JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanzania grade salary

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. SOKON 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 778
      Rep Power : 651
      Likes Received
      121
      Likes Given
      23

      Default Tanzania grade salary

      wadau mwenye kujua hizi salary scale za serikali anijuze taafadhaali!......Ahsante
      TGS Grade A, Grade b,Grade c, Grade D, Grade E, Grade E and Grade F
      kilowoko bambo likes this.


    2. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,658
      Rep Power : 1798
      Likes Received
      1287
      Likes Given
      1960

      Default Re: Tanzania grade salary

      TGS A hadi C ni kiwango cha watumisha kwa watumishi wa serikali wanaoanza kazi bila kuwa na shahada. Hiyo TGS D ndo wale wanaoitwa maafisa pindi wanapoanza kazi ingawa hata wasiokuwa na shahada wanaweza panda toka A hadi G ambayo huwa ndio kiwango chao cha mwisho hawawezi kupanda zaidi ya hapo labda wawe wamepewa madaraka (sio cheo).

      Kwa government system, mshahara wa TGD D huanzia around 470,000/= kwa mwezi na kwa TGD E huanzia 600,000. Hii haiwahusu walimu na madaktari. Kwa engineers wote including ARDHI degrees wao wanapoanza kazi huanzia na TGS E na kwa degree nyingine zote huwa wanaanza na mshahara wa TGS D upon first employment na Government. kwa wenye degree mshahara ya hupanda hadi kufikia TGS H amabapo ili kwenda TGS I, ni lazima upate cheo cha madaraka (i.e uwe mkuu wa idara, mkurugenzi etc, hii haiwahusu wakurugenzi wa mashirika ya umma yanayojitegemea kama tanesco, TBS, TANAPA, Ngorongoro TRA etc. wao wana mifumo yao ya mishahara ambayo ni mikubwa kuliko ya watumishi wa wizara za serikali na halmashauri ambao ndiyo wanaotumia mfumo wa TGS)

      Unapokuja kwenye TGS I, hivyo ni viwango vya mishahara vinavotokana na madaraka km ukiwa mkuu wa idara serikalini basi mshahara wako ndo utaanzia na TGS I au ukiwa na cheo cha Principal, mshahara wako walau utaanzia na TGS I. Hao unaowasikia wakuu wa idara za wizara wote mishahara yao huanzia hapa ambao ni around 1,400,000/=.

      Hope mpaka hapa utakuwa umepata mwanga kidogo.
      “If you can not get what you love, then love what you have”

    3. Aswel's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st May 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 440
      Likes Received
      26
      Likes Given
      9

      Default Re: Tanzania grade salary

      Duuh kazi ipo, kwa walimu hadi wafike I ni lini?

    4. SOKON 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 778
      Rep Power : 651
      Likes Received
      121
      Likes Given
      23

      Default Re: Tanzania grade salary

      Quote By ndyoko View Post
      TGS A hadi C ni kiwango cha watumisha kwa watumishi wa serikali wanaoanza kazi bila kuwa na shahada. Hiyo TGS D ndo wale wanaoitwa maafisa pindi wanapoanza kazi ingawa hata wasiokuwa na shahada wanaweza panda toka A hadi G ambayo huwa ndio kiwango chao cha mwisho hawawezi kupanda zaidi ya hapo labda wawe wamepewa madaraka (sio cheo).

      Kwa government system, mshahara wa TGD D huanzia around 470,000/= kwa mwezi na kwa TGD E huanzia 600,000. Hii haiwahusu walimu na madaktari. Kwa engineers wote including ARDHI degrees wao wanapoanza kazi huanzia na TGS E na kwa degree nyingine zote huwa wanaanza na mshahara wa TGS D upon first employment na Government. kwa wenye degree mshahara ya hupanda hadi kufikia TGS H amabapo ili kwenda TGS I, ni lazima upate cheo cha madaraka (i.e uwe mkuu wa idara, mkurugenzi etc, hii haiwahusu wakurugenzi wa mashirika ya umma yanayojitegemea kama tanesco, TBS, TANAPA, Ngorongoro TRA etc. wao wana mifumo yao ya mishahara ambayo ni mikubwa kuliko ya watumishi wa wizara za serikali na halmashauri ambao ndiyo wanaotumia mfumo wa TGS)

      Unapokuja kwenye TGS I, hivyo ni viwango vya mishahara vinavotokana na madaraka km ukiwa mkuu wa idara serikalini basi mshahara wako ndo utaanzia na TGS I au ukiwa na cheo cha Principal, mshahara wako walau utaanzia na TGS I. Hao unaowasikia wakuu wa idara za wizara wote mishahara yao huanzia hapa ambao ni around 1,400,000/=.

      Hope mpaka hapa utakuwa umepata mwanga kidogo.
      asante mkuu nimekupata sawaasawaa!......

    5. KANAKOKO's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania grade salary

      mfanyakazi anayelipwa ktk ngazi ya PGSS 5,mshahara wake ni kiasi gani kwa mwezi?

    6. Kansime

    7. Foundation's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : MAHAMENI
      Posts : 729
      Rep Power : 709
      Likes Received
      144
      Likes Given
      256

      Default Re: Tanzania grade salary

      Ukifuatilia mishahara ya serikali utapata presha tu. Mkuu na masahisho hapo. Mwisho kwa wafanyakazi wa serikali ni TGS I sio H. Kuanzia TGS J ni presidential appointment kama wakurugunzi. Mshahara wa juu wa seilkali ambao ni TGS I kwa mashirika mengine ya UMMA ni mshahara wa kawaida sana.

