JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. mwankuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Posts : 266
      Rep Power : 570
      Likes Received
      48
      Likes Given
      59

      Default Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
      WIZARA YA KILIMO CHAKULA NA USHIRIKA
      [IMG]file:///C:/DOCUME~1/XPPRESP3/LOCALS~1/Temp/msohtmlclip1/01/clip_image002.jpg[/IMG]




      TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

      Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika anawatangazia Watanzania wote wenye sifa zilizoanishwa hapa chini watume barua za maombi ya kazi zifuatazo.

      1. Afisa Utafiti Kilimo Daraja la II (Agricultural Research Officer II) Nafasi 70

      (a) Sifa za waombaji Wawe wamehitimu Shahada ya Kilimo (Bsc Agriculture General), Uchumi Kilimo, Uhandisi Kilimo, Food Science and Technology, Biotechnology Laboratory Sciences, Agronomy,Bsc Environmental Science na Horticulture kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.

      (b) Majukumu

      Kusaidia kukusanya na kuandika ripoti za utafiti chini ya maelekezo ya Afisa Utafiti Kilimo Mwandamizi.
      Kukusanya, kurekodi na kuchanganua takwimu za kazi za Utafiti zinazoendelea.
      Kusaidia katika kuendesha semina na kuwaelekeza wakulima jinsi ya kutumia teknolojia mpya kwa kuzingatia hali ya uchumi na mazingira yake. Kutoa ripoti ya maendeleo ya Utafiti na mapendekezo ya Utafiti katika Mikutano ya kanda.
      Kufanya shughuli za Utafiti chini ya maelekezo na uangalizi wa Afisa Utafiti Kilimo Mwandamizi.
      Pamoja na kazi nyingine za Utafiti kama atakavyopangiwa na kiongozi wake wa kazi.

      (c) Mshahara
      Mishahara ya Watumishi wa Serikali ngazi ya TGRS A.

      2. Mhandisi Kilimo Daraja la II (Agro Engineer II). Nafasi 88

      Waombaji watakaochaguliwa watapangiwa kazi Wizara ya Kilimo chakula na Ushirika na Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI).

      (a)
      Sifa za waombaji

      Wawe wamehitimu Shahada ya Uhandisi yenye mwelekeo mkubwa katika fani ya Kilimo, Umwagiliaji,Ujenzi,Ufundi na Mazingira kutoka Chuo Kikuu kinachotambuliwa na Serikali

      (b) Majukumu
      Kuandaa program za mafunzo kwa wakulima kutumia zana za Kilimo
      Kushirika katika kufundisha wakulima na matumizi bora ya zana.
      Kushiriki katika ujenzi wa miradi ya Umwagiliaji
      Kushiriki kutengeneza michoro/ramani za umwagiliaji.
      Kukusanya takwimu za miradi ya umwagiliaji
      Kufuatilia program za mafunzo ya wanyamakazi mafundi wa matrekta wa wakulima jinsi ya matumizi ya wanyama kazi na matrekta
      Kushiriki kuratibu na kutoa huduma za umwagiliaji pamoja na matumizi ya maji. Pamoja na kazi zingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi.
      Kupitia mapendekezo ya miradi mbalimbali ya ufundi yanayowasilishwa Wizarani.
      Kusimamia mikataba ya ujenzi/ukarabati wa miundombinu ya umwagiliaji.
      Kushirikiana na mafundi sanifu kuwafundisha wakulima uendeshaji wa skimu za umwagiliaji

      (c)
      Mshahara
      Mishahara ya Watumishi wa Serikali ngazi ya TGS E.

      3. Afisa Kilimo Daraja la II (Agro – Officers II) Nafasi 378
      Waombaji watakaochaguliwa watapangiwa kazi Wizara ya Kilimo chakula na Ushirika na Wizara ya Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI).
      (a) Sifa za waombaji
      Wawe wamehitimu Shahada ya Sayansi Kilimo (Bsc.Agriculture General,Bsc.Horticulture,Bsc.A gronomy,Bsc.Environmental Sciences) na Mazingira kutoka Chuo Kikuu cha Kilimo Sokoine au vyuo vingine vinavyotambuliwa na Serikali.

