JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

    Report Post
    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
    Results 81 to 90 of 90
    1. NGOGO CHINAVACH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 335
      Rep Power : 525
      Likes Received
      62
      Likes Given
      14

      Default Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      1
      TANGAZO LA KAZI YA MUDA KATIKA MRADI WA SENSA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2012
      Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, inakamilisha maandalizi ya kufanya Sensa ya Watu na Makazi ambayo itafanyika tarehe 26 Agosti, 2012. Ili kufanikisha Sensa hii, Serikali inatangaza nafasi za kazi za muda za MAKARANI NA MAKARANI WAANDAMIZI WA SENSA kwa Watanzania wenye nia na sifa zinazostahili kama ilivyoainishwa katika tangazo hili. Kazi hii itaanza tarehe 06 Agosti, 2012 na kumalizika tarehe 14 Septemba 2012.
      1. KARANI WA SENSA
      Kazi za Kufanya
      Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
      a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu;
      b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso fupi katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu;
      c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama; na
      d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
      Sifa za Mwombaji
      Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
      a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema;
      b) Awe amehitimu angalau kidato cha nne;
      c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
      d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
      e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
      f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
      2. KARANI MWANDAMIZI WA SENSA
      Kazi za Kufanya
      Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
      2
      a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu,
      b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso refu katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu,
      c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama, na
      d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
      Sifa za Mwombaji
      Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
      a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema,
      b) Awe amehitimu angalau kidato cha sita,
      c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
      d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
      e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
      f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
      3. Namna ya Kutuma Maombi
      Mtanzania mwenye sifa zilizotajwa hapo juu atume maombi yake kwa Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya/Halmashauri kwa anuani iliyowekwa hapa chini, akiambatisha nakala za vyeti na nyaraka muhimu ili kuonyesha sifa alizonazo.
      Maombi hayo yatumwe kwa kujaza Fomu Maalum ya maombi ya kazi ambayo inapatikana katika Ofisi ya Mratibu wa Sensa wa Wilaya/Halmashauri, na endapo fomu haikupatikana, mwombaji atume maombi kwa kuandika barua akionyesha anuani kamili ya mahali anapofanyia kazi na namba ya simu kama anayo.
      Maombi yapitishwe kwa wakuu wa kazi kwa walioajiriwa au Watendaji wa Mtaa/Kijiji kwa wale wasiokuwa na ajira, ili maombi hayo yafike wilayani kabla ya tarehe 25 Julai, 2012.
      Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya
      Wilaya ya ………………………..
      S.L.P……………………………….……

      N.B
      USIPATE SHIDA KUHUSU FOMU UNACHOTAKIWA KUFANYA NI KUDOWNLOAD(KUPAKUA) HIZI NILIZOZIATTACH, DEADLINE NI TAREHE 25/07/2012

      KILA LA KHERI
      Maxence Melo, didii and currentx like this.


    2. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 707
      Rep Power : 601
      Likes Received
      65
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By NGOGO CHINAVACH View Post
      1
      TANGAZO LA KAZI YA MUDA KATIKA MRADI WA SENSA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2012
      Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, inakamilisha maandalizi ya kufanya Sensa ya Watu na Makazi ambayo itafanyika tarehe 26 Agosti, 2012. Ili kufanikisha Sensa hii, Serikali inatangaza nafasi za kazi za muda za MAKARANI NA MAKARANI WAANDAMIZI WA SENSA kwa Watanzania wenye nia na sifa zinazostahili kama ilivyoainishwa katika tangazo hili. Kazi hii itaanza tarehe 06 Agosti, 2012 na kumalizika tarehe 14 Septemba 2012.
      1. KARANI WA SENSA
      Kazi za Kufanya
      Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
      a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu;
      b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso fupi katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu;
      c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama; na
      d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
      Sifa za Mwombaji
      Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
      a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema;
      b) Awe amehitimu angalau kidato cha nne;
      c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
      d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
      e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
      f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
      2. KARANI MWANDAMIZI WA SENSA
      Kazi za Kufanya
      Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
      2
      a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu,
      b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso refu katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu,
      c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama, na
      d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
      Sifa za Mwombaji
      Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
      a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema,
      b) Awe amehitimu angalau kidato cha sita,
      c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
      d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
      e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
      f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
      3. Namna ya Kutuma Maombi
      Mtanzania mwenye sifa zilizotajwa hapo juu atume maombi yake kwa Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya/Halmashauri kwa anuani iliyowekwa hapa chini, akiambatisha nakala za vyeti na nyaraka muhimu ili kuonyesha sifa alizonazo.
      Maombi hayo yatumwe kwa kujaza Fomu Maalum ya maombi ya kazi ambayo inapatikana katika Ofisi ya Mratibu wa Sensa wa Wilaya/Halmashauri, na endapo fomu haikupatikana, mwombaji atume maombi kwa kuandika barua akionyesha anuani kamili ya mahali anapofanyia kazi na namba ya simu kama anayo.
      Maombi yapitishwe kwa wakuu wa kazi kwa walioajiriwa au Watendaji wa Mtaa/Kijiji kwa wale wasiokuwa na ajira, ili maombi hayo yafike wilayani kabla ya tarehe 25 Julai, 2012.
      Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya
      Wilaya ya ………………………..
      S.L.P……………………………….……

