TEMU
      c/o ELIZABETH A. SHAYO
      P.O. BOX 53683
      DAR ES SALAAM
      154. MWAJUMA S. MOHAMED
      P.O. BOX. 3819
      ZANZIBAR
      152. MARY TULIO 153. NANCY F.M NJAU
      P.O. BOX. 2495 P.O. BOX. 847
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      155. GALILO A MAVETA 156. JANE Z.L. KANYELA
      P.O. BOX. 61372 P.O. BOX.
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      157. EZEKIA MWAMAGUGU 159. DAIMA ATHUMANI SAIDI
      P.O. BOX. 75246 P.O. BOX. 62756
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      160. IRINE Y. MWAIJE 158. MARY J. MKWAZI 162. MAGRETH R. SEMINDU
      P.O. BOX 9372 c/o C.S. MKWAZI P.O. BOX 2951
      DAR ES SALAAM P.O. BOX. 707 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      161. ADELINA MIDOSI
      P.O. BOX 32988
      DAR ES SALAAM
      163. LILIAN E. NDASHAU 164. JOSSINA J. KAYUMBE 165. LINA P. MASAWE
      P.O. BOX 2574 P.O. BOX 32381 P.O. BOX 2574
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      166. IRINE CUTHBERT 167. JANETH A. KWEKA 168. EMMY ERNEST MILLIMA
      P.O. BOX 519 P.O. BOX 13084 P.O. BOX 9132
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      169. REHEMA SAREHE 170. ZAINABU HS KABWE 171. COLETHA MAREGELI
      P.O. BOX 35174 P.O. BOX 33636 P.O. BOX 8410
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      172. EDINA ERNEST OSIMA 173. MARIA JOSEPH 174. ERICA C. MWAKA
      P.O. BOX 714330 P.O. BOX 1298 P.O. BOX 15359
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      175. ANNETH F. KIBONA 176. CREPINA PETER 177. UPENDO M. NZUDA
      P.O. BOX 15505 P.O. BOX 46136 P.O. BOX 13346
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      178. ROSE K. MOLLEL 179. ELIZABETH L. KAKUSA 180. FAUSTA TOYI
      P. O. BOX P.O. BOX 1462 P.O. BOX 9024
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      181. FARAJA SAID MKAMBA 182. ANNA MANYEKI 183. HILDA JOHN MVIMILE
      P.O. BOX 76125 P.O. BOX 474 P.O. BOX 2773
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      184. FENISTER JOHNSON 185. BEATRICE RICHARD 186. HAPPNESS J. MOSHA
      P.O. BOX 63131 P.O. BOX 24392 P.O. BOX 6802
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
      144
      150.
      Na.
      JINA
      187. CHRISTINA J. MUSA
      P.O. BOX 9060
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      188. SIKUJUA R. MWERONDO
      P.O. BOX 9503
      DAR ES SALAAM
      Na.
      189.
      JINA
      ZULFA A. MWAMWINDI
      P.O. BOX 2483
      DAR ES SALAAM
      190. NIPAEL DICKSON 191. HAMDA J. MWISI 192. 194. EMMA MHANGA 195. 196. DEBORA D. MUYENJWA 197. NULUMAN I. BEUTA 198. 199. ALLY BAKARI KANYOLI 200. JACKLINE T. MWEMA 201. 202. JULIUS E. CHIWALALA 203. DEUS ODONGO 204. HILDA YESAYA MUNGURE
      KIRAYA P.O. BOX 7466 P.O. BOX 72588 P.O. BOX 8031 P.O. BOX 5609 P.O. BOX 78794 P.O. BOX 25225 P.O. BOX 62016 P.O. BOX 40373 P.O. BOX 13232
      P.O. BOX 512 DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      193. VICTORIA ELIAKIM
      P.O. BOX 512
      DAR ES SALAAM
      205. JULIETH SUMBYA 206. MARIAM J. JIBBO 207. PULCHERIA A. MPANGALA
      P.O. BOX 159 P.O. BOX 1018 P.O. BOX 25267
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      208. SIPHIA Y. GISUNTE 209. 210. REBECA JAPHET
      P.O. BOX 78783 P.O. BOX 12894
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      211. SHANELA S. TARIMO 212. LUSY MASHIMBA 213. GETRUDA NORAS
      P.O. BOX P.O. BOX 15754 P.O. BOX 20492
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      214. EDALINE ERNEST OSMO 215. MWAMVITA C. MYOMBO 216. FELISTER TOMAS KIWORI
      P.O. BOX 71430 P.O. BOX 9190 P.O. BOX 9153
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      217. IRINE ABEL 218. ROSE J. FEDNAND 219. AGATHA CHARLES
      P.O. BOX 34473 P.O. BOX 2067 P.O. BOX 18001
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      220. FATUMA A. KAWANGA 222. AGNESS G. NYUNGILE
      P.O. BOX 50132 P.O. BOX 62047
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      223. EVA J. MNIKO 221. MOHAMED YUSUFU 225. FATUMA N. SHABANI
      P.O. BOX 77588 WAZIRI P.O. BOX 1288
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 76057 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      224. AGNESS FELIX
      P.O. BOX 42316
      DAR ES SALAAM
      226. MIRIAM H. CHIOMBO 227. MARTINA M. DAATA 228. OMBENI J. KAHALE
      P.O. BOX 78497 P.O. BOX 49 P.O. BOX 301773
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      229. HERRY C. MAKUNJA 230. VIOLETH D. MJESSA 231. GRACE JOEL
      P.O. BOX P.O. BOX 5429 P.O. BOX 3385
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      232. HAPPINESS VICENT 233. FARIJALA RAJABU 234. FADHILI ZEGEGA
      P.O. BOX 70770 P.O. BOX60522 P.O. BOX 9083
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HALIMA SALUM RAJABU
      P.O. BOX 53768
      DAR ES SALAAM
      145
      PUDENSIANA RAPHADY
      MAGELAU
      P.O. BOX 5609
      DAR ES SALAAM
      MARIAM MASINDE
      P.O. BOX 80285
      DAR ES SALAAM
      HAPPINESS P.
      MWAKIHABA
      P.O. BOX 62805
      DAR ES SALAAM
      LEAH KILUMBO
      P.O. BOX 33826
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      235. MELIE AMANI
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      238. BIASHA MOHAMED
      MUKA
      P.O. BOX 458660
      TEMEKE
      DAR ES SALAAM
      241. JESSE A.
      MWAKALOKELA
      P.O. BOX 9000
      DAR ES SALAAM
      244. GRACIA JOSEPH
      MBUGA
      P.O. BOX 70134
      DAR ES SALAAM
      247. BABU J. KNUBYA
      P.O BOX 78302
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      236. MAIMUNA OMARY
      K.CHUKACHUKA
      P.O. BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      239. ANNA A. JOHOLO
      P.O.BOX 72072
      DAR ES SALAAM
      Na.
      237.
      240.
      JINA
      HAVYALIMANA N.
      NYAMALIZA
      P.O. BOX 67557
      DAR ES SALAAM
      JACQULINE P. KIBWANA
      P.O. BOX 77530
      DAR ES SALAAM
      242. ELIZABETH A. ALENDENE 243. ERICK KALUMUNA
      P.O. BOX 9503 P.O. BOX76743
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      245. SUSANE JACOB KERARY 246. ZICO MHINA
      P.O. BOX 67388 P.O. BOX 62045
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      248. JULIANA SAID ALLY 249. NEEMA S. LYAMBI
      P.O. BOX 9004 P.O. BOX 5402
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      250. ASMA MZIRAY 251. ALLY BAKARI KANYOLI 252. CLOJESCA BEGAMSA
      P.O. BOX 1949 P.O. BOX 78794 P.O. BOX 12607
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      253. DIGNA Z. SHAURITANGA 254. EUPHEMIA G. MGANGA 255. ZUHURA A. HASSANI
      P.O. BOX 167 P.O. BOX 7669 P.O. BOX 7
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      256. ELIZABERT KAZIMIRI 257. JOSEPHER W. MTENGWA 258. HERLLEN I. AKYOO
      P.O. BOX 72565 P.O. BOX 78794 P.O. BOX 2404
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 2012
      260. LECICIA KIENDE MNOME
      P.O. BOX 9153
      DAR ES SALAAM
      261. SAFINAEL R. KAPEMBA
      P.O. BOX 46310
      DAR ES SALAAM
      263. JAQULINE O. MWASHA 264. CECILIA A. MAMBOLEO
      P.O. BOX 77966 P.O. BOX 80405
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      266. EVNICE KUSENHA TAUSI JAFARI MAGOTA
      c/o DEOGRARIUS M. URIO P.O. BOX 3837
      P.O. BOX 11492 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      269. NAIMA AHMAD 270. 272. HAWA YUSUPH MPILI 273. 275. REBECCA SAMWEL 276.
      P.O. BOX 22607 P.O. BOX 76494 DANIEL
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX11249
      DAR ES SALAAM
      278. CHILDA H OMARY
      P.O.BOX 36632
      DAR ES SALAAM
      259. GEREMANA PATRICE
      P.O. BOX 33258
      DAR ES SALAAM
      262. AMINA H. CHONGWE
      P.O. BOX 20950
      DAR ES SALAAM
      265. MWAJUMA ALLY
      MGANGA
      c/o H. AMON MAGANGA
      P.O. BOX 474
      DAR ES SALAAM
      268. AMON J. JETI
      c/o PATRICIN TEMBA
      P.O. BOX 7826
      DAR ES SALAAM
      271. ZAINABU HAMIS
      c/o ROSE SILITI
      P.O. BOX 1619
      DAR ES SALAAM
      274. MARIAM JACOBO
      KOMBO
      P.O. BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      277. JESSE A.
      MWAKALOKELA
      c/o DOMINIKA MGALMA
      P.O.BOX 9000
      DAR ES SALAAM
      146
      267.
      279.
      ESTER A. NGOWI
      c/o MNAZI MMOJA
      P.O. BOX 25411
      DAR ES SALAAM
      PRISCA MDOE
      c/o AGATA S. WANDELAGE
      P.O. BOX 2574
      DAR ES SALAAM
      VERONICA G. MBOMA
      P.O.BOX 45151
      DAR ES SALAAM
      MOSES MHANDO
      P.O. BOX10229
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      280. NEEMA H. MANGARA
      P.O. BOX 25478
      DAR ES SALAAM
      283. MARTHA KOMBA
      c/o ALFREDA MBAWALA
      P.O.BOX 36379
      DAR ES SALAAM
      286. GABRIEL F. MWASANGA
      P.O.BOX 34391
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      281. JOSEPH FERUZI
      P.O. BOX 55
      DAR ES SALAAM
      Na.
      282.
      JINA
      MAGRETH C. AIDANO
      P.O. BOX 5016
      DAR ES SALAAM
      284. MARY SAIMONI 285. WINIE A. OLOTU
      c/o NGEMA MAKULUNI DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 12792
      DAR ES SALAAM
      287. DORA MKAMA
      c/o FAUSTER FRANSIS
      P.O.BOX 915
      DAR ES SALAAM
      290. WINFRIDA W. MUHOMBA
      P.O.BOX 13775
      DAR ES SALAAM
      288. BW. JAMESL. KAPALALA
      c/o ESTER A. MIHALI
      P.O.BOX 10923
      DAR ES SALAAM
      REHEMA K. SHOMARY
      P.O.BOX78814
      DAR ES SALAAM
      293. ELIZABETH S. BICTONA 294. ELIZABETH KAFUMA
      P.O.BOX 46153 P.O.BOX 68826
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      296. RAMADHANI HUSSEIN 297. WINNIE A. OLOTU
      P.O.BOX 15416 P.O.BOX 70048
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      299. FRANK MSUYA 300. 302. MARIAM M.MTUMWA 303. 306. 310. GLORY S. METECHI 305. EUNIZE KUSENHA LIBERIAW. MARANDU
      P.O.BOX 24415 P.O.BOX 17440 P.O.BOX 1523 c/o DEOGRATIAS M. URIO c/o FELISTA NKALIAUMU
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 11492 P.O.BOX 9080
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      308. ATUKEMELA W. SELE MASANJA
      NG'ONDYA P.O.BOX 46343
      c/o JOYCE W.NGONDYA TEMEKE
      P.O.BOX 9004 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM HESHA L. NYEREMBE
      311. SALIMA HAMIS c/o MUSSA M. MANGULA
      P.O.BOX 1033 P.O.BOX 2175
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      MATHA CHARLES
      P.O.BOX 5536
      DAR ES SALAAM
      312. HYASINTA EMANUEL
      P.O.BOX 70410
      DAR ES SALAAM
      313. LAYLA SALUMU ALLY 314. ALPH J. MASAWE 315. REBECCA CHARLES
      P.O.BOX 12966 P.O.BOX 6500 P.O.BOX 9011
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      316. EVA LEONCE SHAYO 317. LUSAJO ISSA SALMINI 318. 319. LEOCADIA MHAGAMA 320. NAOMI M. MAJOLLO 321. MWAJABU YUSUPH
      P.O.BOX 20779 c/o CHARLES S. KOMBA c/o DEOGRATIAS HAULE c/o JANETH KIFALU MAKUKA
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 3485 P.O.BOX 9148 P.O.BOX c/o MOSHI MAKUKA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 2483
      322. JOYCE SULEIMAN 323. ANALILIAN DAUD DAR ES SALAAM
      SIMBA MWAMBARA JANE CHARLES YAMSEBO
      P.O.BOX 36395 c/o DAUDI NGALASO c/o VERONICA YAMSEBO
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 13341 P.O.BOX 9143
      DAR ES SALAAM
      FELISTER ANDREW
      P.O.BOX
      KIGAMBONI
      DAR ES SALAAM
      289. VERONICA MSOMI
      P.O.BOX 9050
      DAR ES SALAAM
      292. NEEMA M KAEGE
      c/o MARY SIMON
      P.O.BOX 9124
      DAR ES SALAAM
      295. NAOMI P. LYANDALA
      c/o HAPPY P. LYANDALA
      P.O.BOX 9000
      DAR ES SALAAM
      298. BENEDICTA K.
      KATENDELE
      P.O.BOX 1694
      DAR ES SALAAM
      301. VIOLETH S. CHANAI
      c/o IMANI S. CHANAI
      P.O.BOX 25411
      DAR ES SALAAM
      304. PERICE BADIGE
      c/o ANTONY R CHAYEKA
      P.O.BOX 76609
      DAR ES SALAAM
      307. HAMADI K. MOHAMAD
      P.O.BOX 3375
      DAR ES SALAAM
      147
      291.
      309.
      324.
      Na.
      JINA
      325. VERONICA E.
      BUNYINYIKA
      P.O.BOX 1363
      DAR ES SALAAM
      328. ZAWADI MANYAMA
      c/o JOHN C. MBISSO
      P.O.BOX 72251
      DAR ES SALAAM
      331. TEDDY E. FILI
      P.O.BOX 312338
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      326. GLADNESS A. NYENZI
      P.O.BOX 6862
      DAR ES SALAAM
      Na.
      327.
      JINA
      MWANAISHA SEIF KITIMA
      P.O.BOX 4126
      TEMEKE-
      DAR ES SALAAM
      ELESIA MWAKAUNGA
      P.O.BOX 14668
      DAR ES SALAAM
      329. RAHABU YESAYA 330. 332. RABICA OMARY 333. DOREEN F. MACHANGE
      P.O.BOX 6145 P.O.BOX 2574 P.O.BOX 10732
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      334. LUCY N. MWAISAKA 335. EMMY MWAKASALA 336. MWANAHELA ALLY
      P.O.BOX 1093 c/o ELIZABETH MWANSASU IBRAHIM
      DAR ES SALAAM P.O.BOX9152 P.O.BOX42347
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      337. JANE CHARLES 338. AVELINA M. PALAPALA 339. LILIAN BONIFASI MASINDE
      YAMSEBO P.O.BOX 14553 P.O.BOX 100019
      c/o VERONICA YAMSEBO DAR ES SALAAM TEMEKE-
      P.O.BOX 9143 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      340. AMON E. CHACHA
      P.O.BOX 7199
      DAR ES SALAAM
      341. PENDO G. JULIWA 342. AMON E. CHACHA
      P.O.BOX 7512 P.O.BOX 71990
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      343. JESCA JOSEPH MREMA 344. VICKY S. KANJE 345. EVERINA SEBASTIAN
      c/o APAUKUNDI MREMA P.O.BOX 33248 P.O.BOX 63
      P.O.BOX 35066 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      346. AMINA JUMA SEIF
      P.O.BOX 10896
      DAR ES SALAAM
      347. GWAKISA D. MWAKYAMI 348. 349. TEDY E. MPILI 351. 352. CAROLINE NYONYI 350. ASHURA MOHAMED JOSEPH C. MAMBO
      P.O.BOX 34473 P.O.BOX 31238 P.O.BOX 10006 KITIOO c/o ATULONGE N. LUYUNGU
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o RASHID A. SHAAZI P.O.BOX 1992
      P.O.BOX 10630 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM HARIDA MUSA HAMIS
      353. HUDDY I DD MASASI P.O.BOX 72242
      P.O.BOX 78646 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      355. NGOLA N. MZAVA 356. SALIM M. CHUACHUA 357. 358. ABDALLAH CHAMUNYA 359. ZENA A. KIZIKI 360. VIOLET CHANAI
      P.O.BOX P.O.BOX 20679 P.O.BOX 9091 P.O.BOX 709431 P.O.BOX 25411
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      361. PETER C. MBELWA 362. MWANAHAMIS MOHAMED 363. VERONICA M. MSOMI
      c/o ZUBERI MBELWA GOMBO P.O.BOX 9050
      P.O.BOX 2249 P.O.BOX 9201 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      364. LILIAN L. MSILO 365. FRANAEL J. ISSANGYA
      P.O.BOX9024 P.O.BOX 8303
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      366. ELIOZABETH G. CHARLES
      P.O.BOX 217441
      DAR ES SALAAM
      148
      354.
      OBBREY MALONGA
      KISANJI
      P.O.BOX 2-095
      DAR ES SALAAM
      CAROLINE NYIONYI
      P.O.BOX 10006
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      367. SWAUMU HEMEDI
      MARIDADI
      P.O.BOX 9492
      DAR ES SALAAM
      370. GRACE UKANI
      P.O.BOX 24036
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      368. ELIZABETH MPANGALA
      P.O.BOX 9691
      DAR ES SALAAM
      Na.
      369.
      JINA
      FELISTER JOHN LYIMO
      c/o MRS MARY LYIMO
      P.O.BOX 71069
      DAR ES SALAAM
      ASHURA KASONGO
      P.O.BOX 20950
      DAR ES SALAAM
      372. 376. BRIGET E. MAKILOLY 371. MARTIN ERSTO 379. MARTHA URIO 380. MWAMTUMU SHABANI 381. ANGELINA L. NDUNGIRO
      P.O.BOX 20950 SAMGABO P.O.BOX 53743 P.O.BOX 10833 P.O.BOX 100229
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 78414 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      374. BEATRICE MIROBO
      CHISANYO
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      377. REBBECA S. DANIEL
      P.O.BOX 11249
      DAR ES SALAAM
      382. EDAH KWEBANGIRA 383. AMAD N. HASUNGA 384. SALMA MUSTAPHA KOMBO
      P.O.BOX 34711 P.O.BOX 54150 P.O.BOX 2006
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      385. SAWA H. MATUMLA 386. PERESI Y. LOGOZWE 387. HALIMA S. HASSAN
      P.O.BOX 2574 P.O.BOX 4220 P.O.BOX 5681
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      388. ANTONY SEMITENDE 389. HAPPY LIBELEJE 390. ZAINABU H. RWAMBO
      P.O.BOX 35169 P.O.BOX 110095 P.O.BOX 9024
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      391. MWANAMKASI RASHID 392. AMINA ALLY MZUZURI 393. ALLY KINDO WAZIRI
      SHECHAMBO P.O.BOX 1738 c/o RUKIA MANJANO
      c/o Y. I. MSAWANGA DAR ES SALAAM P.O.BOX 9080
      P.O.BOX 63100 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      394. AISIA KIFILYA
      P.O. BOX 4809
      DAR ES SALAAM
      395. HALIMA S. HASSAN 396. JESCA JOHN LIPALA
      P.O. BOX 5681 P.O. BOX 5587
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      397. BIASHA MOHAMED 398. CATHERINE C. MASHELE 399. REHEMA B. KIWELI
      MUKH P.O. BOX 100 P.O. BOX 7281
      P.O. BOX 45860 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      400. VERONIKA RICHARD
      c/o MTURI ELIAS
      P.O.BOX 35062
      DAR ES SALAAM
      403. JOSEPH F. KAKOKERE
      P.O. BOX 123193
      DAR ES SALAAM
      401. JOYCE MALOSHA 402. STELLA MYOVELLA
      P.O. BOX 9152 P.O. BOX 60121
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      404. SOPHIA CHAWALA 405. GLADNESS J. MAKUNDI
      P.O. BOX 7980 P.O. BOX 61026
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      406. ANNA KIMBAWALA 407. BEATRICE MBWILO 408. DEVOTHA J. NYAGAWA
      P.O. BOX 12003 P.O. BOX 65004 P.O. BOX 3448
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      409. GRACE A. NGOMBALE 410. MAGDALENA MANGI 411. HADIJA A. MATOLA
      P.O. BOX 83682 P.O BOX P.O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      412. ROSWITA D. MAIM 413. FATUMA SAIDI ALMAS EVELYNE JOSEPH
      P.O. BOX 33379 P.O. BOX 70801 NACHUNU
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 11615
      373. REBECA M MASERA
      P.O.BOX 42102
      DAR ES SALAAM
      149
      375.
      378.
      414.
      WILBERT GOSBERT
      KAMARA
      P.O.BOX 100007
      DAR ES SALAAM
      EDITHA O. LEPINDO
      P.O.BOX 17410
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      BEATRICE A. NKYA
      P.O. BOX 2977
      DAR ES SALAAM
      415. SALMIN ABDALLAH 416. RAHMA MUSTAFA LUSIGI 417. 419. SARAH R. NDAHANI 420. PILI SALUM LUHUNIKO
      c/o WILLIAM MICHAEL P.O. BOX 71372 P.O. BOX 22374 P.O. BOX 67092
      P.O. BOX 9004 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      418. NACHEPU A. NYAKWIRU
      P.O. BOX 8891
      DAR ES SALAAM
      421. IGNASI KALIHAMWA 422. EVA E. MWAFUTA 423. DATIVA J. MARO
      P.O. BOX 36045 c/o SIMON A. MBOGO P.O. BOX 42316
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 22259 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      425. ZENA A. RIZIKI
      P.O. BOX 70349
      DAR ES SALAAM
      426. BENADETHA KWIGEMA
      P.O. BOX 1694
      DAR ES SALAAM
      427. SARAH JOSEPH 428. NEEMA YESAYAMUUMI 429. EMMANUEL L. MINDA
      GOLLAWA P.O. BOX 6500 P.O. BOX 4331
      P.O. BOX 0752687760 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      430. HILMARA D. KALARA
      P.O. BOX 19037
      DAR ES SALAAM
      431. WITNESS MUNISI 432. 433. ELIZABETH KAZIMINI 434. SOFIA OMARY HUSSEIN 435. CATHERINE LAURENT
      P.O. BOX 24424 P.O. BOX 72565 c/o ASIA BWIMBO c/o ALBERT NGOLESANE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 239 P.O. BOX 77268
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      437. JACQULINE BUBELWA JOYCE A. MANGULA
      P.O. BOX. 65267 P.O. BOX 9572
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      438. TUMWESIGE KAZAURA
      P.O. BOX 12108
      DAR ES SALAAM
      439. FATUMA AZIZ MDEDE 440. GLORY JOHN MUSHI 441. 442. TUMAINIEL JOHN 443. TABITHA A. JUMBE 444. TYNESS NKHOBWA
      P.O. BOX 20950 c/o C.H. SACHORE LUSSINGE P.O. BOX NDABISE
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 2483 P.O. BOX 105366 DAR ES SALAAM c/o DICKSON NDABISE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 7418
      445. CHRISPIN MTEWELE DAR ES SALAAM
      P. O. BOX GERMANA PATRICE
      DAR ES SALAAM P.0 BOX 33258
      DAR ES SALAAM
      447. ANA MANYEKI
      c/o MARY AMANI
      P.O. BOX 474
      DAR ES SALAAM
      448. NEEMA KANAJA 446. SELEMANI JAFFARI 450. GRACE JOEL
      CHITIMBO MBWANA P.O. BOX 3385
      P.O BOX 9190 c/o MAULID OMARI DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM MIGIMBALI
      451. MARIAM M. MTUMWA P.O. BOX 4282
      P.0 BOX 17440 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM 449. HAMIDU SHABANI
      c/o JUMA O. MNYOGOPA
      P.O. BOX 11479
      DAR ES SALAAM
      452. BEATRICE G. KINAURIO
      P.O. BOX 8877
      DAR ES SALAAM
      453. 454. TABU MBEGU 455. JENIFA KOMBA 456. FATMA BAHASHA
      P.O. BOX 31902 P.O. BOX 9091 SALUGOLE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 80172
      DAR ES SALAAM
      RASHID AMANI
      P.O. BOX 474
      DAR ES SALAAM
      424. MARIAM MARINGO
      P.O. BOX 18020
      DAR ES SALAAM
      436. CATHERINE DEO
      MTANDIKA
      DAR ES SALAAM
      150
      Na.
      JINA
      457. DEVOTA KARUMUNA
      P.O. BOX 31316
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      458. BELLO MWEUSI
      P.O. BOX 11364
      DAR ES SALAAM
      Na.
      459.
      JINA
      SARAH MUSHUMBUSI
      P.O. BOX 7154
      DAR ES SALAAM
      460. CATHERINA 461. REBECCA RUHANGAZA 462. SALUM MBELWA
      MUSHUMBUSI P.O. BOX 79277 P.O. BOX 2249
      P.O. BOX 5242 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      463. JOSEPH FRANCIS
      KAKOKERE
      P.O. BOX 12635
      DAR ES SALAAM
      466. BERTHER BLANDES
      P.O. BOX 10923
      DAR ES SALAAM
      464. RAHABU YESAYA 465. ROSEMARY KATUNDO
      P.O. BOX 6145 BOX:
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      467. NATU MOHAMED 468. NDIMYAKE IJANDE
      P.O. BOX 7975 P.O. BOX 40114
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      469. WALTA KIHWILI 470. MWAJUMA JUMANNE 471. SEKUNDA KIMARIO
      P.O. BOX 14242 P.O. BOX 46343 P.O. BOX 24072
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      472. ZENA NIAH KALINDO 473. ANNA NYOKA 474. MARY DAVID
      P.O. BOX 40588 P.O. BOX 2177 P.O. BOX 9152
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      475. EMILIANA LUSUVA 477. MWAJUMA MCHEMI
      P.O. BOX 21730 P.O. BOX 40545
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      478. AGNESS KAMBUGA 476. INNOCENT 480. ZAITUNI KERENGE
      P.O. BOX 2574 MWASHAMBWA P.O. BOX 9004
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 6120 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      479. ZANDA STEVEN KATAGHE
      P.O. BOX 2483
      DAR ES SALAAM
      481. JESCA JOHN LUPALA 482. ZAMLATA BUMBO 483. 484. JOSLIN EDWARD NDEKA 485. SOPHIA HENJI 486. LILIANE RWEIKAZA
      P.O. BOX 5587 P.O. BOX 100125 P.O. BOX 3056 P.O. BOX 502 KABWERA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 567
      DAR ES SALAAM
      EMMELINA L. NGOWI
      P.O. BOX 22320
      DAR ES SALAAM
      487. HAPPY LUBELEJI 488. TUMAINI GODLOVE 489. 490. IBRAHIM SYLVESTER 491. BERNADETHA WILBARD 492. 495. NEEME WAISO
      P.O. BOX 110095 P.O. BOX 24272 MNANKA OYAYA P.O. BOX 72473
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 18001 P.O. BOX 45834 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      493. VERONICA KESSY 494. SAFINIEL FREDRICK
      P.O. BOX 62070 P.O. BOX 9121
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      496. JOYCE JACKSON 497. AMRTIN MICHAEL DAATA 498. MUSA ARMY
      MASALU P.O.BOX 49 P.O.BOX 9111
      P.O.BOX 41473 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      499. EDNA KAPONGO
      P.O.BOX 1330
      DAR ES SALAAM
      500. HAPPY LUBELEGE 501. ALPHA MASENSE
      P.O.BOX 110095 P.O.BOX6500
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      502. MARTH CHARLES 503. RUKIA JUMA 504. HAPPY MWASENGO
      P.O.BOX 5536 P.O.BOX 3054 P.O.BOX 60126
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      151
      LEOCKRISTER
      NDIRAHISHA
      P.O. BOX 62818
      DAR ES SALAAM
      ZAINABU KIBINDA
      P.O. BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      505. JULIANA ANDREW
      SARIMBO
      P.O.BOX 16146
      DAR ES SALAAM
      508. MAPAMBANO DAUD
      GUNA
      P.O.BOX 11566
      DAR ES SALAAM
      511. WINFRIDA CLARENCE
      P.O.BOX 72473
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      506. JAPHET BALILO
      P.O.BOX 2908
      DAR ES SALAAM
      Na.
      507.
