JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Location : Utakaponiona
      Posts : 1,098
      Rep Power : 2775
      Likes Received
      277
      Likes Given
      335

      Default Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Ndugu wana jamvini, kwa wale waliofanya interview ktk sekretariat ya utumishi nimeona wameita watu kazini na tangazoo wametupia katika tovuti yao ya Utumishi. Ingieni kule kwenye tovuti ya utumishi na muangalie majina yenu.


    2. mmteule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 291
      Rep Power : 519
      Likes Received
      68
      Likes Given
      7

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      hongereni mliopata kazi hizi...... lkn kama umepata visivyo halali hiyo dhambi inakufuata huko unakoelekea... hakika najiapiza...toooooo.... nimetema mate chini. kama hukuchaguliwa kihalali achia ngazi usiende kuripoti.... ukithubutu....... utanitafuta...... nawatakia majukumu mema ya ujenzi wa Taifa
      1
      SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
      Kumb. Na. EA.7/96/01/B/151 7Juni, 2012
      KUITWA KAZINI
      Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji
      kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kuanzia tarehe 18 hadi 21 Aprili, 2012 na
      23 hadi 24 Aprili, 27 hadi 28 Aprili, 2012 2012 na 14 hadi 18 Mei, 2012 kuwa
      walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na wanatakiwa kuripoti kwa
      Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha, wanatakiwa kuripoti katika
      vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika barua zao za kupangiwa
      vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo kuanzia kidato cha nne
      na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira.
      Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao.
      Aidha, wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili
      watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za
      kazi zitakapotangazwa tena.
      NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:
      PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, Public Service Management na PMORALG - Home -
      Na. MAMLAKA YA
      AJIRA
      TAALUMA/KADA MAJINA YA WANAOITWA
      KAZINI
      1. S EKRETARIETI YA
      MAADILI YA
      VIONGOZI WA
      UMMA
      RECORDS
      MANAGEMENT
      ASSISTANT II
      1. MARIA MSHARE
      2. HALMSHAURI YA
      WILAYA YA
      RUANGWA
      WARD EXECUTIVE
      OFFICER III
      1. SIMON MGOWOLE
      2. FURAHA MORIS
      3. MASUNGA SALIDA
      2
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      4. JONAS MUHOJA
      5. FRANK A. MHAGAMA
      6. JAFFAR M. KOTOJO
      TRADE OFFICER II
      1. FRANK BENSON KIBIKA
      VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III
      1. HILDA NESTORY IRAMU
      2. SHADHILY INNOCENT MSUNGU
      3. RENALDA MBILINYI
      4. OSWARD NKARAMA
      5. THIEM R. KOMBA
      6. MAGRETH MLIMBILA
      7. ASIA TWAHA
      8. ANTIA EDWIN
      9. MAUA ISMAIL
      ASSISTANT COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER II
      1. MELEJI MIBAKU KURESOI
      2. KISABO MICHAEL RUBIRYA
      3. VAILETH NGESI
      4. MVEKE PETER
      5. CHARLES JASIAS KIGAHE
      6. JALALA MWINYI JALALA
      CARTOGRAPHER II
      1. FRIDAY KIBONA
      2. NGOLLO SHENYE LUHUNGO
      PERSONAL SECRETARY III
      1. LIGHTNESS T. SHAYO
      2. AURELIA M. MONGI
      GAMES AND SPORTS OFFICER II
      1. GRACE RICARD BURATHA
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. TUNU TAMBALO
      2. SAUMU ABDALLAH
      3. ZAINAB R. ISSA
      4. SHUFAA DADI
      5. TATU HEMED
      6. HABIBA RAMADHANI
      NUTRITION OFFICER II
      1. MARY THOMAS LYIMU
      FOREST OFFICER II
      1. FELISTA BONIPHACE
      OFFICE ASSISTANT
      1. MARIAM L. MATANDA
      3.
      HALMSHAURI YA WILAYA YA NACHINGWEA
      QUANTITY SURVEYOR II
      1. HAMIDU SHAKURU NGILILEA
      WARD EXECUTIVE OFFICER II
      1. AMOS TUGARA
      2. SHADRACK S. KAGANGA
      HYDROLOGIST II
      1. HASSAN MAALIM
      3
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      FISHERIES ASSISTANT II
      1. AUGUSTINO EDWARD KAZIMOTO
      ASSISTANT LAND OFFICER
      1. DANIEL BHOKE
      2. SHABANI HAMISI
      FOREST ASSISTANT II
      1. EVANSI POLIN
      2. ROBIN PIASON
      3. ACASALI MASSARO
      BEEKEEPING ASSISTANT II
      1. RICHARD ENOS GOMBE
      2. RICHARD ALEX
      VALUER II
      1. KARENGA MWESIGWA
      WATER ENGINEER II
      1. HAMIS MAIGE
      ASSISTANT COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER II
      1. LAURENT MARTIN MSAKAMBA
      VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III
      1. MARTIN MABULA KILAGO
