JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 32 of 32
    1. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 224
      Rep Power : 495
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      Habar jf?

      Nafasi ndio hizooo zimetoka kwa wale wanaotaka kujiunga na jesh la magereza. Vigezo ni vile vile kama umemaliza 4m 4 na ukapata div 4 haijalish ni 4 ya ngap? Unaweza ukaomba na ukapata.

      Mhh kuna huyu jamaa hapa kaletewa gazet la MWANANCH na bro wake kaambiwa angalia jesh la magereza wametoa nafas za kujiunga. Kama vp changamkia nafas hyo dogo alimjibu bro wake jbu la kijinga et c bora nikae bila kaz kuliko kwenda huko'

      Duh bro kachoka haelew afanye nn ili amsaidie mdogo wake?


    2. Natasha Ismail's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2008
      Posts : 350
      Rep Power : 699
      Likes Received
      54
      Likes Given
      22

      Default Re: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      Quote By JERYSON View Post
      We need the relevant informations plz. Any body knows.. Just release.
      Gazeti mwananchi tarehe 18th.April ukurasa wa 16.Vipi inatosha au bado?

    3. Tugutuke's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 27th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 444
      Rep Power : 0
      Likes Received
      108
      Likes Given
      79

      Default

      Quote By Natasha Ismail View Post
      Gazeti mwananchi tarehe 18th.April ukurasa wa 16.Vipi inatosha au bado?
      duh! Ntalitoa wapi sasa,maana sina. Uko wapi mkuu uniazime.

    4. didii's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 42
      Rep Power : 497
      Likes Received
      2
      Likes Given
      17

      Default Re: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      kulingana na tangazo,deadline ni tarehe 30 mwezi huu.

    5. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 224
      Rep Power : 495
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By kabos katoto View Post
      Hv ni kweli kwamba wanao hitajika magereza ni walio maliza kidato cha nne kuanzia 2009 kwenda mbele tu na wala sio wengine.
      Ni kwel wanahitaj waliomaliza 4m 4 kuanzia 09 hadi 11.

      Kama vp tembelea office za magereza zilizokarbu nawe.

    6. paesulta's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th March 2009
      Posts : 222
      Rep Power : 728
      Likes Received
      19
      Likes Given
      10

      Default Re: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      Tangazo nimeliona pia Ofisi za Wenyeviti Serikali za Mitaa,na kuna namba fulani zimewekwa,kwa hiyo piteni na huko mpate details...

    7. Tugutuke's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 27th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 444
      Rep Power : 0
      Likes Received
      108
      Likes Given
      79

      Default

      Quote By paesulta View Post
      Tangazo nimeliona pia Ofisi za Wenyeviti Serikali za Mitaa,na kuna namba fulani zimewekwa,kwa hiyo piteni na huko mpate details...
      umelisoma vizuri linataka sifa zipi na hatua zipi zifuatwe? Msaada mkuu.

    8. Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 224
      Rep Power : 495
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By JERYSON View Post
      umelisoma vizuri linataka sifa zipi na hatua zipi zifuatwe? Msaada mkuu.
      Pitia mwanzo wa hii post

    9. kyunda's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      Quote By JERYSON View Post
      Jamani mimi nahitaji sana kujiunga na Jeshi la Magereza!
      Naomba nipewe info contacts zao ili nitinge moja kwa moja!
      Msaada plz...
      Andika barua ya maombi ya kazi kwa:- kamishina generali wa magereza box 9190 Dar. Ambatanisha vivuli vya vyeti vyako kama wewe una taaluma yoyote, na kama ni 4m 4 pitisha maombi yako kwa mkuu wa magereza wa mkoa uliopo, viambatanisho muhimu ni vyeti vyako vya shule,cheti cha kuzaliwa, au affidavit,na picha 1 pps ya karibuni. Maombi yafike kabla ya tarehe 30 April 2012

    10. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469025
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default Re: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      umr 18 to 25 kwa form 4 and 18 to 33 4 profsnals, uref inch 5.4 kwa wanawake and mor inch kwa wanaume, taaluma za kushona, e.t.c

    11. Tugutuke's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 27th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 444
      Rep Power : 0
      Likes Received
      108
      Likes Given
      79

      Default

      Quote By kyunda View Post
      Andika barua ya maombi ya kazi kwa:- kamishina generali wa magereza box 9190 Dar. Ambatanisha vivuli vya vyeti vyako kama wewe una taaluma yoyote, na kama ni 4m 4 pitisha maombi yako kwa mkuu wa magereza wa mkoa uliopo, viambatanisho muhimu ni vyeti vyako vya shule,cheti cha kuzaliwa, au affidavit,na picha 1 pps ya karibuni. Maombi yafike kabla ya tarehe 30 April 2012
      thanx mkuu,nimefanya utaratibu wote,na fomu wamechukua,pia vipimo nimefanya vya urefu,nina ft 5 inch 6,cjui ntapita! Na tutapataje info za usaili,au what next....

    12. URASSA THE DON's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 69
      Rep Power : 525
      Likes Received
      7
      Likes Given
      3

      Default Re: Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

      Quote By pawaga View Post
      hata mi natafuta tangazo hasa deadline yao
      deadline ni 15 of may 2012

    13. Punguli's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th October 2011
      Posts : 76
      Rep Power : 474
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Losambo View Post
      Ni kweli nimeona matangazo yao na wanachukua div 4 ya kuanzia 26 hadi 33!!!!

      Baada ya kufuatilia nikagundua hizo ajira zimekaa kiLusinde Lusinde yaani baba mjeshi - mtoto mjeshi. Kama hujanielewa ni kama wanataka kuwasaidia watoto wao ajira maana wengi wao hawaperfom vizuri hivyo kipaumbele kitakuwa kwao!!!

      Zipo nafasi nyingine za watu wenye shule yao lakini wao watapitia Makao Makuu ya Magereza kwa mujibu wa matangazo yao ambayo yapo karibu ofisi zote za mikoa na maeneo yanayozunguka Magereza.
      nmeipenda mkuu!


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...