      JINA
      MONICA NDAJI
      P.O.BOX 580
      DAR ES SALAAM
      509. JACKSON VENANCE 510. 512. DOROSELA KAMUGISHA 513. 514. FIDELIS KINDOLE 515. MATRIDA PETRO YAMO 516. RESPECIA DAMANUS
      P.O.BOX 3828 P.O.BOX 70999 P.O.BOX 3093 P.O.BOX 9152 P.O.BOX 9503
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      517. OLIVER VALENTINE 518. TUMWESIGE KAZAURA 519. CONSOLATA KIMARO
      KASIBANTE P.O.BOX 12108 P.O.BOX 4249
      P.O. BOX 53693 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      520. CECILIA MAMBOLEO
      P.O.BOX 80405
      DAR ES SALAAM
      521. ROSEMARY SULE 522. BLANDINA BARTHOLOMEO
      P.O.BOX 46249 P.O.BOX 24072
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      523. ZAINAB ALLY MARINGO 524. BLANDINA M. MVUNGI 525. REHEMA KIWELU
      P.O.BOX 45462 P.O. BOX. 2574 P.O.BOX 7281
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      526. HAWA MPINGE 527. MARY HENRY MGENI 528. HAWA JUMA
      P.O.BOX 42766 P.O.BOX 12882 P.O.BOX 45228
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      529. SHUKRANI OSWINI 530. AHMAD HAMZ HUSSEIN 531. 532. ANNAMARY NOEL 533. MARIANA MLIGO 534. OMBENI JOSEPHAT
      P.O.BOX 31577 P.O.BOX 31577 MWASENDWA P.O.BOX 12754 MWAKALINGE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 9524 DAR ES SALAAM P.O.BOX 95658
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      535. FATUMA HAMED MKAMA MANYAMA
      MOHHAMED P.O.BOX 9111
      P.O.BOX 9111 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      538. SALAMA ERNEST
      CHITANDA
      P.O.BOX 2575
      DAR ES SALAAM
      541. SALAMA ERNEST
      CHITANDA
      P.O.BOX 2574
      DAR ES SALAAM
      544. ROSE JONAS
      P.O. BOX 9372
      DAR ES SALAAM
      536. DAIMA ATHMAN SAID 537. JOYCE SAYANA
      P.O.BOX 756 P.O.BOX 3375
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      539. JUMA KIMOLO 540. KHADIJA MAKOTA
      P.O.BOX 9024 P.O.BOX 18122
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      542. MARTHA SAMWEL JENGO 543. ZAHARA OMARY BAKARI
      P.O.BOX 5380 P.O.BOX 5380
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      545. HERMAN MRUMA 546. NAOMI LYANDALA
      P.O.BOX 40010 P.O.BOX 9000
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      547. ROSE TEMBA 548. HERMAN MRUAM 549. HERMAN MRUMA
      P.O.BOX 2574 P.O.BOX 40010 P.O.BOX 40010
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      152
      PALCIDIA MATAHYA
      BARWA
      P.O.BOX 76240
      DAR ES SALAAM
      NEEMA CHARLES
      P.O.BOX 11678
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      550. JOSEPH FRANCIS
      KAKOKERE
      P.O.BOX 12635
      DAR ES SALAAM
      553. LYDIA PHILBERTHI
      P.O.BOX 70410
      DAR ES SALAAM
      Na. Na. 554. ZUHURA SAID 555. MOSES MHANDO
      JINA 552. P.O.BOX 45566 P.O.BOX 10229
      551. LUCIA MATHIAS DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 90004
      DAR ES SALAAM
      556. FATUMA HAMED 557. DAIMA ATHUMAN SAID 558. 560. REHEMA SAULI LYATUU 561. FRANCIS EMMANUEL
      MOHAMED P.O.BOX 62756 P.O.BOX 1537 PACHI
      P.O.BOX 9111 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 31238
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      559. BEATRICE MAFURU MWAJUMA JUMANNE
      P.O.BOX 15083 P.O.BOX 46343
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      562. FRANCIS J. BUNDALA 563. AMINA H. KITUNDU 564. 569. DOTTO KULUNGU 570. PASKAZIA MABAMBA
      P.O.BOX 20453 c/oZAITUNI KHALIFAN P.O.BOX 9644 P.O.BOX 100012
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 13341 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      566. STELLA SHIRIMA
      P.O.BOX 550
      DAR ES SALAAM
      572. FLORENTINA DAVID 573. AMINA SAID FUKWA
      KYABASHASA P.O.BOX 9213
      c/oE. KYABASHASA DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 9111
      DAR ES SALAAM
      575. HIDAYA S. MAKOTA
      c/o MWAJUMA J. MAKOTA
      P.O.BOX 25216
      DAR ES SALAAM
      578. CONSOLATA KIMARO
      P.O.BOX 4249
      DAR ES SALAAM
      581. MSWAMBELA MBWANA
      SELEMANI
      P.O.BOX 8885
      DAR ES SALAAM
      584. RIZIKI ARON
      c/oHOTREEF TRADING
      COMPANY LIMITED
      DAR ES SALAAM
      576. BEATRICE CH. MAJIJA
      P.O.BOX 20171
      DAR ES SALAAM
      579. FLORA R. KARUHINDA
      P.O.BOX 100113
      DAR ES SALAAM
      ELIZABETH DANIEL
      MACHANGE
      P.O.BOX 22441
      DAR ES SALAAM
      NGANEMA VITUS
      LYAMKUYU
      P.O.BOX 6470
      DAR ES SALAAM
      587. JAMES LUHIMBO 588. JAWABU IBRAHIM SAID
      P.O.BOX 71280 P.O.BOX 2656
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      590. MARYAM RAJAB 591. NEEMA WILLIAM
      c/oSHOMARY MOHAMED P.O.BOX 41241
      SOUD DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 12324
      DAR ES SALAAM
      565. RUKIA ABDALLAH
      ZOMBE
      c/o EDWARD CHANGAE
      P.O.BOX 21979
      DAR ES SALAAM
      568. JESCA E. KIWOLI
      P.O.BOX 2574
      DAR ES SALAAM
      571. IDA JULIUS
      P.O.BOX 40298
      DAR ES SALAAM
      574. PENDO O. MAKULA
      P.O.BOX 2000
      DAR ES SALAAM
      577. GRACE R. TARIMO
      P.O.BOX 40266
      DAR ES SALAAM
      580. BLANDINA
      BARTHOLOMEO
      P.O.BOX 24072
      DAR ES SALAAM
      583. FATMA AZIZ MDEDE
      c/oSALUM J. NDAKI
      P.O.BOX 20950
      DAR ES SALAAM
      586. ASHA JUMA KIJAJI
      c/oASHURA A. ATHUMANI
      P.O.BOX 35091
      DAR ES SALAAM
      589. ALICE ANTHONY
      KANYWENYWE
      P.O.BOX 4590
      DAR ES SALAAM
      153
      567.
      582.
      585.
      JINA
      ESTER MAGULUMALI
      P.O.BOX 2449
      DAR ES SALAAM
      ABUSHESHE HATIBU
      MBILU
      P.O.BOX 100007
      DAR ES SALAAM
      HOPE NYAWE
      P.O.BOX 1431
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      592. MARIAM M. MTUMWA
      P.O.BOX 17440
      DAR ES SALAAM
      Na. Na. 597. SALAMA N. WAZIRI
      JINA 594. P.O.BOX 9372
      593. ESTHER F. MVILLE DAR ES SALAAM
      c/oMRS. KAMBI
      P.O.BOX 31902
      DAR ES SALAAM
      596. ROSEMARY F. SULE
      P.O.BOX 46249
      DAR ES SALAAM
      599. MARIAM M. TUMWA 600. NACY F. NJAU
      P.O.BOX 17440 P.O.BOX 847
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      602. EMMANUEL LYAKUNWA 603. AGNESS M. MUTONGORE
      c/oVALENTINE LYAKURWA P.O.BOX 77494
      P.O.BOX 22724 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      605. NEEMA JOHN KASARA
      P.O.BOX 23012
      DAR ES SALAAM
      606. ELIZABETH D. MACHANGE
      P.O.BOX 22441
      DAR ES SALAAM
      607. LULU CHARLES KOMBA 608. LILIAN DAUDI 609. NASRA OMARY MWAYE
      P.O.BOX 63131 MWANGAMBA c/oLAILA BHAI
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 7190 P.O.BOX 63143
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      610. ASHURA HASSAN 611. NUHU ISSA KAPWANI 612. NURU E. KAMANDO
      c/oRAJAB ALLY c/oISHENGOMA D. KILIBA P.O.BOX 65001
      P.O.BOX 12012 P.O.BOX 12264 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      613. BARAKA BISE SENDI 614. AHMED JABU CHIMANGA
      P.O.BOX 5242 c/oMRISHO FERUZI
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 70788
      DAR ES SALAAM
      617. BIMMANGA S. MBAROUK
      c/oMOHAMED ALLY
      P.O.BOX 3030
      DAR ES SALAAM
      620. MARTIN ERASTO
      SEMGABO
      P.O.BOX 78414
      DAR ES SALAAM
      615. REBECA S. KAMALAMO
      P.O.BOX 32264
      DAR ES SALAAM
      618. EVANCEZEKIEL LEMA
      c/oMRS. A.H. MYOMDO
      P.O.BOX 2483
      DAR ES SALAAM
      JACQUELINE PETER
      KIBWANA
      P.O.BOX 77530
      DAR ES SALAAM
      623. MARTIN ERASTO 624. ANETH G. NGOWI
      SEMGABO P.O. BOX 4821
      P.O BOX 78414 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      626. AUGUSTINO SENGWAJI 627. REHEMA M. MAJINGO
      c/o MR. RASHID KHALIYA P.O. BOX 34678
      P.O. BOX 9321 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      629. AVELINA DAMIAN
      MNG'ONG'O
      P.O. BOX 13312
      DAR ES SALAAM
      632. AMINA ABRAHAMAN
      P.O. BOX 70664
      c/o RAJAB B. MAKENE
      630. RANGE M. GAIRIGI
      c/o MASUKE
      P.O. BOX 100 256
      DAR ES SALAAM
      ANGELA GEORGE NKOMA
      P.O.BOX 2574
      DAR ES SALAAM
      595. LEOCARDIA MHAGAMA
      c/oDEOGRATIUS HAULE
      P.O.BOX 9148
      DAR ES SALAAM
      598. JESCA JOSEPH
      c/oAPAUKUNDI MREMA
      P.O.BOX 35066
      DAR ES SALAAM
      601. MAUA ALLY
      c/oDAIMA SAID
      P.O.BOX 62756
      DAR ES SALAAM
      604. MBOKA MWAISEJE
      P.O.BOX 18164
      DAR ES SALAAM
      616. NEEMA SULEIMAN LUJE
      c/oIDEL LUGUZWE
      P.O.BOX 4220
      DAR ES SALAAM
      619. YUSTER GERVAS
      MWASUKA
      P.O.BOX 9111
      DAR ES SALAAM
      622. JOHANITHA
      KOMUGISHA
      c/o GEOPHREY
      KOMUGISHA
      P.O BOX 41080
      DAR ES SALAAM
      625. MARY YUSUPH
      P.O. BOX 62842
      DAR ES SALAAM
      628. ASHURA KHATIBU
      KONDO
      P.O. BOX 70349
      DAR ES SALAAM
      631. FRANCIS EMMANUEL
      PACHI
      P.O. BOX 31238
      154
      621.
      633.
      JINA
      JOSEPHINE F. MSAGALLA
      P.O.BOX 15789
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      634. CHARLES SOSTHENES
      c/o DENIS M. MALAA
      P.O. BOX 3021
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      635. MARYKA NYANGA K.
      BANNEY
      c/o DEVOTHA MOLLA
      P.O. BOX 9223
      DAR ES SALAAM
      638. GEOFREY G. MASAMAKI
      P.O. BOX 104 645
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      636. NUHU I. KAPWANI
      c/o ISHENGOMA D. KILIBA
      P.O. BOX 12264
      DAR ES SALAAM
      639. ESTER MAGULUMALI
      P.O. BOX 2449
      DAR ES SALAAM
      642. 643. AMINA SHAABANI JUMA 641. BETTY ACHIENG 646. ASIMWE E. NGEMALILA 647. ROSEMARY JOSEPH 648. GIVAMESS BENEDICT
      P.O.BOX 3025 c/o EUNICE NYADALLI c/o EMILIANA NGEMALILA MSUYA c/o TWALIPO ADMINUNITY
      ZANZIBAR P. O BOX 9153 P.O.BOX 9223 P.O. BOX 55933 P.O. BOX 2067
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      644. SALEHE MASOUD EVA EVANCE MWAFULA
      P.O. BOX 25087 c/o SIMON J. MBOGO
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 22259
      DAR ES SALAAM
      TAWANA J. SIMBA
      c/o JUMA SIMBA
      P.O. BOX 21598
      DAR ES SALAAM
      649. TULINAGWE WILLIAM 650. HERRY C. MAKUNJA 651. ANOLD OSWARD
      MWAIPOPO P.O. BOX 1066 P.O. BOX 40023
      P.O BOX 61152 DAR ES SALAAM DAR ES SALAA
      DAR ES SALAAM
      652. RAJABU M. MSINGWA
      P.O. BOX 76419
      DAR ES SALAAM
      653. AMINA HASSAN KIULA 654. HILDA F. SIGGE
      P.O BOX 3404 c/o PAUL KIONDO
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 890
      DAR ES SALAAM
      637. SIMON RUCHUS
      c/o RUCHUS BANYEMAA
      P.O. BOX 45217
      DAR ES SALAAM
      640. FATMA FARU
      P.O. BOX 62309
      DAR ES SALAAM
      645.
      655. MARIMA MSHNJAGI
      P.O. BOX. 20950
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. KEMILEMBE 2. MATHEW MATIKILA 3. ZAINA SADIKI
      RWEGOSHORA BOX 50019 BOX 5980
      BOX 5133 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      ATHUMANI HASHIMU
      ZUGWE
      BOX 6147
      DAR ES SALAAM
      5. 6. NEW STAR JEREMIAH
      P.O BOX 2051
      DAR ES SALAAM
      7. MAGDALENA MUHINA 8. FAITH ELIAS MEENA 9. GRACE MBEMBELA
      BOX 70338 BOX 1204 BOX 32038
      DAR ES SALAAM C% DENIS M.KANZA DAR ES SALAAM
      BOX 72757
      DAR ES SALAAM
      HAWA L. MUGUNDUHWA
      BOX 9132
      DAR ES SALAAM
      10. MWATUM ALLY KIHELEO 11.
      BOX
      DAR ES SALAAM
      4.
      SALIMA SAID NJAMA
      BOX 791
      DAR ES SALAAM
      155
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.9 AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
      Na.
      JINA
      1. GODWILL C. MEENA
      P. O. BOX 3377
      DAR ES SALAAM.
      4.
      Na.
      JINA
      Na.
      ERNEST F. MTINGALA
      P. O. BOX 34015
      DAR ES SALAAM.
      JINA
      MWANAIDI KHALID
      SALIM
      P. O. BOX 72114
      DAR ES SALAAM.
      2.
      NURU C. MACELU
      c/o OBI MSANGI
      P. O. BOX 707
      DAR ES SALAAM.
      3.
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.10 MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN )
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. DANIEL PETER JIMBUKA 2. ESTER JOSEPH KABULA 3.
      P.O BOX 6700 c/o AGNESS SHIJA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 77588
      DAR ES SALAAM
      4. SAGUDA JAMES GAMBAMALA 5. GLORY F. KISSANGA 6.
      C% LUBILI MARKO GAMBAMALA P.O BOX 72810
      P.O BOX 796 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      SARAHA ANZA MGANA
      P.O BOX 71847
      DAR ES SALAAM
      8. BAKARI AMIRI 9.
      P.O BOX 33268
      DAR ES SALAAM
      7.
      JINA
      SOSTHENES KIBIKI
      c/o PILI MWAKALOBO
      MUHAS
      P.O BOX 46058
      DAR ES SALAAM
      ALLY SAID MATEKA
      c/o HASSAN MATEKA
      P.O BOX 796
      DAR ES SALAAM
      PAUL E. MASANJA
      c/o KEFA CHANA
      P.O BOX 2512
      DAR ES SALAAM
      10. JACKLINE KUNBERT MAGANGA
      c/o ELISA TUMAINI LUVINGO
      P.O BOX 8943
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.11 MWANDAZI DARAJA LA II (WAITER GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      FADHILA CHALAMBO
      P.O BOX 90278
      DAR ES SALAAM
      Na.
      2.
      JINA
      HAPPINES SAKOBO JUMA
      c/o PASCHAEL J. MABULA
      P.O BOX 9093
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.12 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      ALICO A. MWASAGA
      P.O. BOX 9193
      DAR ES SALAAM
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      MOGELLA R. NGUMBENE
      P.O. BOX 5057
      DAR ES SALAAM
      156
      3.
      JINA
      STRATON L. ALOYCE
      c/o AGRIPINA ALOYCE
      PAYISICS DEPT
      P.O. BOX 35063
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      4. JOHN KENNDY JIBBO 5.
      P.O. BOX 15420
      DAR ES SALAAM
      7. THOMAS GALUS TEGULO 8.
      P.O. BOX 72431
      DAR ES SALAAM
      10. MIRAJI A. MSANGI 11.
      P,O, BOX 2721
      DAR ES SALAAM
      13. DAVID BARUTI 14.
      P.O. BOX 76239
      DAR ES SALAAM
      16. JOSEPH MYUGA KAHABI 17.
      c/o CHUBUGU
      P.O. BOX 72276
      DAR ES SALAAM
      ULLY MWANGOKA
      P. O. BOX 13792
      DAR ES SALAAM
      22.
      JINA
      Na.
      JINA
      WERNER C. MANDAH 6. PHINIAS F. MFULUKI
      EASTC P.O. BOX 15789
      P.O. BOX 35103 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      DASTON D. LYIMO
      c/o MATINDE WILLIAM
      MUNIKO
      P.O. BOX 53766
      DAR ES SALAAM
      MICHAEL A. MHANDO
      P.O. BOX 70908
      DAR ES SALAAM
      9. JOSEPH JOHN
      P.O. BOX 31902
      DAR ES SALAAM
      12. SHABAN KABANJA
      P.O. BOX 12393
      DAR ES SALAAM
      MARTIN A. KOTO 15. ZUBER JUMA MSUHI
      c/o SADOTI MAKWARUZI P.O. BOX 65265
      P.O. BOX 1192 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      ISSA JOHN MGUMBA
      P.O. BOX 40383
      DAR ES SALAAM
      18. 20. RAMADHAN BICHECHE 21. ALLY SULTAN PONZA 23. MIRAJI SWEDI KUKUMO 24. EVODIUS K.
      P. O. BOX 2429 P. O. BOX 8031 P. O. BOX SALVATORY
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 19680
      DAR ES SALAAM
      ERASTO KIHUNDO
      NATIONAL INSTITUTE
      OF TRANSPORT
      P. O. BOX
      DAR ES SALAAM
      SEBASTIAN C. ERIO
      P. O. BOX 9560
      DAR ES SALAAM
      25. MUSSA MSAFIRI 26. 27. MBITA KONJE MBITA
      P. O. BOX 32025 P.O. BOX 21300
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      28. ABISHI JAMES KIVAMBA 29. USWEGE METRA 30. 31. ISMAIL Y.N. YAGAWA 32. TWAHAK BUSHIR 33. VICTOR DAVID
      P.O. BOX 10459 MWAKATUMA P.O. BOX 5927 P.O. BOX 20751 NYAMIHANGA
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 45 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 30129
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      MOHAMED KONDO JACKSON J. NGUCHIRO
      P.O. BOX 9181 P.O. BOX 15184
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. NURDIN JUMA ALLY 35. BRADLEY A. M. SOMBIRO 36. 37. HUMPHREY O. 38. TIMOTHEO S. JOHN 39. 41. JOSEPH F. MAGAZI 42. RICHARD DEVIS MWASI 44. SAID H. KISWABA 45.
      P.O. BOX 9153 P.O. BOX 76668 MANGOSONGO P.O. BOX P.O. BOX 33839 P.O. BOX 71734 P.O. BOX 100291
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9144 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JUMANNE JUMA
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      19.
      40.
      43.
      157
      OMARY KINYONGO
      KIMOSA
      c/o SALEHE LUGAILO
      KINYE
      P.O. BOX 76966
      DAR ES SALAAM
      JOSEPH F. MAGAZI
      P.O. BOX 33839
      DAR ES SALAAM
      PASTOR Y. MSEMWA
      MDH
      P.O. BOX 79810
      DAR ES SALAAM
      INOCENT BAHILISA
      P.O. BOX 20950
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      GINENIS P. ASSENGA 47.
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      EMMANUEL KITYABA
      P.O. BOX 12182
      DAR ES SALAAM
      52. LUNO K. NYIKA 55.
      P.O. BOX 35093
      DAR ES SALAAM
      JINA
      Na.
      JINA
      ISAAC THOMAS SHIRIMA 48. 53. MARTIN FRANK ZUAKUU 54. ALLY M. MGINDA 56. ALLY M. MGUNDA 57. 58. THOMUS TEGULLO 59. JAMAL H. ANGORI 60. MOGASA MOGASA
      P.O. BOX 45561 P.O. BOX P.O. BOX 9014 P.O. BOX 9014 P.O. BOX 72431 P.O. BOX 9111 P.O. BOX 96311
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      EDWIN V. KISONGA
      P.O. BOX 6192
      DAR ES SALAAM
      61. EMMANUEL C. MSENGI 62. 63. HARUNI M. KAJANJA
      P.O. BOX 78394 P.O. BOX 4271
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      64. MAGNI JOHN KIWALE 65. 66. ONESMO M. MWAKIKOTI
      P.O. BOX P.O. BOX 11105
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      67. THOBIAS BAHATI GEORGE 68. 69. 70. ELELIUS KOMBA 71. JOSEPH B. KINGAMKONO GODFREY EXAVERY
      P.O. BOX 11801 P.O. BOX 1422 P.O. BOX 9191 NGIMBA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o SAID MAGOHE P.O. BOX 35789
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SALEHE TAIMURU GODWIN H. KESSY
      KISSIWA P.O. BOX 45822
      c/o ABDON S. MAPUNDA DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 90169
      DAR ES SALAAM
      JUMA RASHID KAPUDI
      c/o MSHAM S. KIPANDU
      P.O. BOX 16125
      DAR ES SALAAM
      DENICE MARTIN KINGAZI
      P.O. BOX 24046
      DAR ES SALAAM
      73. SAID R. SALUM 74. MOYO Z. TULI 75. YUSUF A. YUSUF
      P.O. BOX 6312 P.O. BOX 4865 P.O. BOX 75433
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      76. FRANK OSWARD MATESO 77. MOKILI IBRAHIM MNALY 78. KIBEMBEGE JUMANNE
      P.O. BOX 40442 P.O. BOX 78697 P.O. BOX 9423
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      79. PHACID MASARE SEU 80. RIDHARD A. NDENJI 81. 85. YOHANA MARTIN KIBONA 86. ALLY AYUBU MBEYEL 87. 88. SALVATORY ALOYCE KIBIKI 89. ABDALLAH S. BAIDU 90. 91. HASAN KIHEDU SALIM 92. FREDRICK JOSHUA 93. DONATUS KATO
      P.O. BOX 14367 P.O. BOX ..... P.O. BOX 9381 P.O. BOX 70741 P.O. BOX 78856 P.O. BOX 8267 P.O. BOX 724473 NGAEJE P.O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 100007 DAR ES SALAAM
      RAJABU JUMA SAMMATA ABDALLAH R. MSENGU DAR ES SALAAM JOSEPH EMMANUEL
      P.O. BOX 2387 P.O. BOX 75131 GAMA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9623
      DAR ES SALAAM
      OMARY KINYONGO
      KIBONA
      P.O. BOX 76966
      DAR ES SALAAM
      MAHAMUDU HARUNA
      MUNGI
      P.O. BOX 76966
      DAR ES SALAAM
      MOSES P. GALUGWA
      P.O. BOX 12787
      DAR ES SALAAM
      46.
      49.
      82.
      50.
      83.
      158
      51.
      72.
      84.
      PIENSIONS P. LUVUMBI
      P.O. BOX 34674
      DAR ES SALAAM
      ITIKIJA D. MBARUKU
      P.O. BOX 8315
      DAR ES SALAAM
      THOMAS GALUS
      TAGOLLO
      P.O. BOX 72431
      DAR ES SALAAM
      MAHAMUD H. MUNGI
      P.O. BOX 76966
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      94. ADRIAN ANANGISYE 95. AYUBU R, MWASI BILA 96. MAFTAH H. MAGEGE
      P.O. BOX 20500 P.O. BOX 9121 P.O. BOX 65085
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      97. ABUU M MUMBA 98. CHARLES SAMWEL KOJA 99. BAKARI Y. MTIITA
      P. O. BOX P. O. BOX 78683 P. O. BOX 78683
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      100. POTENCE SEBASTIAN
      NJUNWA
      P. O. BOX 78212
      DAR ES SALAAM
      103. FRANK A. KILAWE
      P. O. BOX60617
      DAR ES SALAAM
      106. MSAFIRI MUSSA NIHUKA
      P.O BOX 1654
      DAR ES SALAAM
      109. GEBO GERVAS KENYEKA
      P.O.BOX 7503
      DAR ES SALAAM
      101. YONA MGEWA
      P. O. BOX 9153
      DAR ES SALAAM
      104. MOGASSA MOKAKA
      MOGASA
      c/o MAXIMILIAN NSEMIWI
      P. O. BOX 96311
      DAR ES SALAAM
      107. WALTER JEFTA SWAI
      P.O.BOX9341
      DAR ES SALAAM
      102. SEMENI MYOMBE
      SHILUMBA
      P. O. BOX 2574
      DAR ES SALAAM
      105. DANIEL J. IGUNA
      P. O. BOX 1935
      DAR ES SALAAM
      108. GEORGE M. KAINDOA
      P.O.BOX 76107
      DAR ES SALAAM
      112. SEBASTIAN C. ERLO 110. RICHARD F. MUTABIKA 111. PASCAL JOSEPH
      P.O.BOX 9560 c/oGETRUDA DOMINICIAN JEKELA
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 20842 P.O.BOX 70003
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      113. GEORGE E. MPANGALA 114. ALPHONCE N. MLAWA
      P.O BOX P.O BOX 4828
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      115. GEORGE M. KAINDOA 116. BAKARI SHABANI 118. ADAM CHABALA NGUNGU 121. DITRICK A. MKINGA, 119. SELEMANI ISSAK 124. MWALIMU Z. TULLY, 125. JAFFARI Y. NAMKUWAWA 127. OPTATUS MIKALANGA, 128. MSOMA ROGERS 117. GEUGEU TARATIBU
      P.O BOX 76107 P.O BOX 3718 P.O BOX 5555 P.O. BOX 9050, ELIKUNDA S.P.4865 P.O BOX 16210 P.O. BOX . 45639, MKUCHU GEUGEU
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. P.O. BOX 519, DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 78846, P.O BOX 6409
      DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      122. JOSEPH MAGALI 131. ABDULRAHMAN S. FUMO 120. JIMMY MSAFIRI
      P.O. BOX 33839, P.O.BOX 7160 SHEKIBILU,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 40321
      DAR ES SALAAM
      123. PATRICA JANUARY
      TAIRO,
      P.O BOX 9242
      DAR ES SALAAM
      126. ISRAEL JAMES KAJINGA
      c/o SAMWEL
      MWAISOLOKA
      P.O. BOX. 11491
      DAR ES SALAAM
      129. YASSIN R. HUSSENI,
      P.O.BOX 45353,
      DAR ES SALAAM
      130. ALLY S. MKASI,
      P.O. BOX . 9173,
      DAR ES SALAAM
      133. KADILI A. SAELEH
      c/o MOHAMED A. MOHAMED
      P.O. BOX . 33820,
      DAR ES SALAAM
      136. ADULLATIF S. MWICHANDE
      P.O. BOX . 80196
      DAR ES SALAAM
      134. MUSA KATUMA
      FARAJI
      P.O.BOX 4282
      DAR ES SALAAM
      137. FADHILI NAONUYA
      MAKALA
      P.O.BOX 9024
      DAR ES SALAAM
      159
      132. OMARY A. MAHIMBALI
      P.O. BOX . 40114
      DAR ES SALAAM
      135. SAIMON C. SABATO
      P.O. BOX . 8003
      DAR ES SALAAM
      138. PENASSY PHILIPO R.
      KILUMBO
      c/o MAKO R. KILUMBO,
      P.O.BOX 9190,
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      139. BONEVENTURE C. MAGESA 140. SAFFI TAWETE
      P.O.BOX 100137, P.O.BOX 24129
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      142. OMARY THOMAS KIDUNDA 143. AMRAN MUSSA SANDA
      P.O.BOX 23084 P.O.BOX 5894
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      145. RAY STRATON MTAITA 146. DEUS BASIL MOSHA,
      KIWALEY P.O.BOX 19732,
      P.O.BOX 2329 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      148. JOEL MAHINYILA
      P.O.BOX 66685
      DAR ES SALAAM.
      151. DANIEL FAUSTINE MUHERE 152. VEDASTUS PAUL
      c/o EVELYN JOSEPH KANSIGO
      MABUBA c/o FRANCIS GIA STEVEN
      P.O. BOX 35048 P.O. BOX 9173
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      154. SAMSON N.M. NYANDURA 155. PATRICK S. KIJANGA
      P.O. BOX 26 P.O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      157. ITIKA PAUL 158. AZIZI BEWE
      P.O. BOX 1957 P.O. BOX 3003
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      160. DEO J. LIWOKO 161. BERTAM BERTRA,
      P.O. BOX 62337 MDALA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 1021
      DAR ES SALAAM
      163. ABDALLAH S. I. KAWU 164. ROGATHE W. MASSAWE
      P.O.BOX 12420 P.O.BOX 90473
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      166. SHAIBU S. MANIKA 167. MOHAMED AYOUB SEIFU
      P.O.BOX 9004 P.O.BOX 178
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      169. GEOFREY L. SANGA 170. TWAHILI S. MTORO,
      P.O.BOX 6593 BOX 25353,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      172. JAMA R. KPUNDI, 173. CHARLES C. MAYANYA,
      P.O. BOX 76125, P.O. BOX 70502,
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      175. AMIRI M. MAKIYA, 176. MOHAMED M.
