JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za uhamiaji.

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Scofield's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th March 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 426
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Nafasi za uhamiaji.

      jAMANI NINA KA DIPLOMA KANGU KA 'I.C.T' NIMEHANGAIKA SANA KUTAFUTA KAZI ILA IMESHINDIKANA,SO NIMEAMUA KUJIINGIZA KATIKA JESHI LA POLISI ILA NIMEPENDA ZAIDI MIGRATION,NAWAOMBA WADAU WOTE KWA YEYOTE ATAKAE SIKIA KAMA NAFASI ZIMETOKA ANIJUZE VILEVILE KAMA KUNA ANAEJUA VIGEZO VYAO NIJULISHENI ............


    2. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 9,675
      Rep Power : 132488750
      Likes Received
      3369
      Likes Given
      3220

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Kumbe kujiunga na jeshi la polisi ni last option?
      Anyway, usijali mdau uwe unapitia pitia katika hili jukwaa naamini hata usipokuta posts za uhamiaji, unaweza ukakuta posts nyingine zitakazo kufaa pia.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    3. Nelson mlokozi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th March 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 429
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Hahaha!kaka usiseme ilo coz hata roma kaimba kwenye tanzania tanzania kwamba"kimbilio kwa walio*** ni ualimu na upolisi...kaka hii ndio tz bana

    4. Scofield's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th March 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 426
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Poa mkubwa nimekupata..........

    5. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 10,689
      Rep Power : 138341678
      Likes Received
      8163
      Likes Given
      25879

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Bro umepotea...if u think jeshi kwako ndo last hope...! kwa taarifa tu, last recruitment ya jeshi ICT department wamechukua more qualified people than u, na tena baadhi nlikuwa napiga nao dili pale Dar very experienced guys...so, unapodhani itakuwa rahisi...think again! u av got to b very very competitive this time round..popote, si jeshini tu! unless uingie general duty!!!!
      masterjuly77 and Narubongo like this.
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    6. Kansime

    7. Henge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 6,456
      Rep Power : 2010
      Likes Received
      1213
      Likes Given
      2243

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Ndugu nilisikia kuwa safari hii migration watachukua watu walioko CCP moshi! Hebu endelea kufuatilia utajua tuu!
      'Don't ever take fence down until you know why it was put up' by Robert Frost

    8. jobseeker's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th February 2012
      Posts : 68
      Rep Power : 440
      Likes Received
      4
      Likes Given
      2

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      uhamiaji tanzania ni sehemu ya jeshi? ni sehemu zote za uhamiaji toka bandarini/uwanja wa ndege/mipakani hadi maofisini? nauliza ili nielimike maana sikuwa nafikiria hivyo.

    9. Jlyakundi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      ahasante kwa quotation yako

    10. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 873
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Quote By Mentor View Post
      Bro umepotea...if u think jeshi kwako ndo last hope...! kwa taarifa tu, last recruitment ya jeshi ICT department wamechukua more qualified people than u, na tena baadhi nlikuwa napiga nao dili pale Dar very experienced guys...so, unapodhani itakuwa rahisi...think again! u av got to b very very competitive this time round..popote, si jeshini tu! unless uingie general duty!!!!
      Mentor nilikuwa nakutafuta sema ulipotea ghafla jukwaani, ni PM kuku wengi
      Mentor likes this.
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    11. nukta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Posts : 76
      Rep Power : 521
      Likes Received
      12
      Likes Given
      7

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Quote By jobseeker View Post
      uhamiaji tanzania ni sehemu ya jeshi? ni sehemu zote za uhamiaji toka bandarini/uwanja wa ndege/mipakani hadi maofisini? nauliza ili nielimike maana sikuwa nafikiria hivyo.
      Idara ya Uhamiaji ni sehemu ya vyombo vya ulinzi na usalama. Huwezi kuwa Afisa Uhamiaji bila ya kupita nakufaulu mafunzo ya awali ya Uhamiaji ambayo yanajumuisha mafunzo ya kijeshi, ambayo kwa kawaida huungana na Polisi, JKT au Magereza katika mafunzo yao. utafanya mafunzo yote ya kijeshi kama majeshi hayo yanavyofanya ila mnatofautiana kwenye mafunzo ya darasani. Uhamiaji huajiri katika makundi matatu. form 4 lazima uwe na credit tatu na cheti cha lugha, sheria au kompyuta. Form 6 uwe na principle za kuingia chuoni, pia uwe na cheti au diploma ya i.t, sheria, uandishi wa habari, utawala au lugha. Na kundi la mwisho ni Graduate katika fani za sanaa. kama vile utawala, uchumi, ualimu, manunuzi, usafirishaji n.k

      Kwa kipindi cha miaka miwili sijasikia ajira za Uhamiaji sababu utaratibu wao wa ajira huenda kutokana na nafasi zilizo wazi na kawaida huajiri si zaidi ya vijana 150. Nafikri umepata mwanga kiasi...
      raysonkalugendo likes this.

