JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 58
    1. bigmukolo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Posts : 71
      Rep Power : 452
      Likes Received
      16
      Likes Given
      67

      Default kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      nataka kuuliza je majibu yanatoka lini kwa walioomba kazi ya ukarani coz kazi rasmi inaanza tarehe sita...nawasilisha
      dennisrt88 likes this.


    2. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,218
      Rep Power : 701
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default

      Hv malipo ya karani wa sensa na karani mwandamizi ni sawa?
      Quote By Mujumba View Post
      kumi na tano kwa siku, so zidisha mara siku 7

    3. Spinster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2012
      Location : state
      Posts : 275
      Rep Power : 491
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Twino View Post
      Kutoa majina ya waliopata nafasi za sensa itakuwa ni ijumaa trh 3/8 kwenye ofisi za kata
      Duh ijumaaa mbbona mbaliiiiii

    4. Ngarenaro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Posts : 300
      Rep Power : 512
      Likes Received
      44
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By Spinster View Post
      Duh ijumaaa mbbona mbaliiiiii


      Sasa Ijumaa mbali kivipi wakati kazi aianzi siku hiyo, badala
      yake mnaanza na semina tar 06/082012" Haraka ya nini mkuu?

    5. Spinster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2012
      Location : state
      Posts : 275
      Rep Power : 491
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Ngarenaro View Post
      Sasa Ijumaa mbali kivipi wakati kazi aianzi siku hiyo, badala
      yake mnaanza na semina tar 06/082012" Haraka ya nini mkuu?
      Watu tunataka kuangalia upande mwngn wa shiling kama huku itashindikana.....so ts beter kujua mapema mana cz mi nlijua majina wanatoa tar30

    6. uwi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 31st July 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      Quote By Remote View Post
      Itakuwa vema kama utaenda kuulizia kwa mtendaji wa mtaa wako, ulikofanyia application ndio watakao kuwa na validy information
      hii lazima ichakachuliwe pia, watapeana ndugu kwa ndugu ngoja muone!!!!

    7. Las Mas Bobos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2012
      Posts : 993
      Rep Power : 622
      Likes Received
      322
      Likes Given
      102

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      Quote By Remote View Post
      Itakuwa vema kama utaenda kuulizia kwa mtendaji wa mtaa wako, ulikofanyia application ndio watakao kuwa na validy information
      Kwani anayehusika akiona bango akajibu haitakuwa valid information?
      By the time a man comes to realize that his father was right, he usually has a son who think he is wrong.

    8. pettymarcel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 464
      Likes Received
      32
      Likes Given
      3

      Default

      Mungu nisaidie nichaguliwe kwenye haka katempo japo nipate cha kunisogeza nimefulia mbaya
      Quote By Las Mas Bobos View Post
      Kwani anayehusika akiona bango akajibu haitakuwa valid information?
      Baba Mtu likes this.

    9. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 857
      Rep Power : 793
      Likes Received
      96
      Likes Given
      659

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      Ni bora bodi ya sensa ikatangaza hadharani malipo sensa ni shilingi ngapi kwa siku ili kuepuka uchakachuaji wa baadhi ya watakaokabidhiwa majukumu ya kuwalipa makarani.
      MIMI SIMO! MIMI SIMO! IKO SIKU NA WEWE UTAKUWEMO!
      (I'M NOT CONCERNED! I'M NOT CONCERNED! ONE DAY YOU WILL BE CONCERNED!)

    10. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      NiKo KATA YANGU, NIMEAMBIWA WANABANDIKA MAJINA AFTER TEN MINUTES, NDO NANGOJEA.

    11. pettymarcel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 464
      Likes Received
      32
      Likes Given
      3

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      Kata ipi mkuu? Kama wakipandika tujuze nasi tujaribu kwenda sijui huku moshi wanabandika lini

    12. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By pettymarcel View Post
      Kata ipi mkuu? Kama wakipandika tujuze nasi tujaribu kwenda sijui huku moshi wanabandika lini
      huku dar, mbezi kata ya kawe, yametoka majina kama 400 na kitu, 2meambiwa kesho twende saa 1 na originals kwa ajili ya usaili, sasa sielewi usaili tena jaman wakati semina zinaanza j3.

    13. pettymarcel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 464
      Likes Received
      32
      Likes Given
      3

      Default

      Ebwana hiyo kali usaili tena? Ngoja na sisi tuangalie huku kwe2
      Quote By Kilahunja View Post
      huku dar, mbezi kata ya kawe, yametoka majina kama 400 na kitu, 2meambiwa kesho twende saa 1 na originals kwa ajili ya usaili, sasa sielewi usaili tena jaman wakati semina zinaanza j3.

    14. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By pettymarcel View Post
      Ebwana hiyo kali usaili tena? Ngoja na sisi tuangalie huku kwe2
      ndo ivyo usaili eti.

    15. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,218
      Rep Power : 701
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      Kwahyo majina yanabandikwa kata?kule zilipokusanywa?

    16. Spinster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2012
      Location : state
      Posts : 275
      Rep Power : 491
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      jaman vip tayar wamebandika mana huku kihae hae

    17. pettymarcel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 464
      Likes Received
      32
      Likes Given
      3

      Default

      Yes mkuu
      Quote By prakatatumba View Post
      Kwahyo majina yanabandikwa kata?kule zilipokusanywa?

    18. pettymarcel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 464
      Likes Received
      32
      Likes Given
      3

      Default

      Mjin tayar kijijn hakuna ata dalili
      Quote By Spinster View Post
      jaman vip tayar wamebandika mana huku kihae hae

    19. Marsy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 459
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

      Wakuu kwa aliyepo dar kata ya makongo vp wameshatoa!mana wengine 2po mbali kdogo na eneo 2julishane.

    20. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Marsy View Post
      Wakuu kwa aliyepo dar kata ya makongo vp wameshatoa!mana wengine 2po mbali kdogo na eneo 2julishane.
      kuwa dar sio tatizo, tatizo ni kujua kama kata yako wametoa au lah.

      Nenda 2 kacheki mwenyewe au kama una ndugu mtume, kata ya kawe wametoa leo so nina imani kata mbalimbali kwa dar watakua wametoa..hususan manispaa ya kinondoni.

    21. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,218
      Rep Power : 701
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default

      Ingawa hujasema kama umepata m nakupa hongera,maana maongezi yanaonesha umepata,sasa wanabandika kwa pamoja au kwa mtaa?
      Quote By Kilahunja View Post
      kuwa dar sio tatizo, tatizo ni kujua kama kata yako wametoa au lah.

      Nenda 2 kacheki mwenyewe au kama una ndugu mtume, kata ya kawe wametoa leo so nina imani kata mbalimbali kwa dar watakua wametoa..hususan manispaa ya kinondoni.


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...