      2. MOHAMED A. NIVAKO
      3. WILFRED M. EZRA
      4. THEONESTINA MATANDA
      5. TERESIA KOMBA
      6. ISAYA KITUNGWA
      7. HENRY MTIBIHINYULA
      8. MAJUTO UNGULU
      9. DIMOSO KOMBA
      NUTRITION OFFICER II
      1. ZUBEDA MAHENGE
      FOREST OFFICER II
      1. PAITON ALMACHIOS
      CARTOGRAPHY II
      1. AMINU ALLY
      2. RACHEL NGOLO
      LAND SURVEYOR II
      1. RASHID MGAMBO
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. ASHURA R. LUSHAKA
      4.
      OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU
      STATISTICIAN II
      1. LEOKADIA A. MTEY
      2. HELLEN MTOVE
      3. KALISTO J. LUGOME
      4. EVARIST AJEM
      5. ELIAS LUZARIA
      6. BASIKE MTELEKA
      7. ERIC B. LUALUA
      4
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      8. NGING’OYA KIPUYO
      9. FESTO A. MWEMUTSI
      10. COSMAS KAITAN
      11. JULIUS MKUMBO
      12. SOPHIA K. MNYANYI
      13. FADHILI MTENGELA
      14. IMANI ANYIMIKE
      15. MARY AUGUST
      SENIOR MONITORING AND EVALUATION OFFICER II
      1. AGGREY KINASHA HERMAN
      ACCOUNTS ASSISTANT
      1. MAGANGA JAMES
      RECEPTIONIST
      1. RAYA MIKIDADI
      5.
      KATIBU MKUU WIZARA YA NISHATI NA MADINI
      ENERGY ENGINEER
      1. SALMA BAKARI
      MINING TECHNICIAN
      1. SOLOMON AGREY
      LAND SURVEYOR II
      1. AKWILA SIMON
      6.
      KATIBU TAWALA MKOA WA KILIMANJARO
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. EDWIN S. NYAKECHI
      PERSONAL SECRETARY III
      1. VERONICA A. JIMISHA
      7.
      KATIBU
      TUME YA MIPANGO
      PERSONAL SECRETARY III
      1. JUDITH MBUKI
      2. BALEKI KULWA
      3. FELISTER DAUD
      8.
      TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC)
      ASSISTANT LECTURER (ICT)
      1. FELICIAN S. M. BUNDALLA
      ASSISTANT LECTURER (EDUCATION ADMINISTRATION)
      1. GRACE M. MUSHI
      ASSISTANT LECTURER – LINGUISTIC (SWAHILI AND ENGLISH)
      1. HAMIS AMAN
      ASSISTANT LECTURER (FINANCE/ACCOUNTING)
      2. DIONYSIUM JOSEPH
      ASSISTANT LECTURER (ECONOMICS/PROJECT MANAGEMENT)
      1. AMINA CHIVI
      TUTOR I (ICT)
      1. LLOYO KAAYA LOTH
      9.
      TANZANIA METEOROLOGICAL
      LIBRARIAN
      1. SALUM TAWAN
      METEOLOGIST TRAINEE
      1. PETER ENOS
      5
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AGENCY (TMA)
      2. MOHAMED HAMISI MOHAMED
      ENGINEER TELECOMMUNICATION
      1. BENEDICTO NTIBAYIZI
      10.
      TANZANIA INSTITUTE OF EDUCATION (TIE)
      CURRICULUM COORDINATOR (BUSINESS STUDIES)
      1. SHABANI HAMID A. SAMATA
      2. SEBASTIAN STANSLAUS
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. ELIAS C. IRAMBE
      SENIOR OFFICE ASSISTANT
      1. MWAJABU MSANGI
      PRINCIPAL CURRICULUM COORDINATOR (MATHEMATICS)
      1. PETER SAFIEL MAYAR
      11.
      TANZANIA FOOD AND NUTRITION CENTRE
      (TFNC)
      TELEPHONE OPERATOR II
      1. PRISCA SEBASTIAN
      RESEARCH OFFICER I ECONOMICS
      1. SAMSON NDIMANGA
      12.
      INSTITUTE OF SOCIAL WORK (ISW)
      ASSISTANT LECTURER – HUMAN RESOURCES MANAGEMENT
      1. MARIAM K. H. CHAUREMBO
      ASSISTANT LECTURER – SOCIAL WORK
      1. LEAH NIELSEN MWAISANGO
      PERSON SECRETARY I
      1. LILIACIA MELKIZEDECK
      13.
      COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION (CBE)
      ASSISTANT LECTURER (DEVELOPMENT STUDIES)
      1. GODFREY BUKAGILE
      PRINCIPAL ACADEMIC OFFICER I
      1. VERONICA S. KAHANGWA
      ACADEMIC OFFICER I
      1. JAMARY MURSHID
      ACCOUNTS ASSISTANT I
      1. IDD NDAKI
      PERSONAL SECRETARY II
      1. REHEMA BWELA
      14.
      DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGY
      PRINCIPAL TECHNICIAN II
      1. ABDULKARIM ALFAN MCHOMVU
      ARTISAN II PLUMBER
      1. ODILO WILLIAM KAPONDO
      6
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      (DIT)
      PRINCIPAL INSTRUCTOR (CIVIL ENGINEERING)
      1. WOLTA EVARIST SHIYO
      SENIOR SUPPLIES ASSISTANT I
      1. DAMAS R. MUSHI
      15.
      AGRICULTURAL SEED AGENCY (ASA)
      OFFICE ASSISTANT
      1. PLASIDIUS G. MKULU
      ASSISTANT SUPPLIES OFFICER
      1. RASHID A. JARUMANI
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. DERICK DANIEL TOSIRI
      2. WEREMA K. CHACHA
      3. JANE JAMESON KABAGE
      16.
      KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
      SUPPLIES OFFICER II
      1. MOHAMED HASSAN
      ASSISTANT SUPPLIES OFFICER
      1. THOMAS MASABURI
      PERSONAL SECRETARY III
      1. RADHIA M. SAID
      2. NEEMA MZINYANGWA
      OFFICE ASSISTANT II
      1. FESTO FILBERT MBIRO
      17.
      EXPORT PROCESSING ZONES AUTHORITY (EPZA)
      HUMAN RESOURCES OFFICER II
      1. NEEMA R. MATAGI
