JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,431
      Rep Power : 71321
      Likes Received
      954
      Likes Given
      58

      Default Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      Sasa imefika wakati wa kutoa nafasi za JKT kwa wataalamu wote...na kuacha mawazo mgando kuwa JKT ni kwa std 7 FORM 4,NA FORM 6 TU.

    2. Azam

    3. aikaruwa1983's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 438
      Rep Power : 573
      Likes Received
      87
      Likes Given
      70

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      mawazo mazuri..........
      ila!!!

    4. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,644
      Rep Power : 1046
      Likes Received
      158
      Likes Given
      646

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      Wazo zuri...lakini je hao wenye hizo masters na ma-degree mengine wanavutika kwenda huko kwa kiasi gani?
      Kwanza bongo hizo digree zenyewe zinapatikana kwenye umri gani? May be kwa sasa hivi wanafunzi wanajiunga na shule mapema na hawasubiri mwaka mzima ndo wajiunge na chuo huenda wakapata degree katika umri mdogo!

    5. Elly Andrew's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 295
      Rep Power : 540
      Likes Received
      58
      Likes Given
      8

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      Ukiwa na digrii wanaconsider umri hadi miaka 30.jaman jkt tena inapenda sna wasomi wenye fani zao sema wasom wengne hawapend au wanaogopa jesh.Mm stil nakamua tu nkishapata digrii natumbukia huko tu.

    6. Mopalmo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Posts : 425
      Rep Power : 596
      Likes Received
      52
      Likes Given
      43

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      nafasi zote hizo iwe polisi,magereza,jkt na jwtz tunazisubiria sana sisi magraduate hali ni mbaya mtu ukiona anachagua basi huyo mambo safi

    7. WB-1

    8. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,431
      Rep Power : 71321
      Likes Received
      954
      Likes Given
      58

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      Quote By Elly Andrew View Post
      Ukiwa na digrii wanaconsider umri hadi miaka 30.jaman jkt tena inapenda sna wasomi wenye fani zao sema wasom wengne hawapend au wanaogopa jesh.Mm stil nakamua tu nkishapata digrii natumbukia huko tu.
      mi najua graduate wote age mwisho 35...

    9. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,431
      Rep Power : 71321
      Likes Received
      954
      Likes Given
      58

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      ujumbe utakuwa umefika tunasubiri hizo nafasi watoe tujichanganye huko........uzalendo muhimu...

    10. Elly Andrew's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 295
      Rep Power : 540
      Likes Received
      58
      Likes Given
      8

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      Wenzangu magraduates nafasi huwa mpaka mwz wa kumi had kumi na mbil ndo znatoka,miez hii huwa ni ya wale wasio na profession.muwe mnatembelea Mwanzo | JESHI LA ULINZI LA WANANCHI WA TANZANIA mtajua zikitoka,lakn muwe na marefa coz hata huko rushwa mtindo mmoja...msitishwe yafaa kujione mwenyewe.

    11. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 10,480
      Rep Power : 118915810
      Likes Received
      2785
      Likes Given
      1863

      Default

      Quote By zubeda_mchuzi View Post
      Sasa imefika wakati wa kutoa nafasi za JKT kwa wataalamu wote...na kuacha mawazo mgando kuwa JKT ni kwa std 7 FORM 4,NA FORM 6 TU.
      zinatoka lini hzo nafasi mbona hujawa specific kwenye tarehe na mwezi?

    12. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,431
      Rep Power : 71321
      Likes Received
      954
      Likes Given
      58

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      jKT MWEZI WA NNE.

    13. reminah's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th February 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

      Mie nataka.Nta apply vipi?

    14. Ulemavu

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...