JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira za walimu 2011-2013

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. #1
      LOOOK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 2,773
      Rep Power : 85952996
      Likes Received
      400
      Likes Given
      143

      Default Ajira za walimu 2011-2013

      wadau inasemekana kuwa ajira za walimu kuanzia daraja la tatu na stashahada zimesitishwa kwa kuanzia mwaka 2011-2013 ni habari kweli?? au ndo mana hadi sasa hakuna hata dalili za walimu walio hitimu 2011 kupata ajira?? inadaiwa kwamba serikali haida pesa na hasa wizara ya elimu ivo inamana kuwa walimu walio maliza mwaka huu hadi watakao maliza mwaka 2013 hawata pata ajira ya serikali ya tanzania je madai haya ni ya kweli????


    2. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,637
      Rep Power : 1583
      Likes Received
      282
      Likes Given
      84

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Ungeweka chanzo mkuu ungeeleweka zaidi,mie ni mhanga wa hilo kwa sasa lakn haiwezi fika hyo 2013 na kwa namna nijuavyo mimi walishindwa kutuajiri mwezi Nov wakidhani kua shule zitakua zimefungwa kwa hyo mshahara wa mwezi Dec wangeupokea bure as long as shule zitakua zimefungwa mkuu

    3. Chatumkali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Location : DOM
      Posts : 1,718
      Rep Power : 1111
      Likes Received
      278
      Likes Given
      233

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Wewe umezipata wapi hizi taarifa mkuu?

    4. Chilli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2011
      Location : Nowhere
      Posts : 1,542
      Rep Power : 7706
      Likes Received
      649
      Likes Given
      223

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Hizi habari mnapozitoa ni wapi? Ufafanuzi ushatolewa na waziri na ajira zitatoka january. Hii nchi kwa uzushi!

    5. #5
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,520
      Rep Power : 2965
      Likes Received
      1296
      Likes Given
      504

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Mh! Kama na kwenye Elinu hakuna hela yakuwalipa walimu Tz hatunayo tena, kwani taifa la wajinga sio Taifa litakaloendelda gata siku moja

    6. #6
      Daffi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Chuga.
      Posts : 3,324
      Rep Power : 1134
      Likes Received
      609
      Likes Given
      256

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      source ya habari??

    7. #7
      emmu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th September 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 462
      Likes Received
      0
      Likes Given
      8

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Siyo habari za kweli, kwani Ajira hizo zipo na zimebaki ck chache zitawekwa hewani.

    8. ellyshija's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th November 2011
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      waziri kasema kuanzia dec 2011 watu wataanza kupangiwa vituo vyao ila mpaka sasa bado sijui kwanini?ila ajira zipo mkubwa

    9. #9
      KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,421
      Rep Power : 744
      Likes Received
      157
      Likes Given
      29

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Quote By LOOOK View Post
      wadau inasemekana kuwa ajira za walimu kuanzia daraja la tatu na stashahada zimesitishwa kwa kuanzia mwaka 2011-2013 ni habari kweli?? au ndo mana hadi sasa hakuna hata dalili za walimu walio hitimu 2011 kupata ajira?? inadaiwa kwamba serikali haida pesa na hasa wizara ya elimu ivo inamana kuwa walimu walio maliza mwaka huu hadi watakao maliza mwaka 2013 hawata pata ajira ya serikali ya tanzania je madai haya ni ya kweli????
      Ajira zipo mkuu maana hata waziri alihojiwa akajibu zipo ila kupangiwa vi2o ni mpaka january shule zitakapofunguliwa. Achana na rumass za kitaa.

    10. #10
      LOOOK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 2,773
      Rep Power : 85952996
      Likes Received
      400
      Likes Given
      143

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      asanten wadau mie nlikuwa nauliza si unajua mambo ya kitaa

    11. Safety last's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Location : Mbezi Beach
      Posts : 3,770
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      999
      Likes Given
      9

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Walim msijali tunawapanga january ajira zipo nyingi hasa mliosoma sayansi

    12. Mr.creative's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 416
      Rep Power : 546
      Likes Received
      55
      Likes Given
      9

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      yakuambiwa changanya na ya kwako!

    13. batadume's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2011
      Posts : 80
      Rep Power : 502
      Likes Received
      2
      Likes Given
      17

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Ajira mpaka mwakan mwez wa saba souce baba yangu mkubwa anafanyia wizaran SO ajira mwakan mwaka wa fedha mwez wa saba

    14. BOTOPLAM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Location : OMUJINI
      Posts : 29
      Rep Power : 450
      Likes Received
      4
      Likes Given
      53

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Yote ya kweli ila kuna litakalotangulia mengine

    15. FRANK GILEARD's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Ama kweli! hiyo ndo miaka 50 ya UHURU.....

    16. gidytitus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2010
      Posts : 321
      Rep Power : 571
      Likes Received
      19
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By batadume View Post
      Ajira mpaka mwakan mwez wa saba souce baba yangu mkubwa anafanyia wizaran SO ajira mwakan mwaka wa fedha mwez wa saba
      Itabid tuanze na nyie watoto wa mafsadi, ivo ndo mnachojadl na kupe mnapokua mnapunga upepo? Hyo k2 hakuna, ajira anytime ztatoka! Km n hvo bac waache kufungua hzo mushroom xcul!
      B patient wenzangu, ajira zpo vngnevo hapatatosha 2015.

    17. Temba Innocent Jvr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st February 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 442
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Safety last View Post
      Walim msijali tunawapanga january ajira zipo nyingi hasa mliosoma sayansi
      Acha uzushi,Tena hujui unaongelea nini.

    18. solex's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th September 2012
      Posts : 213
      Rep Power : 447
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Kama January ikipita bila ajira za walimu, Kikwete pamoja na wazir wake wa elimu hawanabudi kujihuzuru kwa kudanganyifu
      babj ngoiya likes this.

    19. xiexie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2010
      Location : Popote
      Posts : 790
      Rep Power : 684
      Likes Received
      316
      Likes Given
      303

      Default AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Tafta kazi nyingine ya kufanya,kwani kusomea ualim ndo lazima uwe mwalim?achana na hizo ajira za kimasikini mkuu.samahan lakini.....jiajiri mwenyewe
      babj ngoiya likes this.
      "Asiyeijua tamu, chungu hajairamba"

    20. ABEDNEGO CHARLES's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Posts : 511
      Rep Power : 511
      Likes Received
      72
      Likes Given
      27

      Default Re: AJIRA zA WALIMU 2011-2013

      Ikiwa kila mtu atasema chochote kile anachojisikiabasi tutakuwaTaifa lenye news bila Truths

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Ukweli na uhakika kuhusu ajira za walimu wapya 2011/12.
      By gidytitus in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 10
      Last Post: 19th January 2012, 08:15
    2. Ajira kwa Walimu wapya 2011/2012 Lini kuwa tayari?
      By gidytitus in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 16
      Last Post: 22nd November 2011, 18:44
    3. ajira za walimu wapya 2011 lini?
      By MWL MTZ in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 1st October 2011, 16:18
    4. Ajira ya walimu wa stashahada 2011
      By Matti in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 2nd February 2011, 17:55
    5. Tanesco price increase projection 2011-2013
      By Njowepo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 1st January 2011, 14:22

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...