      INFRASTRUCTURE DEVELOPMENT
      OFFICER II
      1. PATRICIA MORIS BURERE
      SENIOR INTERNAL AUDITOR II
      1. YUSUPH MBELWA
      RESEARCH AND PLANNING OFFICER II
      1. DONALD MIZAMBWA
      2. HIJA RAPHAEL
      PROCUREMENT
      OFFICER II
      1. WILLIAM M. MSOFE
      SENIOR PUBLIC RELATIONS OFFICER II
      1. FELIX HAULE
      PERSONAL SECRETARY II
      1. REHEMA BARIKIEL MMBAGA
      18.
      TANZANIA FOOD AND DRUG AUTHORITY (TFDA)
      DRUG REGISTRATION OFFICER
      1. RICHARD OK KOSONOGO
      FOOD INSPECTOR
      1. SALMA A. MHANDO
      QUALITY ASSURANCE OFFICER
      1. GLORY EMMANUEL SIAKO
      DRUG INSPECTOR
      1. ENGELBERT BILASHOBOKA MBEKENGA
      RECEPTIONISTS
      1. SHINA JOHN
      7
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      19.
      KATIBU MKUU WIZARA YA KILIMO CHAKULA NA USHIRIKA
      COOPERATIVE OFFICER II
      1. JUMA JOSEPH MATAYI
      2. JEREMIAH BONIFACE
      3. BONIFACE KABELO
      4. ONESMO MWAISANGA
      5. HERMENEGILD HERMAN
      6. PETRONILA JOHN SHIRIMA
      7. SIFUELY LYAMUYA
      8. EVALINE MACHA
      9. REVOCATUS NYAGILO
      10. DENIS NGURUSE
      11. SPESDOMITILA NYONI
      12. ALBERT BENSON
      13. GODFREY RWEHUMBIZA
      14. ARON IBRAHIM
      15. EMMA C. MOSHI
      16. CHITINKA JOSEPH
      20.
      NATIONAL BOARD OF ACCOUNTANTS AND AUDITORS (NBAA)
      EDUCATION AND EXAMINATION OFFICER III
      1. IBRAHIM MAGAMBO ERNEST
      SENIOR PROCUREMENT OFFICER
      1. FAIZA MUSSA
      SENIOR LIBRARY ASSISTANT II
      1. LUCY B. MWALUPANGA
      EXECUTIVE ASSISTANT OFFICER III
      1. EVELYNE JAMES MCHARO
      OFFICE ASSISTANT II
      1. YUSUPH LEMA
      21.
      KATIBU MKUU WIZARA YA KAZI
      LABOUR OFFICER II
      1. RISTON MALINGUMU
      2. EMANUEL R. MWETA
      3. PASKAL B. KAPINGA
      4. EVA BALTAZARY MUSHI
      5. GERALD GEORGE
      6. NEEMA DANIEL
      7. DAUD M. CHUNGA
      8. NADHIRU OMARY
      9. PAMELA SHIRLEY SWAI
      10. BUPE KIBONA
      22.
      NATIONAL BUREAU OF STATISTICS (NBS)
      TRANSPORT OFFICER
      1. BARAKA RAMADHANI KAGHOMA
      8
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      23.
      GOVERNMENT CHEMIST LABORATORY AGENCY
      (GCLA)
      CHEMICAL LABORATORY TECHNOLOGIST II
      1. MSAFIRI SAMWEL
      24.
      KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. SUNIKA ABDUL
      OFFICE ASSISTANT
      1. RODRICK SAMWEL
      25.
      KATIBU TAWALA MKOA WA
      DAR ES SALAAM
      RECEPTIONIST
      1. HUSNA KANIKI
      26.
      MOSHI UNIVERSITY COLLEGE OF COOPERATIVE AND BUSINESS STUDIES (MUCCoBS)
      ESTATE MANAGEMENT AND ENVIRONMENT OFFICER I
      1. JANET DAVID
      ASSISTANT LECTURER (RURAL DEVELOPMENT)
      1. RASHID A. CHIKOYO
      2. PAULINE PAUL
      ASSISTANT TECHNOLOGIST I (LABORATORY)
      1. DEUSDEDITH P. MAKINGI
      SENIOR ACCOUNTANT
      1. SWALEHE KIBWANA
      PERSONAL SECRETARY GRADE I
      1. VINAH MASHAO KATHURIMA
      2. JANE KIMARO
      DRIVER
      1. EVANCE SIMON YAIRO
      LEGAL OFFICER
      1. HASSAN S. HERITH
      ACCOUNTANT I
      1. NJAMA ALLY
      ACCOUNTANT II
      1. BAKARI A. SENVUA
      PROCUREMENT OFFICER II
      1. STEPHEN ALEXANDER MARENGE
      27.
      KIBAHA EDUCATION CENTRE (KEC)
      EDUCATION OFFICER
      (COMMERCE AND
      ACCOUNTANCY)
      1. AMOS DAUD
      EDUCATION OFFICER (BIOLOGY AND CHEMISTRY)
      1. DEODAT JOSEPH
      TEACHER GRADE II
      1. EDIMUND CALIST KILEO
      2. RESTITUTA KIGOKORA
      LEGAL OFFICER
      1.LUTIGER CHAMICHA HAULE
      9
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      PERSONAL SECRETARY
      1. REHEMA BIGGE
      OFFICE ATTENDANT
      1. JACKLINE KAPINGA
      SECURITY GUARD
      1. BENJAMIN D. FATAKI
      COOK
      1. BAKARI MOHAMED MLAGILO
      2. CECILIA PASCHAL MLAMTULU
      3. EPHANIA THOMAS MAISHE
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. NEEMA NYAONGE
      2. PHILLIP PHILIBERT ITANISA
      COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER
      1. SIMON M. KIONDO
      TECHNICIAN II (CIVIL)
      1. HASSAN MNANDALA
      STATISTICIAN II
      1. VALENTINE VEDASTO
      2. AZIZ MHEHE
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. NAIMA AHMAD
      MARKETING OFFICER
      1. DIONIS DOMINICK MUSSERA
      PHYSIOTHERAPIST II
      1. AMARINE LEONCE SHAYO
      MEDICAL OFFICER
      1. DR. NTEVONA S. MTERA
      NURSING OFFICER
      1. GETRUDE NAPHTALI
      2. PREDICANDA M. SIMTOWE
      PUBLIC HEALTH NURSE ‘B’ II
      1. DORIS SAHALI
      2. LUCY E. TENDA
      3. KURUTHUM SALUM SENGA
      LIBRARY ASSISTANT II
      1. DINNA DISMAS MBAWALA
      X. M. Daudi
      KATIBU
      Baba Mtu, webondo and Syosaamenye like this.