      P.O. BOX 2950, MAJINGILILO,
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 50036,
      DAR ES SALAAM
      179. RAMADHANI L. LWINDE
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      182. ABRAHAMU SOKO
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      178. PAUL GABRIEL,
      P.O. BOX 77323,
      DAR ES SALAAM
      181. STRIVE D. KALUA
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      149. JOSEPH I. BUNDULA
      P.O. BOX 71401
      DAR ES SALAAM
      160
      JINA
      DAR ES SALAAM
      141. DEO J. LIWONO
      P.O.BOX 62337
      DAR ES SALAAM
      144. BENSON JACKSON
      KISHOMU
      P.O.BOX 32242
      DAR ES SALAAM
      147. JUMA MASOUD
      SHABANI
      P.O.BOX 70846
      DAR ES SALAAM
      150. BONIFACE S.
      SEMBUCHE
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      153. BARAKA MARTIN HAULE
      P.O. BOX 708
      DAR ES SALAAM
      156. JAMES E. SALINGU
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      159. ALLEN SIMKOKO
      c/o FROLA SIMKOKO
      P. O. BOX 166
      DAR ES SALAAM
      162. LIGHON JAMES
      MWANGOVE
      P.O. BOX 25445
      DAR ES SALAAM
      165. JOSEPH KICHOME KUTE
      P.O.BOX 23302
      DAR ES SALAAM
      168. BRUNO GENGANA
      P.O.BOX 4
      DAR ES SALAAM
      171. MOHAME S. MATIANA,
      P.O. BOX 9580,
      DAR ES SALAAM
      174. ABBAS NDELE
      MBWETTE,
      P.O. BOX 35052,
      DAR ES SALAAM
      177. MICHAEL K. AIDAMO,
      P.O. BOX 22601,
      DAR ES SALAAM
      180. JUMA B. NDIMBO
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.13 MHUDUMU WA JIKONI/ MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. RICHARD B. MGENI 2. MARY EDWARD 3. MERINA PETER
      P.O BOX 63207 c/o KISHIMBA SHADRACK P.O BOX 9280
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      4. MARY M KYABASHAZA 5. ESTHER NOEL 6. MALAGILA KUBUNI
      c/o PAUZINA KIBAKI P.O BOX 12533 P.O BOX 45924
      P.O BOX 70130 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      IMMACULATE DENNISS
      MJEWA
      c/o KISHIMBA SHADRACK
      P.O BOX 9080
      DAR ES SALAAM
      ROSE C. LUAMBANO
      P.O BOX 79468
      DAR ES SALAAM
      8. ODILIA PETER OLOMI 9. SALHA KHAMIS HAJI
      P.O BOX 75997 P.O BOX 10636
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      11. 12. JACLINE I. MATAWALA
      P.O BOX 7758
      DAR ES SALAAM
      VERONICA LUTEMA 14. MWANAIDI S. MTUTUMA 15. RAMADHANI SHABAN
      c/o JUDESTINA KAIZA c/o MSAFIRI MTUTUMA P.O BOX
      P.O BOX 15717 P.O BOX 4865 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ANGELA GEORGE EUNICE RAPHAEL
      MKOMA NYANDUZI
      P.O BOX 2574 P.O BOX 19012
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LULU GODFREY MAPILE SHARON GILBERT MAYA
      P.O BOX 9201 P.O BOX9153
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      18. 21. CHRISTIMA MAGESA 23. NASRAT MAGORY MUSSA MASOUD
      P.O BOX 705 DASHURU c/o DARAJA MAHUNDI
      c/o NASORO MASOUD P.O BOX P.O BOX 3056
      DAR ES SALAAM KIGAMBONI DAR ES SALAAM
      AZIZA ISMAILY ATHMAN DAR ES SALAAM MOHAMED OMARY
      P.O BOX 6117 ANTELMA JOHN MSIGWA KAPERA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 14248 P.O BOX 46060
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      24. MIRIAM LASSON
      P.O BOX 3141
      DAR ES SALAAM
      26. ROSE S. MKONYA 27. SALAMA R MGUGI
      P.O.BOX42551 P.O BOX 70353
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      28. GODSON GEOFREY 29. 30. NEEMA DANIEL SAKALANI
      P.O BOX 33853 P.O BOX 35091
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      31. BEATRICE E. MISSAMA 32. 33. ZINDIMA Z. MWINYIMVUA
      P.O BOX 7679 P.O BOX 9094
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. ZAINA ALLY PAULA 35. 36. NYANJIGA MKAMA
      c/o MOSHI K. ABDALLAH P.;O BOX 22761
      BOX 9111 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      37. SAUMU SALEHE 38. ZAKAYO PHILIP 39. BARIKI DANIELY SELUNGO
      KIPUNGU MUNGURE P.O BOX
      c/o MWANAIDI KIPINGU P.O BOX8493 DAR ES SALAAM
      P.O BOX 9004 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM NAOMI M KIPINGE
      c/o MATHIAS KIPINGE
      P.O BOX 40026
      DAR ES SALAAM
      ANASTAZIA TEOPHIL
      MABISA
      c/o PHILIP MBAWALA
      P.O BOX 2070
      DAR ES SALAAM
      IMANI JUMA
      P.O BOX 77694
      DAR ES SALAAM
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      17.
      20.
      161
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      40. ITIKA YAKITI 41. 42. 43. ASHA MBALE 44. SIVIJILII JUMA KIMBAYA PRASIDIA MGANGA
      P.O BOX 16566 P.O BOX 2329 c/o SAHILI SUDI c/o MRS S. M. TEMBO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 1950 P.O BOX 6226
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LETICIA ALFONCE JOHN KABWATO
      P.O BOX 14818 P.O BOX 77694
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      46. MIKIDADI MILANDO 47. ABDUL WAHIB JUMBE 48. 49. REHEMA NYAHONGA 50. 51. 52. SALIMA T. NJATE 53. FATUMA ATHUMANI 54. MWAJUMA HASSAN BURA
      P.O BOX 31444 P.O BOX 7748 P.O BOX 33837 P.O BOX21853 BIHEGA P.O BOX 775321
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 25120 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      NEEMA F. MWAKYUSA
      P.O BOX
      DAR ES SALAAM
      55. KHADIJA MUHAMMADI 56. NEDSON JAMES AYATA 57. 59. PETER I. SYLVERSTER 60. FELISTA CHIHEKWE
      ABDALLA P.O BOX 5864 P.O BOX 24372 MALUMA
      P.O BOX 34657 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOXB104324
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ADAM EDWARD ILOMO EDWARD G. NYALUZI
      P.O BOX 9191 P.O BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ATUGANILE 62. GRACE JOHN MBWAMBO 63. 65. HELLEN G. MAWALA 66. 68. HADIJA MWANJA 69. 70. EVA G. CHENZA 71. 72. 73. TWAIBU ABDUL 74. IBRAHIM SELEMANI 76. GRACE MBEBEL 77. SIWEMA LUKASI 78. 79. FELISTA CHIHEKWE 80. FIKIRI OMARI 81. UPENDO MGINA
      MWAKALIKWA P.O BOX 727669 P.O BOX 22722 P.O BOX 5420 P.O BOX 34432 P.O BOX 20192 BAKARI P.O BOX 32038 P.O BOX 5007 MALUMA MWACHINDIRI P.O BOX 31364
      P.O BOX 15728 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 45133 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 104328 P.O BOX 31902 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      JORAM SILAS RASHID DAVID OMARY HASSAN MAKUMBUSHO A. NDITI
      c/o MARKO P.O BOX 9143 P.O BOX 747 P.O BOX 46300
      P.O BOX 12882 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      NEEMA ELIUD CHAMBO
      P.O BOX 5128
      DAR ES SALAAM
      84. ELIZABETH MAKALLA
      P.O BOX 9152
      DAR ES SALAAM
      58.
      61.
      64.
      67.
      82.
      83.
      162
      45.
      75.
      SUDI ABDISUDI
      c/o MWANAIDI T. KIPINGU
      P.O BOX 9004
      DAR ES SALAAM
      JUMANNE ATHUMANI
      P.O BOX 25120
      DAR ES SALAAM
      MOSDESTA SALAMA
      c/o BLASIUS SALAMA
      P.O BOX 9120
      DAR ES SALAAM
      SAIDI H. MBEO
      P.O BOX 16473
      DAR ES SALAAM
      MASHAKA BRTON
      c/o YASIN KIBIRITI
      P.O BOX 9192
      DAR ES SALAAM
      DATIVA STANLEY
      BOX 8862
      DAR ES SALAAM
      LUCIAMA DEOGRATIUS
      KILAWE
      P.O BOX 60617
      DAR ES SALAAM
      ALPHONCE LUZIGA SHIJA
      DAR ES SALAAM
      P.O BOX 5373
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      85. IMELDA FORTUNATUS 86. SHEILA RASHID HALFANI 87. KHADIJA K. MOHAMED
      P.O BOX 10249 P.O. BOX 1961 P.O BOX 31902
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      88. THEODOZIA PAUL 89. JAFARI ALLY RAJABU 90. 92. AMINA ALLY RAJABU 93. CATHERINE ARNOLD
      RWAKAILIMA P.O BOX 3021 P.O BOX 3021 NGOWO
      P.O BOX 5166 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 796
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SAIMONA P. BELINYO SARAH T. AMAN
      P.O BOX 4817 P.O BOX 33203
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      94. JOHN A. MWASALANGA 95. SALUM AHMADI MKUFU 96. ALLY ABDALLA LIKU
      P.O BOX 11099 P.O BOX 10855 P.O BOX 6117
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      97. MANYA PASTO MVITA 98. JUMA KAISI NGASINDA 99. AMIRI ZAHARANI
      P.O BOX 18005 P.O BOX P.O BOX 10914
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      91.
      100. FARAJI ECARIST SHIJA 101. GRACE M KACHIMU 102. HADIJA PEMBE
      P.O BOX 9043 P.O BOX 95760 P.O BOX 20671
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      103. MASUMBUKO 104. HAWA HASSAN 105. HURUMA G. MWIZAGI
      P.O BOX 72638 P.O BOX 16497 P.O BOX 18073
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      106. MARIAMU CHARLES 107. CHAUSIKU MGAI 108. LILIAN JANUARY
      P.O BOX 466060 P.O BOX 2329 P.O BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      109. CATHERINE JOHN 110. CHRISPIANO MPINGE 111. BHOKE MARWA
      MANGE P.O BOX 11998 P.O BOX 72757
      P.O BOX 2485 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      112. VICTORIA MARTIN
      P.O BOX 31766
      DAR ES SALAAM
      113. HADIJA HASSAN 114. HELENA E. MSHANA
      MOHAMED P.O BOX 9866
      P.O BOX 22531 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      116. JAMILA MRIMI
      P.O BOX 9242
      DAR ES SALAAM
      115. JANE JAMES
      KUMONYWA
      P.O BOX 9132
      DAR ES SALAAM
      118. GEORGE Y. SULEMAN
      P.O BOX 66554
      DAR ES SALAAM
      119. ESTER E. KITALIMA
      P.O BOX 65201
      DAR ES SALAAM
      117. MWANA;HAMISI MOHAMED
      GUMBO
      P.O BOX 9201
      DAR ES SALAAM
      120. MANENO A. COSTANTINE
      P.O BOX 11400
      DAR ES SALAAM
      121. MARY MATLAABUAY 122. OSCAR F. BONIFACE 124. ADRIAN P. MAREGESI 125. CLEMENTINA M. MACHA 123. NYANGU'BA DIONIZ
      P.O BOX 388 P.O BOX 21258 P.O BOX 70133 P.O BOX 60617 MJINGE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 35681
      DAR ES SALAAM
      126. NAOMI ANDREW MHADISA
      P.O BOX 10295
      DAR ES SALAAM
      127. HASSANI B MWAMPOSE 128. JAZILA AMRI 129. ASHA THOMAS
      P.O BOX 46343 P.O BOX 7843 P.O BOX 79132
      TEMEKE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      130. JUSTINA M. MAYOMBO
      P.O BOX 21871
      DAR ES SALAAM
      131. SARAH S HULE 132. JUMANNE M. MALUNGO
      P.O BOX P.O BOX 5331
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      163
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      133. JOYCE PROTAS MBILI 134. ELIAS M MIYAGARO 135. NELLY GICHIGO
      P.O BOX 12970 P.O BOX 16081 P.O BOX 7773
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      136. JERRY A. MSHIU 138. JUSTINA M MAEMBA
      P.O BOXC 90252 P.O BOX 9572
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      142. ATHUMANI 137. JOSEPHAT MWOMBEKI 148. EVELYNE PASCHAL 149. ADELINA KAYOMBO 150. MAGRETH W. LABIA
      S.S.KINYOGORI JOSEPH P.O BOX 1683 P.O BOX 9560 P.O BOX 54401
      P.O BOX 45524 P.O BOX 40214 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      145. BAHATI M WAMI 140. HUSSEIN BAKARI
      P.O BOX 10887 MAGARA
      DAR ES SALAAM P.O BOX 7678
      DAR ES SALAAM
      143. MATHEW OCTAVIAN
      MTIKILA
      P.O BOX 50019
      DAR ES SALAAM
      146. SOPHIA WILLIAM
      P.O BOX 79629
      DAR ES SALAAM
      151. MWAMINI HOHAMED 152. FATUMA NSOBI 153. EVA FRANK MPUMILWA
      CHALE MWAITENDA P.O BOX 9004
      P.O BOX 4283 P.O BOX 237 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      154. NDALABI E. MALIJA 155. FARIDA HAMISI
      P.O BOX 45220 P.O BOX 60383
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      157. MARY WOLFRED 158. MBARAKA ALLY 159. GRACE E. MAYO
      P.O BOX 62756 P.O BOX 6117 P.O BOX 6234
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      160. FATMA HAMIS MUSTAFA 161. HARUN HASHIMMTABO 162. ZENA FUNDIKEZI
      P.O BHOX 144173 P.O BOX 45024 P.O BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      163. IRENE YESAYA 164. JOSEPH J. MAGANGA 165. CHRISTINA J NTANGUJE
      MWAITELTO P.O BOX 5420 P.O BOX 36610
      P.O BOX 9372 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      166. ANASTAZIA LAURENT
      P.O BOXC 76534
      DAR ES SALAAM
      167. COLETHA MUSSA 168. LEYLA RAMADHANI BIRO
      P.O BOX 110183 P.O BOX 25318
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      169. ADIJA MWNJALILA 170. FARIDA MBWANA 171. GRACE THOMAS
      P.O BOX 2329 P.O BOX 1712 P.O BOZX 13341
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      172. MWANAHAMIS OMARY 173. MAKESO S.MASHINI 174. HARRIETH MWINTINDA
      KAKUKA P.O. BOX 45860 P.O BOX 67123
      P.O BOX 9423 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      175. AZIZ IDD DIWANI
      P.O BOX 9190
      DAR ES SALAAM
      176. NAZARETH EDWARD 177. MWEMA SAID AMIR
      P.O BOX 35176 P.O BOX 35176
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      178. USSARI I. NKYA 179. DORA F. SHOO 180. EMILIA AGGREY
      P.O BOX 9111 P.O BOX 9111 P.O BOX 2774
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      139. MGENI M. ALLY
      P.O BOX 4335
      DAR ES SALAAM
      164
      141. PERPETUA MRISHO
      P.O BOX 23158
      DAR ES SALAAM
      144. JOHN A. MWASALANGA
      P.O BOX 11099
      DAR ES SALAAM
      147. JENNIFER MGOTI
      P.O BOX 72496
      DAR ES SALAAM
      156. GLADNESS A. NYENZI
      P.O BOX 6862
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      181. GRACE JUKIUS TUNGU
      P.O BOX 11487
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      183. JANETH B. MBAMAIKE
      P.O BOX 3016
      DAR ES SALAAM
      184. ZAMOYONI RAJABU 182. JANETH PHILEMON 187. MUNIRA N. MNUNGU 188. EDA MBALE 189. ZAINABU MUHAJI MUSSA
      P.O BOX 9888 LUGANGIRA P.O BOX 376 P.O BOX 2329 P.O BOX 31678
      DAR ES SALAAM P.O BOX 36032 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      185. ESTER MICHAEL
      P.O BOX 72693
      DAR ES SALAAM
      190. PLASIDER R.MBWESI 191. MARTIN E.SIMBA 193. MARIAM SALEHE 194. HELLEN CHANGA 192. AMELIA LUDOVICK
      P.O BOX 20022 P.O BOX 21111 KIHANUKA P.O BOX 25568 RUHASHA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX DAR ES SALAAM P.O BOX 40110
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      196. DELPHINA MLENGA 195. LEMA E. MERCY
      P.O BOX 351276 P.O BOX 8990
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      199. ATHANAS MZERU 200. IBRAHIMU GERVAS 202. SHAKILA R. NDEMBO 203. JUMA RAMADHANI 204. JUSTINA B YUSUPH
      P.O BOX 1078 P.O BOX 35091 P. O. BOX MAMBO P.O BOX 41856
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 46266 DAR ES SALAAM
      KIGAMBONI
      DAR ES SALAAM
      206. HUSNA MOHAMES SEIF
      DAR ES SALAAM
      210. HIZA MANIGO GEORGE
      P.O BOX90555
      DAR ES SALAAM
      211. ESTHER M. MAKORI 209. ASHURA ABDALAH 214. BOSCO BONI FALE 215. SAIDI TERRY DOTSON 217. LICIAN JANUARY 218. SHABANI M. MAYANGWA 216. MAXWELL WOLFREDY
      P.O BOX 40279 IBRAHIM MOGA P.O BOX 8932 P.O BOX P.O. BOX MACHANGE
      DAR ES SALAAM P.O BOX 9190 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 11984
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      212. PROSISTER MILLINGA 219. JANETH J. MSINGWA
      P.O BOX 70022 P. O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      205. BEATHA M. MOSHA
      P.O BOX 7260
      DAR ES SALAAM
      208. YUSUPHU A OMARI
      DAR ES SALAAM
      197. ELIAH BEN OWEN
      P.O BOX 40285
      DAR ES SALAAM
      220. LATHON STEVEN
      MWALONGO
      P.O BOX
      DAR ES SALAAM
      165
      186. ATUMANI HASHIM
      P.O BOX 6147
      DAR ES SALAAM
      198. KEMILEMBE
      RWEGOSHORA
      P.O BOX 5133
      DAR ES SALAAM
      201. SUNGI WILLIAM MKILYA
      P.O BOX
      DAR ES SALAAM
      207. MARIETHA M. NGADAYA
      P.O BOX 288
      DAR ES SALAAM
      213. LINA T. MALYA
      P.O BOX 14349
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.14 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. ALOYCIA PAUL 2. REHEMA JOHASI MLAY 3. CAROLINE Y. NJAU
      P.O BOX 77519 P.O BOX 2307 P.O BOX 75068
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      4. MARIAM B. LEMA 5. SAFINA ADAM 6. ZAMDA R. MPONDA
      P.O BOX 11784 P.O BOX31902 P.O BOX 16041
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      7. CATHERINE FRANCIS 8. ZARINA A. NDEGE 9. SHANI ABDUL
      MILNGA P.O BOX 7695 P.O BOX 3375
      P.O BOX 70569 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      ESTER MICHAEL
      P.O BOX 72693
      DAR ES SALAAM
      JOSEPH J. ASSENGA
      P.O BOX 21851
      DAR ES SALAAM
      MABULA M REUBEN
      P.O BOX 190
      DAR ES SALAAM
      11. SILVANUS D. MWARIGOMBA 12. ALMELA MBUNGU
      P.O BOX 12577 P.O BOX 9540
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      CHRISTINA MONJI OLIVER ALEXANDER
      P.O BOX 9653 P.O BOX 71222
      DAR ES SALAAM DAE ES SALAAM
      10.
      13.
      16.
      14.
      15.
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.15 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. KWAME DIWANI 2. ANGELINA MALEKELA 3. HAYO S. KISESA
      P.O. BOX 75449 P.O. BOX 77472 P.O. BOX 6824
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      4. ASHIRAFU BANYANI 5. INNOCENT V. LYIMO 6. LUKANGAYA MAZIGO
      P.O.10066 P.O. BOX 110066 P.O. BOX 2958
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      7. BITURO L. MUSSO 8. CHARD DANIEL 9. ANTHONY OSIAH
      P.O. BOX 32656 P.O. BOX 21837 P.O. BOX 21170
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      10. ATHMAN SELEMANI 11. KELVIN LIKWELILE 12. JOHN NGASSA MBALIZI
      MANGUBE P.O. BOX 5339 P.O. BOX 12884
      P.O. BOX 10195 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      FRIDA STEVEN
      MWEMEZI
      P.O. BOX 8408
      DAR ES SALAAM
      FADHILI MAKUMBA
      P.O. BOX 72272
      DAR ES SALAAM
      14. ALI FEISALA 15. RESTITUTER KINGILI
      P.O. BOX 28866 P.O. BOX 9040
      ZANZIBAR DAR ES SALAAM
      17. SYLVIA JALALA 18. SALUM JAMANNE
      P.O. BOX35062 P.O. BOX 2958
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      19. LUPAKISYO M. EZEKIEL 20. OSCAR C. MNYASI 21. HASSAN ULEDI
      P.O. BOX 70539 P.O. BOX 16647 P.O. BOX 9164
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      22. ERASTO J. SENGEREMA 23. FEISAL ABDALLAH ALI 24. FABIAN FAUSTINE
      P.O. BOX 16021 P.O. BOX 28866 KASWAHILI
      DAR ES SALAAM ZANZIBAR P.O. BOX 313
      DAR ES SALAAM
      13.
      16.
      166
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      25. EMMANUEL MATIKU 26. MOHAMED S. MAKELA 27. ZAWADI MBANGWE
      P.O. BOX 77927 P.O. BOX 17430 P.O. BOX 8949
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      28. FARAJA EPHRAIM 29. HUSSEIN SUDI 30. RODGERS KAMALA
      NGASALA P.O. BOX 79638 P.O. BOX 2977
      P.O. BOX 62629 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      MUNUBHI DANIEL
      KUBHOJA
      P.O. BOX 65259
      DAR ES SALAAM
      GIDEON MRUTU
      P.O. BOX 80100
      DAR ES SALAAM
      32. IRENE JOHN MSEMWA 33. SILVER C. LEOLE
      P.O. BOX 9201 P.O. BOX 21557
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      35. RHOBIN WAMBURA 36. IZACK NICHOLAUS
      P.O. BOX 3918 P.O. BOX 24803
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      37. RAJABU MWAIMU 38. NAMALA JASSON 39. MOHAMED A. MFAUME
      P.O. BOX 13400 P.O. BOX 12609 P.O. BOX 2000
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      40. JOEL C. MISESEMO 41. JOHN NGASA MBALAZI 42. MANG'WEMA ANDREW
      P.O. BOX 66607 P.O. BOX 12884 P.OL. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      43. WILBARD M. MICHAEL 44. PETER JOHN 45. 46. PATRICK MKAMA 47. EDSON GRATION LUKAKA 48. JUMA MASHAKA
      P.O. BOX 217666 P.O. BOX 12288 P.O. BOX 915 P.O. BOX 76900 SONGORO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 90140
      DAR ES SALAAM
      MBONEA NIKOLUKA
      P.O. BOX 2679
      DAR ES SALAAM
      49. DAVID ISAYA 50. YOHANA R. DUGILO 51. NASHON JOHN SAMO
      P.O. BOX 12259 P.O. BOX 67570 P.O. BOX 100158
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      52. REAGAN C. MOSHA 53. INNOCENT J. MREMA 54. IBRAHIM M. ABDILKARIM
      P.O. BOX 55155 DAR ES SALAAM P.O. BOX 7513
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      55. INNOCENT G. SHAYO 56. VENANCE W. HAULE 57. ELISHA PAUL
      P.O. BOX 9600 P.O. BOX 95810 P.O. BOX 90047
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      58. PASKAZIA A. KANDOYA 59. SOSPETER SANG'UDI 60. MRTIN BENDERA
      P.O. BOX 34794 P.O. BOX 90525 P.O. BOX 2166
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      61. JUMAA A. MAHADHI 62. CHRISANTA MSALE 63. GODBLESS J. WILIAM
      P.O. BOX 75678 P.O. BOX 7347 P.O. BOX 12295
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      64. GILBERT M. CHAKUDIKA 65. ELLY GEORGE NYEMBELA 66. 67. KUNDAELI GOODLUCK 68. AMIRI ARANI 69. ELVIS GOODLUCK
      P.O. BOX 4394 P.O. BOX 22268 P.O. BOX 71624 P.O. BOX 4355 MALETO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 40486
      DAR ES SALAAM
      NUHU S. NAMPANDA
      P.O. BOX 60608
      DAR ES SALAAM
      70. YASINI SAID 71. ELIAMANI JULIUS KISINGI 72. EDSON JACKSON
      P.O. BOX 2624 P.O. BOX 1322 P.O. BOX 31693
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      73. EMMANUEL J. 74. ALLY NASSORO 75. ELIAS P. MATIMBWA
      MWAMPISHI P.O. BOX 75021 P.O. BOX 40057
      P.O. BOX 42556 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      31.
      34.
      167
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      76.
      79.
      82.
      84.
      KITOMBWE JACKSON 77. MOHAMED ATHUMANI 78. MAHMOUD GUNDA
      SIMKOKO P.O. BOX 23235 P.O. BOX 23728
      P.O. BOX 8456 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      HARRIET E. KABWOTO
      c/o ELDRED KABWOTO
      RITA
      P.O. BOX 9183
      DAR ES SALAAM
      ABBAS K. ABBAS
      P.O. BOX 8024
      DAR ES SALAAM
      80. JOHNMARY JOSEPHAT 81. ALICE W. KIHAULE
      P.O. BOX 33788 P.O. BOX 9262
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      83. MALAGILA KUSINI IBRAHIM ELIAS 85. RAMADHANI JUMA MATIMA
      P.O. BOX P.O. BOX 2929 P.O. BOX 78996
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SHUKURU MWANYIKA
      P.O. BOX12716
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.16 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. GABRIEL MANGI 2. SAMSON LEMMY 3. JOSEPHINE LEOPOLD
      P.O.BOX 426 P.O.BOX 10173 P.O. BOX 23410
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SWAUMU RAMADHANI FESTI WILFRED
      SAMBALA P.O.BOX 77744
      P.O.BOX 22708 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      4.
      5.
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.17 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. STANSLAUS M. KYANDO 2. SAFINA MUKULI 3. 4. IDDI RAMADHAN IDDI 5. ROSE M. KITALI 6. 8. MARTHA CHALES 9. AZIZ IDD
      P.O. BOX 33951 P.O. BOX 747 P.O. BOX P.O. BOX 70010 P.O. BOX 5536 c/o IDDI DIWANI
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM KIBANGU DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9190
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      FLAVIAN S. REGINALD RAZDY H. KATUNDU
      P.O. BOX 7066 c/o HILDA BUNDALA
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 9133
      DAR ES SALAAM
      SOPHIA KOMANYA
      P.O. BOX 25444
      DAR ES SALAAM
      10. JUSTINE THOMA NDERA 11. 12. JOSEPH C. MRINDOKO
      P.O. BOX 1965 P.O. BOX 6137
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      13. FLLORENCE BONIFACE 14. JUDITH MWINGIRA 15. AHMADI HASSANI
      P.O. BOX 9203 c/o SARAH MWINGIRA c/o S. H. KANYOGHOLE
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 938 P.O. BOX 12533
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      JUMA SELEMANI
      NDWANGILA
      P.O. BOX 31678
      DAR ES SALAAM
      7.
      168
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      16. ELIAS DOMINICK 17. 18. JOSEPHAT J. BALILO
      P.O. BOX 32176 P.O. BOX 2908
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      19. ATHUMAN SELEMAN 20. MARY JOSEPH 21. MGENI M. ALLY
      MANGUBE MWAKASYELE c/o A. P. STANSFORD
      P.O. BOX 10195 P.O. BOX 65 P.O. BOX 4335
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ANASTAZIA LAURENOT ABUBAKARY TWALIB ODILIA PETER OLOMI
      MUSHUGA c/o MWAJUMA TWALIB P.O. BOX 75997
      P.O. BOX 76534 P.O. BOX 9173 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HASSAN NYATUKA AMINA BADI
      P.O. BOX 1203 P.O. BOX 3260
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      27. NASSAR SALUM MSHAM
      P.O. BOX 31678
      DAR ES SALAAM
      28. JOYCE NDUNGURU 29. CHRISTINE L. MLUNZA 30. ELIAS MSUYA
      P.O. BOX 13047 c/o SALUM S. SAMA P.O. BOX 90586
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 12283 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JANE JAMES KUMONYWA
      P.O. BOX 9132
      DAR ES SALAAM
      31. FATUMA SAID 32. SUDI ABDI SUDI 33. STELLA KASIM NJINDO
      P.O. BOX 230022 P.O. BOX 9004 P.O. BOX 13047
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. ROSE CLEMENOT 35. MSAFIRI THEOBARD 36. MAKUMBUSHO A NDITI
      LUAMBANO P.O. BOX 9993 P.O. BOX 46300
      P.O. BOX 79468 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      TUPOKIGWEPETER
      MWASWALA
      P.O. BOX 4865
      DAR ES SALAAM
      GATI NKAINA
      P.O. BOX 72872
      DAR ES SALAAM
      38. ASHA THOMAS 39. SOPHIA MBINDA
      P.O. BOX 79132 P.O. BOX 20950
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      41. KIJOLI R. MWASILAHA 42. NEEMA J. MPALI
      P.O. BOX 71678 P.O. BOX 35792
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      43. JOHN MELKIORY 44. EMMANUEL CHIGULU 45. 46. EVELINA GREGORY 47. CATHERINE NYENZA 48. TATU ABAS
      P.O. BOX 63334 P.O. BOX 3000 WILLIBARD P.O. BOX 70712 c/o CANDIDIUS MASAWE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 11947 DAR ES SALAAM P.O. BOX 19855
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      JOHN MWASALANGA ELIAS MICHAEL
      P.O. BOX 11099 P.O. BOX 18055
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      50. JOHN M. LAWRENCE 51. 52. CLEMENOTINA M. MACHA 53. SUZANA CHINGULE 54. 55. RAMADHAN SHABANI 56. ELIZA E. NGOMALE 57. SALHA K. HAJI
      P.O. BOX 6727 P.O. BOX 60617 P.O. BOX 9372 YAMLINGA P.O. BOX 35091 P.O. BOX 10636
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 34026 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      FRANK ALEX
      P.O. BOX 9140
      DAR ES SALAAM
      59. ELIZABETH ADRIANO 60. ASTERIA AHMAD
      P.O. BOX 9143 P.O. BOX 9544
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      22.
