JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira mpya jeshi la polisi

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 44
    1. mbisere's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 426
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Arrow Ajira mpya jeshi la polisi

      jeshi la polisi latangaza nafasi za mafunzo kwa undergraduate wanaomaliza mwaka huu anayejisikia anatakiwa ku download fom na kutuma


    2. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2957
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Narubongo View Post
      mpaka hapo umeshapoteza sifa. Hii ni kazi ya wito na kama hauna wito unaweza kuleta madhara makubwa sana kwa jamii na taifa kiujumla.. kama salary ndio kigezo basi kuna uwezekano mkubwa sana wa wewe kushirikiana na wahalifu ili kujipatipatia fedha zaidi. Jeshi likiundwa na wenye wito malalamiko yatapungua sana
      na kodi wanatukata kwa wito????mwache mtu aulize maslah hata urais ni wito,,,,

    3. kaburu mdogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 255
      Rep Power : 500
      Likes Received
      47
      Likes Given
      60

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      mazingira magumu ya kufanyia kazi ni wito tosha,

    4. MALI YA BABA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 309
      Rep Power : 521
      Likes Received
      49
      Likes Given
      23

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Wakuu embu tusaidieni wengine hapa,kwa hiyo kama nimemaliza 2011 siruhusiwi kuomba? mana hapo kwenye 2011/2012 ndiyo pananitatiza,je wanaomaliza mwaka hu tu ndiyo inabidi waombe? au kama nimemaliza mwaka jana pia naweza nikaomba?

    5. ntamwanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 437
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      UNAWEZA UKATA FORM YA KUJIUNGA NA JESHI LA POLISI KUPITIA TOVUTI Tanzania Police Force na mshahara wa kuanzia utakuwa sawa na ule wa inspector wa polisi [mwenye nyota mbili] ambao laki nne na nusu kwenda mbele na posho la laki moja kila baada ya nusu mwezi.

    6. Uparo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Posts : 37
      Rep Power : 436
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      wakuu hawajatoa facult gani zinazotakiwa?kwani wapo watu wanasema hawajatoa nafasi kwa facult zote,kwa mwenye taarifa sahihi naomba utujuze hapa wakuu

    7. stroke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 3,688
      Rep Power : 1177
      Likes Received
      860
      Likes Given
      136

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Mbona ajira za TISS hazitangazwi?? au inakuwaje??

    8. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,967
      Rep Power : 171815787
      Likes Received
      1211
      Likes Given
      891

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Quote By mkaliwakitaa View Post
      Mbona ajira za TISS hazitangazwi?? au inakuwaje??
      wa meshatangaza kwani we ujaona ,mkali vp acha kuniangusha

    9. stroke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 3,688
      Rep Power : 1177
      Likes Received
      860
      Likes Given
      136

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Quote By obama wa bongo View Post
      wa meshatangaza kwani we ujaona ,mkali vp acha kuniangusha
      mi sijaona niambie basi nione..labda macho yangu hayajaona ambayo yanatakiwa kuona

    10. MBOMBO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : Dar
      Posts : 37
      Rep Power : 563
      Likes Received
      11
      Likes Given
      1

      Post Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      kwa wanaohofia kwamba hawajatangaza facult au wanaohofia kwamba walimaliza 2011, waache hofu. Hayo mambo yatajulikana baadae. Kama ni graduate na MZALENDO inaaminika unaweza kufanya kazi utakayotakiwa baada ya maelekezo utakayopatiwa.

      Mishahara isiwatishe sana. Kwa Tz mishahara mikubwa au midogo inategemea na matumizi yako. Mwingine laki 4 ni nyingi mwingine izoizo ni chache; ivoivo milioni kwa wengine ni ndogo na kwa wengine ni kubwa. Msijali, Rusheni CV, aplications, mkishaingia ndani ayo mengine yatajulikana wandugu

    11. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By obama wa bongo View Post
      wa meshatangaza kwani we ujaona ,mkali vp acha kuniangusha
      it IS STRICTLY FORBIDEN TO BE ADVERTISED, ACHA MDANGANYA MWENZIO.

    12. raha54's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th August 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 474
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Usahili lini?

    13. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,337
      Rep Power : 2299
      Likes Received
      497
      Likes Given
      19

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Mbona naskia wanataka watu walio soma Llb tu jamani?

    14. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,967
      Rep Power : 171815787
      Likes Received
      1211
      Likes Given
      891

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Quote By Kilahunja View Post
      it IS STRICTLY FORBIDEN TO BE ADVERTISED, ACHA MDANGANYA MWENZIO.
      we kilahunja tanzania institute of social services (tiss) wametangaza kazi we ujaona tu kama vp apply

    15. Zux de's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Posts : 227
      Rep Power : 475
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By obama wa bongo View Post
      we kilahunja tanzania institute of social services (tiss) wametangaza kazi we ujaona tu kama vp apply
      hebu tupeni details za kutosha kuhusu TISS mbona mnatuacha njia panda.

    16. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,514
      Rep Power : 1346
      Likes Received
      609
      Likes Given
      18

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Jamani mlio soma hilo tangazo ebu tuwekeni apa wengine vimichina vyetu vimegoma

    17. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By obama wa bongo View Post
      we kilahunja tanzania institute of social services (tiss) wametangaza kazi we ujaona tu kama vp apply
      hahaha kwikwikwi
      obama wa bongo likes this.

    18. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,337
      Rep Power : 2299
      Likes Received
      497
      Likes Given
      19

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Nimeona tangazo hapa udbs,wanasema wanaotakiwa kuaply ni graduates wa 2011/2012 wenye fani za Human resource mgt,Llb,engineering,medicineg, Public administration na agriculture.asa cjui sie wengne inakuaje.

    19. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 748
      Likes Received
      209
      Likes Given
      107

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Quote By mbisere View Post
      jeshi la polisi latangaza nafasi za mafunzo kwa undergraduate wanaomaliza mwaka huu anayejisikia anatakiwa ku download fom na kutuma
      Ata download hiyo form wapi? weka wazi ndugu.

    20. raha54's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th August 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 474
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Nimeingia kweny web ya polisi nimekuta hivyi majina ya form four na form six waliochaguliwa june 2012 nimejarb kuyafungua nimeshindwa,ebu niambieni yanahusu nini?

    21. raha54's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th August 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 474
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya jeshi la polisi

      Nimeona wameshachaguliwa na majina yapo ila nikiya download hayafunguki naomba myacheki mtujuze yapo web ya polisi!


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...