    12. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 4,612
      Rep Power : 9674
      Likes Received
      1510
      Likes Given
      1230

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Quote By Scofield View Post
      jAMANI NINA KA DIPLOMA KANGU KA 'I.C.T' NIMEHANGAIKA SANA KUTAFUTA KAZI ILA IMESHINDIKANA,SO NIMEAMUA KUJIINGIZA KATIKA JESHI LA POLISI ILA NIMEPENDA ZAIDI MIGRATION,NAWAOMBA WADAU WOTE KWA YEYOTE ATAKAE SIKIA KAMA NAFASI ZIMETOKA ANIJUZE VILEVILE KAMA KUNA ANAEJUA VIGEZO VYAO NIJULISHENI ............
      Mkuu pole
      Uhamiaji hawaajiri watu wenye Diploma labda waanze sasa, kwa kawaida wanaajili Form Four, Form Six na Graduate wenye Degree na Advanced Diploma.
      So unaweza ukatumia cheti cha Form four au Six

      Ukisukia nafasi za kazi za magereza au polisi basi uje nao wanaweza kutoa maana hawana chuo wanategemea magereza au polisi wakichukua watu wao vyoni nao wanawaunganisha wao, mara nyingi idadi ni kama 50 to 100

      Quote By jobseeker View Post
      uhamiaji tanzania ni sehemu ya jeshi? ni sehemu zote za uhamiaji toka bandarini/uwanja wa ndege/mipakani hadi maofisini? nauliza ili nielimike maana sikuwa nafikiria hivyo.
      Uhamiaji ni Jeshi jina tu ila si kama majeshi mengine ya Polisi, Magereza na JWTZ
      Hawapigiana saluti, hawaruhusiwi kushika silaha za moto wala pingu, hawashiriki magwaride ya kijeshi, rank zao tofauti kabisa kabisa na za majeshi mengine, hawafanyi kazi kwa command chain za kijeshi, wanatumia sheria za kazi za kiraia nk
      Wanachofanana na majeshi ni kule kushiriki kwao mafunzo ya kijeshi CCP Mosh au Chuo cha Magereza Mbeya

      Hivi sasa wapo kwenye mchakato wa kufaanywa jeshi rasmi kwa kubadilishiwa muundo wao wa vyeo nk, lakini ni raia kama kawaida
      Tunataka mabadiliko bora, na si bora mabadiliko

    13. vngenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2011
      Posts : 305
      Rep Power : 533
      Likes Received
      55
      Likes Given
      42

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Quote By Scofield View Post
      jAMANI NINA KA DIPLOMA KANGU KA 'I.C.T' NIMEHANGAIKA SANA KUTAFUTA KAZI ILA IMESHINDIKANA,SO NIMEAMUA KUJIINGIZA KATIKA JESHI LA POLISI ILA NIMEPENDA ZAIDI MIGRATION,NAWAOMBA WADAU WOTE KWA YEYOTE ATAKAE SIKIA KAMA NAFASI ZIMETOKA ANIJUZE VILEVILE KAMA KUNA ANAEJUA VIGEZO VYAO NIJULISHENI ............
      Labda utueleze kwa nini umependa migration?

    14. THE ONETATUS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd October 2012
      Posts : 30
      Rep Power : 402
      Likes Received
      9
      Likes Given
      19

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      [QUOTE=Nelson mlokozi;3530423]Hahaha!kaka usiseme ilo coz hata roma kaimba kwenye tanzania tanzania kwamba"kimbilio kwa walio*** ni ualimu na upolisi...kaka hii ndio tz bana[/QUO

      huo ndo ushauri wako sio?? jaribu kuwa muelewa anataka ushauri na sio maoni.

    15. businezz_oligarch's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 145
      Rep Power : 414
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nelson mlokozi View Post
      Hahaha!kaka usiseme ilo coz hata roma kaimba kwenye tanzania tanzania kwamba"kimbilio kwa walio*** ni ualimu na upolisi...kaka hii ndio tz bana
      unajua maana ya aliye fail???diploma hajafail...

    16. PUYONG-YANG's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th April 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Tafuta mwananchi la tarehe 23 march zipo nafasi zilizotangazwa dead line tar. 15 aprl

    17. masterjuly77's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th June 2009
      Location : Arusha Tz
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      Nowadays, Tanzania, we've got a great number of Educated workforce thus, having a diploma with a notion of "Last Resort" Tunadanganyana, au Ni kutoelewa Ni nini kinaendelea. Vijana wengi sana wamemaliza vyuo vikuu na bado wanahangaika kutafuta kazi. Wengine wako kwenye makampuni ya ulinzi binafsi...

    18. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 57
      Rep Power : 385
      Likes Received
      7
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      kama vp tunaomba utusaidie hilo gazeti mkuu

    19. Arstotle's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th January 2013
      Posts : 35
      Rep Power : 389
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nelson mlokozi View Post
      Hahaha!kaka usiseme ilo coz hata roma kaimba kwenye tanzania tanzania kwamba"kimbilio kwa walio*** ni ualimu na upolisi...kaka hii ndio tz bana
      kijana unauhakika kuwa waliofeli ni walimu na mapolis

    20. raysonkalugendo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 370
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Nafasi za uhamiaji.

      kaka usijali siku itafika utapata kazi,wazoee wana JF wengine wanakatisha tamaa

    21. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...