JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 40 of 40
    1. Kajole's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 153
      Rep Power : 520
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Mimi ni job seeker lkn nipo kijijini nalima mpunga hivyo mara nyingi simu yangu inakuwa mbali maana mazingira ya kaz ni maji tu hivyo naogopa kuilowanisha simu. Jana nilipigiwa simu mchana na sikuisikia,nilikuta mised call nikaamua kutuma msg "hallow habari?",akareplay "sory am busy now...". Nkaamua kupga akaniambia yeye ni HR wa kampuni fulan na alikuwa anataka kuniita kwenye interview kwa kuwa sikupokea simu basi tena hakuna chance,nikajaribu kumueleza,.akasema hvyo ndivyo akakata simu,je hyo ni halali kweli?

    2. Movie-Date

    3. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 37,463
      Rep Power : 429504471
      Likes Received
      22766
      Likes Given
      24929

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      bila shaka huyo HR atakua ni mwanamke maana ndio huwa wana nyodo sana

    4. vipik2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2011
      Posts : 1,107
      Rep Power : 1229646
      Likes Received
      323
      Likes Given
      168

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Quote By COURTESY View Post
      ma HR wengi wana roho za korosho mkuu sijui kwanini?nway never give up utashinda
      Kama hiyo Institute ina HR wa hivyo basi haifai kwani alivyokutendea ndio image ya Institute yenyewe, au ni kampuni ya wahindi? endelea kutafuta taratibu

    5. COURTESY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 2,003
      Rep Power : 0
      Likes Received
      614
      Likes Given
      764

      Default

      Quote By Janja PORI View Post
      duu mku unadiclose kabsa haha kakutenda nini namjua yule mshenzi
      ndio dawa yao,ana nyodo utasema kampuni ya babake,ameshatuzingua so many times mkuu!!mi sitaki hata kumuona yule dada,anakupa majibu ya shombo mpaka unajidharau mwenyewe

    6. COURTESY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 2,003
      Rep Power : 0
      Likes Received
      614
      Likes Given
      764

      Default

      Quote By watu8 View Post
      bila shaka huyo HR atakua ni mwanamke maana ndio huwa wana nyodo sana
      hujakosea uko very right mkuu

    7. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,921
      Rep Power : 85937831
      Likes Received
      4242
      Likes Given
      7397

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Hajakutendea haki hata kidogo
      Alipokukosa alitakiwa akupigie tena si ndo kazi yake bwana
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    8. NasDaz's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Ushenzini
      Posts : 6,008
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3402
      Likes Given
      3650

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Niliwahi kutokewa na scanerio kama hiyo toka kampuni ya SimbaNet. Nilipigiwa simu kwa ajili ya Telephone Interview.....Unfortunately, nilikuwa sehemu yenye kelele sana hivyo nikamuomba dada aliyenipigia anipe about 3 minutes ili nisogee sehemu muafaka for it; sehemu ambayo tungeweza kusikilizana vizuri! Niliposogea sehemu iliyo tulivu, nikaenda hewani! Simu ikaita sana, lakini haikupokelewa! Nikapiga tena zaidi ya mara tatu; simu haikupokelewa! Nikakata shauri la kuwatumia email....miaka miwili sasa, email yangu haijajibiwa ingawaje natumaini nitajibiwa tu! In short, ma-HR wengi wa Tanzania wapo hivyo.....wanakupigia mara moja, ukishindwa kupokea tu, imekula kwako as if wakati wote ni lazima uwe secure place. Binafsi, sehemu ambayo naamini kuna professionalism kwenye masuala ya HR basi ni pale Standard Chartrered Bank! Ni juzi tu hapa, jamaa walinipigia lakini kwa bahati mbaya walipiga wakati nikiwa kwenye daladala...sikuisikia! Hata hivyo, nusu baadae nilipowapigia, mdada wa HR alipokea na good enough alishafahamu in advance anapigiwa na nani! Four dayz later nikawapigia kutoa appreciation for interview (ingawaje nilishakosa nafasi) bado HR yuleyule ilimchukua robo dakika tu kukumbuka kwamba ni nani alikuwa anaongea nae!! Hawa jamaa hata ukiwapelekea CV, lazima watakuita tu kama una sifa!

    9. Kuku wa Kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Posts : 453
      Rep Power : 656
      Likes Received
      84
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Kiranga View Post
      Hivi kwa nini tunaona kufanya kazi kwa watu ni "kushinda", hata kama watu wenyewe hawana adabu kama huyo mtu wa HR?

      Mie mpaka hapo nitakuwa nishaona hiyo sehemu ina utamaduni wa kutothamini watu, na hata nikipata kazi naweza nisielewane nao.

      Unapotafuta kazi ujue kuwa muajiri naye anatafuta mfanyakazi. Wanapo ku interview wewe ujue na wewe una wa interview wao.

      Usifanye "kukosa kazi" kuwe shida itakayokufanya uwe desperate kiasi cha kutaka kufanya kazi kwa yeyote tu. Angalia utu wako pia, kama vipi angalia uwezekano wa kujiajiri ili usipate kufadhaishwa na watu wanaojiona miungu wadogo kwa sababu wamepewa ofisi fulani za kuajiri na nchini mwetu kuna upungufu wa ajira hizi.
      Well spoken,kama ulikua kwenye mawazo yangu mkuu.
      Kiranga likes this.

    10. Kajole's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 153
      Rep Power : 520
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default

      sasa mimi na wewe taahira nani?simu ya mkononi badala ya kutembea nayo unaweka juu ya mafiga unakaa unakunywa ulanzi...nani akupe kazi ..kaa lima mjini mnakuja kutujazia foleni tu hapa-HEE KIGOGO VPI TENA?,NINA MASHAKA NA UELEWA WAKO NDG,VP WEWE WA HAPO HAPO DAR AU ULIENDA TU?.

