JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 53
    1. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      tatizo la ajira limekuwa sugu na sio tz tuu ni dunian kote. Wanaofanikiwa ktk maisha kwa sasa ni wajasiria mali kama sio wanasiasa. leo hii nataka niwafundishe jinsi ya kujiajiri kuwa na big bussiness badala ya kutegemea kuwa mwajiriwa maisha yako yote. Baada ya kukaa kitaa miaka miwili nilibaatika kupata haya mafunzo ya ujasiriamali na sasa maisha yanaendelea vizuri


    2. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      kinachotufanya watanzania wengi kuwa masikini ni uchoyo wa information. Alikuja mfaransa m1 alitupatia mafunzo ya jinsi ya kupata mtaji,jinsi ya kuanzisha biashara yako.jinsi ya kukuza biashara yako mafunzo yalikuwa ya wiki 2. Baada ya kukomaa alituonyesha oppotunity nyingi zilizopo tanzania na jinsi wa tz tulivyo lala kweli nilijiona mjinga sana nikasema ndo maana wakija wageni wanatajirika haraka sana nakubaki tuna roho ya kwanini .jamani kuna oopotunity nyinngi sana ss ndo tumelala uku tukibaki kulaumu serikali .plz haya mafunzo yanatolewa bure pale benjamin mkapa tower bure kbsa hamna kiingilio stop blaming anyone except u r self.uwoga wako ndo umasikini wako.kwa wale wanaoamini ktk ujasiriamali plz chk with me nikupe mchakato mzima.
      ndyoko and Senior Boss like this.

    3. amkawewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 1,868
      Rep Power : 823
      Likes Received
      435
      Likes Given
      2831

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Weka shule hapa tufaidi

    4. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      0765377506.
      Pls sio lazima u comment! Hii ni kwa wale wenye ndoto za kujiajiri yan self employment. Na nikusaidia watz wenzangu wanaohangaika na ajira. Na hii sio biahara ya umachinga no! Ni kuonyeshana oppotunities.

    5. asakuta same's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 10,602
      Rep Power : 402074614
      Likes Received
      3388
      Likes Given
      3225

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Quote By Joseph isaac View Post
      0765377506.
      Pls sio lazima u comment! Hii ni kwa wale wenye ndoto za kujiajiri yan self employment. Na nikusaidia watz wenzangu wanaohangaika na ajira. Na hii sio biahara ya umachinga no! Ni kuonyeshana oppotunities.
      haya mafunzo yanaanza lini?

    6. Parachichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2008
      Location : North pole
      Posts : 517
      Rep Power : 729
      Likes Received
      82
      Likes Given
      12

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      acha porojo mkubwa!wengine tupo huku Sikonge!huko benjamin mkapa tutafikaje?tumwagie hayo ma opportunity hapa tufaidi mkuu!
      AKON likes this.

    7. #7
      Henge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 6,506
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      2268

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      kweli huu ni uchoyo wa watz mnataka mfaidi ninyi tuu wazee wa jiji kunuka!
      'Don't ever take fence down until you know why it was put up' by Robert Frost

    8. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,360
      Rep Power : 1426
      Likes Received
      787
      Likes Given
      606

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Hujaeleza chochote kuhusu namna ya kujiajiri wala fursa zilizopo. Au wewe ndio unataka kupewa hiyo elimu?

      Tumia hii itakusaidia
      Attached Files
      viconmc likes this.
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    9. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By asakuta same View Post
      haya mafunzo yanaanza lini?
      early february or at end of january. Nitacheck with my colligue and inform. Keep in touch

    10. Naitwa Nani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2011
      Posts : 27
      Rep Power : 454
      Likes Received
      2
      Likes Given
      4

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Kaka weka mambo hadharani basi so that every one can understand well!!
      Hiyo program huwa inakuwa siku gani na saa ngapi??
      Yapi yanayozungumzwa!!
      Na unaposema BENJAMIN MKAPA TOWER ni kubwa!! Ghorofa ya ngapi na uulizie unaenda wapi????
      BAELEZEEE VIZURI BROTHER!!

    11. kichomiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : Nkyamba
      Posts : 5,792
      Rep Power : 538450
      Likes Received
      1052
      Likes Given
      146

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Sasa umekuja kufundisha watu au kutamanisha watu?

    12. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By asakuta same View Post
      haya mafunzo yanaanza lini?
      early february or at end of january. Nitacheck with my colligue and inform. Keep in touch

    13. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,528
      Rep Power : 2971
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      504

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Kwa kweli ukijaribu kufanya kauchunguzi ka kiana kwakuwaliza walio wengi vyuoni mategemeo yao baada ya kuhitimu karibia 98% watakuambia wanategemea kutafuta ajira ambazo zimekuwa bidhaa adimu hapa Tz, ni wachache sana watakuambia wanategemea kujiajiri, sijui ndo washajiwekea ukisha soma ni lazima uajiriwe na kujiajiri na kwa wasiosoma tu au wenye capital kubwa.