    3. MAUBIG's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 575
      Rep Power : 550
      Likes Received
      174
      Likes Given
      141

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Thanks man, haya sasa asiye na mwana aeleke jiwe, tuna furaha na kukupongezeni kwa kupata kazi, pamoja majaaliwa na sie twasubiri zamu na rizki zetu wakati ukifika. Good luck

    4. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Location : Utakaponiona
      Posts : 1,098
      Rep Power : 2775
      Likes Received
      277
      Likes Given
      335

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      mmteule, umefanya jambo la maana kuweka hayo matokeo kabisa, nilikuwa nataka niyadownload ila nashukuru kwa kuyaweka.

    5. mmteule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 291
      Rep Power : 519
      Likes Received
      68
      Likes Given
      7

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Quote By majorbuyoya View Post
      mmteule, umefanya jambo la maana kuweka hayo matokeo kabisa, nilikuwa nataka niyadownload ila nashukuru kwa kuyaweka.

      thanks mkuu pamoja sana humu jamvini!

    6. galagaja mtoto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 84
      Rep Power : 444
      Likes Received
      16
      Likes Given
      26

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      hureeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!. hongereni thana ndugu mlioitwa na therikali kuitumikia tandhania yetu.





      ombi langu kwa wale waliobahatika warudi jamvini na kushukuruwadau pia wathithite kutupatia mbinu dha mafanikio yao ili wadau walioko mchakatoni wadhitumie. i hope we belong to the thame Dady.

    7. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 750
      Likes Received
      209
      Likes Given
      107