      25.
      37.
      40.
      49.
      58.
      23.
      26.
      169
      24.
      PETER IBRAHIM
      MWANKINA
      P.O. BOX 1992
      DAR ES SALAAM
      AHAZI BOAZ
      P.O BOX 9959
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      61. BARIKI D. SELUNGO 62. VIOLET B. MWAMBULUKUTU 63. ANNA E. MDINGI
      P.O. BOX .... P.O. BOX 3592 P.O.BOX 10685
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      64. ABDALLAH H. MOHAMED 65. HILDA KYARUZI 66. LUCY MERCEL
      P.O. BOX 1582 P.O. BX 2483 P.O. BOX 1329
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      67. MONICA SANGA 68. CHOGORO M. LUCAS 69. HAJI S. MAKAME
      P.O. BOX 65000 P.O. BOX 11220 P.O. BOX 79
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM MAHONDA - ZANZIBAR
      70. LAURENOT B. MNAKU 71. JOYCE G. HAULE 72. HADIJA MWANGA
      P.O. BOX 35093 P.O BOX 18932 P.O. BOX 5420
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      73. CHRISTOPHER JOSEPH 74. SHAIYA MSHIRAGI 75. EVA G. CHENZA
      KEGOYE P.O. BOX 20150 P.O. BOX 34432
      P.O. BOX 10044 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      PETER BARAKA MAKENE
      P.O. BOX 7944
      DAR ES SALAAM
      77. SALMA H. KASSALI 78. BRAZIUS RAYMOUND
      P.O. BOX 76995 P.O. BOX 76995
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      BUMMY JONAM 80. BEATRICE MISSAMA 81. 83. DAVID LOIVOTOK LAIZER 84. LAURENOT B. MNAKU
      MWAKASALA P.O. BOX 7679 P.O. BOX 8763 c/o JOHN M. B. MHOZYA
      P.O. BOX 70602 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 35093
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HURUMA ADAMSON AMIRI ZAHARANI
      P.O. BOX 80258 c/o BOX 10914
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      85. ANECTUS STANLEY 86. 87. AGNES EVARIST
      P.O. BOX 8862 P.O. BO 34318
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      88. VICTORIA BRIGHTON 89. IRENE JANUARY 90. PRISCA KABEYA
      MATHIAS CONSTANOTINE P.O. BOX 2030
      P.O. BOX 76780 c/o JANUARY DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM CONSTANOTINE
      MGAYA PASTO MWITA P.O. BOX 9191
      P.O. BOX 18005 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DEOGRATIUS RICHARD
      MATINGISA
      P.O. BOX 6165
      DAR ES SALAAM
      FAUDHA ABDALLAH
      P.O. BOX 21195
      DAR ES SALAAM
      93. MARTHA CHARLES
      P.O. BOX 5536
      DAR ES SALAAM
      94. NEDSON J. AYATTA 95. ELIA W. LWINGA 96. OSCAR FIDELIS LYMO
      P.O. BOX 5864 P.O. BOX 77588 P.O. BOX 9223
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      97. GODSON GEOFREY 98. NASIBU IBEGANISA 99. BAKARI HAMISI
      P.O. BOX 33853 P.O. BOX 12607 P.O. BOX 75387
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      100. VALERIAN B. MWIKOLA 101. JACOB N. MWANGALABA 102. ALLY ABDALLAH LIKU
      P.O. BOX 77326 P.O. BOX 3342 P.O. BOX 6117
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      103. HABIBA HASAB KIHEDU 104. RAMADHANI ALLY 105. FATUMA H. MSABAHA
      P.O. BOX 72634 P.O. BOX 25411 c/o MERCY KAMTOLE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9152
      DAR ES SALAAM
      76.
      79.
      82.
      91.
      92.
      170
      Na. JINA Na. 106. STEPHEN MMARI 107. ATHUMAN ISSA 109. MICHAEL BALTON PAMIKE 110. MINZA ALBERT SUSAN 112. SELEMAN ALLY 113. JUSTINE THOMAS NDERA 108. AGRIPINA KIIMA
      P.O. BOX P.O. BOX 20924 P.O. BOX 1946 P.O. BOX 41412 P.O. BOX 60314 P.O. BOX 1968 c/o H. S. KAMAZE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 25604
      DAR ES SALAAM
      111. AZIZI IDDI DIWANI
      c/o IDDI S. DIWANI
      P.O. BOX 9190
      DAR ES SALAAM
      114. PILI HAMIS MDACHI
      P.O. BOX 20842
      DAR ES SALAAM
      115. LUCY KAPAMA 116. BENEDICT C. CHILUMBA 117. BEATUS W. MBUNDA
      P.O. BOX 3630 P.O. BOX 104824 P.O. BOX 15288
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      118. JACKSON SIMFUKWE 119. VUMILIA C. MBAMBA 120. MUNNAH R. MHANDO
      c/o GRACE KAHEMBE P.O. BOX 58 c/o ELIZABETH R. MHANDO
      P.O. BOX 2483 DAR ES SALAAM MINISTRY OF LANDS
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      BORNFACE LAWRENCE 123. MWAKIKOTI MOI
      P.O. BOX 79264 c/o IDDI BAKARI
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 401
      DAR ES SALAAM
      121.
      JINA
      Na.
      122. EDWARD KITAMBOYA
      c/o EMMANUEL TAMLA
      MAKENE
      P.O. BOX 32196
      DAR ES SALAAM
      125. MARIAM SIWEMA
      P.O. BOX 36308
      DAR ES SALAAM
      JINA
      124. WINFRIDA ALMAS 127. MOHAMED HAMIS FAHARI 128. SYLVESTER KASUBI 129. IBRAHIM GERVAS
      P.O. BOX 61900 c/o AMINA MOHAMED P.O. BOX 1968 P.O. BOX 35091
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 3021 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      GOODLUCK A. MAKINDA
      P.O. BOX 633841
      DAR ES SALAAM
      131. ZINDUNA Z. MWINYIMVUA 132. EMMANUEL S. JIGUWI
      P.O. BOX 9094 P.O. BOX 9090
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      133. PASCHAL PHILBERT 135. FELISTER WILBARD
      C/ JOHN C. SEGU OYAYA
      P.O. BO 9004 P.O. BOX 45834
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      136. THEODORA MPESHA 134. ABDALLAH HAMZA 139. ESTHER MOSES 140. 141. EVA OTTO
      P.O. BOX 13723 MOHAMED P.O. BOX 46473 P.O. BOX 6248
      DAR ES SALAAM ALALAE ULIZA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 15682
      DAR ES SALAAM
      137. TRIPHAINER LAIZER
      P.O. BOX 78474
      DAR ES SALAAM
      142. YUSSUF KHAMIS YUSSUF 143. BENEDICT NSHEKELA 145. JUMA OMARY 146. ZAKAYO J. MDEE 144. GILBERT GASPER
      P.O. BOX 1416 P.O. BOX 42365 P.O. BOX 5008 P.O. BOX 9024 MUHANG
      ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 62918
      DAR ES SALAAM
      147. OGOORA P. SARIMA
      P.O. BOX 6332
      DAR ES SALAAM
      148. GRACE E. MOYO 149. SYLVIA BENARD NCHIMBI 150. JOEFREY F. HAULE
      P.O. BOX 6234 P.O. BOX 7990 P.O. BOX 15346
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      130.
      ANJELINA MUSSA
      P.O. BOX 66512
      DAR ES SALAAM
      171
      126. STEPHEN FADSON
      P.O.BOX 70
      DAR ES SALAAM
      138. SAID TERRY DOTSON
      P.O. BOX 8932
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. 151. FATUMA KHAMIS 154. MIKIDADI MILAMBO 152. ALLY ATHUMANI 157. HAMIDA ISSA SELEMANI 158. THERESIA H. CHACUY 160. GETRUDE H. MWITA 161. HILDA KYARUZI HADIJA HASSAN 167. FABIAN KADEGE NEEMA F. NDENDEMU 173. BERNADETHA P. MOSHA ALLY MZEE ALLY 182. FLORA S. GWASSA 185. MTILUHAVA B. KIHURI 171. AMELA MBONGO
      MUSTAFA P.O. BOX 31444 SIMCHIMBE P.O. BOX 71034 P.O. BOX 3918 c/o E. A. KIMARO c/o RUTH ISHEMWABULA MOHAMED c/o PHILLIP A. KADEGE c/o JOSEPH MOHAMED c/o MRS SILVESTA c/o FATMA B. BINDO P.O. BOX 2461 P.O. BOX 20950 c/o GRACE MBAGA
      P.O. BOX DAR ES SALAAM c/o RTD HAMIS K. MWALIM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9084 P.O. BOX 2483 P.O. BOX 22531 P.O. BOX 1901 P.O. BOX 77400 P.O. BOX 5031 P.O. BOX 3021 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 23409
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 35088 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      CHANGANYIKENI LUCY TUMUKYE 164. LILIAN A. NJALANGI ELFRIDA K. JOHN 170. AYOUB ABDALLAH MWANAIDI S. MTUTUMA 176. MOSES E. KWILABYA NURU E. NGELIME 174. ELIAS MASUNZU
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 16526 P.O. BOX 40965 P.O. BOX P.O. BOX c/o MSAFIRI MTUTUMA P.O. BOX 278 P.O. BOX 7503 MIYAGARO
      155. DEBORA KATALIHWA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 48965 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o E.E. FOVO
      P.O. BOX 79264 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM UYUSTIN KYANDO 177. DANIEL CHAHANI
      P.O. BOX c/o ESWTHER CHAHANI
      DAR ES SALAAM P.O. BOX 7070
      DAR ES SALAAM
      180. MARIAM IBRAHIM
      ZAYUMBA
      P.O. BOX 46060
      TEMEKE- DAR ES SALAAM
      183. IDRISSA RAMADHANI
      ATHUMANI
      P.O. BOX 16614
      DAR ES SALAAM
      186. STANSLAUS W. KYANDO
      P.O. BOX 33951
      DAR ES SALAAM
      187. LAURENOT B. MNAKU 188. NELSON JOHN 189. STEPHEN BANZI
      P.O. BOX 35093 P.O. BOX31182 P.O. BOX 75621
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      190. REMMY NGOMANGO 191. JULIANUS BAGENYI 192. CHANGARAWE G.
      P.O. BOX 75809 P.O. BOX 45050 CHANGARAWE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9140
      DAR ES SALAAM
      163.
      166.
      169.
      172.
      175.
      178.
      181.
      184.
      JINA
      Na.
      179. AMELA MBAMBA
      P.O. BOX 23409
      DAR ES SALAAM
      172
      JINA
      153. ZAINABU PAUL
      c/o MOSHI K. ABDALLAH
      P.O.BOX 9111
      DAR ES SALAAM
      156. BETIWALDA ANOTHONY
      NGWEMBE
      P.O. BOX 1232
      DAR ES SALAAM
      159. MSENGA USTANCE
      JANG'ANDU
      P.O. BOX 9197
      DAR ES SALAAM
      162. ESTHER D. KINGAZI
      P.O. BOX 11078
      DAR ES SALAAM
      165. RAMADHANI RASHID
      P.O. BOX9522
      DAR ES SALAAM
      168. JULIUS PANOTALEO
      P.O. BOX 9143
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. 193. MUKHI NHILA 194. FATUMA R. AKIDA 195. BRITTON MAHUNDI
      P.O. BOX 13213 P.O. BOX 70453 P.O. BOX 70039
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      196. ALBART THADEO 197. ASHILINA MUSSA 198. HAMZA K. HAJI
      BUGINGO MOHAMED P.O. BOX 385
      c/o GILBERT BUGINGO P.O. BOX 62402 DAR ES SALAAM
      P.O. BOX 34190 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      PRISCA KABUYE
      DAR ES SALAAM
      200. KIZWA H. NG'HUMBI 201. CATHERINE MATHIAS
      P.O. BOX P.O. BOX 4
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      202. KHADIJA JUMANNE 203. SIJAONA H. UPUNDA 204. AMINA B. MGALA
      P.O. BOX P.O. BOX P.O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      205. MBONEA ELIKUNDA 206. OMARY ALLY 207. JAMANNE M. MALONGO
      P.O. BOX c/o SALIMU R. SEMBEGU P.O. BOX 5331
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      208. TATU GEORGE 209. CATHERINE A. NGOWO
      c/o MUSSA M. MLAWA c/o MONDAY MWAFONGO
      P.O. BOX P.O. BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      199.
      JINA
      Na.
      JINA
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.18 MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
      GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. RUTH EMMANUEL 2. MARISELINA FAUSTINE 3. ANORD FRANK
      KULWIZILA TESHA P.O BOX 100163
      c/o EMMANUEL KULWIZILA P.O BOX 25016 DAR ES SALAAM
      P. O. BOX 5340 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JOSHUA F. MWANKUSYE
      P.O BOX 1708
      DAR ES SALAAM
      5. BEATRICE E. MATILYA 6. DAUD KASIRA MNDEME
      P.O BOX 75077 P.O BOX 19712
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      7. SHANI ABDUL 8. NEEMA E. NKYA 9. SALOME SABAYA
      P.O BOX 3375 P.O BOX 71574 P.O BOX 72072
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      10. IMELDA F. MTUMBUKA
      P.O BOX 42565
      DAR ES SALAAM
      4.
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.19 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. LILIAN KESSY 2. GRACE VEDASTO RWIZA 3. 4. DIANA CHARLES TEMU 5. PROSCOVIA N JACOB 6. JASMINE K TINDWA
      P O BOX 55095 P O BOX 36302 P.O BOX 20604 c/o JANE MUSHUMBUSI c/o HR TINDWA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P O BOX 9192 P O BOX 3580
      DAR ES SALAAM
      BERNADETHA B GAMA
      c/o TERTULA B GAMA
      P O BOX 9283
      173
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      DAR ES SALAAM
      7.
      JINA
      DAR ES SALAAM
      ELIPENDO ABUBAKARI 8. GETRUDE AUGUSTINE 9. RASHID H R HAMAD
      ALLY P O BOX 2332 P O BOX 19712
      P O BOX 2603 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      PETER CHARLES
      c/o NOAH MAKULA
      PAULINE
      P.O. BOX 35097
      DAR ES SALAAM
      CONSOLATHA E
      NYAMBO
      c/o EDITH E NYAMBO
      P O BOX 23235
      DAR ES SALAAM
      HELLEN MICHAEL
      c/o HRAKE KILLO
      P.O.BOX 21735
      DAR ES SALAAM
      MUSSA J. MDOMA
      c/o ELIZABETH SHEHIZA
      P.O.BOX 287
      DAR ES SALAAM
      MONICA RICHARD
      P.O.BOX 70509
      DAR ES SALAAM
      11. WILSON B SHOO 12. BROWN WILLIAM
      P O BOX 28048 P O BOX 63126
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      14. PASCAL P NGILANGWA 15. WITNESS NGAO
      P O BOX 9193 c/o MRS ANICIA NDIYAGE
      DAR ES SALAAM P O BOX 35176
      DAR ES SALAAM
      17. GABRIEL KANDIMBA 18. 20. HAPPY S. KIWELU 21. AMGRETH I. SIMBA
      P.O.BOX 34662 P.O.BOX 65331 c/o RUTH SIMBA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 16421
      DAR ES SALAAM
      YUSTA NGELEZA
      P.O.BOX 77886
      DAR ES SALAAM
      23. ROMANUS G. SWEVETTA 24. SARAH JONATHAN
      P.O.BOX 110062 P.O.BOX 12980
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      NEEMA M. MATIBYA 26. DORCAS ELISHA 27. 29. 30. 31. CATHERINE MASHITA 32. EMMINELY TIRBESIGWA ZAHRA KHAMIS MANSOOR
      P.O.BOX 9193 P.O.BOX 4065 P.O.BOX 313 c/oWILSON KALEMERA c/oMANSOOR MOHAMED
      KIVUKONI DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 3500 P.O.BOX 25113
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      CATHERINE SHIRIMA JIONISIA KAYOMBO NACY J. MENDE
      P.O.BOX 35107 P.O.BOX 2332 P.O.BOX 9364
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      33. STELLA PANCRAS SAVAI
      P.O.BOX 41305
      DAR ES SALAAM
      34. SUZAN B. MACHANGE 35. ELISHA ERASTO 36. MAGRETH GENES
      c/oBARIKIEL GABLIEL NGAIMENA P.O.BOX 15077
      P.O.BOX 6178 P.O.BOX 36308 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      HALIMA IJUMAA EUSEBIA BARA NTANDA
      P.O.BOX 1253 P.O.BOX 16281
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      39. GRACE VEDASTO RWIZA
      P.O.BOX 36302
      DAR ES SALAAM
      40. EMMANUEL CHACHA 41. 42. 43. EVODIA LEONARD 44. ANGELA WILSON AORE MONICA MUNIRA SHIRAZA
      P.O.BOX 70006 c/oMUSA I. SILLAS c/oMARTIN RUTHA c/oMRS ROSE MAMBETA
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 9423 P.O.BOX 25086 P.O.BOX 42549
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      JARIETH SWAI HAPPINESS PAPIUS FRIDA NTANDU
      P.O.BOX9070 c/oWILLIAM MTUKANANJE c/oGEORGE S.K. MBWILO
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 65181 P.O.BOX 65004
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      NOAH A. KIMARYO GEOFREY ALLAN KINGAZI
      P.O.BOX 31570 P.O.BOX
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      37.
      46.
      38.
      47.
      174
      45.
      48.
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      49. ANTHONY EDWARD 50. SIXMUND TITO 51. AGNESS JOSEPH LIMBO
      P.O.BOX 42033 P.O.BOX 72201 P.O.BOX 77069
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      52. MAGRETH EZEKIEL 53. DOREEN R. MFINANGA 54. 55. VIOLET JOSEPH 56. CORNEL JULIUS MAIGE 57. DOREEN ROBERT
      P.O.BOX 1258 P.OBOX 2651 P.OBOX 993 P.O.BOX 9050 MFINANGA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.OBOX 2651
      DAR ES SALAAM
      JACKSON MBUYA
      P.O.BOX 9121
      DAR ES SALAAM
      58. PASCAL P. NGILANGWA 59. SECELELA MALECELA 60. JALALA MWINYI
      P.O.BOX 9193 P.O.BOX 7610 P.O.BOX 2320
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      61. JOSEPH KATULA 62. HAPPINESS MADADI 63. 64. DAISY K. NYERERE 65. WAMBURA HAMISI 66. JOYCE ALPHONCE
      P.O.BOX 3375 P.O.BOX 45232 P.O.BOX 35786 P.O.BOX 55630 MAHENDE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 24227
      DAR ES SALAAM
      MARIAM SEIF
      P.O.BOX 12864
      DAR ES SALAAM
      67. THERESIA MWITUMBA 68. LOVENESS LYAKUNDI 69. 70. JULIANA S. PATRICK 71. 72. 73. EUSEBIA BARANTANDA 74. CONSTANTINE MELLAN 76. VIOLET JOSEPH 77. GRACE W. KILLO 78. 79. ELIABU BOLIKO 80. ADATHY M. MUSTAPHA
      P.O.BOX 35066 P.O.BOX 24400 P.O.BOX 11373 P.O.BOX 16281 SWAY P.O.BOX 993 P.O.BOX 21735 KAMOGA P.O.BOX 755
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 9080 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o CEVIN A. MLIMILA DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 1360
      GIBSON LEONCE BANZI DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 3448
      DAR ES SALAAM
      75.
      DORICE BENJAMIN
      MGOUYA
      P.O.BOX 61614
      DAR ES SALAAM
      REMY NYARUGUNJO
      P.O.BOX 12135
      DAR ES SALAAM
      ADINESTA CLARA
      JOSEPHAT
      P.O.BOX 6719
      DAR ES SALAAM
      GRACE E UGULUMU
      P.O.BOX 45985
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.20 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. CHRISTINA W. MAMBA 2. JOYCE MALAVANO 3. HABIBA ALLY MWAMWINDI
      P.O. BOX. 12140 P.O. BOX. P.O. BOX. 35901
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      4. MAGRETH NYAKI 5. BAHATI A. MATAMBO 6. JAMILA MBEGU
      c/o A.M. KOMBO P.O. BOX 2912 P.O. BOX. 42929
      P.O. BOX. 18095 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      LAWRENTINA
      CHRISTOPHER FABIAN
      c/o O.J. KASIM
      8. BEATRICE J. MKAMA 9. REHEMA A. MWANDI
      c/o TITUS J. MKAMA P.O. BOX. 9150
      P.O. BOX. 9572 DAR ES SALAAM
      7.
      175
      Na.
      JINA
      Na.
      P.O. BOX. 9888
      DAR ES SALAAM
      10.
      JINA
      Na. JINA
      DAR ES SALAAM
      GRACE DANIEL 11. FATMA I. ABDALLAH 12. NEEMA G. KELLY
      MWAMBINGU P.O. BOX. 11440 P.O. BOX. 78985
      P.O. BOX. 2887 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      FADHIRA A. MACHELA
      P.O. BOX. 8997
      DAR ES SALAAM
      14. 15. HERIETH JOHN
      P.O. BOX. 36043
      DAR ES SALAAM
      16. VIOLET ADRIAN CAMIL 17. HALIMA A. MJUBA 18. RUTH NZOTU
      P.O. BOX 43082 c/o MBARAKA AL-HAJI P.O. BOX. 9462
      DAR ES SALAAM BATENGA DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      WINIFRIDA MLUGE
      P.O. BOX. 9050
      DAR ES SALAAM
      19. NEEMA Y. NGAIZA 20. THERESIA A KILAWE 21. 22. HALIMA ADAM MAGOHE 23. 24. 25. JOYCE CHRISTOPHER 26. HALIMA MOHAMED DAINESS MWAKATUNDU
      P.O. BOX. 46423 P.O. BOX. 60617 P.O. BOX. 2012 P.O. BOX. 2272 MZEE c/o JUSSEM MWAKIPESILE
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 9280 P.O. BOX. 14997
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ROSINA KOMBA MARIAM MKUGWA
      P.O. BOX. 71219 P.O. BOX. 105042
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      27. FLORIDA MWANDU
      P.O. BOX. 68888
      DAR ES SALAAM
      28. MARIA BUSONGO 29. 30. ABELLA BILLONYI
      P.O. BOX. 11105 P.O. BOX. 12533
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      FRORENCE P. MSUYA SALOME CONSTANTINO
      P.O. BOX. 1493 P.O. BOX. 2121
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      34. LUCIA LABAA 35. 37. PENINA P.M. JOHN 38. EVALYNE W. MAKUNDI 40. DESORA ANGUMBWIKE 41. 43. NAIMA Y. MGAIZA 46.
      P.O. BOX. 2000 P.O. BOX. 23243 P.O. BOX. 8591 P.O. BOX. 9737 P.O. BOX. 46423
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DIANA Z. MAGASI
      P.O. BOX. 5566
      TEMEKE
      DAR ES SALAAM
      MARIAM M. ALLY
      P.O. BOX. 45264
      TEMEKE
      DAR ES SALAAM
      VIOLE ADRIAN CAMIL
      P.O. BOX. 43082
      DAR ES SALAAM
      13.
      31.
      32.
      33.
      36. FARIDA S. MNDEME
      P.O. BOX. 32822
      DAR ES SALAAM
      39. CHIKU M. KIKOWADI
      P.O. BOX. 2939
      DAR ES SALAAM
      GRACE KATEKA 42. SYLIVA B. NCHIMBI
      P.O. BOX. 124500 P.O. BOX. 7990
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      44. GRACE RWANDA 45. ASTERIA JAMES
      P.O. BOX. 9121 P.O. BOX. 2977
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SHUFAA BARUTI 47. JAQULINA P. SHAYO 48. DIANA D. MAGISHA
      P.O. BOX. 3918 P.O. BOX. 9040 P.O. BOX. 54084
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      49. JOYCE J. MRUMA 50. ESTER D. MTILI 51. 52. MARIAM SHIMBO 53. CHRISTINA NINTABARA 54. ANNA T, SINGANO
      P.O. BOX. 61062 P.O. BOX. 9080 c/o WINNILA BALOMI P.O. BOX. 15272 c/o MARTHER NYANGANA
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 2643 DAR ES SALAAM P.O. BOX. 2939
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      ASHA S. NUNGU
      P.O. BOX. 69090
      DAR ES SALAAM
      176
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      55. NEEMA G. KELLY 56. 57. 58. AGNES MTUNGAKOA 59. PENDO GODREY CHIKU M. KIKOWAPI
      P.O. BOX. 78985 c/o ROSE LUKE KITANDULA SHAYO c/o DISMAS J. KOMBA
      DAR ES SALAAM P.O. BOX P.O. BOX. 90065 P.O. BOX. 2939
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      LEAH DAVID SEMWENDA NYAMANOKO K. FOIBE FESTO
      P.O. BOX. 76626 NDARO P.O. BOX. 72203
      DAR ES SALAAM P.O. BOX. 50171 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      JULIETH JOSEPH
      P.O. BOX. 35176
      DAR ES SALAAM
      ESTHER SAMWEL 65. HADIJA A. NGEREZA 66. 68. 69. WAPHEBA SETTEMBO
      BITINGWA P.O. BOX. 69044 P.O. BOX. 7785
      c/o OMBEN MBISE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      P.O. BOX. 1851
      DAR ES SALAAM
      SOPHIA EDWARD MUSHI
      P.O. BOX. 50131
      DAR ES SALAAM
      70. STELLA BORRIS MARYENYA 71. MAGRETH CHARLES S. 72. ASHFA A. MUNYI
      P.O. BOX. 104488 SHILINGWA P.O.BOX 67038
      DAR ES SALAAM P.O. BOX. 93321 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      LETICIA P. KWEYAMBA
      P.O.BOX 79343
      DAR ES SALAAM
      73. SALOME LYIMU 74. DIANA OMARY 75. IRENE ESTOMIH MSUYA
      P.O.BOX 65193 P.O.BOX 65193 P.O.BOX 7737
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      76. CIVLIA A. MBUYA 77. HAPPY GWIMILE 78. IRENE A. SYLVESTER
      P.O.BOX 2494 P.O.BOX 77155 P.O.BOX 70623
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      79. JULITA MWAIPAJA 80. NEEMA LOPA 81. 82. ASHURA J. MATARO 83. LILIAN B. MOMBO 84. 86. 87. 88. EUNICE MANKO 89. WINFRIDA MLUGE VERONICA ANDREW PHIRI
      P.O.BOX 16592 P.O.BOX 79197 c/oMARTHA SAMWEL P.O.BOX P.O.BOX 70758 c/o SALOME MLUGE c/oT. PHIRI
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 8851 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9050 P.O.BOX 2020
      DAR ES SALAAM) DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      SHANI I. MUGULA ANITH GENALD ROSEMARY GEORGE
      P.O.BOX 24384 P.O.BOX 70331 SHUMBUSHO
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 96312
      DAR ES SALAAM
      STELLA BORIS MARYENYA
      P.O.BOX 104488
      DAR ES SALAAM
      90. ELIZABETH SAMWELI
      P.O.BOX 13849
      DAR ES SALAAM
      91. BLANDINA SAMWELI 92. MWANTUM KHAM 93. EUNICE MANKO
      MGEMA MUSSA P.O.BOX 70758
      c/o SAMWELI MGEMA P.O.BOX 61996 DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 6226 DAR ES SALAAM
      ARI-MIKOCHENI
      DAR ES SALAAM
      RAHEL C. KATABE
      P.O.BOX 96254
      DAR ES SALAAM
      95. FRANCISCA A. 96. WINFRIDA MLUGE
      NGAMBO c/oSALOME GENERAL
      c/oGEORGE A. NGOMBO CHAMBER
      P.O.BOX 9111 P.O.BOX9050
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      61.
      64.
      67.
      85.
      94.
      62.
      177
      60.
      63.
      ANNA T. SINGANO
      c/o MARTHER NYANGA
      P.O. BOX. 2939
      DAR ES SALAAM
      SOPHIA MWINGWA
      P.O.BOX 2574
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na.
      97. AZINA H. ALLY 98. EMY NDOMBA 99.
      P.O.BOX c/oESTER CHANAHI
      DAR ES SALAAM P.O.BOX 7070
      DAR ES SALAAM
      NEEMA SEATON MLAY
      c/o PATRICK J. MNADA
      P.O.BOX 3448
      DAR ES SALAAM
      KURUTHUMU S.
      MWAIMU
      P.O.BOX 356979
      DAR ES SALAAM
      BEATRICE H.
      MASSAWE
      P.O.BOX 68243
      DAR ES SALAAM
      CHIKU M. KIKOWAPI
      c/oDISMAS J. KOMBA
      P.O.BOX 2939
      DAR ES SALAAM
      100. HAIKA K. KISANGA 101.
      P.O.BOX 164
      DAR ES SALAAM
      103. GEORGIA MAGOGE 104.
      P.O.BOX 15611
      DAR ES SALAAM
      106. EUGENIA JOHN 107.
      c/oJOSEPHINE GASULE
      P.O.BOX 9111
      DAR ES SALAAM
      109. ZAMILU JUMA
      c/oZAINABU GAYO
      T.C.RA
      P.O.BOX 474
      DAR ES SALAAM
      112. NEEMA MHINDE
      P.O.BOX 95054
      DAR ES SALAAM
      115. ASHA BAKARI MUSSA 116. JANE BERNADI
      P.O.BOX 15651 P.O.BOX 6960
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      118. ZAMANA JOSEPH 119. MWAMINI CHUSSU
      P.O.BOX 508 c/o JANE KINOOLY
      DAR ES SALAAM BOX 9280
      DAR ES SALAAM
      122. FLORA JOSEPH
      P.O.BOX 77131
      DAR ES SALAAM
      110.
      113. NAIMA Y. NGEIZA
      P.O.BOX 46423
      DAR ES SALAAM
      121. SHEYLA K. SUDI
      P.O.BOX 79181
      DAR ES SALAAM
      JINA
      JANE BERNADI
      c/oHUMPREY M. KISAMO
      P.O.BOX6990
      DAR ES SALAAM
      102. JANET W. MWAKILASA
      P.O.BOX..
