JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 615
      Rep Power : 615
      Likes Received
      95
      Likes Given
      285

      Default Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Wana JF kama una ndugu au jamaa aliyekuwa ameomba kazi utumishi, wametoa maelfu ya majina na kutangazwa kwenye gazeti la daily news la leo Ahamisi (12/04/2012). Hivyo wajulisheni wapendwa wenu ili wajue ni tarehe na mahali gani usahili utafanyika haraka iwezekanavyo maana.

      Nawasilisha.


    2. aikaruwa1983's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 404
      Rep Power : 534
      Likes Received
      77
      Likes Given
      46

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      post zp!!!!!!!!!
      ONLY THE DEAD HAVE SEEN THE END OF WAR - PLATO

    3. Santiago1's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Thanks kwa taarifa mkuu

    4. Agrodealer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Location : MTZ
      Posts : 107
      Rep Power : 482
      Likes Received
      10
      Likes Given
      22

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Tunaomba mtuwekee ndugu waheshimiwa
      Last edited by Agrodealer; 13th April 2012 at 05:27.

    5. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 615
      Rep Power : 615
      Likes Received
      95
      Likes Given
      285

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Quote By aikaruwa1983 View Post
      post zp!!!!!!!!!
      Katafute hilo gazeti utaziona. Zipo kibao nitamaliza ukurasa wote kuorodhesha hapa. Fanya nawe kazi yako

    6. JF SMS Swahili

    7. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 615
      Rep Power : 615
      Likes Received
      95
      Likes Given
      285

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Quote By Agrodealer View Post
      Tunaomba mtuwekee ndugu waheshimiwa
      cheki post ya Didii ina link Document Details | TANGAZO LA USAILI - MAADILI, RAS KILIMANJARO, PPAA, RUANGWA & NACHINGWEA 18 - 21 APRILI 2012

    8. dogojanja 87's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 611
      Rep Power : 529
      Likes Received
      125
      Likes Given
      32

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Ahsante sana mdau uliepost hii kitu,nimeitwa kwenye interview,naombeni mniombee wana JF..

    9. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 8,614
      Rep Power : 39678
      Likes Received
      3578
      Likes Given
      5333

      Default

      Quote By dogojanja 87 View Post
      Ahsante sana mdau uliepost hii kitu,nimeitwa kwenye interview,naombeni mniombee wana JF..
      naomba kujuzwa ndugu zanguni,
      kuna zile nafasi zilitoka pia utumishi za maaafisa ushirika(cooperative officers)nafasi za kazi zilikua 20 vipi walishatoa shortlist?
      Mana niliomba mda mrefu kidogo tokea mwezi wa pili mwishon
      mwenye taarifa tafadhali naomba msaada wa kujuzwa ndugu zanguni

    10. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 615
      Rep Power : 615
      Likes Received
      95
      Likes Given
      285

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Quote By NKADABWI View Post
      naomba kujuzwa ndugu zanguni,
      kuna zile nafasi zilitoka pia utumishi za maaafisa ushirika(cooperative officers)nafasi za kazi zilikua 20 vipi walishatoa shortlist?
      Mana niliomba mda mrefu kidogo tokea mwezi wa pili mwishon
      mwenye taarifa tafadhali naomba msaada wa kujuzwa ndugu zanguni
      Endelea kupitia kwenye website ya utumishi kila mara unaweza kubaatisha tangazo la kuitwa.

    11. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 8,614
      Rep Power : 39678
      Likes Received
      3578
      Likes Given
      5333

      Default

      Quote By KIDUNDULIMA View Post
      Endelea kupitia kwenye website ya utumishi kila mara unaweza kubaatisha tangazo la kuitwa.
      nashukuru kiongozi

    12. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 957
      Rep Power : 2719
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      Quote By KIDUNDULIMA View Post
      Wana JF kama una ndugu au jamaa aliyekuwa ameomba kazi utumishi, wametoa maelfu ya majina na kutangazwa kwenye gazeti la daily news la leo Ahamisi (12/04/2012). Hivyo wajulisheni wapendwa wenu ili wajue ni tarehe na mahali gani usahili utafanyika haraka iwezekanavyo maana.

      Nawasilisha.
      Mkuu ubarikiwe kwa taarifa japokuwa nimechelewa kuliona tangazo ila limenisaidia kuona jina langu lipo ktk nafasi niliyoomba. Hapa inakuwa vipi ktk suala la vyeti maana watu wengi waliomaomaliza siku hizi hawana vyeti kutokana na deni la ada. Na ktk vitu ambavyo msailiwa anatakiwa aende navyo siku ya usaili ni vyeti original, si kuna hati hati hapa tukajikuta tumefika wawili tu?

    13. Askari wa miguu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 319
      Rep Power : 486
      Likes Received
      104
      Likes Given
      19

      Default Re: Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

      thanx kwa taarifa mdau

    14. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...