JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Alagwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 423
      Likes Received
      7
      Likes Given
      9

      Default Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu

      Hivi mbona hata siku 1 sija ona mtu au tangazo kwaajili wa waandishi au watangazaji? Au ndo hawanaga nafasi kwa jf?
      Pasco likes this.


    2. kagame's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th December 2008
      Posts : 153
      Rep Power : 624
      Likes Received
      48
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu

      Mbona MCL utoa matangazo ya kazi za waandishi wa habari kwenye kampuni yao kupitia magazetini? Soma magazeti utapata ufahamu wa yale unayoamini kuwa hayatangazwi.

    3. debito's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 204
      Rep Power : 488
      Likes Received
      32
      Likes Given
      9

      Default Re: Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu

      mbona hutangazwa mkuu hebu fuatilia kwa ukaribu

    4. Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 13,175
      Rep Power : 2079733
      Likes Received
      10273
      Likes Given
      43548

      Default Re: Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu

      Quote By Alagwa View Post
      Hivi mbona hata siku 1 sija ona mtu au tangazo kwaajili wa waandishi au watangazaji? Au ndo hawanaga nafasi kwa jf?
      Kazi za uandishi ni wito, ukiwa nao, utafuta chuo mwenyewe, utajisomesha, ukimaliza utafuta newsroom ya kufanyia mazoezi kwa vitendo, ukionekana unaweza, watakuchukua!, ukionekana huwezi watakutosa, na kama una wito, utahamia newsroom nyingine kuanza moja na nyingine na nyingine mpaka upate wito wako utimie!.

      Kwani tangazo la kazi za upadiri na uchungaji unalionaga?. `Kazi nyingine ya wito ni ualimu wa primary serikalini, kani hua unaona matangazo ya kazi za ualimu?.

    5. gyft's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 425
      Likes Received
      3
      Likes Given
      11

      Default Re: Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu



    6. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...