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Quote By mmteule View Post
      hongereni mliopata kazi hizi...... lkn kama umepata visivyo halali hiyo dhambi inakufuata huko unakoelekea... hakika najiapiza...toooooo.... nimetema mate chini. kama hukuchaguliwa kihalali achia ngazi usiende kuripoti.... ukithubutu....... utanitafuta...... nawatakia majukumu mema ya ujenzi wa Taifa
      1
      SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
      Kumb. Na. EA.7/96/01/B/151 7Juni, 2012
      KUITWA KAZINI
      Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji
      kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kuanzia tarehe 18 hadi 21 Aprili, 2012 na
      23 hadi 24 Aprili, 27 hadi 28 Aprili, 2012 2012 na 14 hadi 18 Mei, 2012 kuwa
      walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na wanatakiwa kuripoti kwa
      Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha, wanatakiwa kuripoti katika
      vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika barua zao za kupangiwa
      vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo kuanzia kidato cha nne
      na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira.
      Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao.
      Aidha, wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili
      watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za
      kazi zitakapotangazwa tena.
      NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:
      PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, Public Service Management na PMORALG - Home -
      Na. MAMLAKA YA
      AJIRA
      TAALUMA/KADA MAJINA YA WANAOITWA
      KAZINI
      1. S EKRETARIETI YA
      MAADILI YA
      VIONGOZI WA
      UMMA
      RECORDS
      MANAGEMENT
      ASSISTANT II
      1. MARIA MSHARE
      2. HALMSHAURI YA
      WILAYA YA
      RUANGWA
      WARD EXECUTIVE
      OFFICER III
      1. SIMON MGOWOLE
      2. FURAHA MORIS
      3. MASUNGA SALIDA
      2
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      4. JONAS MUHOJA
      5. FRANK A. MHAGAMA
      6. JAFFAR M. KOTOJO
      TRADE OFFICER II
      1. FRANK BENSON KIBIKA
      VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III
      1. HILDA NESTORY IRAMU
      2. SHADHILY INNOCENT MSUNGU
      3. RENALDA MBILINYI
      4. OSWARD NKARAMA
      5. THIEM R. KOMBA
      6. MAGRETH MLIMBILA
      7. ASIA TWAHA
      8. ANTIA EDWIN
      9. MAUA ISMAIL
      ASSISTANT COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER II
      1. MELEJI MIBAKU KURESOI
      2. KISABO MICHAEL RUBIRYA
      3. VAILETH NGESI
      4. MVEKE PETER
      5. CHARLES JASIAS KIGAHE
      6. JALALA MWINYI JALALA
      CARTOGRAPHER II
      1. FRIDAY KIBONA
      2. NGOLLO SHENYE LUHUNGO
      PERSONAL SECRETARY III
      1. LIGHTNESS T. SHAYO
      2. AURELIA M. MONGI
      GAMES AND SPORTS OFFICER II
      1. GRACE RICARD BURATHA
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. TUNU TAMBALO
      2. SAUMU ABDALLAH
      3. ZAINAB R. ISSA
      4. SHUFAA DADI
      5. TATU HEMED
      6. HABIBA RAMADHANI
      NUTRITION OFFICER II
      1. MARY THOMAS LYIMU
      FOREST OFFICER II
      1. FELISTA BONIPHACE
      OFFICE ASSISTANT
      1. MARIAM L. MATANDA
      3.
      HALMSHAURI YA WILAYA YA NACHINGWEA
      QUANTITY SURVEYOR II
      1. HAMIDU SHAKURU NGILILEA
      WARD EXECUTIVE OFFICER II
      1. AMOS TUGARA
      2. SHADRACK S. KAGANGA
      HYDROLOGIST II
      1. HASSAN MAALIM
      3
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      FISHERIES ASSISTANT II
      1. AUGUSTINO EDWARD KAZIMOTO
      ASSISTANT LAND OFFICER
      1. DANIEL BHOKE
      2. SHABANI HAMISI
      FOREST ASSISTANT II
      1. EVANSI POLIN
      2. ROBIN PIASON
      3. ACASALI MASSARO
      BEEKEEPING ASSISTANT II
      1. RICHARD ENOS GOMBE
      2. RICHARD ALEX
      VALUER II
      1. KARENGA MWESIGWA
      WATER ENGINEER II
      1. HAMIS MAIGE
      ASSISTANT COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER II
      1. LAURENT MARTIN MSAKAMBA
      VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III
      1. MARTIN MABULA KILAGO
      2. MOHAMED A. NIVAKO
      3. WILFRED M. EZRA
      4. THEONESTINA MATANDA
      5. TERESIA KOMBA
      6. ISAYA KITUNGWA
      7. HENRY MTIBIHINYULA
      8. MAJUTO UNGULU
      9. DIMOSO KOMBA
      NUTRITION OFFICER II
      1. ZUBEDA MAHENGE
      FOREST OFFICER II
      1. PAITON ALMACHIOS
      CARTOGRAPHY II
      1. AMINU ALLY
      2. RACHEL NGOLO
      LAND SURVEYOR II
      1. RASHID MGAMBO
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. ASHURA R. LUSHAKA
      4.
      OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU
      STATISTICIAN II
      1. LEOKADIA A. MTEY
      2. HELLEN MTOVE
      3. KALISTO J. LUGOME
      4. EVARIST AJEM
      5. ELIAS LUZARIA
      6. BASIKE MTELEKA
      7. ERIC B. LUALUA
      4
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      8. NGING’OYA KIPUYO
      9. FESTO A. MWEMUTSI
      10. COSMAS KAITAN
      11. JULIUS MKUMBO
      12. SOPHIA K. MNYANYI
      13. FADHILI MTENGELA
      14. IMANI ANYIMIKE
      15. MARY AUGUST
      SENIOR MONITORING AND EVALUATION OFFICER II
      1. AGGREY KINASHA HERMAN
      ACCOUNTS ASSISTANT
      1. MAGANGA JAMES
      RECEPTIONIST
      1. RAYA MIKIDADI
      5.
      KATIBU MKUU WIZARA YA NISHATI NA MADINI
      ENERGY ENGINEER
      1. SALMA BAKARI
      MINING TECHNICIAN
      1. SOLOMON AGREY
      LAND SURVEYOR II
      1. AKWILA SIMON
      6.
      KATIBU TAWALA MKOA WA KILIMANJARO
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. EDWIN S. NYAKECHI
      PERSONAL SECRETARY III
      1. VERONICA A. JIMISHA
      7.
      KATIBU
      TUME YA MIPANGO
      PERSONAL SECRETARY III
      1. JUDITH MBUKI
      2. BALEKI KULWA
      3. FELISTER DAUD
      8.
      TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC)
      ASSISTANT LECTURER (ICT)
      1. FELICIAN S. M. BUNDALLA
      ASSISTANT LECTURER (EDUCATION ADMINISTRATION)
      1. GRACE M. MUSHI
      ASSISTANT LECTURER – LINGUISTIC (SWAHILI AND ENGLISH)
      1. HAMIS AMAN
      ASSISTANT LECTURER (FINANCE/ACCOUNTING)
      2. DIONYSIUM JOSEPH
      ASSISTANT LECTURER (ECONOMICS/PROJECT MANAGEMENT)
      1. AMINA CHIVI
      TUTOR I (ICT)
      1. LLOYO KAAYA LOTH
      9.
      TANZANIA METEOROLOGICAL
      LIBRARIAN
      1. SALUM TAWAN
      METEOLOGIST TRAINEE
      1. PETER ENOS
      5
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      AGENCY (TMA)
      2. MOHAMED HAMISI MOHAMED
      ENGINEER TELECOMMUNICATION
      1. BENEDICTO NTIBAYIZI
      10.
      TANZANIA INSTITUTE OF EDUCATION (TIE)
      CURRICULUM COORDINATOR (BUSINESS STUDIES)
      1. SHABANI HAMID A. SAMATA
      2. SEBASTIAN STANSLAUS
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. ELIAS C. IRAMBE
