JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 753
      Likes Received
      210
      Likes Given
      107

      Default Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      Mwenye gazeti atujulishe je hizo kazi zipo kwenye gazeti hilo au aliyeniambia hakuwa na uhakika?

      Tusaidiane hii taarifa.

    2. Azam

    3. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,640
      Rep Power : 822
      Likes Received
      299
      Likes Given
      135

      Default Re: Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      ni kweli nimeziona

    4. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 753
      Likes Received
      210
      Likes Given
      107

      Default Re: Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      Quote By Mkare_wenu View Post
      ni kweli nimeziona
      Aina zipi hizo kazi?

    5. Kalunguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2010
      Location : Kigoma -TANZANIA
      Posts : 2,410
      Rep Power : 1009
      Likes Received
      78
      Likes Given
      203

      Default Re: Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      Wametangaza nafasi za:
      1 Senior network admnistrator.
      2 Senior system admninstrator.
      3 Senier database adminstrator.

      Kwa habari zaid tembelea Tayoa employment portal.
      Nimeshindwa namna ya kukopi na kuleta humu si unajua tena hi tech.
      “Nisingekwenda mahakamani kama ningeona haki ikitendeka. Tatizo kubwa la chama chetu sasa kinaongozwa na mawazo ya kihuni" ZZK- MY HERO

    6. WA MAMNDENII's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th June 2010
      Location : mamndeni
      Posts : 248
      Rep Power : 583
      Likes Received
      17
      Likes Given
      8

      Default Re: Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      Quote By Mdanganyika 1 View Post
      Wametangaza nafasi za:
      1 Senior network admnistrator.
      2 Senior system admninstrator.
      3 Senier database adminstrator.

      Kwa habari zaid tembelea Tayoa employment portal.
      Nimeshindwa namna ya kukopi na kuleta humu si unajua tena hi tech.
      aksante mkuu

    7. Vitendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2009
      Posts : 595
      Rep Power : 694
      Likes Received
      56
      Likes Given
      59

      Default Re: Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

      USIMMWAGIE CHUMVI KONOKONO ASIYE NA GAMBA!!!

    8. WB-1

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...