      DAR ES SALAAM
      105. BEATRICE KAMALA
      P.O.BOX 5993
      DAR ES SALAAM
      108. NSIA J. MUNIS
      c/oJEROME L. MPANDA
      P.O.BOX 4865
      DAR ES SALAAM
      111. CHEYLA K. SUDI
      c/o RAMADHAN SUDI
      P.O.BOX 79181
      DAR ES SALAAM
      114. MARY S. MAZILLAH
      c/o CHIWANYI B.M
      P.O.BOX 9190
      DAR ES SALAAM
      117. ASHA Y. SALEHE
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      120. JESCA XAVERY
      BOX 2240
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SALAAM
      19.21 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      LOVER ALLAN BRIDGER
      P.O.BOX 12388
      DAR ES SALAAM
      ELIAS B. KIDANHA
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      Na.
      2.
      5.
      JINA
      TUSAJIGWE WILSON
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      IDDI R. IDDI
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      Na.
      3.
      JINA
      BAHATI S. MAGAMBO
      P.O. BOX
      DAR ES SALAAM
      MKOA WA DAR ES SAAAM
      19.22 MLINZI DARAJA LA II (SECURITY GUARD GRADE II)
      Na.
      JINA
      MWANAIDI S. MTUTUMA
      P.O.BOX 4865
      DAR ES SALAAM
      Na.
      JINA
      Na.
      HILDA M. CHILONWA
      P.O.BOX 705
      DAR ES SALAAM
      178
      JINA
      GODWIN FREDI
      P.O.BOX 23450
      DAR ES SALAAM
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. PETERE IBLAHIM 2. 3. FRED J. MWAMBOLA
      MWANKINA P.O.BOX 70994
      P.O.BOX 1992 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      BEALANDO M. NARDO
      P.O.BOX 14314
      DAR ES SALAAM
      JONAS B. MPAGARE
      P.O.BOX 555
      DAR ES SALAAM
      FROWIN A. HITTU
      P.O.BOX 12952
      DAR ES SALAAM
      6. OMARY A. MASERA
      P.O.BOX 4603
      DAR ES SALAAM
      ALHAJI HAMISI MOHMADI
      P.O.BOX 45126
      DAR ES SALAAM
      RASHIDI R. RASHIDI
      P.O.BOX 11491
      DAR ES SALAAM
      13. HAMISI S. ISMAIL 14. CLEMENCE LINUS 16. ELVIS LUCS UISSO 17. GABRIEL G. CHRISTOPHER 18. NELSON CHIBUDA 30.
      P.O.BOX 22676 NDINDILWA c/oJOSSAN MNZAVA c/oLUCY MAZIKU P.O.BOX 20950
      DAR ES SALAAM P.O.BOX P.O.BOX 15789 P.O.BOX 60652 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DAVID JAMES MAGANGA AMOSI MAGERE MWITA JOHN ROBERT MAZIKU
      P.O.BOX P.O.BOX 39984 P.O.BOX 60652
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      NURU E. NGELIME YUSUPH HATIBU ALLY0 MWANAIDI S. MTUTUMA
      P.O.BOX 7903 P.O.BOX P.O.BOX 4865
      DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
      DEOGRATIUS FREDRICK AMRI MACHAGE NUHU ZACHARIA KOLIMBA
      KABAITILAKI BOKANGO P.O.BOX 1500
      c/oDEVOTA KANENO P.O.BOX 43624 DAR ES SALAAM
      P.O.BOX 9190 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM MUSTADRAW M. MUSSA
      JONAS B. MPANGARE P.O.BOX
      P.O.BOX 55 DAR ES SALAAM
      DAR ES SALAAM
      4.
      7.
      10.
      19.
      22.
      25.
      28.
      5.
      8.
      11.
      20.
      23.
      26.
      29.
      9.
      12.
      15.
      21.
      24.
      27.
      JUMA SAIDI
      c/oH. MASHAKA
      P.O.BOX 3040
      DAR ES SALAAM
      JACKSON P. TULE
      P.O.BOX 18106
      DAR ES SALAAM
      AUDAX M. KATWAZO
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      ZAWADI ISSA WAVALI
      P.O.BOX 40164
      DAR ES SALAAM
      AUDAX M. KATWAZO
      P.O.BOX 16541
      DAR ES SALAAM
      MNYONGE HUSSEIN
      MNYONGE
      P.O.BOX
      DAR ES SALAAM
      20.0 MKOA WA ARUSHA
      20.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. 2. ZAWADI KITEMANGU 3. ELIAKIRA R.
      ANANDE BONIFACE P.O BOX 8073 PALLANGYO
      P.O BOX 627 ARUSHA P.O BOX 330
      USA RIVER USA RIVER - ARUSHA
      P.O BOX 627
      ARUSHA
      4.
      ELIZABETH E. MATURO
      P.O BOX 52
      USA RIVER - ARUSHA
      5. 6. LOISHOKI MESHACK
      P. O. BOX 4053
      ARUSHA
      7. 8. ALPHA NG'ONDYA 9. GOODLUCK JUSTO
      c/o GOODLUCK NNKO P. O. BOX 13538
      P.O BOX 765 ARUSHA
      USA RIVER - ARUSHA
      BAZIL DODO YALADI
      P. O. BOX 128
      KARATU - ARUSHA
      ALPHA NALBERT
      NG'ONDYA
      c/o GOOLUCK NNKO
      P. O. BOX 765
      179
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      USA RIVER - ARUSHA
      10. BAHATI NELSON 11. CASSIANA WANGABO 12. HAMAD KAAYA
      NHIGULA P.O BOX 16628 P.O BOX 16665
      P. O. BOX 3043 ARUSHA ARUSHA
      ARUSHA
      SAID FADHILI MNZAFA
      P.O BOX 209
      ARUSHA
      14. ABEL ABSALOM 15. JULIETH S. MBISE 17. GOODLUCK JUSTO 18. 25. LEAH KYOMSHULA 26. 27. 28. PROSPER SIMON 29. 31. ELIBAHATI ZABLON URIO 32. 34. JOEL JOSEPH SOSY 35. 37. SIRAJI S. MSOFE 38. SANDAY K. GOODLUCK E.
      P.O BOX 411 P.O BOX 682 P.O BOX 13538 P.O BOX 13295 P.O BOX 14661 P.O BOX 398 P.O BOX 13473 P.O BOX 1709 OLESTIROA KINANDA
      USA RIVER - ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA P.O BOX 16 P.O BOX 44
      PATRICK MICHAEL GRACE SAMSON NGORONGORO USA RIVER - ARUSHA
      P.O BOX 10467 P.O BOX 13542 ARUSHA THERESIA MELKIORI
      ARUSHA ARUSHA THEONEST MAGASH CHAMI
      MOHAMED S. SHAIBU MACARTHUR MBUYA KIARIRO P.O BOX 1145
      P.O BOX 6030 P.O BOX 13435 P.O BOX 1006 JUDITH PALLANGYO
      ARUSHA ARUSHA TENGERU - ARUSHA P.O BOX 52
      WILLIAM JULIUS USA RIVER - ARUSHA
      c/o TITO JULIUS ROSEMARY SAMSON
      P.O BOX 1772 c/o ROBERT SIJAONA
      ARUSHA P.O BOX 190
      MARY DAMAS KARATU - ARUSHA
      MKENDA ELINARA SANGA
      P.O BOX 71792 P.O BOX 262
      ARUSHA USA RIVER - ARUSHA
      ANNA V. KIONDO
      P.O BOX 11052
      ARUSHA
      40. MSIYA JAMES, 41. 42. 43. DAVID PALLANGYO, 44. BARAKA
      BOX 8118, BOX 1722, KAPANTAKIRA
      ARUSHA ARUSHA LWEEKA,
      BOX 278,
      USA – RIVER -
      ARUSHA
      FRANK R. LAIZER
      BOX 2473,
      ARUSHA.
      13.
      16.
      19.
      22.
      20.
      23.
      180
      21.
      24.
      30.
      33.
      NEEMA MEMIRIEKI
      LAIZWER
      P.O BOX 13080
      ARUSHA
      LUSEKELO CHAULA
      P.O BOX 12412
      ARUSHA
      36. MARIAM SINDILAH
      P.O BOX 7471
      ARUSHA
      39. GLORIAN EPHATA,
      BOX 198,
      USA – RIVER -
      ARUSHA
      KELVIN SILAYO,
      BOX 14214,
      ARUSHA.
      45.
      CHRISTINA F.
      HENJEWELE
      P.O. BOX . 3174
      ARUSHA
      Na. JINA Na.
      46. ALICE C. MTENGA 47.
      P. O. BOX 2075
      ARUSHA
      49. MARTIN J. MASSAO
      P.O BOX 8107
      ARUSHA
      52. JULIUS EDWARD 53.
      OLE MORINGO
      P.O. BOX 11019
      ARUSHA
      ELIAKIMU NDELEKWA
      P.O BOX 278
      USA RIVER
      ARUSHA
      ERICK MACHUA
      P.O. BOX 477
      ARUSHA
      RESTITUTA KILOSA 62.
      P.O BOX 12265
      ARUSHA
      JUMA A. MTUMAI
      P.O BOX 3190
      ARUSHA
      ERNA JOYCE.PETRO
      HALLO
      P.O.BOX 12191
      ARUSHA
      KELVIN L. SILAYO
      P. O. BOX 14214
      ARUSHA.
      ANDOCHIUS AUDAY
      P. O. BOX 8174
      ARUSHA
      ISAWAFO KEPHAS MBISE 77.
      BOX 278,
      USA - RIVER, ARUSHA
      55.
      58.
      61.
      64.
      67.
      70.
      73.
      76.
      50.
      56.
      59.
      65.
      68.
      71.
      74.
      JINA Na.
      ELIPHACE ABRAHAM 48.
      P. O. BOX 16888
      ARUSHA
      JUMA ABDALLAH
      MTUMAI
      P.O BOX 3190
      ARUSHA
      GRACE SAMSON
      P.O. BOX 13542
      ARUSHA
      TUMGONZE EVANS 57.
      LUSHAKUZI
      P.O. BOX 10759
      ARUSHA
      ARCADO ALPHONCE,
      BOX 312,
      USA – RIVER -
      ARUSHA.
      MARY A. MINJA
      P.O BOX 2025
      ARUSHA
      JAMES MSHANA
      P.O BOX 15102
      ARUSHA
      SILVANUS
      MGOMBERA
      P.O.BOX 1363
      ARUSHA
      ERICK MACHWA
      P. O. BOX 477
      ARUSHA.
      JOSEPH ZABLON
      BOX 52
      USA - RIVER, ARUSHA
      51.
      54.
      60.
      63.
      66.
      69.
      72.
      75.
      JINA
      EVANCE E. MLAY
      P.O BOX 1997
      ARUSHA
      GODWIN J. UROLI
      P.O. BOX 152
      USA RIVER
      ARUSHA
      MWANAHATIBU
      SHARIA
      P.O. BOX . 2272
      ARUSHA
      NESERIAN ALLY
      P.O. BOX 22766
      ARUSHA
      EMMANUEL E.
      MBOYA
      P.O. BOX 15804
      ARUSHA
      DENIS KWEKA
      P.O BOX 10823
      ARUSHA
      LARASHA LULUNGE
      P.O.BOX 24,
      LONGIDO - ARUSHA
      JACKLINE BABU
      P.O.BOX 10397,
      ARUSHA
      GABRIEL ELIBARIKI
      P. O. BOX 7000
      ARUSHA
      KISULA YEYEYE
      BOX 47
      MTO WA MBU-
      MUNDULI
      ELIZABETH G. KIMAKO
      BOX 10209
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      NELESI M. KURESOI
      P.O. BOX 12006
      ARUSHA
      MICHAEL JACOB
      ALEXANDER
      P.O. BOX 1618
      ARUSHA.
      CHARLES MARIKI,
      Na.
      2.
      5.
      8.
      JINA Na.
      JORDAN P. SEPERE, 3.
      P.O. BOX 115,
      MONDULI - ARUSHA.
      EINOTH S. YARO
      P.O. BOX 2579,
      ARUSHA.
      NASHA KIVUYO, 9.
      181
      6.
      JINA
      JUMA SALIM,
      P.O. BOX 11149,
      ARUSHA.
      SARAPHIA BONIFACE
      P.O. BOX 14273,
      ARUSHA
      MARIAM JOSEPH
      Na. JINA Na. JINA Na.
      P.O. BOX 1173, P.O. BOX 13810,
      ARUSHA. ARUSHA.
      10. PETRO O. NGARIKONI 11. KUDURA MOHAMED 12.
      P. O. BOX 21 P. O. BOX 3050
      LONGIDO - ARUSHA ARUSHA.
      JINA
      KALUMUNA,
      P.O.BOX 8169,
      ARUSHA.
      EVALINE JULIUS KAAYA
      P.O BOX 45
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      MARY FRANCIS MHANDO
      P.O.BOX 3001
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      JINA
      BENJAMINI S IRENUS
      c/o IRENUS M. LYIMO
      P.O BOX 96
      USA-RIVER - ARUSHA
      Na.
      2.
      JINA
      HAPPINESS CHUNJO
      P.O BOX 45
      MONDULI - ARUSHA
      Na.
      3.
      JINA
      OLIVA PESHUTI
      P.O BOX 12701
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      DORICE MWAKASONDA
      P.O BOX 15093
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      IDDA PIUS SHAYO
      P. O. BOX 1294
      NGERAMTONI - ARUSHA
      DOCRAS PETER SIWANI
      c/o PAULINA PETER
      BOX 197
      ARUSHA
      Na.
      2.
      JINA
      MWAMVITA ATHUMAN
      BOX 45
      MONDULI - ARUSHA
      Na.
      3.
      JINA
      HAPPYNESS E. SHAYO
      BOX 45
      MONDULI - ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      182
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      JACQULINE MUSHI 2.
      P.O. BOX. 10159
      ARUSHA
      LETICIA E. MALAMBIKA
      P.O. BOX 1585
      ARUSHA
      7. REHEMA S. MADIMILO 8.
      P.O. BOX 11921
      ARUSHA
      10. JENIFER J. BAKINA 11.
      P.O.BOX 30
      ARUSHA
      13. VERONICA R. LOMEYANI 14.
      P.O.BOX 3013
      ARUSHA
      JACQUELINE NAIMAN
      SHIFINDI
      P.O. BOX 13348
      ARUSHA
      DORIS ELIAS
      P.O.BOX 7
      ARUSHA
      4.
      16.
      19.
      JINA
      Na.
      JOYCE J. MASELE
      P.O. BOX. 764
      ARUSHA
      ERNESTA MGINA
      P.O. BOX 3013
      ARUSHA
      5.
      17.
      3.
      BERNAD AMMY 9.
      c/o TERESIA JOHN
      P.O. BOX 42
      LOLIONDO
      ARUSHA
      ANICIA FRANCIS MERO
      c/o INNOCENT WARIOBA
      P.O.BOX 3111
      ARUSHA
      FARAJAELY S. MUNGURE
      P.O.BOX 3083
      ARUSHA
      ESTER JOHN MARANGU
      SECONDARY SCHOOL
      P.0 BOX 316
      ARUSHA
      6.
      JINA
      EUNICE MATHEW
      P.O. BOX. 459
      ARUSHA
      REHEMA SYDNEY
      NDIMILO
      P.O. BOX 11921
      ARUSHA
      ANICIA F MARO
      c/o INNOCENT WARIOBA
      P.O.BOX 3111
      ARUSHA
      12. ANNA JOHN RINGO
      P.O.BOX 1236
      ARUSHA
      15. ANNA MANYEKI
      P.O. BOX 10750
      ARUSHA
      DAUD JACKSON SIMA
      P.O. BOX 13536
      ARUSHA
      18.
      MKOA WA ARUSHA
      20.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. RAMADHANI YUSUPH 2. MATHEW MAHUNDI 3. 5. MABERA SAID MABERA 6. EPAFRA HAPPNESS
      RAJAB P.O. BOX 14439 P.O. BOX 462 TEMBA
      P.O. BOX 47 ARUSHA USA RIVER - ARUSHA P.O. BOX 15075
      ARUSHA ELIPOKEA KAANA ELI ARUSHA
      YUSUPH MAHANYU P.O. BOX 502 NGOYEJI ALI NGOYEJI
      P. O. BOX 14746 ARUSHA P.O. BOX 12252
      ARUSHA VICTOR BERNARD MNDEVU ARUSHA
      WILIAM S. HIZZA P.O. BOX 8066 YUSUPH MAHANYU
      P.O. BOX 3140 ARUSHA P.O. BOX 14746
      ARUSHA MUSSA RICHARD ARUSHA
      THOMAS G. ZEBEDAYO P.O. BOX 2444 MANENI RAJABU
      P.O. BOX 1 ARUSHA. P. O. BOX 3042
      MONDULI - ARUSHA ARUSHA
      LAWRENCE GERSON VICTOR CHARLES MAKOI
      BUNDALA P.O BOX 1257
      P.O BOX 12421 ARUSHA
      ARUSHA
      ADAM ALPHAYO SIMON
      OLDONYO SAPUK
      L.CHEER
      P.O.BOX 352,
      ARUSHA.
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      8.
      11.
      14.
      17.
      HOREST S. LYAKULRWA
      P.O. BOX 2551
      ARUSHA.
      183
      9.
      12.
      15.
      MKOA WA ARUSHA
      20.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na. JINA Na.
      1. GEDY SALEKWA 2.
      P.O BOX 1809
      ARUSHA
      4. SADAM FABIANO 5.
      P.O BOX 5
      KARATU- ARUSHA
      7. HEZRON T. SATE 8.
      P.O BOX 155USA
      RIVERARUSHA
      JINA Na.
      MARTHA MOSES 3.
      MBISE
      P.O BOX 469
      USA RIVER - ARUSHA
      AILEENALFRED
      P.O BOX 1903
      ARUSHA
      LITHNESS SOORY 9.
      MBISE
      P.OBOX 462
      ARUSHA
      6.
      JINA
      JANETH ROGASIAN
      TARMO
      P.O BOX 5
      KARATU - ARUSHA
      YOHANA SIMON
      MDIGA
      P.O BOX 114
      KARATU ARUSHA
      BERTILA FELIX TESHA
      P.O BOX 322
      KARATY ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.10 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      AGHATHA PIUS
      P.O BOX10
      ARUSHA
      RACHEL HUSEIN CHUMA
      P.O BOX 57
      ARUSHA
      Na.
      2.
      JINA
      CAROLINE KIMAI
      P.O BOX 322
      ARUSHA
      Na.
      3.
      JINA
      MARHA MBISE MOSES
      P.O BOX 469
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.11 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      Na. JINA Na. JINA Na.
      1. JESCA JOSEPH BAKINA 2. MWIMA DUDI PHILIL 3.
      P.O. BOX 305 P.O. BOX 3134
      ARUSHA ARUSHA
      4. EMMANUEL KIUNGA 5. HAMIDA HASSAN 6.
      P.O. BOX 2323 P.O. BOX 465
      ARUSHA ARUSHA
      JINA
      ABDULRAZAK SHABAN
      LESSIAN
      P.O. BOX 3013
      ARUSHA
      CHARLES FREDRICK
      P.O.BOX 14206
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.12 MHIFADHI WANYAMAPORI II (GAME WARDEN GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      NCHOTA MARO WAMBURA
      c/o EMMANUEL NYANGARO
      PO BOX 1
      NGORONGORO CRATER
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.13 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      EDINA ERNEST STEPHANO
      P.O.BOX 943
      ARUSHA
      Na.
      2.
      JINA
      IMMACULATA D SULLE
      P.O. BOX 943
      ARUSHA
      184
      MKOA WA ARUSHA
      20.14 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      Na.
      ELIZABETH BARNABA
      P.O. BOX 159
      MONDULI - ARUSHA
      VICTOR BERNARD
      MNDEVU
      P.O. BOX 8066
      ARUSHA
      BERTILATELLY TESHA
      c/o GABRIEL ROBERT
      P.O. BOX 322
      KARATU - ARUSHA
      2.
      5.
      8.
      JINA
      CHRISTINA D. MGONJA
      P.O. BOX 3083
      ARUSHA
      JACKLINE R. KINABO
      c/o T. A. LEKULE
      P.O. BOX 55
      USA RIVER-ARUSHA
      CATHERINE A. LEKULE
      P.O. BOX 55
      ARUSHA
      Na.
      3.
      6.
      9.
      JINA
      NYANGIGO NYIRIZA
      P.O. BOX 11060
      ARUSHA
      JAKLINE L. MACHA
      P.O. BOX 135
      DULUTI - ARUSHA
      JANETH ROGASIAN
      TARIMO
      P.O. BOX 5
      KARATU - ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      JINA Na.
      ANITHA JULIUS 2.
      c/o DENIS MSHAIRIZI
      P O BOX 7414
      ARUSHA
      JACKLINE LOISHOKI
      P O BOX 14290
      ARUSHA
      GRACE ALPHAYO
      P.O.BOX 4087
      ARUSHA
      FADHIL MGWENO
      P.O.BOX 1006
      ARUSHA
      MARIAM JOSEPH
      KALUMUNA
      P.O.BOX 8169
      ARUSHA
      EUTROPIA HERMAN
      DAHAYE
      P.O.BOX 13973
      ARUSHA
      APAIFURA A.
      BARTAHOLOMEO
      P.O.BOX 6240
      ARUSHA
      NEEMA KAGOA
      P.O.BOX 12
      MONDULI - ARUSHA
      JINA Na. JINA
      APAIFURA A BARTHOLOMEW 3. MVEKE PETER
      c/o AMON A KINISA P O BOX 1677
      P O BOX 6240 ARUSHA
      ARUSHA
      CONSOLATA KIPETA
      P.O.BOX 8066
      ARUSHA
      ANNA C. MARCK
      P.O.BOX 10687
      ARUSHA
      LIGHTNESS THADAYO SARUNI
      P.O.BOX 15
      MONDULI - ARUSHA
      BEATRICE JUSTINE BERNARD
      P.O.BOX 6240
      ARUSHA
      6. 17. MELEJI M. KENEZOI 18. 20. EDAVIA ARISTIES 21. 23. LEAH KISEMBU 24. ASHA KIVUYO
      P.O.BOX 12006 P.O. BOX 11146 P.O.BOX 53 P.O.BOX 13810
      ARUSHA ARUSHA LONGIDO - ARUSHA ARUSHA
      DORICE MPATILI
      P.O.BOX 1988
      ARUSHA
      SIMON ALFRED MEELA
      P.O.BOX 784
      ARUSHA
      NEEMA NYELLA
      P.O.BOX 46
      MWIKA
      ARUSHA
      JULIUS LUKOSI
      c/oANGELO LUKOSI
      P.O.BOX 10675
      ARUSHA
      ELINEEMA MICHAEL
      LUKUMAY
      P.O.BOX 79
      MONDULI - ARUSHA
      TERA MARE
      P.O.BOX 14273
      ARUSHA
      LILIAN M. JOSEPH 26. RICHARD T. MBEYELA 27.
      P.O.BOX 7205 P.O.BOX 557
      ARUSHA USA. RIVER - ARUSHA
      MWAHAWA ABDALLAH
      P.O.BOX 14998
      ARUSHA
      5.
      8.
      11.
      14.
      185
      9.
      12.
      15.
      FRIDA JEREMIA
      P.O.BOX 956
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.16 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      HAIKA L. MNZAVA
      P.O. BOX. 1361
      ARUSHA
      LOVENESS J. MLAWA
      P.O.BOX 57
      ARUSHA
      Na.
      2.
      5.
      JINA
      INVIOLATA A. MKAI
      P.O. BOX. 807
      ARUSHA
      MEDA R. MLUGU
      c/o ROBERT MLUNGU
      P.O.BOX 1286
      ARUSHA
      Na.
      3.
      6.
      JINA
      AGNES NJAU
      P.O. BX. 1173
      ARUSHA
      LEVINA MALYA
      P.O.BOX 15122
      ARUSHA
      MKOA WA ARUSHA
      20.17 MLINZI (SECURITY GUARD)
      Na.
      1.
      JINA
      ISMAIL SAID HASSANI
      P.O.BOX 281
      ARUSHA
      Na.
      2.
      JINA
      ANANIUS TUMWESIGE KISHENYI
      P.O.BOX 1
      NGORONGORO - ARUSHA
      21.0 MKOA WA TANGA
      21.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      REHEMA H. MTULYA
      c/o FAHAM H. MTULYA
      P.O BOX 20
      TANGA
      AISHA OMARY,
      P.O. BOX 340,
      LUSHOTO - TANGA
      7.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      2. VICTORIA KALUSE 3. FLORA G. NANDI
      P. O. BOX 210 P. O. BOX 491
      TANGA TANGA
      5. LAMECK KIJAZI, 6. ANGELA J. BIGABO
      P.O. BOX 292, P.O BOX 571
      KOROGWE - TANGA KOROGWE - TANGA
      OMARI DAUKA MOHAMED
      P.O BOX 34379
      TANGA
      ASLATU HUSSEIN 8. SELEMANI S. TAJIRI 9.
      SHEKINYASHI P.O BOX 75
      P.O BOX 2262 PANGANI
      TANGA TANGA
      10. MWAINAIDI KOMBO 11. MOHAMED KOPPI
      P.O BOX 96 P.O BOX 2352
      TANGA TANGA
      13. MUSA OMARI 14. CHARLES RICHARD 15. MARRY AUGUSTINO
      P.O. BOX . 9 c/o DR. SENYOTA P.O BOX 240
      MLALO LUSHOTO P. O. BOX 35 TANGA
      TANGA KOROGWE-TANGA
      16. TAUSS SHABANI 17. MWAKIVUMA M.
      P.O BOX 5011 MWAKIVUMA
      TANGA P.O BOX 2319
      18 STREET - TANGA
      20. ANNA REUBEN MHINA.
      P.O. BOX 97,
      TANGA.
      19. MFUKO STEPHEN
      RICHARD
      P.O. BOX 87
      PANGANI - TANGA
      22. ANEMUE MHIDZE
      P.O BOX 5016
      TANGA
      23. GRACE YAKISOLE
      c/o WILLY I. YAKISOLA
      P.O BOX 125
      TANGA
      186
      12. F.M. MBILU TEDDY
      P.O BOX 25
      LUSHOTO - TANGA
      18. ELIZABETH N. MASANJE
      P.O. BOX 125
      TANGA
      21. ALEXANDER FRANCIS
      P.O. BOX 73
      LUSHOTO
      TANGA
      24. YASINI ALLY ZAYUMBA
      P.O BOX 5032
      TANGA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      25. VENANCE GASPAR 26. MARTHA CASMIRY
      c/o ELIA ELIAZA P. O. BOX 6056
      P. O. BOX 32 TANGA.
      LUSHOTO - TANGA.
      28. GEOFREY O. SIGO
      P. O. BOX 1494
      TANGA.
      JINA
      27. MOHAMED KONDO JUMA
      c/o SAID J. KONDO
      P. O. BOX 615
      KOROGWE - TANGA
      29. ERICK MTENGELE
      BOX 145
      TANGA- KANGE
      MKOA WA TANGA
      21.2 FISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      III)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. SIMON HERMAN 2. AMIRI ATHUMANI MGANJA 3. THABITHA Z. MICHAEL
      c/o CATHERINE HERMAN P.O. BOX 5902 P.O. BOX 32
      MUHEZA - TANGA TANGA LUSHOTO - TANGA
      4. EDGER MSOVELA, 5. AMINA O. CHAMBO, 6. ATUPELE DUNCAN,
      P.O. BOX 14, P.O. BOX 204, P.O. BOX 6152,
      MOMBO - TANGA. HANDENI - TANGA. TANGA.
      7. LILIAN JOSEPH, 8. 9. ANNA MELANA HARABA,
      P.O.BOX 53, P.O.BOX 1139,
      LULSHOTO TANGA TANGA.
      14. c/o SGT HUSEN SWALEHE, 12. JOHN MUSA NYEJI
      P.O. BOX 262, P. O. BOX 67
      HANDENI - TANGA. SONGE - KILINDI
      TANGA
      15. PATRICK LEORNARD,
      P.O.BOX 165,
      LUSHOTO - TANGA
      17. JUMA H KIKOTI 18. FORTUNATE KIMWERI
      P. O. BOX 66 LUSHOTO- P. O. BOX 211
      TANGA LUSHOTO-TANGA
      20. ANNA RAPHAEL 21. MWANNMINA KASSAM
      c/o ERNEA KIHIMBI MRUMA
      P.O BOX 106 c/o HALIMAMRUMA
      MUHEZA - TANGA P.O BOX 615
      KOROGWE - TANGA
      10. FATUMA H. MAGWAGU,
      c/o MARY WAMBURA,
      P.O. BOX 5032,
      TANGA.
      13. UPENDO MSAFIRI
      AMULIKE
      P. O. BOX 191
      LUSHOTO -TANGA
      16. HERY T. MSUYA
      P.O. BOX 489
      MUHEZA TANGA
      19. ANGELA MWAPACHU
      P.O. BOX 954
      TANGA
      HUSSEIN NASORO
      MJESANI,
      P.O. BOX 409,
      TANGA.
      11. YUSUPH LEMA
      P. O. BOX 1670
      TANGA
      22. FATUMA MRISHO
      c/o HADIJA MZEE
      BOX 179
      KOROGWE -TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      GODFATHER MCHOME
      P.O.BOX 36
      LUSHOTO
      TANGA
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      WILBERT OLOTU
      P.O.BOX 262
      LUSHOTO-TANGA
      187
      3.
      JINA
      ANGELA MWAPACHU
      P.O.BOX 954
      TANGA
      Na.
      4.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      YUSUPH LEMA
      P.O.BOX1670
      TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. HUSSEIN NASSORO 2.
      P.O. BOX 407
      TANGA
      4. MARIA JAILOS
      c/o FARAJI UGAMA
      P.O BOX 185
      MUHEZA - TANGA
      AUGUSTINO J KIONDO
      P.O BOX 616
      TANGA
      JINA
      Na.
