JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. sajo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 123
      Rep Power : 540
      Likes Received
      28
      Likes Given
      6

      Default Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Leo tarehe 7 march 2012 kwenye gazeti la mtanzania,zimetangazwa nafasi 150 za uhakimu wa mahakama ya mwanzo..sikubahatika kununua gazeti hili as yamegombaniwa sana yakaisha mapema,so anuani ya kuombea sijaikariri ila najua ni kwa msajili wa mahakama ya rufaa, na vigezo ni degree ya sheria.. deadline pia sikuicheki frsh ila ni info tu so mnaweza hangaika wenyewe kupata full details,hata mimi nahangaika kuzitafuta..aliyenazo au atakaepata atuwekee
      humu.
      Ni hayo tu,majobless tuendeleeni kujaribu bila kuchoka


    2. Ngambo Ngali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2009
      Posts : 3,025
      Rep Power : 104092905
      Likes Received
      797
      Likes Given
      569

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Digrii ya sheria kuwa hakimu mahakama ya mwanzo!!!!!!!!!!!

      Ukishangaa ya Musa ............
      Injustice anywhere is a threat to justice everywhere.

    3. Ferds's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 1,211
      Rep Power : 759
      Likes Received
      136
      Likes Given
      754

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Quote By Ngambo Ngali View Post
      Digrii ya sheria kuwa hakimu mahakama ya mwanzo!!!!!!!!!!!

      Ukishangaa ya Musa ............
      kwani unaelewa nini kuhusu mahakama ya mwanzo mpaka ushangae degree ya sheria kuwa hakimu wa mahakama ya mwanzo, acha ujuha wewe
      Usipopata ulipopenda, penda ulipopata

    4. hengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2011
      Location : BONGO
      Posts : 405
      Rep Power : 567
      Likes Received
      47
      Likes Given
      32

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      hongera kwa moyo mkunjufu wa kututakia maisha bora yenye ajira.Anayeshanagaa degree kuwa hakimu wa primary court acha aendelee kuikalia degree yake akingojea green pasture
      MTENDEE MWENZAKO KAMA AMBAVYO UNGEPENDA WEWE AKUTENDEE

    5. KIYENZEL's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th July 2010
      Posts : 9
      Rep Power : 533
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Mzazi walimu wenyewe pamoja na degree zao wanapelekwa shule za kata kwa hiyo si nyie tu hata huku kwetu yapo

    6. Marumia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : MASOKA
      Posts : 623
      Rep Power : 731
      Likes Received
      199
      Likes Given
      1117

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Mi sioni tatizo maana ha mbuyu nao ulianza kama mchicha... Changamkieni kazi za maana hizo manake joto la ujobless linaenda nyuzi joto 60. Kila la kheri kwa wenye vigezo.

    7. Hamisihutuba's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th July 2011
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      thankx man

    8. paesulta's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th March 2009
      Posts : 223
      Rep Power : 735
      Likes Received
      20
      Likes Given
      10

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Jmani kuna mwenye gazeti hili la Mtanzania atusaidie kuweka nafasi hizi,angalau atupe nafasi zipi zimetangazwa,wapi tuna-apply na deadline...PLEASE............. .
      "...........USISHAU ULIKOTOKA............''

    9. Ngambo Ngali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2009
      Posts : 3,025
      Rep Power : 104092905
      Likes Received
      797
      Likes Given
      569

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Quote By Ferds View Post
      kwani unaelewa nini kuhusu mahakama ya mwanzo mpaka ushangae degree ya sheria kuwa hakimu wa mahakama ya mwanzo, acha ujuha wewe
      Kijana usikurupuke!!!

      Hivyo wewe unajua kitu kinachoitwa Magistrates Courts Act wewe?

      Unajua Mtu mwenye LLB anasoma Nini? Unajua set up ya mahakama ya Tanzania unajua mahakama za mwanzo zinadeal na kesi za aina gani? Unajua mahakama za mwanzo zipo wapi ( location gani), very remote area Unajua aina ya kesi zinazosikilizwa mahakama ya mwanzo? Kama ungejua usingeniita Mimi juha.

      Ungeuliza ni kwa nini nina mawazo hayo.
      Reserved likes this.
      Injustice anywhere is a threat to justice everywhere.

    10. makambakoo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th March 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Post Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Ahsante kwa taarifa. Nnavyojua mshahara wa hakimu wa mahakama ya mwanzo ni Kurogwa, kutupiwa majini na kama ndo huko shinyanga kukatwa mapanga inapobidi. Hii sio kazi. Bora ukae zako hapa town na kuuza Kahawa.
      rom likes this.