      N.B
      USIPATE SHIDA KUHUSU FOMU UNACHOTAKIWA KUFANYA NI KUDOWNLOAD(KUPAKUA) HIZI NILIZOZIATTACH, DEADLINE NI TAREHE 25/07/2012

      KILA LA KHERI
      Haki ya nani WALIMU HAWAGOMI NG'OO! ULAJI UMEWATEMBELEA!
      Edgarcoco likes this.

    3. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,673
      Rep Power : 6305
      Likes Received
      557
      Likes Given
      428

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Hii Kitu Shehe Ponda si ameshalipeleka Mahakamani Hakuna Sensa Jamani tafuteni kazi Zingine huku mkisubiri Hukumu ya mahakama ambayo uchunguzi wa Polisi unachukua muda mrefu ili wapate majibu ya uhakika... so hii inaweza chukua kama mwaka mmoja fulani

    4. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 984
      Rep Power : 627
      Likes Received
      118
      Likes Given
      8

      Default

      Ishapigwa chini kabla hata haijafika mahakaman
      Quote By Duduwasha View Post
      Hii Kitu Shehe Ponda si ameshalipeleka Mahakamani Hakuna Sensa Jamani tafuteni kazi Zingine huku mkisubiri Hukumu ya mahakama ambayo uchunguzi wa Polisi unachukua muda mrefu ili wapate majibu ya uhakika... so hii inaweza chukua kama mwaka mmoja fulani

    5. Kichasi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 38
      Rep Power : 445
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MR. DRY View Post
      Hii nchi inanipa raha sana!
      Kwa wale tulioko Kilimanjaro imekula kwetu kwani ma-DED wa huku washakamilisha mchakato wa kupata watu!
      Walishatanga tokea mwezi wa 5, Kinachofanyika ni formality utatuma ila hutopata mkuu!
      Uongozi DHAIFU
      serikali DHAIFU
      Mkuu mbona mimi niko moshi mjini na nimeshajaza form ila sijasikia kitu kama hicho.vip kwan wewe uko wilaya gani?

    6. Edgarcoco's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Location : Dare es salaam
      Posts : 54
      Rep Power : 454
      Likes Received
      2
      Likes Given
      22

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      Quote By Kichasi View Post
      Mkuu mbona mimi niko moshi mjini na nimeshajaza form ila sijasikia kitu kama hicho.vip kwan wewe uko wilaya gani?
      Arusha yenyewe issue wameshapewa waalimu....wanakamilisha tu mchakato.

    7. JF SMS Swahili

    8. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 984
      Rep Power : 627
      Likes Received
      118
      Likes Given
      8

      Default

      Walimu s wanagoma?
      Quote By Edgarcoco View Post
      Arusha yenyewe issue wameshapewa waalimu....wanakamilisha tu mchakato.

    9. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 984
      Rep Power : 627
      Likes Received
      118
      Likes Given
      8

      Default

      Afisa alichukua?
      Quote By Kilahunja View Post
      hata liafisa la kwe2 limegoma.

    10. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,262
      Rep Power : 3468991
      Likes Received
      221
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By prakatatumba View Post
      Afisa alichukua?
      alichukua jumatatu, akasain then akanipa nipeleke KATA.

    11. kaka miye's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th September 2011
      Location : Tanga
      Posts : 78
      Rep Power : 449
      Likes Received
      4
      Likes Given
      4

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      malipo yake ni kiasi gani

    12. YOSAYOSA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th June 2012
      Posts : 31
      Rep Power : 401
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

      mwenye nacho hatosheki....hata iweje,jamani japo kwa hili tunawaomba wenye ajira wachieni ambao hawana

    13. JF SMS Swahili

    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...