      SENIOR OFFICE ASSISTANT
      1. MWAJABU MSANGI
      PRINCIPAL CURRICULUM COORDINATOR (MATHEMATICS)
      1. PETER SAFIEL MAYAR
      11.
      TANZANIA FOOD AND NUTRITION CENTRE
      (TFNC)
      TELEPHONE OPERATOR II
      1. PRISCA SEBASTIAN
      RESEARCH OFFICER I ECONOMICS
      1. SAMSON NDIMANGA
      12.
      INSTITUTE OF SOCIAL WORK (ISW)
      ASSISTANT LECTURER – HUMAN RESOURCES MANAGEMENT
      1. MARIAM K. H. CHAUREMBO
      ASSISTANT LECTURER – SOCIAL WORK
      1. LEAH NIELSEN MWAISANGO
      PERSON SECRETARY I
      1. LILIACIA MELKIZEDECK
      13.
      COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION (CBE)
      ASSISTANT LECTURER (DEVELOPMENT STUDIES)
      1. GODFREY BUKAGILE
      PRINCIPAL ACADEMIC OFFICER I
      1. VERONICA S. KAHANGWA
      ACADEMIC OFFICER I
      1. JAMARY MURSHID
      ACCOUNTS ASSISTANT I
      1. IDD NDAKI
      PERSONAL SECRETARY II
      1. REHEMA BWELA
      14.
      DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGY
      PRINCIPAL TECHNICIAN II
      1. ABDULKARIM ALFAN MCHOMVU
      ARTISAN II PLUMBER
      1. ODILO WILLIAM KAPONDO
      6
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      (DIT)
      PRINCIPAL INSTRUCTOR (CIVIL ENGINEERING)
      1. WOLTA EVARIST SHIYO
      SENIOR SUPPLIES ASSISTANT I
      1. DAMAS R. MUSHI
      15.
      AGRICULTURAL SEED AGENCY (ASA)
      OFFICE ASSISTANT
      1. PLASIDIUS G. MKULU
      ASSISTANT SUPPLIES OFFICER
      1. RASHID A. JARUMANI
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. DERICK DANIEL TOSIRI
      2. WEREMA K. CHACHA
      3. JANE JAMESON KABAGE
      16.
      KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
      SUPPLIES OFFICER II
      1. MOHAMED HASSAN
      ASSISTANT SUPPLIES OFFICER
      1. THOMAS MASABURI
      PERSONAL SECRETARY III
      1. RADHIA M. SAID
      2. NEEMA MZINYANGWA
      OFFICE ASSISTANT II
      1. FESTO FILBERT MBIRO
      17.
      EXPORT PROCESSING ZONES AUTHORITY (EPZA)
      HUMAN RESOURCES OFFICER II
      1. NEEMA R. MATAGI
      INFRASTRUCTURE DEVELOPMENT
      OFFICER II
      1. PATRICIA MORIS BURERE
      SENIOR INTERNAL AUDITOR II
      1. YUSUPH MBELWA
      RESEARCH AND PLANNING OFFICER II
      1. DONALD MIZAMBWA
      2. HIJA RAPHAEL
      PROCUREMENT
      OFFICER II
      1. WILLIAM M. MSOFE
      SENIOR PUBLIC RELATIONS OFFICER II
      1. FELIX HAULE
      PERSONAL SECRETARY II
      1. REHEMA BARIKIEL MMBAGA
      18.
      TANZANIA FOOD AND DRUG AUTHORITY (TFDA)
      DRUG REGISTRATION OFFICER
      1. RICHARD OK KOSONOGO
      FOOD INSPECTOR
      1. SALMA A. MHANDO
      QUALITY ASSURANCE OFFICER
      1. GLORY EMMANUEL SIAKO
      DRUG INSPECTOR
      1. ENGELBERT BILASHOBOKA MBEKENGA
      RECEPTIONISTS
      1. SHINA JOHN
      7
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      19.
      KATIBU MKUU WIZARA YA KILIMO CHAKULA NA USHIRIKA
      COOPERATIVE OFFICER II
      1. JUMA JOSEPH MATAYI
      2. JEREMIAH BONIFACE
      3. BONIFACE KABELO
      4. ONESMO MWAISANGA
      5. HERMENEGILD HERMAN
      6. PETRONILA JOHN SHIRIMA
      7. SIFUELY LYAMUYA
      8. EVALINE MACHA
      9. REVOCATUS NYAGILO
      10. DENIS NGURUSE
      11. SPESDOMITILA NYONI
      12. ALBERT BENSON
      13. GODFREY RWEHUMBIZA
      14. ARON IBRAHIM
      15. EMMA C. MOSHI
      16. CHITINKA JOSEPH
      20.
      NATIONAL BOARD OF ACCOUNTANTS AND AUDITORS (NBAA)
      EDUCATION AND EXAMINATION OFFICER III
      1. IBRAHIM MAGAMBO ERNEST
      SENIOR PROCUREMENT OFFICER
      1. FAIZA MUSSA
      SENIOR LIBRARY ASSISTANT II
      1. LUCY B. MWALUPANGA
      EXECUTIVE ASSISTANT OFFICER III
      1. EVELYNE JAMES MCHARO
      OFFICE ASSISTANT II
      1. YUSUPH LEMA
      21.
      KATIBU MKUU WIZARA YA KAZI
      LABOUR OFFICER II
      1. RISTON MALINGUMU
      2. EMANUEL R. MWETA
      3. PASKAL B. KAPINGA
      4. EVA BALTAZARY MUSHI
      5. GERALD GEORGE
      6. NEEMA DANIEL
      7. DAUD M. CHUNGA
      8. NADHIRU OMARY
      9. PAMELA SHIRLEY SWAI
      10. BUPE KIBONA
      22.
      NATIONAL BUREAU OF STATISTICS (NBS)
      TRANSPORT OFFICER
      1. BARAKA RAMADHANI KAGHOMA
      8
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      23.
      GOVERNMENT CHEMIST LABORATORY AGENCY
      (GCLA)
      CHEMICAL LABORATORY TECHNOLOGIST II
      1. MSAFIRI SAMWEL
      24.
      KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. SUNIKA ABDUL
      OFFICE ASSISTANT
      1. RODRICK SAMWEL
      25.
      KATIBU TAWALA MKOA WA
      DAR ES SALAAM
      RECEPTIONIST
      1. HUSNA KANIKI
      26.
      MOSHI UNIVERSITY COLLEGE OF COOPERATIVE AND BUSINESS STUDIES (MUCCoBS)
      ESTATE MANAGEMENT AND ENVIRONMENT OFFICER I
      1. JANET DAVID
      ASSISTANT LECTURER (RURAL DEVELOPMENT)
      1. RASHID A. CHIKOYO
      2. PAULINE PAUL
      ASSISTANT TECHNOLOGIST I (LABORATORY)
      1. DEUSDEDITH P. MAKINGI
      SENIOR ACCOUNTANT
      1. SWALEHE KIBWANA
      PERSONAL SECRETARY GRADE I
      1. VINAH MASHAO KATHURIMA
      2. JANE KIMARO
      DRIVER
      1. EVANCE SIMON YAIRO
      LEGAL OFFICER
      1. HASSAN S. HERITH
      ACCOUNTANT I
      1. NJAMA ALLY
      ACCOUNTANT II
      1. BAKARI A. SENVUA
      PROCUREMENT OFFICER II
      1. STEPHEN ALEXANDER MARENGE
      27.
      KIBAHA EDUCATION CENTRE (KEC)
      EDUCATION OFFICER
      (COMMERCE AND
      ACCOUNTANCY)
      1. AMOS DAUD
      EDUCATION OFFICER (BIOLOGY AND CHEMISTRY)
      1. DEODAT JOSEPH
      TEACHER GRADE II
      1. EDIMUND CALIST KILEO
      2. RESTITUTA KIGOKORA
      LEGAL OFFICER
      1.LUTIGER CHAMICHA HAULE
      9
      Na.
      MAMLAKA YA AJIRA
      TAALUMA/KADA
      MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
      PERSONAL SECRETARY
      1. REHEMA BIGGE
      OFFICE ATTENDANT
      1. JACKLINE KAPINGA
      SECURITY GUARD
      1. BENJAMIN D. FATAKI
      COOK
      1. BAKARI MOHAMED MLAGILO
      2. CECILIA PASCHAL MLAMTULU
      3. EPHANIA THOMAS MAISHE
      ASSISTANT ACCOUNTANT
      1. NEEMA NYAONGE
      2. PHILLIP PHILIBERT ITANISA
      COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER
      1. SIMON M. KIONDO
      TECHNICIAN II (CIVIL)
      1. HASSAN MNANDALA
      STATISTICIAN II
      1. VALENTINE VEDASTO
      2. AZIZ MHEHE
      RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
      1. NAIMA AHMAD
      MARKETING OFFICER
      1. DIONIS DOMINICK MUSSERA
      PHYSIOTHERAPIST II
      1. AMARINE LEONCE SHAYO
      MEDICAL OFFICER
      1. DR. NTEVONA S. MTERA
      NURSING OFFICER
      1. GETRUDE NAPHTALI
      2. PREDICANDA M. SIMTOWE
      PUBLIC HEALTH NURSE ‘B’ II
      1. DORIS SAHALI
      2. LUCY E. TENDA
      3. KURUTHUM SALUM SENGA
      LIBRARY ASSISTANT II
      1. DINNA DISMAS MBAWALA
      X. M. Daudi
      KATIBU
      mbona hamna?