    14. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By Shine View Post
      Kwa kweli ukijaribu kufanya kauchunguzi ka kiana kwakuwaliza walio wengi vyuoni mategemeo yao baada ya kuhitimu karibia 98% watakuambia wanategemea kutafuta ajira ambazo zimekuwa bidhaa adimu hapa Tz, ni wachache sana watakuambia wanategemea kujiajiri, sijui ndo washajiwekea ukisha soma ni lazima uajiriwe na kujiajiri na kwa wasiosoma tu au wenye capital kubwa.
      Hamna chuo kitakacho kupa elimu ya kupambana na maisha yan jinsi ya kujikwamua unajua kazi ziliwekwa uwe unaenda nakurudi. Mf. Ukimtengenezea bakhresa bil 1. Hawezi kumega mil 100 kukupa kama asnte instead atakutengeneze cheti cha ufanyakazi bora na kukupa mil 1. Au atakukopesha gari la mil 50 thn unalilipa maisha yako yote. Wengi wanafuraia wanapoanza kazi bt wakishazoea mishahara na kuanza maisha ya utumwa wa mda,madeni ndipo wanaanza kufikiria kuanzisha biashara kibaya zaidi hawajui pa kuanzia matokeo yake wanafanya bussiness zenye
      Headache. Sijui unanisoma. Angalia walio thubutu kujiari na wakawa serious wengi wanamafaniakio sana.

    15. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By Joseph isaac View Post
      Hamna chuo kitakacho kupa elimu ya kupambana na maisha yan jinsi ya kujikwamua unajua kazi ziliwekwa uwe unaenda nakurudi. Mf. Ukimtengenezea bakhresa bil 1. Hawezi kumega mil 100 kukupa kama asnte instead atakutengeneze cheti cha ufanyakazi bora na kukupa mil 1. Au atakukopesha gari la mil 50 thn unalilipa maisha yako yote. Wengi wanafuraia wanapoanza kazi bt wakishazoea mishahara na kuanza maisha ya utumwa wa mda,madeni ndipo wanaanza kufikiria kuanzisha biashara kibaya zaidi hawajui pa kuanzia matokeo yake wanafanya bussiness zenye
      Headache. Sijui unanisoma. Angalia walio thubutu kujiari na wakawa serious wengi wanamafaniakio sana.
      Mimi i believe in kujiari yan mm ndo boss wa maisha yangu. Sio mtu anakupangia mda wa kuamka mda wa kuwa na mkeo.yan ww unakuwa huna uhuru.
      Anakupangia lini uende likizo. Na anakupangia kipato. Damm it y usiyafanye hayo mwenyewe?
      BabaDesi likes this.

    16. Mjasiriamali1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2009
      Posts : 949
      Rep Power : 770
      Likes Received
      102
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By Shine View Post
      Kwa kweli ukijaribu kufanya kauchunguzi ka kiana kwakuwaliza walio wengi vyuoni mategemeo yao baada ya kuhitimu karibia 98% watakuambia wanategemea kutafuta ajira ambazo zimekuwa bidhaa adimu hapa Tz, ni wachache sana watakuambia wanategemea kujiajiri, sijui ndo washajiwekea ukisha soma ni lazima uajiriwe na kujiajiri na kwa wasiosoma tu au wenye capital kubwa.
      Hamna chuo kitakacho kupa elimu ya kupambana na maisha yan jinsi ya kujikwamua unajua kazi ziliwekwa uwe unaenda nakurudi. Mf. Ukimtengenezea bakhresa bil 1. Hawezi kumega mil 100 kukupa kama asnte instead atakutengeneze cheti cha ufanyakazi bora na kukupa mil 1. Au atakukopesha gari la mil 50 thn unalilipa maisha yako yote. Wengi wanafuraia wanapoanza kazi bt wakishazoea mishahara na kuanza maisha ya utumwa wa mda,madeni ndipo wanaanza kufikiria kuanzisha biashara kibaya zaidi hawajui pa kuanzia matokeo yake wanafanya bussiness zenye
      Headache. Sijui unanisoma. Angalia walio thubutu kujiari na wakawa serious wengi wanamafaniakio sana.

    17. pinochio's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th July 2011
      Posts : 26
      Rep Power : 474
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Seriously naomba utujuze lini hiyo training itafanyika. napenda sana ujasiriamali ila sijui how to start.
      You are really a savior jamani duh!
      “Failure to plan on your part does not constitute an emergency on my part…”

    18. #18
      Obe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2007
      Posts : 1,561
      Rep Power : 1017
      Likes Received
      438
      Likes Given
      198

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Isaac, yote uliyoandika hapa ni malalamishi tu na hujaandika ni namna gani mtu ambaye mtaji pekee anaokuwa nao ni afya, elimu na muda. Umekalia kulalamika na kutulalamikia ambao tunaamini katika kuajiriwa kwanza na ndipo tujiajiri.

      Weka mbinu hapa ambazo mtu aliesoma political science anaweza kujiajir + i=
      BabaDesi likes this.

    19. King Kong III's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,550
      Rep Power : 0
      Likes Received
      6576
      Likes Given
      3535

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Kaka Isaack mbona porojo nyingi? Au na wewe umeanzisha biashara ya kuuza madeli ya icecream na mabeseni unataka kutuvalisha tai tukauze? Mbona haujaweka kitu chochote zaidi ya Benjamin Tower? Weka useful info utushawawishi.

    20. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,705
      Rep Power : 8653438
      Likes Received
      1176
      Likes Given
      1011

      Default Re: siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

      Quote By Shine View Post
      Kwa kweli ukijaribu kufanya kauchunguzi ka kiana kwakuwaliza walio wengi vyuoni mategemeo yao baada ya kuhitimu karibia 98% watakuambia wanategemea kutafuta ajira ambazo zimekuwa bidhaa adimu hapa Tz, ni wachache sana watakuambia wanategemea kujiajiri, sijui ndo washajiwekea ukisha soma ni lazima uajiriwe na kujiajiri na kwa wasiosoma tu au wenye capital kubwa.
      So unadhani atafikiria nn na wkt mfumo haumuandai kuwa mjasiriamali...huko vyuoni pia ni wachache sn wanaosoma somo la ujasiriamali
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...