      5.
      7.
      10. AMINA B IBRAHIM
      P.O BOX 20
      LUSHOTO - TANGA
      KULWA FRANK
      P.O BOX 368
      TANGA
      VAILETH E MWANGA
      c/o MAMAUSHALWANDE
      P.O BOX 533
      KOROGWE - TANGA
      8. MARIA JAKOS
      c/o FARAJI UGAMA
      P.O BOX 185
      TANGA - MUHEZA
      11. ANETH J KIONDO
      P.O BOX 16
      LUSHOTO-TANGA
      JINA
      3. BAKARI S KISALAZO
      P.O BOX 571
      KOROGWE TANGA
      6. BAHATI FRANK
      P.O. BOX 80
      KOROGWE - TANGA
      9. KULWA ISACK
      P.O BOX 368
      MUHEZA - TANGA
      12. LEAH DYSON
      P.O BOX 355
      HANDENI - TANGA
      13. HELENA ALEX
      P.O BOX 95
      TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na.
      JINA
      1. ANGELA MWAMPACHU
      P.O BOX 954
      TANGA
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      GODFREY MCHOME
      P.O BOX 36
      LUSHOTO - TANGA
      3.
      JINA
      WILBERT OLOTU
      P.O BOX 262
      LUSHOTO - TANGA
      HUSSEIN NASSORO
      P.O BOX 409
      TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.6 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. MARIA JAILOS 2.
      BOX 185
      MUHEZA -TANGA
      4. AMINA B. IBRAHIMU 5.
      P.O.BOX 20
      LUSHOTO - TANGA
      JINA
      Na.
      MARIA JOILOS
      c/oFARAJI UGAMA
      P.O.BOX 185
      MUHEZA TANGA
      KULWA ISACK
      P.O.BOX 363
      MUHEZA - TANGA
      188
      JINA
      3. ALLEN J. MITONDWA
      P.O.BOX 295
      LUSHOTO - TANGA
      6. ANNETH J. KIONDO
      BOX 16
      LUSHOTO, TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      MONGELA O. SEMHALE 2. MWANAHARUSI H.K. CHUM 3. FRIDA ULED MHOGO
      c/o ATHUMAN O. MJAILA P.O. BOX 279 P.O. BOX 321
      P.O. BOX. 3 LUSHOTO KOROGWE
      MOMBO-KOROGWE TANGA TANGA
      TANGA
      AMINA YUSUFU
      P.O. BOX 20
      MUHEZA
      TANGA
      5. WINKUDA O. MKOPE 6. BLANDINA MAHIZA 8. HELEN M. NTUKU 9. ZUHURA SHABANI
      P.O. BOX 5153 P.O. BOX 222 P.O. BOX 1050 c/o DURAH WILSON
      TANGA KOROGWE - TANGA TANGA MWENDA
      P.O. BOX 284
      TANGA
      AMINA YUSUPH
      P.O.BOX 20
      TANGA
      10. CELINA F. CHIPETA 11. RESIKITA MAYAKA 13. BAHATI RAMADHANI 14. VIOLET G. NGOYE 22. LUCY DAMIAN MWITA 23. HIDAYA SELEMAN MTAITA 18. HAPPYNESS KIMARO
      P.O.BOX 76 P.O.BOX 1327 DUMWE P.O. BOX 332 P.O.BOX 2392 P.O.BOX 5671 P.O.BOX 5138
      MUHEZA - TANGA TANGA c/o YASINI RASHID KOROGWE - TANGA TANGA TANGA TANGA
      P.O.BOX 5095 21. FAITH DANIEL
      TANGA c/oBARAKA ALFORED
      16. HUSSEIN BOFU P.O.BOX 70
      P.O.BOX 117 MUHEZA - TANGA
      TANGA 24. HIDAYA S. MTAITA
      19. ANITHA B. MUNUO P.O. BOX 5671
      P.O.BOX 1494 TANGA
      TANGA
      25. EMMANUEL H. MTOTELE 26. HASSAN GODSON 27. MWANAVITA MOHAMED
      c/o JUDITH MWALIM P.O. BOX 225 P.O.BOX 2077
      P.O. BOX 62 LUSHOTO - TANGA TANGA
      TANGA
      17. MONICA AIDANO GEORGE
      P.O.BOX 5095
      TANGA
      20. AFRA KAPINGA
      P.O.BOX 452
      TANGA
      12. EFRA E. KAPINGA
      c/o HAPPINESS KOMBA
      P.O.BOX 452
      TANGA
      15. ESTER JAIROS MNYEMA
      P.O. BOX 14
      LUSHOTO - TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      FAUSTINE LIGEMA ST.
      PARTRICK
      P.O. BOX 100
      LUSHOTO -TANGA
      FRANK T. MATHEW
      P.O. BOX 213
      KOROGWE -TANGA
      AUGUSTINE R. MASORO
      P.O. BOX 386
      TANGA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      2. STANLEY S. JOHN 3. NICHOLAUS M. DAFFA
      P.O. BOX 1 AMANI P.O. BOX 1571
      MUHEZA - TANGA TANGA
      5. SALUM M. KOTI 6. JOSEPH E. NCHIMBI
      P.O.BOX 15 P.O. BOX 83
      LUSHOTO - TANGA MUHEZA - TANGA
      JUMA BAKARI MURA EXPEDITO KISSINGA
      P.O. BOX 5138 P.O. BOX 576
      TANGA KOROGWE - TANGA
      8.
      189
      9.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      10. MUSSA M. SALIM 11. GODLOVE MOSES 12. GRAYSON EDWARD
      MINE OFFICE MFINANGA MKIRAMWENE
      P.O. BOX 5153 P.O. BOX P.O. BOX 632
      TANGA KOROGWE - TANGA KOROGWE TANGA
      13. SALEHE MATHAYO 14. YOHANA C KANIKI 15. SHABANI M. HASSANI,
      P.O. BOX 258 P. O. BOX 1 c/o GERALD KUSAYA,
      LUSHOTO - TANGA AMANI MUHEZA - TANGA P.O. BOX . 1790,
      TANGA
      16. MBARAKA AYUBU
      P.O.BOX 100
      LUSHOTO -TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. REHEMA AMRY 2. JIMMY FANUEL MAKUTI 3.
      P.O BOX 335 P.O BOX 5765
      HANDENI -TANGA TANGA
      4. MARY MAWALA 5. MARIAM MUSSA 6.
      P.O BOX 584 P.O BOX 101
      KOROGWE - TANGA TANGA
      7. EMARYNSIANA C. 8. WINIFRIDA JOHN 9.
      TAYLOR P.O BOX 270
      P.O BOX 584 MUHEZA - TANGA
      KOROGWE - TANGA
      JINA
      KINANDA YUSUPHU
      c/o ALLY JANJA
      P.O BOX 20
      MUHEZA -TANGA
      CASSIANA DAUDI
      P.O BOX 323
      MUHEZA - TANGA
      RABIA ABDUL RAHMAN
      P.O BOX 443
      TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.10 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      JINA
      DAUDI RAPHAELI MDAKI
      P.O BOX 283
      KOROGWE - TANGA
      Na.
      2.
      JINA
      AZINA JOEL MDUMA
      P.O BOX 1475
      TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.11 PERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      Na.
      1.
      JINA
      FRANK EMANNUEL LEMA
      P.O. BOX 6165
      TANGA
      Na.
      2.
      JINA
      ABDALLAH BAKARI
      P.O. BOX 1327
      TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.12 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      MAAJABU MOHAMED MKUNGU
      P.O.BO X485
      MUHEZA - TANGA
      190
      MKOA WA TANGA
      21.13 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. SAADA THABIT 2. CHARLES P. TESHA 3. TATU RASHIDI
      P.O. BOX 380 P.O. BOX 82 P.O. BOX 772
      TANGA LUSHOTO - TANGA TANGA
      4. KINANDA YUSUPH 5. ZUBEDA NGOLE 6. ALBERT SIMONI HOJA
      P.O. BOX 20 P.O. BOX 355 P.O. BOX 18
      MUHEZA - TANGA HANDENI - TANGA SONI LUSHOTO - TANGA
      7. WINFRIDA JOHN 8. BINISAN SANIFU 9. GRACE S. SABUNI
      P.O. BOX 270 MWAKANYAMALE P.O. BOX 355
      MUHEZA - TANGA P.O. BOX 30241 HANDENI - TANGA
      KIBAHA - TANGA
      11. RASHID I. ABDALLAH
      P.O. BOX 97
      TANGA
      13. NASORO A. WAZIRI 14. ESTER J. MNYEMA 19. JAMES WILLIAM 20. MOHAMED SALIMU 15. HASSANI MOHAMED
      P.O. BOX 130 P.O. BOX 14 c/o ANNA CHARLES P.O. BOX 330 NINDI
      PANGANI LUSHOTO TANGA P.O. BOX 5095 TANGA P.O. 355
      TANGA TANGA HANDENI - TANGA
      16. JAMILA YAHYA 22. MUSSA ABUSHEHE 18. ELIAS SHABANI
      KASEMBE P.O. BOX 1079 MOHAMED
      P.O. BOX 354 TANGA GRACE ELIAS
      MUHEZA - TANGA P.O. BOX 48
      PANGANI - TANGA
      21. JENIFA MICHILIGWE
      P.O. BOX 355
      HANDENI - TANGA
      23. ESTER G. MNGUJINI 24. TENDERE MASHAKA
      P.O. BOX 273 P.O. BOX 89
      LUSHOTO-TANGA PANGANI - TANGA
      25. HADIJA H, KIBIRITI 26. ANITA MAVURA 27. AMINA MUSSA
      P.O. BOX 171 P.O. BOX 273 c/o SALIM A. MZEE
      PANGANI LUSHOTO P.O. BOX 89
      TANGA TANGA PANGANI - TANGA
      28. HADIJA KIBIRITI 29. JUNE NGOWO 30. RASHID ISSA ABDALLAH
      TANGA FOREST LTD P.O. BOX 5095 c/o KOMBO KHATIBU
      P.O. BOX 171 c/o ENIKUNDA MHINA SHOMARI
      PANGANI TANGA P.O.BOX 97
      TANGA TANGA
      31. MARIAM MUSSA 33. SALEHE MATHAYO
      P.O. BOX 101 P.O. BOX 258
      LUSHOTO TANGA LUSHOTO - TANGA
      34. TWALIB SALEHE AGALI 35. MWAJUMA KWIKAZANYA
      P.O. BOX 89 P.O. BOX 355
      PANGANI - TANGA HANDENI - TANGA
      10. MAJABU KASSIMU
      P.O. BOX 89
      PANGANI - TANGA
      17. NASORO ADARUSI WAZIRI
      P.O. BOX 130
      PANGANI
      TANGA
      32. SECILIA HEMEDI
      P.O. BOX 14
      LUSHOTO - TANGA
      191
      12. NEEMA MBARUKU ALI
      P.O. BOX 330
      TANGA
      36. WEMAEL MILTON
      SENGOMA
      P.O. BOX 14
      LUSHOTO - TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.14 MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
      GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      DAUDI RAPHAEL MDAKI
      P.O BOX 283
      KOROGWE - TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. LILIAN JOSEPH 2.
      P.O.BOX 53
      LUSHOTO -MTANGA
      4. ISMAIL S. MSHANI 5.
      P.OBOX 262
      HANDENI -TANGA
      JINA
      Na.
      AZIZA OMARY KIWALE
      c/oOMAN EDDI KILUALE
      P.O.BOX 200
      HANDENI -TANGA
      ELIAKUNDA MFINENGA
      P.O.BOX 25
      HANDENI - TANGA
      JINA
      3. MARIAMU I. ALLY
      P.O.BOX 2423
      TANGA
      6. ANUSIATHA MKUMBWIKE
      P.O.BOX 469
      MUHEZA -TANGA
      MKOA WA TANGA
      21.16 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. WINIFRIDA NGALANDWA 2. REHEMA ALLY BAGABUYE 3. HADIJA KIBITIYI
      P.O. BOX. 5577 P.O. BOX. 452 P.O. BOX. 171
      TANGA TANGA PANGANI - TANGA
      4. CAROLINE ANDREW MABULA 5. HAIKA V. MBAGA 6. HAMINU M. SEMDOE
      P.O. BOX 5095 P.O.BOX 81 P.O. BOX. 280
      TANGA LUSHOTO - TANGA HANDENI - TANGA
      22.0
      22.1
      MKOA WA KILIMANJARO
      AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. VERONICA FREDRICK 2. HILDA LEMA 3. SAMSONI JUSTINE
      P.O BOX 173 P.O BOX 3023 P.O BOX 9421
      HAI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      4. YAHAYA SAID KANIKI 5. ANANIDZE GANG'OLO 6. 8. AYUBU BENITHO LUPOLA, 9. LIDYA GERALD LYIMO
      c/o ZUHURA KANIKI P. O. BOX 64 P.O.BOX 7723, P. O. BOX 99
      P. O. BOX 318 SAME - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI
      MOSHI - KILIMANJARO DEOGRATIUS MATATA KILIMANJARO
      SHAMIMU JUMA, PETER ALPHONCE J. KIMARIO
      P.O. BOX 1589, P.O BOX 1856 P.O BOX 332
      MOSHI - KILIMANJARO MOSHI – KILIMANJARO HAI - KILIMANJARO
      MELCHIOR P. TEMBA DORICE F. SHAYO
      P.O BOX 1823 P.O BOX 1843
      MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      7.
      10.
      11.
      192
      12.
      Na. JINA Na. JINA Na. 16. VIOLETH M. KIMARIO 17. FATUMA ABDU 18. 25. HADIJA BAKRI 26. 27. MAGRETH KESSY
      13. VERA NICHOLAS 14. NAKIETE W. MSUYA 15. P.O BOX 8284 P.O BOX 7165 P.O BOX 6993 P.O BOX
      KITUNGA c/o HIDAYA R. MSUYA MOSHI UGWENO MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO
      P.O BOX 3010 P.O BOX 1955 KILIMANJARO MWANGA - KILIMANJARO
      MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO BAKARI ABDALAH LATIFA KIMARO
      P.O BOX 26 P.O BOX 190
      SAME - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      SAMWEL NG'AMBI HAPPINESS KIMAMBO
      ABADO P.O BOX 1532
      P.O BOX 3010 MOSHI - KILIMANJARO
      MOSHI - KILIMANJARO
      28. CECILIA SHAYO 29. PERPETUA MICHAEL 30. 31. CHIKU J. SIMBANO 32. INNOCENT MALLYA 33. DANTY SIFAEL KOMBE
      P.O BOX 40481 MARCEL P.O BOX 8353 P.O BOX 1280 P.O BOX 624
      MOSHI - KILIMANJARO P.O BOX 970 MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MARANGU
      MOSHI - KILIMANJARO MMARI ROBER, OLIVER JUSTIN TARIMO, MOSHI - KILIMANJARO
      MARIAM S. MAKISHE BOX 168, BOX 318, MWAMINI ENOSI,
      P.O BOX 1822 SANYA JUU, MOSHI - KILIMANJARO BOX 393,
      MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      EMMANUEL I. JOSHUA
      P.O. BOX . 122
      SAME - KILIMANJARO
      37. PRAYSON KIMARO 38. NURU ABRAHAMANI 39. 40. CALORINE A SHAYO 41. 42. 43. EVALINE JASPER 44. MWANAHAMISI A 46. ELIZABETH EUGINE 47. 48. 49. ELIA MATERU 50. MARY G. MAGINA
      P.O. BOX . 186 P.O. BOX . 83 P. O. BOX 480 P. O. BOX 8599 MNINDWA c/o PATRIC DONASIAN P.O. BOX 663 c/o BISHOP GIDEON
      HAI KILIMANJARO MWANGA - KILIMANJARO MOSHI-KILIMANJARO MOSHI-KILIMANJARO P. O. BOX 1357 P.O BOX 6433 MOSHI MAGHINA
      MOSHI-KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO P.O BOX 777
      JOYCE M. MASSAWE SEKUNDI BATHOLOMEW MOSHI - KILIMANJARO
      P.O BOX 779 SEKUNDI KASIMU ADBU,
      MOSHI - KILIMANJARO P.O. BOX 6500 BOX 7165,
      MOSHI - KILIMANJARO UGWENO - MWANGA
      KILIMANJARO
      EVALINE ONASIMBO
      ULOMI
      P.O BOX 474
      MOSHI - KILIMANJARO
      19.
      22.
      34.
      52.
      20.
      23.
      35.
      53.
      193
      21.
      24.
      36.
      45.
      JINA
      ELIZSABETH MAEMBE
      c/o MARY C. MAEMBE
      P.O BOX 1551
      KIKIRUA VUNJO
      MOSHI - KILIMANJARO
      NDEKESHO SWALEHE
      P.O BOX 116
      SANYA JUU
      KILIMANJARO
      JANETH MASAMU
      P.O BOX 27
      MOSHI - KILIMANJARO
      DEVOTHA MLAY
      P.O BOX 8774
      MOSHI - KILIMANJARO
      MARTINA P. GABWA
      c/o CHIRSTOPHER R.
      NDONO
      P.O. BOX . 3040
      MOSHI - KILIMANJARO
      HAPPINESS CHARLES
      MBOWE
      P. O. BOX 443
      MOSHI-KILIMANJARO
      VERA NICHOLAS
      KITUNGA
      P.O BOX 3010
      MOSHI - KILIMANJARO
      JOSEPHIEN JOHN MREMA
      P.O. BOX 8442
      MOSHI
      KILIMANJARO
      51. DIGNA MOSHA,
      BOX 292,
      HAI - KILIMANJARO.
      54. MERCY JOSEPH
      P.O BOX 388
      SAME
      KILIMANJARO
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      55. DISMAS A. DAMAS 56. IDDI SAID MWERI 57. DISMAS S. HERIEL
      P.O BOX 7617 P.O BOX 318 P.O BOX 26
      MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO
      58. MWANAHAMIS A. 59. ALFONCE BOCK 60. ANJELA KISOKA
      MNINDWA P.O BOX 900 P.O BOX 10025
      P.O BOX 1357 MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      MOSHI - KILIMANJARO
      ALLY MBAGA
      PRIVATE BAG
      P.O.BOX 3
      USANGI - KILIMANJARO
      SIMON B. JAMES
      P. O. BOX 290
      SAME - KILIMANJARO
      62. DISMAS JOHN 63. 67. SIANA A. SWAI 68. LINUS RENATUS CHUWA 69. MICHAEL ANTONY UTOUH
      P.O.BOX 7891 P. O. BOX 443 P. O. BOX 3031 P. O. BOX 100
      MOSHI MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MKUU - ROMBO.
      KILIMANJARO KILIMANJARO
      HERIETH T. KIMARO SIGISBERT SHAO
      P. O. BOX 7654 AKWILINI
      MOSHI - KILIMANJARO. P. O. BOX 144
      MKUU - ROMBO
      KILIMANJARO.
      JOSEPHAT JUSTINE
      NGIUSHO
      P. O. BOX 1477
      MOSHI - KILIMANJARO
      70. HELLEN H. TEMU 71. AGNES P. MLAY 72. 76. AGATHA T. MATUMINI 77. PILLY JACKOB MBASHA 78. 79. SALVATORY SELESTINI 80. COLLETA R. SIMON 81. 82. JUSTO HERMAN
      P. O. BOX 9721 P. O. BOX 228 S.L.P. 196 P. O. BOX 474 P.O. BOX 10 KIA P.O. BOX 8263 P. O. BOX 178
      MOSHI - KILIMANJARO MARANGU- KILIMANJARO MOSHI MOSHI- KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI- KILIMANJARO
      ISACK SAMSONI JONAS KIMARIO KILIMANJARO KILIMANJARO
      P. O. BOX 72 BOX 1115
      SAME - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      61.
      64.
      73.
      65.
      74.
      66.
      75.
      JOHN A MBURA
      P. O. BOX 163
      KILIMANJARO
      MHENDEL W. MSAKIME
      P.O BOX 45
      MOSHI
      KILIMANJARO
      DEOGRATIUS VALERIAN
      c/o FREDRIKA J. SHIRIMA
      P.O BOX 3041
      HIMO - MOSHI
      KILIMANJARO
      ALFONCE ROCK
      P.O BOX 900
      MOSHI - KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA Na.
      CHRISTINA VICTOR 2.
      KAGANABO
      P.O. BOX 3003
      MOSHI - KILIMANJARO
      SAFINA M. MWIJUMA
      P.O. BOX 6993
      MOSHI KILIMANJARO
      VIOLET S. TENGA, 8.
      P.O. BOX 663,
      MOSHI - KILIMANJARO
      5.
      JINA
      TEDDY EMANUEL SHAY
      P.O. BOX 900
      MOSHI
      KILIMANJARO
      RUTH FRANK MLAY,
      P.O. BOX 780
      c/o RENALD MLAY,
      MARANGU - KILIMANJARO.
      GRACE C. MARO
      P.O. BOX 1532
      MOSHI – KILIMANJARO
      194
      Na.
      3.
      6.
      9.
      JINA
      FRANK JOSEPH MEENA
      P.O. BOX 1812,
      MOSHI.
      KILIMANJARO
      GLORY M. TEMBA,
      P.O. BOX 1522,
      MOSHI.
      KILIMANJARO
      DORAH MARTIN MVUNGI
      P.O BOX 239
      MWANGA - KILIMANJARO
      Na.
      10.
      JINA
      VIOLETH MARISHA
      P.O BOX 8324
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      11.
      JINA
      MARIUM SAID MANDUTA
      S.L.P 1037
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      12.
      JINA
      LIOBA ANTHON
      P.O BOX 7299
      MOSHI -KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      10.
      13.
      JINA Na.
      SOLOMONI H. KAJIRO 2.
      P.O BOX 68
      SAME - KILIMANJARO
      GRACE KILAWE
      P.O. BOX 26
      MKUU ROMBO
      KILIMANJARO
      JANE L NYAMBO 8.
      P.O BOX 88
      HAI - KILIMANJARO
      GRACE KILAWE
      P.O BOX 26
      MKUU ROMBO
      KILIMANJARO
      MARTHA MFANGAVO
      P.O BOX 8383
      MOSHI - KILIMANJARO
      5.
      11.
      14.
      JINA
      STEPHEN A.KISIMA
      P.O BOX 113
      SAME - KILIMANJARO
      MUHIDIN RASHID
      NYAMANYIKA
      P.O. BOX 77
      SANYA JUU SIHA
      KILIMANJARO
      PHILIPO DANIEL
      P.O. BOX 22
      SHIGHATINI - KILIMANJARO
      MARIAM G MBWAMBO
      P.O BOX 22
      SAME
      KILIMANJARO
      DONASIAN D. MALLYA
      P.O BOX 7541
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      3.
      6.
      9.
      12.
      15.
      JINA
      JOHARI ZUBERI
      P.O BOX 27
      HAI - KILIMANJARO
      GRACE KILAWE
      P.O BOX 26
      ROMBO
      KILIMANJARO
      NATHIA SELEMAN HEMED
      P.O.BOX 260
      MWANGA - KILIMANJARO
      MREMA HILDEGARDA
      c/o SOPHIA MSHIU
      P.O BOX
      MOSHI - KILIMANJARO
      VENANCE KIMARO
      P.O BOX 7541
      MOSHI - KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.4 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      Na.
      1.
      JINA
      STEPHEN AGREY KISIMA
      P.O.BOX 113
      SAME
      KILIMANJARO
      Na.
      2.
      JINA
      HILDEGARDA MREMA
      c/oSOPHIA E. MSHIU
      P.O.BOX 318
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      3.
      JINA
      SOLOMONI H. KAJIRU
      P.O.BOX 68
      SAME
      KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.5 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na.
      1. ELIZABETH KISHIMBO 2. PENUEL GEORGE VICENT 3.
      P.O. BOX 6447 P.O. BOX 4
      MOSHI HEDARU SAME
      KILIMANJARO KILIMANJARO
      4. GODWIN E. NYANGE 5. FELISTER J. LYIMO 6.
      P.O.BOX 180 P.O. BOX 901
      MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
      ZUHURA SHABANI c/o INVIOLATA S. KISSIMA
      AZAMA KILUA P.O.BOX 1474
      P.O.BOX 27 MOSHI - KILIMANJARO
      HAI - KILIMANJARO
      7.
      8.
      195
      9.
      JINA
      THERESIA KAHUYU
      CHEZUE
      c/o THECLA GODFREY
      CHEZUE
      P.O. BOX 263
      SAME - KILIMANJARO
      VIOLETH PRATICK
      P.O. BOX 8439
      MOSHI - KILIMANJARO
      JERALD Y. AGREY
      P.O.BOX 2
      HEDARU SAME
      KILIMANJARO
      Na.
      10.
      13.
      JINA
      ELIZABETH E. KISHIMBO
      c/o DAMBO
      P.O. BOX 6447
      MOSHI - KILIMANJARO
      FELISTER J. LYIMO
      P.O BOX 901
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      11.
      JINA
      BEATRICE REGNOLD MUSHI
      P.O. BOX 8599
      MOSHI
      KILIMANJARO
      Na.
      12.
      JINA
      AMAN MNKEN
      P.O. BOX 2
      HEDARU - SAME
      KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.6 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      Na. JINA
      1. MAGDALENA SEMBOKO TARIMO
      BOX 69
      MKUU – ROMBO - KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. FRANCIS P. MSUYA 2. DANIEL O. MRISHO 3. FADHILI E. HANAI
      c/o MR. M.K. TEMBA P.O. BOX 7522 P.O. BOX 3004
      P.O. BOX 1522 MOSHI MOSHI - LYAMUNGO
      MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO KILIMANJARO
      JORAM CHARLES
      KWEKA
      P.O.BOX 15
      HAI - KILIMANJARO
      4.
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.8 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na.
      1.
      JINA
      AMINA A. KHAMIS
      P.O BOX 8831
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      2.
      JINA
      ALEX JULIUS JACOB
      P.O BOX 149
      USANGI MWANGA
      KILIMANJARO
      Na.
      3.
      JINA
      VIRGILIA KINUNDA
      P.O BOX 35
      SAME - KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.9 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      JINA
      LIDYA IBRAHIMU MKUMBWA
      P.O BOX 6418
      MOSHI - KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.10 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      CONSOLATA DONASIAN
      P.O. BOX 257
      MOSHI- KILIMANJARO
      Na.
      2.
      JINA
      ZAITUNI MWESAGE
      P.O.BOX 10
      MOSHI - KILIMANJARO
      196
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.11 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA Na.
      VIRGILIA KINUNDA 2.
      c/o ANNA E. KABUJE
      P.O. BOX 55
      SAME - KILIMANJARO
      AMINA A. KHAMIS
      P.O. BOX 8821
      MOSHI - KILIMANJARO
      MARY MATLAA BUAY 8.
      P.O. BOX 388
      SAME - KILIMANJARO
      5.
      JINA
      OISSO E. JUVENAL
      P.O. BOX 445
      MKUU-ROMBO
      KILIMANJARO
      DAVITA NICHOLAUS
      P.O. BOX 885
      MARANGU
      MOSHI - KILIMANJARO
      HANIFA MFINANGAP.O.
      BOX 119
      HIMO - KILIMANJARO
      Na. JINA
      3. VIOLETH FRANK
      P.O. BOX 1989
      KILIMANJARO
      6. MAULENSIA NGONYANI
      P.O. BOX 318
      MOSHI - KILIMANJARO
      9. NEEMA HILLARY
      P.O. BOX 226
      MWANGA - KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.12 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      FARIDA SEKIETE
      PO BOX 288
      USANGI - MWANGA
      KILIMANJARO
      RAYNOLD SAMUEL
      MALAI
      P O BOX 192
      MOSHI - KILIMANJARO
      LILIAN E. MOSHA
      P.O.BOX 6511
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      2.
      5.
      8.
      JINA
      UPENDO ARABA
      P.O. BOX 6
      MAKANYA - SAME
      KILIMANJARO
      ANDREW SITTI
      P.O.BOX 2228
      MOSHI
      KILIMANJARO
      AME GEORGE MNYAGA
      P.O.BOX 1181
      MOSHI - KILIMANJARO
      Na.
      3.
      6.
      JINA
      GLORY JACKSON
      CHONJO
      P O BOX 1950
      KILIMANJARO
      MSAAD NATHAN
      P.O.BOX 328
      SAME
      KILIMANJARO
      MKOA WA KILIMANJARO
      22.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na. JINA
      1. SALOME M. KIMARO
      P.O. BOX 21
      SANYA JUU SIHA
      KILIMANJARO
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      AMINA ATHUMANI
      IHONDE
      c/o YOHANA FURIA
      P.O. BOX 176
      HIMO - KILIMANJARO
      ASHA KHAMISI MFANGARO
      P.O.BOX 70
      MWANGA - KILIMANJARO
      197
      Na.
      3.
      JINA
      JANE GABRIEL
      c/o SILA M. DANA
      BOX 182
      HAI
      KILIMANJARO
      23.0 MKOA WA MANYARA
      23.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. BERNAD MATINDA, 2. JOSEPH SAILEPU LOGOLIE 3. NEEMA BENJAMIN
      P.O. BOX 36, P. O. BOX 25 P.O BOX 76
      KIBAYA - KITETO LONGIDO MANYARA
      MANYARA MANYARA
      JOSEPH A. HHAYUMA
      P.O BOX 14
      KATESH - MANYARA
      YOHANA MALANDO
      P.O BOX 27
      HANANG - MANYARA
      YUSTINI M. MASSO
      P.O BOX 74
      MBULU - MANYARA
      EDWARD MAGEHEMA
      CHILO
      P.O. BOX . 192
      BABATI - MANYARA
      SIXBERT SYLVESTER
      P.O. BOX 66
      KARATU - MANYARA
      5. ERASTO MICHAEL 6. MWITA J. MARWA
      P.O BOX 27 P.O BOX 600
      KATESH - MANYARA BABATI - MANYARA
      CHAUSIKU BAHA CHAMBA R. KAJERI
      P.O BOX 12 P.O BOX 73
      KATESH - MANYARA MBULU - MANYARA
      ANNA JOHN ANATORY BAYYO
      P.O. BOX 199 P.O.BOX 296,
      KATESH MANYARA KARATU - MANYARA
      MELKIORY E. MINIKO, NICODEMUS A. HHAGRI
      BOX 2, P. O. BOX 286
      KATESH MBULU - MANYARA.
