JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 90
    1. NGOGO CHINAVACH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 335
      Rep Power : 526
      Likes Received
      63
      Likes Given
      14

      Default Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      1
      TANGAZO LA KAZI YA MUDA KATIKA MRADI WA SENSA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2012
      Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, inakamilisha maandalizi ya kufanya Sensa ya Watu na Makazi ambayo itafanyika tarehe 26 Agosti, 2012. Ili kufanikisha Sensa hii, Serikali inatangaza nafasi za kazi za muda za MAKARANI NA MAKARANI WAANDAMIZI WA SENSA kwa Watanzania wenye nia na sifa zinazostahili kama ilivyoainishwa katika tangazo hili. Kazi hii itaanza tarehe 06 Agosti, 2012 na kumalizika tarehe 14 Septemba 2012.
      1. KARANI WA SENSA
      Kazi za Kufanya
      Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
      a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu;
      b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso fupi katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu;
      c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama; na
      d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
      Sifa za Mwombaji
      Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
      a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema;
      b) Awe amehitimu angalau kidato cha nne;
      c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
      d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
      e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
      f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
      2. KARANI MWANDAMIZI WA SENSA
      Kazi za Kufanya
      Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
      2
      a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu,
      b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso refu katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu,
      c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama, na
      d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
      Sifa za Mwombaji
      Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
      a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema,
      b) Awe amehitimu angalau kidato cha sita,
      c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
      d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
      e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
      f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
      3. Namna ya Kutuma Maombi
      Mtanzania mwenye sifa zilizotajwa hapo juu atume maombi yake kwa Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya/Halmashauri kwa anuani iliyowekwa hapa chini, akiambatisha nakala za vyeti na nyaraka muhimu ili kuonyesha sifa alizonazo.
      Maombi hayo yatumwe kwa kujaza Fomu Maalum ya maombi ya kazi ambayo inapatikana katika Ofisi ya Mratibu wa Sensa wa Wilaya/Halmashauri, na endapo fomu haikupatikana, mwombaji atume maombi kwa kuandika barua akionyesha anuani kamili ya mahali anapofanyia kazi na namba ya simu kama anayo.
      Maombi yapitishwe kwa wakuu wa kazi kwa walioajiriwa au Watendaji wa Mtaa/Kijiji kwa wale wasiokuwa na ajira, ili maombi hayo yafike wilayani kabla ya tarehe 25 Julai, 2012.
      Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya
      Wilaya ya ………………………..
      S.L.P……………………………….……

      N.B
      USIPATE SHIDA KUHUSU FOMU UNACHOTAKIWA KUFANYA NI KUDOWNLOAD(KUPAKUA) HIZI NILIZOZIATTACH, DEADLINE NI TAREHE 25/07/2012

      KILA LA KHERI
      Attached Files
      Maxence Melo, didii and currentx like this.


    2. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,785
      Rep Power : 2096
      Likes Received
      383
      Likes Given
      16

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Mshahara ni bei gani jaman?
      KOKUTONA likes this.

    3. Neyjerry's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 406
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      asante kwa kutupa mwanga mkuu, walau 2mejua pakuanzia..

    4. Mapujds's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,282
      Rep Power : 715
      Likes Received
      118
      Likes Given
      6

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Thanks

    5. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,785
      Rep Power : 2096
      Likes Received
      383
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Neyjerry View Post
      asante kwa kutupa mwanga mkuu, walau 2mejua pakuanzia..
      kumbe na wewe ulikua unaitaka,asa mbona ukawa unatukashfu kule kwenye ile thread?

    6. JF SMS Swahili

    7. NGOGO CHINAVACH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 335
      Rep Power : 526
      Likes Received
      63
      Likes Given
      14

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Quote By Pitz View Post
      Mshahara ni bei gani jaman?
      sijajua mkuu

    8. NGOGO CHINAVACH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 335
      Rep Power : 526
      Likes Received
      63
      Likes Given
      14

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Quote By Neyjerry View Post
      asante kwa kutupa mwanga mkuu, walau 2mejua pakuanzia..
      karibu

    9. EJay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 360
      Rep Power : 473
      Likes Received
      77
      Likes Given
      21

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      asante mkuu,toka Feb form six tuko nyumbani,ngoja tujaribu bahati yetu.

    10. MFYU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Location : Ohio USA
      Posts : 274
      Rep Power : 450
      Likes Received
      25
      Likes Given
      56

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      dah,asavali wengne tumemaliza vyuo,ajira hakuna hata pakushkiza,

    11. Agrodealer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Location : MTZ
      Posts : 107
      Rep Power : 483
      Likes Received
      10
      Likes Given
      22

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      ni vyema na haki mkuu kwa ulichotufanyia.

    12. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,262
      Rep Power : 3468992
      Likes Received
      221
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By MFYU View Post
      dah,asavali wengne tumemaliza vyuo,ajira hakuna hata pakushkiza,
      khaa sasa form 6 unalia na sisi wa vyuo tufanyaje?

    13. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,262
      Rep Power : 3468992
      Likes Received
      221
      Likes Given
      17

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Eti hizo ofisi ziko wapi kwa dar?

    14. Neyjerry's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 406
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Pitz View Post
      kumbe na wewe ulikua unaitaka,asa mbona ukawa unatukashfu kule kwenye ile thread?
      hivi wewe umetumwa au!!? Na ndo mana hujibiwi mswal wako, kila sehem wauliza sh ngap? Nami najua na ckutajii..

    15. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,785
      Rep Power : 2096
      Likes Received
      383
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Neyjerry View Post
      hivi wewe umetumwa au!!? Na ndo mana hujibiwi mswal wako, kila sehem wauliza sh ngap? Nami najua na ckutajii..
      vip,hujapata tu field?
      Bushbaby likes this.

    16. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,785
      Rep Power : 2096
      Likes Received
      383
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Kilahunja View Post
      Eti hizo ofisi ziko wapi kwa dar?
      mkuu,unaenda kwenye ofisi za kitongoji chako unapoish hapo dar!sasa sisi hatujui wewe uko dar pande gani ili tuweze kukupa ramani.

    17. Neyjerry's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 406
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Pitz View Post
      vip,hujapata tu field?
      sio kaz yako kujua...

    18. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,262
      Rep Power : 3468992
      Likes Received
      221
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Pitz View Post
      mkuu,unaenda kwenye ofisi za kitongoji chako unapoish hapo dar!sasa sisi hatujui wewe uko dar pande gani ili tuweze kukupa ramani.
      jaman nimeenda hawana taarifa, nakaa mbezi beach, makonde area, sasa mtoa mada amezungumzia wilaya, kesho naelekea mjin kama ni pale magomen au kule ilala nipitie.

    19. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,004
      Rep Power : 632
      Likes Received
      122
      Likes Given
      8

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Quote By Kilahunja View Post
      jaman nimeenda hawana taarifa, nakaa mbezi beach, makonde area, sasa mtoa mada amezungumzia wilaya, kesho naelekea mjin kama ni pale magomen au kule ilala nipitie.
      nenda wilayani au halmashauri, wenyekiti weng wa serikali za mtaa hawajui

    20. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,262
      Rep Power : 3468992
      Likes Received
      221
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By prakatatumba View Post
      nenda wilayani au halmashauri, wenyekiti weng wa serikali za mtaa hawajui
      thank u babes..

    21. Wild fauna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 345
      Rep Power : 474
      Likes Received
      118
      Likes Given
      4

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Wale wa arusha jamani,form zapatikana wap? Nimeskia wanalipa 700,000/=

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...