    8. kipuyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 382
      Rep Power : 651
      Likes Received
      118
      Likes Given
      94

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      wazee mbona kwenye website ya Utumishi,ajira wala PMO RALG zisioni?

    9. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469025
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      da raha sana cku izi serikalin ndan ya miez miwili 2, kazi unapata..safi sana na hongera zao ngoja 2subir na sisi.
      Baba Mtu likes this.

    10. Mizizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : MAKETE
      Posts : 1,250
      Rep Power : 863
      Likes Received
      355
      Likes Given
      29

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Udini hapa! Dah! Wapi Mzee Mtei??

    11. nyandaojiloleli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 206
      Rep Power : 502
      Likes Received
      16
      Likes Given
      36

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      hongereni sana kafanyeni kazi ili taifa letu liendelee

    12. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 857
      Rep Power : 794
      Likes Received
      97
      Likes Given
      659

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Quote By kipuyo View Post
      wazee mbona kwenye website ya Utumishi,ajira wala PMO RALG zisioni?
      Fungua hapa

      http://ajira.go.tz/index.php?option=com_docman&ta sk=doc_details&Itemid=0&gid=54
      kipuyo likes this.
      MIMI SIMO! MIMI SIMO! IKO SIKU NA WEWE UTAKUWEMO!
      (I'M NOT CONCERNED! I'M NOT CONCERNED! ONE DAY YOU WILL BE CONCERNED!)

    13. sajo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 531
      Likes Received
      26
      Likes Given
      6

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Nimemind japo haitanisaidia kitu as majina yashatoka,kwenye WARD EXECUTIVE II ya wilaya ya Nachingwea nilikua mmojawapo wa tuliotwa kwny interview..tangazo lilisema post 13 na interview tukaitwa watu 175,leo nashangaa kuona waliochaguliwa ni watu wawili tu tofaut na tangazo la ajira na interview lilivyokua...
      Anyway hongera kwa waliochaguliwa,ngoja niendelee kuapply ingawa UTUMISHI wanakatisha tamaa,kama post 12 wametoa majina mawili,je hiz ambazo tangazo la ajira linaonyesha post 1 au 2,si hawatampanga mtu kabisa,japo interview watakuita ukafanye!

