JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.tz

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 38
    1. galagaja mtoto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 84
      Rep Power : 483
      Likes Received
      18
      Likes Given
      26

      Default JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.tz

      ukikosa huna bahati.


    2. Mapi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : KILIMANI
      Posts : 6,322
      Rep Power : 2678704
      Likes Received
      2385
      Likes Given
      4649

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      We unadhan zpo kwel? Watu washachukua nafas zao ktambo, we unafurahshwa tu hapo
      galagaja mtoto likes this.

    3. galagaja mtoto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 84
      Rep Power : 483
      Likes Received
      18
      Likes Given
      26

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      ndugu yangu kujaribu ndo mpango mbona wengine wanapata?

    4. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2997
      Likes Received
      1135
      Likes Given
      52

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Jaribu usikate tamaa

    5. Mapi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : KILIMANI
      Posts : 6,322
      Rep Power : 2678704
      Likes Received
      2385
      Likes Given
      4649

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Si kwel kwel kwamba kla ktu knawezekana. We ushajarbu kuruka bahar?
      Mr. Bigman likes this.


    6. tindikalikali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 4,677
      Rep Power : 32373913
      Likes Received
      892
      Likes Given
      292

      Default

      Quote By galagaja mtoto View Post
      ukikosa huna bahati.
      huwezi kufikiri zaidi ya hapo?

    7. fmlyimo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 195
      Rep Power : 570
      Likes Received
      85
      Likes Given
      226

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Asante kwa taarifa.

    8. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 752
      Likes Received
      168
      Likes Given
      0

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Safi sana. Ngoja lazima nitatupia. NAFASI 2568 uwezo wa kupata ni mkubwa.

    9. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,341
      Rep Power : 3469074
      Likes Received
      238
      Likes Given
      17

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      yeuwi jumatatu napeleka maombi mungu nisaidie ila zinahusu nini mana kasimu kangu kamegomea njian and magazeten hawajatoa? Kama kuna mtu mwenye maelezo zaidi anijuze.
      MKANDAHARI likes this.

    10. Bosco Ntaganda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : DRC- MSITUNI
      Posts : 524
      Rep Power : 588
      Likes Received
      70
      Likes Given
      83

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      afadhali sasa, kelele zipungue kidogo humu jf

    11. bodachogo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2011
      Posts : 89
      Rep Power : 541
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Transcript hazitakubaliwa hapo ndo stress zinapoanza.....

    12. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,999
      Rep Power : 85937881
      Likes Received
      4309
      Likes Given
      7603

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Ngoja tujaribu ajira ngumu sana sasa
      yaani kwa nafasi hizi mpya mpya kuanzia miaka 5 iliyopita
      ukiuliza mwenzangu hii nafasi umepataje
      mara mjomba kaniunganishia ,sijui anko anajuana na nani
      lol sijui tunaelekea wapi..kama sio kukaa ndani na CV's zetu..
      Sasa imebakia kupeana michongo ya kuwa Entrepreneur tu hakuna kingine
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    13. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Location : Utakaponiona
      Posts : 1,777
      Rep Power : 2950
      Likes Received
      485
      Likes Given
      422

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Ubarikiwe mkuu lol!!. Na hizi nazo tukikosa itabidi tukasafishe nyota kwa waganga maana kila sekta wamegusa. Ila tutawapoteza members wengi sana hapa JF kutokana na majukumu kuongezeka. Mungu tubariki jobless.
      pirate, MKANDAHARI and Zux de like this.

    14. Bokohalamu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th March 2012
      Posts : 89
      Rep Power : 494
      Likes Received
      8
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By bodachogo View Post
      Transcript hazitakubaliwa hapo ndo stress zinapoanza.....
      Hilo nalo neno,vyuo vngne vinachelewa kutoa vyeti,inauma kweli na hiz nafasi kujirudia ni miaka itapita.

    15. stizzo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Hapo tena tukkosa 2kaoge maj ya bahar

    16. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,798
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      914
      Likes Given
      96

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Mungu akujaali sana mkuu.

    17. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,661
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      638
      Likes Given
      23

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Jaman tumeshindwa ona anaeweza kuturahisishia msaada tafazali

    18. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,341
      Rep Power : 3469074
      Likes Received
      238
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By stizzo View Post
      Hapo tena tukkosa 2kaoge maj ya bahar
      hivi UNAJUA kuna maelfu ya watu wanahizo qualfication pia na unakuta fan yako mayb zmetoka nafas 45 na wenye vgezo mayb 700 ? Cha msing aply then muombe mungu

    19. msani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : Kitaa
      Posts : 1,169
      Rep Power : 749
      Likes Received
      295
      Likes Given
      131

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Duh nimeangalia kazi zote hakuna inayoendana na fani yangu wala inayokaribia,mie hapo sina hata pa kujaribu,ngoja nirudi kulala

    20. Natafuta kazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 31
      Rep Power : 475
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: JAMANI WAPENDWA NA HIZI TUKOSE(KAZI ZAIDI YA 2000 SECREATERIETI YA AJIRA)tarehe 25 www.ajira.go.

      Shukrani mkuu,tunaomba mwenye uwezo aziweke hapa jamvini,wengine simu zetu haziwezi fungua pdf.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...