    11. paesulta's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th March 2009
      Posts : 223
      Rep Power : 735
      Likes Received
      20
      Likes Given
      10

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Kama kawaida yetu tuna-diverge mada ya thread.KUNA MWENYE HIZO NAFASI ATUMWAGIE HAPA JAPO KWA MUHTASARI TU,acheni malumbano yasiyo na tija.

    12. L'AMOUR's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th March 2011
      Posts : 110
      Rep Power : 520
      Likes Received
      22
      Likes Given
      9

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Ni kweli mdau mtoa hoja amesema kitu cha ukweli na mambo yako kwenye link hii http://utumishi.go.tz/index.php?opti...d=91&Itemid=88

    13. MKWECHE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Location : IGANGIDUNGU-IRINGA
      Posts : 300
      Rep Power : 574
      Likes Received
      57
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Quote By Ngambo Ngali View Post
      Digrii ya sheria kuwa hakimu mahakama ya mwanzo!!!!!!!!!!!

      Ukishangaa ya Musa ............
      Kwani Degree ya Sheria Ina Nini Cha Ajabu,mpaka utake tushangae hili jambo la wenye degree za sheria kwenda mahakamani za mwanzo!Kwa Taarifa yako watu wenye LLB wamejamtaani mpaka hakuna pa kupita!miaka 5 ijayo watatakiwa makarani wa mahakama wenye llb!
      Hata mkweche nakushinda
      Nyani Ngabu likes this.

    14. Ngambo Ngali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2009
      Posts : 3,025
      Rep Power : 104092905
      Likes Received
      797
      Likes Given
      569

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Quote By MKWECHE View Post
      Kwani Degree ya Sheria Ina Nini Cha Ajabu,mpaka utake tushangae hili jambo la wenye degree za sheria kwenda mahakamani za mwanzo!Kwa Taarifa yako watu wenye LLB wamejamtaani mpaka hakuna pa kupita!miaka 5 ijayo watatakiwa makarani wa mahakama wenye llb!
      Hata mkweche nakushinda
      Digrii ya sheria kuwa karani wa mahakama halafu nisishangae ?

      Kuweni serious kidogo, sio kwa faida ya kupata kazi tu, Bali kwa kuangalia umesoma nini na unatumiaje ulichosoma kwa manufaa ya nchi. Kuandika summons? Kuandika removal order? Kuandika quorum? Kujaza fomu za dhamana?

      Kama tuko makini tubadili mfumo wa mahakama ili kuaccomdate hilo.
      Injustice anywhere is a threat to justice everywhere.

    15. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 48,096
      Rep Power : 429506716
      Likes Received
      17178
      Likes Given
      1399

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Quote By MKWECHE View Post
      Kwani Degree ya Sheria Ina Nini Cha Ajabu,mpaka utake tushangae hili jambo la wenye degree za sheria kwenda mahakamani za mwanzo!Kwa Taarifa yako watu wenye LLB wamejamtaani mpaka hakuna pa kupita!miaka 5 ijayo watatakiwa makarani wa mahakama wenye llb!
      Hata mkweche nakushinda
      Haina chochote cha ajabu ila wenyewe wanapenda sana kuikuza na kujiita wasomi.
      King'asti likes this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    16. magic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      jaman naomba nisaidien adress naikiwezekana nipate full page yagazet la mtanzania iliyotangaza nafasi yauhakimu mahakama yamwanzo.

    17. kimamii's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th March 2012
      Posts : 56
      Rep Power : 457
      Likes Received
      8
      Likes Given
      8

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      sasa diploma ya sheria, cheti cha sheria sasa watapangiwa kazi gani................... tunakoelekea ili uwe judge inabid uwe na PHD

    18. BILLY2TRY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 49
      Rep Power : 625
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      Balaa tena wanaeleza aliyepitia Law school of Tanzania atafikiriwa kwanza!!

    19. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 25,008
      Rep Power : 429501995
      Likes Received
      19575
      Likes Given
      9437

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      when learned fellows fight for status!

      Sasa ngambo Ngali, huko kwenye mahakama za mwanzo ambazo ziko very remote area digirii za sheria zikienda zinakwama juu ya miti ama?
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    20. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 25,008
      Rep Power : 429501995
      Likes Received
      19575
      Likes Given
      9437

      Default Re: Nafasi 150 za uhakimu makama ya mwanzo

      kazi zenyewe za sheria zilivyo za shida bongo! ngoja nimstue mrembo mmoja proffessional jobless, anasaka kazi for like 4 years now,labda atagundua kijijini napo kunafaa faa
      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Haina chochote cha ajabu ila wenyewe wanapenda sana kuikuza na kujiita wasomi.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...