JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 55 of 55
    1. #1
      Kikomelo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 99
      Rep Power : 487
      Likes Received
      41
      Likes Given
      1

      Default Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Nawapongeza secretariet ya ajira nchini ilivyoonyesha umahiri na uwazi katika interview zilizofanyika mwezi wa nane! Jamaa wako fair tusidanganyane! kuanzia kwenye writen interview hadi kwenye oral!
      Huwezi kumuonga mtu, utamjua wapi? Ndo nimetoka shule mwaka jana na nilikuwa sijawahi kufanya usahili na hawa jamaa, lakini interview yangu ya kwanza nao nimepata kazi! Tuliitwa 32 na nafasi ilikuwa moja, na nimeipata mimi!
      Nadhan watu wasioipenda ni wale wanapendwa kushikwa mikono na wanaobaki wanajisifia walikosoma! Eti mi wa Mlimani, mara mi wa Mzumbe! Jamaa hawaangalii chuo, wanaangalia uwezo! Nimewapenda sana utumishi!
      Kazi ya gross ya 1.8M kuipata kwa serikalin si mchezo! Nimewakubali sana na ongereni sana!
      Edo, mafanikio, kilimasera and 2 others like this.

    2. Ulemavu

    3. Kalikali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th October 2008
      Posts : 20
      Rep Power : 625
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      ....wewe ni mwehu...inaonekana siku ukikubaliwa na demu utatujulisha pia...acha majigambo...

    4. Kikomelo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 99
      Rep Power : 487
      Likes Received
      41
      Likes Given
      1

      Default

      Mi nilichokuwa namaanisha ni kuwa hawa jamaa wa utumishi wamekuwa fair sana si kama zamani enzi za kamlete! ile ya kushikwa mkono na kupewa ofisi! Pia wameondoa ile kasumba ya kuajiri kwa kuangalia VYUO, mana mimi niliyesoma IFM kama ingekuwa ni zaman nisingepenya kwa watu wa UD hata kama uwezo ninao mara nyingine hata kuliko wao!
      Tuwe wakweli jaman, watu walinasema chuo kikuu cha taifa ni UD, na watu wanaojua vitu ni wa UD. Enzi izo za nyuma kidogo ulikuwa ukiingia kwenye interview na mtu wa UD au Mzumbe jua umeshaumia! Ila nimekuja kugundua kuwa ni uongo mtupu! Nina data kamili, kwenye mitihan ya uhasibu, internal auditor, assistant lecturers, tutorial assistant, watu karibia wote wa UD na Mzumbe walikuwa wanachujwa mapema kwenye mtihan wa mchujo! CBE, IFM, TIA na AIA walikuwa wanang'aa ajabu! kudhibitisha hilo chukuen majina ya walioitwa kazini na uangalie watu utakaowajua wa UD au Mzumbe, kwa kazi zenye nature ya uhasibu!
      Kumbe tulikuwa tunadhan UD ndo kila kitu na akina SENETOR walikuwa wanajigamba tu hapa kumbe ni upuuzi mtupu!
      Kwa leo nimeongelea hilo, ila mkinichokonoa nitaongeza point nyingine!
      Utumishi hoyeeeeeeeeee............!
      mafanikio likes this.

    5. dogojanja 87's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 794
      Rep Power : 597
      Likes Received
      166
      Likes Given
      33

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Jamani acheni kupotosha mambo,sekretarieti ya ajira iko fair sana na interview zao hazina porojo ni proffessional question only,ukiitwa kwenye interview kajibrush vya kutosha,hakuna kubebana ni uwezo 2.suala la mshahara linategemea unapoenda kufanyia kazi,kwenye government agents kama atomic commission,EPZA na vyuo mishahara ni mikubwa.ila serikali kuu na serikali za mitaa ndo level za TGS D.
      mafanikio likes this.

    6. #44
      Mujumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Location : Soweto
      Posts : 854
      Rep Power : 672
      Likes Received
      285
      Likes Given
      117

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Jamani anamaanisha laki moja na elfu themanini labda alikosea kutype
      "The past is a rich resource on which we can draw in order to make decisions for the future, but it does not dictate our choices. We should look back at the past and select what is good, and leave behind what is bad".Nelson Mandela<!--EndFragment-->

    7. bantulile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 857
      Rep Power : 683
      Likes Received
      287
      Likes Given
      57

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Hizi ni brabra za tume hamna ukweli si unajua tena serikali yetu kwa mizengwe?