    11. Bumpkin Billionare's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Msangabunyesa
      Posts : 1,299
      Rep Power : 779
      Likes Received
      583
      Likes Given
      201

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Quote By Mende0 View Post
      Pole mkuu umejiengua mwenyewe pasipo kujua
      Wewe acha mambo ya kijinga, amejiengua vipi? Kutopokea simu kwa wakati si kosa na si sababu kamwe. Kama binadamu unakula, unaoga unakunya unasali n.k, yeye huyo HR na wewe unayeongea utumbo hapa hamuendi chooni?

      Akili zako kweli za mende, umeniudhi kweli kweli.

      Huyu jamaa yetu kafanyiwa kitu kibaya na wewe unaongezea utumbo hapa. ÅXæ'*zy'x*yz zako
      An Idea isn't responsible for the people who believe in it.
      Donald Robert Marquis (1878 - 1937)
      American Writer


    12. Bumpkin Billionare's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Msangabunyesa
      Posts : 1,299
      Rep Power : 779
      Likes Received
      583
      Likes Given
      201

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Quote By Kigogo View Post
      ww sio serious candidate endelea na kilimo huko uliko mambo ya ofisini huyawezi
      Kichefuchefu kama hiyo avatar yako. Serious candidate yukoje? Anaomba kazi na kukaa nje ya ofisi kusubiri kuitwa?

      Huyu ndugu ni mfano wa kuigwa, anatafuta kazi huku anajishughulisha na jambo lingine la kumpatia hata huto tusenti twa kununulia stamp. Wewe kwa kujiona ndio una akili saaana unaleta kujua na ujinga wako hapa.
      An Idea isn't responsible for the people who believe in it.
      Donald Robert Marquis (1878 - 1937)
      American Writer


    13. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 891
      Likes Received
      894
      Likes Given
      690

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      tatizo ni kwamba ma HR wa tz cha kwanza huwa wanafikiri kukupa kazi ni kukusaidia wewe badala ya kufikiri kuwa unaweza ukaisaidia vipi org/comp. Huwenda wamepoteza kitu kikubwa sana katika ustawi wa org yao kwa kukutosa kuliko ambacho umekikosa wewe. Hiyo org ni ya kipuuzi dogo achana nayo maana HR reflects who are they, kuna ofisi utakuwa unajifungia chooni unalia peke yako.
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    14. Gwota's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 194
      Rep Power : 590
      Likes Received
      81
      Likes Given
      0

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      pole sana kaka mungu atakujalia utapata kwingine, lakini km unaweza weka hiyo namba hapa jf mm nimejitolea nitaipiga na kuifuatilia, haiwezekani kijana mwenzetu unakosa haki kwa upuuzi wa mtu mmoja, haiwezekani kampuni ikawa na utaratibu wa hv ila ni utashi waa huyu HR binafsi.

    15. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,405
      Rep Power : 2900631
      Likes Received
      6277
      Likes Given
      12913

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      hajakutendea haki lakini yeye ndio kashika mpini ...Mungu atakusaidia upate sehemu nyingine
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    16. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 6,121
      Rep Power : 36718
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      864

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Quote By vipik2 View Post
      Kama hiyo Institute ina HR wa hivyo basi haifai kwani alivyokutendea ndio image ya Institute yenyewe, au ni kampuni ya wahindi? endelea kutafuta taratibu
      Tena bora amekosa,ukiajiriwa na watu kama hao unaweza ukachafuliwa CV ikakuchukua miaka kuirekebisha.
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    17. THE BIG SHOW's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 11,064
      Rep Power : 55760
      Likes Received
      4584
      Likes Given
      7092

      Default

      sure kabisa,,hata mm keshawahi nizingua,yule HR wa Erolink is much Ridiculous..

    18. Tanganyika1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2011
      Posts : 332
      Rep Power : 552
      Likes Received
      37
      Likes Given
      4

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Quote By korino View Post
      pole mwaya ila jitahidi cm uwe nayo karibu hata jifunge nayo shingoni na kamba! lkn uwe nayo...la cvyo mhh! c unaona mambo yenyewe yanavyokuwa kuwa!
      du wanawake nao. wana comment kwa hurumaaaaaaaaa. eti pole mwaya hahahhaaaaaaaaaaa

    19. barbarian's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      p0le sn mzee hy0 hr mzush na huend hy0 ni kampuni hewa 2, mwmbe Mung atakupatia nafas nyngne smwhre huwez kjua..

    20. mariavictima's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2010
      Posts : 180
      Rep Power : 566
      Likes Received
      38
      Likes Given
      15

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Quote By Kigogo View Post
      sasa mimi na wewe taahira nani?simu ya mkononi badala ya kutembea nayo unaweka juu ya mafiga unakaa unakunywa ulanzi...nani akupe kazi ..kaa lima mjini mnakuja kutujazia foleni tu hapa
      Mungu hachezewi Kigogo. Kuna siku atachukua hicho ulicho nacho na kumpa huyo uliyemkebehi.

    21. Kajole's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 153
      Rep Power : 520
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Dah bongo kwel kazi!.

    22. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,427
      Rep Power : 4269107
      Likes Received
      2032
      Likes Given
      2456

      Default Re: HR huyu hakunitendea haki au ndio utaratibu ulivyo?.

      Wakuu mimi niliwahi kuomba kazi pale TBL nilimkuta dada mmoja alichonijibu kilinifanya hata brand zao sizipendi. Nilipowauliza wenyeji wakaniambia kuwa alikuwa na stress za harusi yake. Alinijibu as if I was interfering her marriage. Nilijisikia vibaya nikatoka zangu.

    23. Azam

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...