    14. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 857
      Rep Power : 794
      Likes Received
      97
      Likes Given
      659

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Quote By sajo View Post
      Nimemind japo haitanisaidia kitu as majina yashatoka,kwenye WARD EXECUTIVE II ya wilaya ya Nachingwea nilikua mmojawapo wa tuliotwa kwny interview..tangazo lilisema post 13 na interview tukaitwa watu 175,leo nashangaa kuona waliochaguliwa ni watu wawili tu tofaut na tangazo la ajira na interview lilivyokua...
      Anyway hongera kwa waliochaguliwa,ngoja niendelee kuapply ingawa UTUMISHI wanakatisha tamaa,kama post 12 wametoa majina mawili,je hiz ambazo tangazo la ajira linaonyesha post 1 au 2,si hawatampanga mtu kabisa,japo interview watakuita ukafanye!
      Pole sana dogo!!! Jazbamita yangu inaonyesha umepandwa na jazba!!! Hebu punguza jazba. Ukiona hujaitwa ujue uko under-qualified. Unatakiwa uelewe kuwa kwa tangazo kusema kwamba kuna nafasi 10 za kazi na kisha watu 7 ndio mkaenda katika usaili, haina maana kuwa nyie 7 mtaitwa kazini. Ila inawezeka kati ya nyie 7 kuna ambao hamtafauri usaili na hivyo kupelekea kutokuitwa. Kama uko makini utaona kuwa nafasi za kazi zilizofanyiwa usaili ndani ya miez ya 3,4 na 5; ziko re-advertised!!!
      Hiyo maana yake mlioomba mwanzo na kufanyiwa usaili au hamkuitwa kabisa katika usaili, hamna sifa za kuitwa kazini (yaani mko under-qualified au mrifeli usaili), hivyo zinatangazwa tena ili kutafuta the right candites.
      Usikasirike dogo, rudi tena shule katafute qualifications za kutosha vinginevyo utaendelea kulalamika.

      sajo likes this.
      MIMI SIMO! MIMI SIMO! IKO SIKU NA WEWE UTAKUWEMO!
      (I'M NOT CONCERNED! I'M NOT CONCERNED! ONE DAY YOU WILL BE CONCERNED!)

    15. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,837
      Rep Power : 3256
      Likes Received
      915
      Likes Given
      2065

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      poa mkuu.

    16. sajo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 531
      Likes Received
      26
      Likes Given
      6

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Inawezekana ikawa kweli unayosema,ila nadhani idea ni kucheki alternative way ya kumake money na sio kutegemea ajira tu,as kusoma tena kunahitaji hela nilipe hiyo ada na pia sijajua viwango gani vya kukolifai ndo wanavitaka wao maana kigezo ni e.g degree ya sheria au Public administration with no specified GPA,sasa hata nikiwa na GPA ya tatu wanaweza sema wanatka a 3.5,nikiwa na 3.5 watasema wanataka 3.7 as haiko wazi,kilicho wazi ni kua wanataka said bachelor of which i was and i have mpaka sasa....about interview kweli wao ndo waamuzi wa mwisho,ngoja nijipange upya..ila ahsante kwa ushauri mkuu!
      Baba Mtu likes this.

    17. brazakaka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 567
      Likes Received
      14
      Likes Given
      11

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Quote By sajo View Post
      Nimemind japo haitanisaidia kitu as majina yashatoka,kwenye WARD EXECUTIVE II ya wilaya ya Nachingwea nilikua mmojawapo wa tuliotwa kwny interview..tangazo lilisema post 13 na interview tukaitwa watu 175,leo nashangaa kuona waliochaguliwa ni watu wawili tu tofaut na tangazo la ajira na interview lilivyokua...
      Anyway hongera kwa waliochaguliwa,ngoja niendelee kuapply ingawa UTUMISHI wanakatisha tamaa,kama post 12 wametoa majina mawili,je hiz ambazo tangazo la ajira linaonyesha post 1 au 2,si hawatampanga mtu kabisa,japo interview watakuita ukafanye!
      angalia vizuri kaka walioitwa kazini H/wilaya nachingwea kwa maafisa watendaji wa kata ni 12 na miongoni mwa walioitwa ni Lusajo andembwisiye lipo namba nne isije ikawa lako.
      Baba Mtu likes this.
      TBC1 na ITV mnashindwa hata kutuwekea recorded news bulletin kwenye website zenu?

    18. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469025
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By brazakaka View Post
      angalia vizuri kaka walioitwa kazini H/wilaya nachingwea kwa maafisa watendaji wa kata ni 12 na miongoni mwa walioitwa ni Lusajo andembwisiye lipo namba nne isije ikawa lako.
      duh, aisee achek fresh na aache lawama kama kweli.

    19. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 857
      Rep Power : 794
      Likes Received
      97
      Likes Given
      659

      Default Re: Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

      Quote By brazakaka View Post
      angalia vizuri kaka walioitwa kazini H/wilaya nachingwea kwa maafisa watendaji wa kata ni 12 na miongoni mwa walioitwa ni Lusajo andembwisiye lipo namba nne isije ikawa lako.
      Aiseee!! Wee ni mtaalam wa kuunganisha majina sijapata kuona!!!
      MIMI SIMO! MIMI SIMO! IKO SIKU NA WEWE UTAKUWEMO!
      (I'M NOT CONCERNED! I'M NOT CONCERNED! ONE DAY YOU WILL BE CONCERNED!)

    20. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469025
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Baba Mtu View Post
      Aiseee!! Wee ni mtaalam wa kuunganisha majina sijapata kuona!!!
      ndo ushaona sasa.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...