      (b) Majukumu
      Kudhibiti visumbufu vya mazao na mimea Kukusanya takwimu za bei za mazao kila wiki na kila mwezi
      Kukusanya takwimu za upatikanaji wa mazao katika masoko kila wiki/mwezi
      Kuendesha mafunzo ya wataalamu wa Kilimo
      Kufanya ukaguzi wa ubora na matumizi ya pembejeo na zana.
      Ufuatiliaji wa mwenendo wa soko la mazao ya biashara
      Kuendesha mafunzo juu ya hifadhi bora ya udongo na maji
      Kutoa habari juu ya teknolojia mpya kwa wadau
      Kuandaa/ kuandika taarifa za utekelezaji kwa sekta ndogo ya mazao.
      Kusimamia/kuendeleza taaluma ya uzalishaji mboga, matunda, maua na mazao mengine.
      Kusimamia/kuendeleza uzalishaji wa mbegu bora
      Kuandaa, kutayarisha, kufunga na kusambaza mbegu bora
      Kufanya ukaguzi wa mbegu mpya kwa kushirikiana na Watafiti wa mbegu kabla kupitishwa
      Kuendesha mafunzo ya kuzalisha mbegu matunda, maua na viungo
      Kuhamasisha uzalishaji wa mazao ya bustani
      Kufanya utafiti mdogo mdogo wa mazao yanayofaa kulimwa katika sehemu ya Kilimo cha Umwagiliaji.
      Kufanya utafiti wa udongo
      Kuhamasisha uanzishaji wa vikundi vya wakulima/ wamwagiliaji
      Kuzalisha mbegu za msingi baada ya kuzalishwa na watafiti
      Kuendesha/kusimamia vishamba vya majaribio vya mbegu na uchunguzi maabara ili kuondoa utata juu ya mbegu.

      (c) Mshahara Mishahara ya Watumishi wa Serikali ngazi ya TGS D.

      4.
      Mkufunzi Kilimo Daraja la II (Agricultural Tutor II) Nafasi 38
      Waombaji watakaochaguliwa watapangiwa kazi ya kufundisha katika vyuo vilivyo chini ya Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika na Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi.

      (a) Sifa za waombaji Wawe wamehitimu Shahada ya kwanza yenye mwelekeo wa Kilimo (Bsc.Agriculture General,Bsc.Agricultural Engineer,Bsc. Agronomy, Bsc.Irrigation Engineer) kutoka Chuo Kikuu cha Kilimo- Sokoine au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

      (b) Majukumu
      Kufundisha kozi za stashahada na astashahada za kilimo nadharia na vitendo
      Kuandaa mtiririko na mpangilio wa masomo (Lesson Sequences and Plans)
      Kusoma na kuelewa vema mihutasari ya mafunzo na kuitafsiri kwenye masomo
      Kuandaa na kufundisha kozi za wakulima
      Kuandaa na kupanga somo la vitendo na kusimamia wanachuo wakati wa kujifunza
      Kupima maendeleo ya wanachuo kwenye mitihani kwa kipindi chote kinachohusika na kutunza alama zao.
      Kupima maendeleo ya wanachuo kwa kushirikiana na Maafisa Kilimo wa Wilaya/Viwandani wakati wa mafunzo kwa vitendo (Field Practicals).
      Kutekeleza shughuli nyingine za kikazi kadri atakavyopangiwa na Mkuu wake wa kazi.

      (c) Mshahara
      Mishahara ya Watumishi wa Serikali ngazi ya TGS D. Waombaji wote katika barua zao ni lazima waonyeshe sehemu ambayo wangependa kupangiwa kwa nafasi zile zinazohusisha zaidi ya wizara moja. Hata hivyo uamuzi wa mwisho juu ya vituo ni wa mwajiri/ Mamlaka za ajira ambako nafasi zinapatikana. \

      MAMBO YA KUZINGATIA Barua za maombi ziambatane na Curriculum Vitae (CV), picha ndogo mbili ukubwa wa pasipoti, cheti cha kuzaliwa, vivuli vya vyeti vya kuhitimu elimu ya sekondari na Shahada husika . Waombaji wawe na umri usiozidi miaka 45. Wahitimu walioajiriwa Serikalini hawaruhusiwi kuomba nafasi hizi kwasababu tayari wana ajira Wahitimu waliotuma maombi yao kabla ya tangazo hili wanashauriwa kutuma maombi upya. Barua zote za maombi ziwasilishwe katika muda wa siku 14 kuanzia tarehe ya kwanza ya kuonekana tangazo hili. Tangazo hili linapatikana pia kwenye tovuti ya Wizara, Tanzania -- Ministry Of Agriculture, Food and Cooperatives- Home Page Barua za Maombi zitumwe kwa:

      Katibu Mkuu,

      Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika,
      S.L.P. 9192,
      DAR ES SALAAM.
      Last edited by mwankuga; 6th January 2012 at 20:11.
      engmtolera likes this.
      "THE REVOLUTION IS NOT AN APPLE THAT FALLS WHEN IT IS RIPE,YOU HAVETO MAKE IT FALL" (CHE GUEVARA)


    2. Mwanyasi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Karibu na wewe
      Posts : 3,200
      Rep Power : 157068303
      Likes Received
      1681
      Likes Given
      2029

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Saaafi, hii kilimo pili mmh! Thanks for the info....!
      "Twimatule,,,,, ngaaani"

    3. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      safi sana,haya agro engineers from sua kitu hichoooooooo,
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    4. nsangaman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : KATAVI
      Posts : 274
      Rep Power : 528
      Likes Received
      39
      Likes Given
      9

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Hongera wizara ya misosi
      Hapo kuna intavyuu kweli,au ukiandika barua unasubiria kuitwa kunako kazi.

    5. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,308
      Rep Power : 1565
      Likes Received
      896
      Likes Given
      1481

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      ahsabnte kwa taarifa za kilimo TATU.
      when love goes wrong,nothing goes right.

    6. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,344
      Rep Power : 2301
      Likes Received
      499
      Likes Given
      19

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Haya sasa wasuaso,uwanja wenu huo.

    7. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,209
      Rep Power : 132488869
      Likes Received
      3778
      Likes Given
      3514

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Mwenye kujua hayo madaraja ya mshahara tafadhali atufafanulie.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    8. Kalunguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2010
      Location : Kigoma -TANZANIA
      Posts : 2,407
      Rep Power : 1003
      Likes Received
      78
      Likes Given
      203

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Mmmh jamani,ndo umeziona leo kazi za Mwezi Novemba na deadline imeshapita!!
      EMT likes this.

    9. Kilahunja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 3469024
      Likes Received
      227
      Likes Given
      17

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Na gazet la leo mwananch limetoa majina walochaguliwa na maeneo ya kazi.
      EMT likes this.

    10. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,901
      Rep Power : 411284087
      Likes Received
      11873
      Likes Given
      8195

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Quote By Lizy II View Post
      Mmmh jamani,ndo umeziona leo kazi za Mwezi Novemba na deadline imeshapita!!
      Kakopi na kupaste tuu bila kusoma. Huu ni mfano mzuri kwa wale sema kuwa viongozi huwa wana-represent who we are.
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.



    11. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,663
      Rep Power : 1811
      Likes Received
      1292
      Likes Given
      1963

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Quote By Ndibalema View Post
      Mwenye kujua hayo madaraja ya mshahara tafadhali atufafanulie.
      Ukiondoa hao agricultural engineers, maofisa wote waliotaja salary scale yao ni TGS D mshahra unaanzia na 470,000/= ambapo ukikatwa hayo makato lukuki, unatoka na net salary ya around 360,00 hivi. Kazi kwako sasa
      If you can not get what you love, then love what you have

    12. soledad's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th September 2011
      Location : dodoma
      Posts : 72
      Rep Power : 477
      Likes Received
      21
      Likes Given
      958

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      Na gazet la leo mwananch limetoa majina walochaguliwa na maeneo ya kazi.

      gazeti la mwananchi lina majina lakini sio ya hizo zilizotangazwa novemba, majina hayo no ya maafisa klilimo wasaidizi daraja la iii

    13. soledad's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th September 2011
      Location : dodoma
      Posts : 72
      Rep Power : 477
      Likes Received
      21
      Likes Given
      958

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      ]Na gazet la leo mwananch limetoa majina walochaguliwa na maeneo ya kazi

      majina ya ktk mwananchi sio ya hizo kazi za novemba ni ya maafisa kilimo wasaidizi daraja iii

    14. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,899
      Rep Power : 1750
      Likes Received
      1112
      Likes Given
      465

      Default Re: Nafasi za kazi Wizara ya Kilimo na Chakula

      heko mkuu kutu up date
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...