JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira JWTZ

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Lakuchumpa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Posts : 73
      Rep Power : 440
      Likes Received
      12
      Likes Given
      2

      Default Ajira JWTZ

      Good news kwa wale wote mlokua na shahuku ya kwenda monduli. Nafasi za professional wa kujiunga na jwtz ni mwezi wa tisa. Get ready kuchapa mwendo. Hii ni kutokana na chanzo changu cha habar sababu na mi ni mmoja wa wahanga


    2. DOOKY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Posts : 351
      Rep Power : 814
      Likes Received
      42
      Likes Given
      5

      Default Re: Ajira JWTZ

      Nilidhani unaweza hizo nafasi kajipange mkuu

    3. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,488
      Rep Power : 118915597
      Likes Received
      2423
      Likes Given
      1681

      Default Re: Ajira JWTZ

      kwani wanaojiunga jwtz ni wahanga?
      saimon111 likes this.

    4. URASSA THE DON's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 69
      Rep Power : 515
      Likes Received
      7
      Likes Given
      3

      Default Re: Ajira JWTZ

      Quote By Lakuchumpa View Post
      Good news kwa wale wote mlokua na shahuku ya kwenda monduli. Nafasi za professional wa kujiunga na jwtz ni mwezi wa tisa. Get ready kuchapa mwendo. Hii ni kutokana na chanzo changu cha habar sababu na mi ni mmoja wa wahanga
      sijakuelewa nafasi zimeshatoka embu fafanua tu japo we ni muhanga

    5. mwita ke mwita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Posts : 1,687
      Rep Power : 0
      Likes Received
      292
      Likes Given
      285

      Default Re: Ajira JWTZ

      Poa mzeeeee

    6. Clean9

    7. Mkiliman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2011
      Posts : 764
      Rep Power : 624
      Likes Received
      154
      Likes Given
      34

      Default Re: Ajira JWTZ

      Quote By Lakuchumpa View Post
      Good news kwa wale wote mlokua na shahuku ya kwenda monduli. Nafasi za professional wa kujiunga na jwtz ni mwezi wa tisa. Get ready kuchapa mwendo. Hii ni kutokana na chanzo changu cha habar sababu na mi ni mmoja wa wahanga
      Poor reporting or else hopeless style of giving information: Always be focused with intention to give fruitful information and not to make derogatory as you have done......can you tell us (readers) your private source upon the truth of your post.."? Huna uhakika na unachosema na zaidi ni kuwapa hope wenzio ambao wanahitaji kujiunga na jeshi. Taratibu za jeshi haziko rahisi kama unavyojaribu kusema hapa; hivi unajua kuwa sio lazima kila mwaka kuwe na professional recruitment??? Kama ni wanajeshi wameshapata kutoka level za O' level na Advanced...na walifanya recruit ya ndani kwa wasomi wa huko jeshini; na ikitokea wakahitaji basi itakuwa kiasi kidogo cha wataalam...lakini sio kusema exactly mwezi wa tisa, huo ni uwongo na ushauri ni kwamba ni bora kuendelea kufanya bidii ya kufanya kazi au kutafuta nafasi zingine na ikitokea jeshini wanatangaza nafasi za wasomi unaweza kuacha huko uliko na kuomba jeshini....but be careful ktk kuacha kazi yako.

    8. CHIEF MP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Posts : 588
      Rep Power : 85900420
      Likes Received
      129
      Likes Given
      96

      Default

      Poor reporting or else hopeless style of giving information:Always be focused with intention to give fruitful information and not to make derogatory as you have done....can you tell us (readers) your private source upon the truth "GUD ADVICE MKUU"

    9. BUCHANAGANDE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 1,354
      Rep Power : 725
      Likes Received
      274
      Likes Given
      24

      Default Re: Ajira JWTZ

      Hizi nafasi hazina tija kwa MLALA HOI maana SIKU HIZI WANAPEANA WAO KWA WAO TU Ndo MAANA hata UTENDAJI WA KAZI UNAPUNGUA KILA KUKICHA KWA HII IDEOLOGY YA KUPEANA PEANA.

    10. mjombo's's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Location : D'SALAAM
      Posts : 478
      Rep Power : 543
      Likes Received
      76
      Likes Given
      50

      Default Re: Ajira JWTZ

      yu hav to display hizo nafas, so wbeta turn back ukajipange

    11. inoxidable onyenyo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th July 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira JWTZ

      So mchakato wa application unaendaje?

    12. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,390
      Rep Power : 71299
      Likes Received
      944
      Likes Given
      58

      Default Re: Ajira JWTZ

      foget abt this.

    13. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 322
      Rep Power : 505
      Likes Received
      104
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      foget abt this.
      fafanua....

    14. MESHACK KILUMILE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th July 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira JWTZ

      Mchakato Kwani Ukoje Huko I Like So Much Soldies

    15. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,390
      Rep Power : 71299
      Likes Received
      944
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By Askari wa miguu View Post
      fafanua....
      Kuna uzi nimeutoa nafikiri umeuona,ila msikate tamaa na sasa hv hakuna direct TMA,LAZIMA UANZE KURUTI,NDO UKUMBANE NA USAILI NDIPO UENDE TMA...

    16. kikaragosi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Location : Rock city
      Posts : 111
      Rep Power : 519
      Likes Received
      10
      Likes Given
      8

      Default Re: Ajira JWTZ

      Ebwana mi mwenyewe nasubiria kwa hamu,bado kwenda kujipima ukimwi 2 nijijue mapemaaaaaaaaaa

    17. Butho Mtenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Posts : 275
      Rep Power : 537
      Likes Received
      16
      Likes Given
      1

      Default Re: Ajira JWTZ

      Twatishana saana!

    18. MDAU JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 392
      Rep Power : 559
      Likes Received
      54
      Likes Given
      25

      Default Re: Ajira JWTZ

      Quote By Lakuchumpa View Post
      Good news kwa wale wote mlokua na shahuku ya kwenda monduli. Nafasi za professional wa kujiunga na jwtz ni mwezi wa tisa. Get ready kuchapa mwendo. Hii ni kutokana na chanzo changu cha habar sababu na mi ni mmoja wa wahanga
      Kwenye red, how?
      LAA ILAHA ILLALLAH MUHAMMADUR RASULULLAH

    19. Kichuguu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 11th October 2006
      Location : Popote Porini
      Posts : 7,505
      Rep Power : 474719
      Likes Received
      2075
      Likes Given
      1343

      Default Re: Ajira JWTZ

      Afadhali aisee kama wametanganza basi nitaenda kutayarisha application yangu kwa sababu mimi ninaitaka sana ile nafasi ya Shimbo; nitaomba moja kwa moja kuwa mimi ninataka kuwa Chief of Staff wa JWTZ.
      Kichuguuu: Nyumba inayohifadhi mchwa na nguchiro kwa pamoja bila mkwaruzo

    20. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 322
      Rep Power : 505
      Likes Received
      104
      Likes Given
      19

      Default

      [QUOTE=Kichuguu;4252248]Afadhali aisee kama wametanganza basi nitaenda kutayarisha application yangu kwa sababu mimi ninaitaka sana ile nafasi ya Shimbo; nitaomba moja kwa moja kuwa mimi ninataka kuwa Chief of Staff wa JWTZ.[/QUOTE
      wewe umeckia wapi wametangaza mkuu?

    21. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,516
      Rep Power : 9948473
      Likes Received
      744
      Likes Given
      698

      Default Re: Ajira JWTZ

      Hizo nafasi zije TUKAANDIKISHWE!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...