      HANANG - MANYARA.
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      8.
      11.
      14.
      9.
      12.
      15.
      MKOA WA MANYARA
      23.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na. JINA Na. JINA
      1. JAMES M. WARE, 2. EMILIANA S. FILIPI
      P.O. BOX 62, P. O. BOX 75
      MBULU - MANYARA. BABATI-MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      Na. JINA
      1. JAMES M. WALE
      c/o M. WAMASSY
      P.O.BOX 62
      MBULU -MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      198
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. VICTOR ALOYCE 2. 3. 4. COLLINS ESAU UMBWE 5. SOPHIA LAWRENT JOHN R ISDORY 12. NEEMA T. AWE 20. PRISCILA E JACOB 21. FRANK P. SALALA
      P.O.BOX 400 P.O BOX 192 c/o FAUSTINE A SALALA P.O BOX 192 P.O BOX 158 P.O.BOX 57 P.O BOX 94
      BABATI - MANYARA BABATI P.O. BOX 94 BABATI - MANYARA MBULU- MANYARA MBULU MANYARA KIBAYA
      MANYARA KIBAYA KITETO MANYARA MAKAME D MDWATA KITETO - MANYARA
      JANUARY COSMAS RAJABU CHONGOWE P.O BOX 98 SELINA UDDI DOFFA
      P.O.BOX 400 P.O.BOX 98 KIBAYA-KITETO-MANYARA P.O BOX 145
      BABATI - MANYARA KITETO KIBAYA NEEMA SEDOYEKA GOPA KATESH - HANANG
      PAULINA JOHN MANGI MANYARA P.O BOX 30 MANYARA
      P.O BOX 98 HUSNA SHABAN ABDALLAH KITETO MANYARA PETER GABRIEL PETER
      KITETO MANYARA P.O BOX 400 P.O BOX 98
      MARY L. HAYAUMA BABATI - MANYARA MANYARA
      P.O BOX 158 EUTROPIA D. MAGHWAY
      MBULU - MANYARA P.O BOX 65
      JACKLINE J MEELA MANYARA
      P.O BOX 74 SESILIA BOAY
      MBULU- MANYARA P.O BOX 28
      MBULU - MANYARA
      SELINA UDDI DOFFA
      P. O. BOX 145
      KATESH - HANANG.
      MANYARA
      HONEST LEORNARD
      c/o PHOTIA MISSION
      P.O. BOX 66
      KARATU - MANYARA
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      8.
      11.
      14.
      17.
      6.
      9.
      15.
      18.
      MKOA WA MANYARA
      23.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA
      1. JAMES M. WARE 2. ADIJA S. MWANJA
      c/o C.W. MASSAY c/o AMINAS MWANJA
      P.O BOX 62 P.O BOX
      MANYARA BABATI MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.6 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. NEEMA RAPHAEL 2. NEEMA T. AWE 3. EDITHA MARTINI LUBUVA
      NWANDU P.O.BOX 158 P.O.BOX 255
      P.O.BOX 2 MBULU BABATI
      MBULU - MANYARA MANYARA MANYARA
      COLLINS ESAU UBWE MARY L. HHAYUMA
      P.O.BOX 192 P.O.BOX 158
      BABATI - MANYARA MBULU - MANYARA
      6. SAUMU A. DAKFA
      P.O.BOX 98
      KITETO KIBAYA
      MANYARA
      4.
      5.
      199
      Na. JINA
      7.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      JOHN R. ISDORY
      P.O.BOX 192
      BABATI - MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MATILDA B. PAULO 2. MONICA A. KILWA 3. EMMANUEL JOROJICK
      P.O. BOX. 621 P.O.BOX 11 P.O. BOX 74
      BABATI - MANYARA BABATI-MANYARA MBULU - MANYARA
      ROSWITA SAMWEL BENADETHA SONGAY THERESIA MARTIN
      BURA P.O. BOX 201 P.O. BOX 310
      P.O. BOX. 12 HANANG - MANYARA BABATI - MANYARA
      BABATI - MANYARA
      SELINA LEMORIS
      P.O. BOX. 310
      BABATI
      MANYARA
      EUNICE M. MLUMBA
      P.O. BOX 35
      MANYARA
      FELISTER A. GILALA
      P.O. BOX 3
      MBULU MANYARA
      EMMANUEL BONIPHANCE 9. NGISERI LEPUNITY 17.
      AWAKI MOLLEL
      P.O. BOX 245 P.O. BOX 112
      BABATI- MANYARA MANYARA
      LUCY A. SARWATT
      P.O. BOX 400
      BABATI - MANYARA
      WILLIAM JONES MPANGALA
      P.O. BOX 333
      BABATI - MANYARA
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      5.
      8.
      11.
      14.
      6.
      12.
      15.
      ANITHA BARFNABAS
      TEMBA
      P.O. BOX 310
      BABATI - MANYARA
      MARIAM MUHIDINI
      P.O.BOX 340
      BABATI - MANYARA
      HILDA BONIFACE
      COSMAS
      P. O. BOX 316
      BABATI - MANYARA
      FATUMA SULURU KIMWERI
      c/o SHUKURU MSITA
      P.O. BOX 85
      BABATI - MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. EDWARD ELIAKIMU LOTU 2. RAYMOND JOSEPH NGATULA 3. HOSEPH A. MARO,
      P.O. BOX 9503 P. O. BOX 400 P.O. BOX 42,
      SIMANJIRO - MANYARA BABATI - MANYARA MBULU - MANYARA
      MISSANA SAMSON
      MBONDE,
      P.O. BOX 675,
      BABATI - MANYARA
      4.
      200
      MKOA WA MANYARA
      23.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na. JINA
      1. BASO ERRO GRAY
      P.O BOX 483
      BABATI - MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.10 MHIFADHI WANYAMAPORI II (GAME WARDEN GRADE II)
      Na. JINA
      1. NICHOLAUS M. KISAKA
      PO BOX 74
      MBULU - MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.11 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. BAHATI VENANCE 2. SABINA MARSELI 3. 5. 6. MAZULA JOSEPH 8. BESTINA G. TARIMO NICOLAUS KODI
      MSUYA P.O. BOX 74 P.O. BOX 85 c/o S. T. BURA c/o PASCALINA MUSHI
      P.O. BOX 98 MBULU-MANYARA BABATI - MANYARA P.O. BOX 12 P.O. BOX 383
      KITETO - MANYARA BABATI - MANYARA BABATI MANYARA
      MARIA A. MACHILO JOSEPH G. JOSEPH PAULINE FAUSTINE
      P.O. BOX 310 P.O. BOX 47 P.O. BOX 310
      MANYARA MBULU - MANYARA BABATI - MANYARA
      4.
      7.
      9.
      DANIEL ALPHONCE
      P.O. BOX 9515
      SIMANJIRO - MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.12 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na. JINA
      1. JAMES M. WARE
      c/o M.W MASSAY
      P.O.BOX 62
      MBULU MANYARA
      201
      MKOA WA MANYARA
      23.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. WITNESS JEROME 2. MWAJUMA M. MIRAJI 3. 4. MWAJUMA S. WAZIRI 5. REGINA YONA 6. BAHATI VENANCE MSUYA
      P.O. BOX. 328 P.O. BOX 218 P.O. BOX. 98 c/o MSUYA ARNOLD SIMON P.O. BOX. 98
      BABATI - MANYARA BABATI - MANYARA KIBAYA KITETO P.O. BOX. 319 KIBAYA KITETO
      MANYARA BABATI - MANYARA MANYARA
      NONAH M. KILIBIKA
      P.O.BOX 1
      KITETO-MANYARA
      MKOA WA MANYARA
      23.14 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      Na.
      1.
      JINA
      VERONICA D. KINYASHI
      P.O. BOX 216
      BABATI - MANYARA
      Na.
      2.
      JINA
      BERTILA F. TESHA
      P.O. BOX 322
      KARATU - MANYARA
      24.0 MKOA WA MOROGORO
      24.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. DENIS V. VAGELA 2.
      P.O BOX 3007
      MOROGORO
      4. UMMY MABUGA 5.
      P.O BOX 67
      MOROGORO
      7.
      JINA
      Na.
      KASSIMU IBRAHIM MKWILI
      P. O. BOX 8
      MANG'ULA - KILOMBERO
      MOROGORO
      VICTORIA DAVID
      c/o FRIDAH MAPUNDA
      P. O. BOX 1
      MZUMBE - MOROGORO
      BAHATI SIMON,
      P.O. BOX 166,
      MOROGORO.
      JINA
      3. MAZIMBA JOHN
      P.O BOX 444
      MOROGORO
      6. ROSEMARY THOBIAS
      HAULE
      P.O BOX 308
      KILOSA - MOROGORO
      NAHAYA H. NCHIMBI
      P.O BOX 1234
      MOROGORO
      SOPHIA STANLEY 8. 11. MUNISHI PUDENSIANA, 12. SIRIL PETER MAKONGA
      c/o STANLEY YONAKIJWA P.O. BOX 6206, P.O BOX 390
      P.O BOX 2291 MOROGORO MOROGORO
      MOROGORO
      10. AGATHA PANGANI
      P.O BOX 747
      MOROGORO
      13. EUNICE MAGALI 14. GRACE MREMA, 15. REAGAN A. SILAYO
      KANGOLE P.O. BOX 1147, c/o DR. DOSANTOS SILAYO
      P. O. BOX 1025 MOROGORO. P.O BOX 3012
      MOROGORO MOROGORO
      16. URBAN PETER 18. MAKILA SALUM OMARY
      P. O. BOX 181 c/o DAMAS ROMAN
      MOROGORO P.O BOX 758
      MOROGORO
      17. JOSEPH LEONARD
      NANJALAHU,
      c/o GERMAN PETRO
      NGUMBE,
      P.O. BOX 841,
      MOROGORO.
      202
      9.
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      19. AGATHA TIDO MWINUKA 20. NOEL C. PANGAPANGA, 22. SIWAZURI H. MRISHO 23. GRACE C. MAKOYE 29. GODFREY GABRIEL 30. ZIDIKHERI SHEMSANGA
      P. O. BOX 6044 P.O. BOX 3103, c/o OMARI M. MPANGO c/o EDWRD B. MAKOYE MWANSOHO P.O BOX 444
      MOROGORO MOROGORO. P. O. BOX 937 P.O BOX 6 P.O BOX 1654 MOROGORO
      MOROGORO MZUMBE - MOROGORO MOROGORO
      25. SABRINA MERTUS 26. SARAH BENEDICT 32. KILOSA KAMBAYA
      MAGWIRA P.O BOX 6838 P.O BOX 52
      P. O. BOX 166 MOROGORO MZUMBE - MOROGORO
      MOROGORO 35. DICK OBED
      28. HUSEIN H. KITOJO P.O BOX 1331
      c/o D. H. KITOJO MOROGORO
      P. O. BOX 3014
      MOROGORO
      31. ZUBERI SALUM
      P.O BOX 1091
      MOROGORO
      34. EDWARD MBASHA
      P.O BOX 890
      MOROGORO
      37. HASSAN NDULU 38. ASIA ABDUL 39. LEVISON SIAME
      P.O BOX 47 c/o JAHASHI NZALAWAKE P.O BOX 185
      IFAKARA - MOROGORO P.O BOX 3019 MZUMBE - MOROGORO
      MOROGORO
      40. SABINA NDUNGURU 41. ELIBARIKI MAHONGE 42. MARIAM KASSIM
      c/o PHILIBERT C. P.O BOX 303 KASHURWE,
      NDUNGURU MOROGORO BOX 624,
      P.O BOX 129 MOROGORO.
      MZUMBE - MOROGORO
      43. GLADYS M. MASIMBA
      P.O BOX 1929
      MOROGORO
      44. CHRISTIAN LUTAJA 46. JANETH KASIMBI 47. PIUS MWAGENI 45. REHEMA D. KIMBE,
      P.O BOX 6840 P.O BOX 3131 P.O BOX 4158 c/o DESOLERIUS KIMBE,
      MOROGORO MOROGORO MOROGORO BOX 155,
      MOROGORO
      48. FARIDA MTWIKU
      P.O. BOX . 988
      MOROGORO
      49. GRACE MGOMBERA 50. LUAMBANO MONDAY 51. DANIEL R. NKATA
      P.O BOX 143 P.O BOX 6261 P. O. BOX 1458
      MOROGORO MOROGORO MOROGORO
      52. ANDREW JOHN 53. MICHAEL LAZARO 54. HERRIS HARRISON
      KIKWELELE BAREMBA TUSEMEN
      P.O BOX 514 P.O BOX 622 P. O. BOX 166
      MOROGORO MVOMERO - MOROGORO MOROGORO
      55. EDWARD JACOB 56. MONICA BINAMU 57. MASHAKA HUSSEIN
      MMBAGA P.O BOX 737 P.O BOX 1309
      P.O BOX 1512 MOROGORO MOROGORO
      MOROGORO
      58. LONZE NDELWA
      P.O BOX 11321
      MOROGORO
      59. AMINA KOMBA 60. AKWINATHA NGONYANI
      P.O BOX 615 P.O BOX 2206
      MOROGORO MOROGORO
      61. FELIX MBAGALA 62. ANA MASIKA 63. BEATRICE THOMAS
      P.O BOX 4136 P.O BOX 290 c/o MPEMBA J.M
      MOROGORO KIDATU - MOROGORO P.O BOX 6559
      203
      21. JOSEPH SALIRA
      P.O BOX 183
      KIDATU
      KILOMBERO
      MOROGORO
      24. PAUL SAMWEL YOSEPH
      c/o GRAYSON W. KIKWESHA
      P.O BOX 650
      MOROGORO
      27. KALEKWA MUSSA
      P.O BOX 620
      MOROGORO
      33. SHANI R. LUSEWA
      P.O BOX 735
      MOROGORO
      36. FRANK MWANANZICHA
      P.O BOX 611
      MOROGORO
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      71. NICOLAUS STEPHEN MZUMBE - MOROGORO
      c/o PHILIPINA TARIMO, 66. ZAWADI A. ZAYUMBA
      BOX 110, c/o SAID M. MOHAMED
      MOROGORO P.O. BOX 34
      MAHENGE ULANGA
      MOROGORO
      69. VENANCE UGUNGAWE
      c/o INNOCENT UGUNGAWE
      P.O. BOX 50
      KILOMBERO - MOROGORO
      72. RACHEL MALISELO
      c/o ALOYCE MBISHILA
      P.O BOX 944
      MOROGORO
      74. MAZIMBA JOHN 75. BARAKA MGIMBA
      P.OBOX 444 BOX 320
      MOROGORO MOROGORO
      78. NELSON JOHN
      P. O. BOX 50
      MOROGORO.
      79. FABIAN MPOGOLE 77. CATHERINE VICENT 82. ABIB STEPHEN KIBIKI 83. ASHURA ABDALLAH 85. REINFRID AGGREY 86. KELVIN KATENGELA 84. RACHEL MALISELO
      P.O BOX 765 c/o KENETH PETER P.O BOX 1319 P.O.BOX MAHENGO P. O. BOX 1309 c/o ALOYCE MBISHILA
      MOROGORO MUNGATA MOROGORO MOROGORO c/o JACKLINE CHIPA MOROGORO. BOX 944,
      MOROGORO P.O BOX 108 MOROGORO
      80. ISSA O. BUYAGALI IFAKARA - MOROGORO 87. REHEMA YUSUF,
      P.O.BOX 91 88. SADIKI WIKETYE BOX 6695
      MOROGORO P.OBOX 25, MOROGORO
      MZUMBE - MOROGORO
      64. SENKE SWIGA 65. FATUMA MOHAMED,
      c/o AMANI SETH BOX 48,
      P.O BOX 1540 MOROGORO
      MOROGORO
      67. JOHN DIDAS 68. JUSTINA O. BANZI,
      P.O. BOX 2 BOX 557,
      MZUMBE MOROGORO.
      MOROGORO
      70. GLORY RAMESH
      HARIDAS
      P.O. BOX 24
      IFAKARA
      MOROGORO
      73. GWAMAKA MLEKWA
      P.O BOX 603
      MOROGORO
      76. FREDI KIPANYLA
      P.O BOX 2016
      MOROGORO
      81. MAZIMBA JOHN
      BOX 444
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. SEVERINA JOHN KALINGANIR 2.
      P.O. BOX 6281
      MOROGORO
      4. EXAVERY LIKWEMBE 5.
      P.O. BOX 26
      MANG'ULA KILOMBERO
      MOROGORO
      ELIZABETH J. MGAYA,
      P.O.BOX 1125,
      MOROGORO.
      7.
      8.
      JINA
      Na.
      JINA
      AME G. MNYANGA, 3. PAULINA DEUSDEDITH
      c/o CHARLS J. LUKENGE, P.O. BOX 534
      P.O. BOX 214, MOROGORO
      MOROGORO.
      RAMADHAN S. MSAGA,
      P.O. BOX 66,
      IFAKARA - MOROGORO
      6. PIUS LIBERIA
      P. O. BOX 6308
      MOROGORO.
      BITUZE K. MAGESA 9. ANNA MKALAWA
      P.O. BOX 880 P. O. BOX 35
      MOROGORO KILOSA - MOROGORO
      204
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      10. ANNA ELIAS 11. SWABRI A. NJOZI 12. NKUMBUKWE MWAMPETA
      c/o HEADMASTER MZUMBE, P.O. BOX 1031 c/o MRS EVELYNE
      SECONDARY, MOROGORO MWAMAKIMBULA
      P.O.BOX 19, c/o EVELYNE
      MOROGORO MWAMAKIMBULA
      P.O BOX 98
      MOROGORO
      13. EDITRUDA GOODLUCK 14. ANNA ELIAS AMASI 15. SALOME P. NYONI
      RASHID, P.O. BOX 19 P.O BOX 6063
      P.O. BOX 1510, MOROGORO MOROGORO
      MOROGORO
      16. MBONI S. KAMCHACHO
      P. O. BOX 92
      IFAKARA - MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      Na.
      JINA
      1. TATU Y. NZIKU
      P.O.BOX 166
      MOROGORO
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      ANNA KWANG
      c/oJOSEPH E. KWAANG
      P.O.BOX 139
      KILOSA - MOROGORO
      3.
      JINA
      SEVERINE JOHN KALINGANILA
      P.O.BOX 6281
      MOROGORO
      MBINIS KAMCHA
      S.L.P 92
      IFAKARA -
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. CECILIA MKILINDI 2. FELISTER SANGA 3.
      P.O BOX 1309 P.O. BOX 91
      MOROGORO MOROGORO
      4. CONSOLATHA B. IDAMA 5. 6.
      P.O BOX 272
      MOROGORO
      7. TATU HAMIS ALLY 8. SHABANI J HABIRU
      P.O BOX 17 c/o HARABIA H MATAKA
      MOROGORO P.O. BOX 53
      IFAKARA - MOROGORO
      SARIA SUSAN MICHAEL
      P.O. BOX 2220
      MOROGORO
      10. ATHUMAN HASAN
      NJAYAGA
      BC IGOTA
      P.O BOX 14
      IFAKARA - MOROGORO
      13. JUDGE A KAKISUNGU
      P.O BOX170
      KILOSA - MOROGORO
      JINA
      RESTUTA S MTEWANGA
      P.O BOX 22
      MAHENGE -
      MOROGORO
      AZIZA N KIDUNDA
      P.O. BOX 1261
      MOROGORO
      11. RASHID JUMA KIDUNDA HONEST M ODILO
      P.O. BOX 1261 c/o MWL. LEMA
      MOROGORO P.O. BOX 339
      BIGWA MOROGORO
      12. RASHIDI JUMA KIDUNDA
      P.O. BOX 1261
      MOROGORO
      14. LIBENT CHRISTOPHER 15. NEEMAMACHA
      P.O BOX 50 P.O BOX 1593
      KIDATU - MOROGORO MOROGORO
      205
      9.
      Na.
      JINA
      Na.
      16. SADELICK KIHONGOSI
      P.O. BOX 797
      MOROGORO
      JINA
      Na.
      JINA
      17. MAKINGI MISES 23. HASHIM I ABDALLAH 27. SARAH MKHANDI
      GEORGE MAKINGI P.O BOX 937 P.O BOX 65
      P.O BOX 3021 MOROGORO KILOSA - MOROGORO
      MOROGORO
      20. HAPPINESS KIGINA
      P.O BOX 1856
      MOROGORO
      29. GASTOR NATHANIEL
      LINUMA
      P.O BOX 2093
      MOROGORO
      32. YUSTIN KILYENYI
      P.O BOX 50
      MOROGORO
      25. REHEMA JUMA
      c/o MWAJUMA KADILU
      P.O. BOX 09
      MOROGORO
      28. EMACULATE GODWIN
      KAMGUNA
      P.O BOX 680
      MAZIMBU- MOROGORO
      31. BEATRICE MUGANDA
      P.O BOX 1459
      MOROGORO
      24. CECILIA MKILINDI
      P.O BOX 1309
      MOROGORO
      26. HALIMA NGOTA
      P.O BOX 937
      MOROGORO
      19. TAUSI ABDALLAH
      c/oRAMADHANI ALFANI
      P.O. BOX 636
      MOROGORO
      22. ALLY M HASSAN
      P.O. BOX 17
      MAHENGE - MOROGORO
      18. JAMILA DAUDI
      KAMAKOKO
      P.O BOX 1389
      MOROGORO
      21. SARAH NYAMBABI
      P.O BOX 3015
      MOROGORO
      30. KONKUSHUBIRA F.
      FELICIAN
      P.O BOX 2015
      MOROGORO
      33. GASTOR NATHANIEL
      LINUMA
      P. O. BOX 2093
      MKOA WA MOROGORO
      24.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. ANNA KWANGA 2. HADIJA MPONGO 3. EGNO YOHANA MAYAKA
      S.L. P 139 P.O BOX 514 P.O BOX 473
      KILOSA - MOROGORO MOROGORO MOROGORO
      4. EXAVERY LIKWEMBE 5. MBONIS S. KAMCHACHO 6. YUSTA SEBASTIAN
      P.O BOX 26 P.O BOX 92 P.O BOX 1880
      MANG'ULA MOROGORO IFAKARA - MOROGORO MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.6 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. FLORENCE KONG'OA 2. EFRAZIA M. MAYARA 3. MASABA C. MABULA
      P.O.BOX 639 P.O. BOX 5289 P.O.BOX 151
      IFAKARA - MOROGORO MAWENZI - MOROGORO MZUMBE - MOROGORO
      4. MARY S. KASHIDYE 5. 6. 7. GRACE JAPHET 8. HWA RAJABU UVILLA CALVIN GOODLUCK
      P.O.BOX 3093 P.O.BOX 67 c/oSHAABANI MWNIMVUA c/oMS. MBARUKLU
      MOROGORO MOROGORO P.O.BOX 816 P.O.BOX 296
      MOROGORO KILOSA - MOROGORO
      TAUSI ABDALLAH MWAMLUMA KIZEGA
      P.O.BOX 636 P.O.BOX 110
      MOROGORO MOROGORO
      10. FELISTER SANGA
      P.O. BOX 91
      MOROGORO
      11. ATHUMANI HASSAN NJAIGE
      c/oRC IGOTA
      P.O.BOX 14
      IFAKARA - MOROGORO
      206
      9.
      12. TATU HAMISI ALLY
      BOX 107
      MOROGORO
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      13. KOKUSHUBIRA F.
      FELICIAN
      BOX 1015
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. SYLIVIA JONISIA KIBITI 2. MAJELE FRANCIS MADINGA 3.
      P.O. BOX. 143 P.O. BOX. 14
      MOROGORO KILOSA - MOROGORO
      4. MARY KOSAM 5. EVA MAWANJA 6.
      P.O. BOX 3 P.O. BOX. 3
      MZUMBE - MOROGORO MOROGORO
      7. SHARIZADI A. MRISHO 8. NUSURA Y. KITOGO
      P.O. BOX. 6838 P.O. BOX. 347
      MOROGORO KILOSA - MOROGORO
      JINA
      NSIMI M. MATHIAS
      c/o GABRIEL MAEMBE
      P.O. BOX. 166
      MOROGORO
      CATHERINE IPANDE
      P.O. BOX. 22
      ULANGA - MOROGORO
      9.
      10. AISHA J. KAYOMBO 11. ELIZABETH MPINGO RITHA C.
      P.O. BOX 6764 P.O. BOX 166 RWECHUNGURA
      MOROGORO MOROGORO c/o PRAXDUS P. KIGODI
      MOROGORO
      12. MARIA MGMA
      P.O. BOX 166
      MOROGORO
      13. MARIA PAUL KAVENIKE 14. VERONICA M.SUBIRI 15. SYLIVIA J. KIBIKI
      P.O.BOX 17 P.O. BOX 836 P.O. BOX 143
      SOKOINE MOROGORO MOROGORO
      MOROGORO
      16. HADIJA R. MAZOLA
      P.O. BOX 33
      KILOSA - MOROGORO
      17. MARY A. KOSSIM 19. NEEMA Z. MASAWE 20. UPENDO MASSORO 18. ASHA DASSI
      P.O. BOX 3 BUSINESS TIME LIMITED P.O.BOX 5232 MOROGORO c/o RUSINA MKALA
      MOROGORO P.O. BOX 811 P.O. BOX 1
      MOROGORO MAHENGE – ULANGA
      22. THEREZA P MASONYI MOROGORO
      P.O.BOX 1595 21. JACKLINE MKENDA
      MOROGORO P.O.BOX 4125
      MOROGORO
      25. AMINA BOTTO 26. LEONATHA S. KUNDI 31. SARAH KOBELO 32. ALBERT DAMAS NDASI
      c/o DONATHA DUWE c/o VETA MI P.O.BOX 53 c/o RICHARD MASHINA
      P.O.BOX6000 MOROGORO IFAKARA- MOROGORO P.O.BOX 122
      MOROGORO MOROGORO
      28. MARY A. KOSSAM
      P.O.BOX 3
      MZUMBE
      MOROGORO
      23. SUZANE N. ANTONY
      c/o OREGINA L. BIEDA
      P.O.BOX650
      MOROGORO
      29. MWAJABU JUMA MUHAMI
      P.O.BOX 1273
      MOROGORO
      207
      24. NSIMI M. MATHIAS
      c/o GABRIEL
      M. MAEMBE AZIMIO
      P.O.BOX 166
      MOROGORO
      27. NEEMA SIMON
      c/o ANCELIMI MKOBU
      P.O.BOX 320
      MOROGORO
      30. DAVID S. NGINGA
      c/o BARAKA I.
      NGELANGELA
      P.O.BOX 3000
      MOROGORO
      33. TATU SIMBA
      P.O. BOX 3
      MAZIMBA
      MOROGORO
      Na.
      JINA
      34. LATIFA EMANUEL
      MTAYOBA
      P.O. BOX 3111
      MOROGORO
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      36. MWIJUMA J. MKANGU
      P.O. BOX 6
      MZUMBE - MOROGORO
      37. SYLIVIA JONISIA KIBIKI 35. MWANARAMBA A. 40. PRISCA LUCAS 41. EDNA GOZIBERT 42. SYLIVIA KIBIKI
      P.O. BOX 143 MAGENGE MKIMBAGILE P.O. BOX 22 P.O. BOX 143
      MOROGORO c/o A.K MADENGE P.O. BOX 222 MAHENGE MOROGORO
      P.O. BOX 147 IFARAKARA -MOROGORO MOROGORO
      MOROGORO 43. NURU MWASOMOLA 44. YUSAT AULERIAN
      38. MARY A. KOSSAM P.O. BOX 1880 P.O.BOX 6794
      P.O. BOX 3 MOROGORO MOROGORO
      MZUMBE - MOROGORO
      46. OLIVER LUCAS NJAILA 47. TATU SIMBA 48. HALIMA MAHIMBI
      P.O.BOX 82 P.O. BOX 3 P.O.BOX 314
      LUMEO IFAKARA MAZIMBU - MOROGORO MOROGORO
      MOROGORO
      49. SHARIZADI A. MRISHO
      P.O.BOX 6838
      MOROGORO
      50. NEEMA Z. MASSAWE 51. AMBROSE S. CHOGO
      P.O. BOX 811 P.O.BOX 5
      MOROGORO TURIAN -MOROGORO
      52. CATHERINE IPANDE 53. JACKLINE MKENDA 54. MARIAN P. CHAKI
      c/oROSE IPANDE GABRIEL P.O.BOX 88
      P.O.BOX 22 P.O.BOX 4125 MOROGORO
      MAHENGE ULANGA MOROGORO
      MOROGORO
      55. BWABUKE M. LUSAJO
      c/oPAULO MADUNDA
      P.O.BOX 681
      MOROGORO
      56. TELESIA CREDO 57. JACKLINE M. GABRIEL
      c/oSAMWEL CREDO P.O. BOX 4125
      P.O.BOX 240 MOROGORO
      MOROGORO
      39. KIDAWA KABARO
      P.O. BOX 132
      MOROGORO
      45. FATUMA JUMAA
      P.O.BOX 168
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      YUSTO MNYANYI
      BOX 50
      KILOMBELO - MOROGORO
      Na.
      2.
      JINA
      CATHERINE DAUDI SINDAMENYE
      BOX 671
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.9 MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN )
      Na.
      1.
      JINA
      JAPHET EDWARD LUFUNGA
      P.O BOX 166
      MOROGORO
      208
      MKOA WA MOROGORO
      24.10 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. RAMADHANI ALLY 2. MELKIORY A. MINJA 3.