    8. morphine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Gotham City, 666 Blue Lodge
      Posts : 1,580
      Rep Power : 1674
      Likes Received
      225
      Likes Given
      132

      Default Re: Tanzania grade salary

      1.4M kwenye mabenki na NGO kitu kidogo sanaa, kuna sehemu fulani nyeti nyeti kweeeeli yani unakuta mtu wa chini anavuta 1.5M mpaka unashika kichwa kinauma. Kwa hali hii tutafika kwelii?
      The only antidote of pain is honesty.

    9. mwana mpendwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th October 2012
      Posts : 93
      Rep Power : 413
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania grade salary

      wakuu kwanza heshima yenu! naomben mnisaidie PGSS 9 ni shs. Ngapi?

    10. #9
      fluid's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Posts : 115
      Rep Power : 431
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ndyoko View Post
      TGS A hadi C ni kiwango cha watumisha kwa watumishi wa serikali wanaoanza kazi bila kuwa na shahada. Hiyo TGS D ndo wale wanaoitwa maafisa pindi wanapoanza kazi ingawa hata wasiokuwa na shahada wanaweza panda toka A hadi G ambayo huwa ndio kiwango chao cha mwisho hawawezi kupanda zaidi ya hapo labda wawe wamepewa madaraka (sio cheo).

      Kwa government system, mshahara wa TGD D huanzia around 470,000/= kwa mwezi na kwa TGD E huanzia 600,000. Hii haiwahusu walimu na madaktari. Kwa engineers wote including ARDHI degrees wao wanapoanza kazi huanzia na TGS E na kwa degree nyingine zote huwa wanaanza na mshahara wa TGS D upon first employment na Government. kwa wenye degree mshahara ya hupanda hadi kufikia TGS H amabapo ili kwenda TGS I, ni lazima upate cheo cha madaraka (i.e uwe mkuu wa idara, mkurugenzi etc, hii haiwahusu wakurugenzi wa mashirika ya umma yanayojitegemea kama tanesco, TBS, TANAPA, Ngorongoro TRA etc. wao wana mifumo yao ya mishahara ambayo ni mikubwa kuliko ya watumishi wa wizara za serikali na halmashauri ambao ndiyo wanaotumia mfumo wa TGS)

      Unapokuja kwenye TGS I, hivyo ni viwango vya mishahara vinavotokana na madaraka km ukiwa mkuu wa idara serikalini basi mshahara wako ndo utaanzia na TGS I au ukiwa na cheo cha Principal, mshahara wako walau utaanzia na TGS I. Hao unaowasikia wakuu wa idara za wizara wote mishahara yao huanzia hapa ambao ni around 1,400,000/=.

      Hope mpaka hapa utakuwa umepata mwanga kidogo.
      asante mkuu..na TRA yakwao ikoje?

    11. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,906
      Rep Power : 1935
      Likes Received
      787
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania grade salary

      TRA wana scale zao tofauti na za Serikali....Agency zote za Serikali pia wana scale zao tofauti kabisa kama Tanroad,Ewura,Sumatra,TBS etc...hao wanalipana sana sana pia Authority zote nao wana scale zao tamu sana!!

    12. fluid's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Posts : 115
      Rep Power : 431
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Lambardi View Post
      TRA wana scale zao tofauti na za Serikali....Agency zote za Serikali pia wana scale zao tofauti kabisa kama Tanroad,Ewura,Sumatra,TBS etc...hao wanalipana sana sana pia Authority zote nao wana scale zao tamu sana!!
      sawa..ila unafahamu labda salary scale yao kwa mtu wa bachelor akianza?

    13. SERVO SERVUM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 79
      Rep Power : 443
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default

      Hata mimi hapo ndo nataka kujua
      Quote By fluid View Post
      sawa..ila unafahamu labda salary scale yao kwa mtu wa bachelor akianza?

    14. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2122
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By SERVO SERVUM View Post
      Hata mimi hapo ndo nataka kujua
      1.2milion

    15. majeshi 1981's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2013
      Posts : 1,024
      Rep Power : 538
      Likes Received
      238
      Likes Given
      268

      Default Re: Tanzania grade salary

      Nchi hii wanyonge ndiyo tunaoliwa tu, kwenye siasa wanaridhishana, kwenye ajira za serikali wanaundiana scale zao tofauti, mimi sikubali tena, nasema huu ni mwishooooooooooooooooo

    16. Infantry Soldier's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2012
      Posts : 482
      Rep Power : 524
      Likes Received
      42
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By SOKON 1 View Post
      wadau mwenye kujua hizi salary scale za serikali anijuze taafadhaali!......Ahsante
      TGS Grade A, Grade b,Grade c, Grade D, Grade E, Grade E and Grade F
      Tanzania Salary Grade na sio Tanzania grade salary.

    17. BINARY NO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 931
      Rep Power : 621
      Likes Received
      245
      Likes Given
      73

      Default Re: Tanzania grade salary

      mh! kianzia leo sifanyi kazi kwakieleele tena yani sijitumi ng'o hadi nifike TGS I ndo ntakua nakieleele....akhaaaa yani bado niko TGS C

    18. Steang's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2012
      Location : Dar
      Posts : 277
      Rep Power : 481
      Likes Received
      20
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By BINARY NO View Post
      mh! kianzia leo sifanyi kazi kwakieleele tena yani sijitumi ng'o hadi nifike TGS I ndo ntakua nakieleele....akhaaaa yani bado niko TGS C
      haya bwana

    19. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...