JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Mr. Masasi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 53
      Rep Power : 495
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

      Habari wanajamii? Ebana nasikia kuna ajira mpya za hao watalamu kuanzia mwezi ujao ktk hzo wilaya, japo mm sina uhakika lakn kunakigogo mmoja anayefanya kaz mkoa mpya wa simiyu ameniambia na kunitaka niandae hela isiyopungua laki 3 kwa maelezo ya kwamba hyo hela inapelekwa mahala na co rushwa ya kupata ajira. Sasa kwa kuwa mm sina uhakika zaidi wenye taarifa naomba wawajuze wana jf. Ahsanteni

    2. Movie-Date

    3. #2
      ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,663
      Rep Power : 1815
      Likes Received
      1295
      Likes Given
      1963

      Default Re: Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

      peleka ila jiandae kulia kilio cha mbwa, midomo juu
      Marumia likes this.
      “If you can not get what you love, then love what you have”

    4. #3
      amojob's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd March 2010
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

      Hakuna kitu kama hicho mkuu,utaratibu wa kuwapata wataalam katika wilaya mpya utafuata mchakato wa kawaida na sio huo,,kuwa makini

    5. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 753
      Likes Received
      210
      Likes Given
      107

      Default Re: Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

      Mwizi huyo achana nae....Na wewe inaelekea darasa la 7 mbona hujiamini?

    6. Agrodealer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Location : MTZ
      Posts : 107
      Rep Power : 514
      Likes Received
      10
      Likes Given
      22

      Default Re: Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

      Quote By Mr. Masasi View Post
      Habari wanajamii? Ebana nasikia kuna ajira mpya za hao watalamu kuanzia mwezi ujao ktk hzo wilaya, japo mm sina uhakika lakn kunakigogo mmoja anayefanya kaz mkoa mpya wa simiyu ameniambia na kunitaka niandae hela isiyopungua laki 3 kwa maelezo ya kwamba hyo hela inapelekwa mahala na co rushwa ya kupata ajira. Sasa kwa kuwa mm sina uhakika zaidi wenye taarifa naomba wawajuze wana jf. Ahsanteni
      Hiyo pesa tafutia kazi ya kufanyia huku unaendelea na application. Kama ni kigogo mkamate akusaidie bila kumpa pesa si umesoma bwana? Kazi utapata japo utapigwa magep utafika tu hata kwa hujifuta majasho.

    7. Godwin Mneng'ene's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Location : Dodoma Tanzania
      Posts : 217
      Rep Power : 561
      Likes Received
      57
      Likes Given
      23

      Default Re: Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

      kwa sasahivi utaratibu wa ajira serikalini Tanzania bara katika wizara zote, mikoa yote, halmashauri zote za wilaya, miji na majiji lazima zinaratibiwa (kutangaza na kuajiri kwa niaba ya hizo ofisi) na sekretarieti ya ajira katika utumishi wa umma ambao wao ndio wanatangaza kwenye vyombo vya habari na mara nyingi naona hata huku jamii forum watu wenye nia njema wanapost hayo matangazo ya ajira za serikali ili watu wenye sifa waziombe. wao ndio wanatangaza, wanashortlist na kufanya usaili. huyo kigogo unayemtaja wa huko simiwi nadhani atakuwa tapeli achana naye. Nakushauri usubiri zikitangazwa ndipo uombe kwa wahusika jinsi tangazo litakavyotoka

    8. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,759
      Rep Power : 330705
      Likes Received
      225
      Likes Given
      57

      Default

      Quote By Mr. Masasi View Post
      Habari wanajamii? Ebana nasikia kuna ajira mpya za hao watalamu kuanzia mwezi ujao ktk hzo wilaya, japo mm sina uhakika lakn kunakigogo mmoja anayefanya kaz mkoa mpya wa simiyu ameniambia na kunitaka niandae hela isiyopungua laki 3 kwa maelezo ya kwamba hyo hela inapelekwa mahala na co rushwa ya kupata ajira. Sasa kwa kuwa mm sina uhakika zaidi wenye taarifa naomba wawajuze wana jf. Ahsanteni

      uwe mjanja.... nunua kinasa sauti uende huku umetegesha... lipa hyo na usubir.... wakikuzingua peleka hiyo kesi PCCB, POLISI NA MAHAKAMANI

    9. Azam

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...