      P.O. BOX 5478 P. O. BOX 3143
      MOROGORO MOROGORO
      4. JOHN JULIUS MKOBA 5. SALEHE I. MERCY 6.
      P.O. BOX 1080 P.O. BOX 1604
      MOROGORO MOROGORO
      7. RAHIM H. SALUM 8. SAID MOHAMED KIJAZI
      P.O. BOX 1207 P. O. BOX 1020
      MOROGORO MOROGORO
      JINA
      10. CHARLES L. MWILONGA 11. JOSEPHES JOHN
      P.O.BOX 836 P.O. BOX . 640
      MOROGORO MOROGORO
      13. CHARLES L
      MWILONGWA
      P.O.BOX 836
      MOROGORO
      LEONARD L. MHAGAMA
      P.O. BOX 6733
      MOROGORO
      IBRAHIM ABDALLAH
      KONDO
      P.O. BOX 30
      MOROGORO
      9. MSAFIRI DAMASI NYAGALI
      c/oMRS ONYANGO
      P.O.BOX 82
      MOROGORO
      12. WESTON EDSON
      MREKON
      c/o ARI KATRIN
      PRIVATE BAG,
      IFAKARA - MOROGORO
      14. MAYIYUSTI S. NKUSA
      P.O.BOX 1755
      MOROGORO.
      MKOA WA MOROGORO
      24.11 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. CLEMENT MUGAZYA 2. ZAINABU MASHAKA KIDAZU 3.
      P.O BOX 60 P.O BOX 1818
      KILOSA - MOROGORO MOROGORO
      4. MARIAM MATHAYO 5. FAINESS DENIS MDENGELA 6.
      JAPHET P.O BOX 603
      P.O BOX MOROGORO
      MOROGORO
      AGHATA JULIUS
      MKUNDUGE
      P.O BOX 5212
      MOROGORO
      7.
      JINA
      ELIA KAALO
      P.O BOX 32
      MLIMBA KILOMBERO
      MOROGORO
      JOYCE MOLLEL
      P.O BOX 640
      MOROGORO
      8. 9.
      10. JOYCE PAULO YUSTO E. MNYANYI 13. NEEMA KOSSAM PETER 14. BENJAMIN GIDION 12. MAJELE F.MADINGA
      P.O BOX 2115 P.O BOX 50 P.O BOX 3 P.O BOX 60 P.O BOX 14
      MOROGORO KILOMBERO SUGAR MOROGORO KILOSA - MOROGORO KILOSA
      LIMITED MOROGORO
      MOROGORO 15. BAKARI SHABANI
      11. LILA MARATA MWINCHUM P.O BOX 136
      P.O BOX 92 KILOSA - MOROGORO
      MOROGORO
      16. MARYAM S MATETE 17. MWANAIDI HARUNI 18. AULLELLA W BANDEKO
      P.O BOX 98 P.O BOX 13 P.O BOX 70
      KILOSA - MOROGORO KILOSA - MOROGORO MAHENGE - MOROGORO
      19. SARA G. MANYAJI 20. FARIDA SAIDI 21. HAMIS HASSANI
      P.O BOX 320 P.O BOX 1 P.O BOX 143
      MOROGORO KIGOLWIRA - MOROGORO MOROGORO
      209
      ANNA KWAANE
      P.O BOX 139
      KILOSA
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.12 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      JOSEPHINE JOEL MGODE
      P.O BOX 681
      MOROGORO
      JINA
      2.
      Na.
      ALLY M. HASSAN
      P.O BOX 17
      ULANGA MOROGORO
      JINA
      3.
      PRICS SOMI MBISE
      P.O BOX 1765
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.13 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. BILIUS B. LIHETA 2. JUDGE ANYIMIKE KAKISUNGU
      MOROGORO P.O. BOX 170
      MOROGORO
      4. GEORGE HERMAN KICHINDA 5.
      P.O. BOX 90
      KILOSA - MOROGORO
      3.
      JINA
      JAFARI ATHUMANI
      P.O. BOX 5476
      MOROGORO
      STELLA C. MNKANDE
      P.O. BOX 1696
      MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.14 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na.
      1.
      4.
      7.
      JINA
      Na.
      BUPE G. MALAMBUU 2.
      c/o JANGSON M. NGABO
      P.O. BOX 3038
      MOROGORO
      SAADA Y. AHMED
      c/o LEAH NDUWAMUNGU
      P.O. BOX 3057
      MOROGORO
      HASSAN RAJABU IDD 8.
      P.O. BOX 6153
      MOROGORO
      5.
      JINA
      Na.
      FADHIL A. RASHID 3.
      P.O. BOX 288
      IFAKARA
      MOROGORO
      RICHARD D. JUMANNE
      P.O. BOX 6198
      MOROGORO
      RAMA OMARY 9.
      P.O. BOX 22
      MAHANGE ULANGA
      MOROGORO
      GETRUDE GERVAS
      P.O. BOX 3000
      MOROGORO
      15. MAGRETH MTATUU
      IKUMBRO
      P.O. BOX2153
      MOROGORO
      18. AULELIA W. BANDEKO
      P.O. BOX 70
      MAHENGE
      MOROGORO
      21. FATUMA ATHUMANI
      MASINYIKA
      P.O. BOX 3038
      MOROGORO
      24. HAMIS HASSANI
      c/o REHEMA MKUFYA
      P.O. BOX 143
      10. ROAD LYOMOKA 11. 13. AZIZI H. MBUMI 14. SHAMI M. MAJID
      P.O. BOX 1039 P.O. BOX 40 P.O. BOX 820
      MOROGORO MAHENGE MOROGORO
      MOROGORO
      16. CATHERINE IPANDE
      P.O. BOX 22
      MAHENGE
      MOROGORO
      19. RAHIM C. MSELEM
      P.O. BOX 194
      KILOSA - MOROGORO
      17. MODESTA C. KABISI
      P.O. BOX 22
      MAHENGE-ULANGA
      MOROGORO
      GRACEANA G. MPORA
      P.O. BOX 1565
      MOROGORO
      22. CHRISTINA PAUL 23.
      KALINGA
      c/o SELESTINA KILUNGA
      20.
      JINA
      LYIDYA PENDO MOLLEL
      P.O. BOX 6460
      MOROGORO
      210
      6.
      SAID MATEWELE
      ABDALLAH
      P.O. BOX 164
      KILOSA - MOROGORO
      HAWA RAJABU UVILLA
      c/o SHAABAN
      MWINYIMVUA
      P.O. BOX 816
      MOROGORO
      NEEMA LEMEZO
      P.O. BOX 650
      MOROGORO
      12. KHADIJA KUNDEMBA
      P.O. BOX 836
      MOROGORO
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      P.O. BOX 839
      MOROGORO
      JINA
      MOROGORO
      25. ASHA CHAKA 26. MANYAMA S. MATETE
      P.O. BOX 119 P.O. BOX 98
      KILOSA -MOROGORO KILOSA - MOROGORO
      28. NUSURA Y. 29. 31. SARAH ELIAS 32. EFRAJI JAMES
      P.O. BOX 347 P.O. BOX 81 c/o LAURENOT EFRAJI
      KILOSA - MOROGORO MOROGORO P.O.BOX 22
      MAHENGE
      ULANGA - MOROGORO
      AZIZA MOHAMED
      P.O. BOX 22
      MAHENGE - MOROGORO
      27. ANASTAZIA P.
      MASALANGO
      P.O. BOX 52
      KILOSA - MOROGORO
      30. PETRO A. KAJIRO
      P.O. BOX 9
      MZUMBE - MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      1. EDITRUDA GOODLUCK 2. EXAVERY LIKWEMBE 3. LUCY M. KILONZO
      P.O.BOX 1510 P.O.BOX 26MANG'ULA P.O.BOX 712
      MOROGORO MOROGORO MOROGORO
      4. GLORIA ATHANAS 5. YUSTINA SEBASTIAN 6. BITUCE K. MAGESA
      CHILONWA c/oTEGEMEA LOSSI P.O.BOX 880
      c/oERICK L. MLIGO P.O.BOX 1880 MOROGORO
      P.O.BOX 845 MOROGORO
      MOROGORO
      ZUFI NDANAWA
      c/oTUFANIA MODEWA
      P.O.BOX 4
      MAHENGE -ULANGA
      MOROGORO
      7.
      MKOA WA MOROGORO
      24.16 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      ZAINABU MASHAKA KIDAZU
      P.O BOX 1818
      MOROGORO
      2.
      JINA
      ZAINABU SADIKI
      P.O BOX 90
      GAIRO - MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.17 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na.
      1.
      JINA
      FIDES NGOLEKE
      c/o ATUPOKELE PETERI
      P.O. BOX. 91
      MOROGORO
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      JULIETH JOSEPHT
      P.O. BOX. 5078
      MOROGORO
      211
      3.
      JINA
      ALICE E. MUSHI
      P.O.BOX 6784
      MOROGORO
      Na.
      JINA
      Na.
      4. NESAA CLEMENT 5.
      P.O. BOX. 166
      MOROGORO
      7. ZAYTUN A. YONDU
      P.O. BOX. 6377
      MOROGORO
      JINA
      Na.
      8.
      10. SOPHIA KINDOLE
      P.O. 230
      MOROGORO
      JOVIETH JOSEPHATI
      P.O. BOX. 1878
      MOROGORO
      SIKUDHANI ABDALLAH
      MBINGA
      P.O. BOX. 110
      MIKUMI - MOROGORO
      11. MAIRIAM SAIMON
      P.O. BOX. 467
      IFAKARA - MOROGORO
      JINA
      6. JOYCE AMADI
      P.O.BOX 1
      MZUMBE - MOROGORO
      9. AKSA MAJENGO
      P.O.BOX 1480
      MOROGORO
      12. FIDES L. MTEKANGA
      c/o JESCA LAZARY
      P.O. BOX. 229
      MOROGORO
      13. HABIBA K. MHINA
      P.O.BOX 110
      MIKUMI - MOROGORO
      MKOA WA MOROGORO
      24.18 MLINZI (SECURITY GUARD)
      Na.
      1.
      JINA
      Na.
      SAULI RINGTON NDYAMBO
      P.O.BOX 42
      MOROGORO
      2.
      JINA
      MUSA KIBIRO ABDALLAH
      P.O.BOX 603
      MOROGORO
      25.0 MKOA WA PWANI
      25.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. MAGOTI KUNYARANYARA 2.
      P.O. BOX 30153,
      KIBAHA - PWANI
      4. IJANI AUGUSTINO TATU ALBU
      P.O BOX 200 P.O BOX 30104
      BAGAMOYO - PWANI KIBAHA - PWANI
      Na.
      5.
      7.
      JINA
      10. NEEMA MTINDA
      c/o MRS L. MTINDA
      P.O BOX 177
      MLANDIZI - PWANI
      13. FREDRICK TARIMO
      P.O BOX 3008
      KIBAHA - PWANI
      16. JACKLINE FAUSTINE
      c/o HAWA MSUYA
      P. O. BOX 28002
      KISARAWE-PWANI
      19. MIVUNJO CHARLES
      MEYENGO,
      BOX 28038,
      REBECA RUKANDA
      P.O BOX 30848
      KIBAHA - PWANI
      JINA
      3. AISHA BWASHEIKH
      P.O BOX 30255
      KIBAHA - PWANI
      FREDERICK TARIMO 6. JOB MWAISUMO
      c/o ABDALAH KINGAZI P.O BOX 30275
      P./O BOX 30080 KIBAHA - PWANI
      KIBAHA - PWANI
      8. MICHAEL MAREGESI
      c/o EPIMARK MICHAEL
      P.O BOX 110
      MAFIA - PWANI
      11. HEMED H. MONDWE
      P.O BOX 12
      KILWA –MASOKO - PWANI
      9. SIKUDHANI JASSON
      P.O BOX 230
      BAGAMOYO - PWANI
      14. LEAH SABASI 15. RINDENI MJEMA
      P.O. BOX . 151 P. O. BOX 30348
      MLANDIZI - PWANI KIBAHA-PWANI
      17. DELIWA MBAWALA 18. UPENDO LUGANO
      P.O BOX 30866 MWAKOSYA
      KIBAHA - PWANI P.O. BOX 30176
      KIBAHA PWANI
      21. DAIMA MZEE
      P.O BOX 96
      KILWA - PWANI
      20. MELANIA PEGGRIN MPINGE
      P.O. BOX 28069
      KISARAWE - PWANI
      212
      12. IMAN N. SAMSON
      P.O BOX 70
      RUFIJI - PWANI
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      KISARAWE-PWANI 23. ALEX KILINDO 24. FRAIMONT JUSTINISN
      22. SHAFII ABNAIMU P.O BOX 75 P.O.BOX 20,
      P.O BOX 28002 KILWA-MASOKO - PWANI KISARAWE-PWANI
      KISARAWE-PWANI
      25. HAMAD KIZIGO HUSEIN 26. LORDGARD KILALA 27. SIMON C. KILALA
      P.O.BOX 30110 P.O.BOX 30488 P. O. BOX 30488
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      28. DIRIS MARTIN 29. MARY D. MASALLA 30. JUHUDI KIBONA
      BOX 30011, BOX 214 P.O BOX 30820
      KIBAHA - PWANI BAGAMOYO- PWANI KIBAHA - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      JINA
      Na.
      1. ZIGGY MTAWAZO 2.
      P.O. BOX 30343
      KIBAHA - PWANI
      4. SAMWEL MKWIZU 5.
      c/o ROSE MINJA
      P.O. BOX 74
      BAGAMOYO - PWANI
      MSAFIRI KAMBANGWA
      c/o MWANAIDI S. PAWA
      P. O. BOX 30241
      KIBAHA - PWANI
      7.
      10. HAPPINESS J. MNDEWA,
      P.O. BOX 30162,
      KILBLAHA - PWANI.
      8.
      JINA
      Na.
      LWITIKO RICHARD
      MWAKAMISA
      P.O. BOX 30052
      KIBAHA - PWANI
      ALOISIA ALOYCE NYELIO,
      P.O. BOX 30385,
      KIBAHA - PWANI
      HADOKA S. MIPIKO,
      c/o ZAWADI R. MIPIKO,
      P.O. BOX 93,
      MKURNGA - PWANI
      11. JOSEPH J. MADATULA,
      P.O. BOX 30153,
      KIBAHA - PWANI
      3.
      JINA
      HAPPY LOSHETIE
      P.O. BOX 30024
      KIBAHA - PWANI
      STELLA M. MTUTUMA
      c/o COSTACE MATHEW,
      P.O. BOX 33,
      RUFIJI -PWANI
      9. WINFRIDA D. TOWEGALE,
      c/o ELLY S. MTILWA,
      P.O. BOX 12,
      KILWA MASOKO.
      PWANI
      12. DATUI CJOP,NA
      c/o FRORA MGOLOFU,
      P.O. BOX 30082,
      KIBAHA - PWANI
      6.
      13. MAJESI SALALA,
      P.O. BOX 30166,
      KIBAHA - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE II)
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      HADIJA SALEHE MIPIKO
      c/o ZAINABU MIPIKO
      P.O.BOX 93
      MKURANGA - PWANI
      ISMAIL MTOMAYE
      P.O.BOX 30080
      KIBAHA - PWANI
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      2. ZIGGY MTAWAZO 3. STELLA M.MTUTUMA
      P.O.BOX 30343 P.O.BOX.22,
      KIBAHA -PWANI KIBITI-RUFUJI -PWANI
      5. JOSEPH J. MADATULA 6. MSAFIRI KAMBAGWA
      c/oHARUNA R. NTUAH c/o MWANAIDI S. PAWA
      P.O.BOX 30153 P.O.BOX 30241
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      213
      MKOA WA PWANI
      25.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      4.
      JINA
      HADIJA HAMIS
      ABDALLAH
      P.O BOX 50
      MAFIA - PWANI
      WAZIRI YAKUB WAZIRI
      P.O BOX 85
      MAFIA - PWANI
      Na.
      JINA
      Na.
      MWISHE G MASHAURI
      c/o COSMAS M GIRIMANDA
      P.O BOX 30896
      KIBAHA MKUZA - PWANI
      2.
      JINA
      DARWIN REMIGIUS
      P.O BOX 21
      CHALINZE - PWANI
      3.
      MKOA WA PWANI
      25.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
      II)
      Na.
      JINA
      Na.
      JINA
      Na.
      1. HAPPINES J. MDEWA 2. ZIGGY MTAWAZO 3.
      P.O BOX 30162 P.O BOX 30343
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      4. HAPPY LOSHETIE 5. LWITIKO R. MWAKANUSA 6.
      P.O BOX 30024 P.O BOX 30052
      KIBAHA - PWANI PWANI
      HADIJA MEDULE WINFRIDA D. TOWEGALE
      P.O BOX 205 c/o ELL S. MTWILSA
      BAGAMOYO - PWANI P.O BOX 12
      KILWA - PWANI
      7.
      8.
      JINA
      JOSEPH J. MADATULA
      c/oHARUNA R. NTUAH
      P.O BOX 30153
      KIBAHA - PWANI
      MSAFIRI KAMBANGWA
      P.O BOX 30241
      KIBAHA - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.6 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
      GRADE III)
      Na.
      1.
      JINA
      DARWIN REMIGIUS
      P.O.BOX 21
      CHALINZE - PWANI
      Na.
      2.
      JINA
      ABAS LIKOMBE
      P.O.BOX 175
      MLANDIZI - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
      ASSISTANT GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. KAZENI MCHOMVU 2. ZIADA JAFARI MOHAMED 3. EVA TUKA
      P.O. BOX. 30080 P.O. BOX 33 P.O. BOX 30109
      KIBAHA - PWANI MKULANGA - PWANI KIBAHA - PWANI
      4. MICHAEL Y. GREGORY 5. NURU HASSAN SEIF 6. KAROLINE KITIPWI
      P.O. BOX 28 P.O. BOX 160 P.O. BOX 30165
      RUFIJI - PWANI KIRWA - PWANI KIBAHA - PWANI
      214
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      7. NURU LIKINDI 8. STELLA JAMES 9. 10. HADIJA HAMISI 11. ELIHURUMA HALIFA 12. DEVOTHA EXAVERY
      P.O. BOX 28 P.O. BOX 301350 P.O. BOX 50 P.O. BOX 31165 ISISHA
      UTETE / RUFIJI - PWANI KIBAHA PWANI MAFIA - PWANI KIBAHA - PWANI P.O. BOX 164
      MLANDIZI - PWANI
      LIDYA S. CHIWANGU
      P.O.BOX 236
      BAGAMOYO- PWANI
      13. VIVIAN MADUHU 14. WILSON LADSLOUS 15. MAHIJA ALLY
      c/o ROBERT MADUHU ZEBELE P.O. BOX 30080
      P.O.BOX 3859 KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      KIBAHA - PWANI
      AMRI JUMA
      P.O. BOX 50
      MAFIA - PWANI
      17. MARY CHIMOTO 18. EVA TUKA
      P.O. BOX 162 P.O. BOX 30109
      PWANI KIBAHA - PWANI
      19. UPENDO LEMA 20. GLORY GEORGE KISISIWE 21. THEOFRIDA NDOMBA
      P.O.BOX 30120 P.O.BOX 30488 P.O.BOX 30080
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      22. GEOFREY BUKWALI 23. ZELLA K. LWEMANYILA 24. THOMAS KIBONA
      P.O.BOX 30080 P.O.BOX 30165 c/o LWIJISYO A. KIBONA
      KIBAHA - PWANI KIBAHA -PWANI P.O.BOX 30041
      KIBAHA PWANI
      16.
      MKOA WA PWANI
      25.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA Na. JINA
      MWANAISHA MWACHUO 2. AGNESS LULANDALA
      KASSIMU BOX 30051
      BOX 30343 KIBAHA- PWANI
      KIBAHA- PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.9 AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
      Na. JINA
      1. HUSSEIN S. MKAMBALLAH
      P. O. BOX 32
      BAGAMOYO - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.10 MWANDAZI DARAJA LA II (WAITER GRADE II)
      Na.
      1.
      JINA
      HALIMA S. HUNGO
      P.O BOX 188
      KAOLE - BAGAMOYO - PWANI
      215
      MKOA WA PWANI
      25.11 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. AHMED ALLY MWATANDA 2. BAKARI HASSANI SWAYA 3. MOHAMED JUMA
      P.O. BOX 85 P.O. BOX 85 P.O. BOX 85
      MAFIA - PWANI MAFIA - PWANI MAFIA - PWANI
      4. BASHIRI M. NKOKI 5. ABDI Y. MSOCHA 6. 7. ATHUMAN R. RAMADHANI 8. ALLY H. MTUA 9. LUSAJO E. KANDIHABI
      P.O. BOX 30080 P.O.BOX 30110 c/o SAID B. RAMADHANI P.O.BOX 29 c/o EMMANUEL
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI P.O. BOX .10, KILWA - PWANI KANDIHABI
      MKURANGA - PWANI P.O.BOX 30120
      KIBAHA - PWANI
      ALLY H. SEMBE
      P.O.BOX 30080
      KIBAHA - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.12 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. AISHA A MAKUTIKA 2. ERNEST MALETA 3. MWANAISHA MWACHUO
      P.O BOX 36 P.O BOX 177 KASIM
      IKWIRIRI RUFIJI MLANDIZI P.O BOX 3034
      PWANI KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      RAFIKI A. SHUNDI MWAJUMA J. BAKARI AZIZ R . MACHELA
      P.O BOX 10 P.O BOX 32 P.O BOX 42
      MKURANGA PWANI BAGAMOYO - PWANI UTETE RUFIJI - PWANI
      7. SAID N. KAMBONA 8. REHEMA B. ZUBERI 9. MAJUTO W. MWAMGOA
      P.O BOX 31165 P.O BOX 28 P.O BOX 45
      KIBAHA - PWANI UTETE RUFIJI - PWANI UTETE RUFIJI - PWANI
      10. HANNA H. MWEGIO 11. JOHN MGUNI 12. JUMA A. CHABO
      P.O BOX 28 P.O BOX 303443 P.O BOX 41
      UTETE - RUFIJI - PWANI KIBAHA - PWANI UTETE - PWANI
      13. HALIMA S. HUNGO
      P.O BOX 188
      KAOLE - BAGAMOYO -
      PWANI
      4.
      5.
      6.
      MKOA WA PWANI
      25.13 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
      Na.
      JINA
      1. MARTHA E. MDEME
      P.O BOX 24
      MKURANGA - PWANI
      4.
      Na.
      2.
      JINA
      Na.
      SARETA JOSEPH
      P.O BOX 30430
      PWANI
      SIHABA R. MBENA
      P.O BOX 24
      MKURANGA - PWANI
      216
      3.
      JINA
      HELLEN NGEREZA
      c/o MARTIN MHANDO
      P.O BOX 74
      BAGAMOYO - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.14 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. AISHA A. MAKUTIKA 2. JEMA MOHAMED 3. REHEMA B. ZUBERI
      P.O. BOX 36 c/o NASSORO ALLY P.O. BOX 28
      IKWIRIRI/RUFIJI P.O. BOX 9192 RUFIJI - PWANI
      PWANI PWANI
      MAJUTO W. MWANGIA AMINA SAID
      P.O. BOX 45 P.O. BOX 42
      RUFIJI - PWANI UTETE/RUFIJI - PWANI
      6. RAFIKIELI A SHUNDI
      P.O. BOX 10
      MKURANGA - PWANI
      OMARI SALUM 8. MWALIMU MATIMBWA 9. HAMIS J. MAGOLI
      P.O. BOX 28 P.O. BOX 12533 P.O. BOX 30080
      UTETE/RUFIJI PWANI KIBAHA - PWANI
      PWANI
      NEEMA PASCAL
      KAHEMELA
      P.O. BOX 28001
      KISAAWE - PWANI
      UPENDO MKALI
      P.O. BOX 28
      UTETE RUFIJI - PWANI
      11. UMMY H. MSEBWA 12. EPIFANI JOSEPH OMARY
      P.O. BOX 10 P.O. BOX 30412
      UTETE RUFIJI - PWANI KIBAHA - PWANI
      14. MWANJAA R. MHEKELA 15. FADHILA SHAMTE 17. JUMA A CHAMBO 18. ERNEST MMELA
      P.O. BOX 10 KWANGAYA P.O. BOX 41 P.O. BOX 117
      UTETE - PWANI P.O.BOX 28 UTETE-RUFIJI - PWANI MLANDIZI - KIBAHA
      UTETE-RUFIJI - PWANI PWANI
      MNONGANE SHABAN REHEMA IDDI MASAWE
      P.O. BOX 45 P.O. BOX 28
      UTETE-RUFIJI UTETE-RUFIJI - PWANI
      PWANI
      MOSHI METHOD
      P.O. BOX 15
      KIBAHA - PWANI
      20. 21. MODESTA KABISI 26. JUMANNE SAID MPOMA 27. SAID N. KAMBONA
      c/o ROSE IPANDE c/o FARAJA NYAMOMBO P.O. BOX 30165
      P.O. BOX 22 P.O. BOX 1 KIBAHA - PWANI
      PWANI UTETE-RUFIJI - PWANI
      MARIA E. MAKA ROSE JOHN BUKAMBU
      P.O. BOX 30372 c/o YGEN A. NNUNDUMA
      KIBAHA - PWANI P.O. BOX
      PWANI
      GEOFREY MAHENGE
      P.O. B0X 42
      MLANDIZI - PWANI
      30. PASCAL MKUGWA
      P.O. BOX 93
      CHALINZE - PWANI
      31. JUMA A. CHABO 32. STEPHANIA A. NIHUKA 33. DORICE RAPHAEL
      c/o FITINA NDAMBWE c/o DR. ALLY NIHUKA MBALAMULA
      P.O. BOX 41 P.O. BOX 22 c/o BAKARI MBINA
      RUFIJI - PWANI RUFIJI - PWANI P.O. BOX
      KHALID SAID SOGOMA KIBAHA - PWANI
      c/o DOROSTER KAIJAGE
      P.O. BOX 30360
      KIBAHA - PWANI
      34. SOFIA MIKIDADI MPILI
      P.O. BOX 28
      RUFIJI - PWANI
      4.
      7.
      10.
      13.
      16.
      19.
      22.
      25.
      28.
      5.
      23.
      29.
      217
      24.
      ALFREDINA IGNAS
      RUSHOMESA
      P.O. BOX 28043
      KISARAWE - PWANI
      ELIHURUMA HALIFA
      P.O. BOX 3065
      KIBAHA - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
      ASSISTANT II)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. MWIMELA CHIOMBA 2. HAPPINESS J MNDEWA 3. KIDAWA BADI
      c/o FLORA MGOLOFU P.O. BOX 30162 P.O.BOX 30054
      P.O. BOX 30082 KIBAHA - PWANI KIBAHA -PWANI
      KIBAHA - PWANI
      DATYU CHOMBA
      c/oFLORA MGOROFU
      P.O.BOX 30082
      KIBAHA -PWANI
      SCHOLASTICA
      NGWEMBELE
      P.O.BOX 30112
      KIBAHA -PWANI
      KIDANA F. KULOPA
      P.O.BOX 213
      BAGAMOYO - PWANI
      5. ISMAIL MTAMAYE 6. ZIGGY MLAWAZO
      P.O.BOX 30080 P.O.BOX 30343
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      8. ELIA KABORA 9. HAPPY LOSHETIE
      P.O.BOX 30112 P.OBOX 30024
      KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
      11. DORICE RICHARD 12. HADIJA MBEDULE
      P.O.BOX 47 P.O.BOX 205
      MAFIA - PWANI BAGAMOYO - PWANI
      13. WINFRIDA O. TOWEGALE 14. ELIA KABORA 15. ELIA KABOR
      P.O.BOX 12 P.O.BOX 30112 P.O.BOX 30112
      KILWA - PWANI PWANI KIBAHA - PWANI
      16. JOYCE NGEHULA 17. ISMAIL MTOMAYE 18. STELLA M. MTUTUMA
      P.O.BOX 23 P.O.BOX 30080 c/oCOSTANCE MATHEW
      BAGAMOYO -PWANI KIBAHA - PWANI P.O.BOX 33
      KIBITI-RUFIJI - PWANI
      4.
      7.
      10.
      MKOA WA PWANI
      25.16 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
      Na. JINA Na. JINA
      1. CAROLINE KITIPWI, 2. SAIDI N. KAMBONA
      P.O.BOX 3016, P.O. BOX 30165
      PWANI KIBAHA - PWANI
      MKOA WA PWANI
      25.17 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. KOSE JOHN BUKAMBO 2. HADIJA SAID MALELA 3. LULU NANDONDE
      c/o MNUNDUMA P.O. BOX. 10 c/o JOYCE NAMPESYA
      P.O. BOX. PRIVATE MKURANGA- PWANI MKURANGA- PWANI
      BAG NYUMBU
      KIBAHA PWANI
      ANGELA MTESIGWA
      P.O. BOX. 28017
      KISARAWE - PWANI
      5. 6. ANGELA MTESIGWA
      P.O. BOX. 28017
      KISARAWE - PWANI
      MARTHA SHRIMA 8. MONICA EZEKIEL 9. HADIJA I. MNALYAMBA
      P.O.BOX c/o CHRISTOPHER MBWIGA BOX 62
      KIBAHA - PWANI P.O. BOX. 50 KILWA MASOKO - PWANI
      BAGAMOYO - PWANI
      MWAJUMA MKOHAMED
      P.O.BOX 72
      KIBITI RUFIJI - PWANI
      4.
      7.
      218
      MKOA WA PWANI
      25.18 MLINZI (SECURITY GUARD)
      Na. JINA Na. JINA Na. JINA
      1. HERI LAZARO MARTINE 2. RASHIDI MOHAMED KAEBA 3. SUBIRA KASSIM PAZI
      c/oNYAMTULA NYIGE P.O.BOX 28001 P.O.BOX 30080
      P.O.BOX 42 KISARAWE - PWANI KIBAHA -PWANI
      PWANI
      JAPHET A. MTIMBULA
      P.O.BOX 30073
      KIBAHA - PWANI
      5. HAMIS IBRAHIM NDUNDU 6. UWENACHO H. NAAMBI
      P.O.BOX 1 P.O.BOX 22
      UTETE-RUFIJI - PWANI RUFIJI - PWANI
      FADHIL S. KWANGAYA 8. MNONGANE SHABANI
      P.O.BOX 28 P.O.BOX 45
      UTETE-RUFIJI - PWANI UTETE-RUFIJI - PWANI
      4.
      7.
      219

    17. Kansime

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...