    8. Azam

    9. #46
      Chibidu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Posts : 355
      Rep Power : 681
      Likes Received
      33
      Likes Given
      48

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Quote By Askari wa miguu View Post
      Hongera mkuu, lakini hapo kwenye mshahara 1.8M graduate fresh from chuo ajira hzhz znazopitia utumishi!!!?
      Hapo Umetuokota, labda umeiconvert kwa hela ya Zimbabwe
      Hapo umenena. nadhani amepata ile nafasi ya office Manager, ubalozi wa Tanzania nchini Zimbabwe. Mke wangu ana zaidi ya miaka mitano serikalini (senior Officer), tena kwenye Agency, ndio kwanza amepata mshahara huo juzi, sembuse aliyetoka shule juzi!!! Jamani acheni uongo kwenye mitandao
      IT IS BY GROWING OLD THAT EVERYONE LEARN TO REMAIN YOUNG

    10. mathayo bakari's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 421
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      acha mbwembwe kaka nenda uchape kazi, usingepata nafasi ungesema secretariet ya ajira hawako fair, kutaja kiwango cha mshahara wako hapa JF ni kuleta udaku tu.

    11. #48
      Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,354
      Rep Power : 156372107
      Likes Received
      4500
      Likes Given
      5383

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Quote By FM stereo View Post
      Nadhani huyu jamaa Kikomeloallishawahi kuleta haja yake HII HAPA mwaka jana miezi kama hii, Mungu kamsikia.
      Ambao hamkubahatika msiiponde tume vibaya sababu tu hukubahatika mwaka huu. kuwa mvumilivu kama ndugu huyu.
      mkuu FM stereo umekata mzizi wa fitna hutawaona tena wakikoment jamaa ana kila la kupata hiyo kazi ,na kwa kuhisi ni assistant lecturer.ndio mishahara yao hiyo.

    12. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 548
      Rep Power : 621
      Likes Received
      144
      Likes Given
      40

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      mimi bado nazidi kuwapa heko secretariat ya ajira. Kwa jinsi wanavyofanya mambo yao hata wakidai nyongeza ya fungu la uendeshaji wa hii secretariate bungeni naomba wapewe mara moja bila kuhoji.

      Taasisi nyingi za serikali haziko kama hii secretariate kiutandawazi na matumizi ya computer na internet. BIG UP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    13. #50
      emmasa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 442
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      mh hongera lakini sisi tutajuaje kuwa hukutoa rushwa? Kama walioshindwa ndo wangesema haya maneno ningekubali lakini wewe uliyeshinda napata hofu kidgo

    14. #51
      GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 2,005
      Rep Power : 1009
      Likes Received
      111
      Likes Given
      103

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Quote By emmasa View Post
      mh hongera lakini sisi tutajuaje kuwa hukutoa rushwa? Kama walioshindwa ndo wangesema haya maneno ningekubali lakini wewe uliyeshinda napata hofu kidgo
      mkuu emmasa wewe umenena!.
      hapo kwenye red hapo, jana kuna pepa ilifanyika, WATU WALIKUA NA MASWALI yaliyotoka kwenye pepa, halafu huyo jamaa sijui anaongea nini.
      hakunaga taasisi ya serikali ambayo ni CLEAN, ngumu sana kutokea kwa Tanzania.

    15. YOSAYOSA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th June 2012
      Posts : 31
      Rep Power : 433
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

      Tena sio Zimbabwe ya sasa hivi,itakuwa niyakipindi kile Mgabe anapambana na nchi za wenyewe.Ila hongera na kumbuka kuwatumikia wananchi ambao wanakulipa hela hizo usije ukaanza kuwafanyia viburi kama vile njoo baadaye,kesho................. ..........

    16. Kikomelo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 99
      Rep Power : 487
      Likes Received
      41
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Mujumba View Post
      Jamani anamaanisha laki moja na elfu themanini labda alikosea kutype
      Sikukosea, ni 1.8M! Na nimereport na kukuta kumbe ni zaid ya hapo!

    17. Kikomelo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 99
      Rep Power : 487
      Likes Received
      41
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Chibidu View Post
      Hapo umenena. nadhani amepata ile nafasi ya office Manager, ubalozi wa Tanzania nchini Zimbabwe. Mke wangu ana zaidi ya miaka mitano serikalini (senior Officer), tena kwenye Agency, ndio kwanza amepata mshahara huo juzi, sembuse aliyetoka shule juzi!!! Jamani acheni uongo kwenye mitandao
      Inategemea sehemu na sehemu, mi ndo nimeanzia! Inategemea na sector yenyewe

    18. Kikomelo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 99
      Rep Power : 487
      Likes Received
      41
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By soledad View Post
      Its true jamani hata mie rafiki yangu mmoja amepata kupitia sekretarieti na hamjui mtu , analipwa 1.3 kapata atomic energy comission arusha, sekretarieti wamejitahidi kilichomsaidia HADI AKAPATA NI GPA
      YAKE inawezekana mkuu pia amefaulu vizuri
      Uko sawa kabisa!

    19. Movie-Date

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...